Kết quả trận Slavia Mozyr Reserve vs FC Isloch Reserves, 19h00 ngày 03/10

Slavia Mozyr Reserve
Slavia Mozyr Reserve
0
FC Isloch Reserves
FC Isloch Reserves
5
Kết quả bóng đá Dự bị Ngoại hạng Belarus

Slavia Mozyr Reserve vs FC Isloch Reserves


19:00 ngày 03/10/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Slavia Mozyr Reserve vs FC Isloch Reserves


TLCA
1.92 : 0:0 : 0.32
TL bàn thắng:
3.84 : 4 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
120.00 : 8.20 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Slavia Mozyr Reserve vs FC Isloch Reserves

 39'    0-1   goalTikhomirov
 53'    0-2   goalArtyukh
 66'    0-3   goalGizhevsky
 84'    0-4   goalDavidovich
 90'    0-5   goalMikhalenko

Đội hình thi đấu Slavia Mozyr Reserve vs FC Isloch Reserves

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Slavia Mozyr Reserve vs FC Isloch Reserves

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

22:59 Pháp 2-1 Đan Mạch

20:00 Ba Lan 2-0 Saudi Arabia

17:00 Tunisia 0-1 Australia

00:00 Dagenham Redbridge 1-1 Gillingham

22:15 Wrexham 4-1 Farnborough Town

22:00 Portsmouth 3-2 Milton Keynes Dons

22:00 Shrewsbury Town 3-1 Peterborough United

22:00 1 Forest Green Rovers 2-1 Alvechurch

22:00 Oxford United 4-1 Exeter City

22:00 Hartlepool United 3-1 Harrogate Town 1

22:00 Charlton Athletic 2-2 Stockport County

22:00 Cambridge United 1-2 Grimsby Town

22:00 AFC Wimbledon 0-2 Chesterfield

22:00 Accrington Stanley 1-0 Barnet

22:00 Barnsley 3-0 Crewe Alexandra

22:00 Walsall 2-1 Carlisle United

22:00 Sheffield Wednesday 2-1 Mansfield Town

19:45 Kings Lynn 0-3 Stevenage Borough

19:00 BG Pathum United 3-1 Chiangrai United

18:00 Muang Thong United 1-1 Bangkok United FC

19:00 Tianjin Tigers 1-0 Shanghai Port

18:30 Guangzhou Evergrande 1-1 Henan Songshan Longmen

18:30 Shenzhen FC 0-4 Wuhan Three Towns

18:00 Hebei FC 1-6 Zhejiang Greentown

16:30 Shandong Taishan 5-0 Wuhan FC

14:00 Changchun Yatai 0-2 Cangzhou Mighty Lions

14:00 Dalian Pro 2-1 Meizhou Hakka

21:00 Farul Constanta 1-2 Panaitolikos Agrinio

20:00 Millwall 1-1 Brondby IF

20:00 Hibernian 0-2 Middlesbrough

19:30 Blackpool 1-1 Watford

19:00 Ludwigsfelder FC 0-5 Hertha Berlin

19:00 AEP Paphos 0-2 Always Ready

18:00 Aarhus AGF 0-1 AC Horsens

18:00 St.Polten 7-1 Dynamo Ceske Budejovice

17:30 Cracovia Krakow 1-0 Dukla Banska Bystrica

17:00 Garbarnia Krakow 2-1 Wisla Plock

17:00 Arges 3-2 Tunari

17:00 Petrolul Ploiesti 0-0 FC Voluntari

00:00 Thun 1-1 Vaduz

00:00 FC Wil 1900 0-0 Stade Ouchy

16:30 Samgurali Tskh 1-1 Dinamo Tbilisi

16:30 1 FC Telavi 1-1 Dila Gori 1

16:30 Gagra Tbilisi 1-4 Dinamo Batumi

16:30 Lokomotiv Tbilisi 0-1 FC Saburtalo Tbilisi

16:30 Torpedo Kutaisi 3-0 FC Sioni Bolnisi

15:30 Sudeva Delhi 1-3 Rajasthan Club

22:00 FC Famalicao 1-1 Viseu

18:00 Oliveirense 0-0 Feirense

00:00 Pisa 3-1 Ternana

21:00 Parma 1-2 Modena

00:30 Albacete 2-1 Racing Santander 2

00:30 Real Oviedo 1-0 Mirandes

22:15 Alaves 2-0 Villarreal B 1

22:15 Malaga 1-0 Ponferradina

20:00 Slavia Sofia 1-2 Ludogorets Razgrad

22:59 1 Genclerbirligi 1-3 Caykur Rizespor

20:00 Boluspor 1-0 Sakaryaspor

17:30 Tuzlaspor 0-0 Yeni Malatyaspor

21:00 CSM Politehnica Iasi 1-0 Dinamo Bucuresti

18:45 FC Unirea 2004 Slobozia 1-1 Unirea Dej

16:00 Metaloglobus 3-0 Progresul Spartac

16:00 CSM Slatina 0-0 FC Timisoara

16:00 ACS Dumbravita 2-0 Unirea Constanta

16:00 Minaur Baia Mare 1-2 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

20:00 Apollon Larissas 0-2 AEL Larisa

20:00 AEK Athens B 3-1 Rouf FC

20:00 Olympiakos Piraeus B 0-1 Ilioupoli

18:45 PAOK Saloniki B 2-0 Anagenisi Karditsa

19:30 ND Beltinci 2-1 Roltek Dob

19:30 Triglav Gorenjska 0-4 Krka

19:30 NK Rudar Velenje 0-0 Jadran Dekani

19:30 NK Fuzinar 1-0 NK Primorje

17:00 Nebitchi 0-1 FC Ahal

17:00 HTTU Asgabat 1-0 Sagadam FK

16:30 Energetik Mary 0-2 FC Altyn Asyr

19:00 Dynamo Kyiv 0-0 Metalist 1925 Kharkiv

18:00 FC Inhulets Petrove 1-0 Veres 1

20:00 Tarup Paarup IF 2-1 B 1913 Odense

20:00 Marienlyst 3-0 Ringkobing

20:00 Greve Fodbold 3-0 GVI

20:00 Holbaek 1-0 Karlslunde IF

20:00 Bronshoj 2-2 B1908

20:00 KFUM Roskilde 2-2 Herstedoster

20:00 Tarnby FF 2-0 Gorslev IF

20:00 Varde 6-1 Otterup

20:00 Aarhus Fremad 2 2-0 Viby IF 1

19:00 BK Avarta 2-1 KFUM Kobenhavn

19:00 Næstved IF 2 3-1 Allerod

19:00 Ledoje-Smorum Fodbold 3-0 Frederikssund IK

19:00 Slagelse BI 4-1 Valle Brooklyn

19:00 1 Skjold 2-2 Herlev IF

19:00 OKS 4-2 Hedensted

19:00 ASA Aarhus 5-3 Vinder Vatanspor-VRI

19:00 Vejgaard BK 2-2 Aalborg young

18:30 Odder IGF 1-0 FC Djursland

18:30 Kjellerup 1-4 Norresundby

18:00 B 1909 Odense 1-3 Brabrand 2

22:15 Young Africans 2-0 Mbeya City

20:00 Ruvu Shooting 0-1 Singida United

18:00 Dodoma Jiji FC 0-1 Namungo FC

00:00 Sheffield United (w) 0-3 Everton FC (w)

22:15 Curzon Ashton FC 3-0 AFC Telford United

22:00 Bradford Park Avenue 2-1 Boston United

22:00 Blyth Spartans 1-1 Brackley Town

22:00 Banbury United 3-0 Chorley FC 1

22:00 Scarborough 1-3 Chester FC

22:00 AFC Fylde 2-0 Alfreton Town

22:00 Leamington 0-2 Peterborough Sports

22:00 Kidderminster Harriers 0-1 Gloucester City

22:00 Kettering Town 0-0 Southport FC

22:00 Hereford United 1-2 Darlington

19:30 HNK Vukovar 91 0-0 NK Dugopolje

19:30 NK Solin 2-0 NK Jarun

19:30 Rudes 3-1 NK Croatia Zmijavci

19:30 NK Dubrava Zagreb 0-1 Bijelo Brdo

19:30 Hrvatski dragovoljac 2-3 Kustosija

19:00 NK Orijent Rijeka 3-1 HNK Cibalia

18:00 Etimesgut Belediye Spor 0-4 Ankarademirspor

18:00 Menemen Belediye Spor 1-1 Batman Petrolspor

18:00 1 Bursa Niluferspor AS 2-2 Kocaelispor 1

18:00 Utkoi 3-0 Bursaspor

19:40 Ahli Sadab 3-1 Saham

19:00 Gyirmot SE 0-1 Szeged Csanad

22:00 Folkestone 3-0 Horsham 1

22:00 Carshalton Athletic FC 1-1 Cray Wanderers

22:00 Bognor Regis Town 0-1 Haringey Borough

22:00 Bishop's Stortford 2-2 Margate

22:00 Billericay Town 1-0 Canvey Island

22:00 Wingate Finchley 0-2 Enfield Town

22:00 Aveley 0-0 Kingstonian

22:00 Potters Bar Town 2-5 Hornchurch

22:00 lewes 2-2 Bowers Pitsea

22:00 Herne Bay 1-1 Brightlingsea Regent

22:00 Hastings United 3-0 Corinthian Casuals

20:30 Police(RWA) 0-1 Gorilla FC

20:00 Sunrise Rwamagana 1-0 Bugesera

20:00 Etincelles 0-0 Rutsiro FC

21:00 Prisons XI Gaborone 0-2 Eleven Angels FC

22:00 Zamalek 1-0 Al Masry

18:30 FC Maritsa 1921 0-0 Arda

18:30 FC Sevlievo 0-4 CSKA 1948 Sofia

18:30 Minyor Pernik 0-2 Beroe Stara Zagora

17:00 2 FK Gigant Saedinie 1-1 CSKA Sofia

22:00 Amora FC 6-0 Mokala Pancheners 1

22:00 Paredes 0-0 S. Joao Ver

22:00 CF Canelas 2010 3-2 Varzim 1

22:00 Sporting Braga II 1-2 Montalegre

22:00 Oliveira Hospital 2-2 Academica Coimbra

20:00 2 Fafe 1-1 Sanjoanense 1

18:00 Sporting CP B 2-2 GD Fontinhas

15:40 NRB Teleghma U19 1-1 MO Constantine U19

15:40 1 CS Constantine U19 1-1 US Chaouia U19

15:20 WA Boufarik U19 0-1 ES Ben Aknoun U19

15:20 JS Kabylie U19 3-1 SKAF Khemis Miliana U19

15:15 USM Annaba U19 0-3 AS Ain Mlila U19

15:05 1 NA Hussein Dey U19 1-1 USM El Harrach U19 1

22:00 Caillat Ayma Di Indoor soccer 1-2 SL Benfica Futsal

19:30 Klutin irapike five 2-2 Luxol St Andrews FC Futsal

20:00 CRB Temouchent 0-0 JS Bordj Menaiel

20:00 USF Constantine 1-0 EC Oued Smar

20:00 JS Azazga 1-0 JS Ghir Abadla

20:00 AB Barika 3-0 Bir Bouhouche

20:00 US Chaouia 2-0 NA Hussein Dey

20:00 1 RCG Oran 2-2 AS Khroub 1

20:00 CRB El Milia 1-1 NRB Tougourt

20:00 AE Medea 1-0 NRB Teleghma

22:00 Maidstone United 3-2 Maidenhead United

22:00 Dorking 1-0 York City

22:00 1 Yeovil Town 1-0 Halifax Town

22:00 Altrincham 2-1 Eastleigh

22:00 Aldershot Town 2-0 Southend United

22:00 Wealdstone FC 3-1 Scunthorpe United 1

22:00 Torquay United 1-1 Gateshead

22:59 Renaissance Zmamra 1-1 RCOZ Oued Zem

22:59 Raja de Beni Mellal 0-0 Wydad Temara

22:00 Stade Marocain du Rabat 2-1 Wydad Fes

22:00 Itihad Z. Khemisset 1-1 Chabab Ben Guerir

12:00 Hiroshima Sanfrecce (W) 1-1 INAC (w)

12:00 AS Elfen Sayama (w) 3-1 JEF United Ichihara Chiba (w)

12:00 Nagano Parceiro (w) 0-2 NTV Beleza (w)

19:00 Tensung FC 2-3 Druk Lhayul FC

21:00 ES Wasquehal 0-3 Creteil

21:00 St Pryve St Hilaire 2-0 Guingamp B

21:00 Sainte Genevieve Sports 2-1 Metz B

21:00 1 Louhans-Cuiseaux 2-2 Marignane Gignac

21:00 Maccabi Paris 4-3 Rennes II

21:00 Saumur OL 3-1 Yzeure AS

21:00 Voltigeurs Chateaubriant 1-1 Saint Malo

21:00 Hyeres 0-0 Frejus St-Raphael

21:00 Chartres FC 0-0 Beauvais

21:00 CHAMALIERES 3-1 GOAL FC

21:00 GRACES 1-2 Canet Roussillon 1

21:00 Bourges 1-0 Stade Bordelais

21:00 Andrezieux 2-2 Angers II

21:00 St. Maur Lusi 3-0 ASM Belfortaine 1

21:00 Bobigny A.C. 5-0 Fleury Merogis U.S.

21:00 Epinal 5-1 Haguenau

21:00 Auxerre B 0-0 Sete FC

21:00 Caen II 2-2 Granville

21:00 Aubagne 1-2 Evian Thonon Gaillard 1

20:30 Racing Club de France 2-1 Poissy As

20:30 zelzate 2-3 Merelbeke

20:30 1 Ternana u20 3-2 Perugia Youth 1

20:30 Venezia F.C. Youth 1-2 Vicenza U20

20:30 Reggiana U20 2-2 AlbinoLeffe Youth

20:30 Pescara Youth 0-2 Lazio U20

20:30 Pordenone Youth 1-5 Cittadella U20

20:30 Imolese Calcio Youth 1-1 Spezia U20

20:30 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-0 US Cremonese U20

20:30 Crotone U19 0-2 Cosenza Calcio Youth

20:30 FeralpiSalo Youth 1-0 Parma U20

20:30 Como U20 3-5 Brescia U20

20:30 Viterbese Castrense Youth 3-4 Ascoli Youth

20:30 Virtus Entella U20 3-2 Pisa U19

20:00 Padova U19 2-1 Spal U19

20:00 Genoa Youth 4-1 Alessandria Youth 1

18:00 Sha LAN U19 1-1 Benevento (Youth)

16:30 Monopoli Youth 3-0 Reggina U19

19:00 Nordsjaelland (w) 1-0 Kolding BK (w)

20:00 Bidco United 1-2 Gor Mahia

19:00 Nzoia United 0-0 Bandari

18:00 Sofapaka FC 0-0 Posta Rangers

19:30 Mladost Zdralovi 0-1 Bjelovar

19:30 Trnje 1-1 Hrvace

19:30 1 NK Marsonia 1909 2-2 DUGO SELO

19:30 NK Junak 5-0 NK GOSK Dubrovnik

19:30 Radnik Sesvete 0-0 NK Zrinski Jurjevac

23:10 Huachipato (W) 0-3 CD Antofagasta (w)

22:59 Puerto Montt (W) 4-0 Everton de Vina (W)

22:00 La Serena (W) 1-2 Deportes Iquique (w) 1

22:00 Universidad Catolica (w) 2-3 Audax Italiano (w)

22:00 Ballyclare Comrades 1-0 Institute FC

22:00 Ballinamallard United 2-1 Knockbreda 1

22:00 2 Warrenpoint Town 1-4 Ards FC

22:00 Dergview FC 2-0 Loughgall FC

23:30 Jamono Fatick 1-0 Demba Diop

22:59 Dakar Universite Club 0-0 US Ouakam Dakar

20:40 SSD ACF Calcio Arezzo (W) 2-2 Sassari Torres (W)

22:00 AS Binah 0-0 AS Togo-Port

22:00 FC Espoir Tsevie 1-0 Sara FC

19:20 Naivas FC 0-1 Mara Sugar FC

19:00 FK Riteriai B 4-0 Silute

00:00 AEK Larnaca 1-0 Apollon Limassol FC

22:00 Karmiotissa Polemidion 2-1 Doxa Katokopias

19:00 FK Rinija Gostivar 1-1 Detonit Plachkovica

19:00 KF Besa Doberdoll 3-0 Borec Veles

19:00 Belasica Strumica 3-1 FK Kozuv

19:00 1 Voska Sport 3-0 FK Ohrid 2004 1

19:00 FK Teteks Tetovo 0-2 FC Vardar Skopje

19:00 FK Sloga 1934 Vinica 0-0 KF Arsimi

19:00 Kamenica-Sasa 2-2 FK Karaorman

19:00 Lokomotiva Skopje 2-3 Pelister Bitola

22:00 Brentford U21 1-2 Blackburn Rovers U21

21:00 Swansea City U21 1-4 Arsenal U21

20:00 Bournemouth AFC U21 0-2 Brighton U21

20:00 1 Colchester United U21 0-5 Southampton U21

00:45 RKC 0-1 Vitesse Delft

22:30 ASFA-Yennega 0-1 Sally Tas

21:30 LASK Crvena Zvezda (w) 4-0 ZFK Spartak Subotica (w)

17:00 1 Shirak Gjumri B 0-2 FC West Armenia

17:00 Alashkert B Martuni 0-3 MIKA Ashtarak

21:00 1 Willem II Reserves 0-2 Feyenoord U21

21:00 PEC Zwolle U21 3-1 Almere City FC U21

20:45 FC Emmen U21 2-6 FC Groningen Reserves

20:30 De Graafschap (R) 0-0 ADO Den Haag U21

22:00 Jeunesse Esch 1-0 Red Boys Differdange 1

19:30 Rakow Czestochowa (Youth) 3-0 Gornik Zabrze (Youth) 1

18:30 Slask Wroclaw U21 2-0 Lechia Gdansk (Youth)

18:00 Legia Warszawa (Youth) 1-0 Jagiellonia Bialystok (Youth)

18:00 Lech Poznan (Youth) 5-0 Cracovia Krakow (Youth)

17:00 Korona Kielce U19 2-2 Miedz Legnica Youth 1

17:00 Pogon Szczecin(Youth) 5-0 Escola Varsovia Warszawa Youth

00:30 Barcelona B 1-2 Numancia

00:00 Badajoz 2-4 Cordoba

00:00 Cultural Leonesa 2-0 Unionistas de Salamanca

00:00 Castellon 1-0 Real Murcia

22:00 CD Alcoyano 3-0 Calahorra

22:00 1 C.D. San Fernando Isleno 1-2 Celta vigo b

22:00 Sabadell 0-0 SD Logrones

22:00 CF Rayo Majadahonda 1-2 AD Alcorcon

22:30 Al-Sharjah 2-3 Banni Yas 1

19:45 Al-Dhafra 2-0 Ajman

19:45 1 Ittihad Kalba 1-5 Al Wehda(UAE)

20:00 Posidonas Neas Michanionas 2-1 Nestos Chrisoupolis 1

20:00 APS Patrai 2-2 Finikas Nea Epidaurus

20:00 Poros 1-0 AO Tympakiou

20:00 Agrotikos Asteras 2-0 Apollon Paralimniou

20:00 Pandramaikos 4-0 Megas Alexandros Orfaniou

20:00 Thermaikos Thermis 1-1 Vyron Kavala 1

00:30 1 Rayo Vallecano B 0-1 CF Trival Valderas

00:00 Molinense 1-2 Racing Murcia

23:45 UCD Burlades 2-1 CD Huarte

23:30 Alcantarilla 0-0 CD Cieza

22:59 Castro 2-2 CD Cayon

22:59 Atletico Albericia 4-0 UC Cartes

22:59 Andratks 3-0 San Jodie

22:59 Leioa 2-1 CD Lagun Onak

22:59 Villa Santa Brigida 3-1 UD Gran Tarajal ST 1

22:59 Cultural de Durango 4-0 SD Deusto

22:45 AD Llerenense 5-0 CP Montehermoso

22:30 Muleno CF 0-2 Ciudad de Murcia

22:30 Pena Balsamaiso CF 2-1 Haro Deportivo

22:30 CD Oberena 2-0 CD Ardoi Draw

22:30 CD Beti Onak 1-1 Alesves

22:30 CD Villacanas 0-1 Villarrubia CF

22:30 Pasaia KE 0-5 CD Vitoria(SPA)

22:30 Aurrera Ondarroa 1-1 SD San Ignacio

22:30 CD Binissalem 1-1 CD Manacor

22:00 Ceuta B 0-0 CD Gerena

22:00 U.M. Escobedo 1-0 Solares Medio Cudeyo

22:00 UD Poblense 2-2 PE Sant Jordi

22:00 CF Soller 1-4 SE Penya Independent

22:00 Hercules II 1-2 Orihuela CF

22:00 Atzeneta UE 2-3 Torrent C.F

22:00 Anaitasuna 3-1 Urduliz FT 2

21:45 SD Torina 0-0 Samano

21:45 1 CD La Virgen Del Camino 2-0 Palencia

21:30 Pamplona 0-2 CD Subiza

21:30 Inter Manacor 1-0 CE Mercadal

21:30 UE Tona 4-0 UE Rapitenca

21:30 CD Cortes 1-0 Valle de Egues

19:00 CD Huracan Melilla 0-5 Huetor Tajar

18:00 Fenerbahce SK (W) 7-0 Atasehir Belediyesi (w)

17:00 Fomget Genclik (w) 15-1 Kirecburnu (w)

20:00 Wayne's 2-2 FV Fortuna Heddesheim

20:30 MFK Ruzomberok (w) 1-2 AS Trencin (w)

17:45 FK Minsk (w) 6-0 ABFF U19 (w)

17:45 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 12-0 Dinamo Brest (W)

17:45 FC Gomel (w) 0-4 Bobruichanka Bobruisk (w)

17:45 Dnepr Mogilev (w) 1-2 Energetik-BGU Minsk (w)

17:45 Smorgon (W) 2-5 Lokomotiv Vitebsk (w)

22:00 fraserburgh 0-2 Arbroath

22:00 Greenock Morton 4-1 Queen of South

22:00 Formartine United 1-3 Stenhousemuir

22:00 Wick Academy 0-6 Falkirk

22:00 Dunfermline Athletic 4-0 Forfar Athletic

22:00 Raith Rovers 3-0 Auchinleck Talbot

22:00 Dundee 2-2 Airdrie United 1

22:00 Peterhead 0-3 Queen's Park

22:00 Cove Rangers 7-0 Dunipace FC

22:00 1 Partick Thistle 3-0 Kelty Hearts 1

22:00 Albion Rovers 0-0 Stirling University

22:00 Montrose 2-5 Darvel FC

22:00 Linlithgow Rose 1-0 Sauchie Juniors FC 1

22:00 Inverness 3-2 Stirling Albion

22:00 Hill of Beath FC 1-2 Elgin City 1

21:30 Hamilton Academical 4-0 East Kilbride

20:30 Drumshapel United 1-0 Edinburgh City

21:30 Goytre Utd 1-5 Llanelli

21:30 Barry Town United 1-0 Carmarthen 1

21:30 Prestatyn Town FC 5-2 Conwy Utd

21:30 Afan Lido 3-2 Briton Ferry Athletic

21:30 Porthmadog 1-2 Guilsfield

21:30 Penrhyncoch 2-0 Llanidloes Town

21:00 Gresford 0-2 Colwyn Bay

21:00 Chirk AAA 0-0 Newi Cefn Druids

21:00 Mold Alexandra 2-0 Buckley Town

21:00 Ynyshir Albions 2-3 Trefelin

21:00 Llantwit Major 3-1 Cambrian Clydach

21:00 Cwmbran Celtic 6-0 Pontardawe Town

00:30 FC Luzern (w) 1-0 Basel (w)

20:00 St Gallen (w) 3-1 FC Rapperswil-Jona (W)

00:00 RCD Espanyol B 0-6 Valencia CF Mestalla

00:00 SD Laredo 1-0 Real Oviedo B

22:59 AD San Juan 1-0 Utebo FC

22:59 Rio Sports 1-2 Real Sociedad C

22:59 CD Guadalajara 2-0 Leganes B

22:59 CD Guijuelo 1-0 Polvorin

22:59 CA Cirbonero 1-2 CD Izarra

22:30 UD Mutilve 3-1 SD Tarazona 1

22:30 Burgos Promesas 1-2 CD Arenteiro

22:00 1 Granada CF B 4-2 Juventud Torremolinos CF 1

22:00 Cadiz B 1-3 Yeclano Deportivo

19:30 1 PAEEK 0-2 Agia Napa

19:30 AE Zakakiou 1-0 MEAP Nisou 1

19:30 Xylotympou 1-1 Omonia Aradippou

19:30 Peyia 2014 1-0 Olympiada Lympion

19:30 Othellos Athienou 1-0 Alki Oroklini

22:59 1 Meyrin 2-4 US Terre Sainte

22:59 Concordia Lausanne 2-2 Grand Saconnex

22:59 Lugano U21 1-0 FC Wettswil Bonstetten

22:00 Chiasso 2-0 Bulle

22:00 1 Zurich B team 0-1 Bavois

22:00 YF Juventus Zurich 1-2 Bruhl SG

22:00 FC Rapperswil-Jona 0-3 Etoile Carouge

22:00 FC Luzern U21 5-2 Breitenrain

22:00 Grasshoppers U21 5-1 Weesen

22:00 1 Echallens 2-0 FC Martigny Sports 2

22:00 SC Dornach 0-2 FC Black Stars Basel

22:00 FC Winterthur U21 4-1 Uzi

22:00 FC Linth 04 1-0 Freienbach

22:00 SV Hongg 3-1 FC Tuggen

22:00 1 SC Cham 4-1 Kriens 1

22:00 Neuchatel Xamax FCS U21 6-0 Muri

22:00 solothurn 1-1 FC Emmenbrucke

22:00 FC Schotz 1-0 Bassecourt

22:00 Vevey Sports 1-1 Portalban/Gletterens

21:30 Basuli B team 5-0 Baden

21:00 USV Eschen Mauren 1-0 FC Gossau

21:00 Rotkreuz 3-4 Concordia

21:00 Taverne 4-1 Kreuzlingen

21:00 FC Munsingen 2-2 Wohlen

20:15 FC Coffrane 2-0 FC Sion U21

20:00 Young Boys U21 3-1 FC St.Gallen U21

20:00 Union Neumunster 5-0 Eckernforder SV 1

20:00 TSV Pansdorf 0-6 FC Kilia Kiel

20:00 Husumer SV 1-1 SV Grun-Weib Siebenbaumen

19:30 TSV Bordesholm 3-0 Weiche Flensburg 08 II

19:00 Ferrocarril Midland (W) 1-1 Deportivo Laferrere (W) 1

18:00 FC NSA Sofia (w) 1-1 LP Super Sport Sofia (w) 1

19:00 VejleU17 2-1 Nordsjaelland U17

19:00 FC Kobenhavn U17 4-4 Midtjylland U17

18:30 Sonderjyske U17 1-2 Randers FC U17

20:00 Ajaccio U19 0-1 Colomiers U19

19:00 Bastia U19 3-3 Saint Etienne U19

20:00 Aris Thessaloniki U19 3-0 Levadiakos U19 1

19:00 Panathinaikos U19 5-0 Ionikos U19

17:00 PAOK Saloniki U19 4-1 Panaitolikos U19

16:00 Volos Nps U19 1-3 Asteras Tripolis U19

16:00 Atromitos U19 1-2 OFI Crete U19

22:00 Um Alhassam 0-1 Busaiteen

22:00 1 Qalali 1-1 Al-Ittifaq

22:00 Isa Town 2-1 Al-Ittihad(BHR)

18:00 FK Iskra Danilovgrad 2-1 Mornar

18:00 FK Rudar Pljevlja 0-0 Arsenal Tivat

18:00 Decic Tuzi 0-1 Jedinstvo Bijelo Polje

19:00 MFK Zemplin Michalovce U19 3-0 Dukla Banska Bystrica U19 1

17:00 FK Zeleziarne Podbrezova U19 2-2 Slovan Bratislava U19

17:00 FK Pohronie U19 0-3 Trencin U19

17:00 FC Petrzalka U19 2-1 DAC Dunajska Streda U19

17:00 SCP RuzomberokU19 1-2 FC Kosice U19

17:00 FC Vion Zlate Moravce U19 0-3 MSK Zilina U19

20:00 Johor Darul Takzim 2-1 Selangor

22:00 Marine 0-0 Hyde F.C. 1

22:00 Liversedge 2-1 Guiseley

22:00 Lancaster City 1-0 Ashton United

22:00 Gainsborough Trinity 2-2 Radcliffe Borough

22:00 Whitby Town 1-0 Atherton Collieries

22:00 Bamber Bridge 5-1 Matlock Town

22:00 Warrington Town AFC 3-2 South Shields

22:00 1 Stalybridge Celtic 1-2 Warrington Rylands

22:00 Stafford Rangers 1-0 FC United of Manchester

22:00 Morpeth Town 0-2 Belper Town

18:00 Energie Cottbus U19 1-1 Hertha Zehlendorf U19

17:00 Boluspor U19 0-4 Besiktas JK U19

16:00 Konyaspor U19 0-1 Bursaspor U19

16:00 Tuzlaspor U19 1-2 Pendikspor U19 1

16:00 Sivasspor U19 3-0 Trabzonspor U19

16:00 Eyupspor U19 1-0 Erokspor U19 1

16:00 Altay Spor KulubuU19 0-0 Eskisehirspor U19 1

16:00 1 Buyuksehir BLD.Spor U19 1-1 Alanyaspor U19

16:00 Kayserispor U19 3-0 Adana Demirspor U19 1

16:00 Fatih Karagumruk U19 2-1 Goztepe U19

16:00 Antalyaspor U19 3-0 Kasimpasa U19

16:00 Kocaelispor U19 2-1 Samsunspor U19

16:00 Gazisehir Gaziantep FK U19 4-1 Hatayspor U19

16:00 Giresunspor U19 1-0 Yeni Malatyaspor U19

16:00 1 Balikesirspor U19 1-0 Keciorengucu U19

16:00 Sakaryaspor U19 2-0 Adanaspor U19

16:00 1 Galatasaray U19 4-3 Ankaraspor U19

15:00 Bodrumspor U19 1-0 Erzurum BB U19

15:00 Manisa Belediyespor U19 3-0 Caykur Rizespor U19

21:00 Osterbro IF (w) 1-1 Herlufsholm GF (w)

21:00 Vildbjerg SF (w) 1-1 Boldklubben AF 1893 (w)

21:00 Aalborg (w) 2-0 Odense BK (w)

21:00 Naesby BK (w) 1-1 Varde (w)

00:30 Lynx FC 4-2 Manchester 62 FC

22:00 College 1975 FC 0-5 Lincoln Red Imps FC

21:00 Al Bourj 0-0 Al-Ahed

19:15 Salam Zgharta 1-1 Shabab Al Ghazieh 1

19:15 Al-Safa 0-2 Shabab Sahel

17:00 Kitchee 3-0 Eastern A.A Football Team

14:00 Southern District 3-0 Sham Shui Po 1

14:00 Hong Kong U23 0-5 Biu Chun Rangers

19:00 Zabkovia Zabki (w) 0-8 KKP Stomil Olsztyn (w)

18:00 Pogon Szczecin (w) 1-0 KKP Bydgoszcz (w)

20:00 Costa do Sol Maputo 1-2 Ferroviario Maputo

23:30 A.C. Reggiana 1919 2-0 Rimini

23:30 Imolese 1-2 Pontedera

23:30 1 Gubbio 1-0 San Donato Tavarnelle

23:30 Fermana 1-0 Lucchese

23:30 1 ACD Virtus Entella 2-1 Vis Pesaro

23:30 Robur Siena S.S.D. 0-0 Carrarese

20:30 Olbia 0-1 Cesena

20:30 1 Montevarchi 1-1 Recanatese

20:30 US Fiorenzuola 0-0 Alessandria

20:30 Ancona 1-1 Sassari Torres

21:00 BSV Rehden 1-1 Bremer SV

20:15 1 Wattenscheid 09 4-5 Preuben Munster

20:00 Bocholt FC 0-3 Duren

20:00 Greuther Furth (Youth) 1-2 Te Cu Kukuh Atta Seip

20:00 Wurzburger Kickers 3-1 VfB Eichstatt

20:00 SV Lippstadt 2-2 Fortuna Koln

20:00 Holstein Kiel II 1-1 TuS Blau-Weiss Lohne

20:00 Alemannia Aachen 3-1 Rot-Weiss Oberhausen

20:00 Kickers Offenbach 3-0 VfR Wormatia Worms

20:00 FC 08 Hombrug 2-0 Red and White Koblenz

20:00 SpVgg Hankofen-Hailing 1-1 FC Pipinsried

20:00 Vfr Aalen 2-1 Freiberg

20:00 FV Illertissen 0-0 TSV Buchbach

20:00 Wacker Burghausen 1-1 Viktoria Aschaffenburg

20:00 St Pauli II 0-3 Phonix Lubeck

20:00 TSV Steinbach Haiger 1-1 SG Barockstadt

20:00 TSV Rain Am Lech 2-1 Nurnberg (Youth)

20:00 TSG Balingen 0-2 FSV Frankfurt

20:00 TSV Aubstadt 3-3 SpVgg Ansbach

20:00 FC Augsburg II 4-2 Schweinfurt 05 FC

20:00 SV Atlas Delmenhorst 3-2 VfV Borussia 06 Hildesheim

20:00 VfB Stuttgart II 0-1 Bahlinger

20:00 SV Straelen 0-0 Schalke 04 (Youth)

20:00 SSV Ulm 1846 4-1 FSV Mainz 05 (Youth)

20:00 Monchengladbach AM. 2-1 FC Kaan-Marienborn

20:00 Astoria Walldorf 2-1 Eintracht Trier

20:00 Koln Am 2-2 SV Rodinghausen

20:00 Wiedenbruck 3-1 Fortuna Dusseldorf (Youth)

19:30 ETSV Weiche Flensburg 4-1 Kickers Emden

19:00 Rot-Weiss Erfurt 6-2 SV Babelsberg 03

19:00 1 Sileks 1-2 Vlazrimi Struga

12:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 2-0 Gyeongju FC (w)

22:30 FC Koper U19 2-1 ND Gorica U19

19:30 1 NK Maribor U20 2-1 Domzale U19 2

22:59 Binga 1-0 Monrovia Black Star

22:45 USC Kita 1-1 Onze Createurs

22:00 Standard Liege II 1-2 KMSK Deinze 1

21:30 Zulte Waregem VV (w) 0-0 White Star Bruxelles (w)

19:30 Oud Heverlee Leuven (w) 3-1 Standard Liege (w)

22:00 FC Pyunik 3-0 FC Noah

20:00 FC Avan Academy 0-4 Urartu

20:30 Paganese 2-1 COS Sarrabus Ogliastra

00:30 Zulte-Waregem II (w) 3-5 Anderlecht II (w)

22:59 Standard Liege B (w) 2-2 Westerlo (W)

22:59 Royal FC Liege (w) 2-2 Gent B (w)

22:59 RAEC Mons (w) 5-4 Moldavo (w)

22:59 ASE de Chastre (w) 0-5 Kontich FC (w)

21:00 Oud Heverlee Leuven II (w) 1-2 KVK Tienen (w)

21:00 Ladies Genk B (w) 4-0 Famkes Merkem (w)

18:00 Wuustwezel (w) 4-3 KSKV Zwevezele (w)

13:30 Zibo Cuju F.C. 2-1 Beijing BeiKong

13:30 1 Kunshan FC 0-2 Suzhou Dongwu

20:30 Bari U19 1-1 Virtus Francavilla U19

17:00 Lviv U21 1-2 Kolos Kovalivka U21

20:30 Richmond (w) 2-4 Mamelodi Sundowns (w)

20:00 University of Western Cape 2-0 Durban Ladies FC (w)

20:00 1 Johannesburg Uni (w) 1-0 First Touch Academy (w)

16:30 TUT FC (W) 5-1 Golden Ladies (w)

19:00 Szetomeharry (w) 0-10 Ferencvarosi TC (w)

19:00 MTK Hungaria FC (w) 1-0 Puskas Akademia (W)

19:00 Diosgyori VTK (w) 2-2 Astra Hungary (W)

19:00 Ujpesti (w) 0-7 Gyori Dozsa (w)

18:00 Kelen SC (w) 0-2 Viktoria FC Szombathely (w)

23:30 Teunhueth FC 1-1 ASC Linguere

23:30 SONACOS 1-0 US Goree

23:30 AS Douanes Dakar 0-2 Generation Foot

23:30 ASC Jaraaf 0-1 AS Dakar Sacre Coeur

22:59 Sporting Lisbon U19 3-1 Nacional U19

22:50 1 Clube Condeixa U19 1-0 SC Pombal U19

22:50 Leixoes U19 2-2 SC Lamego U19

22:25 1 Trofense U19 1-3 LimianosU19

22:15 Valadares Gaia FC U19 0-2 SC Espinho U19

22:00 Real Massama U19 2-1 Sacavenense U19

22:00 AC Marinhense U19 2-3 CD Gouveia U19 1

22:00 Vilaverdense FC Sub-19 2-1 Marinhas FC U19

22:00 1 Nogueirense U19 4-1 Sousense U19 1

22:00 FC Penafiel U19 0-2 Padroense U19

22:00 Uniao Leiria U19 3-0 SC Estrela U19

22:00 Braga U19 4-0 Anadia FC U19

22:00 Amora FC U19 2-0 Louletano U19

22:00 Amarante U19 0-3 Varzim U19

22:00 Luxita U19 2-1 Feirense U19

22:00 Merelinense U19 3-1 Chaves U19

18:00 Benfica U19 2-1 Vilafranquense U19

00:30 Folgore/Falciano 4-1 Cailungo 1

21:00 Tre Fiori 2-1 SP Domagnano

21:00 S.S Pennarossa 1-2 SP La Fiorita 1

21:00 SP Cosmos 4-0 Fiorentino

17:00 GKS Kowale 2-2 Powisle Dzierzgon

16:30 KSS Kotwica Kornik 2-2 MKS Notec Czarnkow

00:00 UD Cornella U19 0-1 CF Badalona U19

00:00 San Felix CF U19 1-2 Almeria U19

00:00 CF Rayo Majadahonda U19 4-1 Inter Amistad U19

22:00 Real Murcia U19 0-0 Alboraya U19 1

22:00 Rayo Vallecano U19 2-3 Valladolid U19

22:00 Recreativo Huelva U19 0-2 Malaga U19

22:00 Ural CF U19 0-2 Celta Vigo U19

19:30 Cultural Leonesa U19 0-1 Atletico de Madrid U19

19:30 Union Viera CF U19 2-0 UD San Fernando U19

19:00 CF Juventud Laguna U19 0-0 CD Juventud Maritima U19 1

19:00 SD San Jose U19 1-2 Mensajero U19

18:00 1 Arucas CF U19 4-1 CD Puerto Cruz U19 1

16:15 Real Betis U19 3-1 Calavera CF U19

00:00 FC Metz (w) 4-0 US Orleans (W)

21:00 Thonon Evian FC (W) 0-1 RC Saint Etienne (w)

20:30 Al-Madina 0-2 Asaria

20:00 Al Taawun 1-0 Al Ahli Benghzi

17:00 ZNK MSM Ptuj (W) 3-1 ND Primorje (W)

12:00 Okayama Prefecture Sakuyo High School (w) 2-1 Kamimura Gakuen High School (w)

12:00 Angeviolet Hiroshima (w) 5-0 Okayama Yunogo Belle (w)

12:00 Yokohama FC Seagulls (w) 1-1 JFA Academy Fukushima (w)

18:00 Samut Sakhon 0-1 North Bangkok College

15:30 1 Inter Bangkok 1-0 Muangnont Bankunmae FC 1

15:30 Udon United 0-0 Yasothon FC 1

15:30 Phram Bangkok FC 0-0 Bangkok

15:30 Surin Khongcheemool 3-2 Nakhon Ratchasima United FC

15:30 Chamchuri United FC 4-1 Royal Thai Army FC

15:30 Sakon Nakhon FC 1-1 Muang Loei United

20:00 Markranstadt 4-0 FSV Oderwitz 02

19:15 TSV Sasel II 0-3 ETSV Hamburg

19:30 Thoi Lakatamias 1-1 ENAD Polis

19:30 Kouris Erimi 1-0 APONA Anagias

18:00 Illes Akademia Haladas U19 0-3 Budapest Honved U19

18:00 Pecsi MFC U19 2-1 Szeged-Csanad Grosics U19

17:30 Debrecin VSC U19 1-3 Ujpesti TE U19

17:00 Diosgyor VTK U19 1-3 Gyori ETO U19

22:00 Malta U19 0-7 U19 Đức

22:00 Sportfreunde Eisbachtal 1-4 TSV Schott Mainz

22:00 FC 1906 Erlensee 0-3 Eintracht Stadtallendorf

22:00 TuS Dietkirchen 2-3 Turk Gucu Friedberg

22:00 1 TSV 1860 Munchen (Youth) 1-1 FC Ingolstadt 04 Am

22:00 SSV Jahn Regensburg II 2-2 Feucht SC

21:30 TSG Pfeddersheim 6-0 SG 2000 Mulheim-Karlich

20:35 SV Oberachern 1-3 Rielasingen Arlen 1

20:30 FSV Fernwald 0-0 Rot-Weiss Walldorf

20:30 FSV 08 Bissingen 4-2 SG Sonnenhof Grossaspach 1

20:30 Waldgirmes 5-2 SV Unter-Flockenbach

20:30 ATSV Mutschelbach 5-1 Neckarsulmer Sport-Union

20:30 Eintracht Frankfurt (Youth) 2-1 Steinbach

20:30 FC Karbach 2-0 Ahrweiler BC

20:30 Holzhausen 1-1 Freiburger FC

20:30 Nottingen 1-5 Stuttgarter Kickers

20:15 Sportverein Sonsbeck 2-2 TVD Velbert

20:00 SV Schalding Heining 0-0 FC Ismaning

20:00 Bayern Alzenau 0-0 FC Giessen

20:00 1 TSV Dachau 1865 0-2 SV Erlbach

20:00 1 TSV 1860 Rosenheim 1-1 VfR Garching

20:00 KSV Vatan Sport Bremen 4-2 TuS Komet Arsten

20:00 TSV Landsberg 1-2 TSV Kottern

20:00 FV Ravensburg 1-3 FV Offenburg

20:00 Pforzheim 4-0 Goppinger SV 1

20:00 TSV Schwaben Augsburg 6-1 Gundelfingen

20:00 TSV Nördlingen 0-2 FC Memmingen

20:00 ASV Neumarkt 0-2 TSV Abtswind

20:00 FC Deisenhofen 0-0 SV Kirchanschoring

20:00 TSG Backnang 1-3 SSV Reutlingen 05

20:00 OSC Bremerhaven 6-3 TuS Schwachhausen

20:00 Villingen 4-1 FSV Hollenbach

20:00 Aumund-Vegesack 0-1 Brinkumer SV

19:30 FC Oberlausitz 2-1 Hallen

19:30 FC Frankfurt 0-2 Hertha Zehlendorf

19:30 SV Westerhausen 2-0 SG Union Sandersdorf 1

19:30 2 SV Tasmania Berlin 0-2 Hansa Rostock II

19:30 RSV Eintracht 1-0 Hertha 06 Charlotten

19:30 VfB 1921 Krieschow 0-2 VfB Auerbach

19:30 Einheit Rudolstadt 0-2 SC Freital

19:30 FC An der Fahner Hohe 3-2 Bischofswerdaer FV

19:00 Tus Dassendorf 6-1 Eimsbutteler TV 1

19:00 1 BTS Neustadt 1-2 Leher TS

19:00 Rostocker FC 6-1 MSV Pampow

19:00 Werder Bremen III 2-4 Blumenthaler SV

19:00 FSV Optik Rathenow 2-2 Mahdov FC 1

22:00 2 Highworth Town 2-2 Ware

22:00 AS-FAN 1-1 JS Tahoua

22:00 FC Romariz (w) 2-0 Braga B (W)

22:00 AD Ovarense (w) 1-6 Vilaverdense B (W)

22:00 Vitoria SC (W) 2-1 Gil Vicente FC (w)

00:15 Real Madrid (w) 5-1 Alhama CF (w)

22:00 1 Villarreal (w) 1-6 Athletic Club Bibao (w)

18:00 Madrid CFF (w) 2-3 Sporting De Huelva (w)

18:00 Levante UD (w) 5-1 Sevilla FC (w)

19:00 CS Soimii Lipova 3-0 ACS Progresul Pecica

19:00 Jiul Petrosani 4-0 Progresul Ezeris

19:00 CSM Satu Mare 1-0 CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud

19:00 FC Bihor Oradea 4-0 Cluj II

19:00 ACS Viitorul Cluj 0-0 Avantul Reghin

19:00 1 Ceahlaul Piatra Neamt 3-5 SC Bacau

19:00 SR Brasov 2-1 ACS Olimpic Cetate Rasnov

19:00 CSM Flacara Moreni 2-0 Unirea Bascov

19:00 ACS KSE Targu Secuiesc 1-2 CS Blejoi

19:00 CS Paulesti 2-1 Odorheiu Secuiesc

22:00 Deveronvale 7-0 Strathspey Thistle

22:00 Buckie Thistle FC 2-1 Lossiemouth

22:00 Brora Rangers 4-2 Clachnacuddin

22:00 Keith 2-1 Turriff United

22:00 Inverurie Loco Works 1-1 Rothes

22:00 Huntly 0-2 Banks o Dee

22:00 Forres Mechanics 3-4 Nairn County