Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến và tỷ số bóng đá

Nhu cầu xem cập nhật kết quả bóng đá của người hâm mộ hay cược thủ luôn nhận được nhiều quan tâm. Nếu bạn đang tìm kiếm cho mình địa chỉ xem kqbd các trận đấu ở các mùa giải đang diễn ra nhanh chóng, chi tiết thì chuyên mục “Kết quả bóng đá” của Nhacaiuytin247.me sẽ là điểm đến anh em không thể bỏ lỡ.

22:30 Chelsea 2-2 Tottenham Hotspur 1-0

20:00 Nottingham Forest 1-0 West Ham United 1-0

01:45 Stade Brestois 1-1 Marseille 0-1

22:05 Nice 1-1 Strasbourg 1-0

20:00 1 AJ Auxerre 2-2 Angers 2-1

20:00 Troyes 0-3 Toulouse 0-1

20:00 1 Reims 2-4 Clermont 2-0

20:00 Ajaccio 0-0 Lens 0-0

03:00 Almeria 1-2 Real Madrid 1-0

00:30 1 Valencia 1-0 Girona 1-0

22:30 Cadiz 0-1 Sociedad 0-1

01:45 Salernitana 0-1 AS Roma 0-1

01:45 Spezia 1-0 Empoli 1-0

23:30 Fiorentina 3-2 Cremonese 1 2-1

23:30 1 Lazio 2-1 Bologna 1 0-1

22:30 Bayern Munchen 2-0 VfL Wolfsburg 2-0

20:30 FSV Mainz 05 0-0 Union Berlin 0-0

19:15 Hà Nội FC 2-1 Hoàng Anh Gia Lai 0-0

17:00 SHB Đà Nẵng 0-2 Viettel FC 0-0

17:00 Gamba Osaka 0-2 Shimizu S-Pulse 0-0

17:00 Sagan Tosu 0-0 Nagoya Grampus 0-0

16:30 Kashiwa Reysol 2-3 Hiroshima Sanfrecce 1-1

16:00 Kashima Antlers 2-0 Avispa Fukuoka 1-0

17:30 Suwon Samsung Bluewings 4-1 Seongnam FC 1-0

17:00 Jeju United 5-0 Pohang Steelers 1 2-0

19:00 Port FC 0-0 Lamphun Warrior 0-0

18:30 Sukhothai 0-3 Prachuap Khiri Khan 0-1

18:00 Chiangrai United 1-0 BEC Tero Sasana 1-0

06:00 Tottenham Hotspur (w) 1-2 Club America (w) 0-2

03:00 AC Milan (w) 3-1 NTV Beleza (w) 1-0

01:00 Atletico Porcuna CF 0-0 Atletico Mancha real 0-0

01:00 CD Estebona 0-4 Atletico de Madrid B 0-3

01:00 CP San Cristobal 1-1 AE Prat 1-0

22:30 1 FK Zvijezda 09 U19 1-3 FK Sloboda Tuzla U19 1 0-2

22:00 Trento 2-0 US Levico Terme 2-0

22:00 Gubbio 3-1 Gavorrano 0-0

20:00 Birmingham (w) 1-0 Reading (w) 0-0

20:00 Basel (w) 1-1 SC Freiburg (w) 0-0

19:00 Werder Bremen (w) 5-0 Hamburger SV (w) 2-0

19:00 Monchengladbach (w) 0-5 Fortuna Sittard (W) 0-0

19:00 Guingamp (w) 4-1 Lille OSC Metropole (w) 4-0

17:00 Athletic Club Bibao (w) 2-0 Bordeaux (w) 1-0

17:00 Charlton (w) 1-2 West Ham United (w) 1-0

21:00 Blackburn Rovers 2-1 West Brom 1-0

20:00 Middlesbrough 2-2 Sheffield United 1-1

02:30 Vitoria Guimaraes 1-0 Estoril 1 1-0

00:00 Vizela 0-1 FC Porto 0-0

21:30 Boavista FC 2-1 Santa Clara 2 0-1

21:45 Sparta Rotterdam 2-3 AZ Alkmaar 1-1

19:30 FC Twente Enschede 3-0 Fortuna Sittard 2-0

19:30 AFC Ajax 6-1 Groningen 3-1

17:15 Volendam 1-4 NEC Nijmegen 1-2

05:00 1 CDSyC Cruz Azul 2-3 Toluca 1-2

03:00 Valledupar FC 1-1 Tigres Zipaquira 0-1

03:00 Atletico FC 2-1 Orsomarso 1-1

22:30 Elfsborg 1-1 IFK Norrkoping FK 1-0

22:30 Degerfors IF 1-1 Varbergs BoIS FC 0-0

20:00 AIK Solna 2-2 IFK Varnamo 1-1

20:00 Djurgardens 3-2 Kalmar 2-0

20:00 Malmo FF 3-1 GIF Sundsvall 3-0

21:00 Heart of Midlothian 4-1 Dundee United 1-0

18:00 Kilmarnock 0-5 Celtic FC 0-3

21:30 Basel 0-2 Lugano 0-0

21:30 Young Boys 3-0 Servette 1-0

19:15 Winterthur 1-1 FC Zurich 0-0

01:45 Alanyaspor 3-3 Besiktas JK 1 1-3

23:15 Gazisehir Gaziantep 1-0 Ankaragucu 0-0

23:15 Umraniyespor 0-1 Antalyaspor 0-0

02:00 Rijeka 0-1 Slaven Koprivnica 0-0

23:55 ZNK Osijek 2-2 NK Varteks Varazdin 0-0

02:00 Zulte-Waregem 1-4 Racing Genk 1-3

23:30 Oud Heverlee 0-3 Club Brugge 0-2

21:00 KAS Eupen 0-1 Royal Antwerp 0-0

18:30 Sint-Truidense 0-3 Anderlecht 0-2

00:00 Spartak Moscow 3-0 FK Sochi 0-0

21:30 FK Nizhny Novgorod 3-4 Rostov FK 1-2

21:30 Gazovik Orenburg 1-0 Torpedo moskva 1 1-0

19:00 Khimki 1-3 Terek Grozny 0-2

01:30 Dunajska Streda 3-0 Dukla Banska Bystrica 1-0

22:59 Michalovce 0-4 Spartak Trnava 0-1

22:59 Tatran LM 1-5 Slovan Bratislava 1-1

01:15 Domzale 3-2 Maribor 1-1

04:30 Colo Colo 1-0 Palestino 0-0

02:00 1 Deportes La Serena 0-1 Huachipato 0-1

22:59 1 St. Patricks Athletic 1-0 Sligo Rovers 1-0

01:30 FC Steaua Bucuresti 3-2 Chindia Targoviste 1 0-2

22:30 CFR Cluj 0-1 FC Botosani 0-1

20:00 CS Universitatea Craiova 1-0 CS Mioveni 1-0

05:00 Internacional RS 3-0 Fluminense RJ 1-0

04:00 America MG 1-0 Santos 1-0

02:00 Flamengo 5-0 Atletico Paranaense 0-0

02:00 Sao Paulo 3-0 Bragantino 1-0

02:00 Ceara 0-1 Fortaleza 0-1

21:00 Coritiba PR 0-1 Atletico Mineiro 0-0

22:59 Brondby IF 2-0 Odense BK 2-0

21:00 Aalborg 0-0 Nordsjaelland 0-0

19:00 Viborg 2-0 Silkeborg 2-0

06:30 Racing Club 0-0 Boca Juniors 0-0

04:00 Estudiantes La Plata 1-0 Talleres Cordoba 0-0

04:00 Argentinos juniors 2-0 Club Atlético Unión 1-0

01:30 Velez Sarsfield 1-1 Gimnasia La Plata 0-0

23:30 Arsenal Dzyarzhynsk 0-1 Dinamo Minsk 0-0

21:30 1 BATE Borisov 2-2 FC Belshina Babruisk 1-0

06:30 1 Oriente Petrolero 3-0 Real Tomayapo 1-0

04:15 Universitario de Sucre 2-1 Universitario De Vinto 0-0

02:00 Nacional Potosi 1-0 Jorge Wilstermann 1-0

19:15 Vaduz 2-4 Thun 0-1

01:00 Lech Poznan 0-1 Slask Wroclaw 0-1

22:30 Rakow Czestochowa 2-2 Jagiellonia Bialystok 2-0

20:00 Radomiak Radom 4-1 Lechia Gdansk 2-1

01:00 Ham-Kam 1-1 Valerenga 0-1

22:59 Jerv 1-0 Lillestrom 0-0

22:59 Tromso IL 2-1 Kristiansund BK 1-0

00:00 Dila Gori 0-1 Dinamo Batumi 0-0

22:00 Lokomotiv Tbilisi 0-2 Gagra Tbilisi 0-2

01:00 1 Budapest Honved 3-3 Paksi SE Honlapja 2-0

01:00 Ferencvarosi TC 4-0 Fehervar Videoton 3-0

22:59 Varda SE 1-1 Videoton Puskas Akademia 0-1

01:45 Ascoli 2-1 Ternana 2-0

01:45 Brescia 2-0 SudTirol 1-0

01:45 Benevento 0-1 Cosenza Calcio 1914 0-0

01:45 Spal 1-3 Reggina 0-1

01:45 Venezia 1-2 Genoa 0-1

01:45 Modena 0-1 Frosinone 0-1

03:00 Burgos CF 1-0 Malaga 0-0

00:30 Ibiza Eivissa 0-2 Granada CF 0-0

22:30 Racing Santander 0-2 Villarreal B 0-0

21:30 Vilafranquense 2-1 Oliveirense 1-1

21:30 Belenenses 2-3 Porto B 1-1

17:00 1 Viseu 1-3 Moreirense 0-1

18:30 Fortuna Dusseldorf 2-2 Greuther Furth 0-1

18:30 St. Pauli 3-0 Magdeburg 2-0

18:30 Hannover 96 1-0 Jahn Regensburg 0-0

17:00 Tokushima Vortis 2-2 Oita Trinita 0-2

16:00 Tochigi SC 0-2 Albirex Niigata 0-1

16:00 JEF United Ichihara Chiba 1-2 Machida Zelvia 0-1

17:15 ADO Den Haag 0-2 Den Bosch 0-2

03:30 Sport Huancayo 4-0 UTC Cajamarca 0-0

01:15 Sport Boys 2-1 Cienciano 2-0

01:00 Atletico Grau 2-1 Deportivo Municipal 1-0

22:59 Alianza Atletico Sullana 3-0 Univ.Cesar Vallejo 2-0

00:00 CSKA Sofia 1-0 Septemvri Sofia 0-0

22:59 Chrobry Glogow 0-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-0

20:00 Gornik Leczna 1-2 Arka Gdynia 1-1

17:40 Stal Rzeszow 1-0 LKS Lodz 0-0

23:30 FK Chayka Pesch 6-1 Legion Dynamo 4-0

22:59 FK Sakhalinets 1-1 Strogino Moscow 0-0

22:59 Rotor Volgograd 2-1 FK Biolog 1-0

22:00 Spartak Kostroma 1-2 Znamya Truda 0-1

22:00 FK Spartak Tambov 1-1 SY Sakhalinsk 1-0

22:00 SKA Rostov 0-2 Chernomorets Novorossiysk 0-1

21:30 Mashuk-KMV 1-3 Stavropolye-2009 1 1-0

21:30 FK Forte Taganrog 5-0 Alania-d Vladikavkaz 1 3-0

21:00 Spartak Nalchik 2-0 FK Kuban Kholding 1 0-0

21:00 Tyumen 2-2 Sibir-M Novosibirsk 1-1

21:00 Sokol 1-0 Balashikha 0-0

21:00 Zenit-2 St.Petersburg 3-1 Luki Energiya 2-0

21:00 1 Dinamo Briansk 2-1 Kvant Obninsk 1 1-0

20:30 1 Zenit Penza 2-2 Saturn Moscow 2-0

20:00 Nosta Novotroitsk 1-1 FK Orenburg-2 0-0

20:00 Dynamo Vologda 3-2 FC Murom 1 1-1

20:00 FC Tver 0-3 Tekstilshchik Ivanovo 0-2

20:00 Yadro St. Petersburg 0-1 FK Leningradets 0-0

20:00 Dinamo Saint Petersburg 1-0 Elektron VN 0-0

20:00 Rodina Moskva II 1-2 Avangard 1-1

18:00 Torpedo Moskau II 3-1 Chertanovo Moscow 2-1

18:00 Torpedo Miass 1-2 FK Khimik-Avgust 1-1

18:00 FK Znamya Noginsk 1-0 FK Kosmos Dolgoprudny 3 1-0

17:00 FK Kolomna 0-4 Khimki (R) 0-2

17:00 1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 3-4 Baltika-BFU Kaliningrad 0-2

16:30 FK Ural-2 0-3 Chelyabinsk 0-0

05:30 Guarani CA 1-1 FC Nacional Asuncion 0-0

02:30 1 Olimpia Asuncion 2-0 Cerro Porteno 1 1-0

18:00 Gimpo FC 1-3 Gyeongnam FC 1-1

16:00 Daejeon Citizen 2-1 Chungnam Asan 2-1

19:00 Erzgebirge Aue 1-5 SV Wehen Wiesbaden 1 0-2

18:00 SV Meppen 6-2 SV Waldhof Mannheim 3-1

06:05 Aguilas Doradas 0-0 Millonarios 1 0-0

04:00 Jaguares de Cordoba 1-2 Deportivo Pereira 1-1

06:15 Deportivo Tachira 0-0 Carabobo FC 1 0-0

04:20 CD Hermanos Colmenares 2-0 Universidad Central de Venezuela 0-0

00:30 Mladost Novi Sad 0-1 Partizan Belgrade 0-0

00:00 FK Spartak Zlatibor Voda 2-2 Habitpharm Javor 2-1

00:00 Mladost Lucani 3-2 Radnik Surdulica 1-1

00:00 1 Sakaryaspor 0-1 Goztepe 0-1

21:00 Bodrumspor 3-1 Yeni Malatyaspor 3-0

22:00 1 GAIS 3-0 Ljungskile 1-0

22:00 Sandvikens IF 1-3 IF Karlstad Fotboll 1-3

21:30 Umea FC 3-4 Hammarby TFF 2-0

21:00 Taby 1-2 Pitea IF 0-2

21:00 Falkenberg 2-0 IK Oddevold 1 1-0

21:00 Haninge 1-4 Orebro Syrianska IF 0-1

19:00 Motala AIF FK 1-3 Vasalunds IF 1-0

19:00 BK Forward 0-2 IF Sylvia 0-0

17:00 Tegs SK 0-2 Gefle IF 0-0

16:30 Albirex Niigata FC 2-2 Geylang United FC 1 0-0

17:30 FC Brasov 1-1 Minaur Baia Mare 0-1

22:59 Wisla Pulawy 1-2 Zaglebie Lubin B 1-1

22:30 GKS Jastrzebie 1-1 KP Calisia Kalisz 1 0-0

22:00 Pogon Siedlce 2-1 Motor Lublin 0-1

21:00 Lech II Poznan 1-3 Polonia Warszawa 1-1

21:00 1 Hutnik Krakow 1-5 Kotwica Kolobrzeg 1-4

17:00 Znicz Pruszkow 2-1 Garbarnia Krakow 2-0

00:00 FK Rad Beograd 0-3 FK Graficar Beograd 0-0

00:00 Macva Sabac 2-1 FK Radnicki Novi Belgrad 0-0

22:30 1 FK Loznica 0-0 Sevojno Uzice 0-0

22:30 Zlatibor Cajetina 1-1 Proleter 1-0

22:30 FK Zeleznicar Pancevo 1-0 FK Trajal Krusevac 1-0

22:30 Krka 2-0 Triglav Gorenjska 1 2-0

22:30 Jadran Dekani 1-1 NK Rudar Velenje 0-1

22:30 MNK FC Ljubljana 1-1 NK Brinje Grosuplje 1-0

19:00 FC Khatlon 0-1 Regar-TadAZ Tursunzoda 0-1

01:30 Liverpool URU 0-1 Nacional Montevideo 0-0

22:30 1 Torque 0-2 Defensor Sporting Montevideo 0-1

20:00 Triangle FC 1-1 Manica Diamond 1-0

20:00 Tenax FC 0-2 Dynamos FC 0-0

20:00 Capps linked 1-0 Bulawayo City 0-0

20:00 Bulawayo Chiefs 2-1 ZPC Kariba 0-0

22:00 Sokol Brozany 0-1 Chlumec nad Cidlinou 0-1

15:30 Zlin B 2-1 Unicov 1 0-1

15:30 Viktoria Plzen B 0-1 Bohemians1905 B 0-1

15:15 Dukla Praha B 2-1 Loko Vltavin 1-1

15:15 Slovacko II 0-0 SC Znojmo 0-0

15:15 Viktoria Zizkov 1-0 Hradec Kralove B 0-0

15:15 Pardubice B 2-0 Jablonec B 1-0

22:00 CSKA 1948 Sofia II 1-0 Botev Plovdiv II 0-0

17:00 1 Pyeongtaek Citizen 1-2 Chungju Citizen 0-2

15:00 Chuncheon Citizen 2-1 Jeonbuk Hyundai Motors II) 1-1

20:30 Persikabo 1973 1-1 Persija Jakarta 1-1

18:15 Persis Solo FC 1-2 Persita Tangerang 1-0

16:00 Persebaya Surabaya 2-2 Madura United 1-1

15:15 Dewa United FC 2-0 Bhayangkara Solo FC 1-0

01:30 Ben Hur Rafaela 2-1 Huracan La Criolla 1 2-0

01:30 Central Cordoba De Rosario 3-0 Club Infantil Oriental 1 1-0

01:00 1 Libertad Sunchales 4-2 La Salle Jobson 1 2-0

15:15 Brisbane Olympic (w) 0-1 Moreton Bay United (w) 0-0

14:00 Weston Pud(w) 0-3 Brisbane City (w) 0-3

03:00 York 9 FC 3-2 FC Edmonton 1-0

21:55 NK Jarun 1-3 Rudes 1-2

15:30 YANGON UNITED 2-1 Hantharwady United 1 1-1

00:00 FC Ajka 4-2 Kozarmisleny SE 2-2

00:00 Bodajk FC Siofok 1-0 Nyiregyhaza 1-0

00:00 Pecsi MFC 2-1 MTE Mosonmagyarovar 2-0

00:00 MTK Hungaria 5-2 Dorogi FC 1 2-2

00:00 Kazincbarcika 2-1 Dafuji cloth MTE 1-0

22:30 Duna-Tisza 1-2 Diosgyor VTK 0-1

22:30 SOROKSAR 2-2 Csakvari TK 0-1

22:30 Szentlorinc SE 2-0 Szeged Csanad 2-0

22:30 Szombathelyi Haladas 2-1 Gyori ETO 2-1

22:30 Gyirmot SE 0-1 Bekescsaba 0-0

16:00 Than KSVN (w) 2-0 Phong Phu Ha Nam (w) 2-0

20:00 Potters Bar Town 1-0 Herne Bay 0-0

21:00 Honefoss (w) 3-1 Fortuna Alesund (w) 1-0

20:00 Aasane (w) 4-1 Ovrevoll Hosle(w) 2-0

19:00 Klepp (w) 0-1 Tromso (w) 0-1

18:30 Medkila (w) 3-1 Amazon Grimstad (w) 1-0

17:00 KIL/Hemne (w) 1-1 Grand Bodo (w) 1-1

22:00 Dolny Kubin 0-4 FK Kosice 0-2

15:30 Slovan Bratislava B 1-4 MSK Puchov 0-3

15:30 Lachabadisilahua 0-1 Slavoj Trebisov 0-0

01:00 Al Ahly SC 1-0 Misr Elmaqasah 1 0-0

00:15 1 Suez Montakhab 0-2 Smouha SC 0-0

17:45 Indian Air Force 3-0 Uttarakhand FC 1-0

20:00 Musongati FC 0-0 Aigle Noir 0-0

20:00 Romania Inter Star 1-0 Magara Young Boys 0-0

20:00 Olympique Star 0-1 Bumamuru 0-0

20:00 Rukinzo FC 1-0 Flambeau du Centre 1-0

21:00 Stirling University 4-0 Broomhill FC 1 2-0

20:00 KuPs 1-0 IFK Mariehamn 0-0

19:00 FC Takin 1-8 Paro FC 0-3

13:00 Blacktown City Demons 2-0 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 1-0

15:30 Kapfenberg 1-5 Lafnitz 0-3

20:00 1 Kolding BK (w) 0-3 Nordsjaelland (w) 0-2

18:00 Brondby IF (w) 2-1 Sundby BK (w) 2-1

05:00 Saint Louis Athletica (w) 2-0 Juarez FC (w) 2 0-0

00:00 Puebla (w) 3-2 Tijuana (w) 1-2

22:30 1 Sloboda Novi Grad 1-2 FK Krupa 0-1

22:00 Stupcanica Olovo 3-0 Mladost Doboj Kakanj 1-0

22:00 1 NK Travnik 2-1 FK Radnik Hadzici 2-1

21:00 Tigres UANL U20 2-2 Santos Laguna U20 1-1

22:59 Palestino (W) 1-2 Audax Italiano (w) 0-2

22:00 Universidad de Concepcion (w) 4-1 La Serena (W) 3-0

15:30 AZS UJ Krakow (w) 4-3 GKS Katowice (w) 2-2

01:30 Colegiales 2-1 CA San Miguel 1 1-1

01:00 Amadense SE 1-4 Rosario Central SE 0-2

01:00 Aracaju FC 0-4 Coritiba FBC Itabaiana 0-2

20:00 FK Spartaks Jurmala 2-3 FK Liepaja 1-0

02:00 OL Reign Reign (w) 4-1 Gotham FC (W) 2-0

03:00 1 Deportes Limache 1-1 General VelAsquez 0-0

02:00 Lota Schwager 1-1 CD Provincial Ranco 1 1-0

02:00 Real Juventud San Joaquin 1-1 Lautaro de Buin 1 1-0

22:59 Iberia Los Angeles 2-2 Rodelindo Roman 1-1

04:00 CD Junior Managua 1-1 Aguilas de Leon 1-1

14:00 Manly Utd (w) 1-2 Maca Searle (w) 0-2

14:00 Illawarra Stingrays (w) 2-4 University of Sydney (w) 1 0-3

14:00 Blacktown Spartans(w) 1-6 Apia L Tigers (w) 1-3

14:00 Sydney Olympic FC (w) 4-1 NWS Spirit (W) 3-1

12:25 Bankstown City Lions (w) 2-2 Northern Tigers FC (w) 0-1

12:00 Football NSW Institute (w) 2-0 Aime Rigi (w) 0-0

00:00 Coban Imperial 3-1 Antigua GFC 1-0

00:00 CD Achuapa 1-1 CD Puerto de Iztapa 0-0

01:00 Grindavik 2-0 Kordrengir 1-0

01:00 Thor Akureyri 2-0 HK Kopavogs 2-0

17:30 VMFD Zalgiris III 4-2 FM Fortuna 3-1

14:10 St George Willawong FC 1-0 Newmarket SFC 1-0

13:10 The Lakes 4-1 Mount Gravatt Hawks 1-1

00:00 CF Badalona 0-2 Barcelona B 0-1

14:45 Subiaco AFC (w) 4-2 NTC Football West (w) 0-2

14:00 Balcatta (w) 4-1 Curtin University FC (w) 3-1

04:00 FC Aserri 5-2 Santa Ana 2-1

04:00 Limon FC 0-1 Escorpiones Belen 0-0

02:00 Jicaral 2-3 Quepos Cambute FC 1-2

00:00 Municipal Turrialba 1-0 San Jose Costa Rica 1-0

22:30 Urartu II 1-2 Gandzasar Kapan 0-0

20:45 Pyunik B 4-0 MIKA Ashtarak 2-0

20:00 Shirak Gjumri B 1-3 BKMA II 0-1

00:30 Mondercange 1-2 Etzella Ettelbruck 1-0

00:00 Jeunesse Esch 0-0 UN Kaerjeng 97 0-0

00:00 Hostert 0-4 Swift Hesperange 0-1

23:30 Progres Niedercorn 2-3 F91 Dudelange 1-1

22:59 UNA Strassen 3-2 Red Boys Differdange 1 2-1

21:00 FC Wiltz 71 3-1 Victoria Rosport 1-1

06:00 Liga Dep. Universitaria Quito 2-0 Club Sport Emelec 1 1-0

03:30 Tecnico Universitario 3-1 Guayaquil City 1-1

01:00 1 Cumbaya FC 1-0 Macara 1-0

21:00 Gornik Zabrze (Youth) 0-1 Rakow Czestochowa (Youth) 0-0

17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 3-4 Legia Warszawa (Youth) 3-2

20:00 Slavia Mozyr Reserve 0-1 FC Gomel Reserves 0-1

19:00 FC Isloch Reserves 1-1 Dinamo Brest Reserves 0-1

17:00 FC Minsk Reserves 4-0 FC Vitebsk Reserves 1-0

12:00 1 Canberra FC 2-2 Monaro Panthers 1-0

19:30 Werder Bremen U17 4-3 VfL Wolfsburg U17 0-0

18:00 St. PauliU17 1-0 Union Berlin U17 0-0

16:00 Bochum U17 3-1 MSV Duisburg U17 0-0

16:00 Preussen Munster U17 0-1 FC Schalke 04 U17 0-0

16:00 TSV 1860 Munchen U17 2-2 Augsburg U17 0-0

16:00 Bayern Munchen U17 4-1 Saarbrucken(U17) 0-0

16:00 SC Paderborn 07 U17 2-3 Arminia Bielefeld U17 0-0

16:00 RW Essen U17 4-1 Fortuna Koln U17 0-0

16:00 SC Freiburg U17 2-0 FSV Mainz 05 U17 0-0

16:00 FC Hennef 05 U17 1-5 Fortuna Dusseldorf U17 0-0

16:00 SV Deutz 05 U17 0-7 Dortmund U17 0-0

16:00 SpVgg Unterhaching U17 2-4 Hoffenheim U17 0-0

16:00 Chemnitzer(U17) 2-1 SV Meppen U17 0-0

21:00 FC Gomel (w) 0-1 Dnepr Mogilev (w) 0-1

19:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 0-5 Smorgon (W) 0-3

17:00 Braga U23 2-0 Leixoes U23 1-0

17:00 Rio Ave U23 0-1 Vizela U23 0-1

17:00 Gil Vicente U23 2-0 Famalicao U23 0-0

17:00 Sporting Lisbon Sad U23 0-1 Estrela FC U23 0-0

17:00 CD Mafra U23 0-1 Maritimo U23 0-1

22:00 FK Svidnik 0-1 Novohrad Lucenec 0-0

22:00 FTC Filakovo 0-1 MFK Snina 0-0

22:00 Rimavska Sobota 3-0 Giraltovce 0-0

22:00 Podkonice 0-0 FK Nove Zamky 1 0-0

22:00 TJ Druzstevnik Vrakun 4-1 FK Belusa 1-0

15:30 Jednota Banova 1-2 Fomat Martin 1 0-1

18:00 Kaya FC 3-0 Dynamic Herb Cebu 0-0

15:00 FC Meralco Manila 1-2 Stallions FC 1-2

15:00 Mendiola FC 0-5 United City FC 0-2

22:00 Enskede IK 3-0 Trosa Vagnhärad SK 1 2-0

22:00 Assyriska 0-0 Syrianska FC 0-0

21:00 Ragsveds IF 3-0 Kungsangens IF 0-0

20:00 IFK Berga 2-2 Eslovs BK 2-1

20:00 Lidkopings FK 4-0 Nordvarmland FF 4-0

20:00 Jarfalla 3-0 Forsbacka IK 2-0

19:00 Husqvarna 1-1 Savedalens IF 1 0-1

19:00 Hittarps IK 0-4 Eskilsminne IF 0-2

19:00 Syrianska Botkyrka IF 3-5 Syrianska Eskilstuna IF 1-3

19:00 Korsnas IF FK 0-5 IFK Osterakers Fk 0-2

17:30 Ullared 0-2 BK Astrio 0-1

21:00 Servette U21 4-2 Chenois 3-2

21:00 FC Naters 1-2 US Terre Sainte 0-2

21:00 FC Kosova Zurich 1-1 Freienbach 0-1

20:00 Langenthal 2-3 Koniz 0-0

19:30 FC Munsingen 2-2 FC Thun U21 0-0

19:00 FC Coffrane 2-1 La Sarraz-Eclepens 2-1

22:00 1 Marcus Gdynia (w) 0-3 Zabkovia Zabki (w) 0-2

05:00 Real Espana 2-1 CD Victoria 1-0

05:00 1 CD Motagua 4-1 Marathon 1-1

04:00 Olancho FC 0-1 CD Olimpia 0-0

19:00 VfB Lübeck II 2-4 SV Todesfelde 1-2

00:30 KSC City Pirates 1-0 Olympic Charleroi 1-0

00:30 Dessel Sport 7-1 Wielsbeke 3-0

22:59 KSK Heist 3-0 Achel 2-0

22:59 Bocholter VV 2-1 Entite Manageoise 1-0

22:59 Deerlijk Sport 0-2 Tempo Overijse 0-1

22:59 Onhaye 1-1 Beringen 0-0

21:00 Mariekerke 1-7 Wellen 0-0

21:00 Erpe-Mere United 1-1 KFC Lille 1-1

21:00 FC Gullegem 1-0 Witgoor Sport 0-0

21:00 zelzate 3-4 Olsa Brakel 0-0

21:00 Raeren 0-4 Tubize 0-0

21:00 Mormont 0-1 Hoogstraten VV 0-1

21:00 K.RC.Mechelen 6-2 KVE Drongen 0-0

21:00 Herk Sport Hasselt 7-0 Union Bossiere Gembloux 0-0

21:00 Gosselies Sports 1-2 Racing Mol Wezel 0-0

21:00 Londerzeel SK 2-4 LaLouviere 0-0

21:00 Waremme 0-2 Ganshoren 0-0

21:00 Trois-Ponts 1-6 Jette 0-0

21:00 JS Fizoise 3-2 Roeselare Daisel 0-0

21:00 Eendracht Aalst 8-0 KFC Mandel United 4-0

21:00 SC Dikkelvenne 3-1 Herstal 0-0

21:00 SC Lokeren-Temse 3-0 RAEC Mons 0-0

21:00 Royal Knokke 3-1 ASV Geel 3-0

21:00 KVK Ieper 3-2 Habay la Neuve 0-0

21:00 Ranst 0-3 KFC Houtvenne 0-0

21:00 Binche 3-0 Olympia Wijgmaal 0-0

21:00 Verlaine 0-3 RFC de Liege 0-2

20:00 Avanti Stekene 1-3 VK Linden 0-0

22:00 Kaisar Kyzylorda 3-1 Kyzylzhar Petropavlovsk 2-1

22:00 FK Aktobe Lento 1-0 Tobol Kostanai 1-0

19:00 FC Shakhtyor Karagandy 1-7 Lokomotiv Astana 0-1

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan 0-0 FK Arys 1 0-0

21:00 Sol de America Pastoreo 2-1 Atyra FC 2-0

21:00 Atletico Colegiales 1-1 3 De Febrero 0-1

23:30 FC Neftci Baku 5-2 FK Kapaz Ganca 3-0

21:20 FK Gilan Gabala 3-1 Samaxı FC 3-0

21:00 Gremio Novorizontin 3-1 Criciuma 1-1

18:00 VSK Aarhus(w) 4-0 IF Lyseng (w) 3-0

22:00 RW Rankweil 2-5 SC Bregenz 1-2

16:00 FC Brauerei Egg 3-1 Sc Rothis 1-0

22:30 TS Galaxy 2-0 Supersport United 1-0

20:00 Orlando Pirates 0-1 Chippa United 0-0

20:30 Resistencia FC (W) 0-5 Club Olimpia (w) 0-2

20:30 Club Guarani (w) 4-0 Guairena FC (W) 3-0

00:00 1 NK Brezice 4-3 NK Podvinci 1-2

22:30 TPS Turku II 2-1 TPK 0-1

20:00 PKKU II 1-1 RiPS 0-0

19:00 1 HauPa 2-2 FC Raahe 0-1

19:00 MSV Duisburg U19 1-1 Paderborn U19 1 1-0

19:00 1 Reutlingen U19 1-3 Nurnberg U19 1-1

18:00 Koln U19 5-0 SC Verl U19 1-0

18:00 BonnerU19 2-1 RW Oberhausen U19 1-0

18:00 SV Darmstadt U19 3-0 Eintracht Trier U19 2-0

18:00 Augsburg U19 2-0 Karlsruher SC U19 1-0

17:00 Werder Bremen U19 2-1 MagdeburgU19 1-1

17:00 FC Viktoria 1889 Berlin U19 0-4 Energie Cottbus U19 0-1

16:10 Bayer Leverkusen U19 3-2 VfB Hilden U19 1-0

16:00 Borussia Dortmund U19 3-1 Schalke 04 U19 3-0

16:00 SV Meppen U19 3-1 Berliner AK 07 U19 0-1

16:00 Holstein Kiel U19 0-3 Hertha Zehlendorf U19 0-0

16:00 Hamburger SV U19 0-3 Dynamo Dresden U19 0-1

22:00 1 FK Valmiera 0-0 FK Auda Riga 1 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-0], Pen [5-6],

20:00 Tukums-2000 1-4 Rigas Futbola skola 0-1

22:59 AB Argir 0-2 KI Klaksvik 0-1

22:00 07 Vestur Sorvagur 2-6 Toftir B68 2-1

21:00 EB Streymur 1-4 HB Torshavn 0-2

04:15 Deportivo San Pedro 3-0 Coatepecano IB 3-0

04:00 Deportivo Mictlan 3-2 Chimaltenango FC 1-1

01:00 Nueva Concepcion 4-0 Marquense 3-0

00:30 Santa Catarina Clube 1-1 Quiche FC 1 1-0

00:00 Deportivo Barberena FC 3-0 Deportivo Sanarate 1-0

15:15 Petaling Jaya City U19 0-2 Selangor FA U19 0-1

15:15 1 Pahang U19 1-3 Terengganu U19 1 1-1

20:00 APR FC 0-0 AS Kigali 0-0

20:00 Esbjerg 0-0 Skive IK 0-0

18:00 AB Copenhagen 2-2 Brabrand 1-1

00:20 Club Deportivo Sur Car 3-0 Deportivo Shalon 1 0-0

20:00 Black Bulls 3-2 Clube Ferroviário de Nacala 2-2

20:00 Incomati Xinavane 0-0 CD Matchedje 0-0

20:00 1 Ferroviario Maputo 1-0 Ferroviario de Nampula 1-0

17:00 Ulsan Citizens 0-1 Cheongju Jikji 0-1

15:00 Gangneung City 2-1 Yangju Citizen 1-0

20:00 Pitea IF (w) 1-0 AIK Solna (w) 0-0

20:00 Orebro (w) 4-0 Brommapojkarna (w) 3-0

20:00 Eskilstuna United (w) 0-1 Hammarby (w) 0-1

18:00 Umea IK (w) 1-1 IFK Kalmar (w) 1-0

01:00 Pouso Alegrense U20 2-1 Betis FC U20 1-1

20:00 Nacional AC U20 3-0 America TO MG U20 0-0

19:20 1 Araguari AC U20 1-2 Boston City FC Brasil U20 1 1-1

21:00 Berliner FC Dynamo 0-1 Berliner AK 07 0-0

20:30 Rot-Weiss Erfurt 5-0 Lichtenberg 47 3-0

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 3-0 BSV Rehden 1-0

20:00 Bremer SV 1-3 VFB Lubeck 1-1

19:00 Monchengladbach AM. 3-0 Fortuna Dusseldorf (Youth) 0-0

19:00 VfB Stuttgart II 4-2 Eintracht Trier 1 1-2

19:00 Hessen Kassel 2-2 Red and White Koblenz 0-2

19:00 Werder Bremen (Youth) 2-0 St Pauli II 1 2-0

19:00 Phonix Lubeck 0-2 SV Atlas Delmenhorst 0-1

19:00 FC 08 Hombrug 7-0 FSV Frankfurt 3-0

18:00 Tennis Borussia Berlin 0-6 Carl Zeiss Jena 0-2

18:00 Greifswalder FC 0-0 Chemnitzer 0-0

18:00 Germania Halberstadt 0-3 ZFC Meuselwitz 0-2

22:00 Austria Lustenau 4-1 TSV Hartberg 2-1

22:00 Red Bull Salzburg 2-1 Wolfsberger AC 2-0

22:00 LASK Linz 2-1 Rapid Wien 2-0

22:00 Rabotnicki Skopje 0-5 Academy Pandev 0-3

22:00 Pobeda Prilep 0-1 FK Tikves Kavadarci 0-1

22:00 Bregalnica Stip 0-1 Vlazrimi Struga 0-0

22:00 FK Shkendija 79 1-1 Sileks 1-0

00:00 1 FC Milsami 1-0 CS Petrocub 1-0

22:00 Sheriff Tiraspol 2-0 Dinamo-Auto 1-0

01:00 Anderlecht II 0-0 KMSK Deinze 0-0

21:00 Genk II 4-1 Lierse 1-1

04:00 Manati FC 1-0 Izabal JC 1 1-0

21:00 El Alia 1-1 Al-Arabi(JOR) 0-1

21:00 Al-Jalil 0-0 Ethad Al-Ramtha 0-0

21:00 Al Yarmouk 0-1 Dar Al-Dawa 1 0-0

12:00 Whittlesea United 1-4 Caroline Springs George Cross 0-1

19:30 Cliftonville LFC (w) 6-2 Sion Swifts (w) 4-0

15:00 Shenyang City Public 0-3 Nantong Zhiyun 0-1

15:00 Shijiazhuang Kungfu 1-2 Kunshan FC 1-1

15:00 Qingdao Youth Island 2-1 Beijing BeiKong 2-0

21:00 Tromsdalen 0-1 Kjelsas 0-1

20:00 Frigg 0-3 Hodd 0-1

20:00 Strommen 1-3 Egersunds IK 0-2

18:00 Levanger FK 2-3 Traff 2-2

02:00 ASA AL 0-0 Rio Branco AC 0-0

02:00 Amazonas FC 2-1 Lagarto 1-1

02:00 1 Tocantinopolis 1-0 Santa Cruz PE 1 0-0

01:00 Nova Venecia FC 2-2 Portuguesa RJ 1-1

21:00 Derry City U19 0-1 Wexford Youths U19 0-0

19:00 Bohemians U19 0-0 Shamrock Rovers U19 0-0

20:00 Kathorus United (W) 5-2 Hallelujah Zebra Force (w) 3-0

20:00 University of Western Cape 2-0 City Lads FC (W) 1-0

18:00 Morning Stars Lacoste FC (W) 3-1 Real Mighty (w) 0-1

17:00 Soweto Fabulous (w) 2-5 Luso Africa (w) 1-4

16:30 Vasco Da Gama RSA (w) 0-1 Bloem Celtic (w) 0-1

22:30 Astra Hungary (W) 1-1 Diosgyori VTK (w) 0-1

23:15 KuPS (Youth) 1-1 NJS 0-0

22:30 1 Futura Porvoo 2-6 Atlantis 0-3

22:30 Klubi 04 Helsinki 4-3 Vantaa 1-1

22:30 Jyvaskyla JK 5-1 KajHa 1 2-1

22:30 JS Hercules 4-0 RoPS Rovaniemi 1-0

18:00 1 OLS Oulu 0-1 Jakobstads Bollklubb 0-0

02:00 Vasco da Gama (Youth) 1-0 Palmeiras (Youth) 0-0

18:30 Vaprus Parnu (w) 3-5 JK Tallinna Kalev (w) 3-2

22:00 Sokol Sieniawa 2-1 Chelmianka Chelm 1-0

22:00 Wisla Sandomierz 0-1 Czarni Polaniec 0-0

18:15 MKS Wladyslawowo 1-5 Pomezania Malbork FC 0-2

17:00 Pogon Szczecin II 2-1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1 2-1

17:00 Gornik II Zabrze 2-2 Stal Brzeg 1-0

21:00 Ferroviaria SP (w) 0-0 Sao Paulo/SP (w) 0-0

21:00 1 Real Brasilia FC (w) 0-2 SC Corinthians Paulista (w) 1 0-1

21:00 Gremio (w) 0-5 Palmeiras SP (w) 0-3

22:00 So Bruntal 1-4 Opava II 0-2

22:00 Stara Rise 0-2 Havlickuv Brod 0-1

22:00 Frenstat Pod Radhostem 0-0 Rymarov 0-0

22:00 Tj Sokol Lanzhot 5-1 MSK Breclav 1-1

15:15 MFK Karvina B 2-2 Polanka 1-1

15:15 Brno B 6-2 Tatran Vsechovice 4-1

19:30 TN Stars 0-3 Dedza Dynamos 0-2

19:30 Kamuzu Barracks 1-0 Karonga United 0-0

00:00 Sparta Praha 2-0 Sigma Olomouc 1-0

21:00 1 Dynamo Ceske Budejovice 2-2 Synot Slovacko 1-1

21:00 Pardubice 2-1 Slovan Liberec 2-0

21:00 1 Baumit Jablonec 2-3 Slavia Praha 0-1

13:05 Brisbane City 4-0 Capalaba Bulldogs 1-0

13:05 Queensland Lions SC 3-1 Moreton Bay United 1-0

13:05 Eastern Suburbs Brisbane 1-0 Brisbane Roar (Youth) 0-0

13:00 Sunshine Coast Wanderers FC 0-0 Gold Coast United 0-0

13:00 Gold Coast Knights 2-2 Brisbane Olympic United FC 2-1

03:30 Los Chankas 1-1 Cusco FC 0-0

03:30 1 Union Huaral 1-1 Alianza Universidad 1 1-1

03:00 Molinos El Pirata 1-0 Sport Chavelines Juniors 1-0

03:00 Deportivo Llacuabamba 2-3 CD Alfonso Ugarte de Puno 1 0-1

03:00 Santos Ica 1-0 Deportivo Union Comercio 2 1-0

23:30 Rangers Talca 0-1 Deportes Recoleta 0-1

22:59 KFUM Oslo 3-2 Sandnes Ulf 0-0

22:59 Skeid Oslo 2-0 Asane Fotball 1-0

22:59 Brann 3-0 Raufoss 1-0

22:59 Mjondalen IF 0-4 Sogndal 0-1

22:59 Stjordals Blink 3-2 Stabaek 1-1

20:00 Fredrikstad 1-1 Ranheim IL 0-0

20:00 Bryne 2-1 Grorud 0-1

20:00 Kongsvinger 2-2 Start Kristiansand 1-1

06:00 Juventud Antoniana 1-1 Douglas Haig 1-1

04:00 Atletico Parana 0-1 G.San Martin Formosa 0-0

02:00 1 Sportivo Las Parejas 0-1 Central Norte Salta 0-0

02:00 Gimnasia yTiro 1-0 Defensores Pronunciamiento 1 1-0

02:00 1 Club Cipolletti 2-0 Desamparados 0-0

01:30 Gimnasia C. Uruguay 0-2 Racing de Cordoba 0-2

01:30 1 Ferro Carril Oeste Gral Pico 1-1 CDA Monte Miaz 1-1

01:30 CA Juventud Unida San Luis 1-0 Club Circulo Deportivo 1-0

01:00 Villa Mitre 3-0 Deportivo Camioneros 1 3-0

01:00 Sansinena 2-2 Olimpo Bahia Blanca 1 0-1

14:00 Perst Tabanan 0-5 PS Tunas Muda Ubud 1 0-1

04:30 SV UNDEBA 1-1 SV Victory Boys 0-1

12:00 St George Willawong FC U23 3-3 Newmarket SFC U23 1-1

22:00 SK Slovan Varnsdorf 2-0 SK Prostejov 1-0

15:15 Sigma Olomouc B 1-0 Opava 0-0

06:15 Atletico Chiriqui 1-1 Veraguas FC 1-1

21:00 FC Molodechno 0-0 Ostrowitz 0-0

19:00 1 Lokomotiv Gomel 0-0 FK Orsha 0-0

17:00 FC Baranovichi 0-3 Osipovichy 0-0

21:00 1 U23 Ả Rập Xê-út 2-1 Algeria U23 2-1

21:00 U23 Thổ Nhĩ Kỳ 1-0 Azerbaijan U23 1-0

20:00 Lebanon (w) 2-1 Syrian (w) 1-0

22:00 Bodo Glimt 2 4-0 Steinkjer FK 2-0

21:30 Lillestrom B 1-3 Skjervoy 0-3

21:00 Lorenskog 6-1 Senja 2-1

20:00 Sparta Sarpsborg B 4-1 Randesund IL 3-0

20:00 Sandvikens 3-2 Ready 2-1

20:00 Os Turn Fotball 5-0 Oppsal 3-0

19:00 Aalesund FK B 4-1 Brumunddal 2-0

06:00 USA (w) U20 0-3 Netherlands (w) U20 1 0-1

04:15 Korea Rep (w) U20 0-1 Nigeria (w) U20 0-0

00:00 Japan (w) U20 2-0 Ghana (w) U20 0-0

02:30 Comercio Bermejo 1-0 Garcia Agreda 1-0

02:30 Real Oruro 3-1 Municipal Challapata 2-1

20:30 Leher TS 1-2 Aumund-Vegesack 0-0

20:30 TuRU Dusseldorf 1-1 FC Kray 1 1-0

20:30 VfB Hilden 3-1 SF Hamborn 07 2-0

20:00 Siegen Sportfreunde 3-0 ASC 09 Dortmund 2-0

20:00 1 Schwarz-Weiss Essen 1-1 Ratingen SV 0-0

20:00 TSG Sprockhovel 0-4 1. FC Gievenbeck 0-2

20:00 Union 60 Bremen 3-2 BTS Neustadt 2-1

20:00 TSV Victoria Clarholz 3-1 SG Finnentrop/Bamenohl 1 1-0

20:00 FC Union Tornesch 1-0 TuS Osdorf 1 0-0

20:00 SC Paderborn 07 II 0-1 SV Westfalia Rhynern 0-0

20:00 HSC Hannover 0-5 Rotenburger SV 0-3

20:00 TSV Sasel 5-1 TuRa Harksheide 3-1

20:00 Gonsenheim 2-2 FC Karbach 2-1

20:00 TUS Mechtersheim 2-3 FV Diefflen 1-1

20:00 FC Kleve 1-2 FC Monheim 0-1

20:00 SSVg Velbert 0-0 Sportverein Sonsbeck 0-0

20:00 TSV Meerbusch 6-0 Cronenberger SC 0-0

20:00 Rot-Weiss Walldorf 3-1 FSV Fernwald 3-1

19:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 3-4 TSV Schott Mainz 1-1

19:00 Hansa Rostock II 2-0 Rostocker FC 0-0

19:00 Hertha 06 Charlotten 2-2 MSV Neuruppin 1-1

19:00 Niendorfer TSV 6-2 FC Suderelbe 4-1

18:00 TuS Schwachhausen 0-2 KSV Vatan Sport Bremen 0-0

15:45 USC Paloma 1-1 HEBC Hamburg 1-0

20:00 Kolbotn (w) 0-2 Rosenborg BK (w) 0-1

20:00 Lyn (w) 1-1 Arna Bjornar (w) 1-1

20:00 Roa (w) 0-3 LSK Kvinner (w) 0-2

19:00 Avaldsnes (w) 0-3 Valerenga (w) 0-1

05:00 Sporting Kansas City(R) 2-0 Portland Timbers Reserve 1-0

05:00 New England Revolution B 1-0 Chicago flame B 0-0

05:00 Philadelphia Union II 2-2 International Miami B 2-1

05:00 Cincinnati II 3-3 Columbus Crew B 0-2

16:30 FK Zalgiris Vilnius (w) 4-1 FK Saned (W) 1-0

16:00 TSC Backa Topola U19 4-1 FK Brodarac U19 0-1

20:00 Skovde AIK 1-3 Ostersunds FK 0-2

18:00 Utsiktens BK 1-1 Norrby IF 1-0

01:00 River Plate (w) 5-0 Villa San Carlos (w) 2-0

22:59 Huracan (w) 1-1 Rosario Central (w) 0-0

21:00 Gimnasia LP (w) 2-1 SAT (W) 1 2-1

01:30 Liniers 1-2 Club Lujan 0-0

01:30 El Porvenir 1-1 Real Pilar 0-1

12:05 Geelong Galaxy (w) 6-0 Eltham Redbacks (w) 2-0

12:00 Melbourne Uni (w) 6-0 Melbourne Knights (w) 2-0

12:00 Preston Lions (w) 2-0 South Yarra SC (w) 0-0

12:00 Casey Comets (w) 1-1 Southern United (w) 1-0

03:40 San Martin Tucuman 0-0 Gimnasia Mendoza 0-0

02:30 Atletico Mitre de Santiago del Estero 3-2 Villa Dalmine 0-2

02:00 Alvarado Mar del Plata 0-1 Estudiantes Rio Cuarto 0-0

01:00 Defensores de Belgrano 0-0 San Telmo 0-0

01:00 CA Brown Adrogue 1-2 Chaco For Ever 1 1-1

01:00 Almagro 1-1 Deportivo Madryn 0-1

01:00 Guillermo Brown 1-0 Atletico Atlanta 1-0

00:45 1 Chacarita juniors 1-1 San Martin San Juan 0-1

22:59 Tristan Suarez 0-1 All Boys 1 0-0

13:00 Peninsula Power 2-1 Green Gully Cavaliers 0-0

22:59 UFC Markt Allhau 1-1 SC Pinkafeld 0-1

22:30 SV Gallizien 2-0 SC St Stefan 1-0

16:00 FC Alberschwende 1-1 Lustenau 0-0

15:30 Waf Brigittenau 4-3 SV Gerasdorf Stammer 3-1

15:30 Slovan HAC 3-2 Post SV Wien 0-1

19:15 1 Saunders SC 1-2 Matara City SC 0-1

17:00 Negombo Youth 1-5 Java Lane SC 0-2

17:00 Serendib SC 2-2 SLTB SC 1-1

19:00 Ranong FC 1-1 Chiangmai FC 1-0

18:30 Samut Prakan City 0-1 Nakhon Pathom FC 0-0

18:00 Udon Thani 2-4 Uthai Thani Forest 0-1

17:30 Suphanburi FC 2-0 Customs Department FC 0-0

01:30 Deportivo Muniz 0-1 Central Ballester 0-1

20:30 FK Do stlik Tashkent 2-3 Unired 0-0

20:00 FC Bunyodkor II Chrichik 2-3 Nasaf Qarshi B 0-0

19:00 Do stlik Oltiariq 2-0 Lokomotiv BFK 0-0

22:00 Velke Losiny 2-2 Dolany 2-1

15:30 1 Sapeli Polna 3-0 FK Pelhrimov 0-0

15:15 FC Velke Mezirici B 1-4 TJ Nova Ves 1-0

02:00 Potiguar U20 1-2 UNIVAP U20 0-1

01:45 1 BPM U20 1-2 Sparta U20 1-0

01:00 America RN (Youth) 0-0 CE Forca e Luz U20 0-0

01:00 Atletico Torres PE U20 1-2 Sport Club Recife Youth 0-0

12:30 West Adelaide (w) 3-1 Adelaide City (w) 1-1

15:00 Taiwan Power Company 5-3 Taiwan Shihu 2-0

15:00 Taichung Futuro 4-2 Hang Yuen FC 1-0

20:30 1 Pen-y-Bont FC 2-0 Bala Town F.C. 0-0

15:00 Bentleigh greens 0-1 Port Melbourne 0-0

12:00 St Albans Saints 2-1 Oakleigh Cannons 0-1

12:00 Heidelberg United 1-4 Avondale FC 0-3

22:59 FK Krasnodar 2 0-1 Akron Togliatti 0-1

22:59 Alania Vladikavkaz 1-0 Neftekhimik Nizhnekamsk 1-0

22:00 Volgar-Gazprom Astrachan 2-0 Yenisey Krasnoyarsk 0-0

22:00 1 SKA Khabarovsk 2-2 Baltika Kaliningrad 0-0

22:00 Arsenal Tula 1-1 FK Makhachkala 0-1

01:00 AA Itarare 0-3 Gremio Prudente 0-1

20:00 Penapolense 2-2 Itapirense/SP 1-1

16:00 Kagoshima United 4-2 Matsumoto Yamaga FC 2-1

16:00 AC Nagano Parceiro 1-0 Kataller Toyama 1-0

16:00 Ehime FC 7-2 Gainare Tottori 1 3-1

15:00 Yokohama SCC 1-0 Giravanz Kitakyushu 0-0

14:00 Imabari FC 1-0 FC Gifu 1 1-0

02:00 AA Anapolina 1-1 Jaragua EC 0-1

02:00 Goiania 1-2 ASEEV 0-1

01:30 Itumbiara EC GO 1-3 Inhumas 1-1

21:15 Flora Paide 0-0 FC Kuressaare 0-0

04:00 UNAN Managua 3-0 Matagalpa FC 2-0

04:00 1 HYH Export Sebaco FC 2-1 Managua FC 0-0

04:00 Juventus Managua 0-1 Walter Ferretti 0-0

01:30 CA River Plate (w) 0-1 Liverpool Montevideo (w) 0-0

00:00 Banga Gargzdai 0-0 Suduva 0-0

21:55 FK Riteriai 1-5 FK Zalgiris Vilnius 1-2

02:15 Valur Reykjavik 6-1 Stjarnan Gardabaer 3-1

22:59 IBV Vestmannaeyjar 4-1 Hafnarfjordur 3-0

22:59 KA Akureyri 3-0 Akranes 1 0-0

13:05 Broadbeach United 2-0 Burleigh Heads 0-0

21:00 Portuguesa Desportos 2-0 Juventus SP 1-0

20:00 1 Rio Claro 1-4 Desportivo Brasil SP 1-3

05:00 SD Panama Oeste 2-0 CA Independiente de la Chorrera Reserves 1-0

03:00 Tauro FC II 2-0 Potros Del Este Reserves 2 2-0

17:15 Inter Turku U20 2-1 GrIFK U20 2-1

06:00 Deportivo Saprissa 3-0 AD San Carlos 1 1-0

00:00 AD Grecia 3-5 Cartagines Deportiva SA 2-2

20:00 FAM-MSN Project Squad 0-3 Kuching FA 0-1

21:00 Brighton U21 1-1 Liverpool U21 1 0-0

20:00 Blackburn Rovers U21 0-1 Wolverhampton U21 0-0

20:00 Manchester City U21 3-1 Leicester City U21 1-1

22:00 KF Drenica Skenderaj 0-1 KF Llapi 0-1

22:30 2 FK Igman Konjic 2-0 Sarajevo 1-0

06:00 AC Syracuse Pulse 3-0 Chattanooga 1 1-0

05:00 Moca FC 0-0 Jarabacoa FC 1 0-0

22:00 Motherwell (w) 0-1 Glasgow City (w) 0-0

22:00 Aberdeen (w) 0-8 Glasgow Rangers (w) 0-4

19:00 Spartans (w) 2-1 Hearts (w) 0-0

19:00 Partick Thistle (w) 0-2 Celtic (w) 0-1

19:00 Hibernian (w) 4-0 Hamilton FC (w) 2-0

18:00 Glasgow Girls (w) 0-4 Dundee United (w) 0-2

23:30 HNK Gorica U19 0-0 NK Istra 1961 U19 0-0

15:00 ZNK Osijek U19 3-2 NK Dugopolje U19 3-1

22:30 III.Keruleti TUE 3-2 Kelen SC 2-0

22:30 1 Mako 1-2 Ivancsa 0-1

22:30 1 Senyo Carnifex 0-2 BKV Elore 0-1

22:00 Csornai SE 5-0 Zsambeki SK 4-0

18:00 Debreceni VSC II 1-1 BVSC Zuglo 0-1

18:00 Bekescsabai Elore SE II 0-3 Egri FC 0-1

16:00 Gyori ETO FC II 2-3 Puskas Academy II 0-1

16:00 Diosgyori VTK II 0-5 Korosladany MSK 0-3

16:00 Kecskemeti TE II 4-3 Monori SE 4-1

16:00 Kisvarda II 1-1 Tiszaujvaros 0-1

20:00 Alvsjo AIK FF (w) 1-4 IFK Norrkoping DFK (w) 0-2

21:00 Linfield FC 4-0 Portadown 1-0

01:00 2 Gramadense 2-0 Garibaldi 1 1-0

21:00 Al-Ahed 2-1 Tadamon Sour 0-1

20:30 Al-Ansar (LIB) 3-0 Shabab Sahel 1-0

04:15 Miramar Misiones FC 4-1 Cerro Montevideo 3-1

20:15 Racing Club Montevideo 2-1 Club Atletico Progreso 1-0

KQBD là gì?

Bóng đá được biết đến là bộ môn “thể thao vua” với lượng người hâm mô đông đảo. Đặc biệt, hàng năm diễn ra rất nhiều mùa giải lớn nhỏ khác nhau từ quốc tế đến trong nước của mỗi quốc gia, tại Việt Nam cũng không ngoại lệ.

Xem kết quả thi đấu là thói quen quan trọng của tín đồ bóng đá
Xem kết quả thi đấu là thói quen quan trọng của tín đồ bóng đá

Chính vì vậy, khi đã quan tâm theo dõi các trận đấu rồi thì việc cập nhật kết quả của những trận cầu đó được xem là điều quan trọng và không thể thiếu. Vậy nên, kết quả bóng đá ở đây chính là việc nắm bắt tỷ số của trận đấu mà bạn quan tâm, theo dõi là đội nào thắng, đội nào thua, tỷ số tương ứng là bao nhiêu.

Vì sao cần phải xem kết quả các trận đấu bóng đá?

Nếu đã quan tâm, theo dõi các trận đấu bóng đá mà đến phần kết quả cũng không nắm bắt được thì đây không phải là xem hay hâm mộ bộ môn này. Bởi vì việc xem kết quả bóng đá sẽ mang đến nhiều lợi ích cho nhiều anh em như:

Không bỏ lỡ thông tin về trận đấu

Nếu bạn không có thời gian để xem trực tiếp trận đấu diễn ra do một số lý do ngoài ý muốn, thì việc xem kết quả cũng sẽ phần nào giúp bạn biết được trận đấu vừa rồi diễn ra như thế nào? Ai là người chiến thắng? Đội bạn yêu thích thắng hay thua? Cũng như có thêm nhiều điều thú vị diễn ra xoay quanh trận đấu mà khi tìm hiểu về kết quả sẽ giúp anh em nắm bắt một cách dễ dàng.

Xem kết quả thắng thua của các đội bóng yêu thích

Khi đã đam mê về bóng đá, chắc hẳn ai cũng sẽ có cho mình những đội bóng, CLB yêu thích. Vậy nên, việc cập nhật kết quả thi đấu của đội bóng thường xuyên sẽ giúp bạn biết được tình hình thi đấu của đội tuyển bạn yêu thích so với đối thủ như thế nào? Đây được xem là một trong những điều kịch tính và thú vị nhất của bộ môn bóng đá, vừa có vui nếu đội bạn yêu thích thắng, có chút buồn nếu thua. Chúng tôi tin chắc rằng với những ai thực sự yêu thích bóng đá sẽ hiểu được cảm giác này.

Xem kết quả thi đấu giúp biết được cái kết của trận đấu
Xem kết quả thi đấu giúp biết được cái kết của trận đấu

Xem kết quả đặt cược khi tham gia cá cược bóng đá trực tuyến

Đối với những anh em tham gia cá cược bóng đá trực tuyến, thường sẽ phải đặt cược vào đội thắng, đội thua hay các tỷ lệ kèo tương ứng diễn ra trong suốt trận đấu bất kỳ. Vậy nên, việc cập nhật kết quả nhanh chóng sẽ giúp bạn nhận biết được kèo mình đặt là thắng hay thua, cũng như biết được kèo mình chọn như thế nào. Nếu thắng thì lấy tiền từ nhà cái, nếu thua sẽ bị mất tiền nên việc xem kết quả trận đấu bóng đá của trận mình cược cực kỳ quan trọng.

Làm cơ sở để dự đoán cho các trận đấu sau

Đối với những anh em khi tham gia cá cược bóng đá trực tuyến, trước khi tiến hành đặt cược họ thường sẽ phải dựa vào lịch sử và kết quả của trận đấu trước để phân tích, soi kèo, nhận định và xem đó là cơ sở để xem nên đặt cược như thế nào vào các trận đấu sau.

Bởi vì dựa vào kết quả thi đấu ở những trận gần nhất sẽ cho thấy phong độ thi đấu của các đội bóng. Vậy nên, đây hoàn toàn là một cơ sở quan trọng mà anh em cược thủ không nên bỏ lỡ để gia tăng cơ hội chiến thắng nhé.

Cập nhật kết quả bóng đá các giải đấu hàng đầu thế giới

Hiện nay, trong thị trường bóng đá tổ chức rất nhiều giải đấu khác nhau từ trong nước, khu vực cho tới quốc tế nhằm phát triển mạnh mẽ bộ môn thể thao này. Chính vì vậy, nhu cầu cập nhật kết quả thi đấu các trận bóng của các đội tuyển, các mùa giải mỗi ngày khá lớn. Đặc biệt là việc cập nhất kết quả các giải đấu sau đây:

Kết quả thi đấu trong mùa giả Ngoại hạng Anh

Ngoại Hạng Anh luôn được biết đến là giải đấu hấp dẫn nhất hành tinh, là nơi tranh tài khốc liệt của hàng trăm đội bóng tại đất nước Anh cùng nhau cạnh tranh chiếc cúp vô địch, nhất là nhóm “Big six”. Chính vì vậy, sự thay đổi bảng xếp hạng giải đấu diễn ra liên tục, thứ tự các đội bóng thay đổi nhanh chóng và chúng bị ảnh hưởng từ chính kết quả của mỗi trận đấu diễn ra.

Vậy nên, kết quả giải Ngoại Hạng Anh luôn nằm trong top hạng mục tìm kiếm kết quả bóng đá mỗi ngày được người hâm mộ hết sức quan tâm.

Có rất nhiều trận đấu diễn ra và kết quả cập nhật mỗi ngày
Có rất nhiều trận đấu diễn ra và kết quả cập nhật mỗi ngày

Kết quả La Liga

Khi nói đến giải VĐQG Tây Ban Nha hay còn gọi là mùa giải La Liga thì ngay lập tức mọi người sẽ nghĩ đến ngay những trận đấu cam go đến từ những đội bóng mạnh, nhất là 2 đội bóng “kỳ phùng địch thủ” Barcelona và Real Madrid.

Chính vì lượng người hâm mộ và cổ động viên hùng hậu của các đội bóng xứ sở “bò tót” này nên nhu cầu cập nhật kết quả thi đấu của những trận cầu trong mùa giải này diễn ra cực kỳ lớn, qua đó góp phần thỏa mãn niềm đam mê cũng như nắm bắt thông tin trận đấu chính xác hơn.

Kết quả bóng đá Serie A

Đây là giải VĐQG Italia cũng diễn ra hàng năm tại Châu Âu. Mặc dù không quá nảy lửa như giải La Liga hay Ngoại Hạng Anh, nhưng mùa giải Serie A vẫn tạo được sức hút riêng khi cũng hội tụ rất nhiều đội bóng lớn như inter Milan, Ac Milan,.. với những cầu thủ xuất sắc với lượng người hâm mộ đông đảo. Vậy nên, với những ai yêu mến những đội bóng đến từ đất nước Ý, hay bóng đá Ý chắc hẳn việc thường xuyên cập nhật kết quả bóng đá các trận đấu là điều không thể thiếu sót.

Kết quả bóng đá Đức

Cũng tương tự như các giải đấu trên, ở giải VĐQG Đức – Bundesliga cũng được biết đến là mùa giải vô cùng rực lửa đến từ những trận cầu siêu bùng cháy giữa các CLB lớn như Borussia Dortmund, Bayer Munich, hay những chú ngựa ô RB Leipzig… đang sẵn sàng gạt giò những ông lớn để cùng nhau tranh tai chức vô dịch. Vậy nên, kết quả thi đấu của các trận cầu mùa giải Bundesliga luôn khó đoán và tạo sự hứng thú cho mọi người hâm mộ.

Kết quả bóng đá Pháp

Giải VĐQG Pháp hay còn biết đến là mùa giải Ligue 1, một trong năm giải đấu hàng đầu tại Châu Âu. Trong những năm gần đây, các CLB Pháp đã bắt đầu đầu tư để mua lại các cầu thủ tên tuổi như Neymar, Messi,.. chính vì vậy mà lượng người cổ vũ, hâm mộ mỗi khi giải đấu này diễn ra cũng trở nên đông đảo và hấp dẫn hơn. Cũng vì thế nên kết quả bóng đá của giải đấu này cũng được rất nhiều người hâm mộ cập nhật và tìm kiếm.

Kết quả bóng đá Euro

Mặc dù mùa giải Euro tổ chức 2 năm một lần, nhưng chính vì vậy mà lượng người hâm mộ trên toàn thế giới quan tâm cũng nhiều hơn. Vậy nên, cứ mỗi khi mùa giải Euro diễn ra thì nhu cầu tìm kiếm và cập nhật kết quả của các trận đấu diễn ra luôn nằm trong top đầu.

Kết quả C1 – UEFA Champions League

UEFA Champions League hay còn được biết đến là mùa giải Cup C1, C2 diễn ra hàng năm, là giải đấu danh giá nhất lục địa già, cũng như tỷ lệ thuận với sức hấp dẫn của giải đấu. Vậy nên, mỗi khi mùa giải đến, các trận đấu diễn ra nên kết quả thi đấu của các đội bóng cũng được nhiều người hâm mộ, cược thủ quan tâm rất nhiều.

Kết quả World Cup

World Cup được biết đến là giải đấu bóng đá lớn nhất hành tinh khi tổ chức 4 năm một lần. Vậy nên, các trận đấu của các đội bóng tham gia mùa giải này luôn nhận được sự quan tâm đông đảo của người hâm mộ, cũng như luôn nằm trong top mục tìm kiếm nhiều nhất khi diễn ra các trận đấu.

Cập nhật kết quả bóng đá Việt Nam mới nhất

Nền bóng đá Việt Nam cũng đang ngày càng phát triển mạnh mẽ, chính vì vậy lượng người quan tâm với các giải đấu trong nước như Giải vô địch quốc gia – V-League,  giải đấu của các đội tuyển như U23, U22, U21, U20, U19,… cũng được người hâm mộ trong nước quan tâm, cũng như tìm hiểu về thông tin kết quả khi có trận đấu diễn ra cũng rất nhiều.

Nhacaiuytin247.me – Hệ thống cập nhật kết quả bóng đá nhanh chóng, chi tiết và đầy đủ

Với nhu cầu cập nhật kết quả thi đấu các trận đấu bóng đá ngày càng cao, nên cũng có rất nhiều địa chỉ, website cung cấp thông tin này sau mỗi trận đấu để đáp ứng nhu cầu của người chơi.

Nhacaiuytin247.me cập nhật kết quả thi đấu nhanh chóng.
Nhacaiuytin247.me cập nhật kết quả thi đấu nhanh chóng.

Trong đó, Nhacaiuytin247.me cũng là một điểm đến đang được nhiều người chơi cá cược trực tuyến nói chung, người hâm mộ bóng đá nói riêng quan tâm, tin tưởng và lựa chọn khi có nhu cầu tìm kiếm và cập nhật kết quả bóng đá.

Ban đầu, Nhacaiuytin247.me chỉ là một chuyên trang chuyên tổng hợp về nhà cái, phân tích, đánh giá nhà cái cá cược uy tín. Tuy nhiên, với nhiều thông tin, mong muốn tìm hiểu nhiều hơn về bộ môn bóng đá nên chúng tôi đã xây dựng và triển khai thêm chuyên mục “Kết Quả Bóng Đá” để phục vụ và đáp ứng mọi nhu cầu mà người chơi đặt ra. Đặc biệt, chúng tôi luôn có đội ngũ nhân viên thiết kế nội dung bóng đá đa dạng, phong phú và có nhiều ưu điểm vượt trội hơn hẳn so với những website khác.

Mặc dù có có thời điểm các mùa giải, các trận đấu diễn ra trùng giờ thi đấu, cùng thời điểm nên kết quả mà chúng tôi cập nhật đến anh em luôn đảm bảo tính chính xác và nhanh chóng theo từng diễn biến và giai đoạn của trận đấu.

Đặc biệt, tại Nhacaiuytin247.me hội tụ đội ngũ các chuyên viên nhiệt huyết, cũng có niềm đam mê với bóng đá nên mỗi thông tin mà chúng tôi cung cấp đảm bảo sẽ giúp anh em nắm bắt và cập nhật thông tin một cách nhanh chóng, đầy đủ và chính xác nhất. Qua đó để mọi người có thể tham gia cá cược, cũng như biết được kết quả trận đấu của đội bóng mình yêu thích chi tiết nhất.

Vì sao nên xem kết quả bóng đá tại Nhacaiuytin247.me?

Chúng tôi biết rằng, hiện nay trên thị trường internet có rất nhiều kênh cập nhật kết quả thi đấu của các trận đấu diễn ra. Nhưng với sự đầu tư của Nhacaiuytin247.me, đảm bảo sẽ mang đến sự hài lòng tốt nhất cho mỗi anh em đọc tin. Bởi vì:

Thông tin cập nhật nhanh chóng, tức thì

Với nhiều tín đồ của bóng đá, chắc hẳn việc cập nhật thông tin về trận đấu nhanh chóng sẽ giúp họ cảm thấy “thỏa mãn” hơn. Hay đối với những cược thủ, khi nắm bắt ngay thông tin về kết quả trận đấu nhanh chóng sẽ biết được kết quả thắng thua của mình.

Chính vì vậy, để mọi người không phải chờ đợi quá lâu nên Nhacaiuytin247.me luôn cập nhật nhanh chóng, tức thì kết quả của mỗi trận đấu ngay khi chúng vừa kết thúc. Đảm bảo anh em sẽ không bỏ lỡ thông tin quan trọng này khi theo dõi mùa giải.

Thông tin kết quả cập nhật đầy đủ, chính xác

Bên cạnh việc cập nhật thông tin nhanh chóng thì Nhacaiuytin247.me luôn đảm bảo yếu tố chính xác về các dữ liệu mà chúng tôi cung cấp. Vậy nên, tại chuyên mục “Kết Quả Bóng Đá”, Nhacaiuytin247.me sẽ cập nhật đầy đủ và đa dạng mọi mùa giải từ trong nước đến quốc tế như Ngoại Hạng Anh, bóng đá Pháp, Đức, Ý, Tây Ban Nha, WC, Euro,… cho đến những giải đấu vừa và nhỏ diễn ra trên thế giới.

Qua đó đảm bảo sẽ giúp anh em nhanh chóng cập nhật được kết quả trận đấu ở mùa giải mà mình yêu thích nhất. Đồng thời, mọi thông tin đều được đội ngũ Nhacaiuytin247.me đưa lên chính xác 100% để người chơi tham khảo và nắm bắt chuẩn xác nhất.

Cung cấp nhiều thông tin high lights về trận đấu

Bên cạnh việc hỗ trợ cập nhật kết quả trận đấu diễn ra, tại chuyên mục này của Nhacaiuytin247.me anh em còn nắm bắt thêm nhiều thông tin về trận đấu chi tiết và cả highlights của mỗi trận. Để qua đó, giúp mọi người nắm bắt được những dữ kiện quan trọng của trận đấu đã diễn ra khi không có thời gian theo dõi trực tiếp một cách hiệu quả.

Đồng thời, chúng tôi cũng sẽ có thêm nhiều dữ liệu về việc tóm tắt thông tin trận đấu, nên anh em hoàn toàn yên tâm dù vô tình bỏ lỡ việc xem trực tuyến nhưng vẫn hiểu và thấy được sự hấp dẫn của những thông tin này.

Đa dạng tiện ích bóng đá đi kèm khi xem kết quả

Để giúp mọi người cập nhật thêm nhiều thông tin xoay quanh trận đấu hay giải đấu bóng đá, Nhacaiuytin247.me đã phát triển thêm nhiều tiện ích để hỗ trợ như cập nhật tỷ lệ kèo của nhà cái, bảng xếp hạng mùa giải, Trực tiếp bóng đá, lịch thi đấu bóng đá và top ghi bàn. Để qua đó anh em hoàn toàn có thể tìm hiểu sâu hơn về các trận đấu ngoài kết quả, góp phần soi kèo một cách chính xác và hiệu quả hơn.

Được hỗ trợ tận tình

Nhằm mang đến cho mọi người những trải nghiệm tuyệt vời nhất khi đến với Nhacaiuytin247.me, chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trong quá trình tìm kiếm thông tin trên website. Đặc biệt, khi tìm kiếm kết quả trận đấu bóng đá không thấy, anh em có thể liên hệ với đội ngũ chuyên viên của Nhacaiuytin247.me luôn túc trực 24/7 để sẵn sàn hỗ trợ và giải đáp mọi thắc mắc của bạn nhanh chóng và tận tình nhất.

Giao diện thân thiện

Để người chơi dễ dàng thao tác, trải nghiệm tại chuyên mục “Kết Quả Bóng Đá” nói riêng hay toàn website của Nhacaiuytin247.me nói chung, chúng tôi đã thiết kế một giao diện cực kỳ đơn giản nhưng hiện đại. Qua đó, anh em sẽ dễ dàng thao tác, tìm kiếm được những thông tin mà mình mong muốn tại Nhacaiuytin247.me.

Hướng dẫn cách xem kết quả thi đấu bóng đá chi tiết tại Nhacaiuytin247.me

Với thiết kế giao diện thân thiện với người dùng, nên việc xem kết quả bóng đá tại chuyên trang Nhacaiuytin247.me cũng khá đơn giản. Anh em chỉ cần thực hiện theo các bước đơn giản như sau:

Giao diện thân thiện nên việc xem kết quả khá đơn giản
Giao diện thân thiện nên việc xem kết quả khá đơn giản

Bước 1: Truy cập trực tiếp vào website https://nhacaiuytin247.me/

Bước 2: Tại trang chủ của trang, trên thanh menu trên cùng, anh em bấm chọn chuyên mục “Kết Quả”

Bước 3: Tại đây, anh em có thể xem kết quả thi đấu của bất kỳ trận đấu của giải đấu nào đang diễn ra từ WC, Ngoại Hạng Anh, Đức, Ý, Tây Ban Nha, Seagame, Nhật Bản, Hàn Quốc, U23 Châu Á,… Bạn cần xem kết quả của giải đấu nào chỉ cần bấm chọn vào đó, rồi chọn trận đấu tương ứng là có thể xem chi tiết một cách dễ dàng.

Kết luận

Trên đây là tổng hợp những thông tin giới thiệu về chuyên mục “Kết Quả Bóng Đá” tại Nhacaiuytin247.me. Qua đó có thể thấy được chúng tôi dành rất nhiều tâm huyết khi xây dựng chuyên mục này, nhằm đáp ứng niềm đam mê bóng đá hay cá cược bóng đá của anh em. Hy vọng với những thông tin mà Nhà cái uy tín 247 cung cấp sẽ giúp mọi người nắm bắt được kết quả thi đấu của đội bóng mình yêu thích chính xác, nhanh chóng nhất. Chúc bạn thành công!