Kết quả trận Shanxi Chang An Athletic FC vs Jiangxi Liansheng FC, 14h30 ngày 27/06

Shanxi Chang An Athletic FC
Shanxi Chang An Athletic FC
1
Jiangxi Liansheng FC
Jiangxi Liansheng FC
1
Kết quả bóng đá hạng Nhất Trung Quốc

Shanxi Chang An Athletic FC vs Jiangxi Liansheng FC


14:30 ngày 27/06/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Shanxi Chang An Athletic FC vs Jiangxi Liansheng FC


TLCA
0.20 : 0:0 : 2.77
TL bàn thắng:
10.00 : 2 1/2 : 0.01
TL Thắng - Hòa - Bại
3.90 : 1.27 : 13.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Shanxi Chang An Athletic FC vs Jiangxi Liansheng FC

 7'    0-1   goalLin Zefeng
 23'    Ronaldo Deaconu goal 1-1  
 28'    Yang He yellow_card  
 46'      substitutionMagno Cruz↑Tang Qirun↓
 61'    Feng Gang↑Zhang Yuxuan↓ substitution  
 61'    Ma Junliang↑Ronaldo Deaconu↓ substitution  
 61'    Du Changjie↑Wang Weipu↓ substitution  
 65'      substitutionBaqyjan Hurman↑Kang Zhenjie↓
 65'      substitutionLiu Zefeng↑Li Jiawei↓
 66'    Chaoyang Liu↑Yang Peng↓ substitution  
 74'    Peng Zhiquan↑Dong Xuesheng↓ substitution  
 76'      yellow_cardPeng Hao
 76'      yellow_cardChen Xiao
 78'      substitutionTan Binliang↑Deng Jiaxing↓
 78'      substitutionZhang Chongguang↑Yu Jianfeng↓
 88'    Wang Chien Ming yellow_card  

Đội hình thi đấu Shanxi Chang An Athletic FC vs Jiangxi Liansheng FC

Shanxi Chang An Athletic FC Jiangxi Liansheng FC
17 wu yan
4 Wang Weipu
33 Liu Yi
3 Liu Jiashen
16 Wang Chien Ming
32 Yang Peng
24 Zhang Yuxuan
23 Raoul Cedric Loe
10 Ronaldo Deaconu
9 Yang He
11 Dong Xuesheng
1 Peng Hao
11 Lin Zefeng
6 Chen Xiao
3 Zhang Xiang
2 Li Jiawei
13 Deng Jiaxing
17 Yu Jianfeng
18 Subi Ablimit
23 Yang Wenji
33 Kang Zhenjie
39 Tang Qirun
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
8 Deng Biao
6 Ding Jie
12 Du Changjie
14 Feng Gang
39 Gu Wenjie
7 Hong Li
29 Chaoyang Liu
26 Ma Junliang
34 Peng Zhiquan
1 Qi Wang
15 Wen Wubin
35 Xu Yang
7 Magno Cruz
28 Erpan Ezimjan
19 Fan Weixiang
20 Baqyjan Hurman
5 Liu Wenhao
4 Liu Yulei
22 Liu Zefeng
31 Liu Zipeng
27 Sun Dong
14 Tan Binliang
37 Yuan Ming Can
21 Zhang Chongguang

Số liệu thống kê Shanxi Chang An Athletic FC vs Jiangxi Liansheng FC

Shanxi Chang An Athletic FC   Jiangxi Liansheng FC
6
 
Phạt góc
 
4
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
2
1
 
Tổng cú sút
 
1
1
 
Sút trúng cầu môn
 
1
77
 
Pha tấn công
 
60
59
 
Tấn công nguy hiểm
 
22

22:30 Chelsea 2-2 Tottenham Hotspur

20:00 Nottingham Forest 1-0 West Ham United

01:45 Stade Brestois 1-1 Marseille

22:05 Nice 1-1 Strasbourg

20:00 1 AJ Auxerre 2-2 Angers

20:00 Troyes 0-3 Toulouse

20:00 1 Reims 2-4 Clermont

20:00 Ajaccio 0-0 Lens

03:00 Almeria 1-2 Real Madrid

00:30 1 Valencia 1-0 Girona

22:30 Cadiz 0-1 Sociedad

01:45 Salernitana 0-1 AS Roma

01:45 Spezia 1-0 Empoli

23:30 Fiorentina 3-2 Cremonese 1

23:30 1 Lazio 2-1 Bologna 1

22:30 Bayern Munchen 2-0 VfL Wolfsburg

20:30 FSV Mainz 05 0-0 Union Berlin

19:15 Hà Nội FC 2-1 Hoàng Anh Gia Lai

17:00 SHB Đà Nẵng 0-2 Viettel FC

17:00 Gamba Osaka 0-2 Shimizu S-Pulse

17:00 Sagan Tosu 0-0 Nagoya Grampus

16:30 Kashiwa Reysol 2-3 Hiroshima Sanfrecce

16:00 Kashima Antlers 2-0 Avispa Fukuoka

17:30 Suwon Samsung Bluewings 4-1 Seongnam FC

17:00 Jeju United 5-0 Pohang Steelers 1

19:00 Port FC 0-0 Lamphun Warrior

18:30 Sukhothai 0-3 Prachuap Khiri Khan

18:00 Chiangrai United 1-0 BEC Tero Sasana

06:00 Tottenham Hotspur (w) 1-2 Club America (w)

03:00 AC Milan (w) 3-1 NTV Beleza (w)

01:00 Atletico Porcuna CF 0-0 Atletico Mancha real

01:00 CD Estebona 0-4 Atletico de Madrid B

01:00 CP San Cristobal 1-1 AE Prat

22:30 1 FK Zvijezda 09 U19 1-3 FK Sloboda Tuzla U19 1

22:00 Trento 2-0 US Levico Terme

22:00 Gubbio 3-1 Gavorrano

20:00 Birmingham (w) 1-0 Reading (w)

20:00 Basel (w) 1-1 SC Freiburg (w)

19:00 Werder Bremen (w) 5-0 Hamburger SV (w)

19:00 Monchengladbach (w) 0-5 Fortuna Sittard (W)

19:00 Guingamp (w) 4-1 Lille OSC Metropole (w)

17:00 Athletic Club Bibao (w) 2-0 Bordeaux (w)

17:00 Charlton (w) 1-2 West Ham United (w)

21:00 Blackburn Rovers 2-1 West Brom

20:00 Middlesbrough 2-2 Sheffield United

02:30 Vitoria Guimaraes 1-0 Estoril 1

00:00 Vizela 0-1 FC Porto

21:30 Boavista FC 2-1 Santa Clara 2

21:45 Sparta Rotterdam 2-3 AZ Alkmaar

19:30 FC Twente Enschede 3-0 Fortuna Sittard

19:30 AFC Ajax 6-1 Groningen

17:15 Volendam 1-4 NEC Nijmegen

05:00 1 CDSyC Cruz Azul 2-3 Toluca

03:00 Valledupar FC 1-1 Tigres Zipaquira

03:00 Atletico FC 2-1 Orsomarso

22:30 Elfsborg 1-1 IFK Norrkoping FK

22:30 Degerfors IF 1-1 Varbergs BoIS FC

20:00 AIK Solna 2-2 IFK Varnamo

20:00 Djurgardens 3-2 Kalmar

20:00 Malmo FF 3-1 GIF Sundsvall

21:00 Heart of Midlothian 4-1 Dundee United

18:00 Kilmarnock 0-5 Celtic FC

21:30 Basel 0-2 Lugano

21:30 Young Boys 3-0 Servette

19:15 Winterthur 1-1 FC Zurich

01:45 Alanyaspor 3-3 Besiktas JK 1

23:15 Gazisehir Gaziantep 1-0 Ankaragucu

23:15 Umraniyespor 0-1 Antalyaspor

02:00 Rijeka 0-1 Slaven Koprivnica

23:55 ZNK Osijek 2-2 NK Varteks Varazdin

02:00 Zulte-Waregem 1-4 Racing Genk

23:30 Oud Heverlee 0-3 Club Brugge

21:00 KAS Eupen 0-1 Royal Antwerp

18:30 Sint-Truidense 0-3 Anderlecht

00:00 Spartak Moscow 3-0 FK Sochi

21:30 FK Nizhny Novgorod 3-4 Rostov FK

21:30 Gazovik Orenburg 1-0 Torpedo moskva 1

19:00 Khimki 1-3 Terek Grozny

01:30 Dunajska Streda 3-0 Dukla Banska Bystrica

22:59 Michalovce 0-4 Spartak Trnava

22:59 Tatran LM 1-5 Slovan Bratislava

01:15 Domzale 3-2 Maribor

04:30 Colo Colo 1-0 Palestino

02:00 1 Deportes La Serena 0-1 Huachipato

22:59 1 St. Patricks Athletic 1-0 Sligo Rovers

01:30 FC Steaua Bucuresti 3-2 Chindia Targoviste 1

22:30 CFR Cluj 0-1 FC Botosani

20:00 CS Universitatea Craiova 1-0 CS Mioveni

05:00 Internacional RS 3-0 Fluminense RJ

04:00 America MG 1-0 Santos

02:00 Flamengo 5-0 Atletico Paranaense

02:00 Sao Paulo 3-0 Bragantino

02:00 Ceara 0-1 Fortaleza

21:00 Coritiba PR 0-1 Atletico Mineiro

22:59 Brondby IF 2-0 Odense BK

21:00 Aalborg 0-0 Nordsjaelland

19:00 Viborg 2-0 Silkeborg

04:00 Estudiantes La Plata 1-0 Talleres Cordoba

04:00 Argentinos juniors 2-0 Club Atlético Unión

01:30 Velez Sarsfield 1-1 Gimnasia La Plata

23:30 Arsenal Dzyarzhynsk 0-1 Dinamo Minsk

21:30 1 BATE Borisov 2-2 FC Belshina Babruisk

06:30 1 Oriente Petrolero 3-0 Real Tomayapo

04:15 Universitario de Sucre 2-1 Universitario De Vinto

02:00 Nacional Potosi 1-0 Jorge Wilstermann

19:15 Vaduz 2-4 Thun

01:00 Lech Poznan 0-1 Slask Wroclaw

22:30 Rakow Czestochowa 2-2 Jagiellonia Bialystok

20:00 Radomiak Radom 4-1 Lechia Gdansk

01:00 Ham-Kam 1-1 Valerenga

22:59 Jerv 1-0 Lillestrom

22:59 Tromso IL 2-1 Kristiansund BK

00:00 Dila Gori 0-1 Dinamo Batumi

22:00 Lokomotiv Tbilisi 0-2 Gagra Tbilisi

01:00 1 Budapest Honved 3-3 Paksi SE Honlapja

01:00 Ferencvarosi TC 4-0 Fehervar Videoton

22:59 Varda SE 1-1 Videoton Puskas Akademia

01:45 Ascoli 2-1 Ternana

01:45 Brescia 2-0 SudTirol

01:45 Benevento 0-1 Cosenza Calcio 1914

01:45 Spal 1-3 Reggina

01:45 Venezia 1-2 Genoa

01:45 Modena 0-1 Frosinone

03:00 Burgos CF 1-0 Malaga

00:30 Ibiza Eivissa 0-2 Granada CF

22:30 Racing Santander 0-2 Villarreal B

21:30 Vilafranquense 2-1 Oliveirense

21:30 Belenenses 2-3 Porto B

17:00 1 Viseu 1-3 Moreirense

18:30 Fortuna Dusseldorf 2-2 Greuther Furth

18:30 St. Pauli 3-0 Magdeburg

18:30 Hannover 96 1-0 Jahn Regensburg

17:00 Tokushima Vortis 2-2 Oita Trinita

16:00 Tochigi SC 0-2 Albirex Niigata

16:00 JEF United Ichihara Chiba 1-2 Machida Zelvia

17:15 ADO Den Haag 0-2 Den Bosch

03:30 Sport Huancayo 4-0 UTC Cajamarca

01:15 Sport Boys 2-1 Cienciano

01:00 Atletico Grau 2-1 Deportivo Municipal

22:59 Alianza Atletico Sullana 3-0 Univ.Cesar Vallejo

00:00 CSKA Sofia 1-0 Septemvri Sofia

22:59 Chrobry Glogow 0-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala

20:00 Gornik Leczna 1-2 Arka Gdynia

17:40 Stal Rzeszow 1-0 LKS Lodz

23:30 FK Chayka Pesch 6-1 Legion Dynamo

22:59 FK Sakhalinets 1-1 Strogino Moscow

22:59 Rotor Volgograd 2-1 FK Biolog

22:00 Spartak Kostroma 1-2 Znamya Truda

22:00 FK Spartak Tambov 1-1 SY Sakhalinsk

22:00 SKA Rostov 0-2 Chernomorets Novorossiysk

21:30 Mashuk-KMV 1-3 Stavropolye-2009 1

21:30 FK Forte Taganrog 5-0 Alania-d Vladikavkaz 1

21:00 Spartak Nalchik 2-0 FK Kuban Kholding 1

21:00 Tyumen 2-2 Sibir-M Novosibirsk

21:00 Sokol 1-0 Balashikha

21:00 Zenit-2 St.Petersburg 3-1 Luki Energiya

21:00 1 Dinamo Briansk 2-1 Kvant Obninsk 1

20:30 1 Zenit Penza 2-2 Saturn Moscow

20:00 Nosta Novotroitsk 1-1 FK Orenburg-2

20:00 Dynamo Vologda 3-2 FC Murom 1

20:00 FC Tver 0-3 Tekstilshchik Ivanovo

20:00 Yadro St. Petersburg 0-1 FK Leningradets

20:00 Dinamo Saint Petersburg 1-0 Elektron VN

20:00 Rodina Moskva II 1-2 Avangard

18:00 Torpedo Moskau II 3-1 Chertanovo Moscow

18:00 Torpedo Miass 1-2 FK Khimik-Avgust

18:00 FK Znamya Noginsk 1-0 FK Kosmos Dolgoprudny 3

17:00 FK Kolomna 0-4 Khimki (R)

17:00 1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 3-4 Baltika-BFU Kaliningrad

16:30 FK Ural-2 0-3 Chelyabinsk

05:30 Guarani CA 1-1 FC Nacional Asuncion

02:30 1 Olimpia Asuncion 2-0 Cerro Porteno 1

18:00 Gimpo FC 1-3 Gyeongnam FC

16:00 Daejeon Citizen 2-1 Chungnam Asan

19:00 Erzgebirge Aue 1-5 SV Wehen Wiesbaden 1

18:00 SV Meppen 6-2 SV Waldhof Mannheim

06:05 Aguilas Doradas 0-0 Millonarios 1

04:00 Jaguares de Cordoba 1-2 Deportivo Pereira

06:15 Deportivo Tachira 0-0 Carabobo FC 1

04:20 CD Hermanos Colmenares 2-0 Universidad Central de Venezuela

00:30 Mladost Novi Sad 0-1 Partizan Belgrade

00:00 FK Spartak Zlatibor Voda 2-2 Habitpharm Javor

00:00 Mladost Lucani 3-2 Radnik Surdulica

00:00 1 Sakaryaspor 0-1 Goztepe

21:00 Bodrumspor 3-1 Yeni Malatyaspor

22:00 1 GAIS 3-0 Ljungskile

22:00 Sandvikens IF 1-3 IF Karlstad Fotboll

21:30 Umea FC 3-4 Hammarby TFF

21:00 Taby 1-2 Pitea IF

21:00 Falkenberg 2-0 IK Oddevold 1

21:00 Haninge 1-4 Orebro Syrianska IF

19:00 Motala AIF FK 1-3 Vasalunds IF

19:00 BK Forward 0-2 IF Sylvia

17:00 Tegs SK 0-2 Gefle IF

16:30 Albirex Niigata FC 2-2 Geylang United FC 1

17:30 FC Brasov 1-1 Minaur Baia Mare

22:59 Wisla Pulawy 1-2 Zaglebie Lubin B

22:30 GKS Jastrzebie 1-1 KP Calisia Kalisz 1

22:00 Pogon Siedlce 2-1 Motor Lublin

21:00 Lech II Poznan 1-3 Polonia Warszawa

21:00 1 Hutnik Krakow 1-5 Kotwica Kolobrzeg

17:00 Znicz Pruszkow 2-1 Garbarnia Krakow

00:00 FK Rad Beograd 0-3 FK Graficar Beograd

00:00 Macva Sabac 2-1 FK Radnicki Novi Belgrad

22:30 1 FK Loznica 0-0 Sevojno Uzice

22:30 Zlatibor Cajetina 1-1 Proleter

22:30 FK Zeleznicar Pancevo 1-0 FK Trajal Krusevac

22:30 Krka 2-0 Triglav Gorenjska 1

22:30 Jadran Dekani 1-1 NK Rudar Velenje

22:30 MNK FC Ljubljana 1-1 NK Brinje Grosuplje

19:00 FC Khatlon 0-1 Regar-TadAZ Tursunzoda

01:30 Liverpool URU 0-1 Nacional Montevideo

22:30 1 Torque 0-2 Defensor Sporting Montevideo

20:00 Triangle FC 1-1 Manica Diamond

20:00 Tenax FC 0-2 Dynamos FC

20:00 Capps linked 1-0 Bulawayo City

20:00 Bulawayo Chiefs 2-1 ZPC Kariba

22:00 Sokol Brozany 0-1 Chlumec nad Cidlinou

15:30 Zlin B 2-1 Unicov 1

15:30 Viktoria Plzen B 0-1 Bohemians1905 B

15:15 Dukla Praha B 2-1 Loko Vltavin

15:15 Slovacko II 0-0 SC Znojmo

15:15 Viktoria Zizkov 1-0 Hradec Kralove B

15:15 Pardubice B 2-0 Jablonec B

22:00 CSKA 1948 Sofia II 1-0 Botev Plovdiv II

17:00 1 Pyeongtaek Citizen 1-2 Chungju Citizen

15:00 Chuncheon Citizen 2-1 Jeonbuk Hyundai Motors II)

20:30 Persikabo 1973 1-1 Persija Jakarta

18:15 Persis Solo FC 1-2 Persita Tangerang

16:00 Persebaya Surabaya 2-2 Madura United

15:15 Dewa United FC 2-0 Bhayangkara Solo FC

01:30 Ben Hur Rafaela 2-1 Huracan La Criolla 1

01:30 Central Cordoba De Rosario 3-0 Club Infantil Oriental 1

01:00 1 Libertad Sunchales 4-2 La Salle Jobson 1

15:15 Brisbane Olympic (w) 0-1 Moreton Bay United (w)

14:00 Weston Pud(w) 0-3 Brisbane City (w)

03:00 York 9 FC 3-2 FC Edmonton

21:55 NK Jarun 1-3 Rudes

15:30 YANGON UNITED 2-1 Hantharwady United 1

00:00 FC Ajka 4-2 Kozarmisleny SE

00:00 Bodajk FC Siofok 1-0 Nyiregyhaza

00:00 Pecsi MFC 2-1 MTE Mosonmagyarovar

00:00 MTK Hungaria 5-2 Dorogi FC 1

00:00 Kazincbarcika 2-1 Dafuji cloth MTE

22:30 Duna-Tisza 1-2 Diosgyor VTK

22:30 SOROKSAR 2-2 Csakvari TK

22:30 Szentlorinc SE 2-0 Szeged Csanad

22:30 Szombathelyi Haladas 2-1 Gyori ETO

22:30 Gyirmot SE 0-1 Bekescsaba

16:00 Than KSVN (w) 2-0 Phong Phu Ha Nam (w)

20:00 Potters Bar Town 1-0 Herne Bay

21:00 Honefoss (w) 3-1 Fortuna Alesund (w)

20:00 Aasane (w) 4-1 Ovrevoll Hosle(w)

19:00 Klepp (w) 0-1 Tromso (w)

18:30 Medkila (w) 3-1 Amazon Grimstad (w)

17:00 KIL/Hemne (w) 1-1 Grand Bodo (w)

22:00 Dolny Kubin 0-4 FK Kosice

15:30 Slovan Bratislava B 1-4 MSK Puchov

15:30 Lachabadisilahua 0-1 Slavoj Trebisov

01:00 Al Ahly SC 1-0 Misr Elmaqasah 1

00:15 1 Suez Montakhab 0-2 Smouha SC

17:45 Indian Air Force 3-0 Uttarakhand FC

20:00 Musongati FC 0-0 Aigle Noir

20:00 Romania Inter Star 1-0 Magara Young Boys

20:00 Olympique Star 0-1 Bumamuru

20:00 Rukinzo FC 1-0 Flambeau du Centre

21:00 Stirling University 4-0 Broomhill FC 1

20:00 KuPs 1-0 IFK Mariehamn

19:00 FC Takin 1-8 Paro FC

13:00 Blacktown City Demons 2-0 A.P.I.A. Leichhardt Tigers

15:30 Kapfenberg 1-5 Lafnitz

20:00 1 Kolding BK (w) 0-3 Nordsjaelland (w)

18:00 Brondby IF (w) 2-1 Sundby BK (w)

05:00 Saint Louis Athletica (w) 2-0 Juarez FC (w) 2

00:00 Puebla (w) 3-2 Tijuana (w)

22:30 1 Sloboda Novi Grad 1-2 FK Krupa

22:00 Stupcanica Olovo 3-0 Mladost Doboj Kakanj

22:00 1 NK Travnik 2-1 FK Radnik Hadzici

21:00 Tigres UANL U20 2-2 Santos Laguna U20

22:59 Palestino (W) 1-2 Audax Italiano (w)

22:00 Universidad de Concepcion (w) 4-1 La Serena (W)

15:30 AZS UJ Krakow (w) 4-3 GKS Katowice (w)

01:30 Colegiales 2-1 CA San Miguel 1

01:00 Amadense SE 1-4 Rosario Central SE

01:00 Aracaju FC 0-4 Coritiba FBC Itabaiana

20:00 FK Spartaks Jurmala 2-3 FK Liepaja

02:00 OL Reign Reign (w) 4-1 Gotham FC (W)

03:00 1 Deportes Limache 1-1 General VelAsquez

02:00 Lota Schwager 1-1 CD Provincial Ranco 1

02:00 Real Juventud San Joaquin 1-1 Lautaro de Buin 1

22:59 Iberia Los Angeles 2-2 Rodelindo Roman

04:00 CD Junior Managua 1-1 Aguilas de Leon

14:00 Manly Utd (w) 1-2 Maca Searle (w)

14:00 Illawarra Stingrays (w) 2-4 University of Sydney (w) 1

14:00 Blacktown Spartans(w) 1-6 Apia L Tigers (w)

14:00 Sydney Olympic FC (w) 4-1 NWS Spirit (W)

12:25 Bankstown City Lions (w) 2-2 Northern Tigers FC (w)

12:00 Football NSW Institute (w) 2-0 Aime Rigi (w)

00:00 Coban Imperial 3-1 Antigua GFC

00:00 CD Achuapa 1-1 CD Puerto de Iztapa

01:00 Grindavik 2-0 Kordrengir

01:00 Thor Akureyri 2-0 HK Kopavogs

17:30 VMFD Zalgiris III 4-2 FM Fortuna

14:10 St George Willawong FC 1-0 Newmarket SFC

13:10 The Lakes 4-1 Mount Gravatt Hawks

00:00 CF Badalona 0-2 Barcelona B

14:45 Subiaco AFC (w) 4-2 NTC Football West (w)

14:00 Balcatta (w) 4-1 Curtin University FC (w)

04:00 FC Aserri 5-2 Santa Ana

04:00 Limon FC 0-1 Escorpiones Belen

02:00 Jicaral 2-3 Quepos Cambute FC

00:00 Municipal Turrialba 1-0 San Jose Costa Rica

22:30 Urartu II 1-2 Gandzasar Kapan

20:45 Pyunik B 4-0 MIKA Ashtarak

20:00 Shirak Gjumri B 1-3 BKMA II

00:30 Mondercange 1-2 Etzella Ettelbruck

00:00 Jeunesse Esch 0-0 UN Kaerjeng 97

00:00 Hostert 0-4 Swift Hesperange

23:30 Progres Niedercorn 2-3 F91 Dudelange

22:59 UNA Strassen 3-2 Red Boys Differdange 1

21:00 FC Wiltz 71 3-1 Victoria Rosport

06:00 Liga Dep. Universitaria Quito 2-0 Club Sport Emelec 1

03:30 Tecnico Universitario 3-1 Guayaquil City

01:00 1 Cumbaya FC 1-0 Macara

21:00 Gornik Zabrze (Youth) 0-1 Rakow Czestochowa (Youth)

17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 3-4 Legia Warszawa (Youth)

20:00 Slavia Mozyr Reserve 0-1 FC Gomel Reserves

19:00 FC Isloch Reserves 1-1 Dinamo Brest Reserves

17:00 FC Minsk Reserves 4-0 FC Vitebsk Reserves

12:00 1 Canberra FC 2-2 Monaro Panthers

19:30 Werder Bremen U17 4-3 VfL Wolfsburg U17

18:00 St. PauliU17 1-0 Union Berlin U17

16:00 Bochum U17 3-1 MSV Duisburg U17

16:00 Preussen Munster U17 0-1 FC Schalke 04 U17

16:00 TSV 1860 Munchen U17 2-2 Augsburg U17

16:00 Bayern Munchen U17 4-1 Saarbrucken(U17)

16:00 SC Paderborn 07 U17 2-3 Arminia Bielefeld U17

16:00 RW Essen U17 4-1 Fortuna Koln U17

16:00 SC Freiburg U17 2-0 FSV Mainz 05 U17

16:00 FC Hennef 05 U17 1-5 Fortuna Dusseldorf U17

16:00 SV Deutz 05 U17 0-7 Dortmund U17

16:00 SpVgg Unterhaching U17 2-4 Hoffenheim U17

16:00 Chemnitzer(U17) 2-1 SV Meppen U17

21:00 FC Gomel (w) 0-1 Dnepr Mogilev (w)

19:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 0-5 Smorgon (W)

17:00 Braga U23 2-0 Leixoes U23

17:00 Rio Ave U23 0-1 Vizela U23

17:00 Gil Vicente U23 2-0 Famalicao U23

17:00 Sporting Lisbon Sad U23 0-1 Estrela FC U23

17:00 CD Mafra U23 0-1 Maritimo U23

22:00 FK Svidnik 0-1 Novohrad Lucenec

22:00 FTC Filakovo 0-1 MFK Snina

22:00 Rimavska Sobota 3-0 Giraltovce

22:00 Podkonice 0-0 FK Nove Zamky 1

22:00 TJ Druzstevnik Vrakun 4-1 FK Belusa

15:30 Jednota Banova 1-2 Fomat Martin 1

18:00 Kaya FC 3-0 Dynamic Herb Cebu

15:00 FC Meralco Manila 1-2 Stallions FC

15:00 Mendiola FC 0-5 United City FC

22:00 Enskede IK 3-0 Trosa Vagnhärad SK 1

22:00 Assyriska 0-0 Syrianska FC

21:00 Ragsveds IF 3-0 Kungsangens IF

20:00 IFK Berga 2-2 Eslovs BK

20:00 Lidkopings FK 4-0 Nordvarmland FF

20:00 Jarfalla 3-0 Forsbacka IK

19:00 Husqvarna 1-1 Savedalens IF 1

19:00 Hittarps IK 0-4 Eskilsminne IF

19:00 Syrianska Botkyrka IF 3-5 Syrianska Eskilstuna IF

19:00 Korsnas IF FK 0-5 IFK Osterakers Fk

17:30 Ullared 0-2 BK Astrio

21:00 Servette U21 4-2 Chenois

21:00 FC Naters 1-2 US Terre Sainte

21:00 FC Kosova Zurich 1-1 Freienbach

20:00 Langenthal 2-3 Koniz

19:30 FC Munsingen 2-2 FC Thun U21

19:00 FC Coffrane 2-1 La Sarraz-Eclepens

22:00 1 Marcus Gdynia (w) 0-3 Zabkovia Zabki (w)

05:00 Real Espana 2-1 CD Victoria

05:00 1 CD Motagua 4-1 Marathon

04:00 Olancho FC 0-1 CD Olimpia

19:00 VfB Lübeck II 2-4 SV Todesfelde

00:30 KSC City Pirates 1-0 Olympic Charleroi

00:30 Dessel Sport 7-1 Wielsbeke

22:59 KSK Heist 3-0 Achel

22:59 Bocholter VV 2-1 Entite Manageoise

22:59 Deerlijk Sport 0-2 Tempo Overijse

22:59 Onhaye 1-1 Beringen

21:00 Mariekerke 1-7 Wellen

21:00 Erpe-Mere United 1-1 KFC Lille

21:00 FC Gullegem 1-0 Witgoor Sport

21:00 zelzate 3-4 Olsa Brakel

21:00 Raeren 0-4 Tubize

21:00 Mormont 0-1 Hoogstraten VV

21:00 K.RC.Mechelen 6-2 KVE Drongen

21:00 Herk Sport Hasselt 7-0 Union Bossiere Gembloux

21:00 Gosselies Sports 1-2 Racing Mol Wezel

21:00 Londerzeel SK 2-4 LaLouviere

21:00 Waremme 0-2 Ganshoren

21:00 Trois-Ponts 1-6 Jette

21:00 JS Fizoise 3-2 Roeselare Daisel

21:00 Eendracht Aalst 8-0 KFC Mandel United

21:00 SC Dikkelvenne 3-1 Herstal

21:00 SC Lokeren-Temse 3-0 RAEC Mons

21:00 Royal Knokke 3-1 ASV Geel

21:00 KVK Ieper 3-2 Habay la Neuve

21:00 Ranst 0-3 KFC Houtvenne

21:00 Binche 3-0 Olympia Wijgmaal

21:00 Verlaine 0-3 RFC de Liege

20:00 Avanti Stekene 1-3 VK Linden

22:00 Kaisar Kyzylorda 3-1 Kyzylzhar Petropavlovsk

22:00 FK Aktobe Lento 1-0 Tobol Kostanai

19:00 FC Shakhtyor Karagandy 1-7 Lokomotiv Astana

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan 0-0 FK Arys 1

21:00 Sol de America Pastoreo 2-1 Atyra FC

21:00 Atletico Colegiales 1-1 3 De Febrero

23:30 FC Neftci Baku 5-2 FK Kapaz Ganca

21:20 FK Gilan Gabala 3-1 Samaxı FC

21:00 Gremio Novorizontin 3-1 Criciuma

18:00 VSK Aarhus(w) 4-0 IF Lyseng (w)

22:00 RW Rankweil 2-5 SC Bregenz

16:00 FC Brauerei Egg 3-1 Sc Rothis

22:30 TS Galaxy 2-0 Supersport United

20:00 Orlando Pirates 0-1 Chippa United

20:30 Resistencia FC (W) 0-5 Club Olimpia (w)

20:30 Club Guarani (w) 4-0 Guairena FC (W)

00:00 1 NK Brezice 4-3 NK Podvinci

22:30 TPS Turku II 2-1 TPK

20:00 PKKU II 1-1 RiPS

19:00 1 HauPa 2-2 FC Raahe

19:00 MSV Duisburg U19 1-1 Paderborn U19 1

19:00 1 Reutlingen U19 1-3 Nurnberg U19

18:00 Koln U19 5-0 SC Verl U19

18:00 BonnerU19 2-1 RW Oberhausen U19

18:00 SV Darmstadt U19 3-0 Eintracht Trier U19

18:00 Augsburg U19 2-0 Karlsruher SC U19

17:00 Werder Bremen U19 2-1 MagdeburgU19

17:00 FC Viktoria 1889 Berlin U19 0-4 Energie Cottbus U19

16:10 Bayer Leverkusen U19 3-2 VfB Hilden U19

16:00 Borussia Dortmund U19 3-1 Schalke 04 U19

16:00 SV Meppen U19 3-1 Berliner AK 07 U19

16:00 Holstein Kiel U19 0-3 Hertha Zehlendorf U19

16:00 Hamburger SV U19 0-3 Dynamo Dresden U19

22:00 1 FK Valmiera 0-0 FK Auda Riga 1

20:00 Tukums-2000 1-4 Rigas Futbola skola

22:59 AB Argir 0-2 KI Klaksvik

22:00 07 Vestur Sorvagur 2-6 Toftir B68

21:00 EB Streymur 1-4 HB Torshavn

04:15 Deportivo San Pedro 3-0 Coatepecano IB

04:00 Deportivo Mictlan 3-2 Chimaltenango FC

01:00 Nueva Concepcion 4-0 Marquense

00:30 Santa Catarina Clube 1-1 Quiche FC 1

00:00 Deportivo Barberena FC 3-0 Deportivo Sanarate

15:15 Petaling Jaya City U19 0-2 Selangor FA U19

15:15 1 Pahang U19 1-3 Terengganu U19 1

20:00 APR FC 0-0 AS Kigali

20:00 Esbjerg 0-0 Skive IK

18:00 AB Copenhagen 2-2 Brabrand

00:20 Club Deportivo Sur Car 3-0 Deportivo Shalon 1

20:00 Black Bulls 3-2 Clube Ferroviário de Nacala

20:00 Incomati Xinavane 0-0 CD Matchedje

20:00 1 Ferroviario Maputo 1-0 Ferroviario de Nampula

17:00 Ulsan Citizens 0-1 Cheongju Jikji

15:00 Gangneung City 2-1 Yangju Citizen

20:00 Pitea IF (w) 1-0 AIK Solna (w)

20:00 Orebro (w) 4-0 Brommapojkarna (w)

20:00 Eskilstuna United (w) 0-1 Hammarby (w)

18:00 Umea IK (w) 1-1 IFK Kalmar (w)

01:00 Pouso Alegrense U20 2-1 Betis FC U20

20:00 Nacional AC U20 3-0 America TO MG U20

19:20 1 Araguari AC U20 1-2 Boston City FC Brasil U20 1

21:00 Berliner FC Dynamo 0-1 Berliner AK 07

20:30 Rot-Weiss Erfurt 5-0 Lichtenberg 47

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 3-0 BSV Rehden

20:00 Bremer SV 1-3 VFB Lubeck

19:00 Monchengladbach AM. 3-0 Fortuna Dusseldorf (Youth)

19:00 VfB Stuttgart II 4-2 Eintracht Trier 1

19:00 Hessen Kassel 2-2 Red and White Koblenz

19:00 Werder Bremen (Youth) 2-0 St Pauli II 1

19:00 Phonix Lubeck 0-2 SV Atlas Delmenhorst

19:00 FC 08 Hombrug 7-0 FSV Frankfurt

18:00 Tennis Borussia Berlin 0-6 Carl Zeiss Jena

18:00 Greifswalder FC 0-0 Chemnitzer

18:00 Germania Halberstadt 0-3 ZFC Meuselwitz

22:00 Austria Lustenau 4-1 TSV Hartberg

22:00 Red Bull Salzburg 2-1 Wolfsberger AC

22:00 LASK Linz 2-1 Rapid Wien

22:00 Rabotnicki Skopje 0-5 Academy Pandev

22:00 Pobeda Prilep 0-1 FK Tikves Kavadarci

22:00 Bregalnica Stip 0-1 Vlazrimi Struga

22:00 FK Shkendija 79 1-1 Sileks

00:00 1 FC Milsami 1-0 CS Petrocub

22:00 Sheriff Tiraspol 2-0 Dinamo-Auto

01:00 Anderlecht II 0-0 KMSK Deinze

21:00 Genk II 4-1 Lierse

04:00 Manati FC 1-0 Izabal JC 1

21:00 El Alia 1-1 Al-Arabi(JOR)

21:00 Al-Jalil 0-0 Ethad Al-Ramtha

21:00 Al Yarmouk 0-1 Dar Al-Dawa 1

12:00 Whittlesea United 1-4 Caroline Springs George Cross

19:30 Cliftonville LFC (w) 6-2 Sion Swifts (w)

15:00 Shenyang City Public 0-3 Nantong Zhiyun

15:00 Shijiazhuang Kungfu 1-2 Kunshan FC

15:00 Qingdao Youth Island 2-1 Beijing BeiKong

21:00 Tromsdalen 0-1 Kjelsas

20:00 Frigg 0-3 Hodd

20:00 Strommen 1-3 Egersunds IK

18:00 Levanger FK 2-3 Traff

02:00 ASA AL 0-0 Rio Branco AC

02:00 Amazonas FC 2-1 Lagarto

02:00 1 Tocantinopolis 1-0 Santa Cruz PE 1

01:00 Nova Venecia FC 2-2 Portuguesa RJ

21:00 Derry City U19 0-1 Wexford Youths U19

19:00 Bohemians U19 0-0 Shamrock Rovers U19

20:00 Kathorus United (W) 5-2 Hallelujah Zebra Force (w)

20:00 University of Western Cape 2-0 City Lads FC (W)

18:00 Morning Stars Lacoste FC (W) 3-1 Real Mighty (w)

17:00 Soweto Fabulous (w) 2-5 Luso Africa (w)

16:30 Vasco Da Gama RSA (w) 0-1 Bloem Celtic (w)

22:30 Astra Hungary (W) 1-1 Diosgyori VTK (w)

23:15 KuPS (Youth) 1-1 NJS

22:30 1 Futura Porvoo 2-6 Atlantis

22:30 Klubi 04 Helsinki 4-3 Vantaa

22:30 Jyvaskyla JK 5-1 KajHa 1

22:30 JS Hercules 4-0 RoPS Rovaniemi

18:00 1 OLS Oulu 0-1 Jakobstads Bollklubb

02:00 Vasco da Gama (Youth) 1-0 Palmeiras (Youth)

18:30 Vaprus Parnu (w) 3-5 JK Tallinna Kalev (w)

22:00 Sokol Sieniawa 2-1 Chelmianka Chelm

22:00 Wisla Sandomierz 0-1 Czarni Polaniec

18:15 MKS Wladyslawowo 1-5 Pomezania Malbork FC

17:00 Pogon Szczecin II 2-1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1

17:00 Gornik II Zabrze 2-2 Stal Brzeg

21:00 Ferroviaria SP (w) 0-0 Sao Paulo/SP (w)

21:00 1 Real Brasilia FC (w) 0-2 SC Corinthians Paulista (w) 1

21:00 Gremio (w) 0-5 Palmeiras SP (w)

22:00 So Bruntal 1-4 Opava II

22:00 Stara Rise 0-2 Havlickuv Brod

22:00 Frenstat Pod Radhostem 0-0 Rymarov

22:00 Tj Sokol Lanzhot 5-1 MSK Breclav

15:15 MFK Karvina B 2-2 Polanka

15:15 Brno B 6-2 Tatran Vsechovice

19:30 TN Stars 0-3 Dedza Dynamos

19:30 Kamuzu Barracks 1-0 Karonga United

00:00 Sparta Praha 2-0 Sigma Olomouc

21:00 1 Dynamo Ceske Budejovice 2-2 Synot Slovacko

21:00 Pardubice 2-1 Slovan Liberec

21:00 1 Baumit Jablonec 2-3 Slavia Praha

13:05 Brisbane City 4-0 Capalaba Bulldogs

13:05 Queensland Lions SC 3-1 Moreton Bay United

13:05 Eastern Suburbs Brisbane 1-0 Brisbane Roar (Youth)

13:00 Sunshine Coast Wanderers FC 0-0 Gold Coast United

13:00 Gold Coast Knights 2-2 Brisbane Olympic United FC

03:30 Los Chankas 1-1 Cusco FC

03:30 1 Union Huaral 1-1 Alianza Universidad 1

03:00 Molinos El Pirata 1-0 Sport Chavelines Juniors

03:00 Deportivo Llacuabamba 2-3 CD Alfonso Ugarte de Puno 1

03:00 Santos Ica 1-0 Deportivo Union Comercio 2

23:30 Rangers Talca 0-1 Deportes Recoleta

22:59 KFUM Oslo 3-2 Sandnes Ulf

22:59 Skeid Oslo 2-0 Asane Fotball

22:59 Brann 3-0 Raufoss

22:59 Mjondalen IF 0-4 Sogndal

22:59 Stjordals Blink 3-2 Stabaek

20:00 Fredrikstad 1-1 Ranheim IL

20:00 Bryne 2-1 Grorud

20:00 Kongsvinger 2-2 Start Kristiansand

06:00 Juventud Antoniana 1-1 Douglas Haig

04:00 Atletico Parana 0-1 G.San Martin Formosa

02:00 1 Sportivo Las Parejas 0-1 Central Norte Salta

02:00 Gimnasia yTiro 1-0 Defensores Pronunciamiento 1

02:00 1 Club Cipolletti 2-0 Desamparados

01:30 Gimnasia C. Uruguay 0-2 Racing de Cordoba

01:30 1 Ferro Carril Oeste Gral Pico 1-1 CDA Monte Miaz

01:30 CA Juventud Unida San Luis 1-0 Club Circulo Deportivo

01:00 Villa Mitre 3-0 Deportivo Camioneros 1

01:00 Sansinena 2-2 Olimpo Bahia Blanca 1

14:00 Perst Tabanan 0-5 PS Tunas Muda Ubud 1

04:30 SV UNDEBA 1-1 SV Victory Boys

12:00 St George Willawong FC U23 3-3 Newmarket SFC U23

22:00 SK Slovan Varnsdorf 2-0 SK Prostejov

15:15 Sigma Olomouc B 1-0 Opava

06:15 Atletico Chiriqui 1-1 Veraguas FC

21:00 FC Molodechno 0-0 Ostrowitz

19:00 1 Lokomotiv Gomel 0-0 FK Orsha

17:00 FC Baranovichi 0-3 Osipovichy

21:00 1 U23 Ả Rập Xê-út 2-1 Algeria U23

21:00 U23 Thổ Nhĩ Kỳ 1-0 Azerbaijan U23

20:00 Lebanon (w) 2-1 Syrian (w)

22:00 Bodo Glimt 2 4-0 Steinkjer FK

21:30 Lillestrom B 1-3 Skjervoy

21:00 Lorenskog 6-1 Senja

20:00 Sparta Sarpsborg B 4-1 Randesund IL

20:00 Sandvikens 3-2 Ready

20:00 Os Turn Fotball 5-0 Oppsal

19:00 Aalesund FK B 4-1 Brumunddal

06:00 USA (w) U20 0-3 Netherlands (w) U20 1

04:15 Korea Rep (w) U20 0-1 Nigeria (w) U20

00:00 Japan (w) U20 2-0 Ghana (w) U20

02:30 Comercio Bermejo 1-0 Garcia Agreda

02:30 Real Oruro 3-1 Municipal Challapata

20:30 Leher TS 1-2 Aumund-Vegesack

20:30 TuRU Dusseldorf 1-1 FC Kray 1

20:30 VfB Hilden 3-1 SF Hamborn 07

20:00 Siegen Sportfreunde 3-0 ASC 09 Dortmund

20:00 1 Schwarz-Weiss Essen 1-1 Ratingen SV

20:00 TSG Sprockhovel 0-4 1. FC Gievenbeck

20:00 Union 60 Bremen 3-2 BTS Neustadt

20:00 TSV Victoria Clarholz 3-1 SG Finnentrop/Bamenohl 1

20:00 FC Union Tornesch 1-0 TuS Osdorf 1

20:00 SC Paderborn 07 II 0-1 SV Westfalia Rhynern

20:00 HSC Hannover 0-5 Rotenburger SV

20:00 TSV Sasel 5-1 TuRa Harksheide

20:00 Gonsenheim 2-2 FC Karbach

20:00 TUS Mechtersheim 2-3 FV Diefflen

20:00 FC Kleve 1-2 FC Monheim

20:00 SSVg Velbert 0-0 Sportverein Sonsbeck

20:00 TSV Meerbusch 6-0 Cronenberger SC

20:00 Rot-Weiss Walldorf 3-1 FSV Fernwald

19:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 3-4 TSV Schott Mainz

19:00 Hansa Rostock II 2-0 Rostocker FC

19:00 Hertha 06 Charlotten 2-2 MSV Neuruppin

19:00 Niendorfer TSV 6-2 FC Suderelbe

18:00 TuS Schwachhausen 0-2 KSV Vatan Sport Bremen

15:45 USC Paloma 1-1 HEBC Hamburg

20:00 Kolbotn (w) 0-2 Rosenborg BK (w)

20:00 Lyn (w) 1-1 Arna Bjornar (w)

20:00 Roa (w) 0-3 LSK Kvinner (w)

19:00 Avaldsnes (w) 0-3 Valerenga (w)

05:00 Sporting Kansas City(R) 2-0 Portland Timbers Reserve

05:00 New England Revolution B 1-0 Chicago flame B

05:00 Philadelphia Union II 2-2 International Miami B

05:00 Cincinnati II 3-3 Columbus Crew B

16:30 FK Zalgiris Vilnius (w) 4-1 FK Saned (W)

16:00 TSC Backa Topola U19 4-1 FK Brodarac U19

20:00 Skovde AIK 1-3 Ostersunds FK

18:00 Utsiktens BK 1-1 Norrby IF

01:00 River Plate (w) 5-0 Villa San Carlos (w)

22:59 Huracan (w) 1-1 Rosario Central (w)

21:00 Gimnasia LP (w) 2-1 SAT (W) 1

01:30 Liniers 1-2 Club Lujan

01:30 El Porvenir 1-1 Real Pilar

12:05 Geelong Galaxy (w) 6-0 Eltham Redbacks (w)

12:00 Melbourne Uni (w) 6-0 Melbourne Knights (w)

12:00 Preston Lions (w) 2-0 South Yarra SC (w)

12:00 Casey Comets (w) 1-1 Southern United (w)

03:40 San Martin Tucuman 0-0 Gimnasia Mendoza

02:30 Atletico Mitre de Santiago del Estero 3-2 Villa Dalmine

02:00 Alvarado Mar del Plata 0-1 Estudiantes Rio Cuarto

01:00 Defensores de Belgrano 0-0 San Telmo

01:00 CA Brown Adrogue 1-2 Chaco For Ever 1

01:00 Almagro 1-1 Deportivo Madryn

01:00 Guillermo Brown 1-0 Atletico Atlanta

00:45 1 Chacarita juniors 1-1 San Martin San Juan

22:59 Tristan Suarez 0-1 All Boys 1

13:00 Peninsula Power 2-1 Green Gully Cavaliers

22:59 UFC Markt Allhau 1-1 SC Pinkafeld

22:30 SV Gallizien 2-0 SC St Stefan

16:00 FC Alberschwende 1-1 Lustenau

15:30 Waf Brigittenau 4-3 SV Gerasdorf Stammer

15:30 Slovan HAC 3-2 Post SV Wien

19:15 1 Saunders SC 1-2 Matara City SC

17:00 Negombo Youth 1-5 Java Lane SC

17:00 Serendib SC 2-2 SLTB SC

19:00 Ranong FC 1-1 Chiangmai FC

18:30 Samut Prakan City 0-1 Nakhon Pathom FC

18:00 Udon Thani 2-4 Uthai Thani Forest

17:30 Suphanburi FC 2-0 Customs Department FC

01:30 Deportivo Muniz 0-1 Central Ballester

20:30 FK Do stlik Tashkent 2-3 Unired

20:00 FC Bunyodkor II Chrichik 2-3 Nasaf Qarshi B

19:00 Do stlik Oltiariq 2-0 Lokomotiv BFK

22:00 Velke Losiny 2-2 Dolany

15:30 1 Sapeli Polna 3-0 FK Pelhrimov

15:15 FC Velke Mezirici B 1-4 TJ Nova Ves

02:00 Potiguar U20 1-2 UNIVAP U20

01:45 1 BPM U20 1-2 Sparta U20

01:00 America RN (Youth) 0-0 CE Forca e Luz U20

01:00 Atletico Torres PE U20 1-2 Sport Club Recife Youth

12:30 West Adelaide (w) 3-1 Adelaide City (w)

15:00 Taiwan Power Company 5-3 Taiwan Shihu

15:00 Taichung Futuro 4-2 Hang Yuen FC

20:30 1 Pen-y-Bont FC 2-0 Bala Town F.C.

15:00 Bentleigh greens 0-1 Port Melbourne

12:00 St Albans Saints 2-1 Oakleigh Cannons

12:00 Heidelberg United 1-4 Avondale FC

22:59 FK Krasnodar 2 0-1 Akron Togliatti

22:59 Alania Vladikavkaz 1-0 Neftekhimik Nizhnekamsk

22:00 Volgar-Gazprom Astrachan 2-0 Yenisey Krasnoyarsk

22:00 1 SKA Khabarovsk 2-2 Baltika Kaliningrad

22:00 Arsenal Tula 1-1 FK Makhachkala

01:00 AA Itarare 0-3 Gremio Prudente

20:00 Penapolense 2-2 Itapirense/SP

16:00 Kagoshima United 4-2 Matsumoto Yamaga FC

16:00 AC Nagano Parceiro 1-0 Kataller Toyama

16:00 Ehime FC 7-2 Gainare Tottori 1

15:00 Yokohama SCC 1-0 Giravanz Kitakyushu

14:00 Imabari FC 1-0 FC Gifu 1

02:00 AA Anapolina 1-1 Jaragua EC

02:00 Goiania 1-2 ASEEV

01:30 Itumbiara EC GO 1-3 Inhumas

21:15 Flora Paide 0-0 FC Kuressaare

04:00 UNAN Managua 3-0 Matagalpa FC

04:00 1 HYH Export Sebaco FC 2-1 Managua FC

04:00 Juventus Managua 0-1 Walter Ferretti

01:30 CA River Plate (w) 0-1 Liverpool Montevideo (w)

00:00 Banga Gargzdai 0-0 Suduva

21:55 FK Riteriai 1-5 FK Zalgiris Vilnius

02:15 Valur Reykjavik 6-1 Stjarnan Gardabaer

22:59 IBV Vestmannaeyjar 4-1 Hafnarfjordur

22:59 KA Akureyri 3-0 Akranes 1

13:05 Broadbeach United 2-0 Burleigh Heads

21:00 Portuguesa Desportos 2-0 Juventus SP

20:00 1 Rio Claro 1-4 Desportivo Brasil SP

05:00 SD Panama Oeste 2-0 CA Independiente de la Chorrera Reserves

03:00 Tauro FC II 2-0 Potros Del Este Reserves 2

17:15 Inter Turku U20 2-1 GrIFK U20

06:00 Deportivo Saprissa 3-0 AD San Carlos 1

00:00 AD Grecia 3-5 Cartagines Deportiva SA

20:00 FAM-MSN Project Squad 0-3 Kuching FA

21:00 Brighton U21 1-1 Liverpool U21 1

20:00 Blackburn Rovers U21 0-1 Wolverhampton U21

20:00 Manchester City U21 3-1 Leicester City U21

22:00 KF Drenica Skenderaj 0-1 KF Llapi

22:30 2 FK Igman Konjic 2-0 Sarajevo

06:00 AC Syracuse Pulse 3-0 Chattanooga 1

05:00 Moca FC 0-0 Jarabacoa FC 1

22:00 Motherwell (w) 0-1 Glasgow City (w)

22:00 Aberdeen (w) 0-8 Glasgow Rangers (w)

19:00 Spartans (w) 2-1 Hearts (w)

19:00 Partick Thistle (w) 0-2 Celtic (w)

19:00 Hibernian (w) 4-0 Hamilton FC (w)

18:00 Glasgow Girls (w) 0-4 Dundee United (w)

23:30 HNK Gorica U19 0-0 NK Istra 1961 U19

15:00 ZNK Osijek U19 3-2 NK Dugopolje U19

22:30 III.Keruleti TUE 3-2 Kelen SC

22:30 1 Mako 1-2 Ivancsa

22:30 1 Senyo Carnifex 0-2 BKV Elore

22:00 Csornai SE 5-0 Zsambeki SK

18:00 Debreceni VSC II 1-1 BVSC Zuglo

18:00 Bekescsabai Elore SE II 0-3 Egri FC

16:00 Gyori ETO FC II 2-3 Puskas Academy II

16:00 Diosgyori VTK II 0-5 Korosladany MSK

16:00 Kecskemeti TE II 4-3 Monori SE

16:00 Kisvarda II 1-1 Tiszaujvaros

20:00 Alvsjo AIK FF (w) 1-4 IFK Norrkoping DFK (w)

21:00 Linfield FC 4-0 Portadown

01:00 2 Gramadense 2-0 Garibaldi 1

21:00 Al-Ahed 2-1 Tadamon Sour

20:30 Al-Ansar (LIB) 3-0 Shabab Sahel

04:15 Miramar Misiones FC 4-1 Cerro Montevideo

20:15 Racing Club Montevideo 2-1 Club Atletico Progreso