Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến và tỷ số bóng đá

Nhu cầu xem cập nhật kết quả bóng đá của người hâm mộ hay cược thủ luôn nhận được nhiều quan tâm. Nếu bạn đang tìm kiếm cho mình địa chỉ xem kqbd các trận đấu ở các mùa giải đang diễn ra nhanh chóng, chi tiết thì chuyên mục “Kết quả bóng đá” của Nhacaiuytin247.me sẽ là điểm đến anh em không thể bỏ lỡ.

Xem thêm: Livescore tỷ số trực tuyến tại Nhacaiuytin247.me

Xem thêm: lịch thi đấu bóng đá cập nhật

Xem thêm: top ghi bàn bóng đá thường xuyên cập nhật

22:59 Pháp 2-1 Đan Mạch 0-0

20:00 Ba Lan 2-0 Saudi Arabia 1-0

17:00 Tunisia 0-1 Australia 0-1

00:00 Dagenham Redbridge 1-1 Gillingham 0-0

22:15 Wrexham 4-1 Farnborough Town 0-0

22:00 Portsmouth 3-2 Milton Keynes Dons 2-1

22:00 Shrewsbury Town 3-1 Peterborough United 3-1

22:00 1 Forest Green Rovers 2-1 Alvechurch 1-0

22:00 Oxford United 4-1 Exeter City 1-0

22:00 Hartlepool United 3-1 Harrogate Town 1 2-0

22:00 Charlton Athletic 2-2 Stockport County 2-1

22:00 Cambridge United 1-2 Grimsby Town 0-0

22:00 AFC Wimbledon 0-2 Chesterfield 0-1

22:00 Accrington Stanley 1-0 Barnet 0-0

22:00 Barnsley 3-0 Crewe Alexandra 1-0

22:00 Walsall 2-1 Carlisle United 0-1

22:00 Sheffield Wednesday 2-1 Mansfield Town 0-1

19:45 Kings Lynn 0-3 Stevenage Borough 0-0

19:00 BG Pathum United 3-1 Chiangrai United 2-1

18:00 Muang Thong United 1-1 Bangkok United FC 0-0

19:00 Tianjin Tigers 1-0 Shanghai Port 0-0

18:30 Guangzhou Evergrande 1-1 Henan Songshan Longmen 0-0

18:30 Shenzhen FC 0-4 Wuhan Three Towns 0-1

18:00 Hebei FC 1-6 Zhejiang Greentown 1-2

16:30 Shandong Taishan 5-0 Wuhan FC 3-0

14:00 Changchun Yatai 0-2 Cangzhou Mighty Lions 0-1

14:00 Dalian Pro 2-1 Meizhou Hakka 1-0

21:00 Farul Constanta 1-2 Panaitolikos Agrinio 0-1

20:00 Millwall 1-1 Brondby IF 0-0

20:00 Hibernian 0-2 Middlesbrough 0-0

19:30 Blackpool 1-1 Watford 1-1

19:00 Ludwigsfelder FC 0-5 Hertha Berlin 0-3

19:00 AEP Paphos 0-2 Always Ready 0-0

18:00 Aarhus AGF 0-1 AC Horsens 0-0

18:00 St.Polten 7-1 Dynamo Ceske Budejovice 3-0

17:30 Cracovia Krakow 1-0 Dukla Banska Bystrica 1-0

17:00 Garbarnia Krakow 2-1 Wisla Plock 0-1

17:00 Arges 3-2 Tunari 2-1

17:00 Petrolul Ploiesti 0-0 FC Voluntari 0-0

00:00 Thun 1-1 Vaduz 0-0

00:00 FC Wil 1900 0-0 Stade Ouchy 0-0

16:30 Samgurali Tskh 1-1 Dinamo Tbilisi 1-0

16:30 1 FC Telavi 1-1 Dila Gori 1 0-1

16:30 Gagra Tbilisi 1-4 Dinamo Batumi 0-2

16:30 Lokomotiv Tbilisi 0-1 FC Saburtalo Tbilisi 0-0

16:30 Torpedo Kutaisi 3-0 FC Sioni Bolnisi 1-0

15:30 Sudeva Delhi 1-3 Rajasthan Club 1-2

22:00 FC Famalicao 1-1 Viseu 0-1

18:00 Oliveirense 0-0 Feirense 0-0

00:00 Pisa 3-1 Ternana 3-1

21:00 Parma 1-2 Modena 0-2

00:30 Albacete 2-1 Racing Santander 2 1-0

00:30 Real Oviedo 1-0 Mirandes 1-0

22:15 Alaves 2-0 Villarreal B 1 1-0

22:15 Malaga 1-0 Ponferradina 0-0

20:00 Slavia Sofia 1-2 Ludogorets Razgrad 0-1

22:59 1 Genclerbirligi 1-3 Caykur Rizespor 1-1

20:00 Boluspor 1-0 Sakaryaspor 0-0

17:30 Tuzlaspor 0-0 Yeni Malatyaspor 0-0

21:00 CSM Politehnica Iasi 1-0 Dinamo Bucuresti 0-0

18:45 FC Unirea 2004 Slobozia 1-1 Unirea Dej 0-1

16:00 Metaloglobus 3-0 Progresul Spartac 3-0

16:00 CSM Slatina 0-0 FC Timisoara 0-0

16:00 ACS Dumbravita 2-0 Unirea Constanta 1-0

16:00 Minaur Baia Mare 1-2 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 0-1

20:00 Apollon Larissas 0-2 AEL Larisa 0-1

20:00 AEK Athens B 3-1 Rouf FC 1-0

20:00 Olympiakos Piraeus B 0-1 Ilioupoli 0-1

18:45 PAOK Saloniki B 2-0 Anagenisi Karditsa 0-0

19:30 ND Beltinci 2-1 Roltek Dob 0-1

19:30 Triglav Gorenjska 0-4 Krka 0-4

19:30 NK Rudar Velenje 0-0 Jadran Dekani 0-0

19:30 NK Fuzinar 1-0 NK Primorje 1-0

17:00 Nebitchi 0-1 FC Ahal 0-0

17:00 HTTU Asgabat 1-0 Sagadam FK 0-0

16:30 Energetik Mary 0-2 FC Altyn Asyr 0-0

19:00 Dynamo Kyiv 0-0 Metalist 1925 Kharkiv 0-0

18:00 FC Inhulets Petrove 1-0 Veres 1 1-0

20:00 Tarup Paarup IF 2-1 B 1913 Odense 1-1

20:00 Marienlyst 3-0 Ringkobing 1-0

20:00 Greve Fodbold 3-0 GVI 0-0

20:00 Holbaek 1-0 Karlslunde IF 0-0

20:00 Bronshoj 2-2 B1908 0-1

20:00 KFUM Roskilde 2-2 Herstedoster 1-1

20:00 Tarnby FF 2-0 Gorslev IF 1-0

20:00 Varde 6-1 Otterup 1-0

20:00 Aarhus Fremad 2 2-0 Viby IF 1 0-0

19:00 BK Avarta 2-1 KFUM Kobenhavn 1-1

19:00 Næstved IF 2 3-1 Allerod 0-0

19:00 Ledoje-Smorum Fodbold 3-0 Frederikssund IK 0-0

19:00 Slagelse BI 4-1 Valle Brooklyn 0-0

19:00 1 Skjold 2-2 Herlev IF 2-1

19:00 OKS 4-2 Hedensted 0-0

19:00 ASA Aarhus 5-3 Vinder Vatanspor-VRI 2-3

19:00 Vejgaard BK 2-2 Aalborg young 0-0

18:30 Odder IGF 1-0 FC Djursland 1-0

18:30 Kjellerup 1-4 Norresundby 1-2

18:00 B 1909 Odense 1-3 Brabrand 2 1-2

22:15 Young Africans 2-0 Mbeya City 1-0

20:00 Ruvu Shooting 0-1 Singida United 0-0

18:00 Dodoma Jiji FC 0-1 Namungo FC 0-0

00:00 Sheffield United (w) 0-3 Everton FC (w) 0-0

22:15 Curzon Ashton FC 3-0 AFC Telford United 3-0

22:00 Bradford Park Avenue 2-1 Boston United 0-1

22:00 Blyth Spartans 1-1 Brackley Town 0-0

22:00 Banbury United 3-0 Chorley FC 1 0-0

22:00 Scarborough 1-3 Chester FC 0-0

22:00 AFC Fylde 2-0 Alfreton Town 1-0

22:00 Leamington 0-2 Peterborough Sports 0-1

22:00 Kidderminster Harriers 0-1 Gloucester City 0-0

22:00 Kettering Town 0-0 Southport FC 0-0

22:00 Hereford United 1-2 Darlington 1-1

19:30 HNK Vukovar 91 0-0 NK Dugopolje 0-0

19:30 NK Solin 2-0 NK Jarun 0-0

19:30 Rudes 3-1 NK Croatia Zmijavci 1-0

19:30 NK Dubrava Zagreb 0-1 Bijelo Brdo 0-0

19:30 Hrvatski dragovoljac 2-3 Kustosija 0-1

19:00 NK Orijent Rijeka 3-1 HNK Cibalia 1-0

18:00 Etimesgut Belediye Spor 0-4 Ankarademirspor 0-1

18:00 Menemen Belediye Spor 1-1 Batman Petrolspor 0-0

18:00 1 Bursa Niluferspor AS 2-2 Kocaelispor 1 0-0

18:00 Utkoi 3-0 Bursaspor 1-0

19:40 Ahli Sadab 3-1 Saham 0-1

19:00 Gyirmot SE 0-1 Szeged Csanad 0-1

22:00 Folkestone 3-0 Horsham 1 1-0

22:00 Carshalton Athletic FC 1-1 Cray Wanderers 0-1

22:00 Bognor Regis Town 0-1 Haringey Borough 0-1

22:00 Bishop's Stortford 2-2 Margate 0-0

22:00 Billericay Town 1-0 Canvey Island 0-0

22:00 Wingate Finchley 0-2 Enfield Town 0-1

22:00 Aveley 0-0 Kingstonian 0-0

22:00 Potters Bar Town 2-5 Hornchurch 1-2

22:00 lewes 2-2 Bowers Pitsea 0-2

22:00 Herne Bay 1-1 Brightlingsea Regent 0-0

22:00 Hastings United 3-0 Corinthian Casuals 2-0

20:30 Police(RWA) 0-1 Gorilla FC 0-0

20:00 Sunrise Rwamagana 1-0 Bugesera 1-0

20:00 Etincelles 0-0 Rutsiro FC 0-0

21:00 Prisons XI Gaborone 0-2 Eleven Angels FC 0-1

22:00 Zamalek 1-0 Al Masry 0-0

18:30 FC Maritsa 1921 0-0 Arda 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-1], Pen [2-3],

18:30 FC Sevlievo 0-4 CSKA 1948 Sofia 0-1

18:30 Minyor Pernik 0-2 Beroe Stara Zagora 0-1

17:00 2 FK Gigant Saedinie 1-1 CSKA Sofia 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [6-7],

22:00 Amora FC 6-0 Mokala Pancheners 1 1-0

22:00 Paredes 0-0 S. Joao Ver 0-0

22:00 CF Canelas 2010 3-2 Varzim 1 1-1

22:00 Sporting Braga II 1-2 Montalegre 0-1

22:00 Oliveira Hospital 2-2 Academica Coimbra 0-2

20:00 2 Fafe 1-1 Sanjoanense 1 0-0

18:00 Sporting CP B 2-2 GD Fontinhas 2-2

15:40 NRB Teleghma U19 1-1 MO Constantine U19 1-0

15:40 1 CS Constantine U19 1-1 US Chaouia U19 0-0

15:20 WA Boufarik U19 0-1 ES Ben Aknoun U19 0-0

15:20 JS Kabylie U19 3-1 SKAF Khemis Miliana U19 1-1

15:15 USM Annaba U19 0-3 AS Ain Mlila U19 0-1

15:05 1 NA Hussein Dey U19 1-1 USM El Harrach U19 1 0-0

22:00 Caillat Ayma Di Indoor soccer 1-2 SL Benfica Futsal 1-0

19:30 Klutin irapike five 2-2 Luxol St Andrews FC Futsal 1-1

20:00 CRB Temouchent 0-0 JS Bordj Menaiel 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [3-4],

20:00 USF Constantine 1-0 EC Oued Smar 1-0

20:00 JS Azazga 1-0 JS Ghir Abadla 0-0

20:00 AB Barika 3-0 Bir Bouhouche 1-0

20:00 US Chaouia 2-0 NA Hussein Dey 1-0

20:00 1 RCG Oran 2-2 AS Khroub 1 1-2

90phút [2-2], 120phút [2-7],

20:00 CRB El Milia 1-1 NRB Tougourt 1-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [3-1],

20:00 AE Medea 1-0 NRB Teleghma 0-0

22:00 Maidstone United 3-2 Maidenhead United 2-1

22:00 Dorking 1-0 York City 1-0

22:00 1 Yeovil Town 1-0 Halifax Town 1-0

22:00 Altrincham 2-1 Eastleigh 1-0

22:00 Aldershot Town 2-0 Southend United 1-0

22:00 Wealdstone FC 3-1 Scunthorpe United 1 1-1

22:00 Torquay United 1-1 Gateshead 0-0

22:59 Renaissance Zmamra 1-1 RCOZ Oued Zem 1-1

22:59 Raja de Beni Mellal 0-0 Wydad Temara 0-0

22:00 Stade Marocain du Rabat 2-1 Wydad Fes 1-1

22:00 Itihad Z. Khemisset 1-1 Chabab Ben Guerir 0-1

12:00 Hiroshima Sanfrecce (W) 1-1 INAC (w) 0-0

12:00 AS Elfen Sayama (w) 3-1 JEF United Ichihara Chiba (w) 1-1

12:00 Nagano Parceiro (w) 0-2 NTV Beleza (w) 0-0

19:00 Tensung FC 2-3 Druk Lhayul FC 0-3

01:00 Olympique Ales 1-3 Toulon 0-2

21:00 ES Wasquehal 0-3 Creteil 0-0

21:00 St Pryve St Hilaire 2-0 Guingamp B 0-0

21:00 Sainte Genevieve Sports 2-1 Metz B 0-0

21:00 1 Louhans-Cuiseaux 2-2 Marignane Gignac 1-2

21:00 Maccabi Paris 4-3 Rennes II 2-1

21:00 Saumur OL 3-1 Yzeure AS 1-1

21:00 Voltigeurs Chateaubriant 1-1 Saint Malo 0-1

21:00 Hyeres 0-0 Frejus St-Raphael 0-0

21:00 Chartres FC 0-0 Beauvais 0-0

21:00 CHAMALIERES 3-1 GOAL FC 1-0

21:00 GRACES 1-2 Canet Roussillon 1 0-0

21:00 Bourges 1-0 Stade Bordelais 0-0

21:00 Andrezieux 2-2 Angers II 1-1

21:00 St. Maur Lusi 3-0 ASM Belfortaine 1 1-0

21:00 Bobigny A.C. 5-0 Fleury Merogis U.S. 1-0

21:00 Epinal 5-1 Haguenau 0-0

21:00 Auxerre B 0-0 Sete FC 0-0

21:00 Caen II 2-2 Granville 0-1

21:00 Aubagne 1-2 Evian Thonon Gaillard 1 0-1

20:30 Racing Club de France 2-1 Poissy As 0-0

20:30 zelzate 2-3 Merelbeke 1-1

20:30 1 Ternana u20 3-2 Perugia Youth 1 1-2

20:30 Venezia F.C. Youth 1-2 Vicenza U20 1-1

20:30 Reggiana U20 2-2 AlbinoLeffe Youth 2-1

20:30 Pescara Youth 0-2 Lazio U20 0-0

20:30 Pordenone Youth 1-5 Cittadella U20 1-3

20:30 Imolese Calcio Youth 1-1 Spezia U20 0-0

20:30 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-0 US Cremonese U20 0-0

20:30 Crotone U19 0-2 Cosenza Calcio Youth 0-1

20:30 FeralpiSalo Youth 1-0 Parma U20 0-0

20:30 Como U20 3-5 Brescia U20 2-1

20:30 Viterbese Castrense Youth 3-4 Ascoli Youth 1-3

20:30 Virtus Entella U20 3-2 Pisa U19 1-2

20:00 Padova U19 2-1 Spal U19 0-0

20:00 Genoa Youth 4-1 Alessandria Youth 1 0-1

18:00 Sha LAN U19 1-1 Benevento (Youth) 0-0

16:30 Monopoli Youth 3-0 Reggina U19 0-0

19:00 Nordsjaelland (w) 1-0 Kolding BK (w) 1-0

20:00 Bidco United 1-2 Gor Mahia 0-1

19:00 Nzoia United 0-0 Bandari 0-0

18:00 Sofapaka FC 0-0 Posta Rangers 0-0

19:30 Mladost Zdralovi 0-1 Bjelovar 0-1

19:30 Trnje 1-1 Hrvace 0-0

19:30 1 NK Marsonia 1909 2-2 DUGO SELO 1-1

19:30 NK Junak 5-0 NK GOSK Dubrovnik 4-0

19:30 Radnik Sesvete 0-0 NK Zrinski Jurjevac 0-0

23:10 Huachipato (W) 0-3 CD Antofagasta (w) 0-1

22:59 Puerto Montt (W) 4-0 Everton de Vina (W) 1-0

22:00 La Serena (W) 1-2 Deportes Iquique (w) 1 0-2

22:00 Universidad Catolica (w) 2-3 Audax Italiano (w) 1-1

22:00 Ballyclare Comrades 1-0 Institute FC 0-0

22:00 Ballinamallard United 2-1 Knockbreda 1 0-1

22:00 2 Warrenpoint Town 1-4 Ards FC 1-1

22:00 Dergview FC 2-0 Loughgall FC 1-0

01:00 1 ASC Port Autonome 0-1 ASEC Ndiambour 0-1

23:30 Jamono Fatick 1-0 Demba Diop 0-0

22:59 Dakar Universite Club 0-0 US Ouakam Dakar 0-0

20:40 SSD ACF Calcio Arezzo (W) 2-2 Sassari Torres (W) 0-0

22:00 AS Binah 0-0 AS Togo-Port 0-0

22:00 FC Espoir Tsevie 1-0 Sara FC 0-0

19:20 Naivas FC 0-1 Mara Sugar FC 0-0

19:00 FK Riteriai B 4-0 Silute 1-0

00:00 AEK Larnaca 1-0 Apollon Limassol FC 0-0

22:00 Karmiotissa Polemidion 2-1 Doxa Katokopias 0-1

19:00 FK Rinija Gostivar 1-1 Detonit Plachkovica 0-0

19:00 KF Besa Doberdoll 3-0 Borec Veles 0-0

19:00 Belasica Strumica 3-1 FK Kozuv 2-0

19:00 1 Voska Sport 3-0 FK Ohrid 2004 1 2-0

19:00 FK Teteks Tetovo 0-2 FC Vardar Skopje 0-1

19:00 FK Sloga 1934 Vinica 0-0 KF Arsimi 0-0

19:00 Kamenica-Sasa 2-2 FK Karaorman 0-1

19:00 Lokomotiva Skopje 2-3 Pelister Bitola 1-0

22:00 Brentford U21 1-2 Blackburn Rovers U21 1-2

21:00 Swansea City U21 1-4 Arsenal U21 0-4

20:00 Bournemouth AFC U21 0-2 Brighton U21 0-2

20:00 1 Colchester United U21 0-5 Southampton U21 0-0

00:45 RKC 0-1 Vitesse Delft 0-1

22:30 ASFA-Yennega 0-1 Sally Tas 0-0

21:30 LASK Crvena Zvezda (w) 4-0 ZFK Spartak Subotica (w) 1-0

17:00 1 Shirak Gjumri B 0-2 FC West Armenia 0-0

17:00 Alashkert B Martuni 0-3 MIKA Ashtarak 0-1

21:00 1 Willem II Reserves 0-2 Feyenoord U21 0-1

21:00 PEC Zwolle U21 3-1 Almere City FC U21 1-0

20:45 FC Emmen U21 2-6 FC Groningen Reserves 1-5

20:30 De Graafschap (R) 0-0 ADO Den Haag U21 0-0

22:00 Jeunesse Esch 1-0 Red Boys Differdange 1 0-0

19:30 Rakow Czestochowa (Youth) 3-0 Gornik Zabrze (Youth) 1 2-0

18:30 Slask Wroclaw U21 2-0 Lechia Gdansk (Youth) 1-0

18:00 Legia Warszawa (Youth) 1-0 Jagiellonia Bialystok (Youth) 0-0

18:00 Lech Poznan (Youth) 5-0 Cracovia Krakow (Youth) 4-0

17:00 Korona Kielce U19 2-2 Miedz Legnica Youth 1 0-1

17:00 Pogon Szczecin(Youth) 5-0 Escola Varsovia Warszawa Youth 2-0

00:30 Barcelona B 1-2 Numancia 0-2

00:00 Badajoz 2-4 Cordoba 2-1

00:00 Cultural Leonesa 2-0 Unionistas de Salamanca 2-0

00:00 Castellon 1-0 Real Murcia 0-0

22:00 CD Alcoyano 3-0 Calahorra 1-0

22:00 1 C.D. San Fernando Isleno 1-2 Celta vigo b 1-0

22:00 Sabadell 0-0 SD Logrones 0-0

22:00 CF Rayo Majadahonda 1-2 AD Alcorcon 0-1

22:30 Al-Sharjah 2-3 Banni Yas 1 1-2

19:45 Al-Dhafra 2-0 Ajman 0-0

19:45 1 Ittihad Kalba 1-5 Al Wehda(UAE) 1-1

20:00 Posidonas Neas Michanionas 2-1 Nestos Chrisoupolis 1 1-1

20:00 APS Patrai 2-2 Finikas Nea Epidaurus 1-1

20:00 Poros 1-0 AO Tympakiou 1-0

20:00 Agrotikos Asteras 2-0 Apollon Paralimniou 1-0

20:00 Pandramaikos 4-0 Megas Alexandros Orfaniou 1-0

20:00 Thermaikos Thermis 1-1 Vyron Kavala 1 0-1

01:00 L Entregu CF 0-1 Condal CF 0-0

01:00 Malaga City 1-0 Atletico Porcuna CF 1-0

00:30 1 Rayo Vallecano B 0-1 CF Trival Valderas 0-0

00:00 Molinense 1-2 Racing Murcia 0-2

23:45 UCD Burlades 2-1 CD Huarte 0-1

23:30 Alcantarilla 0-0 CD Cieza 0-0

22:59 Castro 2-2 CD Cayon 0-1

22:59 Atletico Albericia 4-0 UC Cartes 3-0

22:59 Andratks 3-0 San Jodie 0-0

22:59 Leioa 2-1 CD Lagun Onak 2-1

22:59 Villa Santa Brigida 3-1 UD Gran Tarajal ST 1 2-0

22:59 Cultural de Durango 4-0 SD Deusto 2-0

22:45 AD Llerenense 5-0 CP Montehermoso 3-0

22:30 Muleno CF 0-2 Ciudad de Murcia 0-1

22:30 Pena Balsamaiso CF 2-1 Haro Deportivo 0-1

22:30 CD Oberena 2-0 CD Ardoi Draw 1-0

22:30 CD Beti Onak 1-1 Alesves 0-0

22:30 CD Villacanas 0-1 Villarrubia CF 0-1

22:30 Pasaia KE 0-5 CD Vitoria(SPA) 0-1

22:30 Aurrera Ondarroa 1-1 SD San Ignacio 1-1

22:30 CD Binissalem 1-1 CD Manacor 0-1

22:00 Ceuta B 0-0 CD Gerena 0-0

22:00 U.M. Escobedo 1-0 Solares Medio Cudeyo 0-0

22:00 UD Poblense 2-2 PE Sant Jordi 0-1

22:00 CF Soller 1-4 SE Penya Independent 1-1

22:00 Hercules II 1-2 Orihuela CF 1-1

22:00 Atzeneta UE 2-3 Torrent C.F 0-1

22:00 Anaitasuna 3-1 Urduliz FT 2 2-1

21:45 SD Torina 0-0 Samano 0-0

21:45 1 CD La Virgen Del Camino 2-0 Palencia 0-0

21:30 Pamplona 0-2 CD Subiza 0-1

21:30 Inter Manacor 1-0 CE Mercadal 0-0

21:30 UE Tona 4-0 UE Rapitenca 2-0

21:30 CD Cortes 1-0 Valle de Egues 0-0

19:00 CD Huracan Melilla 0-5 Huetor Tajar 0-3

18:00 Fenerbahce SK (W) 7-0 Atasehir Belediyesi (w) 7-0

17:00 Fomget Genclik (w) 15-1 Kirecburnu (w) 8-0

20:00 Wayne's 2-2 FV Fortuna Heddesheim 1-2

20:30 MFK Ruzomberok (w) 1-2 AS Trencin (w) 0-1

17:45 FK Minsk (w) 6-0 ABFF U19 (w) 3-0

17:45 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 12-0 Dinamo Brest (W) 4-0

17:45 FC Gomel (w) 0-4 Bobruichanka Bobruisk (w) 0-2

17:45 Dnepr Mogilev (w) 1-2 Energetik-BGU Minsk (w) 0-1

17:45 Smorgon (W) 2-5 Lokomotiv Vitebsk (w) 2-2

01:00 Heaven Eleven 2-1 Freeport 1-0

22:00 fraserburgh 0-2 Arbroath 0-1

22:00 Greenock Morton 4-1 Queen of South 1-1

22:00 Formartine United 1-3 Stenhousemuir 0-0

22:00 Wick Academy 0-6 Falkirk 0-1

22:00 Dunfermline Athletic 4-0 Forfar Athletic 3-0

22:00 Raith Rovers 3-0 Auchinleck Talbot 0-0

22:00 Dundee 2-2 Airdrie United 1 1-1

90phút [2-2], 120phút [6-2],

22:00 Peterhead 0-3 Queen's Park 0-1

22:00 Cove Rangers 7-0 Dunipace FC 2-0

22:00 1 Partick Thistle 3-0 Kelty Hearts 1 1-0

22:00 Albion Rovers 0-0 Stirling University 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-1],

22:00 Montrose 2-5 Darvel FC 1-3

22:00 Linlithgow Rose 1-0 Sauchie Juniors FC 1 1-0

22:00 Inverness 3-2 Stirling Albion 2-2

22:00 Hill of Beath FC 1-2 Elgin City 1 1-2

21:30 Hamilton Academical 4-0 East Kilbride 1-0

20:30 Drumshapel United 1-0 Edinburgh City 0-0

21:30 Goytre Utd 1-5 Llanelli 1-2

21:30 Barry Town United 1-0 Carmarthen 1 1-0

21:30 Prestatyn Town FC 5-2 Conwy Utd 4-2

21:30 Afan Lido 3-2 Briton Ferry Athletic 1-2

21:30 Porthmadog 1-2 Guilsfield 1-0

21:30 Penrhyncoch 2-0 Llanidloes Town 0-0

21:00 Gresford 0-2 Colwyn Bay 0-0

21:00 Chirk AAA 0-0 Newi Cefn Druids 0-0

21:00 Mold Alexandra 2-0 Buckley Town 0-0

21:00 Ynyshir Albions 2-3 Trefelin 1-1

21:00 Llantwit Major 3-1 Cambrian Clydach 0-1

21:00 Cwmbran Celtic 6-0 Pontardawe Town 2-0

00:30 FC Luzern (w) 1-0 Basel (w) 1-0

20:00 St Gallen (w) 3-1 FC Rapperswil-Jona (W) 1-0

01:00 UD Alzira 2-1 UE Olot 1-0

01:00 Ourense CF 1-2 Gimnastica Torrelavega 1-2

00:00 RCD Espanyol B 0-6 Valencia CF Mestalla 0-2

00:00 SD Laredo 1-0 Real Oviedo B 0-0

22:59 AD San Juan 1-0 Utebo FC 1-0

22:59 Rio Sports 1-2 Real Sociedad C 1-2

22:59 CD Guadalajara 2-0 Leganes B 1-0

22:59 CD Guijuelo 1-0 Polvorin 0-0

22:59 CA Cirbonero 1-2 CD Izarra 1-2

22:30 UD Mutilve 3-1 SD Tarazona 1 1-0

22:30 Burgos Promesas 1-2 CD Arenteiro 0-1

22:00 1 Granada CF B 4-2 Juventud Torremolinos CF 1 1-1

22:00 Cadiz B 1-3 Yeclano Deportivo 0-2

19:30 1 PAEEK 0-2 Agia Napa 0-0

19:30 AE Zakakiou 1-0 MEAP Nisou 1 1-0

19:30 Xylotympou 1-1 Omonia Aradippou 0-1

19:30 Peyia 2014 1-0 Olympiada Lympion 1-0

19:30 Othellos Athienou 1-0 Alki Oroklini 1-0

22:59 1 Meyrin 2-4 US Terre Sainte 0-3

22:59 Concordia Lausanne 2-2 Grand Saconnex 1-0

22:59 Lugano U21 1-0 FC Wettswil Bonstetten 0-0

22:00 Chiasso 2-0 Bulle 1-0

22:00 1 Zurich B team 0-1 Bavois 0-1

22:00 YF Juventus Zurich 1-2 Bruhl SG 1-1

22:00 FC Rapperswil-Jona 0-3 Etoile Carouge 0-2

22:00 FC Luzern U21 5-2 Breitenrain 3-0

22:00 Grasshoppers U21 5-1 Weesen 2-0

22:00 1 Echallens 2-0 FC Martigny Sports 2 2-0

22:00 SC Dornach 0-2 FC Black Stars Basel 0-1

22:00 FC Winterthur U21 4-1 Uzi 1-1

22:00 FC Linth 04 1-0 Freienbach 0-0

22:00 SV Hongg 3-1 FC Tuggen 2-0

22:00 1 SC Cham 4-1 Kriens 1 4-0

22:00 Neuchatel Xamax FCS U21 6-0 Muri 1-0

22:00 solothurn 1-1 FC Emmenbrucke 1-0

22:00 FC Schotz 1-0 Bassecourt 1-0

22:00 Vevey Sports 1-1 Portalban/Gletterens 0-1

21:30 Basuli B team 5-0 Baden 1-0

21:00 USV Eschen Mauren 1-0 FC Gossau 1-0

21:00 Rotkreuz 3-4 Concordia 1-2

21:00 Taverne 4-1 Kreuzlingen 2-0

21:00 FC Munsingen 2-2 Wohlen 2-2

20:15 FC Coffrane 2-0 FC Sion U21 1-0

20:00 Young Boys U21 3-1 FC St.Gallen U21 2-1

20:00 Union Neumunster 5-0 Eckernforder SV 1 3-0

20:00 TSV Pansdorf 0-6 FC Kilia Kiel 0-2

20:00 Husumer SV 1-1 SV Grun-Weib Siebenbaumen 0-1

19:30 TSV Bordesholm 3-0 Weiche Flensburg 08 II 1-0

19:00 Ferrocarril Midland (W) 1-1 Deportivo Laferrere (W) 1 0-0

18:00 FC NSA Sofia (w) 1-1 LP Super Sport Sofia (w) 1 1-1

19:00 VejleU17 2-1 Nordsjaelland U17 0-0

19:00 FC Kobenhavn U17 4-4 Midtjylland U17 0-0

18:30 Sonderjyske U17 1-2 Randers FC U17 0-0

20:00 Ajaccio U19 0-1 Colomiers U19 0-0

19:00 Bastia U19 3-3 Saint Etienne U19 3-0

20:00 Aris Thessaloniki U19 3-0 Levadiakos U19 1 1-0

19:00 Panathinaikos U19 5-0 Ionikos U19 3-0

17:00 PAOK Saloniki U19 4-1 Panaitolikos U19 3-1

16:00 Volos Nps U19 1-3 Asteras Tripolis U19 1-2

16:00 Atromitos U19 1-2 OFI Crete U19 1-1

22:00 Um Alhassam 0-1 Busaiteen 0-0

22:00 1 Qalali 1-1 Al-Ittifaq 1-0

22:00 Isa Town 2-1 Al-Ittihad(BHR) 1-1

18:00 FK Iskra Danilovgrad 2-1 Mornar 1-1

18:00 FK Rudar Pljevlja 0-0 Arsenal Tivat 0-0

18:00 Decic Tuzi 0-1 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0

19:00 MFK Zemplin Michalovce U19 3-0 Dukla Banska Bystrica U19 1 2-0

17:00 FK Zeleziarne Podbrezova U19 2-2 Slovan Bratislava U19 1-0

17:00 FK Pohronie U19 0-3 Trencin U19 0-2

17:00 FC Petrzalka U19 2-1 DAC Dunajska Streda U19 1-0

17:00 SCP RuzomberokU19 1-2 FC Kosice U19 0-2

17:00 FC Vion Zlate Moravce U19 0-3 MSK Zilina U19 0-0

20:00 Johor Darul Takzim 2-1 Selangor 1-1

22:00 Marine 0-0 Hyde F.C. 1 0-0

22:00 Liversedge 2-1 Guiseley 1-1

22:00 Lancaster City 1-0 Ashton United 0-0

22:00 Gainsborough Trinity 2-2 Radcliffe Borough 0-1

22:00 Whitby Town 1-0 Atherton Collieries 0-0

22:00 Bamber Bridge 5-1 Matlock Town 2-0

22:00 Warrington Town AFC 3-2 South Shields 1-1

22:00 1 Stalybridge Celtic 1-2 Warrington Rylands 0-0

22:00 Stafford Rangers 1-0 FC United of Manchester 1-0

22:00 Morpeth Town 0-2 Belper Town 0-0

18:00 Energie Cottbus U19 1-1 Hertha Zehlendorf U19 0-0

17:00 Boluspor U19 0-4 Besiktas JK U19 0-1

16:00 Konyaspor U19 0-1 Bursaspor U19 0-0

16:00 Tuzlaspor U19 1-2 Pendikspor U19 1 0-2

16:00 Sivasspor U19 3-0 Trabzonspor U19 1-0

16:00 Eyupspor U19 1-0 Erokspor U19 1 1-0

16:00 Altay Spor KulubuU19 0-0 Eskisehirspor U19 1 0-0

16:00 1 Buyuksehir BLD.Spor U19 1-1 Alanyaspor U19 0-0

16:00 Kayserispor U19 3-0 Adana Demirspor U19 1 1-0

16:00 Fatih Karagumruk U19 2-1 Goztepe U19 0-1

16:00 Antalyaspor U19 3-0 Kasimpasa U19 0-0

16:00 Kocaelispor U19 2-1 Samsunspor U19 2-0

16:00 Gazisehir Gaziantep FK U19 4-1 Hatayspor U19 1-0

16:00 Giresunspor U19 1-0 Yeni Malatyaspor U19 0-0

16:00 1 Balikesirspor U19 1-0 Keciorengucu U19 0-0

16:00 Sakaryaspor U19 2-0 Adanaspor U19 1-0

16:00 1 Galatasaray U19 4-3 Ankaraspor U19 2-1

15:00 Bodrumspor U19 1-0 Erzurum BB U19 1-0

15:00 Manisa Belediyespor U19 3-0 Caykur Rizespor U19 0-0

21:00 Osterbro IF (w) 1-1 Herlufsholm GF (w) 0-0

21:00 Vildbjerg SF (w) 1-1 Boldklubben AF 1893 (w) 0-0

21:00 Aalborg (w) 2-0 Odense BK (w) 1-0

21:00 Naesby BK (w) 1-1 Varde (w) 0-0

00:30 Lynx FC 4-2 Manchester 62 FC 1-1

22:00 College 1975 FC 0-5 Lincoln Red Imps FC 0-3

21:00 Al Bourj 0-0 Al-Ahed 0-0

19:15 Salam Zgharta 1-1 Shabab Al Ghazieh 1 0-1

19:15 Al-Safa 0-2 Shabab Sahel 0-2

17:00 Kitchee 3-0 Eastern A.A Football Team 0-0

14:00 Southern District 3-0 Sham Shui Po 1 1-0

14:00 Hong Kong U23 0-5 Biu Chun Rangers 0-2

19:00 Zabkovia Zabki (w) 0-8 KKP Stomil Olsztyn (w) 0-3

18:00 Pogon Szczecin (w) 1-0 KKP Bydgoszcz (w) 0-0

20:00 Costa do Sol Maputo 1-2 Ferroviario Maputo 1-1

23:30 A.C. Reggiana 1919 2-0 Rimini 1-0

23:30 Imolese 1-2 Pontedera 0-1

23:30 1 Gubbio 1-0 San Donato Tavarnelle 0-0

23:30 Fermana 1-0 Lucchese 1-0

23:30 1 ACD Virtus Entella 2-1 Vis Pesaro 1-0

23:30 Robur Siena S.S.D. 0-0 Carrarese 0-0

20:30 Olbia 0-1 Cesena 0-1

20:30 1 Montevarchi 1-1 Recanatese 0-0

20:30 US Fiorenzuola 0-0 Alessandria 0-0

20:30 Ancona 1-1 Sassari Torres 0-1

21:00 BSV Rehden 1-1 Bremer SV 0-1

20:15 1 Wattenscheid 09 4-5 Preuben Munster 1-4

20:00 Bocholt FC 0-3 Duren 0-2

20:00 Greuther Furth (Youth) 1-2 Te Cu Kukuh Atta Seip 0-1

20:00 Wurzburger Kickers 3-1 VfB Eichstatt 1-0

20:00 SV Lippstadt 2-2 Fortuna Koln 2-2

20:00 Holstein Kiel II 1-1 TuS Blau-Weiss Lohne 1-0

20:00 Alemannia Aachen 3-1 Rot-Weiss Oberhausen 2-1

20:00 Kickers Offenbach 3-0 VfR Wormatia Worms 0-0

20:00 FC 08 Hombrug 2-0 Red and White Koblenz 1-0

20:00 SpVgg Hankofen-Hailing 1-1 FC Pipinsried 1-1

20:00 Vfr Aalen 2-1 Freiberg 1-1

20:00 FV Illertissen 0-0 TSV Buchbach 0-0

20:00 Wacker Burghausen 1-1 Viktoria Aschaffenburg 0-1

20:00 St Pauli II 0-3 Phonix Lubeck 0-2

20:00 TSV Steinbach Haiger 1-1 SG Barockstadt 1-1

20:00 TSV Rain Am Lech 2-1 Nurnberg (Youth) 0-0

20:00 TSG Balingen 0-2 FSV Frankfurt 0-0

20:00 TSV Aubstadt 3-3 SpVgg Ansbach 1-0

20:00 FC Augsburg II 4-2 Schweinfurt 05 FC 1-1

20:00 SV Atlas Delmenhorst 3-2 VfV Borussia 06 Hildesheim 1-1

20:00 VfB Stuttgart II 0-1 Bahlinger 0-0

20:00 SV Straelen 0-0 Schalke 04 (Youth) 0-0

20:00 SSV Ulm 1846 4-1 FSV Mainz 05 (Youth) 2-1

20:00 Monchengladbach AM. 2-1 FC Kaan-Marienborn 2-0

20:00 Astoria Walldorf 2-1 Eintracht Trier 2-0

20:00 Koln Am 2-2 SV Rodinghausen 2-0

20:00 Wiedenbruck 3-1 Fortuna Dusseldorf (Youth) 1-0

19:30 ETSV Weiche Flensburg 4-1 Kickers Emden 1-1

19:00 Rot-Weiss Erfurt 6-2 SV Babelsberg 03 2-0

19:00 1 Sileks 1-2 Vlazrimi Struga 0-2

12:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 2-0 Gyeongju FC (w) 2-0

22:30 FC Koper U19 2-1 ND Gorica U19 0-0

19:30 1 NK Maribor U20 2-1 Domzale U19 2 0-1

01:00 AS Police 0-1 Afrique Football Elite 0-1

22:59 Binga 1-0 Monrovia Black Star 0-0

22:45 USC Kita 1-1 Onze Createurs 0-0

22:00 Standard Liege II 1-2 KMSK Deinze 1 1-1

01:00 KV Mechelen (w) 0-3 KAA Gent Ladies (w) 0-1

21:30 Zulte Waregem VV (w) 0-0 White Star Bruxelles (w) 0-0

19:30 Oud Heverlee Leuven (w) 3-1 Standard Liege (w) 2-0