Kết quả trận Vaduz vs Thun, 19h15 ngày 14/08

Vaduz
Vaduz
2
Thun
Thun
4
Kết quả bóng đá Hạng 2 Thụy Sĩ

Vaduz vs Thun


19:15 ngày 14/08/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Vaduz vs Thun


TLCA
0.94 : 0:0 : 0.94
TL bàn thắng:
3.84 : 5 1/2 : 0.16
TL Thắng - Hòa - Bại
150.00 : 7.20 : 1.05
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Vaduz vs Thun

 18'    0-1   goalGabriel Kyeremateng (Assist:Marco Burki)
 21'    Joel Ris yellow_card  
 27'      yellow_cardMarco Burki
 48'      yellow_cardNicola Sutter
 59'    Merlin Hadzi (Assist:Tunahan Cicek) goal 1-1  
 68'    1-2   goalGabriel Kyeremateng (Assist:Fabian Rudlin)
 79'    Tunahan Cicek (Assist:Nicolas Hasler) goal 2-2  
 80'    Milan Gajic yellow_card  
 82'    2-3   goalNicola Sutter (Assist:Leonardo Bertone)
 86'      yellow_cardLeonardo Bertone
 90'    2-4   goalMiguel Castroman (Assist:Justin Roth)

Đội hình thi đấu Vaduz vs Thun

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Vaduz vs Thun

Vaduz   Thun
5
 
Phạt góc
 
7
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
3
9
 
Tổng cú sút
 
15
2
 
Sút trúng cầu môn
 
9
7
 
Sút ra ngoài
 
6
13
 
Sút Phạt
 
13
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
52%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
48%
11
 
Phạm lỗi
 
11
1
 
Việt vị
 
3
3
 
Cứu thua
 
1
108
 
Pha tấn công
 
84
81
 
Tấn công nguy hiểm
 
68

18:00 Hải Phòng FC 1-1 Hoàng Anh Gia Lai

16:30 Changchun Yatai 1-0 Shenzhen FC

17:00 FC Yessentuki 0-1 FK Forte Taganrog

17:30 1 FK Eskhata 0-0 FC Khatlon

17:30 Veres 2-2 Rukh Vynnyky

17:00 Welkite Ketema 1-0 Arba Minch

17:00 Kecskemeti TE U19 2-2 Paksi SEU19

15:45 Langsning SC 1-2 Mawlai SC

17:00 SC Shicun Hamizrah 2-5 FC Hapoel Bnei Ashdod

17:00 1 Maccabi Ironi Sderot 2-1 MS Hapoel Yeroham 1

16:00 1 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0-0 Hapoel Kiryat Ono

16:00 Hapoel Ramat Israel 1-3 Beitar Ramat Gan

16:00 MS Tirat HaCarmel 2-0 Ihud Bnei Kfar Kara

15:45 Hapoel Segev Shalom 1-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

15:30 Hapoel Bnei Lod 3-0 Maccabi Beer Sheva

15:00 1 Beitar Nahariya 0-2 Hapoel Bnei Biina

14:00 1 Hapoel Ironi Gedera 5-0 Hapoel Ashkelon 1

14:30 Beitar Jerusalem Oren U19 0-2 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:30 Ironi Modiin 0-0 Maccabi Yavne

18:15 1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-0 Moadon Sport Tira

18:00 Tzeirey Kafr Kana 1-0 Hapoel Raanana

17:30 Ironi Nesher 1-1 Maccabi Tamra

17:30 Maccabi Shaarayim 3-1 Bnei Eilat 1

16:00 Shimshon Tel Aviv 2-1 Beitar Tel Aviv Ramla 1

16:00 Maccabi Tzur Shalom 1-0 Hapoel Kafr Kanna

15:00 Ihud Bnei Shefaram 6-2 Hapoel Migdal HaEmek

13:30 Young Challengers 0-4 Student Union FC 1

16:00 Junior Lions 0-0 University FC

18:30 Merani Martvili 1-2 Samtredia 1

14:30 1 AS Tel Aviv University (w) 1-0 Maccabi Hadera (w)

16:20 MO Constantine U21 3-0 JSM Skikda U21

16:15 ES Ben Aknoun U21 3-1 MCB Oued Sly U21

16:10 NA Hussein Dey U21 6-0 RC Relizane U21

16:10 CR Temouchent U21 0-0 RC Kouba U21

16:00 ASM Oran U21 3-1 MC Saida U21

16:00 ES Mostaganem U21 2-0 WA Boufarik U21

18:00 FK Orenburg Youth 1-1 Zenit St.Petersburg Youth

17:00 Strogino Youth 0-1 Spartak Moscow Youth

17:00 1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-3 FK Nizhny Novgorod Youth

17:00 PFC Sochi Youth 4-5 Chertanovo Moscow Youth

17:00 Khimki Youth 0-0 FK Rostov Youth

14:00 FK Ural Youth 3-3 Krylya Sovetov Samara Youth

18:00 1 Akademiya Ontustik 2-2 Baikonur

18:00 Yassy Turkistan 1-2 Ekibastuzets

17:00 FC Zhetysu Taldykorgan 3-1 Zhenis

17:00 FK Igilik 0-5 Okzhetpes

15:00 Astana B 2-3 Tarlan

16:00 Nara Club 5-0 Osaka FC

18:00 1 Lviv U21 0-2 Dnipro-1 U21

16:15 Metalist Kharkiv U21 0-5 FC Shakhtar Donetsk U21

15:00 Inhulets Petrove U21 3-0 FC Vorskla U21

16:05 PS BRT Subang 0-1 Persika 1951

13:30 Karawang United 3-2 Depok United 1

16:00 France U17 2-0 Wales U17

13:15 Vanuatu U20 2-2 Papua New Guinea

18:15 Deltras Sidoarjo 5-0 Kalteng Putra FC

16:00 PSDS Serdang 1-1 Semen Padang 1

18:00 Nakhon Pathom FC 4-1 Rayong FC

17:00 Egypt Beach Soccer 2-1 Mozambique Beach Soccer

15:30 Senegal Beach Soccer 10-3 Uganda Beach Football Team

16:00 Odra Wodzislaw U19 0-5 GKS Tychy U19

16:00 Kremin Kremenchuk 0-3 Obolon Kiev