Kết quả bóng đá ngày 30/09/2022 chính xác mới nhất

18:30 Dalian Pro 1-2 Shanghai Shenhua 0-0

18:30 Wuhan FC 1-4 Cangzhou Mighty Lions 1-3

16:30 Shanghai Port 3-0 Chengdu Better City FC 2-0

05:00 Northeastern (w) 3-0 Stony Brook (W) 1-0

20:10 Kenya Police FC 1-0 Bidco United 0-0

17:50 Kariobangi Sharks 2-2 Nairobi Star City 0-2

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [2-3],

01:30 Barracas Central 1-1 Gimnasia La Plata 1-0

03:30 FBC Melgar 2-1 EM Deportivo Binacional 1-0

01:00 Sporting Cristal 4-2 AD Tarma 1-0

01:00 Atletico Grau 3-0 Sport Boys 0-0

00:15 Arda 1-0 FC Hebar Pazardzhik 1-0

22:59 2 Saturn Moscow 2-1 Dinamo Vladivostok 1 2-1

18:00 Balashikha 2-0 SKA Khabarovsk II 1-0

08:00 Independiente Santa Fe 1-1 Atletico Nacional Medellin 1-1

09:05 Atletico La Paz 2-1 Alebrijes de Oaxaca 0-1

07:05 Club Chivas Tapatio 1-0 Venados FC 0-0

05:00 Monarcas Morelia 1-1 Tepatitlan de Morelos 1-1

20:00 1 FK Graficar Beograd 2-4 Sevojno Uzice 1-2

18:30 FC MERW 6-2 Nebitchi 3-1

18:30 HTTU Asgabat 1-0 Energetik Mary 1-0

21:00 FC Maritsa 1921 1-0 PFK Montana 1-0

20:00 Ruvu Shooting 2-1 Coastal Union 1-1

18:00 Dodoma Jiji FC 1-0 Geita Gold 1-0

20:30 PSS Sleman 1-2 Persita Tangerang 1-1

16:00 1 Persis Solo FC 1-1 PSM Makassar 1-1

16:00 Barito Putera 2-2 Persik Kediri 1-1

06:00 Providence (W) 1-2 Butler (w) 0-1

00:00 Bayern Munchen (w) 3-1 Real Sociedad (w) 3-1

19:30 Roma CF (w) 4-1 Sparta Praha (w) 1-1

05:30 Palmeiras SP (w) 5-0 Portuguesa(w) 3-0

01:00 Realidade Jovem/SP (W) 1-1 Pinda SC (W) 1 0-1

16:25 Sudeva Delhi 3-0 Delhi FC 1 1-0

13:30 Indian Air Force 2-3 Garhwal FC 1-3

20:15 Nur Batken 0-0 FC Ilbirs 0-0

07:00 Sociedad Deportivo Quito 0-0 SC Imbabura 0-0

00:30 Everton FC (w) 1-0 Leicester City (w) 0-0

22:00 Honka Espoo 3-1 HJK Helsinki 0-1

00:30 AC Hamachtesh Givataim 1-0 Hapoel Mahane Yehuda 0-0

23:30 Ahi Acre 2-1 Hapoel Ironi Sefad 1-0

22:00 Hapoel Kfar Shalem 2-2 Hapoel Bikat Hayarden 1-0

20:30 Sport Club Dimona 1-1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 0-0

00:00 Hobro 1-0 Fremad Amager 1-0

22:00 Urartu II 1-0 Shirak Gjumri B 0-0

18:00 FC West Armenia 1-0 Gandzasar Kapan 0-0

18:00 Lernayin Artsakh B 2-5 FC Syunik 0-2

18:00 Ararat-Armenia B 3-1 MIKA Ashtarak 0-0

17:30 BUFC 0-5 SC Bengaluru 0-3

15:30 Bangalore Independents 1-0 Deccan Rovers FC 1 0-0

00:00 Kvarnsvedens IK 3-2 Korsnas IF FK 1-0

00:30 Maan 1-0 Al-Jazeera 0-0

22:00 Sahab SC 1-2 Shabab AlOrdon 1 0-0

01:15 Valerenga U19 2-1 Asker U19 0-0

01:15 FF Lillehammer U19 1-2 Follo U19 1-2

01:15 Eidsvold TF U19 2-3 Skeid Oslo U19 2-0

22:59 Sarpsborg 08 U19 2-4 Grorud U19 0-2

03:30 1 Cobreloa 1-1 CD Magallanes 0-0

00:30 Hapoel Petah Tikva (w) 0-1 Hapoel Jerusalem (W) 0-0

22:59 Ironi Ramat Hasharon (w) 7-4 Hapoel Beer Sheva (w) 1 4-2

22:30 Maccabi Kiryat Gat (w) 1-0 Maccabi Emekheifer (w) 1-0

04:30 3 De Febrero 2-0 Sportivo Iteno 1-0

04:30 River Plate (PAR) 0-1 Atyra FC 0-0

07:30 Vasco da Gama 1-1 Londrina PR 1-1

05:00 Tombense 2-0 Gremio Novorizontin 1-0

23:30 Olstykke (w) 1-2 Solrod (w) 1-2

22:59 ES Setif U21 0-2 CS Constantine U21 0-0

22:00 US Biskra U21 2-1 NC Magra U21 1 2-1

22:00 Paradou AC U21 2-0 USM Khenchela U21 1-0

21:55 RC Arba U21 2-2 MC El Bayadh U21 1-0

00:15 Atlantis II 4-0 Valtti 3-0

00:15 Toolon Taisto 1-4 MPS 1-1

00:05 LePa 0-5 EIF Academy 0-1

00:00 Tampereen Peli Toverit 0-2 NOPS 0-1

00:00 FC Melody 1-14 TPV Tampere 0-7

22:30 FC Inter II 5-1 PIF Parainen II 2-0

21:00 Macva Sabac 0-2 Crvena Zvezda 0-0

06:00 1 Petrolina PE 1-1 Decisao 0-1

06:00 Central SC 2-0 Maguary PE 1-0

01:00 Vera Cruz PE 0-1 Atletico Torres PE 0-1

01:00 Sete de Setembro PE 2-0 Santa Fe PE 2-0

05:00 Purdue (w) 1-1 Nebraska University (w) 0-0

14:30 Shijiazhuang Kungfu 4-1 Bei Li Gong 4-0

14:30 Shenyang City Public 3-1 Suzhou Dongwu 2-1

14:30 Nanjing City 2-1 Xinjiang Tianshan Leopard 0-0

14:30 Sichuan Jiuniu 0-1 Nantong Zhiyun 0-0

18:00 Veres Rivne U21 0-1 Rukh Vynnyky U21 0-0

16:25 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 0-2 Kolos Kovalivka U21 0-1

08:00 Perses Sumedang 1-2 PSGC Ciamis 1-1

04:30 Catedraticos Elite 1-1 Reboceros de La Piedad 1-0

04:00 1 Lobos ULM 0-5 Gavilanes FC Matamoros 0-2

04:00 1 Montaneses FC 1-3 Pachuca II 0-0

04:00 Real de Arteaga 0-1 Deportivo Dongu 0-0

04:00 Yalmakan FC 1-3 Cafetaleros de Tapachula 1-2

00:00 Deportivo Tulancingo 0-2 Tampico Madero 0-1

04:00 Atletico Marte Reserves 0-1 CD FAS Reserves 0-1

04:00 1 CD Platense Zacatecoluca Reserves 2-0 CD Dragon Reserves 1 1-0

03:00 Jocoro FC Reserves 0-1 CD Luis Angel Firpo Reserves 0-0

10:00 Fiji 1-0 Solomon Islands 0-0

02:00 Algeria 2-0 Sudan 1-0

22:59 Costa Rica U17 1-1 Nicaragua U17 1-0

17:00 Turkey U16 0-0 Azerbaijan U16 0-0

16:30 Mexico (w) U17 1-1 Sweden (w) U17 0-0

01:00 TuS Bersenbruck 1-3 SC Spelle-Venhaus 1-3

00:30 1 VfL Oldenburg 2-0 FC Hansa Luneburg 2-0

00:45 1 SV Eintracht Verlautenheide 1-1 FC Union Schafhausen 0-1

22:59 ASEC MIMOSAS 2-1 Societe Omnisports De L'Armee 1 2-0

16:20 NISA 1-4 Trau FC 0-2

14:00 AIM 0-5 NACO 0-1

00:00 1 Eskisehirspor 2-3 Musspor 1-1

21:00 Menemen Belediye Spor 3-2 The state of Bay 0-1

19:00 Dai Lin Jissbon 0-0 Yeni Amasya Spor 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

18:00 Diyarbakirspor 3-0 Karsspor 1-0

00:30 Spartak Moscow 3-0 Zenit St. Petersburg 0-0

21:30 Fakel 0-1 Krylya Sovetov 0-1

19:00 Terek Grozny 3-1 Rostov FK 0-0

05:30 CA Carlos Renaux 2-1 Nacao 0-1

01:30 Uniao Paraense FC 1-2 Paraense FC 0-2

01:00 Anjos do Ceu FC 0-1 Crateus 0-1

19:55 AA Esmac 2-1 Parauapebas/PA 0-0

02:00 2 Hartstown Huntstown 1-4 Ballyfermot United 2 1-3

01:45 Blarney United 0-4 Rockmount 0-1

19:00 Yenisey Krasnoyarsk (w) 4-0 Krasnodar FK (w) 2-0

19:00 Sabayi II 2-1 Qarabag II 1 1-1

19:00 PFC Neftchi II 2-0 Zaqatala FK 0-0

18:30 Qaradag Lokbatan 4-0 FK Mughan 1-0

05:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 4-1 San Francisco Reserves 2-1

20:45 2 Qizilqum Zarafshon 0-1 Metallurg Bekobod 0-0

08:15 Sporting San Jose 2-1 AD San Carlos 1 1-1

06:00 Santos De Guapiles 1-1 Perez Zeledon 0-1

01:00 Goytacaz RJ 2-0 AA Carapebus 1-0

01:00 1 Tigres Brasil 2-2 Buzios 1 1-1

01:00 Belford Roxo RJ 1-2 Barra da Tijuca 1 1-1

01:00 1 Bonsucesso 0-0 CF Rio de Janeiro 0-0

22:59 Brann U19 1-2 Molde U19 1-0

21:30 Valerenga U19 1-4 Stromsgodset U19 0-2

18:35 Cheng Fung 2-2 Benfica de Macau 1 1-1

01:30 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 0-1 Dinamo Bucuresti 0-1

22:45 Concordia Chiajna 0-2 Universitaea Cluj 0-1

20:30 Alexandria 1-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-2],

20:00 1 FC Brasov 1-1 Hermannstadt 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-5],

01:30 CSD Flandria Reserves 1-2 Deportivo Camioneros Reserves 0-1

01:00 Quilmes Reserves 1-0 Deportivo Riestra Reserves 1-0

00:00 Defensores Unidos Reserves 2-2 Argentino Quilmes Reserves 1 0-2

22:59 1 CA Ituzaingo Reserves 0-2 Atletico Fenix Reserves 0-1

22:59 JJ Urquiza Reserves 2-1 Villa San Carlos Reserves 1 0-1

22:00 Victoriano Arenas Reserves 0-3 Ferrocarril Midland Reserves 0-0

22:00 Deportivo Liniers Reserves 0-3 CA Claypole Reserves 0-0

21:00 CA Aldosivi Reserves 0-2 Tigre Reserves 0-0

21:00 Colon Reserves 3-0 Estudiantes LP Reserves 1-0

21:00 Almirante Brown Reserves 2-1 Tristan Suarez Reserves 3 1-1

21:00 Atletico Tucuman Reserve 0-0 CA Patronato Reserves 0-0

20:00 Nueva Chicago Reserves 0-0 Ferro Carril Oeste Reserves 0-0

20:00 River Plate R 1-0 Argentinos Jrs Reserves 0-0

19:40 2 Almagro Reserves 0-1 Chacarita Juniors Reserves 2 0-0

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.



>> Xem Kqbd trực tuyến nhanh nhất 24h qua