Kết quả trận Salernitana vs AS Roma, 01h45 ngày 15/08

Salernitana
Salernitana
0
AS Roma
AS Roma
1
Kết quả bóng đá Serie A

Salernitana vs AS Roma


01:45 ngày 15/08/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Salernitana vs AS Roma


TLCA
1.92 : 0:0 : 0.44
TL bàn thắng:
11.11 : 1 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
289.00 : 12.00 : 1.04
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Salernitana vs AS Roma

 28'    Lassana Coulibaly yellow_card  
 33'    0-1   goalBryan Cristante
 39'    Norbert Gyomber yellow_card  
 40'    Grigoris Kastanos yellow_card  
 48'      yellow_cardChris Smalling
 54'    Franck Ribery↑Grigoris Kastanos↓ substitution  
 62'    Diego Martin Valencia Morello↑Erik Botheim↓ substitution  
 62'    Junior Sambia↑Pasquale Mazzocchi↓ substitution  
 69'      substitutionNemanja Matic↑Tammy Abraham↓
 72'      yellow_cardNemanja Matic
 73'    Julian Kristoffersen↑Lassana Coulibaly↓ substitution  
 79'      substitutionGeorginio Wijnaldum↑Nicolo Zaniolo↓
 89'      substitutionStephan El Shaarawy↑Paulo Dybala↓

Đội hình thi đấu Salernitana vs AS Roma

Salernitana AS Roma
33 Luigi Sepe
17 Federico Fazio
23 Norbert Gyomber
2 Dylan Bronn
30 Pasquale Mazzocchi
10 Tonny Trindade de Vilhena
18 Lassana Coulibaly
20 Grigoris Kastanos
87 Antonio Candreva
11 Erik Botheim
9 Federico Bonazzoli
1 Rui Pedro dos Santos Patricio
23 Gianluca Mancini
6 Chris Smalling
3 Roger Ibanez Da Silva
2 Rick Karsdorp
7 Lorenzo Pellegrini
4 Bryan Cristante
37 Leonardo Spinazzola
21 Paulo Dybala
22 Nicolo Zaniolo
9 Tammy Abraham
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
39 Antonio Pio Iervolino
16 Ivan Radovanovic
72 Andrea Sorrentino
6 Junior Sambia
14 Diego Martin Valencia Morello
5 Frederic Veseli
24 Wajdi Kechrida
3 Domagoj Bradaric
35 Andrei Motoc
28 Leonardo Capezzi
12 Alessandro Micai
98 Lorenzo Pirola
7 Franck Ribery
19 Julian Kristoffersen
25 Georginio Wijnaldum
24 Marash Kumbulla
92 Stephan El Shaarawy
63 Pietro Boer
8 Nemanja Matic
59 Nicola Zalewski
52 Edoardo Bove
65 Filippo Tripi
64 Felix Afena-Gyan
19 Zeki Celik
14 Eldor Shomurodov
99 Mile Svilar
17 Matias Nicolas Vina Susperreguy

Số liệu thống kê Salernitana vs AS Roma

Salernitana   AS Roma
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
2
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
2
13
 
Tổng cú sút
 
20
2
 
Sút trúng cầu môn
 
5
5
 
Sút ra ngoài
 
9
6
 
Cản sút
 
6
12
 
Sút Phạt
 
19
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
43%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
57%
449
 
Số đường chuyền
 
417
84%
 
Chuyền chính xác
 
83%
18
 
Phạm lỗi
 
9
1
 
Việt vị
 
3
19
 
Đánh đầu
 
19
8
 
Đánh đầu thành công
 
11
3
 
Cứu thua
 
2
17
 
Rê bóng thành công
 
18
4
 
Đánh chặn
 
6
13
 
Ném biên
 
19
0
 
Woodwork
 
1
17
 
Cản phá thành công
 
18
9
 
Thử thách
 
9
104
 
Pha tấn công
 
74
41
 
Tấn công nguy hiểm
 
37

18:00 Hải Phòng FC 1-1 Hoàng Anh Gia Lai

16:30 Changchun Yatai 1-0 Shenzhen FC

17:00 FC Yessentuki 0-1 FK Forte Taganrog

17:30 1 FK Eskhata 0-0 FC Khatlon

17:30 Veres 2-2 Rukh Vynnyky

17:00 Welkite Ketema 1-0 Arba Minch

17:00 Kecskemeti TE U19 2-2 Paksi SEU19

15:45 Langsning SC 1-2 Mawlai SC

17:00 SC Shicun Hamizrah 2-5 FC Hapoel Bnei Ashdod

17:00 1 Maccabi Ironi Sderot 2-1 MS Hapoel Yeroham 1

16:00 1 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0-0 Hapoel Kiryat Ono

16:00 Hapoel Ramat Israel 1-3 Beitar Ramat Gan

16:00 MS Tirat HaCarmel 2-0 Ihud Bnei Kfar Kara

15:45 Hapoel Segev Shalom 1-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

15:30 Hapoel Bnei Lod 3-0 Maccabi Beer Sheva

15:00 1 Beitar Nahariya 0-2 Hapoel Bnei Biina

14:00 1 Hapoel Ironi Gedera 5-0 Hapoel Ashkelon 1

14:30 Beitar Jerusalem Oren U19 0-2 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:15 1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-0 Moadon Sport Tira

18:00 Tzeirey Kafr Kana 1-0 Hapoel Raanana

17:30 Ironi Nesher 1-1 Maccabi Tamra

17:30 Maccabi Shaarayim 3-1 Bnei Eilat 1

16:00 Shimshon Tel Aviv 2-1 Beitar Tel Aviv Ramla 1

16:00 Maccabi Tzur Shalom 1-0 Hapoel Kafr Kanna

15:00 Ihud Bnei Shefaram 6-2 Hapoel Migdal HaEmek

13:30 Young Challengers 0-4 Student Union FC 1

16:00 Junior Lions 0-0 University FC

14:30 1 AS Tel Aviv University (w) 1-0 Maccabi Hadera (w)

16:20 MO Constantine U21 3-0 JSM Skikda U21

16:15 ES Ben Aknoun U21 3-1 MCB Oued Sly U21

16:10 NA Hussein Dey U21 6-0 RC Relizane U21

16:10 CR Temouchent U21 0-0 RC Kouba U21

16:00 ASM Oran U21 3-1 MC Saida U21

16:00 ES Mostaganem U21 2-0 WA Boufarik U21

18:00 FK Orenburg Youth 1-1 Zenit St.Petersburg Youth

17:00 Strogino Youth 0-1 Spartak Moscow Youth

17:00 1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-3 FK Nizhny Novgorod Youth

17:00 PFC Sochi Youth 4-5 Chertanovo Moscow Youth

17:00 Khimki Youth 0-0 FK Rostov Youth

14:00 FK Ural Youth 3-3 Krylya Sovetov Samara Youth

18:00 1 Akademiya Ontustik 2-2 Baikonur

18:00 Yassy Turkistan 1-2 Ekibastuzets

17:00 FC Zhetysu Taldykorgan 3-1 Zhenis

17:00 FK Igilik 0-5 Okzhetpes

15:00 Astana B 2-3 Tarlan

16:00 Nara Club 5-0 Osaka FC

18:00 1 Lviv U21 0-2 Dnipro-1 U21

16:15 Metalist Kharkiv U21 0-5 FC Shakhtar Donetsk U21

15:00 Inhulets Petrove U21 3-0 FC Vorskla U21

16:05 PS BRT Subang 0-1 Persika 1951

13:30 Karawang United 3-2 Depok United 1

13:15 Vanuatu U20 2-2 Papua New Guinea

18:15 Deltras Sidoarjo 5-0 Kalteng Putra FC

16:00 PSDS Serdang 1-1 Semen Padang 1

18:00 Nakhon Pathom FC 4-1 Rayong FC

17:00 Egypt Beach Soccer 2-1 Mozambique Beach Soccer

15:30 Senegal Beach Soccer 10-3 Uganda Beach Football Team

16:00 Odra Wodzislaw U19 0-5 GKS Tychy U19

16:00 Kremin Kremenchuk 0-3 Obolon Kiev