Kết quả bóng đá ngày 19/09/2022 chính xác mới nhất

20:15 Everton 1-0 West Ham United 0-0

18:00 Brentford 0-3 Arsenal 0-2

01:45 Lyon 0-1 PSG 0-1

22:05 Nantes 0-0 Lens 0-0

20:00 Stade Brestois 0-1 Ajaccio 0-0

20:00 Clermont 1-3 Troyes 1-1

20:00 1 Nice 0-1 Angers 1 0-1

20:00 Marseille 1-1 Rennes 0-1

18:00 1 Reims 0-3 Monaco 0-0

02:00 1 Atletico Madrid 1-2 Real Madrid 0-2

23:30 Sociedad 2-1 RCD Espanyol 2-1

23:30 Betis 2-1 Girona 1-1

21:15 Villarreal 1-1 Sevilla 0-1

19:00 1 Osasuna 0-2 Getafe 1 0-1

01:45 AC Milan 1-2 Napoli 0-0

22:59 1 AS Roma 0-1 Atalanta 0-1

20:00 Monza 1-0 Juventus 1 0-0

20:00 Cremonese 0-4 Lazio 0-3

20:00 Fiorentina 2-0 Verona 1-0

17:30 Udinese 3-1 Inter Milan 1-1

00:30 TSG Hoffenheim 0-0 SC Freiburg 0-0

22:30 VfL Bochum 1-1 FC Koln 1-0

20:30 Union Berlin 2-0 VfL Wolfsburg 0-0

17:00 FC Tokyo 2-0 Kyoto Sanga 1-0

17:00 Vissel Kobe 2-1 Gamba Osaka 0-0

12:00 Yokohama Marinos 0-0 Consadole Sapporo 0-0

13:00 Ulsan Hyundai FC 2-0 Suwon City 1-0

13:00 Seongnam FC 1-1 Pohang Steelers 1-0

13:00 Daegu FC 3-0 FC Seoul 2-0

13:00 2 Suwon Samsung Bluewings 2-3 Jeonbuk Hyundai Motors 1-0

13:00 Gangwon FC 2-1 Jeju United 1-0

13:00 Gimcheon Sangmu 1-0 Incheon United 0-0

09:35 Los Angeles FC 3-1 Houston Dynamo 2-1

04:00 DC United 2-3 Inter Miami 1-1

00:10 Columbus Crew 1-1 Portland Timbers 1-0

21:00 Herne Bay 2-0 Ashford Utd 0-0

19:00 Nong Bua Lamphu 0-0 Port FC 0-0

18:00 Lampang FC 0-1 Sukhothai 0-0

17:30 Prachuap Khiri Khan 2-2 BG Pathum United 2-2

20:30 Lazio (w) 1-1 Brescia (w) 1-0

19:30 AGSM Verona (w) 1-2 Sassari Torres (W) 0-0

02:30 Sporting Braga 2-0 Vizela 0-0

00:00 Benfica 5-0 Maritimo 1-0

00:00 Casa Pia AC 1-0 FC Famalicao 0-0

21:30 FC Arouca 2-2 Vitoria Guimaraes 1-0

21:45 AZ Alkmaar 2-1 AFC Ajax 2-1

19:30 SC Heerenveen 2-1 FC Twente Enschede 2-1

19:30 PSV Eindhoven 4-3 Feyenoord 2-2

17:15 Go Ahead Eagles 2-0 Emmen 1-0

09:10 Club Tijuana 1-1 Necaxa 1-1

09:05 Atletico San Luis 1-2 Pachuca 1-1

07:05 Santos Laguna 2-0 FC Juarez 1-0

07:05 Club Leon 3-1 Queretaro FC 2-1

05:00 Pumas U.N.A.M. 1-2 CDSyC Cruz Azul 0-2

05:00 Atletico Huila 2-0 Bogota FC 1-0

04:00 Cucuta 2-1 Valledupar FC 1-0

03:00 Orsomarso 1-4 Leones 0-1

22:30 Djurgardens 3-0 IFK Goteborg 2-0

22:30 AIK Solna 1-1 Degerfors IF 1-0

20:00 Mjallby AIF 1-1 GIF Sundsvall 0-0

20:00 Elfsborg 3-0 IK Sirius FK 2-0

20:00 Helsingborg 1-2 Malmo FF 1-1

21:00 Motherwell 0-3 Heart of Midlothian 0-1

18:00 Saint Mirren 2-0 Celtic FC 1-0

00:00 Fenerbahce 5-0 Alanyaspor 3-0

00:00 Ankaragucu 2-1 Sivasspor 2-0

21:00 Trabzonspor 3-2 Gazisehir Gaziantep 2-2

21:00 1 Istanbul BB 0-0 Karagumruk 1 0-0

22:15 NK Lokomotiva Zagreb 1-2 Dinamo Zagreb 1-1

20:00 Rijeka 0-0 HNK Sibenik 0-0

02:00 Anderlecht 4-1 Kortrijk 1-0

23:30 1 Standard Liege 3-0 Club Brugge 1-0

21:00 1 KAS Eupen 1-2 Saint Gilloise 1-1

18:30 Racing Genk 1-0 KAA Gent 0-0

22:59 Spartak Moscow 1-0 Lokomotiv Moscow 1-0

20:30 FC Krasnodar 3-1 Khimki 2-0

20:30 FK Sochi 1-1 Fakel 1 1-1

18:00 FK Nizhny Novgorod 0-2 Gazovik Orenburg 0-1

22:30 Spartak Trnava 0-0 Slovan Bratislava 0-0

01:15 1 NK Publikum Celje 2-1 Domzale 1 0-1

22:30 2 Radomlje 0-5 Maribor 0-2

20:00 NK Bravo 2-0 ND Gorica 2-0

01:30 CS Universitatea Craiova 2-1 FC Steaua Bucuresti 1-1

22:30 Universitaea Cluj 1-0 Chindia Targoviste 0-0

05:00 Atletico Paranaense 2-2 Cuiaba 1 2-1

04:30 1 Palmeiras 1-0 Santos 0-0

04:00 America MG 1-0 Corinthians Paulista (SP) 0-0

04:00 Juventude 1-1 Fortaleza 0-1

02:00 2 Flamengo 1-2 Fluminense RJ 3 0-1

02:00 2 Ceara 0-2 Sao Paulo 0-1

21:00 Bragantino 1-1 Goias 1-0

22:59 Midtjylland 2-1 FC Copenhagen 2-1

21:00 Viborg 0-0 Brondby IF 0-0

19:00 Lyngby 0-2 Odense BK 0-1

19:00 Randers FC 3-2 Silkeborg 1-1

06:30 Talleres Cordoba 2-0 Colon de Santa Fe 2-0

06:30 CA Platense 0-1 Racing Club 1 0-0

04:00 1 Banfield 1-2 Lanus 0-1

01:30 San Lorenzo 0-1 River Plate 1 0-1

22:59 Club Atletico Tigre 2-0 Velez Sarsfield 1 2-0

22:30 Neman Grodno 1-1 FC Minsk 1-0

18:30 FC Torpedo Zhodino 1-0 Dnepr Mogilev 1-0

06:30 Royal Pari FC 1-0 Oriente Petrolero 1 0-0

04:15 Bolivar 4-1 Real Tomayapo 2-1

02:00 Universitario De Vinto 0-0 Jorge Wilstermann 0-0

22:30 Warta Poznan 0-1 Lech Poznan 0-0

20:00 Zaglebie Lubin 2-1 Wisla Plock 1 1-1

17:30 Korona Kielce 1-2 Gornik Zabrze 1-1

01:00 Molde 3-0 Aalesund FK 1-0

22:59 Viking 2-2 Tromso IL 1-0

22:59 Rosenborg 3-1 Lillestrom 2-0

22:59 Stromsgodset 4-1 Kristiansund BK 2-0

22:59 Bodo Glimt 1-1 Haugesund 0-0

22:59 Valerenga 4-0 Sandefjord 2-0

22:59 Sarpsborg 08 4-3 Jerv 2-3

22:59 1 Gagra Tbilisi 0-1 Dinamo Tbilisi 1 0-0

22:59 1 FC Telavi 0-3 FC Saburtalo Tbilisi 0-1

19:00 Torpedo Kutaisi 1-0 Dinamo Batumi 1-0

19:00 Lokomotiv Tbilisi 2-2 FC Sioni Bolnisi 1-0

01:00 Volos NFC 2-0 Ionikos 1-0

00:00 Aris Thessaloniki 2-1 Olympiakos Piraeus 0-1

22:59 OFI Crete 1-1 PAOK Saloniki 0-1

22:00 Levadiakos 1-1 Asteras Tripolis 0-0

21:15 Ternana 1-0 Perugia 1-0

02:00 1 Albacete 0-1 Ponferradina 0-0

23:30 1 Racing Santander 0-0 Las Palmas 0-0

21:15 Alaves 2-1 SD Huesca 1-0

19:00 Leganes 0-0 Burgos CF 0-0

21:30 Estrela da Amadora 2-2 Leixoes 0-0

20:00 Nacional da Madeira 0-1 Clube Desportivo Trofense 0-1

17:00 SC Farense 2-1 Vilafranquense 1 0-1

17:00 SL Benfica B 4-0 SC Covilha 1 2-0

18:30 Jahn Regensburg 2-0 St. Pauli 2-0

18:30 Heidenheimer 2-2 Kaiserslautern 1 2-1

18:30 Greuther Furth 2-1 SC Paderborn 07 1-0

17:00 Omiya Ardija 3-1 Tochigi SC 0-0

16:30 FC Ryukyu 0-1 Renofa Yamaguchi 0-0

16:00 Montedio Yamagata 2-0 JEF United Ichihara Chiba 1-0

16:00 Machida Zelvia 2-2 Tokyo Verdy 1-1

16:00 Zweigen Kanazawa FC 3-3 Oita Trinita 2-1

16:00 Albirex Niigata 2-0 Mito Hollyhock 1-0

16:00 Yokohama FC 1-0 Ventforet Kofu 0-0

12:00 Blaublitz Akita 0-1 Thespa Kusatsu 0-1

03:30 1 EM Deportivo Binacional 1-1 Sporting Cristal 1 0-0

03:00 AD Tarma 2-1 Carlos Manucci 2-1

01:15 Sport Boys 1-0 Academia Deportiva Cantolao 1-0

22:59 1 FC Carlos Stein 1-2 Alianza Lima 1 1-1

22:59 Dep.San Martin 1-5 UTC Cajamarca 1-1

23:45 Ludogorets Razgrad 1-1 Arda 1 1-1

20:45 Levski Sofia 2-0 CSKA Sofia 1 0-0

22:59 Odra Opole 1-0 Skra Czestochowa 0-0

20:00 Zaglebie Sosnowiec 1-1 Chojniczanka Chojnice 0-1

17:40 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1-1 LKS Lodz 0-1

23:30 Chernomorets Novorossiysk 0-0 Rotor Volgograd 0-0

22:00 1 Druzhba Maykop 2-3 FK Kuban Kholding 1-1

22:00 FK Leningradets 2-1 Zenit-2 St.Petersburg 0-0

21:30 FK Chayka Pesch 2-0 FC Yessentuki 1-0

21:00 Tyumen 2-1 Nosta Novotroitsk 1-1

21:00 Metallurg Lipetsk 2-1 Peresvet Podolsk 0-1

20:30 Znamya Truda 1-2 Dinamo Moscow B 0-0

20:00 FK Spartak Tambov 2-2 FK Ryazan 0-0

20:00 Rodina Moskva II 5-1 SY Sakhalinsk 0-0

20:00 Salyut-Energia Belgorod 7-0 Zenit Penza 4-0

20:00 Zorkyi Krasnogorsk 3-1 Dinamo Saint Petersburg 1-1

20:00 Torpedo Vladimir 2-1 Khimik Dzerzhinsk 1-1

20:00 Alania-d Vladikavkaz 2-4 Mashuk-KMV 1-1

20:00 SKA Rostov 3-1 FK Forte Taganrog 3-1

20:00 Tekstilshchik Ivanovo 2-0 Chertanovo Moscow 1-0

19:30 Legion Dynamo 1-1 FK Biolog 0-1

19:00 Dynamo Vologda 1-0 FC Tver 0-0

19:00 Saturn Moscow 1-5 FK Kosmos Dolgoprudny 1-2

19:00 Baltika-BFU Kaliningrad 3-0 Elektron VN 1-0

19:00 FK Khimik-Avgust 2-3 Sibir-M Novosibirsk 1-1

19:00 Avangard 3-0 Strogino Moscow 2-0

18:30 FK Sakhalinets 1-2 Dinamo Briansk 1-2

18:00 1 Torpedo Miass 1-2 FK Orenburg-2 1-1

18:00 FK Kolomna 0-0 FK Kaluga 0-0

18:00 Spartak Kostroma 1-2 Torpedo Moskau II 0-1

18:00 FK Zenit Izhevsk 1-1 Amkar Perm 1-0

18:00 Yadro St. Petersburg 1-1 Zvezda Sint Petersburg 1-1

16:00 FK Znamya Noginsk 2-2 Sokol 0-1

14:00 Dinamo Vladivostok 1-0 SKA Khabarovsk II 0-0

05:30 Guairena 1-0 Tacuary 0-0

03:00 Libertad 2-1 Sportivo Ameliano 1 1-1

19:00 SC Verl 1-0 MSV Duisburg 1 0-0

18:00 SC Freiburg (Youth) 1-1 VfL Osnabruck 0-0

07:40 America de Cali 2-0 Patriotas FC 0-0

05:35 Atletico Nacional Medellin 3-0 Deportivo Cali 2-0

03:30 1 Deportivo Pasto 2-1 Atletico Junior Barranquilla 1-1

05:00 Monagas SC 1-2 Mineros de Guayana 1 0-1

05:00 Deportivo Metropolitano 1-2 Deportivo La Guaira 1-1

05:00 Deportivo Lara 3-0 Zulia FC 1 2-0

05:00 1 Deportivo Tachira 2-2 Estudiantes Merida FC 2-1

05:00 Carabobo FC 4-0 Universidad Central de Venezuela 1 3-0

05:00 Aragua FC 4-2 Caracas FC 1-1

05:00 Zamora Barinas 1-1 CD Hermanos Colmenares 0-0

05:00 Portuguesa FC 2-1 Academia Puerto Cabello 2-1

00:00 Radnik Surdulica 0-2 Partizan Belgrade 0-1

22:00 Vojvodina Novi Sad 2-0 Habitpharm Javor 1-0

22:00 Crvena Zvezda 1-0 FK Napredak Krusevac 0-0

18:00 FK Vozdovac Beograd 0-3 Cukaricki Stankom 0-2

22:59 Goztepe 1-0 Altinordu 1 0-0

20:00 Samsunspor 3-2 Sakaryaspor 0-0

20:00 Bodrumspor 1-1 Manisa BB Spor 1 1-0

17:30 Tuzlaspor 1-1 Pendikspor 1-0

00:00 Monarcas Morelia 4-2 Atletico La Paz 1 2-2

21:00 1 Falkenberg 1-0 Vanersborgs IF 1-0

20:00 Taby 5-2 Tegs SK 1-1

19:00 Pitea IF 1-4 Gefle IF 1-2

19:00 Umea FC 0-1 Haninge 0-1

15:00 1 Ripensia Timisoara 0-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 0-0

15:00 FC Otelul Galati 2-1 FC Brasov 1-0

15:00 Gloria Buzau 2-1 Dinamo Bucuresti 1-1

15:00 FC Unirea 2004 Slobozia 0-0 CSM Politehnica Iasi 0-0

23:30 Polonia Warszawa 1-1 Kotwica Kolobrzeg 1-1

20:00 OKS Stomil Olsztyn 1-0 Slask Wroclaw II 0-0

19:00 GKS Jastrzebie 3-1 Zaglebie Lubin B 0-0

17:30 1 KP Calisia Kalisz 2-2 Lech II Poznan 2-1

16:20 1 Motor Lublin 2-6 Wisla Pulawy 1-4

21:00 IMT Novi Beograd 2-0 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-0

21:00 Zlatibor Cajetina 2-3 Indjija 1-1

21:00 FK Zeleznicar Pancevo 4-1 Metalac Gornji Milanovac 2-1

19:00 Proleter Novi Sad 1-0 FK Radnicki Novi Belgrad 1 1-0

21:00 NK Bilje 1-1 NK Primorje 0-1

05:00 CA Penarol 3-1 CS Cerrito 1-1

02:00 Cerro Largo 1-2 Albion FC 1 1-1

21:30 Sokol Brozany 0-2 Viktoria Zizkov 0-1

20:30 Slovan Rosice 1-2 Slavia Kromeriz 0-0

16:00 Teplice B 3-2 Zivanice 1 2-2

15:30 Viktoria Plzen B 4-0 Povltava FA 4-0

15:15 Bohemians1905 B 5-0 Domazlice 2-0

15:15 1 Unicov 0-2 Slovacko II 0-0

15:15 Hradec Kralove B 1-0 Jablonec B 1-0

15:15 Chlumec nad Cidlinou 1-0 Pardubice B 1 0-0

15:15 Banik Ostrava B 6-1 Vrchovina 4-0

20:00 1 KF Oriku 1-0 Skenderbeu Korca 4 0-0

20:00 KS Dinamo Tirana 5-0 Burreli 2-0

21:00 Vitosha Bistritsa 1-2 Litex Lovech 1-0

18:00 PFK Montana 1-3 FC Dunav Ruse 0-1

20:00 Kagera Sugar 0-0 Dodoma Jiji FC 0-0

15:00 Pyeongtaek Citizen 1-3 Goyang KH FC) 1-2

15:00 Daejeon Hana Citizen II 3-1 Seoul United 1 2-1

15:00 Geoje Citizen 0-1 Jeonju Citizen FC 0-1

01:30 Argentino de Rosario 0-0 Sportivo Las Parejas 0-0

15:00 Gold Coast city (w) 3-0 Eastern Suburbs SC (w) 3-0

13:50 Mitchelton (w) 1-0 Weston Pud(w) 1-0

07:00 Pacific FC 1-1 Forge FC 1-1

03:00 Valour 1-1 Atletico Ottawa 0-0

22:00 Salaspils 0-0 Tukums-2000 II 0-0

20:00 FK Dinamo Riga 0-2 Jelgava 0-1

18:00 Valmieras FK II 8-2 Skanstes SK 4-1

18:00 FK Smiltene BJSS 1-7 Rigas Futbola skola II 0-2

21:30 Rudes 1-0 Kustosija 1-0

21:30 NK Jarun 3-2 Bijelo Brdo 1-1

17:55 NK Dubrava Zagreb 0-2 HNK Cibalia 0-2

22:59 S.Urfaspor 0-0 Ankaraspor FK 0-0

22:59 Menemen Belediye Spor 2-1 Inegolspor 1-0

22:59 Isparta 32 Spor 1-0 Bayburt Ozel Idare 1 1-0

22:59 Bursa Niluferspor AS 2-1 Fethiyespor 2-0

22:59 Bursaspor 6-0 Sivas Dort Eylul Belediyespor 2-0

22:59 Afjet Afyonspor 2-1 Corum Belediyespor 1-0

22:30 Diyarbakirspor 1-2 Hekimoglu Trabzon 1-0

21:00 Iskenderun FK 1-0 Adiyamanspor 0-0

20:00 Somaspor 2-1 Erokspor 1-0

20:00 Nazillispor 3-3 Amedspor 2-1

20:00 Kocaelispor 1-1 Bukaspor 1-0

20:00 Utkoi 0-1 Tarsus Idman Yurdu 0-0

19:30 Ankarademirspor 1-1 Usakspor 0-0

19:30 Serik Belediyespor 1-1 Kirklarelispor 1-1

19:30 1 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Sariyer 1-1

19:30 Kastamonuspor 1-0 Balikesirspor 1-0

19:30 Duzcespor 0-2 Erzincanspor 0-0

19:00 1 Etimesgut Belediye Spor 2-0 Pazarspor 1 2-0

19:00 Belediye Vanspor 3-1 Zonguldak 1-1

21:00 1 Internacional(w) 1-1 SC Corinthians Paulista (w) 1-0

07:00 Los Angeles Galaxy II 2-3 El Paso Locomotive FC 0-2

04:00 Sacramento Republic FC 4-0 Orange County Blues FC 1 4-0

21:00 Cray Wanderers 3-3 Bowers Pitsea 1-2

20:00 Klepp (w) 0-4 Ovrevoll Hosle(w) 0-3

18:00 KIL/Hemne (w) 3-1 Amazon Grimstad (w) 1 1-0

18:00 Grand Bodo (w) 3-0 Honefoss (w) 1-0

22:59 Celspor 1-0 Catalca Spor 1-0

20:00 EdirnesporGenclik 1-2 Yeni Orduspor 0-1

20:00 Sile Yildizspor 1-1 Eskisehirspor 1 1-0

20:00 Kutahyaspor 3-0 Agri 1970 Spor 1-0

20:00 Bayrampasa 1-1 Kahramanmarasspor 0-1

20:00 Ayvalikgucu Belediyespor 1-1 Ergene Velimese 0-0

19:30 Turk Metal Kirikkale 0-1 Eynesil 0-1

19:30 Aksarayspor 1-3 Halide Edip Adivarspor 1-0

19:30 Karaman Belediyespor 1-0 Elazig Belediyespor 0-0

19:30 2 Anadolu Selcukluspor 1-3 Karsiyaka 0-0

19:30 Nevsehirspor Genclik 0-0 Yomraspor 0-0

19:30 Nigde Belediyespor 1-1 Bergama Belediyespor 0-0

19:00 Artvin Hopaspor 1-1 Sapanca Genclikspor 1-1

19:00 Ofspor 0-0 Darica Genclerbirligi 0-0

19:00 Fatsa Belediyespor 0-0 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 0-0

19:00 Arguvan 0-0 Yldrm Belediyesispor 0-0

19:00 76 Igdir Belediye spor 2-0 Turgutluspor 2 1-0

19:00 Gumushanespor 0-0 Kestel 0-0

19:00 Musspor 0-0 Cankaya FK 0-0

19:00 Elazigspor 1-0 Yeni Amasya Spor 0-0

18:30 MSK Zilina B 0-1 Humenne 0-1

15:30 Lachabadisilahua 0-2 Dolny Kubin 0-2

15:30 FC Artmedia Petrzalka 1-2 STK Samorin 0-1

01:00 Paredes 0-1 Sporting Braga II 0-1

22:59 1 Academica Coimbra 0-2 Sporting CP B 0-0

22:59 Alverca 0-0 GD Fontinhas 0-0

17:00 1 S. Joao Ver 0-0 Sanjoanense 0-0

17:15 Uttarakhand FC 0-3 Vatika FC 0-1

01:00 Perolas Negras (W) 1-0 Serra Macaense (w) 1-0

20:00 Fluminense RJ (w) 11-0 Portuguesa RJ (W) 3-0

20:00 Athletico Olympic 0-1 Rukinzo FC 0-0

20:00 Le Messager Ngozi 0-0 Magara Young Boys 0-0

20:00 Vitalo 2-1 Fc Tigre Noir 0-1

20:00 Musongati FC 2-1 Bujumbura City 1-1

02:00 Rio Maior 2-2 Sintrense 0-1

22:00 Pedras Salgadas 1-0 Vila Mea 1-0

21:00 Esp. Lagos 2-1 Oriental Dragon 1-1

21:00 Benfica C.Branco 1-0 UD Santarem 1 1-0

21:00 Valadares Gaia FC 2-1 Maritimo B 1 1-1

21:00 Amarante 2-0 Marr Tino 0-0

21:00 SU 1 Dezembro 4-0 Pero pinheiro 3-0

21:00 Imortal 0-0 Vasco da Gama(POR) 0-0

21:00 Juventude de Evora 4-0 Olhanense SC 1-0

21:00 Merelinense 0-2 Vianense 0-1

21:00 Uniao Da Serra 5-4 Alcains 4-3

21:00 Atletico Sport Reguengos 2-0 SC Angrense 0-0

21:00 Marinhense 2-1 Coruchense 1-0

21:00 1 Camacha 0-1 Beira Mar 1 0-0

21:00 1 Moncao 1-2 Pevidem SC 1-1

21:00 Rebordosa 2-1 Lusitania 0-1

17:00 FC Ferreiras 0-1 Praiense 0-0

22:59 FC Cremas (W) 3-1 Antigua GFC (W) 1-0

22:59 CSD Municipal (W) 0-0 Club Deportivo Xela (w) 0-0

22:59 Wydad Fes 2-3 Chabab Atlas Khenifra 0-0

22:59 1 ASS Association Sportive de Sa 1-0 CAYB Club Athletic Youssoufia 1-0

22:00 JSM Jeunesse Sportive El Massi 0-1 Renaissance Zmamra 0-0

22:59 Liverpool (w) 2-1 Chelsea FC (w) 0-1

21:00 Leicester City (w) 1-2 Tottenham Hotspur (w) 0-2

21:00 West Ham United (w) 1-0 Everton FC (w) 1-0

18:30 Aston Villa (w) 4-3 Manchester City (w) 2-1

22:30 IFK Mariehamn 6-0 Lahti 1-0

22:30 HJK Helsinki 2-1 SJK Seinajoen 1-1

21:00 AC Oulu 4-1 HIFK 1 1-0

20:00 Ilves Tampere 2-3 Vaasa VPS 0-0

19:00 2 Druk Lhayul FC 1-5 Thimphu City 1 0-3

22:45 Vllaznia Shkoder 1-0 Kastrioti Kruje 1-0

15:30 FC Liefering 0-6 FC Dornbirn 1913 0-2

15:30 Sturm Graz (Youth) 0-0 Floridsdorfer AC 0-0

16:15 Inter Turku U20 1-5 HJS U20 1-1

20:00 Bocholter VV 2-3 Tongeren 2-1

20:00 Brondby IF (w) 2-1 Thisted FC (w) 2-1

22:59 Derry City 1-1 Shamrock Rovers 1 1-0

90phút [1-1], 120phút [3-1],

20:00 Shelbourne 3-0 Bohemians 2-0

21:00 FK Omarska 4-8 Laktasi 2-4

21:00 GOSK Gabela 3-0 Jedinstvo Bihac 2-0

21:00 FK Sloboda Mrkonjic Grad 2-1 Ljubic Prnjavor 1-1

05:45 Club Tijuana U20 2-3 Necaxa U20 1-1

22:59 Santos Laguna U20 3-0 FC Juarez U20 1-0

22:30 1 Leon U20 3-2 Queretaro U20 3-0

21:00 San Luis U20 1-3 Pachuca U20 0-0

21:00 1 Pumas U20 2-0 CDSyC Cruz Azul U20 1-0

22:05 Karlovac 4-0 NK Tresnjevka 3-0

21:30 NK Granicar Zupanja 3-0 Vuteks Sloga 1-0

21:30 NK Bedem Ivankovo 2-1 NK Gardiska 0-0

18:00 GKS Katowice (w) 1-0 APLG Gdansk (w) 1-0

01:30 1 Defensores Unidos 1-2 Colegiales 1-0

01:30 1 Villa San Carlos 2-0 Club Atletico Acassuso 1-0

01:00 Flamengo Sao Pedro (W) 4-2 Oriente (w) 2-0

01:00 AA Guarany 1-0 Rosario Central 1-0

21:30 Benatky Nad Jizerou 2-2 Dobrovice 2-0

22:00 FK Auda Riga 3-0 Super Nova 1-0

04:00 Kansas City NWSL (W) 1-1 Portland Thorns FC (w) 0-0

22:00 Medeama SC 3-2 Real Tamale United 1-0

22:00 Accra Hearts of Oak 1-1 Great Olympics 0-1

22:00 Tamale City 0-1 Legon Cities FC 0-0

04:00 Masaya FC 3-1 America JDE 1 0-0

01:15 Malacateco 4-2 C.S.D. Comunicaciones 1-0

01:00 CD Puerto de Iztapa 3-0 Deportivo Mixco 1-0

00:00 1 CD Achuapa 1-0 Xelaju MC 0-0

21:00 FK Kauno Zalgiris II 4-1 FK Viltis Vilnius 3-0

17:00 Utenis Utena 4-1 Hegelmann Litauen II 2-0

20:00 Vejle 2-0 Hobro 0-0

19:00 1 Fredericia 1-2 Hvidovre IF 0-0

00:00 Omonia Nicosia FC 4-0 E.N.Paralimniou 2-0

23:05 1 Nea Salamis 1-1 Apollon Limassol FC 1-1

22:59 AEP Paphos 1-0 AEK Larnaca 0-0

20:00 FK Ohrid 2004 0-1 Pelister Bitola 0-0

20:00 Lokomotiva Skopje 0-0 FK Teteks Tetovo 0-0

20:00 FK Karaorman 1-2 FC Vardar Skopje 0-0

20:00 Detonit Plachkovica 3-1 KF Arsimi 0-0

20:00 Borec Veles 0-2 FK Kozuv 0-0

20:00 KF Besa Doberdoll 3-2 FK Sloga 1934 Vinica 0-0

20:00 Kamenica-Sasa 1-1 Belasica Strumica 0-0

22:59 Real du Faso 1-0 Etoile Filante Ouagadougou 1-0

22:59 RC Bobo Dioulasso 2-1 US Forces Armees 1-1

14:45 Eves SC (W) 2-7 Garhwal (W) 0-2

22:20 Al-Seeb 3-0 Oman Club 2-0

00:00 Jicaral 3-1 AD Carmelita 2-0

17:00 Olimpia Cluj (w) 4-0 Carmen Bucuresti (w) 0-0

15:00 CSM Alexandria (w) 3-0 Vasas Odorhei (w) 0-0

14:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) 2-0 Piros Security (w) 0-0

13:30 Fairplay Bucuresti (w) 6-5 FCM Targu Mures (w) 5-0

20:00 Bulawayo City 1-0 Highlanders 0-0

20:00 Dynamos FC 0-0 FC Platinum 0-0

23:30 Progres Niedercorn 4-0 Mondercange 1 2-0

21:00 1 Jeunesse Esch 1-2 Hostert 0-0

21:00 Swift Hesperange 8-1 Fola Esch 2-0

21:00 F91 Dudelange 4-0 Etzella Ettelbruck 2-0

21:00 FC Wiltz 71 1-1 Racing Union Luxemburg 1 0-0

21:00 Victoria Rosport 0-0 UNA Strassen 0-0

21:00 US Mondorf-les-Bains 0-1 Red Boys Differdange 0-1

21:00 UN Kaerjeng 97 0-1 CS Petange 0-0

06:00 2 Club Sport Emelec 1-3 Barcelona SC(ECU) 1-1

03:30 Sociedad Deportiva Aucas 5-2 Tecnico Universitario 3-1

01:00 Universidad Catolica 2-0 Orense SC 1 1-0

21:00 ZNK Split (w) 5-0 Dinamo Maksimir (w) 1-0

17:00 Miedz Legnica Youth 2-3 Polonia Warszawa (Youth) 1-2

00:30 1 AD Alcorcon 2-1 C.D. San Fernando Isleno 0-1

00:30 Unionistas de Salamanca 1-1 Fuenlabrada 1 1-0

00:30 1 Castellon 2-0 Athletic Bilbao B 1-0

00:30 CD Alcoyano 2-1 Sabadell 1-0

00:00 Deportivo La Coruna 1-1 Pontevedra 0-0

00:00 SD Amorebieta 0-0 Barcelona B 0-0

17:00 Eldense 2-0 Real Union Irun 1-0

17:00 UD Logrones 1-3 SD Logrones 0-2

17:00 Real Balompedica Linense 0-0 Merida AD 0-0

17:00 CF Talavera de la Reina 2-3 CD Linares Deportivo 0-1

17:00 UE Cornella 1-0 Baleares 0-0

17:00 AD Ceuta 1-3 Celta vigo b 0-1

01:00 1 Mirassol FC Youth 1-1 Ferroviaria SP (Youth) 2 1-0

01:00 Guarani SP (Youth) 0-3 Corinthians Paulista (Youth) 0-2

17:00 FC Isloch Reserves 2-1 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves 2-0

17:00 Dinamo Brest Reserves 1-1 Slavia Mozyr Reserve 2 0-1

16:00 FC Slutsk Reserves 1-1 Belshina Babruisk Reserve 0-0

15:30 Dukla Prague (w) 0-2 Slovan Liberec (w) 0-1

18:00 Karlsruher SC U17 2-0 SpVgg Unterhaching U17 0-0

18:00 SC Paderborn 07 U17 2-2 RW Essen U17 0-0

18:00 Saarbrucken(U17) 0-5 FSV Mainz 05 U17 0-0

16:00 Monchengladbach U17 2-1 Bayer Leverkusen U17 0-0

16:00 Nurnberg U17 2-3 SC Freiburg U17 0-0

16:00 Eintracht Frankfurt U17 4-1 Stuttgarter Kickers U17 0-0

16:00 Fortuna Dusseldorf U17 1-4 Dortmund U17 0-0

16:00 VfL Wolfsburg U17 1-0 Chemnitzer(U17) 1 1-0

00:00 Bollullos CF 0-2 Sevilla C 0-0

00:00 Manchego Ciudad 1-0 CD Illescas 0-0

00:00 Atletico Espeleno 0-1 CD Gerena 0-1

00:00 CA Antoniano 1-0 Ayamonte CF 1-0

00:00 CD Torreperogil 0-1 Malaga City 0-0

00:00 Arenas Armilla 1-1 Torredonjimeno 0-0

00:00 1 CD Binissalem 0-0 CF Platges De Calvia 1 0-0

00:00 1 Toledo 0-3 Quintanar Del Rey 0-2

23:30 Conil CF 1-0 Coria CF 0-0

23:30 CD Don Alvaro 1-2 AD Llerenense 0-0

23:30 EG El Palmar 2-3 Lorca Deportiva FC 0-2

23:30 Orihuela CF 2-0 Jove Espanol 1-0

23:30 1 CD Miajadas 0-0 CP Montehermoso 1 0-0

23:30 CD Bullense 0-3 La Union CF 0-2

23:30 CD Torrijos 3-0 CD Villacanas 1-0

23:30 CD Estradense 3-1 CD Barco 0-1

23:05 Sant Andreu 2-1 Pobla De Mafumet CF 0-0

22:59 UE Vilassar de Mar 1-2 Fundacio Esportiva Grama 1-0

22:59 Casalarreina 1-3 CD Varea 0-1

22:59 LHospitalet 1-1 UE Tona 0-0

22:59 Torrent C.F 0-0 Silla CF 0-0

22:59 Arroyo Club Polideportivo 1-3 Olivenza FC 1-0

22:59 Real Jaen CF 3-0 UD Torre del Mar 1-0

22:59 Deportiva Minera 1-1 CD Cieza 0-0

22:59 CA Monzon 0-1 CF Calamocha 0-1

22:59 Huetor Tajar 0-1 CD El Palo 0-0

22:59 Gandia 2-0 Castellon B 0-0

22:59 Caudal 3-1 UC Ceares 2-0

22:59 CD Caspe 1-2 Epila CF 0-0

22:59 CD Becerril 0-0 CyDL Jupiter Leones 0-0

22:59 Puente Genil 1-2 CD Pozoblanco 1-0

22:59 1 Barakaldo CF 2-1 Urduliz FT 0-0

22:59 CS Puertollano 0-0 CD Azuqueca 0-0

22:59 SD Textil Escudo 0-0 Castro 0-0

22:59 CD Marchamalo 1-2 CD Tarancon 1-0

22:30 CD Praviano 0-1 UD Llanera 0-0

22:30 L Entregu CF 0-3 CD Colunga 0-0

22:30 CD Robres 0-3 CD Cuarte Industrial 0-2

22:30 Condal CF 1-1 Real Titanico Laviana 1-0

22:30 Numancia B 3-3 UD Santa Marta 1-1

22:30 Jerez 3-2 CD Calamonte 2-2

22:30 CF Illueca 4-0 Tamar Ritter 2-0

22:30 Atzeneta UE 2-0 UD Rayo Ibense 1 2-0

22:30 CA River Ebro 1-0 Vianes 0-0

22:00 SD Torina 1-2 CD Cayon 1-1

22:00 SD Gama 0-0 UC Cartes 0-0

22:00 CSD Arzua 2-0 Racing Villalbes 1-0

22:00 CF Soller 1-3 Llosetense 0-1

22:00 UD Marbella 2-0 Motril 0-0

22:00 CF Badalona B 0-2 CF Peralada 0-1

22:00 Club Deportivo Tropezon 1-1 Atletico Albericia 0-0

22:00 Leioa 3-1 Aurrera Ondarroa 2-1

22:00 CD Binefar 0-2 Barbastro 0-1

22:00 Atletico Tordesillas 1-1 CD La Virgen Del Camino 0-1

21:30 CDFC La Calzada 3-0 Haro Deportivo 2-0

21:30 CD Galapagar 0-1 Mostoles 0-1

21:30 Gran Pena 6-2 CD Choco 0-0

21:00 Flat Earth FC 0-1 Getafe B 0-0

20:00 CD Huracan Melilla 0-0 Maracena 0-0

18:00 Lanzarote 0-2 UD San Fernando 0-0

18:00 UD Gran Tarajal ST 0-1 Panaderia Pulido 0-1

18:00 Marino 1-1 CD La Cuadra 1-1

18:00 CD Mensajero 2-0 Tenerife B 0-0

18:00 Las Palmas Atletico 3-0 Estrella CF 0-0

17:30 CF Trujillo 1-0 UC La Estrella 1-0

17:30 UE Sants 3-0 UE Castelldefels 2-0

17:15 Silva SD 4-2 Atletico Arteixo 2-1

17:00 Almeria B 2-0 Atletico Porcuna CF 1-0

17:00 UB Conquense 0-0 Villarrubia CF 0-0

17:00 Ted Contois Feng 1-0 SP Villafranca 1-0

17:00 1 Rayo Vallecano B 2-1 CU Collado Villalba 0-0

17:00 CF Montanesa 4-1 FC Vilafranca 1-0

17:00 Las Rozas 1-1 Torrejon CF 1-1

17:00 CD Azuaga 0-0 UP Plasencia 0-0

17:00 CP San Cristobal 3-2 UE Rapitenca 3-1

17:00 Sporting de Gijon B 1-0 Valdesoto 0-0

17:00 Portmany 0-0 Andratks 0-0

17:00 CE Europa 2-0 Girona B 1-0

17:00 SE Penya Independent 2-0 CE Mercadal 1 0-0

17:00 Deportivo La Coruna B 1-1 CF Alondras 0-1

17:00 Caravaca CF 0-2 Murcia B 0-0

17:00 CD Rota 1-0 Lucena CF 1-0

17:00 Aviles Stadium CF 1-0 CD Llanes 1 0-0

17:00 Viveiro CF 1-2 UD Ourense 0-1

17:00 Atletico Malagueno 1-1 CD Huetor Vega 1-0

17:00 Cordoba B 0-0 Xerez Deportivo 1 0-0

17:00 Racing Rioja B 1-1 Oyonesa Tudelano 0-1

16:45 AD Siete Villas 0-0 SD Revilla 0-0

16:30 CF Trival Valderas 1-2 CD Canillas 1-2

16:30 Athletic Torrellano 0-0 Acero 0-0

16:30 Atletico Pulpileno 0-0 Molinense 0-0

16:30 SD Huesca II 3-1 CD Utrillas 1-0

16:30 CD Carinena 0-1 AD Almudevar 0-0

16:30 Real Aranjuez CF 1-1 CF Pozuelo Alarcon 1-0

16:00 UCAM Murcia CF B 2-1 Muleno CF 0-0

16:00 Racing Murcia 1-0 Ciudad de Murcia 0-0

16:00 Villarreal C 2-1 CD Roda 1 1-0

22:59 ASC Kara 3-0 Milo FC 1-0

22:15 AS Douanes Niamey 0-0 Kwara United 0-0

22:00 Remo Stars 0-1 FAR Forces Armee Royales 0-0

20:00 AS Kigali 1-0 ASAS Djibouti Telecom 1 0-0

20:00 ASSM Elgeco Plus 1-0 PWD de Bamenda 0-0

20:00 Ferroviario Beira 1-0 Sante Abeche 0-0

20:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 4-0 Energetik-BGU Minsk (w) 2-0

17:00 ABFF U19 (w) 7-0 Dinamo Brest (W) 3-0

19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 5-1 Siauliai B 3-0

16:00 FK Zalgiris Vilnius B 1-3 FK Panevezys B 1-1

21:00 Stirling University 3-0 Lothian Hutchison 0-0

16:15 CSM Politehnica lasi U19 2-2 CSA Steaua Bucuresti U19 1-2

20:30 TJ Druzstevnik Vrakun 0-0 Inter Bratislava 0-0

20:30 FK Belusa 4-0 KFC Kalna nad Hronom 2-0

20:30 TeslaStropkov 3-1 Lipany 1-0

20:30 MFK Snina 10-1 Slovan Giraltovce 6-0

20:30 TJ Banik Kalinovo 0-0 FK Svidnik 0-0

15:30 Jednota Banova 1-2 OFK Malzenice 1-0

22:59 Syrianska Eskilstuna IF 2-2 Syrianska FC 1-0

22:00 Assyriska 3-0 Varmbols FC 1-0

20:00 Vanersborg FK 3-3 Herrestads AIF 0-1

20:00 Mjolby AI FF 1-0 IK Gauthiod 0-0

20:00 Lidkopings FK 3-1 Karlslunds IF HFK 1-0

20:00 Hogsby IK 1-1 FBK Balkan 0-0

19:00 IFK Uppsala 3-6 IFK Stocksund 1-4

19:00 Korsnas IF FK 0-1 Jarfalla 0-1

19:00 FC Rosengard 3-2 Hassleholms IF 3-1

18:00 Hittarps IK 4-2 Torslanda IK 1 1-0

20:00 Servette (w) 4-0 FC Rapperswil-Jona (W) 3-0

23:30 Recreativo Huelva 2-4 Real Betis B 0-1

23:30 Atletico Saguntino 1-0 Mallorca B 1-0

23:30 CD Utrera 0-2 Ejido 0-0

22:59 CD Coria 2-2 Atletico de Madrid B 1 0-1

22:59 Don Benito 0-2 CD Estebona 0-1

22:59 Gimnastica Torrelavega 1-2 CD Arenteiro 1-0

22:59 CD Tudelano 1-0 Utebo FC 0-0

22:59 1 Teruel 3-2 Real Zaragoza B 1 0-0

22:59 FC Cartagena B 1-1 Cadiz B 1-0

22:59 Sestao 2-1 Alfaro 1-0

22:59 CD Guijuelo 1-0 SD Laredo 1 0-0

22:59 CD Izarra 1-1 SD Tarazona 0-1

22:59 Xerez Deportivo FC 0-0 Yeclano Deportivo 0-0

22:59 1 Velez CF 1-0 UCAM Murcia 0-0

22:30 Zamora CF 3-1 Racing B 0-1

22:30 CA Cirbonero 0-2 AD San Juan 0-1

22:15 Leganes B 1-3 G. Segoviana 0-1

22:00 Brea 0-1 Alaves B 0-1

22:00 Polvorin 2-3 Real Valladol B 1-2

22:00 1 Ourense CF 1-1 Compostela 1-0

22:00 Union Langreo 1-3 Marino luanco 1-1

22:00 CD Artistico Navalcarnero 1-3 CD Diocesano 1-1

22:00 coruxo FC 0-0 CD Cristo Atletico 0-0

22:00 Bergantinos CF 3-1 Real Aviles 1-0

17:00 Juventud Torremolinos CF 1-0 Atletico Mancha real 0-0

17:00 CD Atletico Paso 0-1 Villanovense 0-0

17:00 CD Ebro 1-1 UE Olot 0-1

17:00 CF Badalona 3-1 Ibiza Islas Pitiusas 1-0

17:00 Mar Menor 1-0 Atletico Sanluqueno 1-0

17:00 Valencia CF Mestalla 1-0 Lleida 0-0

17:00 Granada CF B 1-1 Antequera CF 0-0

17:00 AE Prat 0-2 Hercules 0-1

17:00 SCR Pena Deportiva 3-1 Terrassa 1 2-0

17:00 Formentera 1-1 CE Manresa 0-0

17:00 Real Oviedo B 4-0 Burgos Promesas 2-0

17:00 Real Sociedad C 1-2 UD Logrones B 0-1

17:00 CD Montijo 1-0 AD Union Adarve 1-0

17:00 UD Melilla 2-0 Cacereno 1-0

17:00 Cerdanyola del Valles 1-1 CD Guadalajara 1-1

16:00 Sevilla Atletico 1-2 CD San Roque de Lepe 1-1

16:00 Young Boys FC Myanmar 1-1 Mawyawadi FC 1-0

22:59 Alki Oroklini 0-5 Anagennisi FC Deryneia 0-4

22:59 MEAP Nisou 0-1 Omonia 29is Maiou 0-0

15:00 Cerezo Osaka Sakai (w) 1-2 Setagaya Sfida (w) 1-2

20:00 Biel Bienne 0-1 Bavois 0-0

19:30 Muri 1-5 Concordia 0-4

21:00 SJK Akatemia 2-2 Gnistan Helsinki 1-2

21:00 KPV 1-2 Ekenas IF Fotboll 1-0

21:00 Jaro 4-2 KTP Kotka 2-0

21:00 JaPS 4-3 TPS Turku 1 2-3

19:00 PIF Parainen 3-4 MP MIKELI 1 2-0

07:45 CD Olimpia 2-0 CD Vida 1 1-0

05:00 Honduras Progreso 0-1 CD Motagua 0-1

05:00 Lobos UPNFM 2-2 Real Espana 1-1

04:15 Marathon 3-0 Real Sociedad Tocoa 1 2-0

21:00 Spaeri FC 2-4 Merani Martvili 1-3

19:00 Samtredia 0-1 FC Shukura Kobuleti 0-0

21:00 Inter Turkspor Kiel 2-1 TSB Flensburg 2-0

19:00 SV Frisia 03 3-2 Husumer SV 0-0

19:00 SV Eichede 3-0 SV Grun-Weib Siebenbaumen 1-0

19:00 SV Todesfelde 4-2 Oldenburger SV 1-2

20:15 Paris FC U19 1-1 Metz U19 1-1

20:00 Monaco U19 7-0 Blagnac U19 1 1-0

20:00 Montpellier U19 3-0 Istres U19 0-0

20:00 Troyes U19 2-0 Torcy U.S U19 1-0

20:00 1 AuxerreU19 1-1 Le Puy Foot 43 Auvergne U19 1-0

20:00 LensU19 2-1 Drancy U19 2-0

20:00 ESM DE Gonfreville U19 2-2 Lille U19 0-0

20:00 La Roche VF U19 3-1 Bordeaux U19 0-0

20:00 1 Dunkerque U19 0-3 Montfermeil U19 0-2

20:00 Le Mans U19 2-1 USSA Vertou (U19) 1-1

20:00 U19 PSG 2-0 Orleans US 45 U19 1-0

20:00 Nancy U19 5-2 Bourg Peronnas U19 3-1

20:00 Nantes U19 2-0 Guingamp U19 1-0

20:00 AC Bobigny U19 1-2 Lyon U19 0-0

20:00 Avranches U19 1-1 Laval U19 0-1

16:00 Clermont U19 4-4 StrasbourgU19 3-3

16:00 Colomiers U19 3-1 Cannes AS U19 0-0

16:00 Niort U19 0-2 Brest Stade U19 0-0

16:00 Panathinaikos U19 2-1 PAS Giannina U19 1-1

15:00 Aris Thessaloniki U19 2-3 Olympiakos Piraeus U19 1 0-3

21:00 Sportivo San Lorenzo 3-0 Atyra FC 2-0

21:00 Guarani de Trinidad 0-2 Deportivo Santani 0-0

22:59 Leiknir KB U19 3-4 Volsungur U19 3-2

20:00 Keflavik U19 1-1 Dahl vickreni Ma GREE U19 1-1

20:00 Cardiff Metropolitan (w) 3-0 The New Saints (W) 2-0

20:00 Aberystwyth (w) 1-2 Pontypridd Town (w) 0-1

20:00 Swansea City (w) 1-0 Barry Town (W) 1-0

20:00 Abergavenny (w) 0-5 Cardiff City FC (w) 0-2

23:30 Zira FK 1-7 Qarabag 1-1

21:00 FK Kapaz Ganca 2-1 Samaxı FC 0-1

18:00 VSK Aarhus(w) 2-1 Vejle (w) 1-0

01:00 Saudi Arabia U20 1-0 China U20 1-0

01:00 Jordan U20 0-0 Chinese Taipei U20 0-0

01:00 Qatar Youth U20 2-0 Bahrain U20 0-0

01:00 Maldives U20 0-3 Myanmar U20 0-1

23:45 U20 Thái Lan 0-1 Oman U20 0-1

22:59 Tajikistan U20 2-1 Cambodia U20 0-0

22:00 2 NepalU20 0-3 Bangladesh U20 1 0-2

21:30 Kyrgyzstan U20 6-0 Brunei Darussalam U20 4-0

20:30 Turkmenistan U20 1-4 Syria U20 0-0

20:00 Philippines U20 1-0 Afghanistan U20 0-0

20:00 Indonesia U20 3-2 Viet Nam U20 0-0

20:00 Lebanon U20 6-1 Singapore U20 3-1

19:00 Laos U20 0-1 Palestine U20 0-0

17:00 U20 UAE 0-2 Iran U20 0-0

16:00 Japan U20 1-0 Yemen U20 0-0

16:00 Hong Kong U20 1-2 East Timor U20 1-0

16:00 1 Mongolia U20 6-0 Sri Lanka U20 1 3-0

22:00 SPG Motz/Silz 2-1 SV Telfs 2-0

21:00 FC Wolfurt 1-1 Sc Rothis 1-0

20:00 VfB Hohenems 6-2 FC Brauerei Egg 4-1

16:00 SV Wals-Grunau 3-1 SC Golling 1-1

15:30 Dornbirner SV 1-4 RW Rankweil 0-3

22:30 Richards Bay 0-0 TS Galaxy 0-0

20:00 Mamelodi Sundowns 1-0 AmaZulu 0-0

19:00 Roi United 2-2 KePS 2-1

16:30 Tampere Utd II 4-0 PP-70 2-0

00:30 Al-Qadasiya 1-1 Hajer 1-1

22:40 Al-Arabi(KSA) 0-0 AL-Rbeea Jeddah 0-0

22:35 1 Al-Faisaly Harmah 1-1 Al Sahel 0-0

22:30 1 Al-Shoalah 0-1 Al Qaisoma 0-1

19:00 1 UAI Urquiza U20 0-0 Excursionistas U20 0-0

04:45 Juventud Pinulteca FC 1-0 Deportivo Barberena FC 0-0

04:00 Deportivo San Pedro 3-0 Santa Catarina Clube 2-0

01:00 1 Coatepecano IB 2-1 Suchitepequez 0-1

00:00 Deportivo Sanarate 3-1 Chimaltenango FC 1 2-1

00:00 San Juan FC 2-2 Nueva Concepcion 0-2

00:00 Club Aurora 3-1 Deportivo Mictlan 1 1-0

00:00 KOM Podgorica 0-0 Celik Niksic 0-0

21:00 Otrant 1-1 OSK Igalo 0-1

17:00 Amazulu Reserves 0-1 Chippa United Reserves 0-1

17:00 Mamelodi Sundowns Reserves 0-1 Golden Arrows Reserves 0-0

14:55 Cape Town City FC Reserves 2-0 Kaizer Chiefs Reserves 2-0

19:00 Aalborg (w) 0-0 Herlufsholm GF (w) 0-0

02:00 Carlos Mannucci W 0-0 Universitario de Deportes (w) 0-0

13:00 Criacao Shinjuku 0-1 Run Mel Aomori 0-0

12:30 FC Tiamo Hirakata 1-2 Osaka FC 1-2

01:00 JS kabylie 3-0 Casamance 2-0

00:00 Al ittihad(LBY) 2-1 Flambeau du Centre 1-1

00:00 Coton Sport 1-0 Matlama 0-0

00:00 Al-Hilal Omdurman 1-0 St Georges 0-0

22:59 ASEC MIMOSAS 2-0 Coton de Ouidah 1-0

22:59 Watanga FC 1-0 Rivers United 1-0

22:00 Primeiro de Agosto 1-1 Red Arrows 1-1

22:00 Plateau United 1-0 AS Stade Mandji 0-0

22:00 Asante Kotoko FC 0-1 RC Kadiogo 0-1

22:00 FS Sequence 0-2 Zamalek 0-0

21:30 AS Otoho 0-0 Cape Town City 0-0

21:30 AS Vita Club 3-1 Gaborone United 2-1

21:00 U.S.Monastir 3-0 APR FC 1 2-0

20:00 Simba Sports Club 2-0 Big Bullets FC 1-0

20:30 1 Al-Hikma 0-1 Salam Zgharta 0-0

20:00 Al Akhaahli Alay 0-2 Al-Nejmeh 0-2

20:00 Trables Sports Club 0-6 Al-Ansar (LIB) 0-3

20:00 Al-Safa 1-0 Tadamon Sour 1-0

18:00 BK Frem 3-4 Esbjerg 3-2

17:00 Tai Chung FC 1-1 Hong Kong FC 0-1

14:00 1 Sham Shui Po 0-10 Kitchee 0-3

13:00 Paju Citizen FC 1-2 Cheonan City 0-2

12:00 Busan Transportation Corporation 3-0 Dangjin Citizen 2-0

12:00 Siheung City 1-2 Daejeon Korail 1-2

22:30 Francavilla 1-0 Gelbison 1-0

22:30 Taranto Sport 2-1 A.S Andria Bat 0-0

22:30 Potenza 1-1 Foggia 1-0

22:30 AZ Picerno ASD 0-1 Turris Neapolis 0-0

22:30 Latina 2-2 Giugliano 0-2

22:30 Juve Stabia 2-0 AC Monopoli 2-0

22:30 Crotone 1-0 Nuova Monterosi 1-0

22:30 Avellino 2-1 Messina 1 1-1

22:30 Audace Cerignola 2-2 Catanzaro 1-1

22:30 Viterbese 0-1 Pescara 0-0

19:30 Robur Siena S.S.D. 1-0 Montevarchi 1-0

19:30 San Donato Tavarnelle 0-0 Recanatese 0-0

19:30 Rimini 3-0 Olbia 2-0

19:30 Pontedera 1-1 Vis Pesaro 0-1

19:30 US Fiorenzuola 1-0 Lucchese 1-0

19:30 Fermana 2-0 Cesena 2-0

19:30 1 Carrarese 3-1 ACD Virtus Entella 1 2-1

19:30 1 Ancona 0-1 Gubbio 1 0-0

19:30 1 Sassari Torres 0-0 Imolese 1 0-0

20:00 Orebro (w) 5-1 AIK Solna (w) 1-0

18:00 Brommapojkarna (w) 1-1 Djurgardens (w) 0-1

23:30 Halliu football College 1-0 Viimsi MRJK 1-0

16:30 FC Nomme United 3-2 Flora Tallinn II 2-0

01:00 Betim FC U20 4-0 Pouso Alegrense U20 1 1-0

21:00 Rot-Weiss Erfurt 1-1 Carl Zeiss Jena 1-0

20:00 1 Bremer SV 0-3 Hannover 96 Am 0-1

19:00 1 Eintracht Norderstedt 2-3 Phonix Lubeck 0-0

19:00 FC Teutonia 05 1-1 SV Drochtersen/Assel 0-0

19:00 SSV Ulm 1846 2-0 Freiberg 0-0

19:00 Rot-Weiss Ahlen 1-3 Koln Am 0-2

19:00 Havelse 1-3 Werder Bremen (Youth) 1-1

19:00 Fortuna Koln 1-1 Rot-Weiss Oberhausen 1-1

19:00 VFB Lubeck 1-1 St Pauli II 0-1

19:00 VfB Stuttgart II 3-1 Vfr Aalen 1-1

18:00 Greifswalder FC 5-0 BFC Viktoria 1889 2-0

18:00 Germania Halberstadt 1-3 FC Lokomotive Leipzig 1-0

18:00 Tennis Borussia Berlin 0-1 SV Babelsberg 03 0-1

22:00 Red Bull Salzburg 1-1 Rapid Wien 1-1

19:30 Austria Wien 3-0 SV Ried 1-0

19:30 Sturm Graz 2-0 Austria Lustenau 1 1-0

23:30 FC Ordino 0-1 Sant Julia 0-0

21:00 Atletic Club D Escaldes 1-0 UE Engordany 0-0

18:30 FC Santa Coloma 2-2 Inter Club Escaldes 2-0

16:00 Penya Encarnada 1-1 UE Santa Coloma 1-1

20:00 1 FK Skopje 0-0 Bregalnica Stip 1 0-0

22:59 Sheriff Tiraspol 0-0 Zimbru Chisinau 0-0

01:00 KVSK Lommel 0-1 Standard Liege II 0-1

21:00 Excelsior Virton 1-2 Beerschot Wilrijk 1-0

04:00 CSD Jutiapa 1-0 Cuilapa FC 1 0-0

04:00 Club America Salcaja 1-1 CSD San Pedro 1 0-1

00:00 CD Tejutla 2-1 Juventud Retalteca 0-0

03:00 Alianza Beni FC 2-2 Garcia Agreda 1 1-0

02:00 Club Atletico Warnes 1-1 Libertad Gran Mamore FC 1-1

02:00 CA Morro Municipal 1-2 Stormers Sporting Club 1-1

00:00 Destroyers 2-2 Real Oruro 1 0-0

21:00 ASD Martina Franca 0-1 Nocerina 0-1

21:00 Fezzanese 1-2 Asti 0-0

20:30 Pomezia 2-2 Lupa Frascati 0-0

20:00 Cavese 0-1 Barletta 0-1

20:00 ASD Sporting Trestina 3-1 Poggibonsi 0-0

20:00 Ravenna 2-2 Salsomaggiore 0-0

20:00 Legnago Salus 1-0 Portogruaro 0-0

20:00 ASD Brusaporto 3-1 Varesina Calcio 0-0

20:00 Omnia Bitonto 1-1 Team Altamura 0-1

20:00 Tolentino 0-0 Alma Juventus Fano 0-0

20:00 ASD Terranuova Traiana 0-2 Livorno 0-1

20:00 Pistoiese 1-1 A.C. Crema 1908 1-1

20:00 AC Este 2-0 Villafranca 1 1-0

20:00 US Breno 2-2 Sona 0-0

20:00 Nardo 0-0 Citta di Fasano 0-0

20:00 Trastevere Calcio 3-1 ASD Termoli Calcio 2-0

20:00 ASD Seravezza Calcio 1-2 Ponsacco 0-0

20:00 Renty ging 2-2 Aglianese 0-0

20:00 ACD Campodarsego 1-1 Virtus Bolzano 1-1

20:00 San Nicolo 2-2 Vigor Senigallia 0-1

20:00 Sangiovannese 0-3 Arezzo 0-0

20:00 Bagnolese 1-1 Sammaurese 0-0

20:00 Tivoli Calcio 2-0 Real Monterotondo 0-0

20:00 SSD Porto D’Ascoli 1-0 Vastese 0-0

20:00 Orvietana 1-3 Tau calcio 1-3

20:00 AS Sorrento Calcio 2-1 Palmese 1914 0-1

20:00 Team Nuova Florida 0-3 Vastogirardi 0-0

20:00 Arconatese 3-1 Real Calepina FC 0-0

20:00 ASD Caldiero Terme 1-1 US Adriese 1-0

20:00 Giana 2-1 Mezzolara 0-0

20:00 Villa dAlme Valbrembana 2-0 Desenzano Calvina 0-0

20:00 Sestri Levante 3-1 Pinerolo FC 2-0

20:00 ASD Molfetta 2-2 Puteolana 0-0

20:00 Grosseto 1-2 Ssd Group Citta Di Castello 0-0

20:00 ASD Fanfulla 1-1 Riccione 0-0

20:00 Ponte San Pietro 0-0 ASD Alcione 0-0

20:00 Ligorna 1-2 USD Castellanzese 1-0

20:00 Cynthiabalonga 1-0 ASD Montegiorgio 0-0

20:00 Ghivizzano 0-0 Montespaccato 0-0

20:00 Athletic Carpi 5-1 ACD SantAngelo 3-0

20:00 Lumezzane 0-1 Franciacorta 0-0

20:00 Legnano 1-2 Sanremese 1 0-2

20:00 USD Lavello 1-2 Casarano 0-0

20:00 US Casertana 1908 2-2 Paganese 0-0

20:00 Chieti 0-3 Sambenedettese 0-1

20:00 Gavorrano 2-2 US Pianese 0-0

20:00 Montecchio Maggiore 1-1 Luparense FC 0-0

20:00 US Folgore Caratese 1-0 Virtus Ciserano Bergamo 1 1-0

20:00 Gozzano 2-0 Chisola 0-0

20:00 FBC Gravina 1-1 FB Brindisi 1912 0-0

20:00 Atletico Uri 1-1 SS Nola 1925 0-0

20:00 Avezzano 2-0 Roma City 0-0

20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 1-0 AS Ostia Mare 0-0

20:00 AC Mestre 0-1 ASD Cartigliano 0-1

20:00 ASD Citta Di Varese 2-2 Seregno 1-1

20:00 Gladiator 2-1 Matera 0-0

20:00 Arzachena 2-0 Cassino 0-0

20:00 Asd Pineto Calcio 2-2 FC Matese 0-0

20:00 Real Forte Querceta 3-1 Scandicci 2-0

20:00 US Levico Terme 0-0 Clodiense 0-0

20:00 SC Caronnese 1-1 USD Casatese 0-0

20:00 As Casale Calcio 1-0 Fossano Calcio 0-0

20:00 FC Francavilla 1-2 Afragolese 1944 0-0

19:30 SS Angri 1-2 Ilvamaddalena 0-0

19:30 Vis Artena 0-3 COS Sarrabus Ogliastra 0-0

22:00 KVK Tienen (w) 2-3 Moldavo (w) 0-0

20:00 Oud Heverlee Leuven II (w) 4-2 ASE de Chastre (w) 0-0

21:00 Notodden FK 2-0 Strommen 2-0

19:00 Traff 2-2 Asker 1-2

19:00 Eidsvold Turn 1-5 Hodd 0-2

18:00 Kjelsas 2-0 Brattvag 1-0

18:00 Baerum SK 1-0 Tromsdalen 0-0

18:00 Moss 1-1 Odd Grenland 2 1-1

02:00 America FC Natal RN 2-0 Pouso Alegre 1-0

18:00 Drogheda United U19 1-3 St. Patricks U19 0-1

16:30 Mamelodi Sundowns (w) 1-1 University of Western Cape 1-0

13:30 Urawa Red Diamonds (w) 2-0 Vegalta Sendai (w) 0-0

21:00 Astra Hungary (W) 1-0 Viktoria FC Szombathely (w) 1-0

12:00 Northern Tigers FC (w) 0-0 Macarthur Rams (w) 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-6],

04:30 Aguila 1-0 CD Platense Municipal Zacatecoluca 1 0-0

04:15 Alianza San Salvador 2-2 A.D. Isidro Metapan 1-2

04:00 Once Deportivo Ahuachapan 1-1 Atletico Marte 0-1

22:59 Jyvaskyla JK 3-0 OTP 1-0

22:30 GrIFK Kauniainen 6-3 FC Ilves-Kissat 0-0

22:30 LaPa 0-6 Lahden Reipas 0-4

22:30 Ilves Tampere II 3-2 Klubi 04 Helsinki 1 2-0

21:00 Kiffen Helsinki 0-0 KuPS (Youth) 0-0

20:00 Tampere United 1-1 Kaarinan Pojat 0-1

20:00 SalPa 2-1 EPS Espoo 1-1

20:00 MuSa 0-4 Honka Akatemia 0-3

19:30 1 FC Vaajakoski 2-4 Narpes Kraft 1-1

19:00 PeKa 3-2 KaPa 1 1-2

19:00 Futura Porvoo 5-1 PK Keski Uusimaa 2-1

19:00 Atlantis 2-0 NJS 1-0

19:00 JIPPO 1-0 PPJ Akatemia 0-0

18:00 KajHa 2-3 VIFK 1 1-2

18:00 OLS Oulu 2-3 GBK Kokkola 1-1

17:00 Komeetat 1-0 JS Hercules 0-0

17:00 Jakobstads Bollklubb 2-1 RoPS Rovaniemi 0-0

22:59 Gil Vicente U19 0-1 FC Porto U19 0-0

22:59 Tondela U19 2-0 Anadia FC U19 0-0

22:59 Issimo 0-8 MTK Hungaria 0-4

21:00 Beech Sigit 0-2 Ferencvarosi TC 0-1

20:00 Monostorpalyi 0-2 Nyiregyhaza 0-0

20:00 III.Keruleti TUE 2-5 Fehervar Videoton 1-1

20:00 FC Dabas 0-1 Debrecin VSC 1 0-1

20:00 Duna-Tisza 0-3 Kecskemeti TE 0-0

20:00 putnok Vse 2-4 Szombathelyi Haladas 2-2

20:00 Nyergesujfalu 1-0 Szolnoki MAV FC 1 0-0

18:00 1 Pecsi MFC 0-1 Paksi SE Honlapja 0-0

20:00 Tre Penne 2-0 SP Domagnano 1-0

20:00 2 San Giovanni 0-2 Murata 0-0

04:00 Faraones Texcoco 0-1 Bombarderos de Tecamac FC 0-0

03:45 Calor Leon 0-5 Atletico Leones 0-2

03:00 Deportiva Venados II 0-0 Corsarios de Campeche 0-0

19:00 FC Lootos Polva (w) 2-2 Saku Sporting (w) 0-0

16:00 FC Flora Tallinn (w) 10-2 Vaprus Parnu (w) 6-0

21:00 2 Sokol Sieniawa 1-2 Podhale Nowy Targ 1-1

21:00 MKS Kluczbork 1-2 Warta Gorzów Wielkopolski 1-1

21:00 Pelikan Lowicz 1-2 Unia Skierniewice 0-2

18:00 1 Cracovia II 2-1 Wisloka Debica 1 1-1

17:00 Rakow Czestochowa 2 4-0 Odra Wodzislaw Slaski 1-0

22:59 1 Malaga U19 3-0 Vazquez Cultural U19 3-0

22:00 Real Madrid U19 3-3 Leganes U19 2-1

21:30 UD Cornella U19 3-0 Mallorca U19 0-0

21:30 CD San Francisco U19 0-0 Gimnastic Tarragona U19 0-0

19:30 Recreativo Huelva U19 2-5 San Felix CF U19 1-1

17:15 Hercules U19 2-1 UD Alzira U19 2-0

17:00 Osasuna U19 6-0 Danok Bat U19 0-0

17:00 CD 26 de Febrero U19 0-1 Sevilla U19 0-1

17:00 Arosa U19 0-5 Celta Vigo U19 0-2

17:00 UD La Cruz Villanovense U19 0-0 Atletico de Madrid U19 0-0

17:00 Elche U19 1-3 Valencia U19 0-0

17:00 Lugo U19 4-1 Atletico Perines U19 1 2-1

17:00 CF Bansander U19 0-0 Coruxo U19 0-0

16:45 FE Grama U19 2-2 Barcelona U19 0-2

16:30 Getafe U19 1-1 Fuenlabrada U19 0-1

16:30 Alcorcon U19 1-0 AD Sporting Hortaleza U19 0-0

16:00 Real Betis U19 0-0 San Roque Balompie U19 0-0

02:30 1 Club Juventud Zondina 2-1 Atletico Marquesado 1 1-0

18:00 Strasbourg W 0-2 Saint Malo (w) 0-2

20:30 Sokol Tasovice 2-0 TJ Dalnice Sperice 2-0

20:30 FC Prerov 1-5 Kozlovice 1-1

15:15 MFK Chrudim B 3-1 FK OEZ Letohrad 2-0

15:15 Meteor Praha 1-2 Spolana Neratovice 0-1

15:15 Slavicin 5-1 FC Vsetin 1-0

15:15 Slovan Liberec II 4-0 RMSK Cidlina 3-0

15:15 Tj Sokol Lanzhot 3-1 Bystrice Nad Pernste 1 2-1

19:30 Be Forward Wanderers 1-0 Silver Strikers 1-0

00:00 FC Viktoria Plzen 3-0 Slavia Praha 1 2-0

21:00 Synot Slovacko 0-2 Baumit Jablonec 0-0

21:00 Hradec Kralove 0-0 Tescoma Zlin 0-0

21:00 Pardubice 0-1 Bohemians 1905 0-0

04:20 Sport Chavelines Juniors 1-3 Union Huaral 1 0-1

03:00 CD Alfonso Ugarte de Puno 4-0 Juan Aurich 1-0

03:00 1 Deportivo Llacuabamba 3-0 Santos Ica 2 1-0

03:00 2 Cusco FC 2-1 Alianza Universidad 1 2-0

01:00 Deportivo Union Comercio 4-0 Comerciantes Unidos 2-0

20:00 KFUM Oslo 3-3 Bryne 2-1

20:00 Grorud 0-4 Stabaek 0-2

02:30 Racing de Cordoba 1-0 Central Norte Salta 1 1-0

02:00 Gimnasia C. Uruguay 0-2 G.San Martin Formosa 0-0

02:00 Estudiantes de San Luis 0-1 Olimpo Bahia Blanca 1 0-0

02:00 Sansinena 3-1 CA Juventud Unida San Luis 1-0

02:00 Villa Mitre 2-2 Club Circulo Deportivo 1-1

02:00 Sportivo Belgrano 0-1 Defensores Belgrano (VR) 0-1

02:00 Boca Unidos 2-0 Union Sunchales 1-0

02:00 Huracan Las Heras 0-0 Ferro Carril Oeste Gral Pico 0-0

02:00 1 Crucero del Norte 1-0 Atletico Parana 0-0

21:00 Club Cipolletti 1-0 CDA Monte Miaz 1 0-0

21:00 Juventud U.Gualeguaychu 1-0 Defensores Pronunciamiento 2 1-0

21:00 Deportivo Camioneros 0-4 Independiente Chivilcoy 0-3

18:00 Khonkaen FC 2-2 Rasi Salai United 2-0

18:00 Pattaya Discovery United FC 3-2 Maptaphut Rayong FC 1-0

17:00 Chiangrai FC 2-2 Uttaradit 1 1-0

15:30 Nonthaburi United 3-2 Muangnont Bankunmae FC 0-1

15:30 Phram Bangkok FC 4-1 Thonburi United FC 0-1

15:30 Surin Khongcheemool 2-0 Ubon Krua Napat FC 0-0

15:30 Ang Thong FC 6-1 Chainat United 1-0

15:30 Khonkaen Mordindang FC 2-1 Surin FC 1-1

15:30 Samut Prakan FC 0-0 Kasem Bundit University FC 0-0

15:30 1 Lopburi City FC 2-3 Saraburi FC 1-0

15:30 Warship United FC 0-2 Bankhai United 1 0-1

15:30 1 Muang Trang United 0-2 Songkhla FC 0-0

20:30 Plymouth Argyle (w) 2-0 Crawley Wasps (w) 2-0

20:00 Watford (w) 6-0 Cheltenham Town (w) 3-0

20:00 Portsmouth (w) 0-1 London Bees (w) 0-0

20:00 Oxford United (w) 1-1 Billericay Town (w) 1-0

20:00 Ipswich Town (w) 1-0 Bridgwater United (W) 1-0

14:25 Boliyohuto FC 1-0 PS Gorut 0-0

14:15 IPPOT Bulango 2-1 Rajawali FC 1 1-0

04:00 Atletico Saltillo 3-0 Catedraticos Elite 1-0

04:00 Yalmakan FC 2-0 Deportivo Dongu 2-0

04:00 Real de Arteaga 1-4 Pachuca II 1 1-1

00:00 1 Deportivo Tulancingo 1-0 Reboceros de La Piedad 1 1-0

18:00 BW Linz (W) 2-1 SKV Altenmarkt (w) 0-0

21:30 FK Graffin Vlasim 3-1 Slavia Prague B 3-1

21:30 FK MAS Taborsko 1-0 Lisen 1 0-0

15:30 Sparta Praha B 1-0 Opava 1-0

15:15 Sigma Olomouc B 2-2 Dukla Prague 1 2-1

06:15 Veraguas FC 0-1 CD Arabe Unido 0-1

04:00 Tauro FC 1-2 CD Universitario 1 1-2

01:00 Alianza FC Reserves 6-1 AD Isidro Metapan Reserves 4-1

20:30 FK Orsha 3-2 Osipovichy 3-0

18:30 FC Molodechno 3-0 FC Baranovichi 0-0

22:30 Mjondalen IF B 0-1 IF Floya 0-0

22:00 Tiller 0-1 Rana FK 0-1

21:00 Bodo Glimt 2 1-0 SK Trygg Lade 0-0

21:00 Mandalskameratene 2-3 Start Kristiansand B 2-1

21:00 Funnefoss/Vormsund 6-1 Harstad 5-1

20:30 1 Strindheim IL 6-0 Innstranden 5-0

20:00 1 Fredrikstad B 1-1 Pors Grenland 0-0

20:00 Sandvikens 2-2 Skeid Oslo II 1-1

19:30 1 Mjolner 0-2 Gjelleraasen IL 0-0

19:00 1 Toten 1-4 IL Hodd B 1-1

19:00 Raufoss IL B 1-7 Honefoss BK 1-4

18:00 FF Lillehammer 1-1 Floro 0-0

18:00 Kongsvinger IL B 4-4 Spjelkavik 3-1

20:30 FSV Duisburg 2-3 Schwarz-Weiss Essen 1-1

20:30 FC Pesch 1956 1-1 Siegburger SV 04 1-1

20:30 SG Finnentrop/Bamenohl 1-1 Adams Sam Beek 1 1-0

20:30 Eintracht Hohkeppel 1-1 Bergisch Gladbach 09 0-0

20:30 Konishisdorf 1-0 BC Viktoria Glesch Paffendorf 0-0

20:30 TuS Kirchberg 1909 3-1 Ahrweiler BC 0-0

20:15 SC Union Nettetal 1-3 SSVg Velbert 1-1

20:00 Hennef 05 5-1 FC Viktoria Arnoldsweiler 0-0

20:00 Ratingen SV 1-2 FC Kray 1-0

20:00 Steinbach 3-3 FC Giessen 0-0

20:00 Rielasingen Arlen 1-1 Goppinger SV 0-0

20:00 TSV Sasel 3-1 USC Paloma 1-1

20:00 SpVg Schonnebeck 4-3 VfB Hilden 3-2

20:00 Hurth 1-0 VfL Vichttal 0-0

20:00 SV Weidenhausen 0-3 Eintracht Stadtallendorf 0-0

20:00 Eintracht Celle 4-4 HSC Hannover 3-2

20:00 SF Baumberg 1-0 TSV Meerbusch 0-0

20:00 Wegberg-Beeck 4-0 Fortuna Koln II 2-0

20:00 Eintracht Frankfurt (Youth) 3-4 Rot-Weiss Walldorf 0-2

20:00 Viktoria Griesheim 1-2 FSV Fernwald 1-1

20:00 1 SV Westfalia Rhynern 0-0 SpVgg Vreden 1921 0-0

20:00 Borussia Freialdenhoven 5-2 Blau-Weib Friesdorf 0-0

20:00 SV Neuhof 1910 4-2 Waldgirmes 0-0

20:00 Gutersloh 1-0 ASC 09 Dortmund 0-0

20:00 FC Eintracht Rheine 0-1 Erndtebruck 0-0

20:00 Germania Egestorf 1-0 SC Spelle-Venhaus 1-0

20:00 SC Paderborn 07 II 3-0 TSG Sprockhovel 0-0

20:00 SV Ahlerstedt Ottendorf 5-3 SV Ramlingen Ehlershausen 0-0

20:00 Rotenburger SV 1-1 FC Schoningen08 0-0

20:00 TVD Velbert 2-0 VFB Homberg 1-0

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 2-0 FC Hansa Luneburg 0-0

20:00 Sportverein Sonsbeck 1-1 TuRU Dusseldorf 0-0

20:00 MTV Gifhorn 0-2 Heeslinger SC 0-1

20:00 Türkspor Augsburg 2-2 TSV 1860 Munchen (Youth) 0-1

20:00 Union 60 Bremen 3-1 Werder Bremen III 0-0

20:00 FC Eddersheim 0-0 TSV Steinbach II 0-0

19:45 MSV Düsseldorf 1-2 FC Monheim 0-2

19:30 SV Rugenbergen 1-6 FC Union Tornesch 1-2

19:00 Hertha 06 Charlotten 0-3 Hertha Zehlendorf 0-1

19:00 Hansa Rostock II 4-2 TSG Neustrelitz 3-2

19:00 SC Staaken 2-1 MSV Pampow 0-0

19:00 Mahdov FC 3-0 FC Blaus Weiss 90 Berlin 1-0

19:00 Wacker Nordhausen 1-1 SG Union Sandersdorf 0-0

18:15 Budissa Bautzen 1-2 SC Freital 0-0

18:00 SV Hemelingen 4-4 TuS Schwachhausen 1-1

18:00 1 TuSpo Surheide 1-2 TuS Komet Arsten 1 1-0

16:00 TS Woltmershausen 3-2 Blumenthaler SV 1-0

15:45 HEBC Hamburg 4-1 SC Concordia Hamburg 1-1

20:00 Charleroi B 0-1 KSK Heist 0-1

20:00 1 Rupel Boom 1-2 KFC Mandel United 1-0

20:00 URS Lixhe-Lanaye 1-0 Hoogstraten VV 0-0

20:00 1 Sint-Eloois-Winkel 0-0 Ninove 0-0

20:00 Royal Knokke 1-2 Antwerp B 0-0

18:00 Leuven B 1-4 RFC de Liege 1-0

21:00 Stabaek (w) 0-5 Valerenga (w) 0-2

20:00 Roa (w) 1-2 Tromso (w) 0-1

20:00 Lyn (w) 3-1 Kolbotn (w) 1-1

20:00 LSK Kvinner (w) 0-2 Arna Bjornar (w) 0-1

20:00 Avaldsnes (w) 0-1 Aasane (w) 0-0

06:00 Real Monarchs 2-1 Colorado Rapids II 1-0

06:00 1 Tacoma Defiance 0-2 Portland Timbers Reserve 0-0

06:00 Houston Dynamo B 2-0 North Texas SC 0-0

02:10 New England Revolution B 1-3 Philadelphia Union II 0-3

02:10 Chicago flame B 1-0 International Miami B 1-0

02:10 Orlando City B 1-2 Toronto FC II 0-0

19:00 FK Zalgiris Vilnius (w) 0-2 FK Vilnius (W) 0-2

03:00 Club Nanas (w) 0-0 Independiente del Valle (W) 0-0

22:00 Vitoria SC (W) 2-2 UR Cadima (w) 0-0

22:59 Real Betis (w) 1-2 Levante Las Planas (w) 1-0

17:00 Athletic Club Bibao (w) 3-0 Sporting De Huelva (w) 3-0

17:00 Alhama CF (w) 2-3 Levante UD (w) 1-1

18:30 Kalteng Putra FC 0-0 Persipal Palu 0-0

16:00 PSDS Serdang 2-1 PSPS Pekanbaru 1-0

15:30 PSMS Medan 2-1 Sriwijaya FC 1-0

15:30 1 Perserang Serang 0-1 PSKC Cimahi 1 0-1

15:15 Persipa Pati 2-2 Persijap Jepara 1-2

13:15 1 PSBS Biak 0-0 Persewar Waropen 0-0

13:15 Persipura Jayapura 1-0 Deltras Sidoarjo 1-0

21:00 OFK Vrsac U19 0-2 IMT Novi Beograd U19 0-1

18:05 Mladost Lucani U19 3-1 FK Brodarac U19 2-0

16:55 FK Radnicki 1923 U19 3-2 Partizan Belgrade U19 1-0

16:00 Red Star Belgrade U19 2-2 Cukaricki U19 2-1

03:00 Deportivo Petare FC 1-0 Titanes FC 1-0

03:00 Heroes de Falcon 2-0 Academia Anzoategui 0-0

03:00 1 Deportivo Rayo Zuliano 0-1 Atletico La Cruz 0-1

03:00 Angostura FC 4-0 Urena SC 2-0

20:00 Landskrona BoIS 3-2 Norrby IF 1-0

20:00 IK Brage 1-2 Trelleborgs FF 1-2

18:00 Skovde AIK 4-0 AFC Eskilstuna 2-0

01:00 1 Belford Roxo RJ 3-5 Goytacaz RJ 2-2

20:00 1 Camp grand RJ 1-3 Nova Cidade RJ 1-2

21:00 FCR 2001 Duisburg (w) 0-1 Bayer Leverkusen (w) 0-1

21:00 Werder Bremen (w) 1-1 Turbine Potsdam (w) 0-0

18:00 SV Meppen (w) 1-2 SC Freiburg (w) 1-1

18:00 Koln (w) 3-1 Hoffenheim (w) 1 3-0

19:30 Mumbai City 1-2 Bengaluru 1-1

17:15 ADO Den Haag (w) 4-0 SC Telstar (W) 1-0

20:00 Nkana FC 1-2 Chambishi FC 1 0-1

20:00 Forest Rangers 0-0 Green Buffaloes 0-0

02:15 Breidablik (w) 3-0 Afturelding (w) 0-0

21:00 KR Reykjavik (w) 3-5 UMF Selfoss (w) 1-2

21:00 Keflavik (w) 1-3 Thor KA Akureyri (w) 0-2

04:00 Ferrocarril Midland 0-1 San Martin Burzaco 0-0

01:30 Claypole 1-2 Argentino de Merlo 0-1

01:30 Central Cordoba De Rosario 3-0 Leandro N Alem 1 2-0

01:30 CA Atlas 1-0 Berazategui 0-0

01:30 Victoriano Arenas 0-0 Puerto Nuevo 0-0

01:30 Excursionistas 2-0 General Lamadrid 1-0

00:15 Hapoel Jerusalem 3-0 Maccabi Haifa 2-0

00:00 Hapoel Beer Sheva 1-0 Hapoel Bnei Sakhnin FC 0-0

22:59 1 Hapoel Hadera 1-1 Hapoel Kiryat Shmona 0-0

21:00 Portalban/Gletterens 0-2 FC Wil 1900 0-0

21:00 Lausanne Sports 2-2 FC Zurich 1-2

90phút [2-2], 120phút [3-2],

20:30 Aarau 1-1 Basel 1-1

90phút [1-1], 120phút [1-3],

20:00 Breitenrain 0-4 Lugano 0-0

19:00 Schaffhausen 4-1 Yverdon 1 3-1

19:00 RB Leipzig (w) 1-0 Nurnberg (w) 0-0

19:00 FFC Frankfurt II (w) 3-1 Carl Zeiss Jena (w) 1-0

16:00 Wolfsburg II (w) 1-1 Ingolstadt 04 (w) 1-0

16:00 SC Sand (w) 2-0 FFC Turbine Potsdam II (w) 1-0

16:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) 4-2 Koln II (w) 2-1

16:00 SC Freiburg II (w) 1-6 FC Gutersloh (w) 1-1

16:00 Bayern Munich II (w) 2-6 Andernach (w) 1-2

05:05 Almagro 1-0 Deportivo Maipu 0-0

04:30 Chaco For Ever 0-0 Estudiantes de Caseros 1 0-0

02:30 San Martin San Juan 0-1 Atletico Atlanta 0-0

02:30 Gimnasia Mendoza 1-1 Atletico Rafaela 1 0-0

02:30 Estudiantes Rio Cuarto 4-1 Independiente Rivadavia 1-0

02:00 Club Atletico Guemes 0-1 Chacarita juniors 0-0

01:30 San Telmo 1-1 Santa Marina Tandil 0-0

01:30 Almirante Brown 2-2 Tristan Suarez 2-0

01:30 Deportivo Moron 1-0 Atletico Mitre de Santiago del Estero 0-0

01:00 Deportivo Madryn 1-3 Ferrol Carril Oeste 0-1

23:25 Flandria 0-4 Instituto 0-3

01:00 San Pedro FC 0-0 LYS Sassandra 0-0

22:30 Societe Omnisports De L'Armee 1-1 Racing d'Abidjan 0-1

01:30 CA San Miguel (W) 1-1 Argentino Quilmes (W) 1-0

21:30 SV Gallizien 1-1 Annabichler SV 1-0

21:00 Feldkirchen 0-0 KAC 1909 0-0

21:00 Haitzendorf 7-0 ASK Mannersdorf 4-0

20:00 1 SVG Bleiburg 1-0 ASKO Kottmannsdorf 1 1-0

16:00 SV Kematen 3-1 Innsbrucker AC 2 1-0

16:00 SV Strass 4-0 SK Werndorf 1 2-0

15:30 SK Furstenfeld 2-1 UFC Fehring 0-0

15:30 ASK Klagenfurt 3-2 ATSV Wolfsberg 0-1

15:30 Slovan HAC 1-1 Sportunion Mauer 1-0

02:00 Benfica U23 5-1 Estrela FC U23 1-0

20:00 MM Platinum FC 1-1 Uthongathi FC 0-1

20:00 Cape Town Spurs 0-1 JDR Stars 0-0

20:00 Magesi 2-1 Casric Stars 2-0

20:00 Black Leopards 0-1 Baroka FC 0-0

01:45 Real Betis B (w) 1-2 Real Union de Tenerife (W) 1 0-1

22:00 CDEF Logrono (w) 5-0 Athletic Bilbao B (w) 2-0

22:00 1 Real Oviedo (w) 1-1 Deportivo La Coruna W 0-1

22:00 Granada CF(w) 2-3 Barcelona B (w) 2-2

17:00 Sardoma CF (w) 0-1 Bizkerre (w) 0-1

17:00 CD Juan Grande (w) 2-0 Seccio Esportiva AEM (w) 1 2-0

19:30 Como 2000 (w) 0-1 Sampdoria (W) 0-0

19:30 AC Milan (w) 3-1 Sassuolo (w) 2-0

17:30 Fiorentina (w) 2-1 Parma s (W) 1-0

19:00 Rayong FC 1-0 Uthai Thani Forest 1-0

18:00 Customs Department FC 0-1 Nakhon Pathom FC 0-0

18:30 Qizilqum Zarafshon B 1-4 Paktako 79 1-2

18:00 FK Chigatoy 1-3 Aral Qoraqalpogiston 0-0

18:00 1 FK Andijan-2 3-1 FC Bunyodkor II Chrichik 1 0-1

18:00 Navbahor Namangan B 1-0 Do stlik Oltiariq 0-0

20:00 Lyon (w) 2-1 ASJ Soyaux (w) 1-0

17:45 Le Havre (w) 1-0 Guingamp (w) 0-0

21:00 Bosonohy 0-2 Mutenice 0-1

21:00 FC Sparta Brno 1-3 SK Lisen B 0-0

15:30 Jiskra Trebon 1-3 FK Jindrichuv Hradec 1-2

15:00 1 Karlovy Vary B 5-2 FK Nova Role 1 2-2

20:00 Uganda Martyrs (w) 2-0 Rines SS (W) 2-0

20:00 Olila High School (w) 1-0 Lady Doves FC (w) 1-0

20:00 Kampala Queens (w) 5-0 Asubo Gafford (W) 2-0

01:00 CSE U20 1-0 Cruzeiro Arapiraca U20 0-0

01:00 Criciuma SC (Youth) 2-1 Joinville SC Youth 0-1

18:30 America RN (Youth) 0-0 CE Forca e Luz U20 0-0

21:00 Bristol Academy (w) 1-0 Sunderland (w) 0-0

20:00 Charlton (w) 3-0 Birmingham (w) 2-0

20:00 Sheffield United (w) 8-0 Coventry (w) 5-0

20:00 Lewes (w) 0-0 London City Lionesses (w) 0-0

18:30 CrystalPalace (w) 1-2 Southampton (w) 1-1

18:00 Durham Wildcats LFC (w) 3-1 Blackburn Rovers (w) 2-0

16:30 1 Tartu Kalev 1-2 Tartu JK Maag Tammeka B 1-1

16:30 Nomme JK Kalju II 1-2 JK Tallinna Kalev II 1 0-0

22:59 Alania Vladikavkaz 1-0 Veles 0-0

22:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 0-1 SKA Khabarovsk 0-0

22:00 Rubin Kazan 3-2 Volgar-Gazprom Astrachan 1 1-0

21:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1-2 FK Makhachkala 0-1

19:00 1 Rodina Moskva 1-2 Baltika Kaliningrad 1-1

19:00 Volga Ulyanovsk 1-1 Shinnik Yaroslavl 1 1-1

17:00 Yenisey Krasnoyarsk 0-0 Akron Togliatti 0-0

17:00 1 FC Ufa 2-1 FK Krasnodar 2 1-0

01:00 1 Novo Hamburgo RS 1-2 CE Lajeadense 2 0-1

01:00 Garibaldi 3-0 Gramadense 0-0

16:00 AC Nagano Parceiro 0-1 Fukushima United FC 0-0

13:30 Imabari FC 1-0 Ban Di Tesi Iwaki 0-0

12:00 Matsumoto Yamaga FC 2-1 Gainare Tottori 2-0

12:00 1 Fujieda MYFC 1-0 SC Sagamihara 1-0

03:00 Cuiaba (W) 0-3 Mixto EC (W) 1 0-2

02:00 Nova Mutum EC 0-1 Operario MS 0-0

02:00 ASEEV 0-0 AA Anapolina 0-0

01:30 Inhumas 0-1 Cerrado EC 0-0

01:30 Uniao Paraense FC 1-1 Cameta EC 0-0

01:30 Chapadinha FC 3-0 Imperatriz(MA) 2-0

01:30 Minas ICESP DF (w) 2-0 Ceilandia (W) 1-0

01:29 Cruzeiro MG (w) 1-1 America MG (w) 0-0

01:00 Gremio Esportivo Laranjeiras 0-4 Jaguares ES 0-2

01:00 1 CA Carlos Renaux 1-0 Joinville SC 1 1-0

01:00 AA Sao Mateus 0-1 SC Brasil Capixaba 0-0

01:00 Marcilio Dias SC 0-0 Nacao 0-0

01:00 Confianca SE 1-3 Perilima PB 0-2

20:00 Spartax FC 2-2 Desportiva Guarabira PB 0-0

19:30 Pinheirense EC 1-2 Paraense FC 1 0-2

21:15 Flora Paide 10-0 Tallinna JK Legion 6-0

18:30 Levadia Tallinn 2-3 FC Kuressaare 0-2

18:00 Bluebell United 2-2 Malahide United 0-1

17:00 Glenville FC 0-2 Kilbarrack United 0-2

17:00 Killester Donnycarne 2-0 Wayside Celtic 1-0

17:00 Lucan United 1-2 St. Mochtas 1-1

17:00 1 Ballymun United 1-2 Kilnamanagh AFC 1-2

17:00 Bangor Celtic 0-0 Home Farm FC 0-0

01:30 1 Nautico Montevideo (W) 0-3 Montevideo Wanderers (W) 0-1

01:30 Defensor Sporting (w) 3-0 Liverpool Montevideo (w) 2-0

01:30 1 Atletico Fenix Montevideo (W) 0-4 Nacional De Football (w) 1 0-1

22:59 FK Zalgiris Vilnius 3-1 FK Riteriai 2-0

21:55 Suduva 2-0 Banga Gargzdai 2-0

01:15 OCK Olympique de Khouribga 1-2 Wydad Casablanca 0-0

00:00 Renaissance Sportive de Berkane 1-2 Olympique de Safi 1-1

22:59 Raja Casablanca Atlhletic 1-1 Maghrib Association Tetouan 1-0

02:00 Marilia Ac 1-0 Noroeste 1 0-0

20:30 Masafi 2-1 Al-Hamriyah 0-0

20:30 1 Al-Thaid 0-3 Al-Jazira Al-Hamra 0-2

20:30 1 Al Taawon 1-2 Masfut 0-1

20:30 Al-Rams 2-3 Dubba Al-Husun 1-1

21:00 Madrid CFF III (W) 1-4 Atletico Madrid C (w) 0-1

18:00 Arratia CD (w) 2-1 Berriozar CF (w) 0-1

17:30 CD Algaidas (W) 1-3 collerense (w) 0-0

17:00 Deportivo La Coruna B (W) 7-0 CD Oceja (w) 5-0

05:00 Universidad de Panama 0-0 Mario Mendez FC 0-0

21:00 Neftchi Fargona 4-1 Dinamo Samarqand 1-1

20:00 Metallurg Bekobod 2-1 Sogdiana Jizak 1 1-1

18:30 GrIFK U20 3-2 KuPS U20 1-1

06:00 1 Deportivo Saprissa 1-1 Herediano 1-0

20:00 Stoke City U21 3-3 Aston Villa U21 0-2

19:00 1 Middlesbrough U21 1-3 Norwich City U21 0-1

18:00 Everton U21 1-0 Brighton U21 0-0

02:00 1 Vitoria BA 1-0 Figueirense 1-0

01:00 AA Carapebus 0-1 Buzios 0-1

14:15 Warners Bay FC (W) 6-1 Broadmeadow Magic (W) 1 2-0

14:15 Newcastle Olympic FC (W) 3-2 Charlestown Azzuri (W) 0-1

09:30 New Zealand U19 5-0 Papua New Guinea U19 1 2-0

06:00 New Caledonia U19 1-0 Solomon Islands U19 1 1-0

02:30 Fiji U19 4-1 Samoa U19 2-0

01:00 UAI Urquiza (w) 7-0 Ferrol Carril Oeste (w) 5-0

22:59 SAT (W) 2-1 Lanus (w) 1-1

21:00 El Porvenir (w) 3-0 Platense (w) 1 1-0

19:00 USV Hercules 4-1 Gemert 4-1

19:00 Tot Ons Genoegen Berkel 1-0 VV Dongen 1 0-0

19:00 JOS Watergraafsmeer 1-1 SV Oss 20 1-0

20:00 KF Trepca 89 3-0 KF Dukagjini 2-0

20:00 KF Drenica Skenderaj 2-1 Prishtina 0-0

00:05 NK Siroki Brijeg 1-0 Posusje 0-0

00:00 FK Zeljeznicar 1-0 FK Sloga Doboj 1-0

22:00 HSK Zrinjski Mostar 4-0 FK Igman Konjic 1-0

21:00 Leotar 0-0 Sloboda 1 0-0

16:00 Tuggeranong United 5-0 Queanbeyan City 3-0

13:00 Anu FC 0-1 Brindabella Blues FC 0-1

20:00 FC Bukovyna chernivtsi 0-1 Prykarpattya Ivano Frankivsk 0-0

18:00 Dinaz Vyshgorod 1-2 FC Karpaty Lviv 1-0

16:00 Kremin Kremenchuk 7-0 Hirnyk-Sport 3-0

06:00 Michigan Stars 0-0 Chattanooga 0-0

20:00 Gartcairn FC (W) 3-1 Boroughmuir Thistle FC (w) 0-1

03:00 1 Cibao FC 1-0 Moca FC 0-0

17:00 Chao Pak Kei 2-0 Ching Fung 1-0

22:00 Motherwell (w) 4-0 Glasgow Girls (w) 2-0

21:00 Celtic (w) 6-0 Hamilton FC (w) 4-0

19:00 Spartans (w) 2-0 Aberdeen (w) 0-0

15:30 OSK Besenova 2-2 Cadca 2-2

15:00 Dinamo Zagreb U19 2-1 Zagreb locomotive U19 1-1

16:00 Monaro Panthers U23 1-1 Belconnen United U23 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [7-6],

13:00 1 OConnor Knights U23 3-4 Canberra Croatia FC U23 2-1

20:00 Nottingham Forest (w) 2-4 Wolverhampton Wanderers WFC (w) 0-2

20:00 Loughborough Lightning (W) 0-3 Brighouse Town (w) 0-1

20:00 Liverpool Feds (w) 1-2 Stoke City (w) 1-1

20:00 Huddersfield (w) 3-1 West Bromwich WFC (w) 2-0

20:00 Derby County (w) 0-2 Fylde LFC (w) 0-1

20:00 Boldmere St.Michaels (W) 2-3 Burnley (w) 0-0

20:00 IK Uppsala (w) 0-2 Vaxjo (w) 0-1

19:00 Sundsvalls DFF (w) 1-3 IFK Norrkoping DFK (w) 0-1

09:00 Urayasu SC 4-1 Tochigi City 2-1

01:00 GE Bage 0-0 Monsoon FC 0-0

14:00 Sagolband United 3-3 Manipur Police SC 0-0

20:00 CA Independiente Reserves 2-0 Union Santa Fe Reserves 0-0

20:00 Godoy Cruz Reserves 2-0 Barracas Central Reserves 1-0

20:00 Gimnasia LP Reserves 3-0 Central Cordoba SdE Reserves 0-0

20:00 Racing Club Reserves 0-2 Platense Reserves 0-2

21:00 Sporting CP (w) 5-0 Valadares Gaia FC (w) 4-0

21:00 Vilaverdense (w) 4-2 SCU Torreense (w) 3-1

21:00 Braga (w) 6-1 CA Ouriense (w) 4-0

19:00 1 Maritimo (w) 0-6 Famalicao (w) 0-2

22:30 Rampla Juniors FC 3-0 Central Espanol 2-0

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.



>> Xem Kqbd trực tuyến nhanh nhất 24h qua