Kết quả bóng đá ngày 20/09/2022 chính xác mới nhất

06:00 America de Cali (w) 0-1 Deportivo Cali (w) 1 0-0

03:25 Club Olimpia (w) 0-1 Atletico Mineiro (w) 1 0-1

01:00 Barra da Tijuca 5-0 Barra Mansa FC 3-0

22:45 Wattenscheid 09 8-3 Mulheimer FC 97 4-1

06:00 Real Cartagena 3-1 Deportes Quindio 1 1-0

03:00 1 Real Santander 0-0 Boyaca Chico 0-0

00:30 Arges 0-1 CFR Cluj 0-0

06:05 Atletico Clube Goianiense 1-2 Internacional RS 0-2

07:30 Estudiantes La Plata 1-2 Defensa Y Justicia 1 0-1

07:30 Argentinos juniors 1-2 Atletico Tucuman 1 0-2

05:00 Boca Juniors 0-0 CA Huracan 0-0

05:00 Club Atlético Unión 0-1 Independiente 0-0

02:30 Arsenal de Sarandi 3-0 Aldosivi Mar del Plata 1 2-0

02:00 Tenerife 3-1 Malaga 1 1-1

00:00 Feirense 3-2 Oliveirense 1 0-1

03:30 Ayacucho Futbol Club 2-0 Alianza Atletico Sullana 2-0

22:00 Stavropolye-2009 3-4 Spartak Nalchik 1 1-1

06:15 Guarani CA 2-1 Olimpia Asuncion 0-1

03:45 1 FC Nacional Asuncion 1-0 General Caballero LJM 0-0

02:00 Concarneau 4-1 Versailles 78 1 2-0

00:00 Rot-Weiss Essen 1-0 Saarbrucken 1-0

08:00 Deportivo Pereira 2-2 Aguilas Doradas 1-1

00:00 Radnicki Nis 3-0 FK Spartak Zlatibor Voda 1-0

22:00 Kolubara 1-0 Novi Pazar 1-0

00:00 FC Trollhattan 3-3 Ljungskile 1-3

00:00 FK Rad Beograd 1-1 Macva Sabac 1-1

21:00 1 Bistrica 0-2 NK Rogaska 0-1

05:30 Torque 0-2 Liverpool URU 0-0

03:00 Boston River 0-1 Danubio FC 0-0

20:00 Besa Kavaje 2-1 Apolonia Fier 0-1

20:00 Ruvu Shooting 1-0 Polisi Tanzania FC 1 0-0

22:30 Busaiteen 2-1 Um Alhassam 1 2-1

22:30 Isa Town 1-1 Al Ahli Benghzi 0-0

18:00 1 Bunyodkor Tashkent(w) 1-1 Sogdiana (w) 0-0

18:00 PFK Qizilqum (w) 1-1 AGMK (w) 0-0

18:00 Navbahor (w) 0-2 Neftchi (w) 0-0

18:00 Pakhtakor Tashkent (w) 1-8 Sevinch (w) 0-4

16:00 Mahar United 0-3 Hantharwady United 0-1

01:30 Morrinhos U20 2-3 Guanabara City U20 1-1

01:30 Vila Nova (Youth) 1-0 Aseev U20 0-0

01:30 Goias U20 2-0 Vianopolis U20 0-0

17:30 Rangers SC 3-0 Hindustan Aeronautics Limited 1-0

14:50 Garhwal FC 1-1 Royal Rangers FC 0-0

03:00 Olmedo Riobamba 1-2 CD El Nacional 1-1

20:00 KS Perparimi Kukesi 1-2 Partizani Tirana 0-1

22:00 Varbergs BoIS U21 2-5 Jonkopings Sodra U21 1-3

20:00 Osters U21 2-4 Mjallby AIF U21 0-3

19:00 Degerfors IF U21 2-3 Athletic FC United U21 0-1

09:00 Chivas Guadalajara (w) 1-0 Tigres (w) 1-0

09:00 Juarez FC (w) 4-1 Santos Laguna (w) 3-1

07:00 Club America (w) 1-2 Monterrey (w) 0-1

07:00 Tijuana (w) 2-2 Leon (W) 2-1

05:05 Pachuca (w) 3-0 Unam Pumas (w) 1 1-0

05:00 Toluca (w) 2-1 Club Necaxa (w) 2-1

01:30 1 CA Fenix Pilar 0-3 Los Andes 1 0-1

18:15 Bangladesh (w) 3-1 Nepal (w) 2-0

22:00 King Faisal 2-3 Aduana Stars 1-2

22:00 Samartex 1-1 Berekum Chelsea 1-1

00:05 Umm Salal 2-1 Al-Ahli Doha 2-1

00:05 Al-Wakra 1-3 Qatar SC 0-2

21:55 Al-Sadd 4-0 Al-Sailiya 0-0

00:00 Sonderjyske 2-2 Vendsyssel 2-0

00:00 Bergdalens IK (w) 3-2 Jitex DFF (w) 2-1

19:00 Silkeborg IF Reserve 2-1 FC Nordsjaelland Reserve 2-0

22:35 Dhufar 0-2 Al-Nasr(OMA) 0-0

03:00 Limon FC 2-0 Futbol Consultants Moravia 0-0

07:00 Guayaquil City 4-1 Mushuc Runa 1-0

19:00 Neman Grodno Reserves 1-0 FC Minsk Reserves 1-0

17:00 Torpedo Zhodino Reserves 1-1 Dnepr Mogilev Reserves 1-0

16:00 Than KSVN (w) 1-0 Ho Chi Minh City B (w) 0-0

13:30 Rebels FC 0-0 Bangalore Dream United FC 0-0

06:15 3 De Febrero 2-1 Club Fernando de la Mora 0-0

04:00 Rubio nu 1-0 Independiente Luque 1-0

00:00 Kafr Qasim 0-0 Maccabi Kabilio Jaffa 0-0

22:59 Hapoel Rishon Lezion 2-0 Ironi Tiberias 2 0-0

22:59 Maccabi Ahi Nazareth 2-0 Hapoel Acre FC 0-0

13:00 Yokogawa Musashino 4-1 Mio Biwako Shiga 1-0

01:30 Alessandria 0-2 A.C. Reggiana 1919 0-1

00:00 Vittsjo GIK (w) 1-2 Linkopings (w) 1-0

00:00 Umea IK (w) 0-1 Pitea IF (w) 0-1

21:00 Al Yarmouk 2-1 AL-Karmel 1-0

14:30 Sichuan Jiuniu 0-2 Qingdao Manatee 0-1

14:30 1 Shijiazhuang Kungfu 1-0 Beijing BeiKong 1-0

14:00 Shanghai Jiading Huilong 2-0 Jiangxi Liansheng FC 1-0

23:10 Ullensaker/Kisa IL 3-0 Valerenga B 0-0

15:00 AS Elfen Sayama (w) 0-1 Nagano Parceiro (w) 0-0

14:00 Albirex Niigata (w) 0-1 Omiya Ardija (W) 0-1

02:30 Union Villa Krause 1-2 San Martin de San Juan Reserves 1 1-0

23:15 1 Universidad de Antioquia 1-3 Independiente Sabaneta 0-1

21:00 Lula FC 2-2 Rionegro Aguilas Reserves 0-0

07:00 Sarmiento Resistencia 2-1 Douglas Haig 1-1

14:15 Lakeya FC 1-1 MIPO FC 1-1

04:30 Gavilanes FC Matamoros 4-1 CD Inter Queretaro 3-0

01:15 Ready 2-2 Shas B Team card product 2-2

00:00 Sparta Sarpsborg B 2-4 Follo 1-1

00:00 Hou Ge Xinte B team 2-2 Djerv 1919 1-1

00:00 Sandnes B 1-2 Viking B 0-1

00:00 Stabaek B 4-0 Grei 1-0

23:30 Lorenskog 2-2 Stromsgodset B 2-1

22:59 Rosenborg B 4-1 Kolstad 2-1

22:59 Aalesund FK B 5-2 Molde B 3-1

19:30 Hapoel Bueine 3-1 Hapoel Raanana 0-1

16:30 FC Bekasi City 3-0 PSIM Yogyakarta 1-0

15:15 1 Persikab Bandung 0-1 PSCS Cilacap 0-1

02:15 Stjarnan Gardabaer (w) 2-0 Trottur Reykjavik (w) 1-0

01:30 1 Club Lujan 1-4 Deportivo Laferrere 0-0

07:30 Belgrano 3-0 Defensores de Belgrano 3-0

01:00 Deportivo Riestra 1-0 CA Brown Adrogue 2 0-0

22:59 Urartu 2-1 FC Pyunik 0-0

01:00 AS Denguele 1-1 SOL FC Abobo 1-1

22:30 Bouake FC 0-4 Stella Club d'Adjame 0-2

00:05 SV Ilz 0-3 Usv Mettersdorf 0-2

00:00 SV Ilz 0-3 Usv Mettersdorf 1 0-2

01:30 Sportivo Barracas 1-0 Deportivo Paraguayo 0-0

01:00 1 Fortaleza U20 1-2 Ceara (Youth) 1 0-1

00:00 PFK Kuban 2-1 Arsenal Tula 1-0

16:00 Kagoshima United 1-0 Giravanz Kitakyushu 1-0

21:00 Standard Sumgayit II 2-3 FK Qabala II 1-1

19:00 Standard Sumgayit II 2-3 FK Qabala II 1-1

01:20 FK Beitar II 4-2 FC Riga United 4-1

06:00 Botafogo SP 1-1 Mirassol 2 0-1

01:00 Mageense FC 1-2 Bonsucesso 1-0

20:00 CF Rio de Janeiro 2-0 Tigres Brasil 2-0

13:00 Tahiti U19 1-0 Vanuatu U19 1 1-0

01:10 Deportivo Espanol (W) 1-7 Estudiantes LP (w) 0-4

22:59 San Lorenzo (w) 2-0 Huracan (w) 0-0

20:00 KF Ferizaj 0-3 KF Ballkani 0-1

21:00 FK Velez Mostar 1-1 Sarajevo 0-0

09:00 LA Force 1-3 AC Syracuse Pulse 0-1

15:30 Tokyo 23 0-1 Nankatsu SC 0-1

21:00 Velez Sarsfield Reserves 0-1 Tigre Reserves 0-1

21:00 Atletico Tucuman Reserve 1-1 Argentinos Jrs Reserves 1 0-1

21:00 2 CA Aldosivi Reserves 0-0 Arsenal de Sarandi Reserves 0-0

20:00 1 River Plate R 1-0 San Lorenzo Reserves 1-0

01:10 RWD Molenbeek U21 1-5 Lommel SK U21 1-3

01:00 Lierse U21 3-0 FCV Dender EH U21 3-0

00:30 RS Waasland Beveren U21 1-1 Deinze U21 1-0

00:30 St.-Truidense U21 0-0 Westerlo U21 0-0

00:30 1 KV Oostende U21 1-0 AS Eupen U21 1-0

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.



>> Xem Kqbd trực tuyến nhanh nhất 24h qua