Kết quả bóng đá hôm qua - Kqbd đêm qua

22:30 1 Leeds United 0-0 Aston Villa 0-0

20:00 Manchester City 6-3 Manchester United 4-0

23:30 West Ham United 2-0 Wolves 1-0

21:00 Liverpool 3-3 Brighton Hove Albion 1-2

21:00 Southampton 1-2 Everton 0-0

21:00 Bournemouth AFC 0-0 Brentford 0-0

21:00 1 Fulham 1-4 Newcastle United 0-3

21:00 Crystal Palace 1-2 Chelsea 1-1

18:30 Arsenal 3-1 Tottenham Hotspur 1 1-1

01:45 Lens 1-0 Lyon 0-0

22:05 Monaco 4-1 Nantes 3-0

20:00 Troyes 2-2 Reims 1 0-1

20:00 Ajaccio 1-3 Clermont 0-1

20:00 1 Toulouse 4-2 Montpellier 3-1

20:00 1 AJ Auxerre 1-1 Stade Brestois 0-0

18:00 1 Lorient 2-1 Lille 1-0

02:00 PSG 2-1 Nice 1-0

22:00 1 Strasbourg 1-3 Rennes 0-1

02:00 Real Madrid 1-1 Osasuna 1 1-0

23:30 Girona 3-5 Sociedad 2-2

21:15 Celta Vigo 1-0 Betis 1 1-0

19:00 1 RCD Espanyol 2-2 Valencia 1 0-0

02:00 Mallorca 0-1 Barcelona 0-1

23:30 Sevilla 0-2 Atletico Madrid 0-1

21:15 Getafe 2-3 Valladolid 2-2

19:00 1 Cadiz 0-0 Villarreal 0-0

01:45 Juventus 3-0 Bologna 1-0

22:59 Atalanta 1-0 Fiorentina 0-0

20:00 Sampdoria 0-3 Monza 0-1

20:00 Lecce 1-1 Cremonese 1-1

20:00 Sassuolo 5-0 Salernitana 2-0

17:30 Lazio 4-0 Spezia 2-0

01:45 Empoli 1-3 AC Milan 0-0

22:59 Inter Milan 1-2 AS Roma 1-1

20:00 Napoli 3-1 Torino 3-1

22:30 Schalke 04 2-3 Augsburg 1 1-2

20:30 Hertha Berlin 1-1 TSG Hoffenheim 1-1

23:30 Werder Bremen 5-1 Monchengladbach 4-0

20:30 VfL Wolfsburg 3-2 VfB Stuttgart 2-2

20:30 FC Koln 3-2 Borussia Dortmund 0-1

20:30 SC Freiburg 2-1 FSV Mainz 05 2-0

20:30 1 Eintracht Frankfurt 2-0 Union Berlin 2-0

20:30 RB Leipzig 4-0 VfL Bochum 2-0

19:15 Hà Nội FC 5-1 Becamex Bình Dương 1-0

18:00 Sông Lam Nghệ An 0-1 Viettel FC 0-0

18:00 Nam Định FC 2-0 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 0-0

17:00 Thanh Hóa FC 2-1 Bình Định 1-0

14:00 Consadole Sapporo 4-3 Kawasaki Frontale 1 2-1

14:00 Gamba Osaka 0-0 Kashiwa Reysol 0-0

14:00 Nagoya Grampus 0-4 Yokohama Marinos 0-1

13:00 Hiroshima Sanfrecce 4-1 Urawa Red Diamonds 1-0

13:00 Sagan Tosu 0-1 Kyoto Sanga 0-1

13:00 Kashima Antlers 0-1 FC Tokyo 0-0

12:00 Cerezo Osaka 1-1 Shonan Bellmare 0-0

12:00 Avispa Fukuoka 0-1 Vissel Kobe 0-1

12:00 Seongnam FC 0-2 Suwon Samsung Bluewings 0-1

14:30 Suwon FC 2-2 Gimcheon Sangmu FC 2-1

12:00 Jeju United 1-2 Gangwon FC 0-1

17:00 Jeonbuk Hyundai Motors 3-1 Pohang Steelers 1-1

14:30 1 Incheon United 0-3 Ulsan Hyundai FC 0-1

12:00 FC Seoul 2-3 Daegu FC 0-1

07:35 Nashville 1-2 Houston Dynamo 1 0-2

04:25 FC Kansas City 1-0 Seattle Sounders 1-0

02:05 Portland Timbers 1-2 Los Angeles FC 0-0

00:00 New York City FC 2-1 Orlando City 0-0

09:40 LA Galaxy 1-1 Real Salt Lake 0-1

09:05 San Jose Earthquakes 2-0 Minnesota United FC 0-0

09:05 Vancouver Whitecaps 2-0 Austin FC 1-0

06:40 Columbus Crew 2-1 New York Red Bulls 0-0

06:35 1 FC Cincinnati 2-3 Chicago Fire 0-0

06:35 Montreal Impact 1-0 DC United 1 1-0

04:30 Charlotte FC 4-0 Philadelphia Union 1 1-0

02:50 1 Colorado Rapids 1-0 FC Dallas 0-0

00:38 New England Revolution 2-1 Atlanta United 1-0

21:30 Hendon 3-2 Herne Bay 1-2

21:00 Clitheroe 1-1 Bury AFC 1-0

21:00 South Shields 5-2 Marske United 4-1

21:00 Carshalton Athletic FC 0-2 Havant Waterlooville 0-1

21:00 1 Yate Town 0-3 Bracknell Town 0-0

21:00 Scarborough 2-2 Curzon Ashton FC 1-1

21:00 Hanwell Town 1-2 Ebbsfleet United 0-1

21:00 Billericay Town 3-3 Biggleswade Town 2-1

21:00 Worthing 1-2 Eastbourne Borough 1-1

21:00 1 Romford 0-5 Chelmsford City 0-0

21:00 Gloucester City 0-1 Merthyr Town 0-0

21:00 Beckenham Town 5-3 Binfield 3-2

21:00 Weymouth 3-0 Welling United 2-0

21:00 Peterborough Sports 3-1 Hemel Hempstead Town 2-0

21:00 1 Gainsborough Trinity 0-1 Worksop Town 1 0-1

21:00 Bath City 0-1 Sevenoaks Town 0-1

21:00 Weston Super Mare 7-2 Helston Athletic 4-0

21:00 Oxford City 1-1 Plymouth Parkway 0-0

21:00 Dulwich Hamlet 0-1 Folkestone 1 0-0

21:00 Three Bridges 0-3 Hereford United 0-0

21:00 Taunton Town 1-0 Walton Hersham 1-0

21:00 Basford Utd 1-1 Boston United 0-1

21:00 Banbury United 2-0 Berkhamsted Town 0-0

21:00 Metropolitan Police 1-2 Chippenham Town 1-0

21:00 Coalville 3-0 Sudbury 0-0

21:00 Bamber Bridge 0-3 Buxton FC 0-1

21:00 Swindon Supermarine 1-5 Farnborough Town 1 0-2

21:00 Kings Lynn 6-1 Kettering Town 4-0

21:00 Chorley FC 0-1 Blyth Spartans 0-0

21:00 Stocksbridge Park Steels 2-2 Ashington 0-0

21:00 Hyde F.C. 1-0 Darlington 0-0

21:00 Chester FC 0-0 Hanley Town 0-0

21:00 Alvechurch 4-0 Nuneaton Borough 1 2-0

21:00 Hampton Richmond Borough 6-1 Paulton Rovers 2-1

21:00 St Ives Town 3-1 Chasetown 1-1

21:00 Hornchurch 3-0 Braintree Town 2-0

21:00 Cheshunt 1-2 Kidderminster Harriers 0-1

20:00 Anstey Nomads 5-0 Shefford Town Campton 3-0

18:30 Congleton Town 1-1 AFC Fylde 0-0

19:00 Buriram United 3-1 Prachuap Khiri Khan 3-1

18:00 1 Port FC 1-1 Bangkok United FC 1-0

18:00 Chonburi Shark FC 2-1 Nong Bua Lamphu 1-1

17:30 Ratchaburi FC 1-0 Lampang FC 1 1-0

19:30 BG Pathum United 3-0 Muang Thong United 0-0

19:00 Chiangrai United 1-1 Sukhothai 0-1

18:30 BEC Tero Sasana 0-0 Lamphun Warrior 0-0

18:00 Nakhon Ratchasima 1-0 Khonkaen United 1-0

22:59 Al Shorta 1-0 Al Karkh 1 1-0

20:30 Fikis 1-3 Trikala 0-2

13:00 Yeoju Sejong 0-1 Jungnang Chorus Mustang FC 0-1

03:30 Grenada 5-1 St. Vincent Grenadines 3-1

21:00 AO Kavala 3-2 Apollon Paralimniou 0-0

21:00 PAO Vardas 2-0 Aias Gastounis 0-0

18:00 Aston Villa (w) 1-1 Manchester United (w) 0-1

18:00 Stoke City 0-4 Watford 0-1

21:00 Blackburn Rovers 2-1 Millwall 0-0

21:00 Bristol City 1-2 Queens Park Rangers (QPR) 0-2

21:00 Blackpool 0-1 Norwich City 0-1

21:00 West Brom 2-3 Swansea City 0-1

21:00 Cardiff City 1-1 Burnley 0-0

21:00 Sheffield United 1-1 Birmingham City 0-0

21:00 Sunderland A.F.C 0-0 Preston North End 0-0

21:00 Reading 3-1 Huddersfield Town 2-0

21:00 Coventry City 1-0 Middlesbrough 1-0

21:00 Rotherham United 0-2 Wigan Athletic 0-1

02:30 FC Famalicao 4-0 Boavista FC 2-0

00:00 Pacos de Ferreira 1-1 FC Arouca 0-0

21:30 Rio Ave 1-0 Santa Clara 1 1-0

02:30 Vitoria Guimaraes 0-0 Benfica 0-0

00:00 GD Chaves 1-1 Estoril 1-0

21:30 Vizela 1-0 Portimonense 1-0

01:00 Emmen 0-0 SC Heerenveen 0-0

21:45 RKC Waalwijk 2-2 Sparta Rotterdam 1 1-1

19:30 Excelsior SBV 0-1 FC Utrecht 0-1

19:30 NEC Nijmegen 1-1 Feyenoord 1-1

17:15 Fortuna Sittard 2-0 Volendam 1 2-0

02:00 FC Twente Enschede 3-0 Vitesse Arnhem 1-0

01:00 AFC Ajax 1-1 Go Ahead Eagles 1-0

23:45 Groningen 1-4 AZ Alkmaar 1-2

21:30 SC Cambuur 3-0 PSV Eindhoven 0-0

18:00 Phố Hiến 3-3 Khatoco Khanh Hoa 1-1

18:00 Bà Rịa Vũng Tàu 1-1 Bình Phước 1-1

16:30 Công An Nhân Dân 5-1 Cần Thơ 1-0

16:00 Phù Đổng 1-3 Quảng Nam FC 1-1

15:30 Đắk Lắk 3-1 Đồng Tâm Long An 0-0

16:00 Phú Thọ 2-0 Huế FC 1-0

08:00 Club Leon 2-2 Club Tijuana 0-0

06:05 Santos Laguna 3-0 Mazatlan FC 0-0

00:00 1 Toluca 4-1 Queretaro FC 2-0

09:05 CDSyC Cruz Azul 2-1 Chivas Guadalajara 1-0

07:05 Atlas 1-0 Necaxa 0-0

05:05 Monterrey 0-0 Pachuca 0-0

05:00 Atletico San Luis 0-3 Tigres UANL 0-0

06:10 1 Atletico FC 0-1 Cucuta 0-0

04:00 Real Cartagena 0-0 Boca Juniors De Cali 0-0

03:00 Valledupar FC 0-1 Barranquilla FC 0-1

22:30 IK Sirius FK 1-1 AIK Solna 0-0

22:30 Kalmar 2-0 Helsingborg 1-0

20:00 GIF Sundsvall 1-3 IFK Norrkoping FK 0-2

20:00 Varbergs BoIS FC 1-1 Hacken 1-0

22:30 Degerfors IF 3-0 Djurgardens 1-0

20:00 Malmo FF 0-0 Hammarby 0-0

21:00 Ross County 0-2 Hibernian 0-0

21:00 1 Celtic FC 2-1 Motherwell 1-1

21:00 Aberdeen 4-1 Kilmarnock 3-1

21:00 Dundee United 1-2 Saint Johnstone 0-2

21:00 1 Saint Mirren 2-1 Livingston 0-0

18:30 1 Heart of Midlothian 0-4 Glasgow Rangers 0-2

21:30 Luzern 1-2 Young Boys 1-1

21:30 Lugano 1-0 Servette 1-0

19:15 FC Sion 1-3 Winterthur 1-1

01:30 Grasshopper 1-1 FC Zurich 0-1

22:59 Basel 3-2 St. Gallen 1 2-1

00:00 Besiktas JK 0-0 Fenerbahce 0-0

21:00 Konyaspor 1-0 Umraniyespor 1-0

18:30 Sivasspor 1-2 Hatayspor 1 1-2

18:30 Alanyaspor 1-1 Giresunspor 1 0-0

00:00 1 Adana Demirspor 0-0 Galatasaray 0-0

21:00 Kayserispor 1-2 Trabzonspor 1-0

21:00 Ankaragucu 1-2 Istanbul BB 0-1

18:30 Kasimpasa 1-0 Gazisehir Gaziantep 0-0

22:30 1 HNK Sibenik 1-1 HNK Gorica 2 0-1

20:00 Rijeka 0-1 Hajduk Split 0-0

00:30 Dinamo Zagreb 4-1 Slaven Koprivnica 1-0

21:55 ZNK Osijek 4-1 NK Lokomotiva Zagreb 3-0

02:00 Sint-Truidense 0-1 KAS Eupen 0-0

23:30 Kortrijk 2-1 Royal Antwerp 2-0

21:00 KAA Gent 3-4 Cercle Brugge 0-1

18:30 Anderlecht 0-1 Charleroi 0-0

01:45 Club Brugge 3-0 Mechelen 1-0

23:15 Westerlo 2-0 Zulte-Waregem 1-0

23:15 1 Oostende 1-2 Racing Genk 1-1

21:00 Oud Heverlee 0-3 Saint Gilloise 0-2

22:59 FK Nizhny Novgorod 1-2 Spartak Moscow 1-0

22:59 1 Terek Grozny 2-1 Dynamo Moscow 2-0

20:30 Zenit St. Petersburg 3-1 Rostov FK 1-0

18:00 Fakel 2-2 Torpedo moskva 1 2-1

22:59 1 Lokomotiv Moscow 2-4 Ural Sverdlovsk Oblast 1 0-2

20:30 Khimki 1-2 CSKA Moscow 0-2

18:00 Gazovik Orenburg 4-1 FK Sochi 1 3-0

22:59 Zlate Moravce 0-3 Spartak Trnava 0-1

22:30 Slovan Bratislava 3-1 Sport Podbrezova 0-0

22:59 MSK Zilina 1-1 Trencin 1 0-0

22:59 1 Tatran LM 0-1 Dunajska Streda 0-1

22:59 Dukla Banska Bystrica 3-1 Michalovce 1-0

22:30 NK Publikum Celje 2-1 Radomlje 1-1

20:00 ND Gorica 1-4 Maribor 0-3

01:15 FC Koper 2-0 NK Bravo 1-0

22:30 NK Olimpija Ljubljana 2-0 Tabor Sezana 1-0

20:00 1 Domzale 2-2 NK Mura 05 1-1

04:00 Cobresal 2-0 Union Espanola 1-0

22:00 Nublense 2-2 O.Higgins 1 1-1

06:00 Curico Unido 1-0 Deportes La Serena 0-0

01:00 Palestino 1-4 Everton CD 1-1

22:00 Huachipato 1-0 CSD Antofagasta 0-0

01:45 Sligo Rovers 1-3 Shamrock Rovers 0-2

01:30 FC Steaua Bucuresti 3-2 Arges 1-1

22:30 1 Farul Constanta 2-0 UTA Arad 1-0

17:00 Hermannstadt 1-2 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 1-0

01:30 CFR Cluj 1-0 Petrolul Ploiesti 0-0

23:30 CS Mioveni 2-2 Universitatea Craiova 1 2-2

07:00 Corinthians Paulista (SP) 2-0 Cuiaba 2-0

05:00 Goias 0-1 Fortaleza 0-1

05:00 Avai FC SC 1-2 Atletico Clube Goianiense 0-1

05:00 Flamengo 4-1 Bragantino 1 1-0

05:00 Atletico Paranaense 2-0 Juventude 1-0

01:00 Atletico Mineiro 2-0 Fluminense RJ 1 1-0

01:00 Internacional RS 1-0 Santos 1-0

01:00 Ceara 1-2 America MG 0-1

22:59 FC Copenhagen 1-0 Aarhus AGF 0-0

21:00 Brondby IF 3-3 Lyngby 2-1

19:00 Midtjylland 1-1 Viborg 1-1

19:00 Silkeborg 2-1 AC Horsens 1-0

06:45 Argentinos juniors 0-3 River Plate 0-0

04:30 Talleres Cordoba 0-1 Lanus 0-0

04:00 1 Boca Juniors 1-0 Velez Sarsfield 2 0-0

01:30 Patronato Parana 2-1 Atletico Tucuman 1-1

06:30 Arsenal de Sarandi 0-1 Independiente 0-1

04:00 Banfield 1-1 Godoy Cruz Antonio Tomba 0-1

01:30 San Lorenzo 1-0 CA Huracan 1-0

22:59 CA Platense 0-0 Defensa Y Justicia 0-0

22:59 Central Cordoba SDE 0-0 Sarmiento Junin 0-0

22:59 Al Ain 3-0 Ittihad Kalba 1-0

20:15 Al Bataeh 0-4 Al Wehda(UAE) 0-1

20:15 Al-Dhafra 3-2 Al Ahli(UAE) 1-0

22:59 Al Nasr Dubai 1-2 Al-Wasl 1 0-1

22:59 Dabba Al-Fujairah 1-3 Ajman 1-2

20:15 1 Banni Yas 1-1 Al-Jazira(UAE) 0-0

20:15 Al-Sharjah 3-0 Khor Fakkan 1-0

21:00 Slavia Mozyr 0-1 FK Isloch Minsk 0-0

19:00 FC Minsk 0-0 Energetik-BGU Minsk 0-0

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 1-1 Neman Grodno 0-0

21:00 BATE Borisov 1-1 FC Torpedo Zhodino 0-0

19:00 Dinamo Minsk 1-0 Shakhter Soligorsk 0-0

17:00 FC Belshina Babruisk 2-2 Dinamo Brest 1-2

06:30 1 Oriente Petrolero 1-0 Blooming 1 0-0

04:15 1 The Strongest 1-0 Universitario de Sucre 1 0-0

02:00 Universitario De Vinto 1-2 Always Ready 0-1

06:30 Bolivar 0-0 Independiente Petrolero 0-0

04:15 Aurora 0-0 Atletico Palmaflor Vinto 0-0

02:15 Real Potosi 1-0 Royal Pari FC 0-0

21:30 1 Bellinzona 1-3 Schaffhausen 0-0

19:15 Vaduz 0-2 Stade Ouchy 1 0-1

22:30 Widzew lodz 0-0 Rakow Czestochowa 0-0

20:00 Jagiellonia Bialystok 4-1 Korona Kielce 1-1

17:30 Miedz Legnica 0-2 Stal Mielec 0-2

01:30 Pogon Szczecin 2-1 Lechia Gdansk 2-1

22:30 Lech Poznan 0-0 Legia Warszawa 1 0-0

20:00 Gornik Zabrze 2-3 Zaglebie Lubin 1-2

00:00 Kristiansund BK 4-4 Rosenborg 3-1

22:00 Ham-Kam 2-1 Jerv 1-0

22:00 Aalesund FK 2-1 Viking 0-0

22:00 Haugesund 2-2 Odd Grenland 1-1

22:00 Sandefjord 1-1 Sarpsborg 08 1-0

22:59 Lillestrom 1-4 Bodo Glimt 1-1

22:59 Valerenga 4-0 Stromsgodset 4-0

21:00 Tromso IL 0-1 Molde 0-1

18:30 1 FC Sioni Bolnisi 1-1 Dinamo Batumi 1 0-1

18:30 Torpedo Kutaisi 0-0 Dinamo Tbilisi 0-0

21:00 FC Telavi 0-0 Lokomotiv Tbilisi 0-0

18:30 Gagra Tbilisi 0-0 Dila Gori 0-0

18:30 1 Samgurali Tskh 0-3 FC Saburtalo Tbilisi 0-2

23:45 Videoton Puskas Akademia 1-1 Fehervar Videoton 0-0

21:30 Kecskemeti TE 2-0 Ferencvarosi TC 2-0

00:30 Vasas 1-1 ZalaegerzsegTE 1-0

22:00 Debrecin VSC 4-3 Budapest Honved 1 3-0

19:30 Ujpesti 4-0 Varda SE 2 3-0

01:30 PAOK Saloniki 1-2 Panathinaikos 1-0

23:30 1 Volos NFC 2-0 Aris Thessaloniki 2-0

20:00 Olympiakos Piraeus 2-0 Atromitos Athens 1-0

19:00 Asteras Tripolis 2-0 OFI Crete 2-0

23:30 Lamia 1-0 Levadiakos 0-0

21:15 Benevento 1-1 Ascoli 0-1

21:15 Perugia 1-3 Pisa 0-1

19:00 Cittadella 0-2 Ternana 0-1

19:00 Palermo 0-1 SudTirol 0-1

19:00 Cagliari 1-4 Venezia 1-0

19:00 Bari 6-2 Brescia 3-0

19:00 Modena 1-0 Reggina 0-0

19:00 1 Spal 0-2 Genoa 0-1

19:00 1 Parma 2-1 Frosinone 1-0

02:00 Ibiza Eivissa 3-2 CD Lugo 2-1

23:30 1 Granada CF 0-0 SD Huesca 0-0

23:30 Real Oviedo 1-3 FC Cartagena 0-2

21:15 Leganes 1-2 Albacete 1-0

21:15 Alaves 3-1 Ponferradina 2-1

02:00 Villarreal B 0-0 Burgos CF 0-0

23:30 Andorra CF 3-1 Levante 0-1

21:15 Racing Santander 0-0 Malaga 0-0

21:15 Mirandes 3-3 Las Palmas 1-1

00:00 Nimes 0-1 Paris FC 0-0

00:00 Valenciennes 2-1 Sochaux 1-1

00:00 Chamois Niortais 0-0 Guingamp 0-0

00:00 Annecy 0-2 Bastia 0-1

00:00 Dijon 0-0 Le Havre 0-0

00:00 Metz 1-0 Pau FC 1-0

00:00 Caen 0-1 Quevilly 0-1

00:00 Rodez Aveyron 0-1 Amiens 0-1

20:00 Saint Etienne 2-2 Grenoble 0-1

18:30 Magdeburg 1-0 Jahn Regensburg 0-0

18:30 Karlsruher SC 3-0 Nurnberg 1-0

18:30 Kaiserslautern 1-1 Eintracht Braunschweig 0-0

01:30 St. Pauli 0-0 Heidenheimer 0-0

18:00 Holstein Kiel 1-1 Hansa Rostock 1-0

18:00 Greuther Furth 1-1 SV Sandhausen 1 0-1

18:00 Fortuna Dusseldorf 4-1 Arminia Bielefeld 1-1

12:00 Vegalta Sendai 0-2 Tokyo Verdy 0-0

12:00 Renofa Yamaguchi 2-2 Grulla Morioka 2-1

12:00 Mito Hollyhock 0-1 JEF United Ichihara Chiba 0-0

12:00 Zweigen Kanazawa FC 3-1 Fagiano Okayama 1-1

11:00 Roasso Kumamoto 1-2 Blaublitz Akita 0-1

17:00 Oita Trinita 3-1 V-Varen Nagasaki 3-0

16:30 FC Ryukyu 0-1 Yokohama FC 0-1

14:00 Tokushima Vortis 3-2 Machida Zelvia 1-2

12:00 Montedio Yamagata 1-1 Albirex Niigata 1-0

12:00 Thespa Kusatsu 1-0 Omiya Ardija 0-0

12:00 1 Ventforet Kofu 0-1 Tochigi SC 0-0

17:45 1 Lokomotiv Sofia 1-0 Ludogorets Razgrad 1 0-0

22:59 LKS Nieciecza 2-2 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1 1-2

20:00 Puszcza Niepolomice 2-0 Arka Gdynia 2-0

17:40 Ruch Chorzow 2-1 Sandecja Nowy Sacz 0-1

01:00 Gornik Leczna 3-2 GKS Tychy 1-0

22:30 Stal Rzeszow 3-4 Resovia Rzeszow 0-2

20:00 Skra Czestochowa 0-1 GKS Katowice 0-0

22:00 FK Znamya Noginsk 1-5 Khimki (R) 1-2

21:00 FK Chayka Pesch 3-1 Spartak Nalchik 2-0

21:00 2 FC Murom 1-0 Spartak Kostroma 1 1-0

20:00 FK Spartak Tambov 3-2 Arsenal Tula II 1-0

20:00 Dinamo Saint Petersburg 1-1 Zenit-2 St.Petersburg 0-1

20:00 Peresvet Podolsk 0-2 Rodina Moskva II 0-2

20:00 FK Ryazan 2-0 Dinamo Briansk 1-0

19:00 Dinamo Moscow B 2-1 Dynamo Vologda 1-1

19:00 Elektron VN 1-1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-1

19:00 1 Baltika-BFU Kaliningrad 0-1 FK Leningradets 0-0

19:00 Salyut-Energia Belgorod 6-1 FK Kaluga 2-0

19:00 Saturn Moscow 0-1 SKA Khabarovsk II 0-0

18:30 Zvezda Sint Petersburg 1-1 Zorkyi Krasnogorsk 0-1

18:00 Irtysh 1946 Omsk 2-1 Dinamo Barnaul 1-0

18:00 Sokol 1-0 Zenit Penza 1 1-0

18:00 Khimik Dzerzhinsk 1-0 Torpedo Moskau II 1-0

17:00 Strogino Moscow 1-0 Metallurg Lipetsk 1 0-0

17:00 Balashikha 2-1 Dinamo Vladivostok 1-0

17:00 Amkar Perm 1-0 Nosta Novotroitsk 0-0

17:00 Sibir-M Novosibirsk 1-1 FK Orenburg-2 0-0

16:00 Torpedo Miass 0-2 Chelyabinsk 0-0

11:00 SY Sakhalinsk 1-0 Kvant Obninsk 1-0

21:00 Chernomorets Novorossiysk 3-0 FK Kuban Kholding 2-0

21:00 Tyumen 2-2 FK Ural-2 0-0

20:00 1 Druzhba Maykop 0-1 Mashuk-KMV 0-0

20:00 Chertanovo Moscow 0-0 FC Tver 1 0-0

20:00 Torpedo Vladimir 2-2 Tekstilshchik Ivanovo 1-1

19:00 1 SKA Rostov 1-0 Rotor Volgograd 0-0

19:00 Legion Dynamo 1-1 Alania-d Vladikavkaz 1-1

19:00 1 Stavropolye-2009 0-1 FK Biolog 0-0

18:00 FK Zenit Izhevsk 2-0 FK Khimik-Avgust 2-0

18:00 Luki Energiya 4-1 Rodina Moskva III 1-1

17:00 Avangard 0-0 FK Sakhalinets 0-0

05:30 Libertad 1-0 General Caballero LJM 0-0

03:00 1 Tacuary 1-1 Sportivo Ameliano 0-0

03:00 Guairena 0-1 Olimpia Asuncion 0-1

14:00 Gyeongnam FC 2-0 Jeonnam Dragons 1-0

11:30 Daejeon Citizen 2-2 Gwangju Football Club 0-1

16:30 FC Anyang 2-0 Ansan Greeners FC 0-0

14:00 Seoul E-Land FC 3-0 Bucheon FC 1995 3-0

21:00 Rochdale 1-2 Doncaster Rovers 1-1

21:00 Carlisle United 0-0 Crewe Alexandra 0-0

21:00 Tranmere Rovers 1-0 Barrow 1-0

21:00 Leyton Orient 1-2 Newport County 0-2

21:00 Crawley Town 1-2 Stevenage Borough 0-1

21:00 Swindon Town 1-2 Northampton Town 0-0

21:00 Gillingham 1-0 Sutton United 0-0

21:00 AFC Wimbledon 2-1 Colchester United 0-1

21:00 Stockport County 1-1 Walsall 1-0

21:00 Salford City 1-1 Grimsby Town 1-1

19:00 Harrogate Town 1-2 Bradford City 0-1

19:00 SV Wehen Wiesbaden 3-1 Rot-Weiss Essen 1-0

18:00 Viktoria koln 1-2 Oldenburg 0-0

19:15 SpVgg Bayreuth 1-1 Dynamo Dresden 1-1

19:00 Saarbrucken 2-2 SC Freiburg (Youth) 0-1

19:00 SV Elversberg 1-2 SC Verl 1-0

19:00 MSV Duisburg 1-0 Hallescher FC 0-0

19:00 Borussia Dortmund (Youth) 1-1 TSV 1860 Munchen 0-0

19:00 VfL Osnabruck 5-0 SV Waldhof Mannheim 1 3-0

08:15 Independiente Santa Fe 1-0 Envigado FC 0-0

06:10 America de Cali 0-0 Atletico Nacional Medellin 0-0

04:05 Atletico Junior Barranquilla 1-0 Deportivo Cali 0-0

02:00 Deportivo Pereira 2-0 Deportivo Pasto 1-0

08:15 Aguilas Doradas 1-2 Deportes Tolima 0-1

06:10 La Equidad 1-0 Millonarios 0-0

04:05 Deportiva Once Caldas 0-1 Jaguares de Cordoba 0-1

02:00 Cortulua 0-2 Atletico Bucaramanga 0-1

06:15 1 Deportivo Lara 0-2 Deportivo Tachira 0-2

04:00 Portuguesa FC 1-2 Academia Puerto Cabello 1-1

06:15 Carabobo FC 0-2 Zamora Barinas 0-0

04:00 2 Monagas SC 0-2 Metropolitanos FC 1 0-0

00:00 Partizan Belgrade 4-1 Vojvodina Novi Sad 1 2-0

22:00 Mladost Novi Sad 0-4 Crvena Zvezda 0-1

20:00 FK Spartak Zlatibor Voda 1-2 Radnicki 1923 Kragujevac 1-2

00:00 FK Napredak Krusevac 4-0 Kolubara 3-0

22:00 1 Habitpharm Javor 0-2 FK Vozdovac Beograd 1 0-1

20:00 Backa Topola 2-1 Radnik Surdulica 1-1

21:00 Queen's Park 1-0 Raith Rovers 0-0

21:00 Cove Rangers 2-0 Arbroath 2-0

21:00 Partick Thistle 5-1 Greenock Morton 2-1

21:00 Ayr United 0-1 Inverness 0-0

21:00 Hamilton Academical 0-2 Dundee 0-1

22:59 Altinordu 1-4 Keciorengucu 1-3

20:00 Boluspor 0-0 Tuzlaspor 1 0-0

17:30 1 Manisa BB Spor 3-2 Adanaspor 2-1

17:30 Bandirmaspor 0-0 Samsunspor 0-0

22:59 Caykur Rizespor 2-0 Bodrumspor 0-0

22:59 Altay Spor Kulubu 0-0 Eyupspor 0-0

20:00 Sakaryaspor 3-1 Yeni Malatyaspor 1 2-1

17:30 Pendikspor 3-0 Goztepe 1 2-0

21:00 Falkenberg 1-0 Qviding FIF 0-0

21:00 Vasalunds IF 6-3 Pitea IF 3-2

18:00 IF Karlstad Fotboll 1-0 Tegs SK 1-0

21:00 Ljungskile 2-3 Torns IF 1 0-1

21:00 1 Lunds BK 1-2 Oskarshamns AIK 0-0

21:00 Angelholms FF 1-2 Atvidabergs 0-1

21:00 Haninge 0-1 FC Stockholm Internazionale 0-0

21:00 Umea FC 1-3 Sandvikens IF 1 0-1

21:00 Hammarby TFF 3-3 Gefle IF 2-1

21:00 Lindome GIF 2-1 IFK Malmo FK 0-0

18:00 2 Sollentuna United 0-0 Taby 0-0

18:00 1 Tvaakers IF 0-0 BK Olympic 0-0

18:00 1 Vanersborgs IF 1-6 GAIS 0-1

18:00 Orebro Syrianska IF 1-1 BK Forward 0-1

16:30 Albirex Niigata FC 1-1 Hougang United FC 0-1

16:30 Balestier Khalsa FC 5-3 Lion City Sailors 1 1-2

16:30 Tampines Rovers FC 0-0 Geylang United FC 0-0

16:30 Tanjong Pagar Utd 8-1 Young Lions 3-0

15:00 FC Otelul Galati 2-1 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 0-0

15:00 FC Brasov 0-0 CSM Slatina 0-0

15:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 2-0 Metaloglobus 0-0

15:00 FC Timisoara 1-4 Concordia Chiajna 0-1

16:00 ACS Viitorul Selimbar 1-1 CSA Steaua Bucuresti 1 0-1

15:00 CSM Politehnica Iasi 2-0 Minaur Baia Mare 0-0

15:00 ACS Dumbravita 1-0 Ripensia Timisoara 1 1-0

15:00 Progresul Spartac 2-2 Unirea Dej 1 1-1

00:00 KP Calisia Kalisz 2-1 Hutnik Krakow 1-0

22:59 Polonia Warszawa 1-1 GKS Jastrzebie 0-0

22:59 1 Gornik Polkowice 0-1 Radunia Stezyca 0-0

22:00 1 Motor Lublin 0-0 Siarka Tarnobrzeg 0-0

20:00 OKS Stomil Olsztyn 2-2 Lech II Poznan 1-0

20:00 Pogon Siedlce 1-1 Wisla Pulawy 1-0

19:30 Olimpia Elblag 2-0 Kotwica Kolobrzeg 1-0

18:00 Slask Wroclaw II 1-3 Znicz Pruszkow 0-0

22:59 Metalac Gornji Milanovac 1-0 FK Trajal Krusevac 0-0

22:00 FK Rad Beograd 2-3 IMT Novi Beograd 0-2

20:00 FK Loznica 0-0 FK Zeleznicar Pancevo 0-0

20:00 Indjija 2-1 Jedinstvo UB 2-0

20:00 Flacara Falesti 1-1 FC Sheriff B 0-1

20:00 CF Sparta Selemet 2-1 Olimp Comrat 1-0

20:30 Bistrica 2-1 NK Brinje Grosuplje 1-0

20:30 Jadran Dekani 0-1 NK Rogaska 0-1

20:30 NK Rudar Velenje 0-2 Triglav Gorenjska 0-1

18:00 ND Beltinci 2-2 NK Aluminij 1-0

20:30 NK Fuzinar 2-1 NK Nafta 0-1

20:30 Roltek Dob 1-4 MNK FC Ljubljana 1-1

20:30 NK Bilje 3-5 Krsko Posavlje 1 2-2

20:30 NK Primorje 2-2 Krka 1-1

20:00 Al-Jaish Damascus 0-0 Teshrin SC 0-0

17:30 FC Istaravshan 1-1 FC Istiklol Dushanbe 0-0

17:25 CSKA Pamir Dushanbe 1-2 Ravshan Zafarobod 0-0

17:30 Ravshan Kulob 2-0 Regar-TadAZ Tursunzoda 0-0

17:30 Khujand 3-0 Faizkand 2-0

05:30 Wanderers FC 0-2 CA Penarol 0-1

02:00 Boston River 3-0 Rentistas 0-0

21:00 CA River Plate 0-0 Deportivo Maldonado 0-0

06:30 Defensor Sporting Montevideo 2-0 Albion FC 1-0

04:00 Centro Atletico Fenix 1-1 Nacional Montevideo 0-0

22:30 Torque 0-1 CS Cerrito 0-1

21:00 Zorya 2-2 Kryvbas 2-1

19:00 1 Chernomorets Odessa 1-2 PFC Oleksandria 0-0

17:00 FC Mynai 0-1 Dynamo Kyiv 0-0

21:00 Metalist Kharkiv 1-6 FC Shakhtar Donetsk 0-4

19:00 1 FC Lviv 0-3 Dnipro-1 0-2

17:00 FC Inhulets Petrove 0-1 FC Vorskla Poltava 1 0-1

20:00 Manica Diamond 0-1 Dynamos FC 0-0

20:00 Highlanders 2-3 FC Platinum 0-0

20:00 Capps linked 2-1 Triangle FC 0-1

20:00 Herentals FC 0-0 Cranborne Bullets 0-0

20:00 Bulawayo City 0-3 Chicken Inn 0-2

20:00 Black Rhinos 1-2 Harare City 1-0

20:00 Whawha FC 0-2 Bulawayo Chiefs 0-1

20:00 Ngezi Platinum 3-0 ZPC Kariba 1-0

21:00 Sokol Brozany 2-1 Pardubice B 1-1

15:15 SC Znojmo 1-5 Hlucin 0-2

15:15 Bohemians1905 B 4-1 FK Banik Sokolov 3-0

15:15 Mlada Boleslav B 0-1 Viktoria Zizkov 0-1

15:15 Banik Ostrava B 3-1 Frydek-Mistek 1-1

15:15 1 Hradec Kralove B 0-3 FK Kolin 0-3

15:15 Chlumec nad Cidlinou 2-0 SK Zapy 0-0

15:00 Teplice B 1-2 Jablonec B 1-1

21:00 Karlovy Vary Dvory 0-2 Admira Praha 0-2

21:00 Most Mus 1-1 Zivanice 0-1

21:00 Slovan Velvary 5-2 Usti nad Labem 3-0

20:30 Slavia Kromeriz 3-1 Velke Mezirici 2-0

20:00 Blansko 2-1 Unicov 1 2-1

20:00 Hodonin Sardice 2-0 Vrchovina 1-0

20:00 Frydlant 1-0 Hranice KUNZ 0-0

20:00 Vitkovice 1-1 Zlin B 1-0

20:00 Uhersky Brod 0-0 Slovacko II 0-0

20:00 Slovan Rosice 0-1 Otrokovice 0-0

19:30 1 Preddie J 1-2 Loko Vltavin 0-0

15:30 FK Kraluv Dvur 0-1 Domazlice 0-1

15:30 Ceske Budejovice B 0-3 Viktoria Plzen B 0-1

15:15 SK Motorlet Praha 2-2 Dukla Praha B 1 2-0

15:15 FK Zbuzany 1953 3-1 Povltava FA 1-0

15:15 Benesov 1-1 FK Prepere 0-1

20:00 Hawassa City FC 1-2 Legetafo Legedadi 1-1

17:00 Wolaita Dicha 0-0 Ethiopia Bunna 0-0

20:00 1 Dire Dawa 2-2 Sidama Bunna 1 1-1

17:00 Ethiopian Insurance FC 1-7 Kedus Giorgis 0-3

20:00 1 Terengganu 2-0 Sabah 2 2-0

20:00 Selangor 5-0 Melaka United 1 2-0

20:00 Kedah 0-1 Petaling Jaya City FC 0-0

19:15 Sarawak United 1-4 Pahang 1-1

19:15 Johor Darul Takzim 5-0 Negeri Sembilan 2-0

20:00 Burreli 1-0 KF Oriku 0-0

17:30 Tomori berat 1-1 KS Dinamo Tirana 0-0

20:00 Apolonia Fier 3-0 Lushnja KS 1-0

20:00 Luzi 2008 1-2 Skenderbeu Korca 1-0

20:00 KS Korabi Peshkopi 2-1 Turbina Cerrik 1-0

20:00 Beselidhja Lezhe 2-3 Terbuni Puke 2-2

17:30 Flamurtari 2-0 Besa Kavaje 2-0

19:00 Ringkobing 4-2 B 1913 Odense 0-0

20:00 FC Djursland 0-7 Aarhus Fremad 2 0-3

18:30 Hedensted 1-2 Marienlyst 0-2

18:30 Norresundby 1-3 Vegar 1-2

18:00 Otterup 2-2 Brabrand 2 2-1

18:00 Viby IF 6-1 Kjellerup 1-1

18:00 Frederikssund IK 3-0 Skjold 1-0

18:00 Odder IGF 5-1 ASA Aarhus 2-1

18:00 Allerod 4-0 Ledoje-Smorum Fodbold 2-0

18:00 Vinder Vatanspor-VRI 0-0 AaB 2 0-0

18:00 OKS 1-0 B 1909 Odense 0-0

18:00 Tarup Paarup IF 3-0 Varde 0-0

18:00 BK Avarta 4-1 Slagelse BI 2-0

17:00 KFUM Kobenhavn 3-3 Næstved IF 2 2-2

17:00 1 GVI 1-1 Gorslev IF 1 0-1

17:00 B1908 0-3 Greve Fodbold 0-2

22:59 Simba Sports Club 3-0 Dodoma Jiji FC 2-0

19:55 1 Mtibwa Sugar 2-2 Mbeya City 2-0

20:00 Namungo FC 0-0 KMC FC 0-0

20:00 Arema FC 2-3 Persebaya Surabaya 2-2

16:00 Dewa United FC 2-2 Cilegon United 1-2

15:30 Borneo FC 3-0 Madura United 2-0

21:00 Coventry (w) 2-0 Southampton (w) 0-0

21:00 Bristol Academy (w) 4-0 CrystalPalace (w) 2-0

20:00 Reading (w) 1-2 Tottenham Hotspur (w) 0-2

20:00 London City Lionesses (w) 2-2 West Ham United (w) 1-0

20:00 Blackburn Rovers (w) 0-3 Leicester City (w) 0-1

20:00 Birmingham (w) 3-2 Brighton H.A. (w) 1-0

20:00 Lewes (w) 2-0 Charlton (w) 1-0

18:00 Durham Wildcats LFC (w) 3-3 Sheffield United (w) 2-1

17:30 Sunderland (w) 0-1 Liverpool (w) 0-1

01:30 Argentino de Rosario 0-0 Rosario Central 0-0

19:00 FK Arys 2-2 Lokomotiv Astana 0-0

18:00 Akzhayik Oral 3-1 FK Aktobe Lento 1-0

16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-2 FC Kairat Almaty 1-1

16:00 Tobol Kostanai 3-1 FC Shakhtyor Karagandy 1 1-1

21:00 FK Taraz 0-1 Maktaaral 0-1

19:00 Ordabasy 2-0 FK Atyrau 1-0

18:00 FK Kaspyi Aktau 1-0 FK Aksu 1-0

02:30 Cavalry FC 2-1 Valour 1-0

04:00 Forge FC 2-0 York 9 FC 0-0

01:00 HFX Wanderers FC 1-2 Atletico Ottawa 0-1

21:00 Southport FC 4-1 Bradford Park Avenue 3-1

21:00 Leamington 2-2 AFC Telford United 1-0

18:00 NergihasaU19 2-0 Budai FC U19 1-0

21:00 JDFS Alberts 0-1 Jelgava 0-0

17:00 Tukums-2000 II 2-2 Saldus SS/Leevon 0-1

22:00 Rezekne/BJSS 5-2 FK Smiltene BJSS 3-2

20:00 Valmieras FK II 4-1 Olaine 2-0

18:00 Riga FC II 0-0 Salaspils 0-0

17:00 Grobina 5-0 FK Dinamo Riga 2-0

20:30 NK Solin 1-0 Rudes 0-0

20:30 HNK Vukovar 91 1-1 Hrvatski dragovoljac 1-1

20:30 NK Jarun 2-0 NK Dugopolje 0-0

20:30 Bijelo Brdo 0-0 HNK Cibalia 0-0

19:50 NK Dubrava Zagreb 2-1 NK Croatia Zmijavci 0-0

22:59 Diyarbakirspor 0-1 Zonguldak 0-1

22:59 Afjet Afyonspor 1-1 Amedspor 1 1-1

22:59 S.Urfaspor 3-0 Bayburt Ozel Idare 0-0

22:59 Menemen Belediye Spor 2-2 Duzcespor 1-0

22:59 Isparta 32 Spor 1-0 Erzincanspor 0-0

22:59 Iskenderun FK 1-0 Belediye Vanspor 1 1-0

22:59 Bursaspor 0-3 Erokspor 0-2

22:59 Batman Petrolspor 3-0 Sivas Dort Eylul Belediyespor 1-0

20:00 Bursa Niluferspor AS 2-1 Adiyamanspor 1-0

19:30 Sariyer 1-2 Kirklarelispor 1-2

19:30 Somaspor 0-1 Tarsus Idman Yurdu 0-0

19:30 Nazillispor 0-1 Ankaraspor FK 0-1

19:30 Kocaelispor 3-0 Balikesirspor 2-0

19:30 Utkoi 1-1 Inegolspor 0-1

19:00 Etimesgut Belediye Spor 1-2 Hekimoglu Trabzon 0-2

19:00 Ankarademirspor 2-0 Pazarspor 1-0

19:00 Serik Belediyespor 1-5 Bukaspor 1-1

19:00 Kirsehir Koyhizmetleri 3-0 Usakspor 2-0

19:00 1 Kastamonuspor 0-0 Fethiyespor 0-0

16:00 YANGON UNITED 10-0 Laconi Lian 5-0

16:00 Yadanabon FC 1-1 Shan United 1-1

22:00 FC Ajka 3-1 Bodajk FC Siofok 2-1

22:00 Duna-Tisza 1-0 SOROKSAR 0-0

22:00 Szeged Csanad 2-1 Dafuji cloth MTE 1 1-1

22:00 Pecsi MFC 1-0 Szombathelyi Haladas 0-0

22:00 MTK Hungaria 1-4 Csakvari TK 0-3

22:00 Kazincbarcika 0-0 Gyori ETO 1 0-0

20:00 Szentlorinc SE 2-0 Diosgyor VTK 2-0

20:00 Gyirmot SE 2-3 Nyiregyhaza 2-2

20:00 Dorogi FC 1-3 Kozarmisleny SE 0-2

20:00 1 Bekescsaba 0-1 MTE Mosonmagyarovar 0-0

09:00 Monterey Bay FC 1-2 Tampa Bay Rowdies 1 1-0

07:00 1 Los Angeles Galaxy II 2-0 Sacramento Republic FC 1-0

09:30 Phoenix Rising FC 5-1 New York Red Bulls B 1 2-0

09:05 Orange County Blues FC 2-2 San Diego loyalty 1-1

09:05 Oakland Roots 2-1 Birmingham Legion 1-1

07:35 Rio Grande Valley 0-1 Louisville City FC 0-1

06:00 Pittsburgh Riverhounds 0-1 San Antonio 0-0

06:00 Miami FC 1-0 Memphis 901 0-0

06:00 Indy Eleven 2-4 Tulsa Roughneck 1-2

06:00 Hartford Athletic 6-3 Charleston Battery 3-0

05:30 Loudoun United 0-4 Detroit City 0-2

22:30 Sanat-Naft 1-1 Mes Rafsanjan 0-1

21:00 Persepolis 0-1 Tractor S.C. 0-0

20:30 Persepolis Pakdasht 1-2 Sepahan 1-2

22:30 Foolad Khozestan 0-0 Mes krman 0-0

22:30 Zob Ahan 1-0 Peykan 1-0

22:00 Gol Gohar FC 1-2 Esteghlal Tehran 0-1

21:30 Aluminium Arak 1-0 Malavan 1-0

18:30 Nassaji Mazandaran 4-0 Naft Masjed Soleyman FC 1-0

21:00 1 Kingstonian 1-3 Potters Bar Town 1-1

21:00 Bishop's Stortford 0-0 Wingate Finchley 0-0

21:00 1 Aveley 3-1 Margate 3-1

21:00 1 Canvey Island 3-2 Bognor Regis Town 1-1

21:00 Bowers Pitsea 0-0 Horsham 0-0

20:00 Rutsiro FC 1-2 AS Kigali 1-2

20:00 Rwamagana City 2-3 APR FC 1-1

20:00 Musanze FC 2-1 Espoir FC 0-1

20:00 Kiyovu FC 1-2 Sunrise FC 0-1

20:00 Mukura Victory Sports 2-3 Gorilla FC 0-2

20:00 1 Marines FC 2-3 Rayon Sports FC 1-2

22:00 Klepp (w) 4-2 Honefoss (w) 3-0

21:00 Ovrevoll Hosle(w) 2-1 Fortuna Alesund (w) 1-0

18:00 Grand Bodo (w) 2-1 Amazon Grimstad (w) 0-1

21:00 Medkila (w) 2-4 KIL/Hemne (w) 1-2

18:00 KF 2 Korriku 0-3 KF Flamurtari Pristina(KOS) 0-3

22:59 Orduspor 1-1 Darica Genclerbirligi 1 1-1

19:30 Bayrampasa 0-2 Bulvarspor 0-0

19:30 EdirnesporGenclik 0-1 Celspor 0-0

19:30 Dai Lin Jissbon 1-1 Yeni Amasya Spor 1-1

19:30 Yldrm Belediyesispor 2-0 Erbaaspor S 1-0

19:30 Akhisar Bld.Geng 1-1 Osmaniyespor 1-1

19:30 Kusadasispor 4-3 Ergene Velimese 3-0

19:30 Tepecik Bld 0-0 Sapanca Genclikspor 0-0

19:30 Sile Yildizspor 0-0 Kelkit Belediye Hurriyet 0-0

19:30 Kutahyaspor 0-0 Yeni Orduspor 0-0

19:00 Yeni Altindag BS 2-1 Karsiyaka 0-0

19:00 Kepez Belediyespor 2-1 Halide Edip Adivarspor 1-0

19:00 Anadolu Selcukluspor 1-0 Yomraspor 1-0

19:00 Nevsehirspor Genclik 1-3 Agri 1970 Spor 1 1-1

19:00 Turk Metal Kirikkale 1-2 Ayvalikgucu Belediyespor 0-0

19:00 Karaman Belediyespor 0-0 Kestel 0-0

18:30 76 Igdir Belediye spor 5-0 Elazig Belediyespor 1-0

18:30 Gumushanespor 1-2 Eynesil 0-0

18:30 Elazigspor 2-1 Catalca Spor 2-0

18:30 Artvin Hopaspor 1-1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-0

18:30 Fatsa Belediyespor 2-4 Cankaya FK 0-1

18:30 Arguvan 1-1 Efeler 09 1-0

18:30 1 Aksarayspor 0-0 Bergama Belediyespor 0-0

18:30 Ofspor 0-0 Kahramanmarasspor 0-0

18:30 Karaman Belediyesi Spor 3-0 Eskisehirspor 1-0

18:30 Musspor 1-0 Nigde Belediyespor 0-0

22:59 FK Kosice 1-0 MFK Dubnica nad Vahom 1-0

20:00 Povazska Bystrica 3-3 Lachabadisilahua 1-0

20:00 KFC Komarno 1-1 MSK Puchov 0-1

20:00 Sokol Dolna Zdana 2-2 Slovan Bratislava B 2-0

21:30 Bamboutos de 0-1 Coton Sport 0-0

01:00 2 B36 Torshavn II 1-3 B71 Sandur 1-1

01:00 Cabofriense (w) 0-5 Perolas Negras (W) 0-3

20:00 Musongati FC 1-0 Romania Inter Star 0-0

20:00 BS Dynamic 0-0 Bujumbura City 0-0

20:00 Bumamuru 5-0 Magara Young Boys 0-0

20:00 Olympique Star 1-1 Rukinzo FC 0-0

20:00 Kayanza Utd 1-0 Le Messager Ngozi 0-0

20:00 Aigle Noir 1-0 Fc Tigre Noir 0-0

20:00 Vitalo 1-1 Flambeau du Centre 0-0

20:00 Athletico Olympic 0-0 Top Junior 0-0

23:20 Boreham Wood 3-1 Maidstone United 1 1-1

21:00 Chesterfield 1-2 Maidenhead United 0-1

21:00 Torquay United 1-1 Scunthorpe United 1-0

21:00 1 Barnet 0-5 York City 0-2

21:00 Southend United 1-0 Yeovil Town 1 1-0

21:00 Aldershot Town 1-2 Wealdstone FC 1-0

21:00 1 Solihull Moors 2-2 Bromley 0-1

21:00 Oldham Athletic 1-2 Wrexham 1-0

21:00 Notts County 3-1 Altrincham 2-0

21:00 Gateshead 1-1 Eastleigh 0-1

21:00 Halifax Town 0-4 Woking 0-2

21:00 Dorking 5-1 Dagenham Redbridge 1 2-0

05:00 Deportivo Mixco (W) 0-0 Deportivo Amatitlan (w) 1 0-0

22:59 CSD Municipal (W) 1-2 Suchitepequez (w) 0-1

00:00 St Lucia (w) 8-1 Kiche FC (W) 5-0

22:59 Wydad Temara 0-1 Stade Marocain du Rabat 0-0

22:59 RCOZ Oued Zem 1-1 Chabab Atlas Khenifra 0-0

22:59 Wydad Fes 2-1 ASS Association Sportive de Sa 1-0

22:59 Raja de Beni Mellal 0-1 Olympique Dcheira 0-1

22:59 Itihad Z. Khemisset 0-1 Renaissance Zmamra 0-0

22:59 JSM Jeunesse Sportive El Massi 1-3 Ittifaq Marrakech 0-0

19:35 Al-Faisaly Harmah Youth 0-3 Al-Hilal (Youth) 0-0

03:00 Chacaritas SC 3-0 CD Puerto Quito 2-0

00:30 Libertad FC 1-1 Sociedad Deportivo Quito 0-0

22:30 SC Imbabura 1-0 Olmedo Riobamba 1-0

01:00 Manta FC 2-0 Guayaquil SC 1 0-0

22:45 CD El Nacional 1-1 CD Independiente Juniors 1 1-0

21:00 Edinburgh University FC 1-4 Broomhill FC 0-0

21:00 Spartans 6-0 Dalbeattie Star 2-0

21:00 Gretna 2-1 Tranent Juniors 1-0

21:00 Hearts (R) 2-3 Glasgow Rangers Reserve 1-1

21:00 Gala Fairydean 3-4 Celtic B 1-0

21:00 Cowdenbeath 5-0 East Stirlingshire 2-0

21:00 Cumbernauld Colts 1-3 Stirling University 0-2

21:00 Berwick Rangers 2-2 Boness Utd 0-1

21:00 1 Caledonian Braves 2-2 East Kilbride 1 1-1

22:30 HJK Helsinki 3-0 Inter Turku 1 0-0

20:00 Vaasa VPS 4-0 HIFK 1-0

20:00 AC Oulu 2-1 Lahti 2-0

20:00 KuPs 3-2 Honka Espoo 2-1

20:00 FC Haka 2-0 SJK Seinajoen 0-0

19:00 Ilves Tampere 2-3 IFK Mariehamn 1-1

19:00 Transport United FC 0-2 Paro FC 0-2

19:00 Thimphu City 2-1 Ugyen Academy 2-1

01:00 Lyonnais II 2-1 Auxerre B 0-1

00:00 Stade Bordelais 1-0 Angers II 1 0-0

00:00 Olympique Ales 0-1 GRACES 0-1

23:30 Yzeure AS 1-0 Lorient B 0-0

23:30 Fleury Merogis U.S. 2-2 Colmar 0-1

22:59 Toulon 0-1 Jura Sud Foot 0-1

22:59 ES Wasquehal 1-2 Epinal 0-2

22:59 FC Rouen 4-1 Saint Malo 2 2-0

22:59 Saint-Priest 0-1 Hyeres 0-1

22:59 Marignane Gignac 0-0 Aubagne 1 0-0

22:59 Vierzon 1-3 FC Nantes B 0-1

22:59 Haguenau 1-1 ASM Belfortaine 0-1

22:59 Saumur OL 2-2 Romorantin 1-0

22:59 Frejus St-Raphael 3-0 Sete FC 0-0

22:59 Creteil 1-0 St. Maur Lusi 2 0-0

22:59 Canet Roussillon 1-0 Lyon Duchere 1-0

22:59 Evian Thonon Gaillard 0-2 Louhans-Cuiseaux 0-1

22:59 1 Besancon 3-2 Sainte Genevieve Sports 1 2-2

22:59 Granville 3-1 Vannes 2-0

22:59 Maccabi Paris 0-5 Racing Club de France 0-2

22:59 Chartres FC 0-3 Chambly FC 0-1

22:59 Blois 2-3 Caen II 1-2

22:59 1 CHAMALIERES 2-0 Bourges 0-0

22:59 1 Beauvais 0-1 Voltigeurs Chateaubriant 0-0

22:00 Rennes II 1-2 St Pryve St Hilaire 1-1

22:00 Stade Reims II 1-3 Metz B 1-2

22:00 GOAL FC 1-1 Andrezieux 1-0

21:00 Poissy As 1-0 Guingamp B 0-0

19:30 Saint Quentin 0-1 AS Furiani Agliani 0-0

07:00 SV Britannia 1-2 SV River Plate 1-0

05:00 2 SV Atletico Santa Fe 0-1 SV Estrella 0-1

07:30 1 Racing Club Aruba 1-2 SV Deportivo Nacional 1-2

05:30 1 SV Caravel 0-8 SV Dakota 0-4

00:00 1 Partizani Tirana 0-2 KF Tirana 1 0-1

20:00 KF Laci 0-1 KS Perparimi Kukesi 0-1

20:00 Egnatia 0-0 Kastrioti Kruje 0-0

15:30 Floridsdorfer AC 2-1 FC Blau Weiss Linz 1-0

19:30 Rapid Vienna (Youth) 0-1 Lafnitz 0-0

19:30 Grazer AK 1-1 Sturm Graz (Youth) 1-1

19:30 Trenkwalder Admira Wacker 3-1 FC Liefering 2-0

18:20 TPS Turku U20 2-2 GrIFK U20 0-2

16:00 TamFu U20 2-5 TPVTampereU20 1-2

20:00 zelzate 1-0 Torhout 0-0

20:00 Pepingen 3-0 Tongeren 0-0

01:00 Sporting Hasselt 2-2 KFC Lille 0-1

22:59 Hafnarfjordur 2-2 Vikingur Reykjavik 1-1

90phút [2-2], 120phút [2-3],

20:00 Imolese Calcio Youth 0-0 Pescara Youth 0-0

20:00 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-1 Vicenza U20 0-1

20:00 Ascoli Youth 3-1 Crotone U19 0-0

20:00 Viterbese Castrense Youth 1-1 Benevento (Youth) 0-1

20:00 Ternana u20 0-2 Pisa U19 1 0-2

20:00 Como U20 0-1 Spal U19 0-1

20:00 Brescia U20 0-0 US Cremonese U20 0-0

20:00 Venezia F.C. Youth 4-1 FeralpiSalo Youth 2-1

20:00 Sha LAN U19 1-1 Lazio U20 1 0-1

20:00 Reggiana U20 4-1 Alessandria Youth 3-1

20:00 Pordenone Youth 1-0 Padova U19 0-0

20:00 Parma U20 4-0 AlbinoLeffe Youth 1-0

19:00 Genoa Youth 3-0 Cittadella U20 0-0

19:00 1 Monopoli Youth 1-3 Spezia U20 0-0

16:05 1 Reggina U19 1-0 Perugia Youth 0-0

16:00 Virtus Entella U20 0-0 Cosenza Calcio Youth 0-0

21:45 Fortuna Hjorring (w) 1-2 Brondby IF (w) 1-0

21:00 HB Koge (w) 3-0 Sundby BK (w) 1-0

17:00 Thisted FC (w) 1-1 Kolding BK (w) 0-1

19:00 Nordsjaelland (w) 1-3 AGF Kvindefodbold APS (w) 0-2

22:15 Balzan FC 0-2 Hibernians FC 0-2

21:00 Gzira United 4-0 Pieta Hotspurs 1-0

20:00 1 Birkirkara FC 3-0 Valletta FC 1-0

22:15 Zebbug Rangers 0-3 Marsaxlokk FC 0-2

22:15 1 Santa Lucia 1-3 Gudja United 0-1

20:00 Mosta FC 1-1 Sirens 1-1

20:00 Hamrun Spartans 2-0 Floriana F.C. 1-0

19:00 Defensor Sporting U19 7-1 Boston River U19 4-1

19:00 1 Danubio U19 1-3 Nacional De Football U19 1-2

09:00 Chivas Guadalajara (w) 2-2 Club America (w) 0-0

08:00 Mazatlan FC (w) 1-3 Saint Louis Athletica (w) 1-1

07:00 Pachuca (w) 3-2 Juarez FC (w) 0-2

04:00 Club Necaxa (w) 0-2 Atlas (w) 0-0

00:00 Puebla (w) 1-3 Santos Laguna (w) 1-2

00:00 Unam Pumas (w) 4-0 Leon (W) 3-0

20:00 1 PAOK Kristonis FC 2-3 Panthrakikos 0-1

20:00 Nafpaktiakos 1-2 AEL Larisa 0-0

20:00 Almyros Gaziou 3-1 Elassona FC 0-1

20:00 1 Vyron Kavala 0-5 Panahaiki-2005 0-2

20:00 Ionikos Ionia 1-0 Diagoras Vrachneikon 0-0

20:00 1 Apollon Smirnis 0-2 AE Kifisias 0-1

21:00 Almopos Arideas 0-0 Makedonikos 0-0

21:00 AS Meteora Kalambakas 0-2 Digenis Neochori Oichalia 0-1

21:00 AO Ipato 2-1 Panelefsiniakos 0-0

01:00 Americano RJ 1-1 Volta Redonda 1-1

01:00 Goncalense 1-0 Portuguesa RJ 1 1-0

20:30 GOSK Gabela 2-0 Mladost Doboj Kakanj 0-0

20:30 FK Podrinje 1-2 Ljubic Prnjavor 0-0

20:30 NK Tomislav 3-3 Radnicki Lukavac 2-3

20:30 FK Rudar Kakanj 1-0 Stupcanica Olovo 1-0

20:30 Bratstvo Gracanica 3-1 NK Travnik 0-0

20:30 FK Gorazde 1-1 NK Vis Simm-Bau 0-0

20:30 FK Zvijezda 09 5-1 Drina Zvornik 1-0

20:30 NK Gradina Srebrenik 1-0 Zvijezda Gradacac 1-0

20:30 FK Krupa 3-1 Laktasi 1-0

22:59 1 Santos Laguna U20 2-3 Mazatlan U20 1-2

21:00 Deportivo Toluca Mexiquense U20 2-2 Queretaro U20 0-0

21:00 Leon U20 1-0 Club Tijuana U20 1 1-0

21:00 CDSyC Cruz Azul U20 1-1 Chivas Guadalajara U20 1-0

21:00 San Luis U20 2-2 Tigres UANL U20 2-0

21:00 Atlas U20 1-0 Necaxa U20 1-0

21:00 Monterrey U20 3-1 Pachuca U20 2 2-1

21:00 Sava Gao Char Meisel 0-6 NK Lucko 0-0

21:00 NK Granicar Zupanja 0-1 NK Slavija Pleternica 1 0-0

21:00 NK Bedem Ivankovo 3-1 HNK Dakovo Croatia 0-1

16:00 NK Dinamo Odranski Obrez 2-4 NK Ponikve 1-2

16:00 GAJ Mace 1-3 NK Samobor 0-2

20:30 NK Belisce 3-0 Trnje 1 1-0

20:30 Jadran LP 5-1 NK Zagorec Krapina 3-1

03:00 CCD Fernandez Vial (w) 0-2 Universidad de Chile (w) 0-1

01:30 Defensores Unidos 4-1 Argentino de Quilmes 1 2-1

00:05 Villa San Carlos 2-1 Uhl Que Sa 0-1

00:05 CA San Miguel 2-0 Ituzaingo 0-0

00:05 Deportivo Armenio 3-0 Los Andes 2-0

00:05 Deportivo Merlo 0-1 Colegiales 0-1

01:30 UAI Urquiza 0-1 Canuelas FC 0-0

01:00 EC Juventude (W) 6-0 Oriente (w) 3-0

15:15 Brno B 2-0 Kozlovice 1-0

15:15 Vysocina Jihlava B 5-1 Bystrice Nad Pernste 1 2-0

21:00 SK Slany 1-2 Spolana Neratovice 0-0

22:00 BFC Daugavpils 1-1 FK Valmiera 1-1

20:00 FK Liepaja 5-2 FK Spartaks Jurmala 2-0

19:00 Rigas Futbola skola 6-0 Metta/LU Riga 3-0

17:00 Tukums-2000 1-0 FK Auda Riga 1-0

21:00 Loughgall FC 1-0 Institute FC 1-0

21:00 Knockbreda 1-2 Ballinamallard United 1-1

21:00 Dundela 2-1 Newington 0-1

21:00 Ballyclare Comrades 1-1 Warrenpoint Town 1-0

21:00 Ards FC 5-2 Dergview FC 4-1

21:00 Annagh United 2-1 HW Welders 2-0

05:00 Chicago Red Stars (w) 2-0 Angel City FC (W) 1-0

09:00 OL Reign Reign (w) 3-0 Orlando Pride (w) 3-0

06:30 Racing Louisville (W) 1-0 Kansas City NWSL (W) 1 0-0

06:00 Washington Spirit (w) 1-2 Houston Dash (w) 1-1

05:00 Gotham FC (W) 3-3 Portland Thorns FC (w) 1-2

12:30 1 Newcastle Olympic FC Reserves 1-0 Edgeworth Eagles Reserves 1 1-0

22:30 Al-Nahda Muscat 2-0 Al-Suwaiq 0-0

20:15 Al Rustaq 0-0 Al Oruba Sur 0-0

20:10 Oman Club 0-2 Sur Club 0-1

01:30 D. Concepcion 2-1 Rodelindo Roman 2-0

01:00 General VelAsquez 0-0 Iberia Los Angeles 1 0-0

04:00 San Marcos de Arica 2-1 Deportes Valdivia 1-1

02:00 Provincial Ovalle 5-1 Deportes Rengo 4-0

02:00 San Antonio Unido 2-0 Lautaro de Buin 1-0

01:30 Deportes Union Companias 4-1 CD Provincial Ranco 2-1

23:40 MS Jerusalem 0-2 Agudat Sport Nordia Jerusalem 0-1

01:15 Beitar Petah Tikva 1-0 Hakoah Amidar Ramat Gan FC 2 1-0

01:00 2 FC Tzeirey Tamra 3-2 Hapoel Ironi Karmiel 2-1

01:00 1 Hapoel Ganei Tikva 0-2 Hapoel Azor 0-1

20:00 AGSM Verona (w) 3-2 SSD ACF Calcio Arezzo (W) 2-2

20:00 Genoa (W) 0-4 Brescia (w) 0-2

20:00 Apulia Trani (w) 0-1 Cesena (W) 0-0

20:00 1 Ternana W 2-3 Lazio (w) 1-1

20:00 San Marino College (w) 3-1 Ravenna (w) 1-0

20:00 Cittadella (W) 4-0 Tavagnacco (w) 1-0

16:00 Napoli (w) 1-0 Chievo (W) 1-0

20:15 Al-Jazira(UAE) U21 2-0 Baniyas SC Reserves 1-0

20:15 Wasl Dubai U21 0-2 Al-Nasr(KSA) U21 0-1

20:15 Khor Fakkan U21 3-3 Al-Sharjah U21 0-1

20:15 Ajman Club U21 1-1 Dabba Al-Fujairah U21 0-0

20:45 Hapoel Raanana Roei U19 4-0 Hapoel Nir Ramat Hasharon U19 3-0

20:40 Maccabi Tel Aviv U19 2-1 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 1-0

20:15 Maccabi Netanya U19 1-2 Maccabi Haifa U19 1-1

19:50 Hapoel Ramat Gan U19 1-2 Hapoel Hadera U19 1-1

16:00 Hapoel Haifa U19 3-0 Hapoel Beer Sheva U19 1-0

02:00 Academica Coimbra 1-1 CD Tondela 1 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [2-4],

22:59 SC Angrense 0-2 Nacional da Madeira 0-1

22:59 FC Caldas 3-0 SC Covilha 1-0

22:00 GD Fontinhas 5-0 Praiense 1 2-0

21:00 Vila Caiz 1-1 Amora FC 1 1-0

21:00 Marr Tino 2-2 Guarda Desportiva 1-1

90phút [2-2], 120phút [2-2], Pen [1-2],

21:00 Fabril Barreiro 2-6 Viseu 2-4

21:00 Sertanense FC 3-0 AD Castro Daire 1-0

21:00 Valadares Gaia FC 2-0 CD Olivais Moscavide 0-0

21:00 1 Uniao Da Serra 0-4 Oliveirense 0-4

21:00 Pero pinheiro 2-1 FC Ferreiras 0-0

21:00 Coruchense 0-2 Clube Desportivo Trofense 0-1

21:00 Machico 1-1 Alverca 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [1-2],

21:00 Sport Clube Paivense 1-2 Tirsense 1-1

21:00 Juventude de Evora 1-1 Vilafranquense 1-0

21:00 Pombal 2-0 Vigor Mocidade 1-0

21:00 Vilaverdense 1-1 Atletico Clube Purtugal 1-1

90phút [1-1], 120phút [1-1],

21:00 Oriental Lisboa 1-1 Paredes 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [2-2],

21:00 Sintrense 2-2 Real Sport Clube 1 2-1

90phút [2-2], 120phút [2-2],

21:00 Resende-RJ 1-2 FC Felgueiras 0-0

21:00 Loures 0-3 Beira Mar 0-2

21:00 Moura 0-5 Dumiense 0-1

21:00 Oriental Dragon 0-2 CF Canelas 2010 0-0

21:00 Silves 3-5 Courense 3-3

21:00 Merelinense 3-3 Rabo Peixe 1 2-3

90phút [3-3], 120phút [3-3],

21:00 Vasco Gama VF do Campo 0-1 Imortal 0-1

21:00 Olhanense SC 1-0 Monte Trigo 0-0

21:00 Vitoria Setubal 4-0 Vilar de Perdizes 1 1-0

21:00 GD Braganca 1-0 Olimpico Montijo 0-0

20:55 Fafe 1-2 Anadia 1-1

20:00 UD Santarem 0-1 CD Mafra 0-0

17:00 Gondomar 2-2 Penafiel 1-0

90phút [2-2], 120phút [2-3],

17:00 Recreativa de Lamelas 0-1 Camacha 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-6],

17:00 S. Joao Ver 3-0 Esp. Lagos 1 1-0

22:45 CF Os Belenenses 3-1 SCU Torreense 1-1

22:00 Arronches e Benfica 0-2 Vianense 0-1

21:00 Uniao Leiria 0-1 Montalegre 0-1

21:00 1 Agueda 0-1 Pevidem SC 0-0

21:00 GD Joane 0-3 Belenenses 0-1

21:00 Oliveira Hospital 1-1 Estrela da Amadora 1 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-1],

21:00 Sanjoanense 3-1 Marialvas 1 3-0

21:00 Maio Funchal 0-8 FC Serpa 0-0

21:00 Vasco da Gama(POR) 0-5 Leixoes 0-0

20:00 JD Lajense 1-3 Moreirense 0-0

20:00 Varzim 1-0 Feirense 0-0

17:00 1 Benfica C.Branco 0-1 SC Farense 0-1

23:15 Al Rayyan 4-2 Al Shamal 1-1

23:15 Al-Garrafa 1-1 Al Duhail 1-0

23:15 Al-Arabi SC 1-0 Al Markhiya 0-0

23:15 Al-Ahli Doha 2-1 Qatar SC 1-1

23:15 Umm Salal 3-2 Al-Sadd 1-1

23:15 Al-Wakra 1-0 Al-Sailiya 0-0

03:00 2 Sao Paulo 0-2 Independiente Jose Teran 0-1

01:15 SC Maccabi Ashdod 0-0 Maccabi Herzliya 0-0

01:15 Hapoel Qalansawe 1-3 Maccabi Nujeidat Ahmed 1-2

17:30 Mindil Aces 0-1 Hellenic AC 1 0-0

06:00 Deportivo Xinabajul 1-1 Coban Imperial 0-0

02:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 2-3 CD Puerto de Iztapa 2-1

00:00 Guastatoya 0-1 C.S.D. Comunicaciones 0-1

09:00 Xelaju MC 2-2 Antigua GFC 1-0

07:00 Deportivo Mixco 0-2 Malacateco 0-1

04:00 CSD Municipal 1-1 CD Achuapa 0-1

17:00 FM Fortuna 1-1 FM Klaipedos 1-0

22:00 VMFD Zalgiris III 1-3 FK Tauras Taurage 1-0

21:00 FK Transinvest 3-0 FK Viltis Vilnius 1-0

18:00 Midtjylland U19 8-0 Esbjerg U19 4-0

18:00 Silkeborg U19 2-1 Aarhus AGF U19 0-1

17:30 BrondbyU19 4-2 Aalborg BK U19 1-1

06:30 Tormenta FC 1-1 Richmond Kickers 1-0

09:30 Central Valley Fuego 0-1 Northern Colorado 0-0

06:30 Chattanooga Red Wolves 3-1 Charlotte Independence 1-1

06:00 North Carolina 1-1 Omaha 0-1

06:00 Greenville Triumph 2-2 FC Tucson 1-1

18:00 Herfolge Boldklub Koge 0-1 Fredericia 0-0

18:00 Naestved 2-0 Hillerod Fodbold 1-0

20:00 Nykobing FC 2-3 Sonderjyske 1-0

19:00 Vendsyssel 4-1 Helsingor 2-0

22:59 Akritas Chloraka 0-3 Aris Limassol 0-2

22:59 APOEL Nicosia 0-0 AEL Limassol 0-0

00:00 AEK Larnaca 4-0 Anorthosis Famagusta FC 2-0

22:59 1 Doxa Katokopias 0-2 Omonia Nicosia FC 0-1

22:59 Apollon Limassol FC 1-1 AEP Paphos 0-1

20:00 Transit Camp 3-1 African Sports 3-0

20:00 Green Warriors 0-1 Mashujaa FC 0-1

20:00 FC Vardar Skopje 2-0 Lokomotiva Skopje 2-0

20:00 FK Teteks Tetovo 0-2 Kamenica-Sasa 0-0

20:00 FK Sloga 1934 Vinica 0-1 FK Rinija Gostivar 0-0

20:00 Pelister Bitola 1-1 Voska Sport 1-0

20:00 Belasica Strumica 1-0 KF Besa Doberdoll 0-0

20:00 KF Arsimi 8-0 Borec Veles 1-0

22:59 Majestic FC 1-2 Vitesse Delft 1-1

22:59 ASEC Koudougou 0-0 US Forces Armees 0-0

02:00 Deportivo Saprissa U20 6-3 AD San Carlos U20 1 3-3

17:30 Garhwal (W) 3-2 Royal Rangers FC (W) 1-0

02:00 AD Sarchi 5-4 AD Carmelita 3-2

02:00 Limon FC 2-1 San Jose Costa Rica 0-1

00:00 Municipal Turrialba 3-2 AD Cariari Pococi 1-1

04:00 CS Uruguay De Coronado 2-2 Santa Ana 2-1

03:00 Municipal Liberia 2-2 AD Cofutpa 2-2

03:00 1 Futbol Consultants Moravia 2-2 FC Aserri 0-1

18:00 Ararat Yerevan II 2-1 BKMA II 0-0

22:00 Hamilton FC (w) 0-8 Hibernian (w) 0-3

06:00 Barcelona SC(ECU) 1-1 Guayaquil City 1-1

03:30 Cumbaya FC 0-0 Sociedad Deportiva Aucas 1 0-0

01:00 Orense SC 1-1 Delfin SC 1 0-0

08:00 Mushuc Runa 0-0 Club Sport Emelec 0-0

05:45 9 de Octubre 2-2 Liga Dep. Universitaria Quito 3 0-2

21:00 ZNK Split (w) 0-1 ZNK Osijek (w) 0-1

17:00 Escola Varsovia Warszawa Youth 1-2 Lechia Gdansk (Youth) 0-2

17:00 Miedz Legnica Youth 0-2 Gornik Zabrze (Youth) 0-0

19:00 Legia Warszawa (Youth) 1-2 Slask Wroclaw U21 1-2

18:30 Jagiellonia Bialystok (Youth) 1-3 Polonia Warszawa (Youth) 0-0

17:00 Korona Kielce U19 2-4 Lech Poznan (Youth) 2-2

17:00 Zaglebie Lubin (Youth) 2-1 Cracovia Krakow (Youth) 2-1

17:00 Pogon Szczecin(Youth) 0-1 Rakow Czestochowa (Youth) 0-0

16:00 Wisla Krakow (Youth) 1-1 Arka Gdynia (Youth) 1-1

00:00 Deportivo La Coruna 0-1 C.D. San Fernando Isleno 1 0-1

00:00 Cordoba 0-1 UD San Sebastian Reyes 0-0

22:59 Real Sociedad B 2-0 Barcelona B 1-0

22:59 Castellon 2-0 Osasuna B 0-0

22:59 CF Talavera de la Reina 2-3 Cultural Leonesa 1-1

21:00 1 CF La Nucia 1-1 Real Union Irun 1-0

17:00 CD Alcoyano 2-1 Baleares 0-1

17:00 AD Alcorcon 4-1 Real Madrid Castilla 3-0

17:00 1 Real Balompedica Linense 1-1 Celta vigo b 0-1

17:00 Eldense 2-1 Gimnastic Tarragona 0-0

17:00 Calahorra 1-2 Athletic Bilbao B 1-1

17:00 1 SD Amorebieta 1-2 Numancia 1-0

17:00 AD Ceuta 1-3 Algeciras 1-2

01:00 1 Badajoz 0-3 Racing de Ferrol 0-2

00:00 1 Real Murcia 4-2 SD Logrones 2 1-1

00:00 Fuenlabrada 1-2 CD Linares Deportivo 0-2

22:59 UD Logrones 3-0 Sabadell 2-0

22:00 Unionistas de Salamanca 2-1 CF Rayo Majadahonda 2-0

22:00 Merida AD 2-0 Pontevedra 1-0

22:00 CF Intercity 1-2 UE Cornella 0-1

18:00 Bate Borisov Reserves 2-1 Torpedo Zhodino Reserves 1-0

17:30 Belshina Babruisk Reserve 0-0 Dinamo Brest Reserves 0-0

16:00 Dinamo Minsk Reserves 2-0 Shakhter Soligorsk Reserves 1-0

17:30 FC Gomel Reserves 1-2 FC Vitebsk Reserves 0-2

17:00 Dnepr Mogilev Reserves 0-3 FC Slutsk Reserves 0-3

18:00 Banik Ostrava (w) 0-8 Slavia Praha (w) 0-2

18:00 Slovan Liberec (w) 6-0 Horni Herspice (w) 3-0

15:30 FC Viktoria Plzen (w) 0-0 Dukla Prague (w) 0-0

15:00 Canberra FC 1-2 Monaro Panthers 0-1

19:00 Bayer Leverkusen U17 4-0 Preussen Munster U17 0-0

18:00 Astoria Walldorf U17 4-0 Saarbrucken(U17) 0-0

18:00 Bayern Munchen U17 3-0 Greuther Furth U17 0-0

17:00 Chemnitzer(U17) 2-0 RasenBallsport LeipzigU17 0-0

17:00 SC Freiburg U17 2-2 Eintracht Frankfurt U17 0-0

17:00 Hannover 96 U17 0-3 Werder Bremen U17 0-0

16:00 FSV Mainz 05 U17 3-2 Augsburg U17 0-0

16:00 Bochum U17 0-2 FC Schalke 04 U17 0-0

16:00 St. PauliU17 1-1 Niendorfer TSVU17 0-0

16:00 Dortmund U17 5-0 Fortuna Koln U17 0-0

16:00 Sportfreunde Siegen U17 1-2 Fortuna Dusseldorf U17 0-0

18:00 Dynamo DresdenU17 0-0 Viktoria Berlin U17 0-0

00:00 Moralo CP 1-2 UC La Estrella 0-0

00:00 Atletico Espeleno 0-1 Sevilla C 0-1

23:30 CD Robres 2-0 CD La Almunia 0-0

23:30 At. Pulpileno 1-1 Aguilas CF 1 1-0

23:30 CA Antoniano 3-0 CD Rota 0-0

23:30 Motril 1-4 UD Torre del Mar 0-0

23:05 Sant Andreu 2-0 UE Rapitenca 2-0

22:59 CD Don Alvaro 2-2 UP Plasencia 1-1

22:59 Arroyo Club Polideportivo 0-0 AD Llerenense 0-0

22:59 Alcantarilla 2-0 Muleno CF 1-0

22:59 CD Miajadas 1-2 Olivenza FC 1-0

22:59 Barakaldo CF 0-0 CD Basconia 0-0

22:59 Real Jaen CF 5-0 Maracena 3-0

22:59 Toledo 2-1 CF Talavera B 1-0

22:59 LHospitalet 3-1 CF Peralada 1-1

22:59 CS Puertollano 4-0 Tomelloso 1 1-0

22:59 Torrent C.F 0-1 Jove Espanol 0-0

22:59 UB Conquense 0-1 CD Villacanas 0-0

22:59 Puente Genil 1-0 Coria CF 0-0

22:59 RSD Alcala Henares 0-2 RSC International 1 0-1

22:59 UE Vilassar de Mar 3-1 Pobla De Mafumet CF 1-0

22:30 Jerez 0-0 CP Montehermoso 0-0

22:30 Pena Sport 1-1 Azkoyen 0-0

22:30 L Entregu CF 3-0 Aviles Stadium CF 2-0

22:30 EG El Palmar 1-2 La Union CF 0-1

22:30 CD Torrijos 1-1 CP Villarrobledo 0-1

22:30 CD Marchamalo 2-1 Villarrubia CF 1-1

22:30 La Solana 0-0 CD Azuqueca 0-0

22:30 CD Caspe 1-2 Tamar Ritter 1-1

22:30 CD Carinena 2-1 CA Monzon 1-0

22:30 1 Orihuela CF 2-1 CD Roda 2-0

22:00 CF Soller 1-0 CF Platges De Calvia 1-0

22:00 Arosa SC 0-0 CF Alondras 0-0

22:00 UD Marbella 3-1 CD El Palo 2-0

22:00 SD Ejea 0-1 AD Almudevar 0-1

22:00 Unami CP 2-2 Real Avila CF 1-0

22:00 CSD Arzua 1-2 UD Paiosaco 0-2

22:00 Silla CF 1-0 Acero 1-0

22:00 CF Illueca 0-0 CF Calamocha 0-0

22:00 CF Salmantino 3-0 CyDL Jupiter Leones 2-0

22:00 CD Binefar 3-0 CD Utrillas 0-0

22:00 CD Becerril 0-1 CA Bembibre 0-0

22:00 Hercules II 3-2 UD Rayo Ibense 1-1

22:00 Barbastro 0-0 CD Cuarte Industrial 0-0

22:00 Arandina 2-1 Almazan 0-0

22:00 Haro Deportivo 2-1 Yague CF 0-1

22:00 CF Badalona B 2-2 UE Sants 1-2

22:00 CDFC La Calzada 1-0 Vianes 1-0

22:00 CD Padura 2-2 Leioa 0-0

22:00 CD Anguiano 1-2 Naxara 1-1

22:00 SD Textil Escudo 1-2 Club Deportivo Tropezon 0-2

22:00 Caravaca CF 1-1 CD Cieza 0-1

22:00 SD Gama 2-1 CD Naval 1-1

21:45 1 CD Agoncillo 2-2 Casalarreina 1-0

21:30 Atletico Malagueno 4-0 CD Torreperogil 1-0

21:30 CD Galapagar 2-1 CD Paracuellos Antamira 1-0

21:30 CD Binissalem 2-0 Portmany 1-0

21:00 CF Fuenlabrada Promesas 2-1 CD Canillas 1-0

21:00 CA River Ebro 1-2 Comillas 0-2

20:00 CD Huracan Melilla 0-3 CD Huetor Vega 0-2

18:30 Lanzarote 2-0 Marino 0-0

18:00 Gran Pena 0-0 UD Somozas 0-0

18:00 CD Mensajero 1-1 CD La Cuadra 0-0

18:00 1 Las Palmas Atletico 0-1 UD San Fernando 2 0-0

18:00 UD Gran Tarajal ST 0-0 Estrella CF 0-0

17:15 1 Silva SD 0-0 UD Ourense 0-0

17:00 CD Praviano 1-0 CD Colunga 0-0

17:00 Atletico Tordesillas 2-1 CD Mirandes B 0-0

17:00 Gandia 0-1 UD Levante B 0-0

17:00 CP San Cristobal 2-0 UE Castelldefels 1-0

17:00 Viveiro CF 0-1 Racing Villalbes 0-0

17:00 Rayo Vallecano B 1-2 Torrejon CF 0-0

17:00 CF Montanesa 1-1 UE Tona 0-1

17:00 SD Huesca II 0-1 Epila CF 0-0

17:00 Atletico Arteixo 2-0 CD Choco 1-0

17:00 CD Lealtad 1-0 Luarca CF 0-0

17:00 Pena Balsamaiso CF 2-0 CD Varea 0-0

17:00 Racing Rioja B 0-4 Calahorra B 0-0

17:00 1 Almeria B 1-2 Torredonjimeno 0-0

17:00 Girona B 4-2 FC Vilafranca 2-1

17:00 CD Covadonga 1-0 Valdesoto 0-0

17:00 CD Calamonte 2-0 SP Villafranca 2-0

17:00 CD Berceo 1-1 Oyonesa Tudelano 1-0

17:00 Cordoba B 2-0 CD Gerena 1-0

17:00 Ted Contois Feng 2-1 Atletico Pueblonuevo 0-0

17:00 Xerez Deportivo 0-0 CD Pozoblanco 0-0

17:00 Las Rozas 0-3 Ursaria 0-2

17:00 Condal CF 1-2 CD Tuilla 1 1-1

17:00 SE Penya Independent 2-0 San Jodie 0-0

17:00 1 CF Trujillo 2-0 CD Azuaga 0-0

17:00 Conil CF 1-0 Ayamonte CF 0-0

17:00 Sporting de Gijon B 0-1 CD Llanes 0-1

17:00 Arenas Armilla 3-0 Malaga City 0-0

17:00 Villarreal C 4-0 Castellon B 0-0

17:00 CE Europa 3-0 Fundacio Esportiva Grama 0-0

16:45 AD Siete Villas 2-5 CD Cayon 0-1

16:45 CD Guarnizo 1-1 CF Vimenor 1 0-1

16:30 Athletic Torrellano 0-0 Elche CF Ilicitano 0-0

16:30 Getafe B 1-1 CF Pozuelo Alarcon 0-1

16:30 CD Illescas 1-1 CD Tarancon 0-0

16:30 Molinense 2-0 Lorca Deportiva FC 1-0

16:30 CF Trival Valderas 3-0 Mostoles 0-0

16:30 Real Aranjuez CF 0-2 CU Collado Villalba 0-1

16:00 Racing Murcia 3-1 Deportiva Minera 1 1-1

15:30 UCAM Murcia CF B 0-1 Murcia B 0-0

00:30 Rapido de Bouzas 0-3 CD Barco 0-1

00:00 Caudal 3-0 UD Llanera 1-0

00:00 Huetor Tajar 1-1 Atletico Porcuna CF 1-1

23:30 CD Estradense 2-2 Deportivo La Coruna B 2-0

22:59 Cultural de Durango 0-1 Portugalete 1 0-1

22:59 UD Poblense 2-2 Andratks 0-0

22:59 Bollullos CF 2-1 Ceuta B 1-1

22:59 CD Bullense 0-3 Ciudad de Murcia 0-1

22:59 Villa Santa Brigida 2-0 Tenerife B 1-0

22:59 UD Ibarra 1-2 Panaderia Pulido 1-2

22:59 Arucas CF 2-1 CD Union Sur Yaiza 2-0

22:59 AD Cartaya 1-1 Lucena CF 0-1

22:59 1 Manchego Ciudad 2-0 Quintanar Del Rey 1-0

22:45 1 SD Deusto 1-1 CD Vitoria(SPA) 1-0

22:45 UCD Burlades 2-1 Pamplona 1-1

22:30 1 CD Santa Ursula 1-0 UD Tamaraceite 0-0

22:30 1 UD Collerense 1-3 Llosetense 1 1-1

22:15 Numancia B 0-1 CD La Virgen Del Camino 0-0

22:00 UDC Txantrea KKE 2-0 Alesves 0-0

22:00 Anaitasuna 4-4 Aurrera Ondarroa 0-0

22:00 Samano 2-1 UC Cartes 0-0

22:00 U.M. Escobedo 3-1 Atletico Albericia 0-0

22:00 Atletico Astorga 4-0 UD Santa Marta 1-0

22:00 Urduliz FT 1-0 CD Lagun Onak 1-0

22:00 Atzeneta UE 1-1 Patacona 0-0

22:00 Solares 1-1 SD Revilla 1-0

22:00 PE Sant Jordi 2-2 Constancia 1-2

22:00 Aurrera de Vitoria 1-3 Pasaia KE 0-0

21:45 Ponferradina B 2-0 Palencia 1-0

21:30 CD Touring 2-2 SD San Ignacio 2-1

21:30 CD Oberena 0-2 CD Cantolagua 0-0

21:30 Santanyi 3-1 Inter Manacor 0-0

21:30 CD Manacor 1-0 CE Mercadal 0-0

21:30 CD Huarte 1-0 Lagunak 0-0

21:30 Avance Ezcabarte 4-1 CD Subiza 1-0

21:30 CD Ardoi Draw 1-1 Valle de Egues 0-1

21:15 SD Torina 0-1 Castro 0-0

21:00 CD Beti Onak 1-0 CD Cortes 0-0

20:00 TuS Hiltrup 1-2 Westfalia Kinderhaus 1920 0-0

16:30 1 SFC Stern 1900 2-2 Berliner SC 1 1-1

19:30 Dnepr Mogilev (w) 0-0 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 0-0

17:30 Energetik-BGU Minsk (w) 0-4 FK Minsk (w) 0-2

23:30 NFA Kaunas 1-1 FK Riteriai B 1-0

19:00 Garr and Ava 2-0 Babrungas 1-0

18:00 Ekranas Panevezys 1-2 FK Neptunas Klaipeda 1-1

22:30 LISCR FC 2-1 Jubilee FC 2-1

20:30 LPRC Oilers 1-3 Sandi FC 0-1

22:30 Freeport 0-1 BEA Mountain FC 0-0

16:00 ACS Kids Tampa Brasov U19 3-0 Petrolul Ploiesti U19 1 1-0

16:00 ACB Ineu U19 4-1 LPS Cluj-Napoca U19 2-1

20:00 TJ Druzstevnik Vrakun 1-2 KFC Kalna nad Hronom 0-1

20:00 Galanta 4-0 FK Podkonice 3-0

20:00 TeslaStropkov 2-0 Rimavska Sobota 0-0

20:00 FK Belusa 2-2 RSC Hamsik Academy 1 1-2

20:00 MFK Snina 2-3 TJ Tatran Oravske Vesele 1-3

15:30 Jednota Banova 6-0 SK Vrakuna Bratislava 1 4-0

20:00 Slovan Duslo Sala 3-2 Nove Mesto 0-0

20:00 Malzenice 4-0 Inter Bratislava 0-0

20:00 Fomat Martin 1-2 SKF Sered 0-0

20:00 Spisska Nova Ves 3-0 Slovan Giraltovce 1 2-0

20:00 Namestovo 1-0 FK Svidnik 0-0

20:00 MFK Vranov nad Topou 4-1 FTC Filakovo 0-0

19:00 Partizan Bardejov 0-0 Slavia TU Kosice 0-0

15:00 Mendiola FC 0-4 Stallions FC 0-4

15:00 United City FC 1-0 FC Meralco Manila 1-0

15:00 Azkals Development Team 0-1 Kaya FC 0-1

20:30 Trefelin 3-1 Cwmbran Celtic 0-0

20:30 Llantwit Major 4-0 Ynyshir Albions 0-0

20:30 Carmarthen 0-3 Afan Lido 0-0

20:30 Holywell 2-0 Penrhyncoch 0-0

20:30 Cambrian Clydach 1-4 Pontardawe Town 1-2

20:30 Holyhead 2-2 Mold Alexandra 0-0

20:30 Barry Town United 3-1 Taffs Well 0-0

20:30 Newi Cefn Druids 3-2 Llanidloes Town 0-0

20:30 Conwy Utd 0-1 Gresford 0-1

20:30 Colwyn Bay 2-1 Prestatyn Town FC 0-0

20:30 Buckley Town 0-1 Guilsfield 0-0

22:00 1 Varmbols FC 0-2 Trosa Vagnhärad SK 0-2

21:00 Assyriska 7-0 IK Sleipner 4-0

20:00 Jarfalla 2-1 IFK Osterakers Fk 2-0

20:00 Angered BK 4-0 Vanersborg FK 1 2-0

19:00 Syrianska Botkyrka IF 1-3 Karlbergs BK 1-1

19:00 Torslanda IK 0-1 Eskilsminne IF 0-0

19:00 Sandvikens AIK FK 2-1 Ragsveds IF 2-1

19:00 Sifhalla 2-2 Yxhults IK 1-1

19:00 Mjolby AI FF 4-2 Grebbestads IF 2-2

21:00 1 Nykopings BIS 5-1 Syrianska Eskilstuna IF 2-0

20:00 IFK Lulea 4-2 Gottne IF 2-1

20:00 Rappe GOIF 2-1 Eslovs BK 0-1

20:00 Forsbacka IK 0-3 IFK Stocksund 0-0

20:00 Herrestads AIF 2-0 IK Gauthiod 0-0

20:00 Sandviks IK 4-1 IFK Ostersunds 3-0

19:00 Kumla 3-1 Lidkopings FK 1-1

19:00 Karlslunds IF HFK 1-2 Nordvarmland FF 1-1

19:00 Smedby AIS 3-5 Syrianska FC 1-2

19:00 Huddinge IF 2-4 IFK Lidingo FK 0-2

19:00 Skelleftea FF 4-0 Umea FC Academy 4-0

19:00 Friska Viljor FC 3-2 Sund IF 1-2

19:00 Bodens BK 2-1 Bergnasets AIK 0-1

19:00 Nosaby IF 2-1 Osterlen FF 0-1

19:00 Enskede IK 1-3 Assyriska United IK 1-2

19:00 Husqvarna 2-3 BK Astrio 1-1

19:00 IFK Hassleholm 0-2 Hogsby IK 0-0

19:00 Ariana 2-0 IFK Berga 1-0

19:00 Skiljebo SK 3-1 Kungsangens IF 1-0

18:30 Ullared 1-2 Hittarps IK 0-1

18:30 Savedalens IF 6-2 Tolo IF 2-0

18:00 1 Ahlafors IF 3-2 Stenungsunds IF 0-2

18:00 IF Algarna 2-1 Kiruna FF 1-1

18:00 1 Assyriska BK 3-2 Hoganas BK 0-1

17:30 Hudiksvalls ABK 3-2 FC Gute 2-1

17:00 Ytterhogdal IK 1-2 Storfors AIK 1-2

00:00 Grasshopper (w) 3-0 Rapperswil Jona (W) 2-0

22:59 Basel (w) 1-2 Servette (w) 0-2

22:00 St Gallen (w) 3-5 FC Zurich Frauen (w) 0-4

21:00 FC Luzern (w) 5-0 Yverdon (w) 1-0

21:00 Young Boys (w) 0-0 Aarau (W) 0-0

00:30 Al Faisaly 3-0 Al Hussein Irbid 2-0

22:00 Al Wihdat Amman 3-0 AL Salt 2-0

02:00 JS Saoura 0-1 CR Belouizdad 0-0

02:00 1 MC Oran 1-0 USM Alger 1 0-0

00:00 ES Setif 0-0 CS Constantine 0-0

22:00 Paradou AC 0-1 USM Khenchela 0-0

22:00 HB Chelghoum Laid 0-2 JS kabylie 0-0

03:00 Mossoro 1-0 Baraunas 0-0

23:30 Recreativo Huelva 1-1 Cadiz B 1-1

22:59 CD Tudelano 2-1 UD Logrones B 2-0

22:59 Xerez Deportivo FC 1-1 Real Betis B 0-0

22:59 Velez CF 0-2 CD San Roque de Lepe 0-1

22:59 Sestao 3-1 Arenas Club de Getxo 1-1

22:59 Villanovense 2-0 Cacereno 1-0

22:30 1 Zamora CF 0-3 Compostela 0-2

22:30 CD Coria 1-1 G. Segoviana 0-0

22:00 CD Artistico Navalcarnero 0-2 CD Guadalajara 0-0

22:00 CD Izarra 2-0 Alfaro 0-0

22:00 Gimnastica Torrelavega 0-0 CD Cristo Atletico 0-0

22:00 1 SD Tarazona 0-2 Utebo FC 0-0

22:00 Union Langreo 2-0 Burgos Promesas 1 0-0

22:00 1 CD Guijuelo 1-0 Marino luanco 1 1-0

22:00 Teruel 1-0 Hercules 0-0

22:00 coruxo FC 1-0 SD Laredo 1-0

22:00 Bergantinos CF 0-1 Real Valladol B 0-0

21:45 Juventud Torremolinos CF 0-0 Yeclano Deportivo 0-0

21:30 Brea 2-0 UD Mutilve 1-0

17:20 FC Cartagena B 1-0 Ejido 0-0

17:00 CD Arenteiro 1-1 Real Aviles 0-0

17:00 SCR Pena Deportiva 1-0 UE Olot 1-0

17:00 Formentera 0-1 Lleida 0-1

17:00 CD Ebro 1-2 UD Alzira 0-1

17:00 CD Montijo 0-0 CD Estebona 0-0

17:00 Cerdanyola del Valles 1-4 Atletico de Madrid B 1-1

17:00 CE Manresa 2-1 Terrassa 1-1

17:00 1 Polvorin 2-3 Racing B 1 0-2

17:00 CD Atletico Paso 3-0 CD Diocesano 0-0

17:00 2 Mar Menor 0-2 Antequera CF 0-1

17:00 Atletico Mancha real 0-0 UCAM Murcia 0-0

17:00 CD Utrera 3-1 Granada CF B 1-0

17:00 Real Sociedad C 1-2 SD Gernika 0-0

17:00 AE Prat 1-0 Mallorca B 0-0

16:30 UD Melilla 3-0 Suokuaili Moss 2-0

16:00 Sevilla Atletico 2-3 Atletico Sanluqueno 0-2

01:00 CD Arnedo 1-2 AD San Juan 0-1

00:00 2 Rio Sports 2-2 Alaves B 1 2-1

22:59 Valencia CF Mestalla 2-0 Real Zaragoza B 1-0

22:30 Atletico Saguntino 0-0 CF Badalona 0-0

22:00 SD Beasain 1-0 CA Cirbonero 0-0

22:00 Leganes B 0-0 Don Benito 0-0

21:30 1 Real Oviedo B 0-2 Ourense CF 0-0

21:00 RCD Espanyol B 1-0 Ibiza Islas Pitiusas 1 0-0

21:00 Alcorcon B 0-0 AD Union Adarve 1 0-0

20:00 PO Ahironas-Onisilos 2-0 Xylotympou 1-0

20:00 Olympiada Lympion 1-2 Alki Oroklini 0-2

20:00 Dignis Yepsonas 1-0 Agia Napa 0-0

20:00 1 Ermis Aradippou 2-1 AE Zakakiou 1-0

20:00 Peyia 2014 1-2 PAEEK 1-0

20:00 Anagennisi FC Deryneia 0-1 MEAP Nisou 0-1

12:00 IGA Kunoichi (w) 1-2 Setagaya Sfida (w) 0-2

11:00 AS Harima ALBION (w) 3-0 NGU Nagoya (w) 1-0

11:00 Ehime FC (w) 0-0 Gunma FC White Star (w) 0-0

11:00 Angeviolet Hiroshima (w) 1-1 Yokohama FC Seagulls (w) 0-0

21:00 FC Kosova Zurich 0-3 Taverne 0-1

20:00 Biel Bienne 1-1 Breitenrain 1-0

20:00 Langenthal 1-2 SC Dornach 0-2

20:00 La Sarraz-Eclepens 1-1 La Chaux-de-Fonds 0-1

19:30 1 FC St.Gallen U21 3-2 Bruhl SG 1 2-0

19:30 Delemont 3-0 Bassecourt 1-0

19:30 Muri 2-1 FC Schotz 0-0

19:00 FC Coffrane 0-2 Servette U21 0-2

19:00 FC Munsingen 3-1 Rotkreuz 2-0

00:00 FC Thun U21 0-4 Concordia 0-4

00:00 Grand Saconnex 2-1 FC Martigny Sports 1-1

22:30 Kriens 1-1 Bavois 0-0

22:00 Bulle 3-0 YF Juventus Zurich 3-0

22:00 Stade Nyonnais 2-1 Chiasso 1-1

22:00 Monthey 2-1 Echallens 0-0

22:00 FC Paradiso 2-1 Uzi 0-1

22:00 Lugano U21 1-1 FC Tuggen 1-1

22:00 US Terre Sainte 2-1 Vevey Sports 2-1

22:00 Meyrin 0-1 FC Naters 0-0

22:00 Concordia Lausanne 1-0 Portalban/Gletterens 1-0

21:00 Baden 1-2 Etoile Carouge 0-1

21:00 Young Boys U21 5-1 Zurich B team 3-1

21:00 SC Cham 1-3 FC Rapperswil-Jona 0-1

21:00 FC Wettswil Bonstetten 3-0 Weesen 0-0

21:00 FC Linth 04 3-0 Grasshoppers U21 0-0

21:00 Neuchatel Xamax FCS U21 3-0 solothurn 2-0

21:00 Wohlen 4-3 FC Emmenbrucke 0-0

21:00 FC Gossau 2-4 SV Hongg 0-0

21:00 Freienbach 3-2 Kreuzlingen 0-0

21:00 USV Eschen Mauren 0-3 FC Winterthur U21 0-0

21:00 Koniz 1-2 FC Black Stars Basel 0-0

20:00 FC Sion U21 5-0 Chenois 2-0

21:00 MP MIKELI 6-2 PEPO Lappeenranta 1 4-0

21:00 1 Ekenas IF Fotboll 1-2 KTP Kotka 1-0

20:00 PK-35 Vantaa 1-0 Gnistan Helsinki 0-0

19:00 PIF Parainen 1-2 SJK Akatemia 1-0

19:00 JaPS 1-3 Jaro 1-2

04:00 Olancho FC 2-1 CD Vida 0-1

03:00 Real Sociedad Tocoa 0-2 Lobos UPNFM 0-0

08:30 CD Victoria 0-2 CD Olimpia 0-1

08:00 CD Motagua 1-2 Real Espana 1-2

04:15 Marathon 5-1 Honduras Progreso 2 3-0

22:00 FC Merani Tbilisi 0-4 Spaeri FC 0-4

21:00 FC Shukura Kobuleti 1-2 WIT Georgia Tbilisi 1-0

18:30 Gareji Sagarejo 4-0 FC Metalurgi Rustavi 0-0

14:00 Wofoo Tai Po 5-1 Sham Shui Po 2-0

20:00 Eckernforder SV 1-2 TSB Flensburg 0-2

19:30 VfB Lübeck II 0-1 SV Grun-Weib Siebenbaumen 0-0

19:00 SV Eichede 1-1 Heider SV 1-0

22:00 Inter Turkspor Kiel 3-3 Dornbreite Lubeck 0-0

20:30 SV Todesfelde 3-1 Union Neumunster 2-1

19:00 FC Kilia Kiel 4-0 Weiche Flensburg 08 II 0-0

19:00 TSV Pansdorf 1-1 Oldenburger SV 0-0

19:00 SV Frisia 03 2-2 TSV Bordesholm 0-0

19:00 Pirin Blagoevgrad (w) 0-3 FC NSA Sofia (w) 0-0

22:59 Djoliba 1-0 Real Bamako 0-0

20:00 La Roche VF U19 1-4 Lorient U19 0-0

20:00 Avenir Sportif Beziers U19 2-0 Blagnac U19 0-0

20:00 Montfermeil U19 3-1 Orleans US 45 U19 1-1

20:00 Caen U19 1-4 LensU19 0-0

20:00 1 USSA Vertou (U19) 2-3 Laval U19 1-0

20:00 Dunkerque U19 2-1 Le Havre U19 0-0

20:00 Dijon U19 1-3 Metz U19 1-2

20:00 Niort U19 0-2 Rennes U19 0-1

20:00 Valenciennes US U19 0-0 Lille U19 0-0

20:00 Lyon U19 2-0 StrasbourgU19 0-0

20:00 Le Mans U19 0-0 SPA Merignacais U19 0-0

20:00 Nancy U19 2-0 Paris FC U19 1 1-0

20:00 Saran U19 0-6 Amiens U19 0-0

20:00 AC Bobigny U19 3-0 Le Puy Foot 43 Auvergne U19 1-0

20:00 Troyes U19 0-3 SochauxU19 0-0

20:00 1 Cannes AS U19 2-4 Air Bel U19 1 1-3

20:00 ESM DE Gonfreville U19 3-5 Drancy U19 0-0

18:00 Avranches U19 3-1 Guingamp U19 0-0

18:00 AuxerreU19 1-0 Bourg Peronnas U19 1-0

16:00 Bastia U19 1-5 Toulouse U19 0-3

16:00 Monaco U19 3-3 Saint Etienne U19 2-1

16:00 Angers SCO U19 2-1 Brest Stade U19 1-0

16:00 Clermont U19 3-0 Torcy U.S U19 1-0

16:00 Colomiers U19 1-2 Nice U19 0-0

20:00 1 Nantes U19 0-1 Bordeaux U19 0-0

20:00 1 Montpellier U19 1-1 Marseille U19 1-0

19:30 Ajaccio U19 2-0 Istres U19 1-0

19:20 Al Nairyah 0-0 Al Najma(KSA) 0-0

19:20 AL-jeel 2-0 Al-Suqoor(KSA) 1-0

19:30 Volos Nps U19 3-3 Aris Thessaloniki U19 1-2

16:00 1 PAOK Saloniki U19 2-1 Panathinaikos U19 1-0

15:30 PAS Lamia U19 2-0 Levadiakos U19 1-0

18:00 Asteras Tripolis U19 0-2 OFI Crete U19 0-0

16:00 PAS Giannina U19 1-0 Panaitolikos U19 0-0

15:00 Olympiakos Piraeus U19 3-1 Atromitos U19 1 0-0

15:00 AEK Athens U19 3-0 Ionikos U19 2-0

04:00 Cape Verde Islands U17 0-6 Senegal U17 0-3

01:00 Mauritania U17 0-3 Sierra Leone U17 0-3

20:00 Sligo Rovers (W) 1-1 FC Treaty United (w) 0-1

22:59 Peamount Utd (w) 1-0 Bohemians Dublin (w) 1-0

22:50 Yalong City (w) 2-1 Wexford Youths (w) 0-1

20:00 Galway LFC (w) 2-3 DLR Waves (w) 1-2

21:00 Atletico Colegiales 0-1 Sportivo Trinidense 0-0

21:00 Sportivo San Lorenzo 2-0 Sportivo Luqueno 2-0

22:30 Etehad Alreef 3-2 Isa Town 0-2

22:30 Um Alhassam 1-1 Najma Manama 1 0-1

22:30 Qalali 1-1 A'Ali 0-1

21:00 Standard Sumgayit 0-0 FK Kapaz Ganca 0-0

18:30 Samaxı FC 0-1 Sabah FK Baku 0-0

21:00 Qarabag 3-1 FC Neftci Baku 0-1

18:30 Turan Tovuz 1-3 Zira FK 1-3

04:30 Ituano SP 1-0 CRB AL 0-0

21:00 Brusque FC 0-2 Criciuma 0-0

17:30 FC Thy - Thisted Q (w) 0-2 VSK Aarhus(w) 0-1

16:30 Olstykke (w) 0-1 HB Koge II (W) 0-1

22:59 JS Saoura U21 1-1 CR Belouizdad U21 0-1

16:30 NRB Teleghma U21 1-2 IRB Ouargla U21 1-1

16:25 AS Ain Mlila U21 0-1 US Chaouia U21 0-1

16:20 CA Batna U21 0-0 ES Sour Ghozlane U21 0-0

16:15 USM Annaba U21 2-1 IB Khemis El Khechna U21 2-1

16:00 USM El Harrach U21 1-0 MC EI Eulma U21 1-0

16:00 JS Bordj Menaiel U21 3-0 AS Khroub U21 1-0

20:00 FK Buducnost Podgorica 0-1 FK Iskra Danilovgrad 0-0

21:00 Decic Tuzi 3-1 Mornar 1-1

21:00 OFK Petrovac 1-2 Arsenal Tivat 0-1

20:00 FK Sutjeska Niksic 5-0 Jedinstvo Bijelo Polje 2-0

20:00 FK Rudar Pljevlja 2-1 Jezero Plav 1-0

21:00 SV Telfs 0-1 SC Kundl 0-1

21:00 Wolfsberger AC Amateure 3-1 LASK (Youth) 1 2-1

20:30 Rheindorf Altach B 2-1 FC Wolfurt 1-1

19:00 USV Scheiblingkirchen-Warth 2-1 ASV Siegendorf 0-0

16:00 Rotenberg 1-1 Dornbirner SV 1 0-0

16:00 WSG Swarovski Tirol B 7-0 Worgl Obi SV 4-0

16:00 RW Rankweil 5-2 SC Gofis 2-0

00:00 USV RB Weindorf St.Anna 1-3 Leoben 1-0

22:00 FC Brauerei Egg 3-1 Admira Dornbirn 0-0

21:30 SR Donaufeld Wien 2-0 SV Leobendorf 1 1-0

21:30 SV Stripfing Weiden 7-0 ASK-BSC Bruck Leitha 4-0

21:00 VfB Hohenems 4-4 FC Lauterach 2-4

21:00 1 SC Bregenz 2-0 Sc Rothis 0-0

21:00 SC Imst 4-4 SC Schwaz 1-1

21:00 OTSU Hallein 1-1 SV Kuchl 1-0

21:00 Kufstein 2-4 SV Fugen 1-1

21:00 SV Grodig 1-1 SV Wals-Grunau 0-0

21:00 Bischofshofen 3-1 USK Anif 1-1

21:00 SV Austria Salzburg 5-0 St. Johann 1-0

19:00 SC Golling 2-1 FC Pinzgau Saalfelden 0-1

18:30 FC Kitzbuhel 0-1 SVG Reichenau 0-1

15:00 Inter Taoyuan FC (w) 0-5 Hang Yuan FC (w) 0-2

15:00 Hualien (w) 2-1 Taipei Xiongzan (w) 1-1

14:00 Kaohsiung Sunny Bank (w) 1-2 Taichung Blue Whale (w) 0-2

18:00 Fiorentina U20 3-0 Verona U20 1-0

16:00 Bologna U20 0-3 AC Milan U20 1 0-2

20:00 Cesena U20 0-0 Sassuolo U20 0-0

20:00 Sampdoria Youth 1-2 Frosinone U20 0-2

18:00 Torino U20 3-4 Juventus U20 3-1

16:00 Cagliari U19 2-1 Napoli Youth 1-0

16:00 Inter Milan U20 1-1 Atalanta U20 0-1

16:00 MSK Zilina U19 7-1 DAC Dunajska Streda U19 3-1

16:00 Spartak Trnava U19 1-1 Slovan Bratislava U19 0-0

16:00 1 FK Poprad U19 1-2 MFK Zemplin Michalovce U19 1-2

16:00 FK Pohronie U19 0-2 FC Petrzalka U19 0-2

16:00 FK Zeleziarne Podbrezova U19 1-3 SCP RuzomberokU19 1-2

15:00 FC Vion Zlate Moravce U19 3-0 Dukla Banska Bystrica U19 2-0

22:59 Tinex Sencur 3-0 SD Visoko 1 2-0

20:30 1 NK Posavje Krsko 1-2 Dobrovce 1-0

21:00 Guiseley 1-1 Warrington Rylands 0-0

21:00 1 FC United of Manchester 1-1 Marine 1-1

21:00 Matlock Town 1-1 Nantwich Town 0-1

21:00 Atherton Collieries 2-0 Ashton United 1-0

21:00 Warrington Town AFC 1-0 Radcliffe Borough 1-0

21:00 Stalybridge Celtic 0-3 Morpeth Town 1 0-3

21:00 Stafford Rangers 2-0 Liversedge 0-0

21:00 Lancaster City 1-1 Belper Town 1-0

20:00 Puiu 2-3 Ponnistajat 1-3

19:00 JäPS/47 0-1 FC Kuusysi 0-1

18:00 1 SIF 2-4 Kiisto Vaasa 0-2

20:15 SAPA 2-2 EsPa 0-2

19:00 HauPa 4-4 Tervarit-j 1 2-2

19:00 Malmin Palloseura Helsinki 1-3 TiPS 0-1

19:00 Roi United 2-1 OPS-jp 1-1

19:00 PaiHa 4-2 MaPS Masku 3-1

18:00 1 Kultsu Lappeenranta 2-3 Edustus IPS 1-1

18:00 Korsnas FF 2-3 Sporting Kristina 1-1

17:00 PK-37 Iisalmi 1-2 FC Jyvaskyla Blackbird 1-1

14:00 1 Tai Chung FC 1-1 Hong Kong FC 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-2],

16:00 SpVgg Unterhaching U19 2-2 Karlsruher SC U19 2-2

16:00 TSV 1860 Munchen U19 3-1 Eintracht Trier U19 1-1

16:00 Preuben Munster U19 1-4 Schalke 04 U19 1-3

16:00 MSV Duisburg U19 3-1 Monchengladbach U19 2-1

16:00 SV Meppen U19 2-0 Dynamo Dresden U19 2-0

16:00 Viktoria koln U19 3-0 Rot-Weiss Essen U19 1-0

16:00 Holstein Kiel U19 0-9 Union Berlin U19 0-3

16:00 SC Verl U19 1-1 Paderborn U19 1-1

19:00 SV Darmstadt U19 1-1 Nurnberg U19 0-0

18:00 VfB Hilden U19 2-3 Fortuna Dusseldorf U19 2-0

18:00 SC Freiburg U19 0-1 FC Astoria Walldorf U19 0-1

18:00 Werder Bremen U19 2-3 Hamburger SV U19 0-2

18:00 Borussia Dortmund U19 2-1 BonnerU19 1 1-1

18:00 Augsburg U19 2-2 VfB Stuttgart U19 0-1

18:00 RB LeipzigU19 2-1 Berliner AK 07 U19 0-0

17:00 FC Heidenheim U19 1-0 Reutlingen U19 1-0

17:00 VfL Wolfsburg U19 2-2 MagdeburgU19 1-0

16:00 FSV Mainz 05 U19 3-2 Eintracht Frankfurt U19 1-1

16:00 Hertha Berlin U19 4-0 Hertha Zehlendorf U19 3-0

16:00 Hannover 96 U19 2-1 Hansa Rostock U19 0-1

16:00 Bayer Leverkusen U19 1-2 VfL Bochum U19 0-2

16:00 Bayern Munchen U19 1-3 Hoffenheim U19 1-1

16:00 St. Pauli U19 6-0 Energie Cottbus U19 2-0

01:00 Illinois (w) 0-4 Northwestern (w) 0-1

22:59 Wake Forest (w) 2-0 Syracuse DA (w) 0-0

22:59 HB Torshavn 1-2 Toftir B68 1 1-1

21:00 1 NSI Runavik 0-3 KI Klaksvik 0-0

21:00 B36 Torshavn 0-0 Vikingur Gotu 0-0

16:00 1 Bursaspor U19 3-4 Giresunspor U19 1 1-3

16:00 Altay Spor KulubuU19 1-0 Samsunspor U19 0-0

16:00 Manisa Belediyespor U19 0-0 Genclerbirligi U19 0-0

16:00 Umraniyespor U19 2-4 Boluspor U19 1-3

16:00 Hatayspor U19 2-0 Fatih Karagumruk U19 2-0

16:00 Antalyaspor U19 4-1 Yeni Malatyaspor U19 2-0

16:00 Adana Demirspor U19 6-0 Istanbulspor U19 1-0

04:00 Deportivo San Pedro 1-1 San Juan FC 0-0

01:00 Nueva Concepcion 0-1 Puerto San Jose 1 0-0

00:30 Santa Catarina Clube 2-1 Marquense 1-1

00:00 CSD Solola 1-0 Coatepecano IB 0-0

00:00 Deportivo Barberena FC 3-0 Chimaltenango FC 2 2-0

09:10 1 CD Zacapa 0-0 Juventud Pinulteca FC 1 0-0

22:00 C.S.D. Comunicaciones B 2-0 Deportivo Sanarate 0-0

20:30 FK Zeta 2-0 Otrant 1-0

20:30 OSK Igalo 0-1 Bokelj Kotor 0-0

20:30 FK Grbalj Radanovici 2-3 FK Mladost DG 0-0

20:30 FK Podgorica 0-1 KOM Podgorica 1 0-1

20:30 1 Celik Niksic 0-2 FK Berane 0-0

17:30 Moroka Swallows Reserves 0-2 Orlando Pirates Reserves 0-1

17:00 Amazulu Reserves 0-2 Richards Bay FC Reserves 0-1

15:00 Maritzburg United Reserves 0-3 Cape Town City FC Reserves 1 0-0

15:00 Supersport United Reserves 3-2 TS Galaxy Reserves 2-1

17:30 Marumo Gallants Reserves 0-1 Kaizer Chiefs Reserves 0-1

15:00 Sekhukhune United Reserves 2-2 Mamelodi Sundowns Reserves 1-0

15:00 Golden Arrows Reserves 0-0 Royal AM Reserves 0-0

22:00 USM Annaba 1-0 IB Khemis El Khechna 1 0-0

22:00 USM EL HARRACH 1-1 MC El Eulma 1-1

22:00 NRB Teleghma 1-0 IRB Ouargla 1 1-0

22:00 JS Bordj Menaiel 0-0 AS Khroub 1 0-0

22:00 CA Batna 1-1 ES Sour El Ghozlane 1-0

22:00 AS Ain Mlila 2-0 US Chaouia 1 1-0

22:00 Union Sportive Souf 1-0 Hamra Annaba 0-0

14:30 Kowloon City 4-1 Happy Valley 3-1

14:30 Yuen Long FC 3-2 South China AA 2-1

14:30 Shatin SA 7-1 Kwai Tsing District FA 6-1

12:30 Metro Gallery 0-1 Kai Jing 0-1

12:30 Wing Yee FT 1-0 Eastern District SA 0-0

12:30 1 Wong Tai Sin 0-1 Central Western District RSA 0-0

23:30 1 Lions Gibraltar 1-4 St Joseph's FC 1-1

21:00 College 1975 FC 0-4 Europa Point 0-0

23:30 Lincoln Red Imps FC 3-0 Manchester 62 FC 1-0

21:00 Mons Calpe SC 1-2 Lynx FC 1 1-0

11:00 Run Mel Aomori 1-0 Honda FC 0-0

01:00 Al-Fateh 3-0 Abha 1-0

01:00 1 Al-Nasr(KSA) 0-0 Al Ittihad(KSA) 1 0-0

22:20 Al Hilal 1-2 Al-Taawon 1 1-1

22:20 Al-Feiha 1-2 Al-Shabab(KSA) 1-0

01:00 Al Khaleej Club 1-0 Al-Baten 0-0

01:00 Al Wehda Mecca 1-1 Al-Ettifaq 1-1

22:30 Al Raed 2-1 Al-adalh 1 0-1

22:30 Dhamk 2-0 Al-Tai