Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và sáng mai - Ltd bd mới nhất

Bạn đang tìm kiếm lịch thi đấu bóng đá mới nhất, chi tiết và chính xác nhất cho trận đấu bạn yêu thích? Với vô vàng nhưng thông tin trên internet khiến bạn không biết “trao thân gửi phận” cho địa chỉ nào uy tín, cập nhật thông tin nhanh chóng, chính xác để không bỏ lỡ những trận đấu bạn yêu thích? Vậy thì hãy đến với Nhacaiuytin247.me để giúp bạn thỏa niềm đam mê bóng đá nhé.

Xem thêm: top ghi bàn trong mùa giải

Xem thêm: Bảng xếp hạng Thế giới FIFA nhanh nhất

Xem thêm:  7M xem kèo tỷ lệ 7M

02:00 Argentina ?-? Mexico

17:00 Nhật Bản ?-? Costa Rica

20:00 Bỉ ?-? Morocco

22:59 Croatia ?-? Canada

02:00 Tây Ban Nha ?-? Đức

19:30 Ebbsfleet United ?-? Fleetwood Town

21:00 Bristol Rovers ?-? Boreham Wood

21:00 Burton Albion ?-? Chippenham Town

22:15 Newport County ?-? Derby County

00:00 Ipswich Town ?-? Buxton FC

17:30 Lamphun Warrior ?-? Sukhothai

18:00 Nong Bua Lamphu ?-? Khonkaen United

18:00 Prachuap Khiri Khan ?-? Lampang FC

19:00 BEC Tero Sasana ?-? Nakhon Ratchasima

08:00 Curacao ?-? Suriname

21:30 MFK Ruzomberok ?-? Zlate Moravce

22:30 Lausanne Sports ?-? Aarau

15:30 Sreenidi Deccan ?-? Gokulam Kerala FC

18:00 Mohammedan SC ?-? Trau FC

01:45 Sporting Braga ?-? Clube Desportivo Trofense

03:45 Benfica ?-? Penafiel

18:00 Portimonense ?-? SC Covilha

22:00 Gil Vicente ?-? Nacional da Madeira

00:00 Moreirense ?-? Estrela da Amadora

03:45 Boavista FC ?-? Vilafranquense

18:30 Reggina ?-? Benevento

21:00 Perugia ?-? Genoa

21:00 Como ?-? Bari

21:00 Cittadella ?-? Cosenza Calcio 1914

21:00 Brescia ?-? Spal

21:00 Frosinone ?-? Cagliari

21:00 SudTirol ?-? Ascoli

00:00 Palermo ?-? Venezia

04:00 Las Palmas ?-? Tenerife

20:00 Burgos CF ?-? Zaragoza

22:00 Leganes ?-? Granada CF

22:15 CD Lugo ?-? Levante

00:00 FC Cartagena ?-? Eibar

06:00 Aguilas Doradas ?-? Deportivo Pasto

08:05 Dep.Independiente Medellin ?-? America de Cali

06:00 Millonarios ?-? Atletico Junior Barranquilla

08:05 Deportivo Pereira ?-? Independiente Santa Fe

17:30 Pendikspor ?-? Eyupspor

17:30 Keciorengucu ?-? Samsunspor

20:00 Erzurum BB ?-? Bandirmaspor

22:59 Goztepe ?-? Altay Spor Kulubu

19:00 Ripensia Timisoara ?-? FC Otelul Galati

00:00 CSA Steaua Bucuresti ?-? FC Brasov

17:45 Iraklis Larisas ?-? Diagoras

20:00 Thesprotos ?-? Veria FC

20:00 Kissamikos ?-? Kalamata AO

20:00 Panahaiki-2005 ?-? Apollon Smirnis

20:00 Almopos Arideas ?-? Makedonikos

20:00 Irodotos ?-? Egaleo Athens

20:00 Niki Volou ?-? Apollon Kalamarias

19:30 NK Brinje Grosuplje ?-? MNK FC Ljubljana

19:30 Bistrica ?-? NK Bilje

16:00 CSKA Pamir Dushanbe ?-? FC Istiklol Dushanbe

16:00 Khujand ?-? FC Khatlon

18:00 FC Lviv ?-? Kolos Kovalyovka

19:00 Zorya ?-? FC Mynai

20:00 Polisi Tanzania FC ?-? Simba Sports Club

22:59 Azam ?-? Coastal Union

19:00 London City Lionesses (w) ?-? Brighton H.A. (w)

21:00 Tottenham Hotspur (w) ?-? Coventry (w)

21:00 Manchester City (w) ?-? Sunderland (w)

21:00 Charlton (w) ?-? Bristol Academy (w)

21:00 CrystalPalace (w) ?-? Lewes (w)

21:00 Liverpool (w) ?-? Blackburn Rovers (w)

21:00 Southampton (w) ?-? Reading (w)

22:00 West Ham United (w) ?-? Birmingham (w)

01:00 Aston Villa (w) ?-? Durham Wildcats LFC (w)

18:00 Erzincanspor ?-? Sivas Dort Eylul Belediyespor

18:00 Bayburt Ozel Idare ?-? Erokspor

18:00 Duzcespor ?-? Corum Belediyespor

18:00 Fethiyespor ?-? Pazarspor

18:00 Iskenderun FK ?-? Serik Belediyespor

18:00 Kirklarelispor ?-? Kastamonuspor

18:00 Inegolspor ?-? Amedspor

18:00 Hekimoglu Trabzon ?-? Balikesirspor

18:00 Isparta 32 Spor ?-? Afjet Afyonspor

18:00 S.Urfaspor ?-? Nazillispor

18:00 Tarsus Idman Yurdu ?-? Ankaraspor FK

18:00 Belediye Vanspor ?-? Sariyer

18:00 Zonguldak ?-? Bukaspor

18:00 Adiyamanspor ?-? Usakspor

18:00 Diyarbakirspor ?-? Kirsehir Koyhizmetleri

19:00 Kazincbarcika ?-? MTK Hungaria

19:00 Nyiregyhaza ?-? Csakvari TK

19:00 Bodajk FC Siofok ?-? MTE Mosonmagyarovar

19:00 SOROKSAR ?-? Dafuji cloth MTE

21:00 Gyori ETO ?-? Diosgyor VTK

21:00 Szombathelyi Haladas ?-? Kozarmisleny SE

21:00 Pecsi MFC ?-? Szentlorinc SE

21:00 Duna-Tisza ?-? Bekescsaba

21:00 FC Ajka ?-? Dorogi FC

06:30 Rivadavia Lincoln ?-? Viamonte FC

07:00 Union Santiago ?-? Atletico Policial

03:00 San Lorenzo Ullum ?-? Sportivo Villa Quebrada

03:00 Ferroviario Corrientes ?-? Defensores Puerto Vilelas

03:00 CA Defensores Ribera ?-? Deportivo Patagones

03:00 Colon Chivilcoy ?-? Defensores Salto

03:00 Resistencia Central ?-? Chacra 8 FC

03:00 CDYF Las Mandarinas ?-? Unidos de Olmos

03:00 EFI Juniors ?-? San Martin Mendoza

03:00 Social Atletico Television ?-? Huracan de Chivilcoy

03:00 Ciudad de Nieva ?-? La Merced Salta

03:00 Coronel Aguirre ?-? Ferrocarril del Estado

03:00 Sportivo Baradero ?-? Regatas de San Nicolas

03:00 Bella Vista BB ?-? Independiente San Cayetano

03:15 CA Penaflor ?-? Union Villa Krause

03:30 Argentino Mendoza ?-? Sportivo Pedal

03:30 La Mona 44 ?-? Belgrano-General Mosconi

04:00 Deportivo Colon CC ?-? General Paz Junlors

04:00 Club Arsenal de Viale ?-? Ben Hur Rafaela

04:00 Argentina Quilmes Rafaela ?-? Atletico San Jorge

04:30 Sportivo Atenas ?-? Alumni Villa Maria

04:30 San Lorenzo Alem ?-? San Antonio Belen

05:00 CA 9 de Julio Rafaela ?-? Nautico El Quilla

05:00 La Emilia ?-? Defensores La Esperanza

05:00 Racing Eduardo Castex ?-? Deportivo Mac Allister

05:30 Club Atletico Uruguay ?-? San Lorenzo-Villa Adela

20:00 Rwamagana City ?-? Espoir FC

20:00 Kiyovu FC ?-? Gasogi Utd

20:00 Musanze FC ?-? Rayon Sports FC

20:00 Mukura Victory Sports ?-? APR FC

17:00 Catalca Spor ?-? Kelkit Belediye Hurriyet

18:00 Kepez Belediyespor ?-? Tepecik Bld

18:00 Bayrampasa ?-? Ofspor

18:00 Elazigspor ?-? Yeni Altindag BS

18:00 Nigde Belediyespor ?-? Erbaaspor S

18:00 Bulvarspor ?-? Kestel

18:00 Celspor ?-? Eskisehirspor

18:00 Ergene Velimese ?-? Elazig Belediyespor

18:00 Kutahyaspor ?-? Karaman Belediyesi Spor

18:00 Eynesil ?-? Kahramanmarasspor

18:00 Nevsehirspor Genclik ?-? Sile Yildizspor

18:00 Yeni Amasya Spor ?-? EdirnesporGenclik

18:00 Yeni Orduspor ?-? Karsiyaka

18:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor ?-? Sapanca Genclikspor

18:00 Aksarayspor ?-? Arguvan

18:00 Gumushanespor ?-? 76 Igdir Belediye spor

18:00 Bergama Belediyespor ?-? Osmaniyespor

18:00 Turk Metal Kirikkale ?-? Turgutluspor

18:00 Halide Edip Adivarspor ?-? Musspor

18:00 Kusadasispor ?-? Orduspor

18:00 Cankaya FK ?-? Efeler 09

18:00 Agri 1970 Spor ?-? Yomraspor

18:00 Fatsa Belediyespor ?-? Yldrm Belediyesispor

18:00 Dai Lin Jissbon ?-? Anadolu Selcukluspor

18:00 Artvin Hopaspor ?-? Akhisar Bld.Geng

18:00 Ayvalikgucu Belediyespor ?-? Darica Genclerbirligi

19:00 Nico United ?-? Mogoditshane Fighters

21:00 Pyramids FC ?-? NBE SC

22:00 NBE SC ?-? Pyramids FC

22:59 Al Ahly SC ?-? El Mokawloon El Arab

17:30 Marek Dupnitza ?-? Lokomotiv Plovdiv

18:30 Litex Lovech ?-? Cherno More Varna

18:00 Vitoria Guimaraes B ?-? Vilaverdense

22:00 Real Sport Clube ?-? Alverca

00:00 Uniao Leiria ?-? FC Caldas

02:00 CF Os Belenenses ?-? Vitoria Setubal

01:30 Yellow Boys Weiler-La-Tour ?-? SC Bettembourg

18:00 SC Angrense ?-? Imortal

22:00 Salgueiros ?-? Camacha

22:00 Sintrense ?-? Sertanense FC

22:00 Vilar de Perdizes ?-? GD Braganca

22:00 Gondomar ?-? Machico

22:00 Rebordosa ?-? Valadares Gaia FC

22:00 Rio Maior ?-? SU 1 Dezembro

22:00 Benfica C.Branco ?-? Mortagua

22:00 Merelinense ?-? Amarante

22:00 Maritimo B ?-? Beira Mar

22:00 Rabo Peixe ?-? Praiense

22:00 Guarda Desportiva ?-? AD Castro Daire

22:00 Vianense ?-? Pevidem SC

22:00 Atletico Clube Purtugal ?-? Esp. Lagos

22:00 Coruchense ?-? Alcains

22:00 Lusitania ?-? Leca

22:00 FC Ferreiras ?-? Lusitano Evora

22:00 Marr Tino ?-? Brito SC

22:00 Tirsense ?-? Dumiense

22:00 Pero pinheiro ?-? Loures

22:00 UD Santarem ?-? Uniao Da Serra

22:00 Resende-RJ ?-? FC Alpendorada

22:00 Fabril Barreiro ?-? Vasco da Gama(POR)

22:00 Arronches e Benfica ?-? Marinhense

22:00 Olhanense SC ?-? Oriental Dragon

22:00 Moncao ?-? Pedras Salgadas

22:00 Vila Mea ?-? Maria da Fonte

22:59 Suchitepequez (w) ?-? Deportivo Amatitlan (w)

00:00 UNIFUT-Rosal (w) ?-? Club Deportivo Xela (w)

16:00 Paro Rinpung FC ?-? RTC FC

01:30 FC Nantes B ?-? FC Bergerac

19:00 Sundby BK (w) ?-? Thisted FC (w)

21:00 Brondby IF (w) ?-? Fortuna Hjorring (w)

21:00 HB Koge (w) ?-? AGF Kvindefodbold APS (w)

17:00 Zebbug Rangers ?-? Hamrun Spartans

18:00 Wazito FC ?-? FC Talanta

18:00 Kariobangi Sharks ?-? Ulinzi Stars Nakuru

19:00 Tusker ?-? Nairobi Star City

20:15 KCB SC ?-? Kakamega Homeboyz

03:00 Palestino (W) ?-? Colo Colo (w)

21:00 Universidad de Chile (w) ?-? Universidad de Concepcion (w)

18:00 Grobina ?-? Metta/LU Riga

23:30 ASC Wally Daan ?-? HLM

23:30 Ajel De Rusfique ?-? Amitie FC

00:00 Toure Kunda Footpro ?-? Keur Madior

03:00 Provincial Ovalle ?-? AC Colina

03:00 Municipal Santiago ?-? Deportes Rengo

03:00 Deportes Union Companias ?-? Osorno

03:00 Linares Unido ?-? CD Provincial Ranco

20:30 Lazio (w) ?-? Cittadella (W)

20:30 Genoa (W) ?-? ACF Clarentia Trento (w)

20:30 Brescia (w) ?-? Chievo (W)

20:30 Ravenna (w) ?-? Apulia Trani (w)

20:30 Ternana W ?-? Tavagnacco (w)

20:30 San Marino College (w) ?-? Cesena (W)

20:30 AGSM Verona (w) ?-? Napoli (w)

22:00 Kakadl FC ?-? ASKO Kara

17:00 Coastal Heroes ?-? Mombasa Elite

19:00 Kibera Black Stars ?-? Silibwet Leons FC

17:00 Hà Nội FC ?-? Bình Định

00:00 Guastatoya ?-? Antigua GFC

00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa ?-? Coban Imperial

00:00 Deportivo Mixco ?-? CD Puerto de Iztapa

00:00 Deportivo Xinabajul ?-? CSD Municipal

00:00 C.S.D. Comunicaciones ?-? Malacateco

00:00 Xelaju MC ?-? CD Achuapa

22:00 APOEL Nicosia ?-? Omonia Nicosia FC

00:00 AEL Limassol ?-? Anorthosis Famagusta FC

22:30 Etoile Filante Ouagadougou ?-? Royal FC

08:00 Municipal Liberia ?-? Jicaral

00:00 AD Cofutpa ?-? Quepos Cambute FC

17:00 Universitatea Galati (w) ?-? Piros Security (w)

18:00 Olimpia Cluj (w) ?-? Vasas Odorhei (w)

21:00 UNA Strassen ?-? Mondercange

21:00 Victoria Rosport ?-? Swift Hesperange

21:00 Progres Niedercorn ?-? Fola Esch

21:00 Racing Union Luxemburg ?-? CS Petange

21:30 FC Wiltz 71 ?-? US Mondorf-les-Bains

22:00 Hostert ?-? Etzella Ettelbruck

22:00 UN Kaerjeng 97 ?-? F91 Dudelange

18:00 Baleares ?-? CF Intercity

18:00 CF La Nucia ?-? Eldense

18:00 AD Ceuta ?-? Pontevedra

18:00 CF Talavera de la Reina ?-? Real Balompedica Linense

18:00 CD Linares Deportivo ?-? Real Madrid Castilla

18:00 Real Union Irun ?-? Gimnastic Tarragona

18:00 UD Logrones ?-? SD Amorebieta

18:00 Algeciras ?-? UD San Sebastian Reyes

22:00 UE Cornella ?-? Real Sociedad B

22:59 Osasuna B ?-? Athletic Bilbao B

22:59 Racing de Ferrol ?-? Merida AD

22:59 Fuenlabrada ?-? Deportivo La Coruna

00:00 AD Ceuta ?-? Pontevedra

00:00 Racing de Ferrol ?-? Merida AD

00:00 Fuenlabrada ?-? Deportivo La Coruna

00:00 CF Internacional De Madrid ?-? Real Balompedica Linense

00:00 Cultural Leonesa ?-? Unionistas de Salamanca

00:00 CD Linares Deportivo ?-? Real Madrid Castilla

00:00 CF Rayo Majadahonda ?-? AD Alcorcon

00:00 C.D. San Fernando Isleno ?-? Celta vigo b

00:00 Algeciras ?-? UD San Sebastian Reyes

00:00 Badajoz ?-? Cordoba

01:30 Rapido de Bouzas ?-? CF Alondras

17:00 La Union CF ?-? Murcia B

17:30 Torrejon CF ?-? CU Collado Villalba

17:30 Portmany ?-? Constancia

17:30 SD Huesca II ?-? CF Calamocha

17:30 Portugalete ?-? CD Basconia

17:45 CD Robres ?-? SD Ejea

17:45 Fundacio Esportiva Grama ?-? UE Sants

18:00 Aurrera de Vitoria ?-? CD Touring

18:00 UD Levante B ?-? CD Roda

18:00 Atletico Malagueno ?-? UD Marbella

18:00 Tenerife B ?-? UD Tamaraceite

18:00 CD Cuarte Industrial ?-? CF Illueca

18:00 UP Plasencia ?-? Olivenza FC

18:00 Racing Rioja B ?-? CA River Ebro

18:00 Arroyo Club Polideportivo ?-? Ted Contois Feng

18:00 CD Varea ?-? Comillas

18:00 CF Montanesa ?-? LHospitalet

18:00 CD Huetor Vega ?-? Maracena

18:00 Ayamonte CF ?-? Coria CF

18:00 CyDL Jupiter Leones ?-? Almazan

18:00 Conil CF ?-? Atletico Espeleno

18:00 CD Rota ?-? CD Pozoblanco

18:00 CD Covadonga ?-? Caudal

18:00 Pobla De Mafumet CF ?-? CF Peralada

18:00 Atletico Arteixo ?-? Deportivo La Coruna B

18:00 Sporting de Gijon B ?-? Real Titanico Laviana

18:00 FC Vilafranca ?-? CP San Cristobal

18:00 Gran Pena ?-? CD Estradense

18:00 CD Llanes ?-? Luarca CF

18:00 Las Rozas ?-? Flat Earth FC

18:00 Viveiro CF ?-? CSD Arzua

18:00 CD Azuqueca ?-? Quintanar Del Rey

18:00 CD Praviano ?-? CD Lealtad

18:00 RSD Alcala Henares ?-? Getafe B

18:00 EG El Palmar ?-? CD Bullense

18:00 UB Conquense ?-? Toledo

18:00 Valdesoto ?-? CD Tuilla

18:00 Ursaria ?-? CF Pozuelo Alarcon

18:00 Lorca Deportiva FC ?-? Caravaca CF

18:00 CP Villarrobledo ?-? CD Tarancon

18:00 Castellon B ?-? Jove Espanol

18:00 Almeria B ?-? Real Jaen CF

18:00 CF Platges De Calvia ?-? Llosetense

18:15 CD Binefar ?-? CD Caspe

18:15 CD Azuaga ?-? SP Villafranca

18:15 Silva SD ?-? Arosa SC

18:30 Villarreal C ?-? Athletic Torrellano

18:30 UC La Estrella ?-? Atletico Pueblonuevo

18:30 CF Trujillo ?-? Jerez

18:30 CE Europa ?-? Sant Andreu

18:30 Girona B ?-? CF Badalona B

18:30 Aviles Stadium CF ?-? UC Ceares

19:00 Marino ?-? Panaderia Pulido

19:00 CD La Cuadra ?-? CD Union Sur Yaiza

19:00 Lanzarote ?-? CD Santa Ursula

19:00 Las Palmas Atletico ?-? Arucas CF

19:00 CD Mensajero ?-? UD Ibarra

21:30 Calahorra B ?-? Oyonesa Tudelano

21:30 CD Mirandes B ?-? UD Santa Marta

21:45 CD Colunga ?-? UD Llanera

21:45 CD Anguiano ?-? CD Berceo

22:00 Pena Sport ?-? Avance Ezcabarte

22:00 Patacona ?-? Acero

22:00 Barbastro ?-? CD Carinena

22:00 Epila CF ?-? AD Almudevar

22:00 CD Becerril ?-? Ponferradina B

22:00 CD La Almunia ?-? Tamar Ritter

22:00 Numancia B ?-? Arandina

22:00 Casalarreina ?-? Yague CF

22:00 CF Salmantino ?-? Atletico Astorga

22:00 CD Don Alvaro ?-? CD Calamonte

22:00 CD Cantolagua ?-? Lagunak

22:15 CD Utrillas ?-? CA Monzon

22:15 Atletico Tordesillas ?-? Unami CP

22:30 At. Pulpileno ?-? UCAM Murcia CF B

22:30 Tomelloso ?-? CF Talavera B

22:30 Azkoyen ?-? UDC Txantrea KKE

22:30 CD Torrijos ?-? Manchego Ciudad

22:30 SD Gama ?-? AD Siete Villas

22:30 UD Rayo Ibense ?-? Elche CF Ilicitano

22:30 Bollullos CF ?-? Puente Genil

22:30 AD Cartaya ?-? Xerez Deportivo

22:30 CD Naval ?-? CF Vimenor

22:30 CA Bembibre ?-? Real Avila CF

22:30 UD Ourense ?-? CD Barco

22:30 CD Galapagar ?-? Real Aranjuez CF

22:59 CD Paracuellos Antamira ?-? CD Canillas

22:59 Aguilas CF ?-? Deportiva Minera

22:59 CD Padura ?-? Barakaldo CF

22:59 La Solana ?-? CD Marchamalo

22:59 CS Puertollano ?-? CD Illescas

22:59 UD Somozas ?-? Racing Villalbes

22:59 CD Torreperogil ?-? UD Torre del Mar

22:59 Gandia ?-? Silla CF

22:59 Lucena CF ?-? Sevilla C

22:59 CD Agoncillo ?-? CDFC La Calzada

22:59 SD Textil Escudo ?-? CD Guarnizo

22:59 Moralo CP ?-? CD Miajadas

22:59 Naxara ?-? Vianes

22:59 Club Deportivo Tropezon ?-? SD Revilla

22:59 CD Choco ?-? Paiosaco

23:30 Santanyi ?-? UD Collerense

23:30 Torredonjimeno ?-? CD El Palo

23:30 Arenas Armilla ?-? Motril

00:00 RSC International ?-? Mostoles

00:00 UE Vilassar de Mar ?-? UE Castelldefels

00:45 CA Antoniano ?-? Cordoba B

16:00 1207 Antalya Muratpasa (w) ?-? Amedspor (w)

16:00 Trabzonspor (w) ?-? Konak BEL. (w)

16:00 Fatih Karagumruk (W) ?-? Dudulluspor (W)

16:00 Galatasaray SK (W) ?-? Adana Idmanyurduspor (w)

16:00 KDZ Ereglispor (w) ?-? Fatih Vatan Spor (w)

18:00 ALG Spor (w) ?-? Hakkarigucu SK (w)

18:00 Hatayspor (nữ) ?-? Besiktas (w)

20:00 SV Waldhof Mannheim II ?-? FC Olympia Kirrlach

15:00 Perth Glory (w) ?-? Adelaide United (w)

22:30 Muscat FC ?-? Watanga FC

02:45 Clyde ?-? Dumbarton

04:00 AD Guanacasteca ?-? Alajuelense

08:00 Santa Ana ?-? Herediano

04:00 AD Grecia ?-? AD Sarchi

17:30 Real Betis B ?-? CD Utrera

17:30 Real Zaragoza B ?-? Atletico Saguntino

18:00 Hercules ?-? Lleida

18:00 Ibiza Islas Pitiusas ?-? Terrassa

18:00 CD Montijo ?-? CD Artistico Navalcarnero

18:00 Mallorca B ?-? CE Manresa

18:00 AD Union Adarve ?-? Suokuaili Moss

18:00 AE Prat ?-? SCR Pena Deportiva

18:00 CD Estebona ?-? Cacereno

18:00 Atletico de Madrid B ?-? CD Diocesano

18:00 FC Cartagena B ?-? Velez CF

18:00 Racing B ?-? Real Valladol B

18:00 CF Badalona ?-? Formentera

18:00 Mar Menor ?-? Xerez Deportivo FC

18:00 CD Coria ?-? UD Melilla

18:00 Don Benito ?-? CD Atletico Paso

18:30 Atletico Sanluqueno ?-? CD San Roque de Lepe

21:00 Alaves B ?-? Alfaro

22:30 Recreativo Huelva ?-? Sevilla Atletico

22:30 Brea ?-? CD Tudelano

22:30 Teruel ?-? CD Ebro

22:59 Zamora CF ?-? coruxo FC

22:59 Arenas Club de Getxo ?-? SD Beasain

22:59 CD Arnedo ?-? Sestao

22:59 Compostela ?-? Real Aviles

22:59 SD Gernika ?-? UD Logrones B

22:59 Antequera CF ?-? UCAM Murcia

22:59 Union Langreo ?-? Bergantinos CF

22:59 Marino luanco ?-? CD Cristo Atletico

22:59 G. Segoviana ?-? Villanovense

22:59 Ejido ?-? Atletico Mancha real

22:59 Cerdanyola del Valles ?-? Alcorcon B

00:00 CD Guadalajara ?-? Leganes B

00:00 CD Coria ?-? UD Melilla

00:00 CD Montijo ?-? CD Artistico Navalcarnero

00:00 CF Talavera de la Reina ?-? Alcorcon B

00:00 AD Union Adarve ?-? Suokuaili Moss

00:00 Don Benito ?-? CD Atletico Paso

00:00 CD Estebona ?-? Cacereno

00:00 G. Segoviana ?-? Villanovense

00:00 CD Guadalajara ?-? Leganes B

00:00 Atletico de Madrid B ?-? CD Diocesano

00:00 CD Montijo ?-? CD Artistico Navalcarnero

00:00 CD Coria ?-? UD Melilla

00:00 AD Union Adarve ?-? Suokuaili Moss

00:00 CF Talavera de la Reina ?-? Alcorcon B

00:00 Don Benito ?-? CD Atletico Paso

00:00 G. Segoviana ?-? Villanovense

00:00 Atletico de Madrid B ?-? CD Diocesano

19:30 PO Ahironas-Onisilos ?-? Dignis Yepsonas

22:00 Ermis Aradippou ?-? Omonia 29is Maiou

20:00 Monthey ?-? La Sarraz-Eclepens

20:30 FC Naters ?-? Chenois

20:30 Servette U21 ?-? La Chaux-de-Fonds

20:30 Delemont ?-? Koniz

21:00 Langenthal ?-? FC Thun U21

22:00 FC Kosova Zurich ?-? FC Paradiso

08:00 Real Espana ?-? CD Victoria

04:00 Olancho FC ?-? Marathon

16:30 FC Metalurgi Rustavi ?-? Gareji Sagarejo

16:30 Spaeri FC ?-? FC Merani Tbilisi

16:30 Samtredia ?-? Merani Martvili

16:30 WIT Georgia Tbilisi ?-? FC Shukura Kobuleti

20:00 Oldenburger SV ?-? TSB Flensburg

20:00 SV Eichede ?-? VfB Lübeck II

20:00 SV Frisia 03 ?-? Inter Turkspor Kiel

19:00 Canuelas FC (W) ?-? CA Talleres de Cordoba (W)

19:00 CA Ituzaingo (W) ?-? Club Villas Unidas (W)

19:00 Atletico de Rafaela (W) ?-? Talleres de Remedios de Escalada (W)

19:00 Sportivo Barracas (W) ?-? Juventud Unida (W)

03:00 CA Tigre (W) ?-? San Martin de Burzaco (W)

03:00 Arsenal de Sarandi (W) ?-? Nueva Chicago (W)

20:00 Angers SCO U19 ?-? Le Mans U19

20:00 Marseille U19 ?-? Toulouse U19

20:00 Blagnac U19 ?-? Istres U19

20:00 Nantes U19 ?-? USSA Vertou (U19)

20:00 Niort U19 ?-? Laval U19

20:00 La Roche VF U19 ?-? SPA Merignacais U19

20:00 Rennes U19 ?-? Guingamp U19

20:00 Avenir Sportif Beziers U19 ?-? Cannes AS U19

20:00 Bordeaux U19 ?-? Brest Stade U19

20:00 Montpellier U19 ?-? Air Bel U19

20:00 Avranches U19 ?-? Lorient U19

20:00 Monaco U19 ?-? Nice U19

21:00 AuxerreU19 ?-? AC Bobigny U19

21:00 Troyes U19 ?-? Lyon U19

21:00 Nancy U19 ?-? StrasbourgU19

21:00 Saran U19 ?-? Dunkerque U19

21:00 Dijon U19 ?-? Le Puy Foot 43 Auvergne U19

21:00 Paris FC U19 ?-? Torcy U.S U19

21:00 Valenciennes US U19 ?-? Montfermeil U19

21:00 SochauxU19 ?-? Bourg Peronnas U19

21:00 Caen U19 ?-? Orleans US 45 U19

21:00 Clermont U19 ?-? Metz U19

21:00 ESM DE Gonfreville U19 ?-? Le Havre U19

21:00 LensU19 ?-? Stade Reims U19

21:00 Lille U19 ?-? Amiens U19

21:00 U19 PSG ?-? Drancy U19

18:00 PAS Lamia U19 ?-? AEK Athens U19

18:00 Olympiakos Piraeus U19 ?-? PAS Giannina U19

19:00 Real Succes-SS11 (w) ?-? PGU SS4-FC Alga (w)

21:00 The New Saints (W) ?-? Cardiff Metropolitan (w)

21:00 Barry Town (W) ?-? Swansea City (w)

21:00 Pontypridd Town (w) ?-? Aberystwyth (w)

19:00 FC Neftci Baku ?-? Sabail

02:30 UE Santa Coloma B ?-? UE Engordany II

18:00 FK Sutjeska Niksic ?-? OFK Petrovac

18:00 FK Buducnost Podgorica ?-? Jezero Plav

03:00 Camaguey ?-? FC Cienfuegos

03:00 Artemisa FC ?-? Las Tunas

03:00 Santiago de Cuba ?-? La Habana

03:00 Villa Clara ?-? Guantanamo FC

09:00 CD Zacapa ?-? Coatepeque

19:00 FK Berane ?-? Celik Niksic

19:00 Bokelj Kotor ?-? OSK Igalo

19:00 KOM Podgorica ?-? FK Podgorica

19:00 FK Mladost DG ?-? FK Grbalj Radanovici

19:00 Otrant ?-? FK Zeta

14:30 Eastern District SA ?-? Kwai Tsing District FA

14:30 Wing Yee FT ?-? Happy Valley

14:30 Wong Tai Sin ?-? North District FC

14:30 Kai Jing ?-? Yuen Long FC

14:30 South China AA ?-? Central Western District RSA

14:30 Shatin SA ?-? Metro Gallery

14:30 Citizen ?-? Kowloon City

22:00 Mons Calpe SC ?-? Europa FC

00:30 Glacis United ?-? Brunos Magpie

19:15 Al-Ansar (LIB) ?-? Al-Hikma

21:00 Tadamon Sour ?-? Al-Nejmeh

14:00 Wofoo Tai Po ?-? Hong Kong FC

17:00 LeeMan ?-? Tai Chung FC

18:00 Pro Vercelli ?-? Sangiuliano City Nova

18:00 Audace Cerignola ?-? Viterbese

20:30 Triestina ?-? Lecco

20:30 JuventusU23 ?-? Mantova

20:30 Novara ?-? Piacenza

20:30 Us Pergolettese ?-? USD Virtus Verona

20:30 Pro Sesto ?-? Pordenone Calcio SSD

20:30 Pescara ?-? Catanzaro

20:30 Messina ?-? Turris Neapolis

20:30 Avellino ?-? Taranto Sport

20:30 Crotone ?-? Latina

20:30 A.S Andria Bat ?-? Giugliano

20:30 Gelbison ?-? AZ Picerno ASD

20:30 Nuova Monterosi ?-? Foggia

23:30 Albinoleffe ?-? Pro Patria

23:30 Feralpisalo ?-? Trento

23:30 Padova ?-? Renate AC

23:30 Juve Stabia ?-? Potenza

23:30 AC Monopoli ?-? Francavilla

21:00 Brommapojkarna (w) ?-? IK Uppsala (w)

19:00 Energie Cottbus ?-? Germania Halberstadt

19:30 ZFC Meuselwitz ?-? Hertha BSC Berlin Youth

20:00 Chemnitzer ?-? Carl Zeiss Jena

20:00 FC Teutonia 05 ?-? Hannover 96 Am

20:00 Havelse ?-? Eintracht Norderstedt

21:00 SSV Jeddeloh ?-? SV Drochtersen/Assel

17:00 FC Santa Coloma ?-? UE Engordany

19:30 Inter Club Escaldes ?-? Sant Julia

22:00 UE Santa Coloma ?-? Atletic Club D Escaldes

00:30 FC Ordino ?-? Penya Encarnada

19:00 FK Skopje ?-? Academy Pandev

19:00 FK Shkendija 79 ?-? FK Tikves Kavadarci

19:00 Rabotnicki Skopje ?-? FK Makedonija Gjorce Petrov

19:00 Bregalnica Stip ?-? Renova Cepciste

19:00 Pobeda Prilep ?-? FK Shkupi

19:30 Olimpija Ljubljana U19 ?-? NK Aluminij U19

06:00 Central Football (w) ?-? Southern United (w)

07:00 Eastern Suburbs (w) ?-? Northern Rovers (W)

23:00 Djoliba ?-? Stade Malien de Bamako

02:00 Anderlecht II ?-? Beerschot Wilrijk

22:30 Red Star Waasland ?-? KVSK Lommel

02:00 Lierse ?-? Excelsior Virton

20:00 Ilvamaddalena ?-? Lupa Roma

20:30 Avezzano ?-? Vastogirardi

20:30 Aprilia ?-? Real Monterotondo

20:30 AC Locri ?-? ASD Canicatti

20:30 Pinerolo FC ?-? Chieri

20:30 Seregno ?-? Varesina Calcio

20:30 Alma Juventus Fano ?-? Sambenedettese

20:30 Atletico Uri ?-? Vis Artena

20:30 Casarano ?-? Nardo

20:30 ASD Paterno ?-? Cittanova Interpiana

20:30 Sanremese ?-? FC Vado

20:30 FC Matese ?-? Vigor Senigallia

20:30 FC Francavilla ?-? Cavese

20:30 ASD Ragusa Calcio ?-? Trapani

20:30 SSD Porto D’Ascoli ?-? San Nicolo

20:30 FBC Gravina ?-? Gladiator

20:30 ASD San Luca ?-? Santa Maria

20:30 Roma City ?-? Chieti

20:30 Palmese 1914 ?-? Tivoli Calcio

20:30 USD Lavello ?-? Omnia Bitonto

20:30 ASD Termoli Calcio ?-? ASD Montegiorgio

20:30 Portici 1906 ?-? Pomezia

20:30 Trastevere Calcio ?-? Team Nuova Florida

20:30 Clodiense ?-? Virtus Bolzano

20:30 Riccione ?-? Correggese Calcio

20:30 USD Casatese ?-? Real Calepina FC

20:30 Athletic Carpi ?-? Scandicci

20:30 Ssd Group Citta Di Castello ?-? ASD Sporting Trestina

20:30 Sestri Levante ?-? Gozzano

20:30 US Adriese ?-? Villafranca

20:30 Forli ?-? Aglianese

20:30 Ghivizzano ?-? Orvietana

20:30 Asti ?-? Fossano Calcio

20:30 ASD Alcione ?-? Desenzano Calvina

20:30 Cjarlins Muzane ?-? AC Dolomiti Bellunesi

20:30 Grosseto ?-? ASD Flaminia Civita Castellana

20:30 US Mariglianese ?-? FC Lamezia Terme

20:30 A.S.D. Bra ?-? Stresa Vergante

20:30 SC Caronnese ?-? Sona

20:30 Legnago Salus ?-? AC Este

20:30 Bagnolese ?-? Ravenna

20:30 Livorno ?-? Tau calcio

20:30 Vibonese ?-? ASD Sancataldese

20:30 Castanese ?-? As Casale Calcio

20:30 Virtus Ciserano Bergamo ?-? US Breno

20:30 US Levico Terme ?-? AC Mestre

20:30 Mezzolara ?-? ASD Fanfulla

20:30 Montespaccato ?-? US Pianese

20:30 AS Sorrento Calcio ?-? US Casertana 1908

20:30 Nocerina ?-? Citta di Fasano

20:30 Chisola ?-? USD Pont Donnaz

20:30 US Folgore Caratese ?-? ASD Brusaporto

20:30 Luparense FC ?-? ACD Campodarsego

20:30 Pistoiese ?-? US Corticella

20:30 AS Ostia Mare ?-? Arezzo

20:30 Tolentino ?-? Asd Pineto Calcio

20:30 SS Nola 1925 ?-? Cassino

20:30 Catania ?-? Acireale

20:30 Fezzanese ?-? Borgosesia

20:30 Franciacorta ?-? Villa dAlme Valbrembana

20:30 Montebelluna ?-? ASD Cartigliano

20:30 Nerostellati Pratola ?-? Renty ging

20:30 Ponsacco ?-? Poggibonsi

20:30 Vastese ?-? Cynthiabalonga

20:30 Derthona ?-? USD Castellanzese

20:30 Lumezzane ?-? Arconatese

20:30 Montecchio Maggiore ?-? ASD Caldiero Terme

20:30 Salsomaggiore ?-? Real Forte Querceta

20:30 ASD Seravezza Calcio ?-? Gavorrano

20:30 SS Angri ?-? Arzachena

20:30 ASD Licata ?-? Real Agro Aversa

20:30 Ponte San Pietro ?-? ASD Citta Di Varese

20:30 Portogruaro ?-? A.S.D. Torviscosa

20:30 ACD SantAngelo ?-? Sammaurese

20:30 ASD Terranuova Traiana ?-? Sangiovannese

21:00 FB Brindisi 1912 ?-? Puteolana

21:00 ASD Martina Franca ?-? ASD Molfetta

21:00 Citta Di S. Agata ?-? Castrovillari

21:00 Team Altamura ?-? Barletta

21:00 Legnano ?-? Ligorna

21:30 Afragolese 1944 ?-? Matera

13:00 FC Kaohsiung ?-? Inter Taoyuan FC

17:00 Kryvbas U21 ?-? Dnipro-1 U21

19:00 Szekszard UFC (W) ?-? MOL Fehervar FC (W)

23:30 Casamance ?-? Pikine

23:30 Guediawaye ?-? CNEPS Excellence

23:30 Mbour ?-? Diambars