Kết quả bóng đá ngày 29/09/2022 chính xác mới nhất

18:30 1 BEC Tero Sasana 2-2 Port FC 1-0

01:00 Crystal Palace U21 7-3 Paris Saint Germain U21 4-1

00:30 TUS Bovinghausen 04 6-5 BSV Schuren 1 3-2

21:00 Makedonikos Foufas 0-2 Thesprotos 0-0

21:00 Irodotos 4-2 Poros 2-1

18:00 Cần Thơ 1-4 Phố Hiến 0-2

17:00 Bình Phước 1-0 Đắk Lắk 0-0

16:30 Công An Nhân Dân 1-3 Phù Đổng 1-2

03:00 Deportes Quindio 1-1 Atletico Huila 1-1

01:30 Villarrubia CF 2-0 CD Illescas 1-0

01:30 CD Arenteiro 1-1 CD Naval 1-0

90phút [1-1], 120phút [3-1],

01:30 CF Trujillo 0-0 UD Melilla 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [4-5],

01:30 1 Xerez Deportivo 0-2 Moralo CP 1 0-2

01:30 Puente Genil 0-1 CD San Roque de Lepe 0-0

01:00 CF Platges De Calvia 2-0 Lorca Deportiva FC 1-0

01:00 1 Bergantinos CF 2-2 Zamora CF 1 1-0

90phút [2-2], 120phút [2-3],

01:00 UD Alzira 2-0 Formentera 1-0

01:00 CD Anguiano 0-1 CF Illueca 0-1

01:00 Real Aviles 0-0 RSD Alcala Henares 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [4-5],

01:00 Panaderia Pulido 1-0 UD Somozas 0-0

00:45 CD Izarra 2-0 CA Monzon 1-0

00:30 Real Union Irun 1-0 Naxara 1-0

00:15 UD Poblense 0-0 Mar Menor 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

00:00 CD Huarte 0-3 Terrassa 0-1

22:00 UD Marbella 11-0 Betis de Hadu 3 7-0

07:45 Atletico Mineiro 0-1 Palmeiras 0-0

07:45 Goias 0-1 Botafogo RJ 0-0

07:45 Internacional RS 0-0 Bragantino 0-0

07:40 Cuiaba 2-1 America MG 1-0

05:00 Corinthians Paulista (SP) 2-1 Atletico Clube Goianiense 1-1

05:00 Fluminense RJ 4-0 Juventude 2-0

05:00 Fortaleza 3-2 Flamengo 1-2

05:00 Coritiba PR 1-0 Ceara 1-0

02:00 Royal Pari FC 0-2 Always Ready 0-2

22:59 Naestved 0-3 Silkeborg 0-2

03:30 1 Sport Huancayo 2-1 Deportivo Municipal 0-1

01:15 1 Academia Deportiva Cantolao 3-2 FC Carlos Stein 2-2

09:15 CSyD Dorados de Sinaloa 0-2 Leones Negros 0-0

07:05 Cancun FC 0-0 CD Alacranes de Durango 0-0

05:00 Celaya FC 2-1 CF Atlante 0-1

00:00 Cimarrones de Sonora 2-1 Correcaminos UAT 0-1

00:11 Polonia Warszawa 3-2 KP Calisia Kalisz 1-0

22:00 1 FK Trajal Krusevac 1-1 Indjija 1-1

20:00 Jedinstvo UB 2-0 FK Radnicki Novi Belgrad 1-0

20:00 FK Rad Beograd 1-1 FK Vrsac 0-0

20:00 Proleter Novi Sad 0-1 Metalac Gornji Milanovac 1 0-0

20:00 IMT Novi Beograd 1-0 FK Loznica 0-0

20:30 NK Fuzinar 0-1 NK Aluminij 0-0

21:30 SK Zapy 2-1 Jablonec B 1-0

15:15 Benesov 2-1 Viktoria Zizkov 1 1-1

20:00 Kuala Lumpur 5-0 Sarawak United 3-0

08:05 Atletico Junior Barranquilla 1-0 Millonarios 0-0

22:30 Al-Ittihad(BHR) 1-1 Al-Tadhmon 1-0

22:30 Al-Ittifaq 1-1 Isa Town 1-0

22:30 Malkia 0-2 Busaiteen 0-1

22:30 Sitra 1-0 Qalali 0-0

18:00 Pakhtakor Tashkent (w) 4-2 Neftchi (w) 1 4-1

18:00 AGMK (w) 1-1 Sevinch (w) 0-1

18:00 PFK Qizilqum (w) 1-1 Sogdiana (w) 0-1

17:30 Navbahor (w) 0-5 Lokomotiv Tashkent (w) 0-2

09:00 Sacramento Republic FC 0-1 Phoenix Rising FC 0-1

06:30 Atlanta United FC II 0-1 Indy Eleven 0-1

01:30 1 Benfica (w) 0-1 Glasgow Rangers (w) 0-0

90phút [0-1], 120phút [2-1],

01:30 Juventus (w) 2-0 HB Koge (w) 1-0

01:00 Real Madrid (w) 2-1 Rosenborg BK (w) 0-1

00:30 FC Zurich Frauen (w) 3-0 SFK 2000 Sarajevo (w) 2-0

00:15 St. Polten (w) 1-2 KuPs (w) 1-2

90phút [1-2], 120phút [2-2],

00:00 Ajax Amsterdam (w) 0-1 Arsenal (w) 0-0

23:45 BK Hacken (W) 0-2 Paris Saint Germain (w) 0-0

22:59 FC Rosengard (w) 3-1 SK Brann (W) 0-0

21:00 Vllaznia Shkoder (w) 2-1 Zhilstroy Kharkov 2 (w) 1-0

20:00 Slavia Praha (w) 0-0 Valur (w) 0-0

05:00 Ferroviaria SP (w) 2-0 Sao Bernardo/SP(w) 1-0

01:00 Santos (w) 0-5 Sao Paulo/SP (w) 0-3

00:00 Bizkerre (w) 0-5 Alhama CF (w) 0-2

01:00 Botafogo RJ(w) 2-0 Perolas Negras (W) 2-0

01:00 Fluminense RJ (w) 7-0 America RJ (w) 3-0

01:00 Portuguesa Desportos (w) 7-0 Rio Sao Paulo (w) 0-0

01:00 Flamengo/RJ (w) 12-0 Serra Macaense (w) 0-0

01:00 Vasco Da Gama(w) 5-1 Cabofriense (w) 0-0

20:30 FC Tatran Presov (w) 0-0 FC Kosice (w) 0-0

01:30 Coleraine U19 3-2 Pobeda Prilep U19 1-2

20:00 Shkumbini Peqin 0-3 Egnatia 0-1

20:00 Partizani Tirana 0-0 KF Oriku 0-0

20:00 Lushnja KS 2-0 Terbuni Puke 2-0

20:00 Butrinti Sarande 0-1 KS Dinamo Tirana 0-0

20:00 KS Veleciku Koplik 0-3 KF Tirana 0-2

20:00 Burreli 2-1 Tomori berat 1 1-0

03:00 Sao Raimundo-RR Youth 3-1 Andira AC Youth 1 0-0

02:30 Real Ariquemes RO Youth 4-0 Santana AP (Youth) 1-0

02:00 Nacional Fast Club Youth 1-2 IAPE (Youth) 1-1

02:00 1 America MG (Youth) 3-1 Goias (Youth) 1 1-1

01:15 1 Ceara (Youth) 6-3 Confianca PB Youth 4-2

01:15 Remo PA (Youth) 3-1 Capital TO Youth 1-0

01:00 Avai (Youth) 2-2 Brasil de Pelotas U20 1-1

01:00 Palmeiras (Youth) 6-0 Uniao Harmonia U20 1 4-0

01:00 1 Nautico PE (Youth) 3-1 CSE AL Youth 1-1

01:00 ABC FC RN (Youth) 4-1 Lagarto Youth 2-0

01:00 Bahia (Youth) 0-0 Fluminense PI (Youth) 0-0

01:00 Internacional RS U20 3-1 Mirassol FC Youth 2-0

01:00 1 CR Flamengo (RJ) (Youth) 5-1 Aster Brasil Youth 2-0

20:00 Fluminense RJ (Youth) 2-0 Mixto MT Youth 1-0

07:00 CD Independiente Juniors 2-2 Manta FC 0-1

03:00 CD Puerto Quito 1-2 CD El Nacional 1-0

03:00 1 Guayaquil SC 0-0 Libertad FC 0-0

01:45 1 East Stirlingshire 1-4 Spartans 1-1

01:45 Tranent Juniors 4-2 Caledonian Braves 1 2-1

01:45 Stirling University 1-0 Cowdenbeath 1-0

01:45 Boness Utd 0-0 Civil Service Strollers FC 1 0-0

01:45 Dalbeattie Star 1-2 East Kilbride 0-1

01:45 Edinburgh University FC 0-1 Berwick Rangers 0-1

01:45 Gretna 3-1 Gala Fairydean 1-0

01:05 Chelsea FC (w) 3-1 West Ham United (w) 1-1

22:30 IFK Mariehamn 2-4 AC Oulu 0-1

22:00 SJK Seinajoen 3-1 KuPs 2-0

22:00 Inter Turku 0-1 FC Haka 0-0

22:00 Lahti 0-2 Vaasa VPS 0-2

22:00 HIFK 1-5 Ilves Tampere 1-3

01:00 SC Dikkelvenne 4-5 KRC Gent 2-2

01:00 SC Lokeren-Temse 1-0 Oudenaarde 1-0

01:00 Eendracht Aalst 2-1 zelzate 1 2-0

22:00 Elfsborg U21 3-1 Helsingborg U21 0-1

20:00 Osters U21 3-1 Halmstads U21 0-0

20:00 Brommapojkarna U21 3-0 IFK Goteborg U21 2-0

20:00 Varbergs BoIS U21 7-0 Djurgardens U21 4-0

20:00 Agios Nikolaos 0-0 AO Episkopis Rethymno 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [4-3],

20:00 Ilioupoli 1-2 Kallithea 1-1

20:00 Tilikratis 1-1 OF Ierapetras 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-5],

20:00 Veria FC 1-1 Chania FC 1-0

90phút [1-1], 120phút [2-1],

20:00 Tylikratis 1-1 Ierapetra 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-5],

20:00 Kalamata AO 1-0 Proodeftiki FC 0-0

20:00 2 Iraklis 0-0 Niki Volou 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [4-5],

20:30 Sarajevo 0-0 Radnik Bijeljina 0-0

21:00 Chivas Guadalajara U20 3-0 Monterrey U20 3-0

21:00 Tigres UANL U20 3-0 Club Tijuana U20 0-0

00:00 Karlovac 5-0 HASK Zagreb 0-0

21:15 Tekstilac Ravnice 1-2 NK Tresnjevka 0-2

21:30 CKS Czeladz 4-6 Szczakowianka Jaworzno 2-0

17:00 Piast Gliwice (Youth) 0-4 Gornik II Zabrze 0-3

22:00 Asante Kotoko FC 2-1 Nsoatreman FC 1-0

04:00 Deportivo Masaya 4-0 San Judas 2-0

04:00 FC Esteli 1-1 Las Sabanas FC 0-0

02:00 AD America 1-2 Organica Masachapa FC 0-2

21:30 Esteghlal Mollasani 1-1 Arman Gohar Sirjan 1 1-1

21:15 Pars Jonoubi Jam 2-1 Van Pars Isfahan 0-0

21:00 Shahrdari Hamedan 1-0 Khalij Fars Mahshahr 0-0

21:00 Kheybar Khorramabad 1-1 Esteghlal Khozestan 0-0

21:00 Shahrdari Astara 1-1 Chooka Talesh 1-1

20:45 Khooshe Talaee Sana Saveh 1-0 Shahr Khodrou 1-0

20:45 Fajr Sepasi 1-0 Shams Azar Qazvin 0-0

20:45 Mes Shahr-e Babak 0-0 Saipa 0-0

20:30 Darya Babol 1-1 Chadormalou Ardakan 1-0

06:30 North Carolina 2-1 Central Valley Fuego 1 1-1

18:58 Huddersfield Town (R) 1-1 Wrexham Reserve 0-0

01:15 AS Sonabel 1-1 RC Kadiogo 0-1

22:59 AS Douanes Ouagadougou 0-0 Vitesse Delft 0-0

14:45 Eves SC (W) 0-4 Royal Rangers FC (W) 0-2

01:45 New Salamis 2-3 Chertsey Town 2-1

01:30 Ramsgate 2-0 Hythe Town 2-0

01:00 Deportivo La Coruna 3-2 CF Talavera de la Reina 2-1

00:30 SG VFR Dersim Russelsheim 2-3 Sportfreunde Seligenstadt 0-1

20:30 Dukla Banska Bystrica (w) 4-1 GFC Topolcany (W) 0-1

20:30 AS Trencin (w) 0-3 TJ Spartak Myjava(w) 0-1

20:30 Spartak Trnava (w) 5-0 SKF Zilina (w) 1-0

20:30 MFK Ruzomberok (w) 5-1 FK Nove Zamky (w) 4-1

17:30 1 Bangalore Eagles 1-1 ASC Center FC 0-0

15:30 Rebels FC 1-1 Megt Centre 0-0

20:30 FK Podkonice 3-1 TJ Druzstevnik Vrakun 2-0

15:00 Azkals Development Team 3-0 Mendiola FC 0-0

07:00 CS Cerrito 0-0 Torque 0-0

06:30 Defensor Sporting Montevideo 2-0 CA River Plate 1-0

06:30 CA Penarol 0-0 Boston River 0-0

06:00 Baraunas 1-2 Visao Celeste 0-1

01:00 Alecrim Natal RN 6-0 Parnamirim SC 2-0

16:00 Dagon FC 1-0 Mawyawadi FC 0-0

01:15 La Sarraz-Eclepens 1-2 Portalban/Gletterens 1 0-0

01:00 FC St.Gallen U21 2-2 FC Rapperswil-Jona 1-0

01:00 US Terre Sainte 0-1 La Chaux-de-Fonds 0-0

00:30 Breitenrain 1-0 YF Juventus Zurich 1-0

21:00 Esbjerg FB U17 2-3 FC Kobenhavn U17 0-0

00:45 RSV Meinerzhagen 2-1 SV Rodinghausen 1-1

00:30 SpVgg Erkenschwick 0-0 Preuben Munster 0-0

00:30 Gutersloh 3-0 SV Westfalia Rhynern 1-0

00:30 SC Obersprockhovel 2-2 Yeg Hassel 2-0

00:30 ASC 09 Dortmund 2-1 Sportfreunde Lotte 1-1

00:00 Eimsbutteler TV 1-2 Eintracht Norderstedt 1-2

22:59 NK Publikum Celje 5-0 Dravinja 1-0

21:00 NK Skofja Loka 0-6 Triglav Gorenjska 0-3

01:45 Dungannon Swifts Reserves 10-0 Newry City Reserves 3-0

01:00 Grotta Kria U19 5-0 KR/KV II U19 2-0

07:45 Sport Club Recife PE 2-1 Nautico (PE) 1-1

05:00 Ponte Preta 1-4 Cruzeiro (MG) 1-1

23:30 FC Damso (w) 2-1 Fredensborg (w) 0-0

16:30 Electric Veng FC 3-2 Bethlehem VT FC 2-0

13:30 Chhinga Veng FC 1-0 Chawnpui 1-0

20:30 Trencianske Stankovce 0-6 Spartak Trnava 0-5

20:30 Galanta 0-6 MSK Puchov 0-3

20:30 Druzstevnik Mala Maca 0-7 Slovan Bratislava 0-4

15:00 Taichung Blue Whale (w) 3-1 Hang Yuan FC (w) 2-0

04:30 Villanueva FC 0-1 CA Independiente Siguatepeque 1 0-0

21:00 Smartno 2-2 SD Cirkulane 2-0

21:00 NK Posavje Krsko 1-0 NK Ljutomer 1-0

22:59 FC Jyvaskyla Blackbird 3-1 JPS 2-1

22:59 SavU 0-0 Union Plaani 0-0

22:30 BK-46 Karis Karjaa 2-1 GrIFK Reservi 1-1

20:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-1 Partizan Belgrade 0-1

01:30 2 1 de Maio FC 1-2 Flamengo de Arcoverde 1-1

01:00 1 Porto PE 0-0 Cha Grande PE 0-0

01:00 Vitoria PE 1-2 America PE 1-1

01:00 Atletico PE 2-1 Ipojuca AC 1-1

01:00 Ypiranga PE 0-0 Belo Jardim PE 0-0

01:00 Cabense PE 2-2 Santoli 0-0

20:00 1 All Boys U20 3-1 Tristan Suarez U20 1-0

20:30 Otrant 0-0 FK Grbalj Radanovici 0-0

20:30 FK Mladost DG 5-0 Celik Niksic 4-0

20:30 KOM Podgorica 1-2 FK Zeta 0-1

20:30 Bokelj Kotor 1-1 FK Podgorica 1-1

20:30 FK Berane 2-1 OSK Igalo 1-0

17:00 Belgium (w) U17 0-1 Poland (w) U17 0-1

17:00 Greece (w) U17 0-5 Spain (w) U17 0-2

08:05 Boca Juniors 3-2 Quilmes 2-1

05:00 Patronato Parana 2-2 River Plate 1-1

02:00 Independiente 0-0 Talleres Cordoba 0-0

20:00 CA Serranense U20 0-6 Atletico Mineiro U20 0-4

01:00 Havelse 0-3 TuS Blau-Weiss Lohne 0-1

00:00 Carl Zeiss Jena 1-1 Energie Cottbus 0-1

20:00 Al-Jalil 4-0 El Alia 2-0

00:00 Feucht SC 0-2 DJK Gebenbach 0-1

01:30 1 Catania 2-1 ASD San Luca 1 1-0

01:30 Seregno 0-0 ASD Brusaporto 0-0

23:30 Sambenedettese 1-1 San Nicolo 1-1

22:00 Alma Juventus Fano 3-2 Trastevere Calcio 1-1

22:00 Arezzo 2-0 ASD Terranuova Traiana 1-0

21:00 Castrovillari 1-2 FC Lamezia Terme 0-1

20:30 2 FB Brindisi 1912 1-1 Casarano 1-0

20:30 Barletta 1-0 FC Francavilla 1-0

20:00 Paganese 3-2 SS Angri 2-1

20:00 ASD Montegiorgio 1-0 Chieti 1-0

20:00 Scandicci 1-2 Forli 1-1

20:00 Virtus Bolzano 4-2 AC Dolomiti Bellunesi 2-1

20:00 Franciacorta 2-1 US Folgore Caratese 2-1

20:00 1 Gozzano 1-0 USD Castellanzese 1-0

20:00 Lupa Frascati 1-0 Vis Artena 0-0

20:00 FC Matese 1-3 Tolentino 0-2

20:00 ACD SantAngelo 1-1 Prato 1-1

20:00 Clodiense 3-2 Montecchio Maggiore 3-1

20:00 Desenzano Calvina 1-0 US Breno 1-0

20:00 Fezzanese 2-1 Derthona 2-0

20:00 Vibonese 2-1 ASD Licata 0-0

20:00 Sammaurese 1-0 Athletic Carpi 1-0

20:00 Montebelluna 3-3 Luparense FC 1-1

20:00 Virtus Ciserano Bergamo 2-3 Ponte San Pietro 1-1

20:00 Citta Di S. Agata 1-2 Real Agro Aversa 1 0-0

20:00 Cassino 3-1 US Casertana 1908 1-1

20:00 Cynthiabalonga 0-2 Avezzano 0-0

20:00 Real Forte Querceta 1-0 Correggese Calcio 0-0

20:00 ASD Cartigliano 1-2 AC Este 1-1

20:00 ASD Sporting Trestina 2-1 Gavorrano 2-1

20:00 Ravenna 1-1 ASD Fanfulla 0-1

20:00 Cittanova Interpiana 0-1 ASD Sancataldese 0-1

20:00 Vigor Senigallia 3-0 Team Nuova Florida 1-0

20:00 Tau calcio 0-3 ASD Flaminia Civita Castellana 0-1

20:00 Vastogirardi 0-0 Asd Pineto Calcio 0-0

20:00 Puteolana 0-3 Cavese 0-1

20:00 As Casale Calcio 3-1 Borgosesia 1-1

20:00 ASD Alcione 4-0 SC Caronnese 1-0

20:00 A.S.D. Bra 0-0 Asti 1 0-0

20:00 ACD Campodarsego 2-1 AC Mestre 1-0

20:00 Citta di Fasano 1-0 Gladiator 1 1-0

20:00 Renty ging 2-3 Riccione 1-2

20:00 Varesina Calcio 1-2 Arconatese 0-0

20:00 Stresa Vergante 0-1 USD Pont Donnaz 0-1

20:00 Ponsacco 0-3 Grosseto 0-2

20:00 Bagnolese 1-0 Salsomaggiore 0-0

20:00 USD Casatese 0-0 ASD Citta Di Varese 0-0

20:00 Sestri Levante 1-1 Chisola 0-1

20:00 US Mariglianese 0-2 ASD Ragusa Calcio 0-2

20:00 Vastese 5-2 Roma City 1-2

20:00 Giana 1-1 Pistoiese 0-0

20:00 Sona 0-2 Lumezzane 0-0

20:00 ASD Paterno 2-1 Santa Maria 1-0

20:00 Afragolese 1944 3-0 ASD Martina Franca 1-0

20:00 ASD Termoli Calcio 1-1 SSD Porto D’Ascoli 1-0

20:00 US Pianese 2-1 Sangiovannese 0-1

20:00 Ligorna 1-0 Fossano Calcio 0-0

20:00 Nardo 0-0 ASD Molfetta 0-0

20:00 Montespaccato 1-0 Ssd Group Citta Di Castello 1-0

20:00 Aglianese 3-0 A.C. Crema 1908 2-0

20:00 Real Calepina FC 0-0 Villa dAlme Valbrembana 0-0

20:00 Legnano 3-0 Pinerolo FC 2-0

20:00 ASD Canicatti 2-0 Acireale 1-0

20:00 Tivoli Calcio 0-0 Pomezia 0-0

19:30 Ilvamaddalena 1-1 Palmese 1914 0-0

19:30 Nocerina 0-1 USD Lavello 0-1

06:10 Libertad 0-0 Guarani CA 1 0-0

03:30 FC Nacional Asuncion 2-0 Tacuary 1-0

01:45 Linfield (w) 2-1 Lisburn (w) 0-1

14:30 Zibo Cuju F.C. 1-3 Shanxi Chang An Athletic FC 1-2

14:30 Qingdao Manatee 3-0 Beijing BeiKong 0-0

14:00 Kunshan FC 4-1 Heilongjiang Lava Spring 2-1

22:59 JVW FC (w) 1-4 TUT FC (W) 0-3

20:00 Mamelodi Sundowns (w) 4-0 Thunderbirds (W) 2-0

09:00 Atletico Marte 0-0 CD FAS 0-0

08:00 Santa Tecla 1-2 Alianza San Salvador 1-2

04:30 Aguila 2-0 CD Chalatenango 1 0-0

04:15 1 CD Platense Municipal Zacatecoluca 0-0 CD Dragon 0-0

04:00 1 Jocoro FC 2-2 Luis Angel Firpo 1 0-0

01:45 Grays Athletic 2-0 Wroxham 1-0

04:00 Atletico Pachuca 1-0 Club Hidalguense 1-0

04:00 Faraones Texcoco 1-0 Deportivo Tulancingo II 0-0

22:59 CD Novillos Neza 3-4 Valle de Xico FC 0-1

22:00 CF Pachuca III 2-0 Halcones Zuniga SC 1-0

22:59 Saku Sporting (w) 5-0 FC Lootos Polva (w) 3-0

22:59 Vaprus Parnu (w) 2-4 Tammeka Tartu (w) 1-1

21:30 Afk Tuchlovice 1-0 Spartak Pribram 0-0

21:30 1 FC Rokycany 2-2 Aritma Praha 1-1

21:30 CLU Beroun 0-2 SK Sokolec 0-2

20:30 1 Vysocina Jihlava B 2-2 Sokol Tasovice 1-0

20:30 SK Batov 4-2 HFK Olomouc 1-1

19:00 SK Tochovice 1-5 FK Pribram B 1-3

15:40 FK Banik Most B 2-0 TJ KRUPKA 1-0

15:30 Jiskra Trebon 1-2 FK Olympie Tyn Nad Vltavou 0-1

15:30 Povltavska FA B 2-0 SK Poricany 1-0

15:15 FK Mas Taborsko B 1-1 TJ Hluboka nad Vltavou 1-1

15:00 Unie Hlubina 2-1 Valasske Mezirici 1 1-0

15:50 Persika 1951 0-0 PSGC Ciamis 0-0

13:00 Karawang United 2-0 Perses Sumedang 2-0

22:30 Primeiro de Agosto 0-0 Cuando Cubango 1 0-0

09:30 1 Coras De Nayarit 2-2 Cimarrones de Sonora FC II 0-1

09:00 Chihuahua FC 6-0 Mexicali FC 4-0

08:00 Calor de San Pedro 0-0 Huracanes Izcalli FC 0-0

05:00 Estudiantes Tecos 0-3 Universidad Guadalajara II 1 0-1

05:00 Loros De Colima 4-2 Correcaminos II 2-0

04:00 Escorpiones FC 2-1 Sporting Canamy 0-0

04:00 Aguacateros CDU 5-1 CD Inter Queretaro 2-0

04:00 Tritones Vallarta MFC 1-1 Los Cabos United 1-0

04:00 1 U.A. Zacatecas 3-3 Mineros de Fresnillo 1 2-1

04:00 Ciervos FC 6-3 Club Atletico Angelopolis 3-0

04:00 Deportiva Venados 3-1 Leviatan FC 1-1

00:00 Club Canoneros Marina 0-1 Chilpancingo 0-0

08:30 Plaza Amador 2-2 CD Arabe Unido 0-1

06:15 Costa Del Este 0-2 Tauro FC 0-0

04:00 Veraguas FC 2-0 CA Independente 0-0

04:00 Santa Tecla U20 2-1 Alianza FC Reserves 1-1

22:00 Saudi Arabia (W) 2-4 Bhutan (w) 0-2

22:00 France U17 2-0 Wales U17 1-0

00:30 Eik-Tonsberg 1-1 Follo 0-1

19:00 Mjondalen IF B 1-2 Tromso B 1-1

00:45 MSV Düsseldorf 3-3 SF Hamborn 07 2-2

00:00 1 FC Hanau 93 2-1 Bayern Alzenau 1-0

00:00 TSV Steinbach II 1-0 Waldgirmes 1-0

00:00 Neckarsulmer Sport-Union 3-0 FV Offenburg 1-0

01:00 Olympic Charleroi 0-2 Royal Knokke 0-1

01:00 Ninove 0-3 URS Lixhe-Lanaye 0-2

01:00 RFC de Liege 6-0 Dessel Sport 2-0

01:00 Antwerp B 1-3 LaLouviere 0-1

22:59 Tromsdalen 0-1 Bryne 0-0

02:00 Deportivo Petare FC 0-2 Petroleros de Anzoategui 0-1

02:00 Atletico La Cruz 0-1 Angostura FC 0-1

01:00 Paduano RJ 2-0 Angra Dos Reis RJ 2-0

01:00 Nova Cidade RJ 2-3 Serrano BA 1 1-0

01:00 CEAC/Araruama 0-0 Duque de Caxias RJ 0-0

01:00 Sao Goncalo 2-0 Serra Macaense 1-0

20:00 CGI April 7 2-1 Camp grand RJ 1-0

08:00 Alajuelense (w) 2-2 Municipal Pococi (w) 2-1

06:00 SUVA Sports (w) 1-7 CS Herediano (w) 0-3

01:15 Club Lujan 1-1 Leandro N Alem 1-1

00:00 St Jakob/Rosental 1-0 SK Austria Klagenfurt II 0-0

04:00 1 CD Titan 4-1 Once Lobos Chalchuapa 1 2-1

01:45 Gosport Borough 1-2 Poole Town 0-1

00:00 1 Bursaspor 0-1 Boyabat 1868 Spor 0-1

21:30 S.Urfaspor 4-2 Karsiyaka 4-1

19:00 Kirklarelispor 5-0 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1 0-0

19:00 Sariyer 3-0 Tepecik Bld 0-0

19:00 Afjet Afyonspor 2-4 Eynesil 1-2

19:00 Nazillispor 2-1 Sile Yildizspor 1 2-0

19:00 Ergene Velimese 0-1 Elazig Karakocan 0-0

19:00 Catalca Spor 1-1 Sapanca Genclikspor 1-0

90phút [1-1], 120phút [2-3],

19:00 Kusadasispor 0-1 Bulvarspor 0-1

19:00 Usakspor 2-1 Arguvan 0-0

18:30 1 Serik Belediyespor 1-0 Kelkit Belediye Hurriyet 0-0

18:30 Ankarademirspor 0-2 Karaman Belediyespor 0-1

18:30 Etimesgut Belediye Spor 3-1 Yalovaspor 0-0

18:30 Nigde Belediyespor 2-1 Yomraspor 1-1

18:30 Anadolu Selcukluspor 1-2 Karaman Belediyesi Spor 0-1

18:30 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Kilis Bld.Spor 1 0-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

18:00 Pazarspor 1-0 Mazidagi Fosfatspo 1-0

18:00 Adiyamanspor 0-0 Bartinspor 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

17:00 Kastamonuspor 0-0 Nevsehirspor Genclik 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-4],

00:00 FC Krasnodar 2-0 FK Nizhny Novgorod 0-0

00:00 CSKA Moscow 2-1 FK Sochi 1-0

21:30 Khimki 0-5 Lokomotiv Moscow 0-2

21:30 1 Gazovik Orenburg 2-2 Dynamo Moscow 0-1

19:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-0 Torpedo Moscow 1-0

21:30 Loko Karlovy Vary 0-4 SK Touzim 0-2

21:30 Tatran Sedlcany 5-3 Mnichovohradistsky SK 4-1

21:00 Velke Losiny 0-1 FK Brodek u Prerova 0-0

21:00 Tj Sigma Lutin 0-4 TJ Medlov 0-2

21:00 Mutenice 0-2 FC Svratka Brno 0-2

21:00 Bosonohy 0-2 MS Brno 0-1

21:00 SK Olympia Rajecko 3-3 SK Krumvir 2-2

15:30 SK Hrebec 2-1 FC Velim 2-0

15:30 Boskovice 4-0 SK Lisen B 3-0

15:30 Sokol Nespeky 1-0 Horky Nad Jizerou 0-0

15:15 TJ Sokol Srbice 1-3 Tj Spartak Perstejn 1-0

15:15 1 FC Kurim 1-1 Bystrc Kninicky 1 1-1

01:00 Joinville SC Youth 3-1 Brusque U20 1 0-1

01:00 America-RJ U20 0-2 Marica RJ U20 0-2

01:00 Floresta CE Youth 2-2 Fortaleza U20 1 0-0

01:00 Olaria RJ U20 1-1 Goncalense FC U20 1-0

20:00 Angra Dos Reis RJ U20 0-2 Artsul U20 0-0

17:02 Jagat Singh Palahi FA 0-1 Punjab Police Jalandhar 0-1

05:30 1 EC Passo Fundo 3-0 Elite Clube Desportivo 1 0-0

02:00 Floresta CE 0-0 Guarany CE 0-0

01:30 Athletico Paranaense (w) 4-0 Toledo EC (w) 2-0

01:00 Maracana CE 2-1 Icasa CE 1-1

01:00 Hercilio Luz SC 3-2 Figueirense 1 2-2

02:10 Liffeys Pearse 0-2 Ballymun United 0-1

01:45 St. Mochtas 3-2 Bangor Celtic 3-0

01:30 Firhouse Clover FC 0-1 St Francis FC 0-1

18:30 FK MOIK Baku 2-1 Kapaz PFK II 1 1-0

18:30 FK Qabala II 0-1 Zira FK II 0-0

18:30 E Nel G Tick 2-4 Keshla FK II 1-0

18:30 Araz Nakhchivan 4-0 Standard Sumgayit II 3-0

06:00 San Martin FC 3-2 Alianza FC Panama Reserves 1 0-2

06:00 Herrera FC Reserves 1-2 Mario Mendez FC 1 0-1

04:00 UMECIT 4-0 Sporting San Miguelito Reserves 2-0

09:15 Deportivo Saprissa 1-0 AD Guanacasteca 0-0

08:00 Puntarenas 0-2 Guadalupe FC 0-1

07:00 Cartagines Deportiva SA 1-2 Alajuelense 1-0

21:30 Egypt Beach Soccer 7-2 Uganda Beach Football Team 0-0

19:30 Mauritius Beach Soccer 2-5 Tanzania Beach Football Team 0-0

17:30 South Africa Beach Soccer 4-8 Mozambique Beach Soccer 3-6

15:30 Seychelles Beach Soccer 2-12 Senegal Beach Soccer 1-3

00:00 Prishtina 0-0 KF Drita Gjilan 0-0

18:00 Malisheva 2-3 KF Ballkani 1-1

09:00 California Utd Strikers 3-1 AC Syracuse Pulse 1-1

06:00 Chattanooga 2-1 Albion San Diego 1-1

22:59 Beech Sigit 2-2 Csornai SE 0-0

21:00 BVSC Zuglo 4-0 Jaszberenyi FC 1 1-0

21:00 Tatabanya 0-0 Kaposvar 0-0

21:00 Hajduszoboszlo SE 1-1 BKV Elore 0-0

21:00 Balatonfuredi FC 2-1 Gyori ETO FC II 2-0

21:00 Veszprem 2-0 UFC Nagykanizsa 1-0

21:00 DEAC 3-1 Korosladany MSK 2 2-1

21:00 Cegled 2-1 Ujpesti TE B 1-1

21:00 Penzugyor SE 3-1 Senyo Carnifex 1-0

21:00 Dunaujvaros Palhalma Agrospecial 3-0 Szekszard UFC 1-0

21:00 RCO Agde 3-0 Kelen SC 2-0

21:00 Technoroll Teskand KSE 5-1 Zsambeki SK 1-0

21:00 Eger SE 2-0 KARCAG SE 1-0

21:00 Kecskemeti TE II 2-0 Szolnoki MAV FC 0-0

21:00 Kisvarda II 2-0 Diosgyori VTK II 0-0

21:00 Tiszaujvaros 1-4 Tiszafured VSE 1-2

01:45 Brighouse Town (w) 1-1 Huddersfield (w) 0-0

01:30 Rapid Bucuresti 3-0 Afumati 3-0

22:45 ACS Viitorul Selimbar 0-4 Petrolul Ploiesti 0-0

20:30 Scolar Resita 0-4 CS Mioveni 0-2

20:30 CS Ocna Mures 3-0 CSM Slatina 2-0

20:30 FC Gloria Bistrita 0-0 FC Unirea 2004 Slobozia 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [2-3],

20:00 Jiul Petrosani 1-1 FC Otelul Galati 0-0

90phút [1-1], 120phút [2-2], Pen [0-3],

20:00 ACS Foresta Suceava 0-1 UTA Arad 0-1

02:10 Villa Dalmine Reserves 1-0 Defensores de Belgrano Reserves 1-0

02:00 CA Estudiantes Caseros Reserves 1-0 Deportivo Moron Reserves 0-0

01:00 CA San Telmo Reserves 4-0 CA Brown de Adrogue Reserves 2-0

01:00 CA Atlanta Reserves 0-0 All Boys Reserves 1 0-0

22:59 General Lamadrid Reserves 4-2 Argentino Merlo Reserves 1 3-1

21:00 Rosario Central Reserves 1-1 Racing Club Reserves 0-1

21:00 Gimnasia LP Reserves 5-0 Barracas Central Reserves 2 2-0

21:00 Temperley Reserves 5-0 Sacachispas Reserves 2 2-0

20:00 Huracan Reserves 3-1 San Lorenzo Reserves 2-0

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.



>> Xem Kqbd trực tuyến nhanh nhất 24h qua