Kết quả bóng đá ngày 21/09/2022 chính xác mới nhất

01:45 Stratford Town 0-1 Banbury United 0-1

01:45 Three Bridges 4-0 lewes 1-0

01:45 Cirencester 1-2 Merthyr Town 0-0

01:45 1 Sudbury 2-1 St Albans City 0-0

01:45 Chorley FC 9-0 Liversedge 2-0

01:45 1 Peterborough Sports 1-0 Redditch United 1-0

01:45 Chatham Town 1-3 Walton Hersham 0-1

01:45 Ilkeston Town 2-2 Anstey Nomads 1-1

90phút [2-2], 120phút [3-3], Pen [4-5],

01:45 Braintree Town 2-1 Heybridge Swifts 1 2-0

01:45 Helston Athletic 4-3 Bishop·s Cleeve 0-2

01:45 Bedford Town 0-3 Kings Lynn 0-0

01:45 Hayes Yeading United 0-2 Farnborough Town 0-1

01:45 Gainsborough Trinity 1-1 Long Eaton Utd 1 1-0

90phút [1-1], 120phút [4-2],

01:45 Fisher Athletic 0-3 Welling United 0-1

01:45 Farsley Celtic 0-3 AFC Fylde 0-0

01:45 Congleton Town 3-2 Newcastle Town FC 0-1

01:30 Hartley Wintney 0-0 Bath City 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

01:30 Bracknell Town 3-0 Chesham United 0-0

18:30 Wuhan FC 0-3 Shenzhen FC 0-1

18:30 Dalian Pro 2-1 Hebei FC 2-1

18:30 Henan Songshan Longmen 1-2 Shanghai Port 1 0-2

16:30 Shanghai Shenhua 1-0 Meizhou Hakka 0-0

16:30 Changchun Yatai 1-2 Wuhan Three Towns 0-1

23:30 BSV Halle-Ammendorf 0-4 Hallescher FC 0-1

20:20 Kenya Police FC 1-1 Nairobi Star City 1-0

18:00 Sofapaka FC 0-0 Kariobangi Sharks 0-0

03:00 1 Atletico FC 3-2 Barranquilla FC 3-1

06:30 Central Cordoba SDE 1-0 Gimnasia La Plata 0-0

04:00 Patronato Parana 0-0 Rosario Central 0-0

17:00 Roasso Kumamoto 1-0 Grulla Morioka 1-0

06:15 1 12 de Octubre 0-1 Cerro Porteno 0-1

03:45 1 Sol de America 0-1 resistencia SC 1 0-0

08:05 Deportiva Once Caldas 1-0 Envigado FC 1-0

06:00 Jaguares de Cordoba 0-1 Atletico Bucaramanga 1 0-0

09:05 Raya2 Expansion 0-1 Leones Negros 0-0

07:05 Tlaxcala FC 2-1 Tepatitlan de Morelos 0-1

05:05 Club Chivas Tapatio 2-0 Correcaminos UAT 1-0

21:00 NK Rudar Velenje 0-3 NK Nafta 0-2

02:00 Centro Atletico Fenix 0-0 Defensor Sporting Montevideo 1 0-0

20:00 KMC FC 2-1 Ihefu SC 1-1

22:30 Al-Tadhmon 0-0 Etehad Alreef 0-0

22:30 Qalali 3-0 Buri 1 0-0

18:30 Metallurg(w) 0-1 Lokomotiv Tashkent (w) 0-0

07:30 San Antonio 1-0 Colorado Springs Switchbacks FC 0-0

01:30 Glasgow Rangers (w) 2-3 Benfica (w) 1-1

01:30 Arsenal (w) 2-2 Ajax Amsterdam (w) 1-1

00:00 Real Sociedad (w) 0-1 Bayern Munchen (w) 0-1

22:59 HB Koge (w) 1-1 Juventus (w) 1-1

01:45 Haringey Borough 0-3 Billericay Town 0-1

01:45 Enfield Town 0-0 Canvey Island 0-0

01:45 Bishop's Stortford 2-0 Bowers Pitsea 1-0

01:45 Wingate Finchley 2-2 Horsham 1-1

01:45 Potters Bar Town 3-1 Brightlingsea Regent 1-0

01:45 Herne Bay 0-6 Hornchurch 0-3

01:00 Portuguesa Desportos (w) 1-5 Sao Jose dos Campos (w) 1-1

17:30 Indian Air Force 4-0 Uttarakhand FC 2-0

14:45 1 Tarun Sangha FC 1-4 Vatika FC 1-0

01:00 America RJ (w) 1-1 Cabofriense (w) 0-0

04:00 Honduras Progreso Reserves 1-1 Lobos UPNFM Reserves 0-1

04:00 Real Espana Reserves 1-0 Motagua Reserves 0-0

04:00 CD Vida Reserves 0-3 CD Marathon Reserves 0-0

07:00 SC Imbabura 1-0 Chacaritas SC 0-0

03:00 CD Puerto Quito 1-0 Libertad FC 1 1-0

20:00 Millwall U21 4-1 Charlton Athletic U21 1-1

20:00 Coventry U21 1-2 Sheffield Wed U21 0-1

22:00 Norrby IF(U21) 3-2 IFK Goteborg U21 1-0

22:00 Skowad U21 2-3 Elfsborg U21 0-2

21:30 Utsiktens BK U21 3-0 Orgryte U21 3-0

21:00 Landskrona BoIS U21 4-0 Trelleborg U21 1 3-0

21:00 Dalkurd FF U21 3-0 Norrkoping IFK U21 0-0

21:00 Kalmar U21 2-1 IFK Varnamo U21 1-1

19:00 Brommapojkarna U21 5-0 Orebro U21 5-0

16:45 Malki SC 0-4 Shillong Lajong FC 0-2

20:00 Asteras Tripotamos 0-3 Ionikos Ionia 0-0

22:00 Mazatlan U20 4-0 Atlas U20 2-0

07:10 Talleres Rem de Escalada 1-1 Deportivo Merlo 1-0

20:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 3-1 Maccabi Ahva Fureidis 0-0

01:45 Gorleston 1-1 Coggeshall Town 1-1

21:00 Hapoel Ramat Gan U19 1-0 Hapoel Kiryat Shmona U19 1-0

21:00 Hapoel Raanana Roei U19 1-2 Maccabi Haifa U19 0-2

20:55 Hapoel Tel Aviv U19 4-0 Hapoel Beer Sheva U19 1 3-0

20:50 Maccabi Tel Aviv U19 3-0 Ashdod MS U19 3-0

00:05 Al-Arabi SC 1-0 Al Shamal 1-0

00:05 Al-Garrafa 4-3 Al Rayyan 1-2

21:50 Al Duhail 8-3 Al Markhiya 4-0

23:15 1 FK FM Ateitis 2-4 FK Jonava II 1-3

21:45 Khalij Fars Mahshahr 1-1 Shahrdari Astara 1-1

21:15 Shams Azar Qazvin 2-1 Shahrdari Hamedan 1-0

21:15 Chooka Talesh 0-0 Pars Jonoubi Jam 0-0

21:00 Van Pars Isfahan 0-1 Kheybar Khorramabad 0-1

21:00 Saipa 0-1 Fajr Sepasi 0-1

20:45 Arman Gohar Sirjan 1-3 Khooshe Talaee Sana Saveh 1-0

20:30 Chadormalou Ardakan 0-1 Esteghlal Mollasani 0-0

20:30 Shahr Khodrou 0-6 Darya Babol 0-5

11:40 FC Tucson 1-0 North Carolina 0-0

06:00 Maryland 3-3 Penn State 0-0

18:00 Aalborg BK Reserve 2-1 Midtjylland Reserve 1-1

22:59 AS Real 0-0 AS Douanes Ouagadougou 0-0

00:30 SV Frankonia Wernsdorf 4-2 TSG Einheit Bernau 2-1

18:30 PP Henan (w) 0-2 Ha Noi (w) 0-2

16:00 CLB TPHCM (w) 1-1 TNG Thai Nguyen (w) 1-0

13:30 Deccan Rovers FC 2-2 ASC Center FC 1 0-0

01:45 Ipswich Town 2-0 Arsenal U21 1-0

01:45 Newport County 1-2 Forest Green Rovers 0-0

01:45 AFC Wimbledon 3-2 Crawley Town 1 1-0

01:30 Stockport County 1-2 Wolverhampton U21 0-1

01:30 Grimsby Town 2-0 Mansfield Town 2-0

01:30 Peterborough United 3-0 Tottenham U21 2-0

01:30 Salford City 0-0 Accrington Stanley 0-0

01:00 Barnsley 2-0 Newcastle U21 0-0

01:00 Lincoln City 1-2 Doncaster Rovers 0-0

01:00 Sheffield Wednesday 2-3 Burton Albion 2-2

01:00 Northampton Town 0-2 Cambridge United 0-0

01:00 Cheltenham Town 2-1 Walsall 2-0

01:00 Shrewsbury Town 0-4 Port Vale 0-1

01:00 Rochdale 1-0 Liverpool U21 1 0-0

01:00 Morecambe 0-0 Hartlepool United 0-0

01:00 Stevenage Borough 3-0 Wycombe Wanderers 1-0

01:00 Leyton Orient 3-1 Sutton United 1 2-1

01:00 Carlisle United 1-1 Fleetwood Town 0-0

01:00 Tranmere Rovers 2-2 Bolton Wanderers 2-0

01:00 Swindon Town 1-3 Plymouth Argyle 0-2

15:00 FC Meralco Manila 0-1 Dynamic Herb Cebu 0-1

20:00 Dundee United (R) 2-1 Queens Park Rangers (R) 0-1

21:00 Tolmin 1-0 Adria Millan 1-0

21:00 Roltek Dob 3-0 Interblock Ljubljana 2-0

01:45 Glenavon Reserves 0-4 Linfield Reserves 0-1

01:45 Dungannon Swifts Reserves 5-0 Larne Reserves 2-0

07:30 Guarani SP 2-0 Gremio Novorizontin 2-0

05:00 Gremio (RS) 3-0 Sport Club Recife PE 0-0

21:00 Fomat Martin 0-1 Sokol Dolna Zdana 0-0

00:30 FC Kitzbuhel 1-0 SV Hall 1-0

00:00 SC Kalsdorf 2-1 Allerheiligen 1-1

01:45 Guiseley 2-1 Matlock Town 1-0

01:45 Warrington Rylands 3-0 Marske United 1-0

00:00 PIF Parainen II 2-2 PaiHa 0-0

22:59 2 FC Viikingit E 3-4 HIFK 2 1-3

18:00 Ilch 6-1 Khovd Western 2-0

23:30 Te Cu Kukuh Atta Seip 0-1 Greuther Furth (Youth) 0-1

22:00 TSV Rain Am Lech 1-0 FC Augsburg II 0-0

21:00 Al-Baq's 0-0 Kufer Soom 0-0

21:00 Al-Tora 2-3 Amman FC 1-1

18:30 Heilongjiang Lava Spring 0-0 Qingdao Youth Island 0-0

14:30 Nanjing City 1-2 Suzhou Dongwu 0-1

14:30 Nantong Zhiyun 1-0 Bei Li Gong 1-0

14:00 Kunshan FC 5-1 Guangxi Pingguo Haliao 2-0

17:00 Hiroshima Sanfrecce (W) 1-1 JEF United Ichihara Chiba (w) 0-1

01:45 East Thurrock United 1-0 Brentwood Town 0-0

01:45 1 Thatcham Town 0-4 Binfield 0-2

01:45 VCD Athletic 2-1 Sevenoaks Town 0-0

01:45 Sittingbourne 2-3 Hythe Town 1-2

00:35 Al-Shabab(KUW) 2-2 Al-Arabi Club (KUW) 1-0

22:15 Al-Sahel 2-0 Al-Ttadamon(KUW) 0-0

22:15 Al-Jahra 3-3 Al-Salibikhaet 1-1

00:00 Total Soccer FC 0-0 Politecnico J.I.C. 0-0

01:30 Swieqi United (w) 1-1 Birkirkara (w) 0-0

01:00 FC Lisse 0-3 DVS 33 Ermelo 0-1

01:00 IJsselmeervogels 0-0 HSV Hoek 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-6],

01:00 VV DOVO 0-1 Spakenburg 0-1

01:00 De Treffers 3-1 Noordwijk 2-0

01:00 ASWH 1-2 Kozakken Boys 0-1

01:00 Scheveningen 1-1 Harkemase Boys 1-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-5],

01:00 FC Rijnvogels 1-0 ACV Assen 1-0

01:00 Quick Boys 1-2 Sportlust'46 1-0

10:10 1 PS BRT Subang 0-0 Perkesit Cianjur 0-0

08:00 Bekasi United 0-1 Persikabumi Sukabumi 0-0

14:15 Boalemo FC 2-1 Gorontalo United 1-0

11:00 VanuatuU23 2-2 Vanuatu 1-1

22:59 Qatar 0-3 Croatia B 0-0

19:00 U23 Campuchia 1-3 Japan University 1-2

00:00 Grorud B 1-0 Oppsal 1-0

00:30 Maccabi Kiryat Gat 1-3 Hapoel Herzliya 1-1

00:00 1 Beitar Ramat Gan 0-5 Hapoel Holon Yaniv 0-2

23:30 Maccabi Haifa 1-0 Maccabi Neve Shaanan Eldad 0-0

22:59 Beitar Kfar Saba Shlomi 1-2 Hapoel Azor 0-1

20:00 Tzeirey Kafr Kana 2-1 Al Karmil 0-0

20:00 Maccabi B. Jadeidi Makr 2-2 Maccabi Nujeidat Ahmed 0-0

20:00 Agudat Sport Nordia Jerusalem 0-2 Sport Club Dimona 0-1

20:00 Maccabi Yavne 1-3 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 1-1

19:30 Maccabi Shaarayim 1-0 MS Hapoel Lod 1 1-0

19:30 Ihud Bnei Shefaram 3-1 Ihud Bnei Kfar Kara 0-1

18:00 1 Hapoel Bikat Hayarden 3-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi 1 1-2

01:00 Sao Paulo RJ 0-4 Serra Macaense 0-2

01:45 1874 Northwich 2-0 City of Liverpool FC 1-0

01:45 1 Harborough Town 2-2 Coleshill Town 2-1

01:45 Bootle 2-1 Witton Albion 1-1

20:45 Maccabi Netanya U19 3-0 Beitar Jerusalem Oren U19 1-0

20:30 Hapoel Haifa U19 0-3 Hapoel Hadera U19 1 0-3

00:00 1 Weinland Gamlitz 2-1 SC Liezen 2-0

00:00 SV Frannach 2-1 FC Almenland 1-0

00:00 SV Gossendorf Jaz 3-2 SU Rebenland 1-2

00:00 USV Gnas 1-0 SV Frauental 1 0-0

00:00 ASK Voitsberg 1-0 SV Lebring 0-0

23:07 USV Fliesen Klampfer Gabersdorf 3-0 Grossklein 0-0

01:45 Harrow Borough 1-3 Hendon 0-2

01:30 Argentino de Rosario 0-1 Yupanqui 0-0

18:30 Unired 2-2 Nasaf Qarshi B 1-1

01:00 Brusque U20 2-2 Figueirense SC (Youth) 2-0

05:00 GA Farroupilha/RS 0-3 Sao Luiz(RS) 0-2

06:00 CA Itajai 0-1 Cacador AC 0-0

01:00 Sabugy FC 0-7 Queimadense PB 0-2

20:00 Serrano PB 0-2 Picuiense 0-0

01:45 1 Stranraer 3-2 Dumbarton 0-0

01:45 1 East Fife 1-2 Stenhousemuir 1-0

01:45 Afan Lido 2-0 Pontypridd 0-0

01:45 Buckley Town 2-2 Gresford 1-1

01:45 Caernarfon 1-4 Bala Town F.C. 0-2

01:45 Connahs Quay Nomads FC 1-0 Holywell 0-0

01:45 UWIC Inter Cardiff 2-2 Aberystwyth Town 1-2

01:45 Taffs Well 1-1 Haverfordwest County 1-0

01:45 Pen-y-Bont FC 1-2 Ammanford 0-1

09:00 Sporting San Jose 2-1 Cartagines Deportiva SA 1-0

09:00 Herediano 1-1 Puntarenas 2 1-0

01:00 Rosario Central (w) 0-1 Racing Club (w) 0-0

21:30 Marianske Lazne 2-3 Marila Pribram 1-1

16:15 Ssu Singjamei 3-2 NACO 2-1

14:00 Muvanlai Athletics 1-1 NESU FC 0-0

01:30 El Porvenir Reserves 0-3 Sportivo Italiano Reserves 0-0

01:00 Deportivo Merlo Reserves 1-2 UAI Urquiza Reserves 0-1

00:00 1 Argentino Quilmes Reserves 1-4 Defensores Unidos Reserves 1 0-0

00:00 1 Canuelas FC Reserves 1-3 Los Andes Reserves 0-2

00:00 1 Acassuso Reserves 1-1 Deportivo Armenio Reserves 0-1

22:59 Excursionistas Reserves 3-1 General Lamadrid Reserves 1-1

22:00 San Martin Burzaco Reserves 2-0 Atletico Palmaflor Vinto Reserves 1-0

21:00 CA Colegiales Reserves 1-1 CA San Miguel Reserves 0-1

20:00 Huracan Reserves 3-0 Boca Juniors Reserve 0-0

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.



>> Xem Kqbd trực tuyến nhanh nhất 24h qua