Kết quả bóng đá ngày 18/09/2022 chính xác mới nhất

23:30 Tottenham Hotspur 6-2 Leicester City 2-2

21:00 Newcastle United 1-1 Bournemouth AFC 0-0

18:30 1 Wolves 0-3 Manchester City 0-2

02:00 Lille 2-1 Toulouse 1-0

22:00 Montpellier 2-1 Strasbourg 1-0

02:00 Athletic Bilbao 3-2 Rayo Vallecano 3-1

23:30 Valencia 3-0 Celta Vigo 1 1-0

21:15 Barcelona 3-0 Elche 1 2-0

19:00 Mallorca 1-0 Almeria 1-0

01:45 Torino 0-1 Sassuolo 0-0

22:59 Spezia 2-1 Sampdoria 1-1

20:00 Bologna 0-1 Empoli 0-0

23:30 Monchengladbach 3-0 RB Leipzig 2-0

20:30 Augsburg 1-0 Bayern Munchen 0-0

20:30 VfB Stuttgart 1-3 Eintracht Frankfurt 0-1

20:30 Bayer Leverkusen 1-1 Werder Bremen 0-0

20:30 Borussia Dortmund 1-0 Schalke 04 0-0

12:00 Yokohama Marinos 0-0 Consadole Sapporo 0-0

17:00 Avispa Fukuoka 3-2 Shimizu S-Pulse 2-1

17:00 Shonan Bellmare 0-0 Urawa Red Diamonds 0-0

17:00 Nagoya Grampus 0-0 Hiroshima Sanfrecce 0-0

17:00 Kashiwa Reysol 1-1 Kawasaki Frontale 0-1

16:00 1 Jubilo Iwata 2-2 Cerezo Osaka 0-1

09:30 1 LA Galaxy 4-1 Colorado Rapids 3-0

09:30 San Jose Earthquakes 1-1 FC Dallas 1 1-1

09:00 Vancouver Whitecaps 2-1 Seattle Sounders 2-0

08:30 Real Salt Lake 1-2 FC Cincinnati 1-1

08:00 Austin FC 1-1 Nashville 0-0

07:30 FC Kansas City 4-1 Minnesota United FC 3-0

07:00 Chicago Fire 2-3 Charlotte FC 2-0

06:35 Orlando City 4-0 Toronto FC 2-0

06:35 New England Revolution 0-1 Montreal Impact 0-0

02:50 Atlanta United 0-0 Philadelphia Union 0-0

00:00 New York City FC 2-0 New York Red Bulls 2-0

21:00 Hereford United 1-0 Bromsgrove Sporting FC 0-0

21:00 Whitby Town 0-1 Marske United 0-0

21:00 Brackley Town 0-2 Worksop Town 0-1

21:00 AFC Fylde 1-1 Farsley Celtic 1-0

21:00 Scarborough 3-2 Dunston UTS 2-0

21:00 Alvechurch 4-0 Harborough Town 2-0

21:00 Stocksbridge Park Steels 2-1 Marine 0-0

21:00 Leamington 0-1 Nuneaton Borough 0-0

21:00 Shildon 0-5 South Shields 0-2

21:00 Long Eaton Utd 1-1 Gainsborough Trinity 1-0

21:00 Liversedge 1-1 Chorley FC 0-1

21:00 AFC Telford United 2-4 Chasetown 1-2

21:00 Gosport Borough 1-1 Paulton Rovers 0-0

21:00 Barwell 1-4 Kettering Town 1-1

21:00 1 Hungerford Town 1-3 Gloucester City 1-1

21:00 Binfield 4-0 Tonbridge Angels 0-0

21:00 Grays Athletic 1-3 Shefford Town Campton 0-1

21:00 Weston Super Mare 1-0 Shepton Mallet 1-0

21:00 Coalville 1-0 Macclesfield Town 0-0

21:00 Bishop·s Cleeve 3-3 Helston Athletic 1-1

21:00 Folkestone 3-0 Chichester City 2-0

21:00 Bognor Regis Town 0-2 Hampton Richmond Borough 0-1

21:00 Basford Utd 2-0 Rugby Town 1-0

21:00 Winchester City 1-3 Weymouth 1-3

21:00 Metropolitan Police 3-1 Burgess Hill Town 1 1-0

21:00 Lichfield City 0-4 Boston United 0-2

21:00 Prescot Cables 1-2 Bamber Bridge 1-1

21:00 FC United of Manchester 2-3 Curzon Ashton FC 0-2

21:00 Darlington 3-2 Southport FC 1-2

21:00 Blyth Spartans 2-0 Guiseley 1-0

21:00 Berkhamsted Town 2-0 Concord Rangers 1-0

21:00 Enfield 1893 0-4 Billericay Town 0-1

21:00 Canvey Island 0-3 St Ives Town 0-3

21:00 Eastbourne Borough 2-0 Uxbridge 1-0

21:00 Waltham Abbey 2-3 Brightlingsea Regent 0-1

21:00 Maldon Tiptree 0-3 Hornchurch 0-2

21:00 Yate Town 2-1 Tiverton Town 1-0

21:00 Cray Valley Paper Mills 1-2 Hanwell Town 1-0

21:00 Kings Lynn 1-1 Bedford Town 0-1

21:00 St Albans City 1-1 Sudbury 0-0

21:00 Hyde F.C. 1-0 Warrington Town AFC 0-0

21:00 Bath City 2-2 Hartley Wintney 2-0

21:00 Ebbsfleet United 2-0 Dover Athletic 1-0

21:00 Needham Market 2-0 Sheringham 1-0

21:00 East Thurrock United 0-3 Biggleswade Town 0-2

21:00 lewes 1-1 Three Bridges 0-0

21:00 Clitheroe 2-0 Spennymoor Town 0-0

21:00 Merthyr Town 1-1 Cirencester 1-1

21:00 Westfields 1-2 Carshalton Athletic FC 0-1

21:00 Hendon 3-1 Wingate Finchley 3-0

21:00 Kidderminster Harriers 1-0 Tamworth 0-0

21:00 Welling United 0-0 Fisher Athletic 0-0

21:00 Ashington 2-1 Bradford Park Avenue 1-0

21:00 Taunton Town 1-0 Laverstock Ford 1-0

21:00 Hemel Hempstead Town 3-0 Royston Town 1-0

21:00 Anstey Nomads 1-1 Ilkeston Town 1-0

21:00 Chippenham Town 3-0 Sholing FC 1-0

21:00 Dartford 1-2 Beckenham Town 0-1

21:00 Chester FC 2-0 Pontefract Collieries 0-0

21:00 Havant Waterlooville 1-0 AFC Totton 1-0

21:00 1 Dulwich Hamlet 2-1 Margate 1-0

21:00 Heybridge Swifts 1-1 Braintree Town 1-0

21:00 Newcastle Town FC 1-1 Congleton Town 0-1

21:00 North Leigh 2-3 Plymouth Parkway 2-0

21:00 Potters Bar Town 1-2 Romford 1-1

21:00 Lancaster City 1-1 Bury AFC 0-1

21:00 Phoenix Sports 0-1 Sevenoaks Town 0-1

21:00 Farnborough Town 1-1 Hayes Yeading United 1-1

21:00 Cheshunt 3-1 St Neots Town 1-1

21:00 Buxton FC 2-1 Alfreton Town 1-1

21:00 Swindon Supermarine 1-0 Dorchester Town 1-0

21:00 Hanley Town 4-1 Atherstone Town 4-1

21:00 Salisbury FC 1-2 Oxford City 0-0

21:00 Slough Town 1-3 Worthing 0-0

21:00 Chelmsford City 6-1 Kings Langley 5-1

21:00 Redditch United 2-2 Peterborough Sports 0-2

18:45 Walton Hersham 2-2 Chatham Town 0-0

19:00 Muang Thong United 1-5 Chonburi Shark FC 0-2

18:30 BEC Tero Sasana 1-4 Buriram United 1-4

18:00 Nakhon Ratchasima 2-2 Lamphun Warrior 1-1

03:45 America de Cali (w) 2-2 Atletico Mineiro (w) 1-1

02:10 Villa Teresa 2-1 Mar de Fondo 0-1

02:00 Estudiantes de Resistencia 0-2 C.U.N.E. 0-1

01:30 Alianza Lima Reserves 1-0 Ayacucho FC Reserves 1-0

01:00 Pocos de Caldas FC 0-2 EC Villa Real 0-0

01:00 Boston City FC Brasil 3-1 Juventus Minasnovense 2-1

21:30 Niki Volou 0-2 AEL Larisa 0-2

21:30 Makedonikos 1-1 PAOK Saloniki B 0-0

21:30 AE Kifisias 1-1 Proodeftiki FC 0-1

01:45 Middlesbrough 0-0 Rotherham United 0-0

21:00 Birmingham City 0-0 Coventry City 1 0-0

21:00 Wigan Athletic 0-1 Reading 0-0

21:00 Huddersfield Town 1-0 Cardiff City 1-0

21:00 Queens Park Rangers (QPR) 0-0 Stoke City 0-0

21:00 Millwall 2-1 Blackpool 1-1

21:00 Burnley 2-1 Bristol City 1-1

21:00 Preston North End 0-2 Sheffield United 0-1

21:00 Luton Town 2-0 Blackburn Rovers 0-0

21:00 Norwich City 1-1 West Brom 0-1

21:00 Watford 2-2 Sunderland A.F.C 1-1

18:30 Swansea City 3-0 Hull City 0-0

02:30 Boavista FC 2-1 Sporting CP 1-0

00:00 1 Estoril 1-1 FC Porto 1-0

21:30 Santa Clara 1-1 Pacos de Ferreira 1-0

21:30 Gil Vicente 2-2 Rio Ave 1 0-1

02:00 1 Fortuna Sittard 1-0 Excelsior SBV 0-0

01:00 RKC Waalwijk 5-1 SC Cambuur 2 1-1

23:45 Vitesse Arnhem 1-1 Volendam 0-1

21:30 Sparta Rotterdam 2-1 Groningen 0-0

08:00 Club America 2-1 Chivas Guadalajara 1 1-0

07:05 Monterrey 2-0 Atlas 0-0

08:15 Tigres Zipaquira 3-2 Boca Juniors De Cali 3-1

22:30 IFK Varnamo 1-0 Varbergs BoIS FC 0-0

20:00 IFK Norrkoping FK 2-2 Kalmar 1-0

20:00 Hacken 1-1 Hammarby 0-1

21:00 Glasgow Rangers 2-1 Dundee United 1-0

21:00 Hibernian 3-1 Aberdeen 1 1-1

21:00 Livingston 1-0 Kilmarnock 1-0

21:00 Saint Johnstone 0-0 Ross County 0-0

00:00 Istanbulspor 2-2 Besiktas JK 1-2

00:00 2 Antalyaspor 0-3 Adana Demirspor 1 0-1

21:00 Umraniyespor 1-2 Kasimpasa 0-1

00:05 Hajduk Split 2-2 Istra 1961 Pula 0-0

21:55 1 HNK Gorica 0-1 ZNK Osijek 0-1

01:45 Charleroi 2-3 Westerlo 1-2

23:15 1 Zulte-Waregem 0-3 Sint-Truidense 0-1

23:15 Cercle Brugge 2-2 Oostende 2-0

21:00 1 Mechelen 0-0 Oud Heverlee 0-0

22:59 1 Dynamo Moscow 0-2 Zenit St. Petersburg 0-1

20:30 Rostov FK 2-1 Krylya Sovetov 1-1

18:00 Torpedo moskva 1-0 CSKA Moscow 1-0

16:00 Ural Sverdlovsk Oblast 1-2 Terek Grozny 0-1

22:59 Sport Podbrezova 2-0 Trencin 2-0

22:59 Zlate Moravce 0-1 Michalovce 1 0-1

21:00 MSK Zilina 4-2 Tatran LM 3-1

01:15 NK Mura 05 2-3 NK Olimpija Ljubljana 2-1

20:00 1 Tabor Sezana 0-2 FC Koper 1 0-1

01:30 Rapid Bucuresti 2-1 CS Mioveni 1 1-1

22:59 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 7-0 FC Botosani 1 2-0

20:45 UTA Arad 1-2 Hermannstadt 1-1

05:00 Botafogo RJ 2-0 Coritiba PR 0-0

02:30 Avai FC SC 1-0 Atletico Mineiro 0-0

22:00 Aarhus AGF 3-1 Aalborg 0-0

06:30 Newells Old Boys 0-1 Sarmiento Junin 0-0

01:30 Barracas Central 3-1 Godoy Cruz Antonio Tomba 1-0

22:59 Dinamo Brest 1-3 Slavia Mozyr 0-2

20:50 FK Isloch Minsk 2-1 Arsenal Dzyarzhynsk 1-0

18:30 Slutsksakhar Slutsk 0-0 FC Belshina Babruisk 0-0

06:30 Blooming 1-0 Independiente Petrolero 1 1-0

04:15 Universitario de Sucre 1-1 Club Guabira 0-0

02:00 Always Ready 0-1 Aurora 0-0

01:00 Cracovia Krakow 1-1 Pogon Szczecin 0-0

22:30 Rakow Czestochowa 3-0 Radomiak Radom 1-0

20:00 Lechia Gdansk 2-2 Jagiellonia Bialystok 0-1

17:30 Stal Mielec 0-3 Widzew lodz 0-0

22:59 Odd Grenland 2-0 Ham-Kam 0-0

19:00 Samgurali Tskh 0-3 Dila Gori 0-2

01:30 Panathinaikos 3-0 Pas Giannina 1-0

00:00 Panaitolikos Agrinio 0-2 AEK Athens 0-0

00:00 Atromitos Athens 0-0 Lamia 0-0

21:15 Genoa 1-0 Modena 1-0

19:00 Venezia 1-1 Pisa 1 1-1

19:00 Reggina 3-0 Cittadella 1-0

19:00 Frosinone 1-0 Palermo 1-0

19:00 Como 3-3 Spal 2-1

19:00 SudTirol 1-1 Cosenza Calcio 1914 1-0

19:00 Cagliari 0-1 Bari 1 0-0

19:00 Ascoli 1-3 Parma 0-2

02:00 Zaragoza 1-0 Sporting Gijon 0-0

23:30 Granada CF 2-1 Mirandes 1 1-0

23:30 Andorra CF 2-0 Eibar 1-0

21:15 Real Oviedo 0-1 Ibiza Eivissa 1 0-0

19:00 Villarreal B 3-1 CD Lugo 1 1-0

21:30 Porto B 2-0 SCU Torreense 1 1-0

20:00 Penafiel 1-1 Moreirense 0-1

17:00 1 Viseu 2-0 CD Mafra 1-0

00:00 Le Havre 2-0 Annecy 1 0-0

00:00 Amiens 3-0 Chamois Niortais 1 0-0

00:00 1 Grenoble 1-0 Caen 0-0

00:00 Bastia 1-0 Metz 1-0

00:00 1 Quevilly 1-3 Stade Lavallois MFC 1-2

00:00 Paris FC 1-2 Rodez Aveyron 1-0

00:00 Pau FC 1-0 Valenciennes 1 0-0

00:00 Sochaux 3-1 Nimes 2-1

20:00 Guingamp 2-1 Saint Etienne 1-0

20:00 Bordeaux 2-1 Dijon 1-0

01:30 Hamburger SV 2-0 Fortuna Dusseldorf 1-0

18:00 Hansa Rostock 3-1 Magdeburg 2-0

18:00 Darmstadt 2-0 Nurnberg 2-0

18:00 Arminia Bielefeld 4-2 Holstein Kiel 2-0

12:00 Blaublitz Akita 0-1 Thespa Kusatsu 0-1

11:00 1 Vegalta Sendai 1-1 Tokushima Vortis 0-0

17:00 Fagiano Okayama 3-0 V-Varen Nagasaki 1 1-0

21:30 Den Bosch 4-1 FC Oss 2-1

07:00 Universitario De Deportes 2-0 Atletico Grau 1-0

03:30 Cienciano 2-2 FBC Melgar 0-1

01:15 Univ.Cesar Vallejo 2-1 Sport Huancayo 1-0

23:45 Slavia Sofia 2-0 Beroe Stara Zagora 1-0

21:30 Lokomotiv Plovdiv 3-0 Cherno More Varna 1-0

19:15 Pirin Blagoevgrad 0-1 Lokomotiv Sofia 0-1

01:00 Resovia Rzeszow 2-1 Puszcza Niepolomice 1-0

01:00 LKS Nieciecza 2-2 Gornik Leczna 0-2

22:30 GKS Katowice 1-1 GKS Tychy 1-1

22:00 Khimki (R) 1-0 Balashikha 1-0

18:00 1 Arsenal Tula II 5-0 Kvant Obninsk 1 2-0

16:30 Chungnam Asan 0-0 FC Anyang 0-0

16:30 1 Ansan Greeners FC 1-1 Seoul E-Land FC 0-1

14:00 1 Gyeongnam FC 0-3 Bucheon FC 1995 0-1

14:00 Gimpo FC 0-0 Busan I Park 0-0

21:00 Carlisle United 2-1 AFC Wimbledon 1-0

21:00 Northampton Town 3-0 Rochdale 1-0

21:00 Sutton United 2-0 Hartlepool United 0-0

21:00 Gillingham 0-2 Mansfield Town 0-2

21:00 Salford City 0-1 Tranmere Rovers 0-1

21:00 Leyton Orient 1-0 Walsall 0-0

21:00 Newport County 0-2 Barrow 0-1

21:00 Colchester United 0-1 Grimsby Town 0-0

21:00 Stockport County 0-0 Harrogate Town 0-0

21:00 Crewe Alexandra 1-0 Crawley Town 0-0

21:00 1 Bradford City 3-0 Stevenage Borough 1-0

21:00 Doncaster Rovers 0-1 Swindon Town 0-0

19:00 Dynamo Dresden 1-1 Ingolstadt 1 1-1

19:00 SV Meppen 2-2 Viktoria koln 1-0

19:00 SV Waldhof Mannheim 1-0 SV Wehen Wiesbaden 0-0

19:00 Hallescher FC 1-3 SV Elversberg 1-1

19:00 Zwickau 1-2 Borussia Dortmund (Youth) 1-0

19:00 Oldenburg 1-1 SpVgg Bayreuth 1-0

06:10 Union Magdalena 1-0 Jaguares de Cordoba 1 1-0

04:05 Deportes Tolima 1-0 Deportiva Once Caldas 0-0

02:00 1 Envigado FC 3-2 Cortulua 2-1

21:00 Raith Rovers 3-2 Ayr United 2-0

21:00 Hamilton Academical 0-2 Queen's Park 0-1

21:00 Partick Thistle 2-2 Cove Rangers 1-0

21:00 1 Greenock Morton 1-2 Arbroath 0-2

21:00 1 Dundee 2-3 Inverness 1-2

22:59 Eyupspor 4-1 Bandirmaspor 0-0

22:59 Adanaspor 2-0 Caykur Rizespor 1-0

20:00 Denizlispor 2-2 Genclerbirligi 2-1

17:30 Keciorengucu 3-2 Erzurum BB 2-1

21:00 Oskarshamns AIK 2-0 Qviding FIF 2-0

21:00 Atvidabergs 2-1 IFK Malmo FK 0-1

21:00 Hammarby TFF 2-3 Sandvikens IF 1-2

21:00 IF Karlstad Fotboll 0-0 IF Sylvia 0-0

21:00 Lunds BK 0-0 IK Oddevold 0-0

18:00 Tvaakers IF 0-0 GAIS 0-0

18:00 Vasalunds IF 1-0 BK Forward 1-0

18:00 Angelholms FF 1-4 Torns IF 1-3

18:00 Orebro Syrianska IF 1-1 Sollentuna United 0-0

18:00 Lindome GIF 0-4 BK Olympic 0-2

18:00 Motala AIF FK 2-1 FC Stockholm Internazionale 1-1

22:59 Magni 2-1 Volsungur husavik 0-0

21:00 Reynir Sandgerdi 2-0 Fjardabyggd Leiknir 0-0

21:00 Vikingur Olafsvik 3-0 Haukar Hafnarfjordur 1-0

21:00 IR Reykjavik 1-3 UMF Njardvik 0-0

21:00 Throttur Reykjavik 2-1 KFR Aegir 1-0

20:00 HotturHuginn 3-2 KF Fjallabyggdar 1-1

15:00 Metaloglobus 0-1 CSM Slatina 0-0

15:00 Concordia Chiajna 0-1 ACS Viitorul Selimbar 0-0

15:00 1 Minaur Baia Mare 3-4 ACS Dumbravita 1-4

15:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 1-0 Progresul Spartac 0-0

15:00 Unirea Dej 2-2 FC Timisoara 1-1

22:59 Gornik Polkowice 1-0 Hutnik Krakow 1-0

21:00 Olimpia Elblag 2-2 Siarka Tarnobrzeg 1-1

21:00 Pogon Siedlce 3-4 Znicz Pruszkow 2-3

20:00 Garbarnia Krakow 3-1 Radunia Stezyca 2-0

21:00 FK Trajal Krusevac 2-1 Sevojno Uzice 2-0

21:00 FK Loznica 0-1 FK Vrsac 0-0

21:00 Jedinstvo UB 1-2 FK Graficar Beograd 1-1

21:00 ND Beltinci 1-1 MNK FC Ljubljana 1 1-1

21:00 Jadran Dekani 1-0 Krsko Posavlje 1-0

19:15 FC Altyn Asyr 2-1 Sagadam FK 0-0

19:15 Nebitchi 2-4 Kopetdag Asgabat 0-0

19:00 Energetik Mary 0-4 FC Ahal 0-0

19:00 HTTU Asgabat 1-2 FC MERW 0-0

05:00 Wanderers FC 1-0 Rentistas 1 1-0

02:00 CA River Plate 1-1 Nacional Montevideo 0-0

20:00 Plaza Colonia 0-1 Deportivo Maldonado 1 0-0

22:59 Karlovy Vary Dvory 3-0 Dukla Praha B 0-0

21:30 Most Mus 1-3 Usti nad Labem 1-0

21:30 Slovan Velvary 1-2 Mlada Boleslav B 0-0

20:30 Frydlant 1-3 Hlucin 1-2

20:30 Vitkovice 3-4 Velke Mezirici 2-3

20:30 Uhersky Brod 2-1 Frydek-Mistek 2-0

20:30 Blansko 1-3 Hranice KUNZ 1-0

20:30 Hodonin Sardice 1-0 Zlin B 1-0

19:30 Preddie J 0-2 FK Banik Sokolov 1 0-1

15:30 Ceske Budejovice B 0-2 Loko Vltavin 0-1

15:30 FK Kraluv Dvur 3-2 FC Pisek 0-1

15:30 FK Prepere 3-1 FK Kolin 1-1

15:15 FK Zbuzany 1953 0-2 Admira Praha 0-0

15:15 SK Motorlet Praha 3-1 Sokol Hostoun 1-1

15:15 Benesov 0-2 SK Zapy 0-1

21:00 Lushnja KS 3-2 Beselidhja Lezhe 2-2

20:00 1 Turbina Cerrik 0-3 Flamurtari 0-1

20:00 Terbuni Puke 2-1 Tomori berat 0-0

20:00 KS Korabi Peshkopi 2-0 Luzi 2008 2-0

21:00 Skjold 1-1 Valle Brooklyn 0-0

19:00 Aarhus Fremad 2 1-1 Norresundby 0-0

18:30 Kjellerup 1-3 AaB 2 0-0

18:30 KFUM Roskilde 1-2 Karlslunde IF 0-0

18:00 Slagelse BI 3-1 KFUM Kobenhavn 2-1

18:00 Gorslev IF 5-3 Herstedoster 0-0

18:00 Odder IGF 3-3 Viby IF 1-1

18:00 Vejgaard B 2-1 Vinder Vatanspor-VRI 1-1

18:00 ASA Aarhus 1-1 FC Djursland 1-0

18:00 BK Avarta 1-0 Allerod 0-0

22:59 Etar 0-1 Ludogorets Razgrad II 0-1

21:00 FC Dobrudzha 2-0 Yantra Gabrovo 1-0

21:00 Botev Plovdiv II 1-0 FC Maritsa 1921 1-0

21:00 Belasitsa Petrich 3-0 Strumska Slava 1-0

21:00 Sportist Svoge 3-2 Spartak Pleven 1-1

21:00 1 Minyor Pernik 1-4 CSKA 1948 Sofia II 0-2

21:00 FK Levski Krumovgrad 1-2 FC Sozopol 1-2

22:59 Namungo FC 1-0 Coastal Union 1-0

14:00 Yeoju Sejong 1-2 Jinju Citizen 1-0

14:00 Daegu FC II 1-1 Yangpyeong 0-1

14:00 Pyeongchang FC 1-1 Jeonbuk Hyundai Motors II) 1-0

12:00 Gangwon II 3-1 Jungnang Chorus Mustang FC 2-0

20:30 Persija Jakarta 0-0 Madura United 0-0

16:00 Persik Kediri 0-1 Arema FC 0-0

16:00 Queensland Lions(w) 9-0 Souths United SC (w) 2-0

15:00 Peninsula Power (w) 0-0 Virginia United SC (w) 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

03:00 FC Edmonton 0-1 Cavalry FC 0-0

00:00 Saldus SS/Leevon 0-4 Grobina 0-1

20:00 JDFS Alberts 2-0 Rezekne/BJSS 0-0

21:30 HNK Vukovar 91 0-1 NK Croatia Zmijavci 0-0

21:30 NK Solin 3-1 Hrvatski dragovoljac 2-1

21:30 NK Orijent Rijeka 2-1 NK Dugopolje 1-0

09:00 San Diego loyalty 3-0 Phoenix Rising FC 1 0-0

09:00 Oakland Roots 1-0 New York Red Bulls B 0-0

09:00 Monterey Bay FC 5-0 Indy Eleven 2-0

07:30 San Antonio 1-1 New Mexico United 0-0

07:30 Rio Grande Valley 1-0 Colorado Springs Switchbacks FC 1-0

06:30 Detroit City 1-0 Tampa Bay Rowdies 0-0

06:30 1 Louisville City FC 4-2 Loudoun United 3-1

06:00 Miami FC 2-2 Atlanta United FC II 1-0

06:00 Hartford Athletic 3-0 Las Vegas Lights 2-0

21:00 Haringey Borough 2-0 Horsham 0-0

22:00 Medkila (w) 1-3 Fortuna Alesund (w) 0-2

20:00 Dai Lin Jissbon 1-1 Kelkit Belediye Hurriyet 1 0-1

20:00 Kusadasispor 1-1 Bulvarspor 1-1

20:00 Akhisar Bld.Geng 1-2 Erbaaspor S 1-1

20:00 Tepecik Bld 1-1 Efeler 09 0-1

19:30 Yeni Altindag BS 0-0 Karaman Belediyesi Spor 0-0

19:30 Kepez Belediyespor 1-1 Osmaniyespor 0-1

20:30 1 Slavoj Trebisov 3-1 FK Kosice 1-1

20:30 MFK Dubnica nad Vahom 0-2 KFC Komarno 0-2

15:30 Slovan Bratislava B 0-3 Tatran Presov 0-2

22:59 CF Os Belenenses 3-3 Amora FC 2-0

21:00 Vitoria Setubal 1-2 FC Caldas 1-0

21:00 Mokala Pancheners 1-2 Oliveira Hospital 0-1

21:00 Vilaverdense 4-0 Anadia 1 0-0

21:00 1 Montalegre 1-2 Vitoria Guimaraes B 1 0-2

21:00 CF Canelas 2010 1-0 Fafe 1 0-0

17:00 Varzim 3-0 FC Felgueiras 1 1-0

17:45 1 Indian Air Force 0-2 Delhi FC 0-1

14:30 Tarun Sangha FC 2-1 Hindustan Aeronautics Limited 0-1

20:00 Botafogo RJ(w) 8-0 Duque de Caxias (w) 4-0

20:00 Aigle Noir 2-0 Romania Inter Star 1-0

20:00 Olympique Star 2-0 BS Dynamic 0-0

23:20 Aldershot Town 5-1 Halifax Town 2-1

21:00 Scunthorpe United 1-1 York City 0-1

21:00 Oldham Athletic 3-2 Eastleigh 1-2

21:00 Maidenhead United 1-0 Woking 0-0

21:00 Gateshead 1-1 Boreham Wood 1-0

21:00 Dorking 3-1 Notts County 1-0

21:00 Dagenham Redbridge 4-1 Altrincham 2-0

21:00 Yeovil Town 2-2 Chesterfield 1-1

21:00 Bromley 3-0 Maidstone United 2-0

21:00 Wealdstone FC 1-1 Torquay United 0-1

21:00 Southend United 0-0 Wrexham 0-0

21:00 Solihull Moors 1-1 Barnet 1-1

19:00 Salgueiros 0-0 Gondomar 0-0

06:00 Xinabajul (W) 1-1 UNIFUT-Rosal (w) 1 0-1

22:59 USM Oujda 1-0 Olympique Dcheira 0-0

22:59 Chabab Ben Guerir 3-0 Ittifaq Marrakech 2-0

22:59 RCOZ Oued Zem 2-1 Stade Marocain du Rabat 1-1

18:00 Manchester United (w) 4-0 Reading (w) 4-0

00:00 Stade Bordelais 1-2 FC Bergerac 0-1

23:30 Lorient B 0-0 GOAL FC 0-0

22:59 Metz B 4-3 Haguenau 0-0

22:59 Hyeres 0-1 Olympique Ales 0-1

22:59 FC Nantes B 2-0 Yzeure AS 1 0-0

22:59 St. Maur Lusi 1-1 Besancon 1-1

22:59 GRACES 3-1 Louhans-Cuiseaux 1-0

22:59 Romorantin 2-0 Trelissac 1-0

22:59 Frejus St-Raphael 0-0 Evian Thonon Gaillard 0-0

22:59 Bourges 1-1 Saumur OL 0-0

22:59 Bobigny A.C. 2-2 Creteil 0-1

22:59 Auxerre B 3-1 Saint-Priest 0-0

22:59 Angouleme 2-0 Vierzon 0-0

22:59 Epinal 1-1 Colmar 0-0

22:59 1 Aubagne 1-4 Toulon 0-2

22:59 ASM Belfortaine 2-3 Boulogne 0-0

22:59 Lyon Duchere 2-0 Marignane Gignac 1 1-0

22:59 Jura Sud Foot 3-0 Lyonnais II 0-0

22:59 Racing Club de France 2-0 Vannes 0-0

22:59 Guingamp B 2-1 Blois 0-1

22:59 Voltigeurs Chateaubriant 1-1 Chartres FC 0-0

22:59 Chambly FC 0-2 Maccabi Paris 0-1

22:59 Angers II 3-2 Les Herbiers 0-0

22:59 1 Andrezieux 1-0 CHAMALIERES 0-0

22:59 Sainte Genevieve Sports 1-2 Saint Quentin 0-0

22:59 1 St Pryve St Hilaire 0-1 Beauvais 0-0

22:59 Stade Reims II 2-3 Fleury Merogis U.S. 1-1

22:59 Saint Malo 1-0 Poissy As 1-0

21:00 Caen II 1-1 Rennes II 0-0

20:30 1 AS Furiani Agliani 0-1 ES Wasquehal 0-1

22:45 Erzeni 1-0 KF Laci 0-0

20:00 KS Bylis 0-0 Egnatia 0-0

19:30 Rapid Vienna (Youth) 3-0 Grazer AK 1 0-0

01:00 KRC Gent 1-2 Eendracht Aalst 0-1

01:00 Oudenaarde 2-3 Sparta Petegem 0-1

18:00 Reading U21 0-1 Bristol City U21 0-1

21:00 Lazio U20 4-0 Monopoli Youth 0-0

20:00 Alessandria Youth 1-4 Venezia F.C. Youth 1 1-2

20:00 AlbinoLeffe Youth 0-3 Genoa Youth 0-0

20:00 1 Perugia Youth 1-1 Viterbese Castrense Youth 0-1

20:00 Spal U19 1-0 Brescia U20 0-0

20:00 Padova U19 1-4 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-3

20:00 FeralpiSalo Youth 1-2 Vicenza U20 0-0

20:00 Crotone U19 0-0 Pisa U19 0-0

20:00 US Cremonese U20 0-1 Parma U20 0-0

20:00 Cittadella U20 3-0 Reggiana U20 1-0

16:00 Spezia U20 2-2 Sha LAN U19 0-0

16:00 Pescara Youth 2-0 Virtus Entella U20 1-0

16:00 Cosenza Calcio Youth 1-0 Ternana u20 1-0

16:00 Como U20 3-1 Pordenone Youth 2-1

16:00 Benevento (Youth) 3-0 Ascoli Youth 2-0

15:30 Imolese Calcio Youth 1-1 Reggina U19 1 0-0

20:00 Sundby BK (w) 1-0 AGF Kvindefodbold APS (w) 0-0

18:00 Fortuna Hjorring (w) 3-0 Nordsjaelland (w) 2-0

16:45 Rangdajied United 3-2 Mawlai SC 2-1

00:00 Atlas (w) 2-3 Saint Louis Athletica (w) 2-1

00:00 Cruz Azul (w) 1-0 Mazatlan FC (w) 0-0

01:00 COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG) 2-2 EC Mamore MG 2-1

21:00 FK Kozara Gradiska 2-2 FK Krupa 2-1

21:00 FK Podrinje 0-1 Famos Vojkovici 0-0

21:00 FK Rudar Kakanj 1-0 Zvijezda Gradacac 0-0

21:00 NK Vis Simm-Bau 0-1 Mladost Doboj Kakanj 0-1

21:00 Slavija Sarajevo 1-0 Zeljeznicar Banja Luka 0-0

21:00 1 Monterrey U20 0-1 Atlas U20 0-1

21:00 Club America U20 2-2 Chivas Guadalajara U20 1 2-1

21:30 NK Belisce 0-1 Radnik Sesvete 0-0

18:00 AZS UJ Krakow (w) 2-0 KKP Bydgoszcz (w) 1-0

17:00 Slask Wroclaw (w) 5-0 Pogon Tczew (w) 5-0

17:00 KKPK Medyk Konin (w) 3-0 Sportowa Czworka Radom (w) 1-0

15:00 UKS Lodz (w) 2-0 Czarni Sosnowiec (w) 1-0

01:30 CA San Miguel 1-1 Comunicaciones BsAs 1-1

01:30 Sportivo Dock Sud 1-0 Uhl Que Sa 1 0-0

01:30 Deportivo Armenio 1-0 Canuelas FC 1-0

01:30 1 UAI Urquiza 0-0 Argentino de Quilmes 0-0

15:30 SK Kosmonosy 5-0 FK Olympie Brezova 1-0

15:15 Opava II 1-2 SSK Bilovec 1-2

15:15 MSK Breclav 2-0 Velka Bites 2-0

15:15 TJ Tatran Bohunice 0-0 Zdar nad Sazavou 0-0

20:00 FK Spartaks Jurmala 1-6 FK Valmiera 1-3

18:00 Metta/LU Riga 1-2 Tukums-2000 1-1

21:00 Dergview FC 0-3 Institute FC 0-0

21:00 Ballinamallard United 4-1 Ards FC 1-1

21:00 Newington 5-2 Ballyclare Comrades 2-1

21:00 Loughgall FC 4-0 HW Welders 2-0

21:00 Knockbreda 1-2 Warrenpoint Town 0-1

09:00 San Diego Wave (W) 1-0 Angel City FC (W) 1-0

07:00 Chicago Red Stars (w) 0-1 Houston Dash (w) 0-1

06:30 North Carolina (w) 1-2 OL Reign Reign (w) 1-2

06:00 Washington Spirit (w) 2-0 Gotham FC (W) 0-0

08:50 Newcastle Olympic FC Reserves 1-1 Edgeworth Eagles Reserves 1 1-0

01:15 Hapoel Ganei Tikva 4-1 Beitar Petah Tikva 2-1

00:30 Bnei Mamba Golan 0-0 Shafaram 0-0

20:30 FC Achva Kfar Manda 0-0 Ironi Bnei Kabul 0-0

17:00 FC Tzeirey Tamra 2-1 Hapoel Bnei Biina 1-1

22:00 Accra Lions 2-1 Karela United FC 2-0

22:00 Ghana Dream FC 1-0 Kotoku Royals FC 0-0

20:45 Al Wahda Abu Dhabi U21 0-5 Shabab Dubai U21 0-2

20:45 Al Bataeh U21 1-1 Baniyas SC Reserves 1 1-0

20:45 Al-Dhafra U21 1-1 Ittihad Kalba U21 1-1

21:30 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 1-2 Hapoel Tel Aviv U19 0-0

20:00 Ashdod Rafi Elbaz U19 3-0 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19 0-0

16:45 Maccabi Herzliya U19 0-1 Hapoel Hod Hasharon U19 0-1

15:15 Maccabi Yaffo Kabilio U19 0-1 Gadna Tel Aviv U19 0-1

15:00 Ashdod MS U19 1-1 Maccabi Petach Tikva U19 1 0-1

14:55 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 1-1 Maccabi Netanya U19 1 1-0

14:50 Maccabi Haifa U19 1-1 Hapoel Haifa U19 1-1

14:30 Sectzya Nes Ziona U19 0-5 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 0-3

17:45 University Azzurri FC 3-4 Darwin Olympics 0-4

08:00 Antigua GFC 1-1 Guastatoya 1 0-0

04:30 1 Coban Imperial 2-1 Santa Lucia Cotzumalguapa 2-1

04:00 CSD Municipal 2-0 Deportivo Xinabajul 1-0

21:00 Grotta Seltjarnarnes 3-1 Grindavik 1-1

21:00 HK Kopavogs 2-1 Vestri 1 0-1

21:00 Afturelding 1-5 Fjolnir 1-0

21:00 Throttur Vogum 0-3 Kordrengir 0-0

21:00 Thor Akureyri 2-1 Fylkir 1-0

21:00 UMF Selfoss 2-0 KV Reykjavik 0-0

17:00 FK Tauras Taurage 1-1 FM Fortuna 0-1

12:00 New Lambton FC 1-2 Belmont Swansea United SC 1-1

18:00 Aarhus AGF U19 4-1 BrondbyU19 0-0

18:00 Nordsjaelland U19 3-3 Lyngby Fodbold Club U19 0-0

18:00 Randers Freja U19 3-1 Esbjerg U19 0-0

17:30 Odense BK U19 5-3 Vejle U19 0-0

17:30 Sonderjyske U19 0-2 Horsens U19 0-0

09:30 Central Valley Fuego 0-3 Charlotte Independence 0-2

07:00 Omaha 1-1 Greenville Triumph 2 0-0

06:30 1 Chattanooga Red Wolves 2-2 Richmond Kickers 0-1

05:00 Forward Madison FC 1-2 North Carolina 0-1

19:00 Hillerod Fodbold 3-1 Nykobing FC 1-1

14:00 St George Willawong FC 2-2 Bayside United FC 0-2

22:59 Olympiakos Nicosia FC 0-2 APOEL Nicosia 1 0-2

20:00 FK Rinija Gostivar 2-2 Voska Sport 1-1

22:59 Sally Tas 0-0 Royal FC 0-0

22:59 ASEC Koudougou 1-0 ASF Bobo Dioulasso 0-0

22:59 Majestic FC 0-0 AS Police Ouagadougou 0-0

22:15 Al-Msnaa 2-0 Al-Suwaiq 0-0

20:35 Al-Nahda Muscat 0-0 Sohar Club 0-0

20:30 Bahla 1-0 Al Oruba Sur 0-0

20:20 Sur Club 3-0 al bashaer 1-0

07:00 Escorpiones Belen 4-1 CS Uruguay De Coronado 1-1

03:00 1 AD Cariari Pococi 3-0 Santa Ana 0-0

20:00 Universitatea Galati (w) 0-10 Banat Girls (w) 0-0

15:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 17-0 Independenta Baia Mare (w) 0-0

06:00 Liga Dep. Universitaria Quito 2-2 Independiente Jose Teran 1-2

03:30 Delfin SC 3-1 9 de Octubre 1 1-0

01:00 Macara 1-1 Gualaceo SC 1 0-1

18:00 Legia Warszawa (Youth) 1-2 Gornik Zabrze (Youth) 0-0

17:00 Wisla Krakow (Youth) 0-1 Rakow Czestochowa (Youth) 0-1

17:00 Lech Poznan (Youth) 5-1 Slask Wroclaw U21 2-1

17:00 Korona Kielce U19 4-2 Arka Gdynia (Youth) 2-0

17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 3-2 Zaglebie Lubin (Youth) 0-1

17:00 Escola Varsovia Warszawa Youth 4-1 Cracovia Krakow (Youth) 2-0

02:30 Real Murcia 0-0 Numancia 0-0

02:30 UD San Sebastian Reyes 1-5 Real Madrid Castilla 1-1

02:30 CF La Nucia 0-0 Osasuna B 0-0

02:30 Cordoba 2-0 CF Rayo Majadahonda 1-0

01:00 Racing de Ferrol 3-2 Cultural Leonesa 2-1

01:00 Calahorra 0-0 Gimnastic Tarragona 1 0-0

00:30 1 Badajoz 0-1 Algeciras 0-0

00:30 CF Intercity 5-2 Real Sociedad B 2-1

01:00 Ituano (Youth) 0-3 Palmeiras (Youth) 0-0

20:00 Penapolense (Youth) 0-4 Ponte Preta (Youth) 0-1

19:00 Dinamo Minsk Reserves 0-1 FC Gomel Reserves 0-0

16:00 Shakhter Soligorsk Reserves 1-4 Energetik-BGU Minsk Reserves 0-3

20:00 Sparta Praha (w) 2-0 Horni Herspice (w) 2-0

19:00 Slavia Praha (w) 8-0 FC Viktoria Plzen (w) 5-0

18:00 Banik Ostrava (w) 0-7 Slovacko (w) 0-4

20:00 SV Darmstadt U17 0-2 VfB Stuttgart U17 0-1

19:00 Viktoria Berlin U17 3-0 Hansa Rostock U17 0-0

18:00 Preussen Munster U17 4-3 FC Hennef 05 U17 0-0

18:00 Arminia Bielefeld U17 3-3 Bochum U17 2-1

18:00 Greuther Furth U17 1-3 TSV 1860 Munchen U17 0-0

18:00 Niendorfer TSVU17 2-2 Hertha BSC Berlin U17 0-0

17:00 FC Erzgebirge Aue U17 0-1 Hamburger SV U17 0-0

16:00 Augsburg U17 2-2 Hoffenheim U17 0-0

16:00 RasenBallsport LeipzigU17 4-1 Hannover 96 U17 0-0

16:00 Sportfreunde Siegen U17 2-4 Koln U17 0-0

16:00 Fortuna Koln U17 1-4 MSV Duisburg U17 0-0

16:00 Jahn Regensburg U17 2-2 Bayern Munchen U17 0-0

16:00 FC Schalke 04 U17 7-1 SV Deutz 05 U17 0-0

01:30 AD Cartaya 2-2 Ceuta B 1 1-1

01:30 Arosa SC 1-0 Paiosaco 0-0

01:00 CP Villarrobledo 2-0 Tomelloso 0-0

01:00 La Solana 2-0 CF Talavera B 1-0

01:00 CD Covadonga 1-0 Luarca CF 1 0-0

00:30 UD Collerense 1-1 Constancia 1 0-0

00:30 Inter Manacor 0-3 UD Poblense 0-1

00:30 Moralo CP 0-2 Atletico Pueblonuevo 0-1

00:00 SD Ejea 1-0 CD La Almunia 0-0

00:00 CA Bembibre 1-1 CD Mirandes B 0-0

00:00 Rapido de Bouzas 0-0 UD Somozas 0-0

23:30 CD Ardoi Draw 1-0 CD Cantolagua 0-0

23:30 Villa Santa Brigida 2-0 CD Union Sur Yaiza 1 2-0

23:30 Santanyi 4-0 San Jodie 3-0

22:59 Alcantarilla 0-3 Aguilas CF 0-1

22:59 Cultural de Durango 1-3 SD San Ignacio 1 0-3

22:59 Ursaria 1-0 RSC International 0-0

22:59 1 RSD Alcala Henares 0-1 CD Paracuellos Antamira 0-0

22:59 Patacona 0-1 UD Levante B 0-0

22:59 CD Subiza 4-0 Alesves 0-0

22:59 Hercules II 1-2 Elche CF Ilicitano 0-1

22:59 Arandina 1-1 Real Avila CF 0-1

22:59 SD Deusto 1-1 CD Lagun Onak 0-1

22:30 CD Santa Ursula 3-0 UD Ibarra 2-0

22:30 CD Guarnizo 1-2 Solares Medio Cudeyo 1 1-2

22:30 CD Lealtad 1-0 CD Tuilla 0-0

22:30 CD Huarte 1-0 CD Cortes 1-0

22:30 UCD Burlades 0-0 Pena Sport 0-0

22:00 Ponferradina B 1-0 Unami CP 0-0

22:00 Atletico Astorga 1-0 Palencia 0-0

22:00 CD Padura 0-2 Pasaia KE 0-2

22:00 CD Manacor 3-2 PE Sant Jordi 1 2-0

22:00 1 Aurrera de Vitoria 0-3 CD Vitoria(SPA) 0-1

22:00 Samano 0-2 CF Vimenor 0-1

22:00 U.M. Escobedo 2-0 CD Naval 1-0

22:00 CD Oberena 1-3 Azkoyen 0-0

22:00 Avance Ezcabarte 0-0 Valle de Egues 0-0

22:00 CF Salmantino 2-0 Almazan 0-0

21:30 Anaitasuna 1-0 Portugalete 0-0

21:30 CD Agoncillo 2-0 Calahorra B 1-0

21:30 CD Beti Onak 2-0 Pamplona 1-0

21:30 CD Touring 1-7 CD Basconia 0-0

21:00 UDC Txantrea KKE 2-2 Lagunak 2-2

16:30 CD Berceo 0-1 Yague CF 0-0

16:00 Pena Balsamaiso CF 0-1 Naxara 0-0

02:00 Future FC 1-0 BUL FC 1 0-0

22:59 Geita Gold 2-1 Hilal Alsahel 0-1

22:59 Sporting Gagnoa 3-1 LISCR Monrovia 1-1

22:59 FC Kallon 3-0 Buffles du Borgou 1-0

20:15 Kipanga FC 1-1 Hilal Wau 0-1

22:59 FC Petrzalka (w) 3-5 Dukla Banska Bystrica (w) 1-3

16:00 Spartak Trnava (w) 0-2 TJ Spartak Myjava(w) 0-0

16:00 FK Nove Zamky (w) 2-2 SKF Zilina (w) 2-1

16:00 GFC Topolcany (W) 2-2 AS Trencin (w) 2-0

16:00 MFK Ruzomberok (w) 0-1 Slovan Bratislava (w) 0-0

20:00 Lokomotiv Vitebsk (w) 1-6 Dnepr Mogilev (w) 0-3

18:00 FK Minsk (w) 13-0 Bobruichanka Bobruisk (w) 6-0

18:00 Babrungas 2-1 DFK Dainava Alytus 0-1

18:00 FK Minija 3-0 Ekranas Panevezys 1-0

19:30 Big Bullets Reserves 2-1 Extreme FC 1-1

22:25 Nimba United 1-0 Sandi FC 0-0

21:00 Kilvin wanderer 4-2 Tranent Juniors 2-2

21:00 Caledonian Braves 6-1 Newton Stewart 1-1

21:00 Forex Brasov 2-3 Glasgow Univ 2-2

21:00 Carlosti 3-1 Rothes 3-1

21:00 Civil Service Strollers FC 1-2 fraserburgh 0-2

21:00 Strathspey Thistle 0-5 Camelon Juniors 0-1

21:00 Clydebank FC 1-3 Spartans 1-0

21:00 Hill of Beath FC 3-1 Inverurie Loco Works 1 2-1

21:00 Dunipace FC 1-1 Broxburn Athletic 1-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-2],

21:00 Lossiemouth 1-2 Buckie Thistle FC 0-2

21:00 Linlithgow Rose 2-1 Berwick Rangers 1-0

21:00 Wick Academy 5-1 Lochee United 1 3-1

21:00 Nairn County 1-3 DRAM Chappelle Union 0-2

21:00 Deveronvale 2-4 East Kilbride 1 1-1

21:00 Dunbar United 2-2 Clachnacuddin 2-1

90phút [2-2], 120phút [3-2],

21:00 Formartine United 3-1 East Stirlingshire 0-1

21:00 Gala Fairydean 1-4 Sauchie Juniors FC 1-2

21:00 Banks o Dee 4-0 Turriff United 0-0

21:00 Ben Bo 4-2 Dundonald 2-2

21:00 Keith 1-2 Cumnock Juniors FC 1-1

21:00 Gretna 3-1 Edinburgh University FC 2-1

21:00 Cowdenbeath 0-1 Boness Utd 0-0

21:00 Musselburgh Athletic 1-1 Newtongrange Star 1-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

21:00 Cumbernauld Colts 0-1 Dalbeattie Star 0-1

20:30 Darvel FC 8-0 Tyne Castle FC 4-0

18:30 Jeanfield Swifts 1-5 Brechin City 0-0

20:30 FK Nove Zamky 2-1 SK Vrakuna Bratislava 0-0

20:30 Fomat Martin 0-1 OK castkovce 0-0

20:30 Nove Mesto 0-0 FK Podkonice 1 0-0

20:30 MFK Vranov nad Topou 2-0 Novohrad Lucenec 1-0

20:30 Slovan Duslo Sala 1-0 RSC Hamsik Academy 1-0

20:30 Poprad 2-1 TJ Tatran Oravske Vesele 0-1

15:00 United City FC 2-0 Kaya FC 0-0

22:00 Assyriska United IK 3-1 Smedby AIS 2-0

21:30 IFK Lidingo FK 3-3 Trosa Vagnhärad SK 2-2

21:00 Kvarnsvedens IK 2-1 Skiljebo SK 1-0

21:00 Karlbergs BK 2-1 Huddinge IF 0-0

20:00 Nordvarmland FF 0-3 Yxhults IK 0-2

20:00 Sandviks IK 2-1 Friska Viljor FC 0-0

20:00 Bergnasets AIK 1-2 IFK Lulea 1-2

19:00 IFK Berga 2-1 Karlskrona AIF 1-1

19:00 Asarums IF FK 3-2 Osterlen FF 1 1-1

19:00 Ariana 2-2 Kristianstads FF 2-0

19:00 IFK Osterakers Fk 4-1 Hudiksvalls ABK 2-0

19:00 Kungsangens IF 1-0 Forsbacka IK 0-0

19:00 Kumla 2-5 Angered BK 1-2

19:00 Ahlafors IF 2-1 Sifhalla 1-1

19:00 Kiruna FF 2-1 Storfors AIK 0-1

19:00 Eskilsminne IF 4-0 Tolo IF 3-0

19:00 BK Astrio 4-0 Vastra Frolunda 1-0

19:00 IFK Hassleholm 2-2 Rappe GOIF 0-0

18:30 Ullared 0-4 Onsala BK 0-0

18:00 Hoganas BK 2-2 Husqvarna 0-2

18:00 Sandvikens AIK FK 5-1 FC Gute 2-0

18:00 Stenungsunds IF 2-3 Grebbestads IF 0-1

18:00 Sund IF 1-2 Skelleftea FF 1-1

18:00 IFK Ostersunds 2-0 IF Algarna 2-0

18:00 Bodens BK 3-1 Ytterhogdal IK 2-1

16:00 Gottne IF 8-1 Umea FC Academy 5-0

22:59 Grasshopper (w) 2-0 FC Zurich Frauen (w) 1-0

19:00 St Gallen (w) 3-2 Aarau (W) 0-1

01:00 MC Oran 0-0 ASO Chlef 0-0

22:30 1 Paradou AC 0-1 CS Constantine 0-0

22:30 HB Chelghoum Laid 1-3 USM Alger 0-0

18:00 FF Lillehammer U19 1-1 Grorud U19 1-0

00:00 Rio Sports 0-2 Arenas Club de Getxo 0-1

22:59 RCD Espanyol B 1-1 UD Alzira 1-1

22:59 CD Arnedo 1-0 SD Gernika 0-0

22:00 SD Beasain 1-3 UD Mutilve 1-1

22:00 Alcorcon B 0-0 Suokuaili Moss 0-0

22:59 Othellos Athienou 0-1 Peyia 2014 0-0

22:59 PAEEK 0-2 Olympiada Lympion 0-1

22:59 Xylotympou 2-3 Ermis Aradippou 1 2-1

22:59 Agia Napa 2-0 PO Ahironas-Onisilos 1 1-0

22:59 Omonia Aradippou 4-3 Dignis Yepsonas 1 3-0

20:00 KuPs 1-0 Inter Turku 0-0

11:00 AS Harima ALBION (w) 6-1 Angeviolet Hiroshima (w) 3-1

00:30 Grand Saconnex 3-2 Echallens 1-1

00:00 FC Thun U21 1-0 Bassecourt 1-0

22:59 FC Emmenbrucke 1-2 FC Schotz 0-0

22:59 Langenthal 2-3 solothurn 1-2

22:59 FC Paradiso 5-1 Weesen 3-0

22:30 Chenois 0-1 Vevey Sports 0-0

22:00 Young Boys U21 2-2 FC Luzern U21 1-1

22:00 Lugano U21 3-1 Taverne 0-0

22:00 Concordia Lausanne 0-3 Servette U21 0-0

22:00 Monthey 2-0 FC Naters 0-0

21:00 FC Linth 04 2-2 FC Winterthur U21 0-0

21:00 FC Kosova Zurich 2-1 USV Eschen Mauren 0-0

21:00 1 SC Cham 0-1 Chiasso 0-1

21:00 Freienbach 1-2 FC Tuggen 0-0

21:00 Uzi 2-1 SV Hongg 0-0

21:00 Baden 2-0 Bruhl SG 1 1-0

21:00 FC Wettswil Bonstetten 2-0 Grasshoppers U21 0-0

21:00 FC Munsingen 1-5 Neuchatel Xamax FCS U21 0-0

20:30 Basuli B team 1-4 Stade Nyonnais 0-0

20:00 FC Sion U21 1-1 FC Martigny Sports 0-0

08:00 CD Victoria 2-1 Olancho FC 1-1

19:00 WIT Georgia Tbilisi 1-1 FC Metalurgi Rustavi 0-0

19:00 FC Merani Tbilisi 1-0 Gareji Sagarejo 0-0

14:00 Wofoo Tai Po 0-1 Southern District 1 0-0

19:00 FC Kilia Kiel 5-1 Eckernforder SV 2-0

19:00 VfB Lübeck II 4-1 Weiche Flensburg 08 II 3-1

19:00 TSV Pansdorf 2-3 Heider SV 2-1

19:00 Union Neumunster 2-2 TSV Bordesholm 0-1

20:30 Nordsjaelland U17 2-0 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 0-0

20:15 AGF Viby U17 1-1 Brondby IFU17 0-0

20:15 Randers FC U17 1-1 Esbjerg FB U17 0-0

20:00 Odense BK U17 2-0 VejleU17 0-0

19:45 Sonderjyske U17 1-1 Horsens U17 0-0

19:00 FC Kobenhavn U17 6-2 Silkeborg IF U17 0-0

19:00 Markranstadt 0-0 SC Rabenstein 0-0

18:15 TSV Sasel II 1-1 SC Vorwarts Wacker Billstedt 0-0

22:59 Dijon U19 0-1 SochauxU19 0-1

20:00 Rennes U19 2-3 Lorient U19 2-2

20:00 Ajaccio U19 2-0 Nice U19 1 0-0

20:00 Valenciennes US U19 3-0 Stade Reims U19 3-0

17:30 Atromitos U19 4-0 PAS Lamia U19 0-0

17:00 Volos Nps U19 2-1 Ionikos U19 0-0

16:30 1 OFI Crete U19 0-1 PAOK Saloniki U19 0-0

16:00 Levadiakos U19 0-0 Asteras Tripolis U19 1 0-0

14:30 Panaitolikos U19 3-2 AEK Athens U19 2-1

00:00 Bohemians Dublin (w) 2-1 DLR Waves (w) 1-0

22:59 Cork City (w) 1-0 Galway LFC (w) 0-0

22:59 Peamount Utd (w) 2-0 Sligo Rovers (W) 1-0

22:30 Yalong City (w) 2-0 Shelbourne (w) 0-0

21:00 Sol de America Pastoreo 1-3 Sportivo Trinidense 1-2

21:00 2 de Mayo PJC 3-0 Sportivo Luqueno 0-0

22:00 1 FK Gilan Gabala 1-0 Standard Sumgayit 1-0

06:30 CRB AL 0-2 Cruzeiro (MG) 0-0

05:00 Sampaio Correa 1-1 Criciuma 1-0

02:30 Brusque FC 0-1 Vila Nova 0-1

21:00 1 Chapecoense SC 1-0 Centro Sportivo Alagoano 2 0-0

11:30 U20 Hàn Quốc 6-2 Malaysia U20 2 1-0

00:00 FK Buducnost Podgorica 2-0 Mornar 1-0

00:00 Decic Tuzi 1-1 Jezero Plav 1-0

22:00 FK Iskra Danilovgrad 1-2 OFK Petrovac 1-1

21:00 FK Sutjeska Niksic 2-1 Arsenal Tivat 1-0

21:00 FK Rudar Pljevlja 0-3 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0

00:00 USV RB Weindorf St.Anna 1-1 WSC Hertha Wels 1-0

22:59 SC Imst 7-2 SV Fugen 3-2

22:30 Kufstein 2-0 WSG Swarovski Tirol B 0-0

22:00 SC Gofis 1-4 SC Bregenz 0-0

21:30 USV Scheiblingkirchen-Warth 2-1 Team Wiener Linien 0-1

21:30 SV Stripfing Weiden 3-1 SV Leobendorf 1 3-1

21:00 SV Austria Salzburg 0-0 OTSU Hallein 0-0

21:00 USK Anif 2-2 Salzburger AK 1914 0-1

03:00 FC Cienfuegos 2-2 Guantanamo FC 1-1

02:00 Las Tunas 1-5 La Habana 0-2

02:00 Camaguey 2-0 Artemisa FC 1-0

01:00 Kaizer Chiefs 2-1 Supersport United 1-1

22:30 1 Sekhukhune United 1-1 Stellenbosch FC 1-0

20:00 Lamontville Golden Arrows 4-0 Moroka Swallows 2-0

20:00 Chippa United 1-0 Marumo Gallants FC 0-0

17:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 5-0 Inter Taoyuan FC (w) 3-0

21:00 Dravinja 3-1 NK Race 0-1

21:00 Matlock Town 4-2 Warrington Rylands 1-1

21:00 Stafford Rangers 1-0 Radcliffe Borough 1-0

21:00 Belper Town 0-4 Ashton United 0-2

21:00 Stalybridge Celtic 1-2 Nantwich Town 1-1

22:00 Aifk Turku 4-1 Aland 1-0

20:00 SAPA 1-0 BK-46 Karis Karjaa 1-0

20:00 FC Viikingit E 0-0 Ponnistajat 0-0

19:00 HAPK 4-0 Kumu STPS 1-0

19:00 RiPS 0-2 JäPS/47 0-1

19:00 NOPS 11-0 Pirkkalan JK 8-0

18:30 EsPa 0-1 GrIFK Reservi 0-1

18:00 EPS Reservi 4-2 FC Finnkurd 2-2

18:00 ToTe 5-1 Valtti 0-1

17:30 KoiPS 6-0 Spartak Helsinki 2-0

17:00 Ri Pa 0-2 RPS Lions 1 0-1

00:30 Al-Hazm 1-1 Al Kholood 0-0

22:50 Al-Jabalain 2-0 Al-Akhdoud 1-0

22:30 Al-Riyadh 3-2 Najran SC 3-2

01:45 HB Torshavn 2-1 Vikingur Gotu 1-0

22:00 NSI Runavik 1-1 07 Vestur Sorvagur 0-0

21:00 EB Streymur 1-1 AB Argir 0-0

09:00 Quiche FC 1-1 CSD Solola 0-0

09:00 Marquense 4-0 Puerto San Jose 2-0

09:00 CD Zacapa 2-0 C.S.D. Comunicaciones B 2-0

00:00 FK Podgorica 2-1 FK Grbalj Radanovici 0-0

21:30 Bokelj Kotor 2-1 FK Zeta 1-1

17:00 Orlando Pirates Reserves 0-0 Stellenbosch FC Reserves 0-0

15:00 Maritzburg United Reserves 2-0 Moroka Swallows Reserves 0-0

15:00 Marumo Gallants Reserves 1-0 TS Galaxy Reserves 0-0

18:00 Lashyn Karatau 1-0 Kaisar Kyzylorda 1 0-0

18:00 Tarlan 1-1 Bulat Temirtau 1-0

18:00 Baikonur 1-4 FC Zhetysu Taldykorgan 0-1

17:00 Okzhetpes 8-0 Astana B 6-0

17:00 Ekibastuzets 2-2 Akademiya Ontustik 1-1

19:00 Osterbro IF (w) 3-1 Odense BK (w) 0-0

18:30 Vildbjerg SF (w) 1-0 Varde (w) 0-0

17:00 Naesby BK (w) 2-4 Boldklubben AF 1893 (w) 0-0

03:00 Alianza Lima W 0-0 Sporting Cristal W 1 0-0

16:00 Honda FC 2-0 Kochi United 1-0

13:00 Sony Sendai 0-3 Matsue City FC 0-2

13:00 Maruyasu Industries 2-2 Nara Club 0-1

02:00 F.C. Nouadhibou 0-1 Asokara 0-1

01:30 CR Belouizdad 3-0 Bo Rangers 1-0

01:00 Al-Ahli tripoli 4-0 Kmka 2-0

22:59 Young Africans 5-0 Zalan FC 0-0

22:00 Petro Atletico de Luanda 2-1 Black Bulls 2-1

20:00 Vipers 1-0 Real de Bangui 1 1-0

20:00 Royal Leopards 2-1 CFFA 0-1

19:30 Al Merreikh 0-0 Arta Solar FC 0-0

20:00 Shabab Al Ghazieh 0-2 Al Bourj 0-1

20:00 Al-Ahed 0-1 Shabab Sahel 0-0

20:00 B93 Copenhagen 1-0 Aarhus Fremad 1-0

19:15 Kolding FC 1-0 AB Copenhagen 1-0

19:00 Roskilde 1-1 Brabrand 0-0

18:00 HIK Hellerup 1-2 Skive IK 1-0

12:00 Busan Transportation Corporation 3-0 Dangjin Citizen 2-0

12:00 Siheung City 1-2 Daejeon Korail 1-2

17:00 Cheongju Jikji 0-0 Gyeongju KHNP 0-0

17:00 Ulsan Citizens 0-2 Changwon City 0-2

14:00 Gangneung City 0-0 Gimhae City 0-0

13:00 Yangju Citizen 2-1 Hwaseong FC 2-0

22:30 Sangiuliano City Nova 0-1 Pordenone Calcio SSD 0-0

22:30 Renate AC 3-2 JuventusU23 1 2-0

22:30 Padova 3-0 Pro Patria 2-0

22:30 Novara 0-0 USD Virtus Verona 0-0

22:30 Mantova 2-1 Trento 1 1-1

22:30 Lecco 0-2 Pro Sesto 0-0

22:30 Feralpisalo 1-0 Us Pergolettese 0-0

22:30 Albinoleffe 1-1 Vicenza 1-0

19:30 Azy based nano Bo 3-0 Piacenza 2-0

19:30 Triestina 1-1 Pro Vercelli 0-0

20:00 Eskilstuna United (w) 1-2 BK Hacken (W) 0-1

19:00 Elva 9-1 Paide Linnameeskond B 1 5-1

19:00 Parnu JK 6-0 Kohtla Jarve JK Jarve 3-0

19:00 Tallinna FC Levadia B 3-2 Viljandi Tulevik 3-2

20:00 HPS (w) 0-3 HJK Helsinki (w) 0-0

20:00 Honka Espoo (w) 2-3 Ilves Tampere (w) 0-1

19:00 NJS (w) 1-2 ONS (w) 1-1

18:00 PK-35 RY (w) 1-4 Aland United (w) 0-1

20:15 Atletico Mineiro Youth 1-1 Cruzeiro (Youth) 0-0

20:00 Ipatinga U20 0-6 America MG (Youth) 0-2

20:00 Betis FC U20 1-0 AC Tres Coracoes U20 2 1-0

19:00 Inter De Minas U20 3-1 Uberlandia Youth 1-0

20:00 BSV Rehden 1-1 SV Atlas Delmenhorst 1-0

19:00 Wuppertaler 5-1 SV Lippstadt 2-1

19:00 Duren 3-0 FC Kaan-Marienborn 3-0

19:00 Unterhaching 2-0 FC Pipinsried 1-0

19:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 2-0 TSV Rain Am Lech 0-0

19:00 DJK Vilzing 4-2 SpVgg Ansbach 0-2

19:00 Bahlinger 2-0 TSG Hoffenheim (Youth) 0-0

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) 4-1 Red and White Koblenz 1 2-0

19:00 Wiedenbruck 1-2 Monchengladbach AM. 0-0

19:00 Astoria Walldorf 0-2 TSG Balingen 0-1

19:00 Bocholt FC 2-0 Alemannia Aachen 0-0

19:00 Eintracht Trier 3-0 VfR Wormatia Worms 1 1-0

19:00 Energie Cottbus 3-1 Chemnitzer 2-0

19:00 Fortuna Dusseldorf (Youth) 2-4 Schalke 04 (Youth) 1-2

19:00 Preuben Munster 1-0 SV Rodinghausen 0-0

19:00 TSV Steinbach Haiger 2-2 FSV Frankfurt 2-2

19:00 Kickers Offenbach 1-2 FC 08 Hombrug 0-0

18:30 ETSV Weiche Flensburg 1-2 TuS Blau-Weiss Lohne 0-1

18:00 BSG Chemie Leipzig 2-1 Berliner AK 07 1-0

22:00 Wolfsberger AC 3-1 TSV Hartberg 1-1

22:00 LASK Linz 1-4 WSG Swarovski Tirol 1-3

22:00 Rheindorf Altach 1-4 SK Austria Klagenfurt 1-1

20:00 Academy Pandev 0-1 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-1

20:00 1 Rabotnicki Skopje 1-0 Pobeda Prilep 1-0

20:00 Vlazrimi Struga 2-0 FK Tikves Kavadarci 1-0

20:00 FK Shkendija 79 0-0 FK Shkupi 0-0

20:00 FC Sfintul Gheorghe 1-2 CS Petrocub 0-1

10:00 Auckland FF (w) 1-1 Northern Rovers (W) 0-1

01:00 Jeunesse Molenbeek 1-1 Genk II 0-0

21:00 Club Brugge Ⅱ 2-2 Red Star Waasland 1-1

07:50 AFF Guatemala 0-2 CSD San Pedro 0-2

21:00 Grossbardorf 1-0 TSV Abtswind 0-0

21:00 ASV Cham 2-0 ATSV Erlangen 0-0

20:00 SpVgg Weiden 4-1 DJK Don Bosco Bamberg 0-1

19:30 FC Geesdorf 2-0 SSV Jahn Regensburg II 0-0

00:00 KV Mechelen (w) 0-4 Standard Liege (w) 0-2

18:30 Eendracht Aalst (w) 1-5 Racing Genk (w) 1-1

21:00 Fleetwood Town 1-1 Charlton Athletic 1-0

21:00 Sheffield Wednesday 2-2 Ipswich Town 0-1

21:00 Accrington Stanley 1-0 Cheltenham Town 1-0

21:00 Oxford United 1-2 Milton Keynes Dons 0-1

21:00 Exeter City 0-2 Burton Albion 0-0

21:00 Portsmouth 2-2 Plymouth Argyle 1 1-0

21:00 Bolton Wanderers 1-0 Peterborough United 0-0

21:00 Bristol Rovers 3-6 Lincoln City 1-3

21:00 Port Vale 2-1 Shrewsbury Town 1-1

21:00 Forest Green Rovers 1-2 Morecambe 1-1

21:00 Derby County 2-1 Wycombe Wanderers 0-1

21:00 Cambridge United 0-3 Barnsley 1 0-1

20:00 AC Dolomiti Bellunesi 2-0 A.S.D. Torviscosa 2-0

20:00 US Corticella 4-2 Correggese Calcio 2-1

20:00 Portici 1906 2-0 Aprilia 1-0

20:00 A.S.D. Bra 0-1 Castanese 0-1

20:00 Forli 2-2 Prato 1-0

20:00 Cjarlins Muzane 3-1 Montebelluna 1-1

20:00 FC Vado 2-0 USD Pont Donnaz 2-0

20:00 Chieri 0-1 Borgosesia 0-0

23:30 Anderlecht II (w) 0-2 Westerlo (W) 0-0

22:00 Royal FC Liege (w) 1-2 Standard Liege B (w) 0-0

20:00 Gent B (w) 0-5 Kontich FC (w) 0-0

20:00 Ladies Genk B (w) 3-2 RAEC Mons (w) 0-0

20:00 Zulte-Waregem II (w) 1-3 Wuustwezel (w) 0-0

19:30 KSKV Zwevezele (w) 5-1 Famkes Merkem (w) 0-0

19:00 FC Aqtobe City 4-3 Ordabasy Reserves 0-2

18:00 FK Kaspyi Aktau Reserves 0-5 Akzhayik Uralsk Reserves 0-0

17:00 Khan Tengri FC 6-1 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 4-0

17:00 FK Aksu Reserves 2-1 Jas Qyran 1-0

17:00 Shakhtar Bulat II 1-3 Tobol Kostanay Reserves 0-1

16:00 Altay FK 1-0 FK Taraz Reserves 1 1-0

14:30 2 Xinjiang Tianshan Leopard 1-2 Zibo Cuju F.C. 0-1

14:30 Suzhou Dongwu 1-0 Shanxi Chang An Athletic FC 0-0

14:00 1 Qingdao Youth Island 0-2 Kunshan FC 0-1

22:00 Frigg 2-2 Alta 1-1

21:00 FK Arendal 1-0 Flekkeroy 0-0

19:00 Gjovik Lyn 1-6 Levanger FK 1-2

19:00 Staal Jorpeland 2-6 Sotra 1-4

18:00 Orn-Horten 1-1 Vard Haugesund 0-0

18:00 Kvik Halden 1-4 Egersunds IK 0-2

20:00 Ma Indies FC (w) 2-2 Vasco Da Gama RSA (w) 0-0

17:00 UCT (w) 1-1 Spurs WFC (w) 1-1

13:00 NTV Beleza (w) 2-0 Nojima Stella (w) 0-0

21:00 MTK Hungaria FC (w) 9-0 Ujpesti (w) 5-0

21:00 Gyori Dozsa (w) 5-0 Kelen SC (w) 2-0

21:00 Puskas Akademia (W) 2-0 Szekszard UFC (W) 0-0

20:00 Diosgyori VTK (w) 4-0 Szetomeharry (w) 2-0

19:00 Ferencvarosi TC (w) 9-0 MOL Fehervar FC (W) 0-0

12:00 Northern Tigers FC (w) 0-0 Macarthur Rams (w) 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-6],

08:30 Santa Tecla 1-2 CD FAS 0-0

07:30 CD Chalatenango 1-1 Luis Angel Firpo 0-1

04:15 Jocoro FC 1-0 CD Dragon 1-0

01:00 1 Ceara (w) 2-0 Athletico Paranaense (w) 1-0

22:00 Vilaverdense FC Sub-19 4-0 SC Vila Real U19 2-0

21:00 2 Portimonense U19 0-5 Louletano U19 0-3

21:00 Associacao Naval U19 3-1 CD Gouveia U19 1 0-1

21:00 Rio Ave U19 1-1 Braga U19 0-0

21:00 Gondomar U19 2-3 Vitoria SC Guimaraes U19 2 1-1

21:00 Academica Coimbra U19 0-0 Maritimo U19 0-0

21:00 Sporting Lisbon U19 5-0 Casa Pia AC U19 2-0

21:00 Benfica U19 9-0 GD Estoril-Praia U19 5-0

21:00 Luxita U19 2-0 SC Espinho U19 0-0

21:00 Alverca U19 1-0 Vilafranquense U19 1-0

21:00 FC Penafiel U19 5-1 Sousense U19 3-0

21:00 Belenenses U19 2-0 SC Uniao Torreense U19 0-0

21:00 AC Marinhense U19 1-0 SC Pombal U19 1-0

21:00 1 Boavista U19 0-1 Vizela U19 0-1

20:00 Nacional U19 2-0 Vitoria FC Setubal U19 1 1-0

22:00 FC Ajka 3-0 Szentlorinc SE 2-0

22:00 Kozarmisleny SE 0-1 Kazincbarcika 0-0

21:00 Diosgyor VTK 0-1 Szeged Csanad 0-1

21:00 Csakvari TK 2-5 Videoton Puskas Akademia 1-3

20:00 Szekszard UFC 0-3 Mezokovesd Zsory 0-0

20:00 Bolcskei 1-2 Dafuji cloth MTE 0-2

20:00 Pecsvarad Spartacus 0-4 Gyori ETO 0-2

20:00 Balatonfuredi FC 3-0 Komarom VSE 1-0

20:00 Nagyatadi FC 7-0 Deszk 0-0

20:00 Balassagyarmat SE 1-2 Vasas 1-1

20:00 Mezoors 0-4 Felsozsolca 0-1

20:00 Kaposvar 0-2 ZalaegerzsegTE 0-0

20:00 Jaszberenyi 1-2 DEAC 0-0

20:00 Ivancsa 3-2 Gyirmot SE 2-0

20:00 Fuzesgyarmati SK 1-0 MTE Mosonmagyarovar 0-0

20:00 Zalaszentgroti VFC 2-3 Monori SE 0-0

20:00 ESMTK Budapest 1-0 SOROKSAR 0-0

20:00 Tiszafuredi 0-4 Bodajk FC Siofok 0-1

20:00 BVSC Zuglo 0-2 Varda SE 0-2

18:30 Nagykanizsai TE 1866 5-1 Hatvan 3-0

18:30 Dorogi FC 0-2 Budapest Honved 0-2

18:00 1 Szegedi VSE 0-4 Bekescsaba 1 0-3

18:00 Mateszalkai MTK 1-6 Ujpesti 1-3

20:00 Fiorentino 1-2 SS Virtus 1-2

20:00 SP Cosmos 4-0 Faetano 2-0

20:00 SP La Fiorita 1-0 AC Juvenes 1-0

20:00 S.S Pennarossa 4-0 Folgore/Falciano 2-0

05:00 Gallos NL 3-0 San Nicolas FC 1-0

04:00 Halcones Negros FC 1-0 SK Sport Street Soccer FC 0-0

04:00 Atletico Nayarit 1-2 Dorados B 1 0-1

04:00 Progreso Yucatan 2-2 Inter Playa del Carmen II 1 0-1

00:00 Xalisco FC 2-0 Atletico Acaponeta 1-0

00:00 2 Inter Fundadores Queretaro 1-1 Inter San Miguel 0-1

21:00 Suure-Jaani United (w) 0-10 JK Tabasalu (w) 0-0

19:00 Tammeka Tartu (w) 1-0 JK Tallinna Kalev (w) 0-0

00:00 Podlasie Biala Podlaska 0-1 LKS Lagow 0-1

22:59 Stal Stalowa Wola 2-0 Avia Swidnik 0-0

21:30 Gawin Sleza Wroclaw 3-1 Miedz Legnica II 1-1

21:30 Gwarek Tarnowskie Gory 2-2 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0-0

21:30 Wisla Sandomierz 4-0 KSZO Ostrowiec 0-0

21:30 Ursus Warszawa 3-3 Olimpia Zambrow 1-0

21:00 KS Wiazownica 1-3 KS Wieczysta Krakow 0-0

21:00 GKP Gorzow 0-1 Lechia Zielona Gora 0-0

21:00 Chrobry Glogow II 1-3 Carina Gubin 0-0

21:00 Blonianka Blonie 1-5 Jagiellonia Bialystok II 0-0

21:00 Orleta Radzyn Podlaski 1-0 Czarni Polaniec 1-0

21:00 Mlawianka Mlawa 2-0 Legia Warszawa B 0-0

21:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 1-0 Sieradz 0-0

21:00 Unia Tarnow 0-6 Chelmianka Chelm 0-1

21:00 Stal Brzeg 1-0 Polonia Bytom 0-0

21:00 Sokol Ostroda 2-1 Concordia Elblag 0-0

21:00 Olimpia Grudziadz 2-0 Unia Swarzedz 0-0

20:30 Rekord Bielsko-Biala 2-2 LKS Goczalkowice Zdroj 0-1

20:22 Pogon Grodzisk Mazowiecki 1-1 KS Legionovia Legionowo 0-0

20:00 Lublinianka Lublin 1-2 Korona II Kielce 0-0

20:00 1 Stargard Szczecinski 3-0 Zawisza Bydgoszcz SA 1 1-0

19:00 Unia Solec Kujawski 0-1 Sokol Kleczew 0-1

18:00 Unia Janikowo 1-1 Pogon Szczecin II 0-1

16:00 Wislanie Jaskowice 4-3 Wolania Wola Rzedzinska 2-2

16:00 Jaguar Gdansk 3-2 Gryf Slupsk 2-0

16:00 Czarni Pruszcz Gdanski 1-4 Pomezania Malbork FC 1-2

16:00 Zaglebie Sosnowiec (Youth) 3-5 Warta Zawiercie 1-2

16:00 Piast Gliwice (Youth) 1-0 Szczakowianka Jaworzno 1-0

00:00 Marbella U19 0-0 Almeria U19 1 0-0

23:30 CF Damm U19 2-2 CF Badalona U19 1-0

22:59 Rayo Vallecano U19 8-0 Badazous U19 5-0

22:15 CE Europa U19 1-2 CE Constancia U19 1-1

21:00 Sabadell U19 2-0 Huesca U19 2-0

19:10 Union Viera CF U19 2-4 Las Palmas U19 0-2

18:00 CD Puerto Cruz U19 0-0 Mensajero U19 0-0

18:00 Tenerife U19 3-2 CD Sobradillo U19 1-2

18:00 Cultural Leonesa U19 2-1 CF Rayo Majadahonda U19 0-0

17:30 Eibar U19 4-0 CD Vasconia U19 3-0

17:15 Girona U19 0-3 Espanyol U19 0-2

17:00 Valladoid U19 2-0 Inter Amistad U19 1-0

17:00 Arucas CF U19 2-2 CD La Oliva U19 0-0

02:30 CS 9 de Julio San Juan 4-1 Juventud Unida Pocitos 1 2-0

02:30 CA Colon Junior 0-0 CA Juventud Alianza 1 0-0

02:00 Deportivo Alexis Garcia 2-0 Talento y Vida 1-0

20:30 Llanelli 4-0 Goytre AFC 1-0

20:30 Aberfan 2-0 Porthcawl Town Athletic 2-0

20:30 PILL AFC 4-0 Caldicot T. 3-0

20:30 machynlleth 0-3 Prestatyn Town FC 0-0

20:30 Llansannan 1-2 Glantraeth FC 0-0

20:30 Treowen Stars 0-6 Cardiff Corries 0-3

20:30 Croesceiliog 2-1 Ynysgerwn 1-0

20:30 Abermule 2-2 Hawarden Rangers 0-1

20:30 Penrhyncoch 1-1 Caersws 0-1

20:30 Chepstow Town 1-0 Rockspur 0-0

20:30 Trearddur Bay 1-5 Penycae 0-0

20:30 Penparcau 1-3 Y Rhyl 1879 0-0

20:30 Amateur Sports 6-2 Brecon Corinthians 2-0

20:30 Trefelin 5-0 Llandrindod Wells 5-0

20:30 Y Felinheli 1-1 Y Glannau 1-0

20:30 Torey Thomas 6-0 Ton Pentre 4-0

20:30 Afan Lido 0-1 Hakin United 0-0

20:30 Cwmbran Celtic 1-0 Ammanford 1-0

20:30 Llanidloes Town 0-1 Gresford 0-1

20:30 Talysarn Celts 0-1 GAP Queens Park 0-1

20:30 Canton Liberal FC 5-1 West End AFC 3-0

20:30 Porthmadog 3-4 Mold Alexandra 2-1

20:30 Cefn Cribwr 1-2 Newport City 1-1

20:30 Baglan Dragons 1-1 Pontardawe Town 0-1

20:30 Calsonic Kansei SV 1-5 Aber Valley 0-3

20:30 Mochdre movement 0-3 Chirk AAA 0-2

20:30 Bow Street 6-5 Bangor 1876 4-2

20:30 Llay Miners Welfare 3-6 Flint Mountain 1-2

20:00 Llandudno Amateurs 1-7 Llanrug 0-0

20:00 Risca Utd 4-2 Aberbargoed Buds 0-0

20:00 Conwy Utd 3-2 Kinmel Bay 0-0

20:00 Penydarren 4-0 Ynyshir Albions 0-0

18:00 Llanfair United 1-2 Llanuwchllyn 1-1

21:30 SK Slany 1-1 Hvezda Cheb 0-0

15:15 SK Kladno 1-0 FK Louny 0-0

15:15 SK Petrin Plzen 3-1 Aritma Praha 1-1

15:15 Marianske Lazne 1-1 Slavoj Cesky Krumlov 1-1

00:00 Sparta Praha 1-1 Banik Ostrava 1-0

21:00 Slovan Liberec 1-3 Mlada Boleslav 1-0

21:00 Dynamo Ceske Budejovice 0-3 Sigma Olomouc 0-2

21:00 Brno 2-2 Teplice 2-2

03:00 Molinos El Pirata 2-2 CD Coopsol 1-1

22:00 Sandnes Ulf 0-3 Brann 0-0

21:00 Skeid Oslo 3-3 Fredrikstad 1-2

21:00 Sogndal 2-0 Ranheim IL 1-0

21:00 Asane Fotball 1-2 Kongsvinger 0-0

21:00 Raufoss 1-2 Start Kristiansand 0-0

21:00 1 Stjordals Blink 1-2 Mjondalen IF 1-2

22:59 Russell City 3-1 Al Bidda SC 2-1

22:59 Al Waab SC 2-1 Al-Khuraitiat 2-1

02:05 1 Club Ciudad de Bolivar 2-1 Liniers Bahia Blanca 2-1

02:00 Desamparados 1-0 Sol de Mayo 1 0-0

17:30 Kanchanaburi City 1-1 Pathum Thani United 1-1

17:00 Phattalung FC 0-1 Young Singh United 0-1

17:00 Mahasarakham United FC 1-1 Muang Loei United 0-0

15:30 Sakon Nakhon FC 2-3 Sisaket United 0-0

15:30 Maejo United 1-1 Nakhon Mae Sot United FC 0-0

15:30 See Kwae FC 3-3 Phayao FC 0-0

15:30 Inter Bangkok 0-1 Royal Thai Army FC 0-0

15:30 Chamchuri United FC 2-4 Bangkok 1-1

15:30 Royal Thai Air Force FC 1-4 North Bangkok College 0-2

15:30 Banbueng 3-2 Chanthaburi FC 0-0

15:30 Kohkwang 1-3 Pluakdaeng United 0-1

15:30 Saimit Kabin United 3-0 Chachoengsao 0-0

15:30 Kanjanapat Group 2-2 Assumption Thonburi 0-0

15:30 Samut Sakon FC 5-1 Siam FC 1 1-0

15:30 Jalor City 1-1 Mueang Kon D United 0-0

15:30 Surat Thani City 2-1 Phuket Andaman 0-0

15:30 Udon United 2-3 Nakhon Ratchasima United FC 1-1

14:15 Basmi FC 3-5 Likot FC 0-2

14:15 Panua GFC 3-1 Predator FC 1-0

08:00 Mexicali FC 0-2 Los Cabos United 0-1

06:00 Lobos ULM 2-2 Correcaminos II 1-1

05:00 1 Alebrijes de Oaxaca II 2-1 Club Atletico Angelopolis 1 2-0

04:00 1 Ciervos FC 1-3 Chilpancingo 0-3

04:00 1 Deportiva Venados 0-2 Montaneses FC 0-1

04:00 Escorpiones FC 2-2 Leviatan FC 2-1

04:00 1 Loros De Colima 2-2 Tampico Madero 2-0

00:45 Vorderland (w) 9-0 Wacker Innsbruck (w) 0-0

22:00 Neulengbach (w) 1-1 Sturm Graz/Stattegg (w) 0-0

19:00 Austria Wien (W) 7-0 Bergheim/Hof (w) 4-0

21:30 1 Marila Pribram 3-1 Trinec 2-0

15:15 Vyskov 4-1 SK Prostejov 1 1-0

15:15 Chrudim 5-1 MFK Karvina 1-1

08:30 Alianza FC (PAN) 0-1 CA Independente 0-0

06:15 Atletico Chiriqui 0-0 Sporting San Miguelito 0-0

04:00 Costa Del Este 4-0 Herrera FC 2-0

03:30 CD Chalatenango Reserves 4-0 CD Luis Angel Firpo Reserves 2-0

22:30 Volna Pinsk 1-1 Lokomotiv Gomel 1-0

20:30 Smorgon FC 0-0 Naftan Novopolock 0-0

19:00 Dnepr Rohachev 3-3 FK Lida 1-0

17:00 Ostrowitz 0-4 Shakhter Soligorsk II 0-3

18:00 Illes Akademia Haladas U19 3-4 Pecsi MFC U19 1-1

17:00 Ferencvarosi U19 4-1 Gyori ETO U19 2-0

16:00 Debrecin VSC U19 0-0 Diosgyor VTK U19 0-0

15:00 Vasas U19 0-1 MTK Budapest U19 0-0

15:00 Puskas Akademia FehervarU19 2-0 Szeged-Csanad Grosics U19 0-0

15:00 Budapest Honved U19 3-0 Ujpesti TE U19 0-0

17:00 Fiji 1-0 New Caledonia 0-0

22:00 Steinkjer FK 0-1 Junkeren 0-0

21:00 Forde 3-0 Volda 3-0

21:00 Skjervoy 4-3 Skjetten Fotball 2-0

21:00 Orkla 1-4 Byasen Toppfot 0-3

21:00 Fram Larvik 2-0 IL Express 1-0

21:00 Brodd 1-6 Lysekloster 1-1

20:00 Tromso B 2-1 Lillestrom B 0-1

20:00 Nardo FK 2-0 Melhus 0-0

20:00 Sprint-Jeloy 0-2 Eik-Tonsberg 0-0

20:00 Fana 4-0 Akra 0-0

20:00 Bremnes IL 2-0 Sola 1-0

19:00 Lyn Oslo 4-2 Os Turn Fotball 1 1-2

19:00 Vindbjart 6-1 Halsen 2-1

19:00 1 Randesund IL 5-1 Uraedd FK 3-0

19:00 Vidar 1-1 Stord IL 1-1

19:00 Nordstrand 2-0 Lokomotiv Oslo 1-0

18:00 Senja 3-2 Bossekop 3-2

23:30 Bonner sc 2-0 SpVg Frechen 20 1-0

22:30 SV Elversberg II 1-1 TUS Mechtersheim 0-1

22:00 Arminia Hannover 7-1 VfL Oldenburg 4-0

22:00 TuS Bersenbruck 4-1 Freie Turnerschaft Braunschweig 0-0

21:00 Pforzheim 2-0 FSV 08 Bissingen 0-0

21:00 DJK Teutonia St.Tonis 2-2 Uerdingen KFC 05 1-2

20:30 TSV Nördlingen 1-2 SV Schalding Heining 0-0

20:30 FSV Hollenbach 1-5 Stuttgarter Kickers 1-2

20:30 FV Offenburg 1-0 SSV Reutlingen 05 0-0

20:30 ATSV Mutschelbach 2-1 Freiburger FC 1-1

20:30 FV Dudenhofen 1-2 SV Morlautern 0-1

20:30 SV Oberachern 2-0 Nottingen 1-0

20:00 TSV Schwaben Augsburg 2-1 TSV Dachau 1865 0-0

20:00 FC Hanau 93 0-2 Rot-Weiss Hadamar 0-0

20:00 TuS Dietkirchen 3-0 FC 1906 Erlensee 0-0

19:45 Kaiserslautern (Youth) 2-0 SV Auersmacher 0-0

19:30 KSV Baunatal 0-0 Turk Gucu Friedberg 0-0

19:00 FC Oberlausitz 1-0 SV Westerhausen 0-0

19:00 RSV Eintracht 1-1 Rostocker FC 1-0

19:00 SC BW 94 Papenburg 2-5 TSV Pattensen 2-2

19:00 Hallen 1-0 VfB Auerbach 0-0

19:00 TSG Pfeddersheim 0-3 Wadegesi Heim 0-3

19:00 TuS Koblenz 1-1 Gonsenheim 1-1

19:00 Einheit Rudolstadt 1-1 SV Blau-Weiss Zorbau 1-0

19:00 SV Tasmania Berlin 0-1 MSV Neuruppin 0-0

19:00 FC Einheit Wernigerode 1-1 Ludwigsfelder FC 0-1

19:00 TSV Landsberg 3-2 FC Deisenhofen 2-2

19:00 Neckarsulmer Sport-Union 1-1 SG Sonnenhof Grossaspach 0-0

19:00 FV Ravensburg 2-2 Holzhausen 1-0

19:00 TSV Kottern 1-3 VfR Garching 0-1

19:00 Grimma 1-0 Eilenburg 1-0

19:00 Villingen 4-0 TSG Backnang 4-0

19:00 Aumund-Vegesack 4-1 FC Oberneuland 1-0

19:00 SG Dynamo Schwerin 0-2 FC Frankfurt 0-1

19:00 Gundelfingen 1-2 SV Kirchanschoring 0-0

19:00 FC An der Fahner Hohe 0-3 VfB 1921 Krieschow 0-2

19:00 Bischofswerdaer FV 0-0 VFC Plauen 0-0

19:00 FC Ingolstadt 04 Am 1-0 TSV 1860 Rosenheim 1-0

19:00 Brinkumer SV 0-1 KSV Vatan Sport Bremen 0-0

18:30 FSV Optik Rathenow 1-1 TuS Makkabi Berlin 0-0

18:00 BTS Neustadt 1-1 ESC Geestemunde 0-0

17:00 FC Karbach 2-2 TSV Schott Mainz 0-2

01:30 Thes Sport 2-1 Gent B 1-1

01:00 LaLouviere 1-1 Olympic Charleroi 1-1

00:30 Francs Borains 2-1 Tienen 0-0

00:30 Dessel Sport 0-4 Patro Eisden 0-2

20:30 SK Brann (W) 1-1 Rosenborg BK (w) 0-1

21:00 AD Ovarense (w) 2-0 Famalicao B (W) 1-0

22:59 1 Sevilla FC (w) 1-3 Atletico de Madrid (w) 0-1

21:00 Real Madrid (w) 2-0 Colegio Aleman Valencia (w) 1-0

21:00 Real Sociedad (w) 2-0 Villarreal (w) 1-0

17:00 Barcelona (w) 2-0 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 0-0

17:00 CD Alaves (w) 1-2 Madrid CFF (w) 0-1

18:30 Persela Lamongan 2-2 Gresik United 1-2

15:15 Persekat Tegal 1-0 Nusantara United 0-0

14:15 Sulut United 2-0 Persiba Balikpapan 2-0

21:43 2 ACS Viitorul Cluj 0-2 Unirea Ungheni 0-1

21:00 1 CS Paulesti 0-5 CS Blejoi 0-1

21:00 CS Ocna Mures 4-3 Avantul Reghin 0-2

21:00 1 CSO Plopeni 2-1 ACS Kids Tampa Brasov 0-1

21:00 Corvinul Hunedoara 6-3 CS Sanatatea Cluj 4-2

21:00 CSM Flacara Moreni 0-2 Tunari 0-1

21:00 Universitatea Alba Iulia 0-0 CS Metalurgistul Cugir 0-0

21:00 Stiinta Miroslava 0-1 SC Bacau 0-0

15:00 ACS KSE Targu Secuiesc 1-3 ACS Sepsi II 1-2

18:00 FK Radnicki Novi Belgrad U19 3-1 TSC Backa Topola U19 1-0

17:55 FK Rad U19 3-1 FK Graficar Beograd U19 2-0

17:25 FK Napredak U19 2-1 FK Novi Pazar U19 0-1

16:00 Vojvodina U19 2-1 FK Vozdovac U19 1-1

22:00 Halmstads 2-0 Osters IF 1-0

20:00 Orebro 5-2 Vasteras SK FK 1 2-2

20:00 Orgryte 0-1 Ostersunds FK 0-0

20:00 Jonkopings Sodra IF 1-2 Brommapojkarna 0-1

18:00 Dalkurd FF 4-1 Utsiktens BK 3-0

01:00 Angra Dos Reis RJ 3-1 Sao Paulo RJ 0-0

01:00 CEAC/Araruama 1-0 Paduano RJ 0-0

01:00 Serra Macaense 0-0 Perolas Negras 0-0

01:00 Duque de Caxias RJ 1-1 CGI April 7 0-0

01:00 Serrano BA 1-0 Sao Goncalo 0-0

18:00 VfL Wolfsburg (w) 4-0 SG Essen-Schonebeck (w) 3-0

21:00 Coleshill Town 1-2 Cambridge City 1-1

21:00 Witton Albion 0-2 Mossley 0-2

21:00 Trafford 1-1 Kidsgrove Athletic 0-0

21:00 Dereham 2-0 Gresley Rovers 1-0

20:00 Prison Leopards FC 1-0 Zanaco 1 1-0

20:00 Nkwazi 1-1 Kabwe Warriors 0-1

20:00 MUZA FC 2-0 Nchanga Rangers 0-0

20:00 Power Dynamos 1-0 NAPSA Stars 1 1-0

09:15 CS Herediano (w) 2-1 Dimas Escazu (w) 1 0-1

07:00 Sporting San Jose (w) 5-1 SUVA Sports (w) 1 3-0

23:15 IBV Vestmannaeyjar (w) 0-3 Valur (w) 0-2

01:30 Deportivo Espanol 3-1 El Porvenir 1-1

01:30 Liniers 0-2 Real Pilar 0-1

18:30 Dynamo Ceske Budejovice U19 1-0 Brno U19 0-0

18:30 Tescoma Zlin U19 2-2 Sparta Praha U19 1-1

18:15 Slovacko U19 1-1 Mlada Boleslav U19 1-1

18:00 Vysocina Jihlava U19 6-2 MFK Karvina U19 1-2

16:00 Sigma Olomouc U19 1-2 Viktoria Plzen U19 0-1

16:00 Hradec Kralove U19 1-1 Marila Pribram U19 0-1

15:10 Pardubice U19 1-1 Dukla Praha U19 1-1

00:30 Maccabi Tel Aviv 4-0 Beitar Jerusalem 2-0

00:00 Hapoel Haifa 0-0 Maccabi Netanya 0-0

23:30 Maccabi Bnei Raina 1-1 Ashdod MS 0-0

22:00 Sectzya Nes Ziona 4-3 Hapoel Tel Aviv 2-3

22:30 Beitar Jerusalem Oren U19 1-1 Hapoel Ramat Gan U19 0-0

23:30 Alberto 6-0 Sarmenstorf FC 3-0

23:30 Stade Ouchy 0-1 Young Boys 1 0-0

22:59 La Chaux-de-Fonds 0-2 Servette 0-0

22:00 FC Rapperswil-Jona 0-2 FC Sion 0-1

22:00 Goldstern FC 0-3 Grasshopper 0-0

22:00 1 Etoile Carouge 2-4 St. Gallen 2-1

21:00 Rotkreuz 1-1 Kriens 0-1

90phút [1-1], 120phút [2-1],

21:00 Koniz 1-2 Wohlen 0-1

21:00 Bellinzona 0-0 Luzern 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

20:00 1 Meyrin 0-4 Winterthur 0-1

07:40 Villa Dalmine 2-0 San Martin Tucuman 1 1-0

05:40 All Boys 1-0 Guillermo Brown 0-0

03:40 Alvarado Mar del Plata 3-0 Quilmes 2-0

01:30 Temperley 1-0 Sacachispas 1 1-0

19:00 Lernayin Artsakh 0-1 FC Avan Academy 0-0

18:00 BKMA 2-1 Ararat Yerevan 0-1

00:45 ASI Abengourou 0-1 Stade d Abidjan 0-0

22:30 USC Bassam 1-0 AF Amadou Diallo Djekanou 0-0

22:00 SV Wildon 1-1 TUS Heiligenkreuz 0-0

22:00 ASKO Gmund 0-1 ATUS Ferach 0-0

21:30 SC Landskron 3-2 SK Maria Saal 2-2

19:00 Naesby 1-0 Dalum 1-0

19:00 SfB Oure 1-4 Middelfart G og 1-3

18:30 VSK Arhus 1-0 AB Tarnby 1-0

18:00 Ishoj IF 1-0 Holstebro BK 0-0

18:00 Vanlose 1-1 FA 2000 0-1

18:00 IF Lyseng 2-2 Young Boys FD 1-0

20:00 Tshakhuma Tsha Madzivhandila 2-0 Venda 0-0

20:00 Pretoria Callies 0-1 Pretoria Univ 0-1

20:00 Hungry Lions 3-2 Platinum City 3-1

22:59 CD Pozoalbense (w) 1-4 CFF Albacete (w) 1-2

22:00 Viajes Interrias FF (W) 1-0 Racing de Santander (w) 0-0

21:00 Cacereno B (W) 4-1 La Solana (w) 0-0

17:30 Rayo Vallecano (w) 1-3 Osasuna (w) 0-1

19:30 Inter Milan (w) 6-1 Pomigliano (w) 2-0

16:00 Canberra FC (w) 3-3 Canberra Olympic(w) 1-1

13:00 Belconnen United (w) 3-1 West Canberra Wanderers FC (W) 1-0

19:00 Phrae United FC 1-2 Chiangmai FC 1-1

18:30 Samut Prakan City 2-0 JL Chiangmai United FC 0-0

18:30 1 Suphanburi FC 3-0 Trat FC 1-0

18:00 Ayutthaya United 3-2 Raj Pracha FC 2-0

17:30 Nakhon Si United FC 2-0 Chainat FC 1 0-0

01:30 Juventud Unida 0-2 Deportivo Muniz 0-1

01:30 Defensores de Cambaceres 3-0 Mercedes 1-0

01:30 CA Lugano 2-0 Centro Espanol 1 0-0

18:00 FK Do stlik Tashkent 2-0 Qumqo rg on FC 0-0

18:00 PFK Shahrixonchi 1-1 Lokomotiv BFK 0-0

19:30 Rodez Aveyron (w) 0-4 Paris Saint Germain (w) 0-1

19:30 Reims (w) 1-3 Montpellier (w) 0-1

19:30 Dijon w 1-1 Bordeaux (w) 1-0

21:30 Afk Tuchlovice 4-4 Spartak Pruhonice 4-2

15:15 1 FC Vratimov 1-1 Jakubcovice 1-1

15:15 Luhacovice 3-0 FC Kvasice 1-0

20:00 Makerere University (W) 1-1 She Corporate (w) 0-1

01:30 1 Maringa FC U20 0-1 Independente Futebol Sao Joseense U20 0-0

01:30 1 Coritiba PR (Youth) 4-0 Patriotas U20 2-0

01:00 Concordia U20 0-2 Hercilio Luz U20 0-1

01:00 America-RJ U20 2-1 Friburguense RJ U20 1-1

01:00 Operario Ferroviario PR Youth 1-2 Parana Clube (Youth) 1-1

01:00 Marcilio Dias SC U20 0-1 Chapecoense (Youth) 0-0

19:00 Tabasalu Charma 1-1 JK Welco Elekter 0-1

19:00 Laanemaa Haapsalu 0-1 Tallinna JK Legion B 0-0

19:00 2 Rapla JK Atli 0-6 Tallinna FC Ararat TTU 0-1

23:15 1 Newtown AFC 2-3 Pen-y-Bont FC 0-2

20:30 Flint Town 1-1 Bala Town F.C. 0-0

20:30 Pontypridd 1-0 Airbus UK Broughton 0-0

20:30 Caernarfon 2-1 Haverfordwest County 1-0

20:30 UWIC Inter Cardiff 0-7 The New Saints 0-3

20:00 FC Groningen Reserves 2-1 Almere City FC U21 1-0

19:30 De Graafschap (R) 6-0 FC Emmen Reserves 3-0

16:30 Excelsior Maassluis U21 3-0 Heerenveen U21 2-0

01:00 Gremio Prudente 1-0 Itapirense/SP 0-0

12:00 Matsumoto Yamaga FC 2-1 Gainare Tottori 2-0

12:00 1 Fujieda MYFC 1-0 SC Sagamihara 1-0

17:00 Vanraure Hachinohe FC 3-1 FC Gifu 1-0

13:00 Azul Claro Numazu 1-0 Kataller Toyama 0-0

03:00 Mixto EC 1-3 Luverdense 0-3

03:00 CEO Varzeagrandense (W) 8-0 Acao (W) 7-0

02:35 Picos 0-1 Ferroviario PI 0-0

02:00 Unidos do Alvorada 0-1 Parintins FC 0-0

02:00 Goiania 1-0 Jaragua EC 0-0

02:00 1 Tiradentes/PI 0-1 Comercial-PI 0-0

01:00 Queimadense PB 2-1 Serrano PB 0-1

20:50 Serra Branca EC 4-0 Sabugy FC 1 0-0

23:30 Tartu JK Maag Tammeka 1-3 JK Tallinna Kalev 0-2

21:00 Trans Narva 0-4 FC Flora Tallinn 0-1

22:59 Siauliai 1-0 FK Panevezys 0-0

19:00 Dziugas Telsiai 0-1 Hegelmann Litauen 0-1

03:30 MCO Mouloudia Oujda 0-0 Union Touarga Sport Rabat 0-0

01:15 IRT Itihad de Tanger 0-2 Hassania Agadir 0-1

22:59 Maghreb Fez 0-1 Club Salmi 0-0

21:00 Stjarnan Gardabaer 2-1 Hafnarfjordur 2-1

21:00 Breidablik 3-0 IBV Vestmannaeyjar 0-0

21:00 Fram Reykjavik 4-8 Keflavik 3-4

21:00 Akranes 1-2 Leiknir Reykjavik 1-0

21:00 Vikingur Reykjavik 2-2 KR Reykjavik 1-0

21:00 1 Valur Reykjavik 0-1 KA Akureyri 0-0

01:00 Desportivo Brasil SP 2-2 Portuguesa Desportos 1 1-1

21:00 Albion Rovers 0-2 Forfar Athletic 0-0

21:00 Stenhousemuir 3-3 Elgin City 1-1

21:00 Dumbarton 1-0 Bonnyrigg Rose 1-0

21:00 Annan Athletic 2-2 East Fife 0-2

21:00 Stirling Albion 4-1 Stranraer 4-1

20:35 Fursan Hispania FC 1-0 Ahli Al-Fujirah 0-0

20:35 Al Arabi(UAE) 3-1 Baynounah SC 1-1

20:30 Al Oruba (UAE) 0-1 Emirates Club 1 0-0

21:45 CD Tarsa (w) 1-2 Real Union de Tenerife B (w) 0-1

06:00 Veraguas FC Reserves 1-4 CA Independiente de la Chorrera Reserves 0-3

04:00 Tauro Reserves 1-1 Sporting San Miguelito Reserves 1-0

04:00 CD Arabe Unido Reserves 3-2 Plaza Amador Reserves 0-0

04:00 Union Cocle 1-0 San Francisco Reserves 0-0

03:00 UMECIT 4-0 San Martin FC 0-0

19:00 Termez Surkhon 2-1 Lokomotiv Tashkent 2-1

22:00 1 FC Kontu U20 0-5 PPJ U20 0-0

17:00 KaaPo U20 0-3 Ilves U20 0-1

08:00 AD San Carlos 1-1 Santos De Guapiles 1-0

07:00 Cartagines Deportiva SA 3-0 Guadalupe FC 0-0

04:00 Puntarenas 0-0 Alajuelense 0-0

04:00 AD Guanacasteca 0-2 Perez Zeledon 0-2

00:00 AD Grecia 2-0 Sporting San Jose 2-0

20:00 1 PDRM 0-1 UiTM FC 0-0

20:00 Perak 1-1 Kuching FA 0-1

20:00 Terengganu B 2-0 FAM-MSN Project Squad 2-0

22:59 Leicester City U21 0-1 Liverpool U21 0-1

20:00 Manchester City U21 1-0 Fulham U21 0-0

20:00 Crystal Palace U21 3-3 Chelsea U21 0-1

19:00 Tottenham U21 1-3 Blackburn Rovers U21 0-1

19:00 1 Arsenal U21 1-1 Wolverhampton U21 0-1

07:00 ABC RN 1-0 SC Paysandu Para 0-0

01:00 Aparecidense GO 1-0 Volta Redonda 1 0-0

22:00 Jong Sparta Rotterdam (Youth) 6-0 OFC Oostzaan 4-0

20:30 Koninklijke HFC 0-0 AFC 0-0

20:30 Rijnsburgse Boys 0-1 TEC 0-0

20:00 Volendam (Youth) 2-2 Excelsior Maassluis 1-0

20:00 Spakenburg 1-0 Noordwijk 0-0

20:00 Kozakken Boys 0-1 Quick Boys 0-1

19:30 FC Lisse 1-1 Scheveningen 0-0

19:30 HHC Hardenberg 2-0 IJsselmeervogels 2-0

19:00 Katwijk 0-0 De Treffers 0-0

00:00 Defensores de Belgrano (w) 1-7 Boca Juniors (w) 0-5

23:10 River Plate (w) 6-0 Excursionistas (w) 4-0

21:00 Gimnasia LP (w) 2-0 Comunicaciones(W) 0-0

01:45 UNA 2-0 GVV Unitas 0-0

00:00 OJC Rosmalen 1-2 VV Sint Bavo 0-1

20:00 Malisheva 2-4 KF Drita Gjilan 1-1

20:00 Gjilani 0-1 KF Llapi 0-0

21:00 FK Tuzla City 0-1 Borac Banja Luka 0-0

21:00 Metalurh Zaporizhya 0-2 FC Chernigiv 0-1

19:00 Obolon Kiev 3-1 Skoruk Tomakovka 1 2-1

19:00 Nyva Ternopil 0-0 Polissya Zhytomyr 0-0

09:00 1 California Utd Strikers 1-2 ASC San Diego 1 1-0

11:00 Maitland 4-1 Broadmeadow Magic 1-1

21:00 Inter Zapresic U19 2-2 Rijeka U19 1-0

20:00 NK Varazdin U19 1-3 HNK Gorica U19 0-2

17:00 Mladost Zdralovi U19 0-3 Slaven Belupo U19 0-0

15:00 Hajduk Split U19 3-1 ZNK Osijek U19 2-0

20:00 Alvsjo AIK FF (w) 0-1 Gamla Upsala SK (w) 0-0

20:00 Alingsas (w) 1-1 Ifo Bromolla IF (w) 1-0

20:00 Lidkopings FK (w) 4-0 Mallbackens IF (w) 2-0

19:00 Ravasens IK Karlskoga (w) 1-2 Team TG FF (w) 1-1

21:00 Glenavon Lurgan 0-1 Cliftonville 0-0

21:00 Ballymena United 0-1 Carrick Rangers 0-0

21:00 Glentoran FC 1-0 Coleraine 0-0

21:00 Portadown 0-1 Larne FC 0-1

21:00 Alloa Athletic 2-1 Montrose 0-0

21:00 Queen of South 4-1 Edinburgh City 1-0

21:00 1 Peterhead 2-1 Kelty Hearts 1-0

21:00 Airdrie United 5-0 Clyde 1-0

21:00 Dunfermline Athletic 1-1 Falkirk 0-1

21:00 Defensa y Justicia Reserves 0-0 Estudiantes LP Reserves 0-0

21:00 Sarmiento Junin Reserve 2-1 Newell's Reserves 0-0

21:00 1 Rosario Central Reserves 1-0 CA Patronato Reserves 1 0-0

21:00 Colon Reserves 1-2 Talleres Cordoba Reserve 0-1

17:00 Clube Albergaria (w) 0-4 Benfica (w) 0-1

07:30 1 Racing Club Montevideo 0-2 Miramar Misiones FC 0-2

01:30 CA Juventud 1-2 Villa Espanola 1 0-2

01:30 Uruguay Montevideo 1-0 CA Atenas 0-0

01:30 1 Club Atletico Progreso 3-1 IA Sud America 1 2-0

01:30 CA Bella Vista 1-1 Colon CF 1-0

22:30 1 La Luz 0-1 Cerro Montevideo 0-1

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.



>> Xem Kqbd trực tuyến nhanh nhất 24h qua