Kết quả trận Qingdao Youth Island vs Jiangxi Liansheng FC, 14h00 ngày 23/09

Qingdao Youth Island
Qingdao Youth Island
2
Jiangxi Liansheng FC
Jiangxi Liansheng FC
2
Kết quả bóng đá hạng Nhất Trung Quốc

Qingdao Youth Island vs Jiangxi Liansheng FC


14:00 ngày 23/09/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Qingdao Youth Island vs Jiangxi Liansheng FC


TLCA
2.56 : 0:1/4 : 0.23
TL bàn thắng:
3.44 : 4 1/2 : 0.17
TL Thắng - Hòa - Bại
1.02 : 7.20 : 200.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Qingdao Youth Island vs Jiangxi Liansheng FC

 24'    0-1   goalWang Long(OW)
 46'    Jailton Lourenco da Silva Nascimento goal 1-1  
 46'    Kai Li↑Valdumar Te↓ substitution  
 47'    Jailton Lourenco da Silva Nascimento yellow_card  
 53'      yellow_cardWesley Alves
 62'    Li Guihao yellow_card  
 66'    Su Shihao↑Li Guihao↓ substitution  
 66'    Fuhai Chen↑Chen Ao↓ substitution  
 71'      substitutionGileard Nascimento Borges↑Wesley Alves↓
 73'      substitutionYu Jianfeng↑Sun Dong↓
 76'    Xie Longfei↑Lu Yongtao↓ substitution  
 80'      substitutionLiu Zefeng↑Baqyjan Hurman↓
 80'    Zhang Yue↑Xue Mengtao↓ substitution  
 83'    Zhang Yue goal 2-1  
 88'      substitutionLiu Zipeng↑Deng Jiaxing↓
 88'      substitutionTang Qirun↑Liu Yulei↓
 90'    2-2   goalGileard Nascimento Borges

Đội hình thi đấu Qingdao Youth Island vs Jiangxi Liansheng FC

Qingdao Youth Island Jiangxi Liansheng FC
22 Liu Zhenli
37 Li Guihao
5 Liu Pujin
7 Tian Yong
33 Wang Long
3 Xue Mengtao
10 Jailton Lourenco da Silva Nascimento
20 Chen Ao
17 Chen Po-Liang
40 Lu Yongtao
9 Valdumar Te
1 Peng Hao
7 Magno Cruz
6 Chen Xiao
4 Liu Yulei
3 Zhang Xiang
26 Wu Yujie
20 Baqyjan Hurman
13 Deng Jiaxing
8 Wesley Alves
33 Kang Zhenjie
27 Sun Dong
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
13 Fuhai Chen
27 Kai Li
12 HERVAINE MOUKAM
18 Sheng Ma
24 Sun Jiangshan
26 Su Shihao
43 Xie Longfei
45 Yan Qihang
21 Yin Depei
44 Zhang Yue
1 Zhang Yulei
28 Erpan Ezimjan
19 Fan Weixiang
10 Gileard Nascimento Borges
2 Li Jiawei
30 Li Qinghao
22 Liu Zefeng
31 Liu Zipeng
15 Mustahan Mijit
14 Tan Binliang
39 Tang Qirun
17 Yu Jianfeng
21 Zhang Chongguang

Số liệu thống kê Qingdao Youth Island vs Jiangxi Liansheng FC

Qingdao Youth Island   Jiangxi Liansheng FC
6
 
Phạt góc
 
1
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
1
13
 
Tổng cú sút
 
7
4
 
Sút trúng cầu môn
 
4
9
 
Sút ra ngoài
 
3
96
 
Pha tấn công
 
97
57
 
Tấn công nguy hiểm
 
35

22:30 1 Leeds United 0-0 Aston Villa

20:00 Manchester City 6-3 Manchester United

01:45 Lens 1-0 Lyon

22:05 Monaco 4-1 Nantes

20:00 Troyes 2-2 Reims 1

20:00 Ajaccio 1-3 Clermont

20:00 1 Toulouse 4-2 Montpellier

20:00 1 AJ Auxerre 1-1 Stade Brestois

18:00 1 Lorient 2-1 Lille

02:00 Real Madrid 1-1 Osasuna 1

23:30 Girona 3-5 Sociedad

21:15 Celta Vigo 1-0 Betis 1

19:00 1 RCD Espanyol 2-2 Valencia 1

01:45 Juventus 3-0 Bologna

22:59 Atalanta 1-0 Fiorentina

20:00 Sampdoria 0-3 Monza

20:00 Lecce 1-1 Cremonese

20:00 Sassuolo 5-0 Salernitana

17:30 Lazio 4-0 Spezia

22:30 Schalke 04 2-3 Augsburg 1

20:30 Hertha Berlin 1-1 TSG Hoffenheim

12:00 Seongnam FC 0-2 Suwon Samsung Bluewings

14:30 Suwon FC 2-2 Gimcheon Sangmu FC

12:00 Jeju United 1-2 Gangwon FC

07:35 Nashville 1-2 Houston Dynamo 1

04:25 FC Kansas City 1-0 Seattle Sounders

02:05 Portland Timbers 1-2 Los Angeles FC

00:00 New York City FC 2-1 Orlando City

19:00 Buriram United 3-1 Prachuap Khiri Khan

18:00 1 Port FC 1-1 Bangkok United FC

18:00 Chonburi Shark FC 2-1 Nong Bua Lamphu

17:30 Ratchaburi FC 1-0 Lampang FC 1

22:59 Al Shorta 1-0 Al Karkh 1

20:30 Fikis 1-3 Trikala

13:00 Yeoju Sejong 0-1 Jungnang Chorus Mustang FC

18:00 Stoke City 0-4 Watford

02:30 FC Famalicao 4-0 Boavista FC

00:00 Pacos de Ferreira 1-1 FC Arouca

21:30 Rio Ave 1-0 Santa Clara 1

01:00 Emmen 0-0 SC Heerenveen

21:45 RKC Waalwijk 2-2 Sparta Rotterdam 1

19:30 Excelsior SBV 0-1 FC Utrecht

19:30 NEC Nijmegen 1-1 Feyenoord

17:15 Fortuna Sittard 2-0 Volendam 1

18:00 Phố Hiến 3-3 Khatoco Khanh Hoa

18:00 Bà Rịa Vũng Tàu 1-1 Bình Phước

16:30 Công An Nhân Dân 5-1 Cần Thơ

16:00 Phù Đổng 1-3 Quảng Nam FC

15:30 Đắk Lắk 3-1 Đồng Tâm Long An

08:00 Club Leon 2-2 Club Tijuana

06:05 Santos Laguna 3-0 Mazatlan FC

00:00 1 Toluca 4-1 Queretaro FC

22:30 IK Sirius FK 1-1 AIK Solna

22:30 Kalmar 2-0 Helsingborg

20:00 GIF Sundsvall 1-3 IFK Norrkoping FK

20:00 Varbergs BoIS FC 1-1 Hacken

21:30 Luzern 1-2 Young Boys

21:30 Lugano 1-0 Servette

19:15 FC Sion 1-3 Winterthur

00:00 Besiktas JK 0-0 Fenerbahce

21:00 Konyaspor 1-0 Umraniyespor

18:30 Sivasspor 1-2 Hatayspor 1

18:30 Alanyaspor 1-1 Giresunspor 1

22:30 1 HNK Sibenik 1-1 HNK Gorica 2

20:00 Rijeka 0-1 Hajduk Split

02:00 Sint-Truidense 0-1 KAS Eupen

23:30 Kortrijk 2-1 Royal Antwerp

21:00 KAA Gent 3-4 Cercle Brugge

18:30 Anderlecht 0-1 Charleroi

22:59 FK Nizhny Novgorod 1-2 Spartak Moscow

22:59 1 Terek Grozny 2-1 Dynamo Moscow

20:30 Zenit St. Petersburg 3-1 Rostov FK

18:00 Fakel 2-2 Torpedo moskva 1

22:59 Zlate Moravce 0-3 Spartak Trnava

22:30 Slovan Bratislava 3-1 Sport Podbrezova

22:30 NK Publikum Celje 2-1 Radomlje

20:00 ND Gorica 1-4 Maribor

04:00 Cobresal 2-0 Union Espanola

22:00 Nublense 2-2 O.Higgins 1

01:30 FC Steaua Bucuresti 3-2 Arges

22:30 1 Farul Constanta 2-0 UTA Arad

17:00 Hermannstadt 1-2 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

22:59 FC Copenhagen 1-0 Aarhus AGF

21:00 Brondby IF 3-3 Lyngby

19:00 Midtjylland 1-1 Viborg

19:00 Silkeborg 2-1 AC Horsens

06:45 Argentinos juniors 0-3 River Plate

04:30 Talleres Cordoba 0-1 Lanus

04:00 1 Boca Juniors 1-0 Velez Sarsfield 2

01:30 Patronato Parana 2-1 Atletico Tucuman

22:59 Al Ain 3-0 Ittihad Kalba

20:15 Al Bataeh 0-4 Al Wehda(UAE)

20:15 Al-Dhafra 3-2 Al Ahli(UAE)

21:00 Slavia Mozyr 0-1 FK Isloch Minsk

19:00 FC Minsk 0-0 Energetik-BGU Minsk

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 1-1 Neman Grodno

06:30 1 Oriente Petrolero 1-0 Blooming 1

04:15 1 The Strongest 1-0 Universitario de Sucre 1

02:00 Universitario De Vinto 1-2 Always Ready

21:30 1 Bellinzona 1-3 Schaffhausen

19:15 Vaduz 0-2 Stade Ouchy 1

22:30 Widzew lodz 0-0 Rakow Czestochowa

20:00 Jagiellonia Bialystok 4-1 Korona Kielce

17:30 Miedz Legnica 0-2 Stal Mielec

00:00 Kristiansund BK 4-4 Rosenborg

22:00 Ham-Kam 2-1 Jerv

22:00 Aalesund FK 2-1 Viking

22:00 Haugesund 2-2 Odd Grenland

22:00 Sandefjord 1-1 Sarpsborg 08

18:30 1 FC Sioni Bolnisi 1-1 Dinamo Batumi 1

18:30 Torpedo Kutaisi 0-0 Dinamo Tbilisi

23:45 Videoton Puskas Akademia 1-1 Fehervar Videoton

21:30 Kecskemeti TE 2-0 Ferencvarosi TC

01:30 PAOK Saloniki 1-2 Panathinaikos

23:30 1 Volos NFC 2-0 Aris Thessaloniki

20:00 Olympiakos Piraeus 2-0 Atromitos Athens

19:00 Asteras Tripolis 2-0 OFI Crete

21:15 Benevento 1-1 Ascoli

02:00 Ibiza Eivissa 3-2 CD Lugo

23:30 1 Granada CF 0-0 SD Huesca

23:30 Real Oviedo 1-3 FC Cartagena

21:15 Leganes 1-2 Albacete

21:15 Alaves 3-1 Ponferradina

18:30 Magdeburg 1-0 Jahn Regensburg

18:30 Karlsruher SC 3-0 Nurnberg

18:30 Kaiserslautern 1-1 Eintracht Braunschweig

12:00 Vegalta Sendai 0-2 Tokyo Verdy

12:00 Renofa Yamaguchi 2-2 Grulla Morioka

12:00 Mito Hollyhock 0-1 JEF United Ichihara Chiba

12:00 Zweigen Kanazawa FC 3-1 Fagiano Okayama

22:59 LKS Nieciecza 2-2 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1

20:00 Puszcza Niepolomice 2-0 Arka Gdynia

17:40 Ruch Chorzow 2-1 Sandecja Nowy Sacz

22:00 FK Znamya Noginsk 1-5 Khimki (R)

21:00 FK Chayka Pesch 3-1 Spartak Nalchik

21:00 2 FC Murom 1-0 Spartak Kostroma 1

20:00 FK Spartak Tambov 3-2 Arsenal Tula II

20:00 Dinamo Saint Petersburg 1-1 Zenit-2 St.Petersburg

20:00 Peresvet Podolsk 0-2 Rodina Moskva II

20:00 FK Ryazan 2-0 Dinamo Briansk

19:00 Dinamo Moscow B 2-1 Dynamo Vologda

19:00 Elektron VN 1-1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

19:00 1 Baltika-BFU Kaliningrad 0-1 FK Leningradets

19:00 Salyut-Energia Belgorod 6-1 FK Kaluga

19:00 Saturn Moscow 0-1 SKA Khabarovsk II

18:30 Zvezda Sint Petersburg 1-1 Zorkyi Krasnogorsk

18:00 Irtysh 1946 Omsk 2-1 Dinamo Barnaul

18:00 Sokol 1-0 Zenit Penza 1

18:00 Khimik Dzerzhinsk 1-0 Torpedo Moskau II

17:00 Strogino Moscow 1-0 Metallurg Lipetsk 1

17:00 Balashikha 2-1 Dinamo Vladivostok

17:00 Amkar Perm 1-0 Nosta Novotroitsk

17:00 Sibir-M Novosibirsk 1-1 FK Orenburg-2

16:00 Torpedo Miass 0-2 Chelyabinsk

05:30 Libertad 1-0 General Caballero LJM

03:00 1 Tacuary 1-1 Sportivo Ameliano

03:00 Guairena 0-1 Olimpia Asuncion

14:00 Gyeongnam FC 2-0 Jeonnam Dragons

19:00 SV Wehen Wiesbaden 3-1 Rot-Weiss Essen

18:00 Viktoria koln 1-2 Oldenburg

08:15 Independiente Santa Fe 1-0 Envigado FC

06:10 America de Cali 0-0 Atletico Nacional Medellin

04:05 Atletico Junior Barranquilla 1-0 Deportivo Cali

02:00 Deportivo Pereira 2-0 Deportivo Pasto

06:15 1 Deportivo Lara 0-2 Deportivo Tachira

04:00 Portuguesa FC 1-2 Academia Puerto Cabello

00:00 Partizan Belgrade 4-1 Vojvodina Novi Sad 1

22:00 Mladost Novi Sad 0-4 Crvena Zvezda

20:00 FK Spartak Zlatibor Voda 1-2 Radnicki 1923 Kragujevac

22:59 Altinordu 1-4 Keciorengucu

20:00 Boluspor 0-0 Tuzlaspor 1

17:30 1 Manisa BB Spor 3-2 Adanaspor

17:30 Bandirmaspor 0-0 Samsunspor

21:00 Falkenberg 1-0 Qviding FIF

21:00 Vasalunds IF 6-3 Pitea IF

18:00 IF Karlstad Fotboll 1-0 Tegs SK

16:30 Albirex Niigata FC 1-1 Hougang United FC

16:30 Balestier Khalsa FC 5-3 Lion City Sailors 1

15:00 FC Otelul Galati 2-1 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

15:00 FC Brasov 0-0 CSM Slatina

15:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 2-0 Metaloglobus

15:00 FC Timisoara 1-4 Concordia Chiajna

00:00 KP Calisia Kalisz 2-1 Hutnik Krakow

22:59 Polonia Warszawa 1-1 GKS Jastrzebie

22:59 Metalac Gornji Milanovac 1-0 FK Trajal Krusevac

22:00 FK Rad Beograd 2-3 IMT Novi Beograd

20:00 FK Loznica 0-0 FK Zeleznicar Pancevo

20:00 Indjija 2-1 Jedinstvo UB

20:30 Bistrica 2-1 NK Brinje Grosuplje

20:30 Jadran Dekani 0-1 NK Rogaska

20:30 NK Rudar Velenje 0-2 Triglav Gorenjska

18:00 ND Beltinci 2-2 NK Aluminij

17:30 FC Istaravshan 1-1 FC Istiklol Dushanbe

17:25 CSKA Pamir Dushanbe 1-2 Ravshan Zafarobod

05:30 Wanderers FC 0-2 CA Penarol

02:00 Boston River 3-0 Rentistas

21:00 CA River Plate 0-0 Deportivo Maldonado

21:00 Zorya 2-2 Kryvbas

19:00 1 Chernomorets Odessa 1-2 PFC Oleksandria

17:00 FC Mynai 0-1 Dynamo Kyiv

20:00 Manica Diamond 0-1 Dynamos FC

20:00 Highlanders 2-3 FC Platinum

20:00 Capps linked 2-1 Triangle FC

21:00 Sokol Brozany 2-1 Pardubice B

15:15 SC Znojmo 1-5 Hlucin

15:15 Bohemians1905 B 4-1 FK Banik Sokolov

15:15 Mlada Boleslav B 0-1 Viktoria Zizkov

15:15 Banik Ostrava B 3-1 Frydek-Mistek

15:15 1 Hradec Kralove B 0-3 FK Kolin

15:15 Chlumec nad Cidlinou 2-0 SK Zapy

15:00 Teplice B 1-2 Jablonec B

20:00 Hawassa City FC 1-2 Legetafo Legedadi

17:00 Wolaita Dicha 0-0 Ethiopia Bunna

20:00 Burreli 1-0 KF Oriku

17:30 Tomori berat 1-1 KS Dinamo Tirana

19:00 Ringkobing 4-2 B 1913 Odense

22:59 Simba Sports Club 3-0 Dodoma Jiji FC

19:55 1 Mtibwa Sugar 2-2 Mbeya City

21:00 Coventry (w) 2-0 Southampton (w)

21:00 Bristol Academy (w) 4-0 CrystalPalace (w)

20:00 Reading (w) 1-2 Tottenham Hotspur (w)

20:00 London City Lionesses (w) 2-2 West Ham United (w)

20:00 Blackburn Rovers (w) 0-3 Leicester City (w)

20:00 Birmingham (w) 3-2 Brighton H.A. (w)

20:00 Lewes (w) 2-0 Charlton (w)

18:00 Durham Wildcats LFC (w) 3-3 Sheffield United (w)

17:30 Sunderland (w) 0-1 Liverpool (w)

01:30 Argentino de Rosario 0-0 Rosario Central

19:00 FK Arys 2-2 Lokomotiv Astana

18:00 Akzhayik Oral 3-1 FK Aktobe Lento

16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-2 FC Kairat Almaty

16:00 Tobol Kostanai 3-1 FC Shakhtyor Karagandy 1

02:30 Cavalry FC 2-1 Valour

21:00 JDFS Alberts 0-1 Jelgava

17:00 Tukums-2000 II 2-2 Saldus SS/Leevon

20:30 NK Solin 1-0 Rudes

16:00 Ayeyawady united 6-1 Mahar United

16:00 YANGON UNITED 10-0 Laconi Lian

22:00 FC Ajka 3-1 Bodajk FC Siofok

22:00 Duna-Tisza 1-0 SOROKSAR

22:00 Szeged Csanad 2-1 Dafuji cloth MTE 1

22:00 Pecsi MFC 1-0 Szombathelyi Haladas

22:00 MTK Hungaria 1-4 Csakvari TK

22:00 Kazincbarcika 0-0 Gyori ETO 1

20:00 Szentlorinc SE 2-0 Diosgyor VTK

20:00 Gyirmot SE 2-3 Nyiregyhaza

20:00 Dorogi FC 1-3 Kozarmisleny SE

20:00 1 Bekescsaba 0-1 MTE Mosonmagyarovar

09:00 Monterey Bay FC 1-2 Tampa Bay Rowdies 1

07:00 1 Los Angeles Galaxy II 2-0 Sacramento Republic FC

22:30 Sanat-Naft 1-1 Mes Rafsanjan

21:00 Persepolis 0-1 Tractor S.C.

20:30 Persepolis Pakdasht 1-2 Sepahan

21:00 1 Kingstonian 1-3 Potters Bar Town

20:00 Rutsiro FC 1-2 AS Kigali

20:00 Rwamagana City 2-3 APR FC

20:00 Musanze FC 2-1 Espoir FC

22:00 Klepp (w) 4-2 Honefoss (w)

21:00 Ovrevoll Hosle(w) 2-1 Fortuna Alesund (w)

18:00 Grand Bodo (w) 2-1 Amazon Grimstad (w)

22:59 Orduspor 1-1 Darica Genclerbirligi 1

19:30 Bayrampasa 0-2 Bulvarspor

19:30 EdirnesporGenclik 0-1 Celspor

19:30 Dai Lin Jissbon 1-1 Yeni Amasya Spor

19:30 Yldrm Belediyesispor 2-0 Erbaaspor S

19:30 Akhisar Bld.Geng 1-1 Osmaniyespor

19:30 Kusadasispor 4-3 Ergene Velimese

19:30 Tepecik Bld 0-0 Sapanca Genclikspor

19:30 Sile Yildizspor 0-0 Kelkit Belediye Hurriyet

19:30 Kutahyaspor 0-0 Yeni Orduspor

19:00 Yeni Altindag BS 2-1 Karsiyaka

19:00 Kepez Belediyespor 2-1 Halide Edip Adivarspor

19:00 Anadolu Selcukluspor 1-0 Yomraspor

19:00 Nevsehirspor Genclik 1-3 Agri 1970 Spor 1

19:00 Turk Metal Kirikkale 1-2 Ayvalikgucu Belediyespor

19:00 Karaman Belediyespor 0-0 Kestel

18:30 76 Igdir Belediye spor 5-0 Elazig Belediyespor

18:30 Gumushanespor 1-2 Eynesil

18:30 Elazigspor 2-1 Catalca Spor

18:30 Artvin Hopaspor 1-1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor

18:30 Fatsa Belediyespor 2-4 Cankaya FK

18:30 Arguvan 1-1 Efeler 09

18:30 1 Aksarayspor 0-0 Bergama Belediyespor

18:30 Ofspor 0-0 Kahramanmarasspor

18:30 Karaman Belediyesi Spor 3-0 Eskisehirspor

18:30 Musspor 1-0 Nigde Belediyespor

21:30 Bamboutos de 0-1 Coton Sport

20:00 Musongati FC 1-0 Romania Inter Star

20:00 BS Dynamic 0-0 Bujumbura City

20:00 Bumamuru 5-0 Magara Young Boys

20:00 Olympique Star 1-1 Rukinzo FC

20:00 Kayanza Utd 1-0 Le Messager Ngozi

20:00 Aigle Noir 1-0 Fc Tigre Noir

05:00 Deportivo Mixco (W) 0-0 Deportivo Amatitlan (w) 1

22:59 CSD Municipal (W) 1-2 Suchitepequez (w)

22:59 Wydad Temara 0-1 Stade Marocain du Rabat

22:59 RCOZ Oued Zem 1-1 Chabab Atlas Khenifra

22:59 Wydad Fes 2-1 ASS Association Sportive de Sa

19:35 Al-Faisaly Harmah Youth 0-3 Al-Hilal (Youth)

03:00 Chacaritas SC 3-0 CD Puerto Quito

00:30 Libertad FC 1-1 Sociedad Deportivo Quito

22:30 SC Imbabura 1-0 Olmedo Riobamba

22:30 HJK Helsinki 3-0 Inter Turku 1

20:00 Vaasa VPS 4-0 HIFK

20:00 AC Oulu 2-1 Lahti

20:00 KuPs 3-2 Honka Espoo

20:00 FC Haka 2-0 SJK Seinajoen

19:00 Ilves Tampere 2-3 IFK Mariehamn

19:00 Transport United FC 0-2 Paro FC

07:00 SV Britannia 1-2 SV River Plate

05:00 2 SV Atletico Santa Fe 0-1 SV Estrella

00:00 1 Partizani Tirana 0-2 KF Tirana 1

15:30 Floridsdorfer AC 2-1 FC Blau Weiss Linz

18:20 TPS Turku U20 2-2 GrIFK U20

16:00 TamFu U20 2-5 TPVTampereU20

20:00 zelzate 1-0 Torhout

20:00 Pepingen 3-0 Tongeren

21:45 Fortuna Hjorring (w) 1-2 Brondby IF (w)

21:00 HB Koge (w) 3-0 Sundby BK (w)

17:00 Thisted FC (w) 1-1 Kolding BK (w)

22:15 Balzan FC 0-2 Hibernians FC

21:00 Gzira United 4-0 Pieta Hotspurs

20:00 1 Birkirkara FC 3-0 Valletta FC

09:00 Chivas Guadalajara (w) 2-2 Club America (w)

08:00 Mazatlan FC (w) 1-3 Saint Louis Athletica (w)

07:00 Pachuca (w) 3-2 Juarez FC (w)

04:00 Club Necaxa (w) 0-2 Atlas (w)

00:00 Puebla (w) 1-3 Santos Laguna (w)

20:00 1 PAOK Kristonis FC 2-3 Panthrakikos

20:00 Nafpaktiakos 1-2 AEL Larisa

20:00 Almyros Gaziou 3-1 Elassona FC

20:00 1 Vyron Kavala 0-5 Panahaiki-2005

20:00 Ionikos Ionia 1-0 Diagoras Vrachneikon

20:00 1 Apollon Smirnis 0-2 AE Kifisias

22:59 1 Santos Laguna U20 2-3 Mazatlan U20

21:00 Deportivo Toluca Mexiquense U20 2-2 Queretaro U20

21:00 Leon U20 1-0 Club Tijuana U20 1

21:00 Sava Gao Char Meisel 0-6 NK Lucko

21:00 NK Granicar Zupanja 0-1 NK Slavija Pleternica 1

21:00 NK Bedem Ivankovo 3-1 HNK Dakovo Croatia

16:00 NK Dinamo Odranski Obrez 2-4 NK Ponikve

16:00 GAJ Mace 1-3 NK Samobor

01:30 Defensores Unidos 4-1 Argentino de Quilmes 1

00:05 Villa San Carlos 2-1 Uhl Que Sa

00:05 CA San Miguel 2-0 Ituzaingo

00:05 Deportivo Armenio 3-0 Los Andes

00:05 Deportivo Merlo 0-1 Colegiales

15:15 Brno B 2-0 Kozlovice

15:15 Vysocina Jihlava B 5-1 Bystrice Nad Pernste 1

22:00 BFC Daugavpils 1-1 FK Valmiera

05:00 Chicago Red Stars (w) 2-0 Angel City FC (W)

22:30 Al-Nahda Muscat 2-0 Al-Suwaiq

20:15 Al Rustaq 0-0 Al Oruba Sur

20:10 Oman Club 0-2 Sur Club

01:30 D. Concepcion 2-1 Rodelindo Roman

01:00 General VelAsquez 0-0 Iberia Los Angeles 1

23:40 MS Jerusalem 0-2 Agudat Sport Nordia Jerusalem

20:00 AGSM Verona (w) 3-2 SSD ACF Calcio Arezzo (W)

20:00 Genoa (W) 0-4 Brescia (w)

20:00 Apulia Trani (w) 0-1 Cesena (W)

20:00 1 Ternana W 2-3 Lazio (w)

20:00 San Marino College (w) 3-1 Ravenna (w)

20:00 Cittadella (W) 4-0 Tavagnacco (w)

16:00 Napoli (w) 1-0 Chievo (W)

20:15 Al-Jazira(UAE) U21 2-0 Baniyas SC Reserves

20:15 Wasl Dubai U21 0-2 Al-Nasr(KSA) U21

20:15 Khor Fakkan U21 3-3 Al-Sharjah U21

20:15 Ajman Club U21 1-1 Dabba Al-Fujairah U21

02:00 Academica Coimbra 1-1 CD Tondela 1

22:59 SC Angrense 0-2 Nacional da Madeira

22:59 FC Caldas 3-0 SC Covilha

22:00 GD Fontinhas 5-0 Praiense 1

21:00 Vila Caiz 1-1 Amora FC 1

21:00 Marr Tino 2-2 Guarda Desportiva

21:00 Fabril Barreiro 2-6 Viseu

21:00 Sertanense FC 3-0 AD Castro Daire

21:00 Valadares Gaia FC 2-0 CD Olivais Moscavide

21:00 1 Uniao Da Serra 0-4 Oliveirense

21:00 Pero pinheiro 2-1 FC Ferreiras

21:00 Coruchense 0-2 Clube Desportivo Trofense

21:00 Machico 1-1 Alverca

21:00 Sport Clube Paivense 1-2 Tirsense

21:00 Juventude de Evora 1-1 Vilafranquense

21:00 Pombal 2-0 Vigor Mocidade

21:00 Vilaverdense 1-1 Atletico Clube Purtugal

21:00 Oriental Lisboa 1-1 Paredes

21:00 Sintrense 2-2 Real Sport Clube 1

21:00 Resende-RJ 1-2 FC Felgueiras

21:00 Loures 0-3 Beira Mar

21:00 Moura 0-5 Dumiense

21:00 Oriental Dragon 0-2 CF Canelas 2010

21:00 Silves 3-5 Courense

21:00 Merelinense 3-3 Rabo Peixe 1

21:00 Vasco Gama VF do Campo 0-1 Imortal

21:00 Olhanense SC 1-0 Monte Trigo

21:00 Vitoria Setubal 4-0 Vilar de Perdizes 1

21:00 GD Braganca 1-0 Olimpico Montijo

20:55 Fafe 1-2 Anadia

20:00 UD Santarem 0-1 CD Mafra

17:00 Gondomar 2-2 Penafiel

17:00 Recreativa de Lamelas 0-1 Camacha 1

17:00 S. Joao Ver 3-0 Esp. Lagos 1

23:15 Al Rayyan 4-2 Al Shamal

23:15 Al-Garrafa 1-1 Al Duhail

23:15 Al-Arabi SC 1-0 Al Markhiya

06:00 Deportivo Xinabajul 1-1 Coban Imperial

02:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 2-3 CD Puerto de Iztapa

00:00 Guastatoya 0-1 C.S.D. Comunicaciones

17:00 FM Fortuna 1-1 FM Klaipedos

06:30 Tormenta FC 1-1 Richmond Kickers

18:00 Herfolge Boldklub Koge 0-1 Fredericia

18:00 Naestved 2-0 Hillerod Fodbold

22:59 Akritas Chloraka 0-3 Aris Limassol

22:59 APOEL Nicosia 0-0 AEL Limassol

02:00 Deportivo Saprissa U20 6-3 AD San Carlos U20 1

14:45 Growing Star (W) 0-1 Eves SC (W)

02:00 AD Sarchi 5-4 AD Carmelita

02:00 Limon FC 2-1 San Jose Costa Rica

00:00 Municipal Turrialba 3-2 AD Cariari Pococi

18:00 Ararat Yerevan II 2-1 BKMA II

22:00 Hamilton FC (w) 0-8 Hibernian (w)

06:00 Barcelona SC(ECU) 1-1 Guayaquil City

03:30 Cumbaya FC 0-0 Sociedad Deportiva Aucas 1

01:00 Orense SC 1-1 Delfin SC 1

17:00 Escola Varsovia Warszawa Youth 1-2 Lechia Gdansk (Youth)

17:00 Miedz Legnica Youth 0-2 Gornik Zabrze (Youth)

00:00 Deportivo La Coruna 0-1 C.D. San Fernando Isleno 1

00:00 Cordoba 0-1 UD San Sebastian Reyes

22:59 Real Sociedad B 2-0 Barcelona B

22:59 Castellon 2-0 Osasuna B

22:59 CF Talavera de la Reina 2-3 Cultural Leonesa

21:00 1 CF La Nucia 1-1 Real Union Irun

17:00 CD Alcoyano 2-1 Baleares

17:00 AD Alcorcon 4-1 Real Madrid Castilla

17:00 1 Real Balompedica Linense 1-1 Celta vigo b

17:00 Eldense 2-1 Gimnastic Tarragona

17:00 Calahorra 1-2 Athletic Bilbao B

17:00 1 SD Amorebieta 1-2 Numancia

17:00 AD Ceuta 1-3 Algeciras

18:00 Bate Borisov Reserves 2-1 Torpedo Zhodino Reserves

17:30 Belshina Babruisk Reserve 0-0 Dinamo Brest Reserves

16:00 Dinamo Minsk Reserves 2-0 Shakhter Soligorsk Reserves

19:00 Bayer Leverkusen U17 4-0 Preussen Munster U17

18:00 Astoria Walldorf U17 4-0 Saarbrucken(U17)

18:00 Bayern Munchen U17 3-0 Greuther Furth U17

17:00 Chemnitzer(U17) 2-0 RasenBallsport LeipzigU17

17:00 SC Freiburg U17 2-2 Eintracht Frankfurt U17

17:00 Hannover 96 U17 0-3 Werder Bremen U17

16:00 FSV Mainz 05 U17 3-2 Augsburg U17

16:00 Bochum U17 0-2 FC Schalke 04 U17

16:00 St. PauliU17 1-1 Niendorfer TSVU17

16:00 Dortmund U17 5-0 Fortuna Koln U17

16:00 Sportfreunde Siegen U17 1-2 Fortuna Dusseldorf U17

00:00 Moralo CP 1-2 UC La Estrella

00:00 Atletico Espeleno 0-1 Sevilla C

23:30 CD Robres 2-0 CD La Almunia

23:30 At. Pulpileno 1-1 Aguilas CF 1

23:30 CA Antoniano 3-0 CD Rota

23:30 Motril 1-4 UD Torre del Mar

23:05 Sant Andreu 2-0 UE Rapitenca

22:59 CD Don Alvaro 2-2 UP Plasencia

22:59 Arroyo Club Polideportivo 0-0 AD Llerenense

22:59 Alcantarilla 2-0 Muleno CF

22:59 CD Miajadas 1-2 Olivenza FC

22:59 Barakaldo CF 0-0 CD Basconia

22:59 Real Jaen CF 5-0 Maracena

22:59 Toledo 2-1 CF Talavera B

22:59 LHospitalet 3-1 CF Peralada

22:59 CS Puertollano 4-0 Tomelloso 1

22:59 Torrent C.F 0-1 Jove Espanol

22:59 UB Conquense 0-1 CD Villacanas

22:59 Puente Genil 1-0 Coria CF

22:59 RSD Alcala Henares 0-2 RSC International 1

22:59 UE Vilassar de Mar 3-1 Pobla De Mafumet CF

22:30 Jerez 0-0 CP Montehermoso

22:30 Pena Sport 1-1 Azkoyen

22:30 L Entregu CF 3-0 Aviles Stadium CF

22:30 EG El Palmar 1-2 La Union CF

22:30 CD Torrijos 1-1 CP Villarrobledo

22:30 CD Marchamalo 2-1 Villarrubia CF

22:30 La Solana 0-0 CD Azuqueca

22:30 CD Caspe 1-2 Tamar Ritter

22:30 CD Carinena 2-1 CA Monzon

22:30 1 Orihuela CF 2-1 CD Roda

22:00 CF Soller 1-0 CF Platges De Calvia

22:00 Arosa SC 0-0 CF Alondras

22:00 UD Marbella 3-1 CD El Palo

22:00 SD Ejea 0-1 AD Almudevar

22:00 Unami CP 2-2 Real Avila CF

22:00 CSD Arzua 1-2 UD Paiosaco

22:00 Silla CF 1-0 Acero

22:00 CF Illueca 0-0 CF Calamocha

22:00 CF Salmantino 3-0 CyDL Jupiter Leones

22:00 CD Binefar 3-0 CD Utrillas

22:00 CD Becerril 0-1 CA Bembibre

22:00 Hercules II 3-2 UD Rayo Ibense

22:00 Barbastro 0-0 CD Cuarte Industrial

22:00 Arandina 2-1 Almazan

22:00 Haro Deportivo 2-1 Yague CF

22:00 CF Badalona B 2-2 UE Sants

22:00 CDFC La Calzada 1-0 Vianes

22:00 CD Padura 2-2 Leioa

22:00 CD Anguiano 1-2 Naxara

22:00 SD Textil Escudo 1-2 Club Deportivo Tropezon

22:00 Caravaca CF 1-1 CD Cieza

22:00 SD Gama 2-1 CD Naval

21:45 1 CD Agoncillo 2-2 Casalarreina

21:30 Atletico Malagueno 4-0 CD Torreperogil

21:30 CD Galapagar 2-1 CD Paracuellos Antamira

21:30 CD Binissalem 2-0 Portmany

21:00 CF Fuenlabrada Promesas 2-1 CD Canillas

21:00 CA River Ebro 1-2 Comillas

20:00 CD Huracan Melilla 0-3 CD Huetor Vega

18:30 Lanzarote 2-0 Marino

18:00 Gran Pena 0-0 UD Somozas

18:00 CD Mensajero 1-1 CD La Cuadra

18:00 1 Las Palmas Atletico 0-1 UD San Fernando 2

18:00 UD Gran Tarajal ST 0-0 Estrella CF

17:15 1 Silva SD 0-0 UD Ourense

17:00 CD Praviano 1-0 CD Colunga

17:00 Atletico Tordesillas 2-1 CD Mirandes B

17:00 Gandia 0-1 UD Levante B

17:00 CP San Cristobal 2-0 UE Castelldefels

17:00 Viveiro CF 0-1 Racing Villalbes

17:00 Rayo Vallecano B 1-2 Torrejon CF

17:00 CF Montanesa 1-1 UE Tona

17:00 SD Huesca II 0-1 Epila CF

17:00 Atletico Arteixo 2-0 CD Choco

17:00 CD Lealtad 1-0 Luarca CF

17:00 Pena Balsamaiso CF 2-0 CD Varea

17:00 Racing Rioja B 0-4 Calahorra B

17:00 1 Almeria B 1-2 Torredonjimeno

17:00 Girona B 4-2 FC Vilafranca

17:00 CD Covadonga 1-0 Valdesoto

17:00 CD Calamonte 2-0 SP Villafranca

17:00 CD Berceo 1-1 Oyonesa Tudelano

17:00 Cordoba B 2-0 CD Gerena

17:00 Ted Contois Feng 2-1 Atletico Pueblonuevo

17:00 Xerez Deportivo 0-0 CD Pozoblanco

17:00 Las Rozas 0-3 Ursaria

17:00 Condal CF 1-2 CD Tuilla 1

17:00 SE Penya Independent 2-0 San Jodie

17:00 1 CF Trujillo 2-0 CD Azuaga

17:00 Conil CF 1-0 Ayamonte CF

17:00 Sporting de Gijon B 0-1 CD Llanes

17:00 Arenas Armilla 3-0 Malaga City

17:00 Villarreal C 4-0 Castellon B

17:00 CE Europa 3-0 Fundacio Esportiva Grama

16:45 AD Siete Villas 2-5 CD Cayon

16:45 CD Guarnizo 1-1 CF Vimenor 1

16:30 Athletic Torrellano 0-0 Elche CF Ilicitano

16:30 Getafe B 1-1 CF Pozuelo Alarcon

16:30 CD Illescas 1-1 CD Tarancon

16:30 Molinense 2-0 Lorca Deportiva FC

16:30 CF Trival Valderas 3-0 Mostoles

16:30 Real Aranjuez CF 0-2 CU Collado Villalba

16:00 Racing Murcia 3-1 Deportiva Minera 1

15:30 UCAM Murcia CF B 0-1 Murcia B

20:00 TuS Hiltrup 1-2 Westfalia Kinderhaus 1920

16:30 1 SFC Stern 1900 2-2 Berliner SC 1

23:30 NFA Kaunas 1-1 FK Riteriai B

22:30 LISCR FC 2-1 Jubilee FC

20:30 LPRC Oilers 1-3 Sandi FC

16:00 ACS Kids Tampa Brasov U19 3-0 Petrolul Ploiesti U19 1

16:00 ACB Ineu U19 4-1 LPS Cluj-Napoca U19

20:00 TJ Druzstevnik Vrakun 1-2 KFC Kalna nad Hronom

20:00 Galanta 4-0 FK Podkonice

20:00 TeslaStropkov 2-0 Rimavska Sobota

20:00 FK Belusa 2-2 RSC Hamsik Academy 1

20:00 MFK Snina 2-3 TJ Tatran Oravske Vesele

15:30 Jednota Banova 6-0 SK Vrakuna Bratislava 1

15:00 Mendiola FC 0-4 Stallions FC

22:00 1 Varmbols FC 0-2 Trosa Vagnhärad SK

21:00 Assyriska 7-0 IK Sleipner

20:00 Jarfalla 2-1 IFK Osterakers Fk

20:00 Angered BK 4-0 Vanersborg FK 1

19:00 Syrianska Botkyrka IF 1-3 Karlbergs BK

19:00 Torslanda IK 0-1 Eskilsminne IF

19:00 Sandvikens AIK FK 2-1 Ragsveds IF

19:00 Sifhalla 2-2 Yxhults IK

19:00 Mjolby AI FF 4-2 Grebbestads IF

02:00 JS Saoura 0-1 CR Belouizdad

02:00 1 MC Oran 1-0 USM Alger 1

00:00 ES Setif 0-0 CS Constantine

22:00 Paradou AC 0-1 USM Khenchela

22:00 HB Chelghoum Laid 0-2 JS kabylie

23:30 Recreativo Huelva 1-1 Cadiz B

22:59 CD Tudelano 2-1 UD Logrones B

22:59 Xerez Deportivo FC 1-1 Real Betis B

22:59 Velez CF 0-2 CD San Roque de Lepe

22:59 Sestao 3-1 Arenas Club de Getxo

22:59 Villanovense 2-0 Cacereno

22:30 1 Zamora CF 0-3 Compostela

22:30 CD Coria 1-1 G. Segoviana

22:00 CD Artistico Navalcarnero 0-2 CD Guadalajara

22:00 CD Izarra 2-0 Alfaro

22:00 Gimnastica Torrelavega 0-0 CD Cristo Atletico

22:00 1 SD Tarazona 0-2 Utebo FC

22:00 Union Langreo 2-0 Burgos Promesas 1

22:00 1 CD Guijuelo 1-0 Marino luanco 1

22:00 Teruel 1-0 Hercules

22:00 coruxo FC 1-0 SD Laredo

22:00 Bergantinos CF 0-1 Real Valladol B

21:45 Juventud Torremolinos CF 0-0 Yeclano Deportivo

21:30 Brea 2-0 UD Mutilve

17:20 FC Cartagena B 1-0 Ejido

17:00 CD Arenteiro 1-1 Real Aviles

17:00 SCR Pena Deportiva 1-0 UE Olot

17:00 Formentera 0-1 Lleida

17:00 CD Ebro 1-2 UD Alzira

17:00 CD Montijo 0-0 CD Estebona

17:00 Cerdanyola del Valles 1-4 Atletico de Madrid B

17:00 CE Manresa 2-1 Terrassa

17:00 1 Polvorin 2-3 Racing B 1

17:00 CD Atletico Paso 3-0 CD Diocesano

17:00 2 Mar Menor 0-2 Antequera CF

17:00 Atletico Mancha real 0-0 UCAM Murcia

17:00 CD Utrera 3-1 Granada CF B

17:00 Real Sociedad C 1-2 SD Gernika

17:00 AE Prat 1-0 Mallorca B

16:30 UD Melilla 3-0 Suokuaili Moss

16:00 Sevilla Atletico 2-3 Atletico Sanluqueno

20:00 PO Ahironas-Onisilos 2-0 Xylotympou

20:00 Olympiada Lympion 1-2 Alki Oroklini

12:00 IGA Kunoichi (w) 1-2 Setagaya Sfida (w)

21:00 FC Kosova Zurich 0-3 Taverne

20:00 Biel Bienne 1-1 Breitenrain

20:00 Langenthal 1-2 SC Dornach

20:00 La Sarraz-Eclepens 1-1 La Chaux-de-Fonds

19:30 1 FC St.Gallen U21 3-2 Bruhl SG 1

19:30 Delemont 3-0 Bassecourt

19:30 Muri 2-1 FC Schotz

19:00 FC Coffrane 0-2 Servette U21

19:00 FC Munsingen 3-1 Rotkreuz

21:00 MP MIKELI 6-2 PEPO Lappeenranta 1

21:00 1 Ekenas IF Fotboll 1-2 KTP Kotka

04:00 Olancho FC 2-1 CD Vida

03:00 Real Sociedad Tocoa 0-2 Lobos UPNFM

20:00 Eckernforder SV 1-2 TSB Flensburg

19:30 VfB Lübeck II 0-1 SV Grun-Weib Siebenbaumen

19:00 SV Eichede 1-1 Heider SV

15:45 SC Eilbek 1-3 FC Suderelbe

20:00 La Roche VF U19 1-4 Lorient U19

20:00 Avenir Sportif Beziers U19 2-0 Blagnac U19

20:00 Montfermeil U19 3-1 Orleans US 45 U19

20:00 Caen U19 1-4 LensU19

20:00 1 USSA Vertou (U19) 2-3 Laval U19

20:00 Dunkerque U19 2-1 Le Havre U19

20:00 Dijon U19 1-3 Metz U19

20:00 Niort U19 0-2 Rennes U19

20:00 Valenciennes US U19 0-0 Lille U19

20:00 Lyon U19 2-0 StrasbourgU19

20:00 Le Mans U19 0-0 SPA Merignacais U19

20:00 Nancy U19 2-0 Paris FC U19 1

20:00 Saran U19 0-6 Amiens U19

20:00 AC Bobigny U19 3-0 Le Puy Foot 43 Auvergne U19

20:00 Troyes U19 0-3 SochauxU19

20:00 1 Cannes AS U19 2-4 Air Bel U19 1

20:00 ESM DE Gonfreville U19 3-5 Drancy U19

18:00 Avranches U19 3-1 Guingamp U19

18:00 AuxerreU19 1-0 Bourg Peronnas U19

16:00 Bastia U19 1-5 Toulouse U19

16:00 Monaco U19 3-3 Saint Etienne U19

16:00 Angers SCO U19 2-1 Brest Stade U19

16:00 Clermont U19 3-0 Torcy U.S U19

16:00 Colomiers U19 1-2 Nice U19

19:30 Volos Nps U19 3-3 Aris Thessaloniki U19

16:00 1 PAOK Saloniki U19 2-1 Panathinaikos U19

15:30 PAS Lamia U19 2-0 Levadiakos U19

20:00 Sligo Rovers (W) 1-1 FC Treaty United (w)

21:00 Atletico Colegiales 0-1 Sportivo Trinidense

21:00 Sportivo San Lorenzo 2-0 Sportivo Luqueno

22:30 Etehad Alreef 3-2 Isa Town

22:30 Um Alhassam 1-1 Najma Manama 1

22:30 Qalali 1-1 A'Ali

21:00 Standard Sumgayit 0-0 FK Kapaz Ganca

18:30 Samaxı FC 0-1 Sabah FK Baku

17:30 FC Thy - Thisted Q (w) 0-2 VSK Aarhus(w)

22:59 JS Saoura U21 1-1 CR Belouizdad U21

20:00 FK Buducnost Podgorica 0-1 FK Iskra Danilovgrad

21:00 SV Telfs 0-1 SC Kundl

21:00 Wolfsberger AC Amateure 3-1 LASK (Youth) 1

20:30 Rheindorf Altach B 2-1 FC Wolfurt

19:00 USV Scheiblingkirchen-Warth 2-1 ASV Siegendorf

16:00 Rotenberg 1-1 Dornbirner SV 1

16:00 WSG Swarovski Tirol B 7-0 Worgl Obi SV

16:00 RW Rankweil 5-2 SC Gofis

18:00 Fiorentina U20 3-0 Verona U20

16:00 Bologna U20 0-3 AC Milan U20 1

16:00 Kysucke Nove Mesto U19 0-2 Tesla StropkovU19

22:59 Tinex Sencur 3-0 SD Visoko 1

20:00 Puiu 2-3 Ponnistajat

19:00 JäPS/47 0-1 FC Kuusysi

18:00 1 SIF 2-4 Kiisto Vaasa

14:00 1 Tai Chung FC 1-1 Hong Kong FC

16:00 SpVgg Unterhaching U19 2-2 Karlsruher SC U19

16:00 TSV 1860 Munchen U19 3-1 Eintracht Trier U19

16:00 Preuben Munster U19 1-4 Schalke 04 U19

16:00 MSV Duisburg U19 3-1 Monchengladbach U19

16:00 SV Meppen U19 2-0 Dynamo Dresden U19

16:00 Viktoria koln U19 3-0 Rot-Weiss Essen U19

16:00 Holstein Kiel U19 0-9 Union Berlin U19

16:00 SC Verl U19 1-1 Paderborn U19

01:00 Illinois (w) 0-4 Northwestern (w)

22:59 Wake Forest (w) 2-0 Syracuse DA (w)

22:59 HB Torshavn 1-2 Toftir B68 1

21:00 1 NSI Runavik 0-3 KI Klaksvik

21:00 B36 Torshavn 0-0 Vikingur Gotu

04:00 Deportivo San Pedro 1-1 San Juan FC

01:00 Nueva Concepcion 0-1 Puerto San Jose 1

00:30 Santa Catarina Clube 2-1 Marquense

00:00 CSD Solola 1-0 Coatepecano IB

00:00 Deportivo Barberena FC 3-0 Chimaltenango FC 2

20:30 FK Zeta 2-0 Otrant

20:30 OSK Igalo 0-1 Bokelj Kotor

20:30 FK Grbalj Radanovici 2-3 FK Mladost DG

20:30 FK Podgorica 0-1 KOM Podgorica 1

20:30 1 Celik Niksic 0-2 FK Berane

17:30 Moroka Swallows Reserves 0-2 Orlando Pirates Reserves

17:00 Amazulu Reserves 0-2 Richards Bay FC Reserves

15:00 Maritzburg United Reserves 0-3 Cape Town City FC Reserves 1

15:00 Supersport United Reserves 3-2 TS Galaxy Reserves

14:30 Kowloon City 4-1 Happy Valley

14:30 Yuen Long FC 3-2 South China AA

14:30 Shatin SA 7-1 Kwai Tsing District FA

12:30 Metro Gallery 0-1 Kai Jing

12:30 Wing Yee FT 1-0 Eastern District SA

12:30 1 Wong Tai Sin 0-1 Central Western District RSA

23:30 1 Lions Gibraltar 1-4 St Joseph's FC

21:00 College 1975 FC 0-4 Europa Point

01:00 Al-Fateh 3-0 Abha

01:00 1 Al-Nasr(KSA) 0-0 Al Ittihad(KSA) 1

22:20 Al Hilal 1-2 Al-Taawon 1

22:20 Al-Feiha 1-2 Al-Shabab(KSA)

19:35 Salam Zgharta 1-2 Al-Ahed

19:30 Tadamon Sour 5-2 Al Akhaahli Alay

19:30 Al-Safa 1-2 Al Bourj

20:00 Thisted FC 3-0 HIK Hellerup 1

20:00 LD Maputo 1-2 Costa do Sol Maputo

20:00 Black Bulls 1-0 Ferroviario Beira

20:00 Ferroviario Maputo 0-0 Incomati Xinavane

13:00 Gangneung City 4-1 Mokpo City

12:00 1 Yangju Citizen 1-2 Changwon City

12:00 Busan Transportation Corporation 3-2 Ulsan Citizens

22:30 Sangiuliano City Nova 3-1 Piacenza 1

22:30 Mantova 0-0 Pro Sesto 1

22:30 JuventusU23 1-1 Us Pergolettese 1

22:30 Azy based nano Bo 1-1 Trento

19:30 San Donato Tavarnelle 0-2 Lucchese

19:30 Renate AC 0-0 Pordenone Calcio SSD

19:30 Rimini 3-0 Alessandria

19:30 1 Pro Patria 2-1 Pro Vercelli

19:30 US Fiorenzuola 5-0 A.C. Reggiana 1919

19:30 Novara 3-0 Vicenza 1

19:30 Fermana 0-0 Olbia

19:30 ACD Virtus Entella 0-0 Imolese

19:30 Cesena 2-0 Recanatese

19:30 1 Carrarese 0-2 Gubbio

19:30 Ancona 1-2 Montevarchi 1

19:30 Triestina 3-2 USD Virtus Verona

20:00 Linkopings (w) 1-5 BK Hacken (W)

20:00 Eskilstuna United (w) 1-1 Kristianstads DFF (w)

20:00 Djurgardens (w) 4-2 AIK Solna (w)

20:00 Pitea IF (w) 1-1 Hammarby (w)

20:00 Orebro (w) 2-4 FC Rosengard (w)

18:00 Brommapojkarna (w) 2-3 IFK Kalmar (w)

18:00 Vittsjo GIK (w) 5-0 Umea IK (w)

16:30 Flora Tallinn II 8-0 Kohtla Jarve JK Jarve

20:00 Bremer SV 3-2 Holstein Kiel II

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) 1-2 Freiberg

18:30 ZFC Meuselwitz 3-1 FSV luckenwalde 2

18:00 Berliner AK 07 4-0 VSG Altglienicke

21:30 Foolad Khuzestan B 3-1 Navad Urmia

19:30 Shohada Razakan 2-0 Shohada Babolsar

22:00 Austria Wien 0-3 Sturm Graz

19:30 SV Ried 2-3 Rheindorf Altach

19:30 TSV Hartberg 2-3 SK Austria Klagenfurt

23:30 FC Santa Coloma 1-1 Atletic Club D Escaldes

21:00 UE Santa Coloma 0-0 FC Ordino

18:30 1 UE Engordany 1-0 Penya Encarnada

16:00 Inter Club Escaldes 1-1 Sant Julia

20:00 Pobeda Prilep 1-3 FK Shkendija 79 1

20:00 FK Tikves Kavadarci 2-0 FK Skopje

20:00 1 FK Shkupi 0-0 Sileks

22:00 Sheriff Tiraspol 3-0 FC Sfintul Gheorghe

19:00 Dacia-Buiucani 0-0 CS Petrocub

13:00 Seoul Amazones (w) 2-1 KSPO FC (w)

13:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 0-0 Boeun Sangmu (w)

13:00 Gyeongju FC (w) 2-1 Sejong Gumi Sportstoto (w)

13:00 Changnyeong (w) 0-3 Suwon FMC (w)

01:00 Standard Liege II 1-3 Anderlecht II

21:00 Red Star Waasland 5-0 Lierse

06:00 AFF Guatemala 0-1 Fraijanes FC

00:00 1 CD Tejutla 3-1 Pajapita FC 2

21:00 Sama Al Sarhan 3-2 Al Yarmouk

20:00 Al Hashemeya 1-1 Al-Baq's

02:00 Deportivo FATIC 2-2 Atletico Bermejo

02:00 Stormers Sporting Club 1-3 Escuela Enrique Happ

02:00 Wilstermann Cooperativa 1-1 24 de Septiembre 1969 2

02:00 Libertad Gran Mamore FC 4-0 ABB

00:00 2 Universitario Cochabamba 1-2 Club Deportivo Sur Car

20:30 ASD Molfetta 2-3 Citta di Fasano

20:30 Pomezia 1-2 Real Monterotondo

20:30 FBC Gravina 1-1 Afragolese 1944

20:00 USD Pont Donnaz 1-1 Ligorna

20:00 ASD Ragusa Calcio 1-3 AC Locri

20:00 FC Francavilla 1-4 Team Altamura

20:00 Avezzano 1-1 Vastese

20:00 Ssd Group Citta Di Castello 1-0 Ponsacco

20:00 Athletic Carpi 3-0 Bagnolese

20:00 Villa dAlme Valbrembana 2-1 Sona

20:00 Derthona 3-0 Gozzano

20:00 Santa Maria 0-3 Citta Di S. Agata

20:00 Cavese 4-0 Matera 1

20:00 Arzachena 2-1 Lupa Frascati

20:00 Asd Pineto Calcio 3-0 Vigor Senigallia

20:00 Riccione 2-4 Aglianese

20:00 Montecchio Maggiore 3-2 ACD Campodarsego

20:00 Ponte San Pietro 1-1 Seregno

20:00 Fossano Calcio 0-2 FC Vado

20:00 ASD Licata 1-2 Catania

20:00 Casarano 1-1 Nocerina

20:00 SS Angri 0-2 SS Nola 1925

20:00 ASD Terranuova Traiana 0-1 AS Ostia Mare

20:00 Salsomaggiore 1-1 Prato

20:00 AC Mestre 2-0 Virtus Bolzano

20:00 Chisola 3-2 Fezzanese

20:00 Omnia Bitonto 0-1 Barletta

20:00 Tolentino 1-2 Vastogirardi

20:00 ASD Seravezza Calcio 0-0 Montespaccato

20:00 Pistoiese 0-0 Real Forte Querceta

20:00 1 Chieri 1-0 As Casale Calcio

20:00 Acireale 1-2 FC Lamezia Terme

20:00 Vis Artena 1-1 Cassino

20:00 Trastevere Calcio 3-2 FC Matese 1

20:00 Sangiovannese 1-0 Tau calcio

20:00 USD Castellanzese 1-0 Stresa Vergante

20:00 1 AS Sorrento Calcio 2-1 Tivoli Calcio

20:00 San Nicolo 0-0 ASD Montegiorgio

20:00 Castanese 2-0 Legnano

20:00 Vibonese 1-1 Castrovillari

20:00 ASD Martina Franca 0-2 FB Brindisi 1912

20:00 Portici 1906 2-3 Ilvamaddalena

20:00 Borgosesia 3-4 Sanremese

20:00 ASD Sancataldese 0-2 ASD Canicatti

20:00 USD Lavello 0-0 Nardo

20:00 Asti 1-2 Sestri Levante

20:00 ASD San Luca 1-1 US Mariglianese

20:00 Lumezzane 3-1 ASD Alcione

20:00 Luparense FC 0-0 Clodiense

20:00 Franciacorta 1-2 Virtus Ciserano Bergamo

20:00 US Levico Terme 2-2 Montebelluna

20:00 US Folgore Caratese 0-0 USD Casatese

20:00 Orvietana 0-1 US Pianese

20:00 Giana 6-1 ACD SantAngelo

20:00 Legnago Salus 0-0 US Adriese

20:00 ASD Citta Di Varese 0-2 Real Calepina FC

20:00 Roma City 2-1 ASD Termoli Calcio

20:00 Grosseto 0-0 ASD Sporting Trestina

20:00 Forli 0-1 US Corticella

20:00 AC Este 2-2 A.S.D. Torviscosa

20:00 SC Caronnese 0-0 Varesina Calcio

20:00 SSD Porto D’Ascoli 2-0 Alma Juventus Fano

20:00 ASD Fanfulla 3-0 Sammaurese

20:00 AC Dolomiti Bellunesi 2-4 ASD Cartigliano

20:00 ASD Brusaporto 2-0 Desenzano Calvina

20:00 Palmese 1914 0-0 Aprilia

20:00 Team Nuova Florida 1-0 Sambenedettese

20:00 Gavorrano 2-1 Poggibonsi

20:00 A.C. Crema 1908 1-2 Ravenna

20:00 Cjarlins Muzane 0-1 Portogruaro

20:00 Arconatese 5-0 US Breno

20:00 Real Agro Aversa 1-1 Cittanova Interpiana

20:00 Gladiator 2-1 Puteolana

20:00 Chieti 1-1 Cynthiabalonga 1

20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 0-1 Arezzo

20:00 Correggese Calcio 3-1 Scandicci

20:00 ASD Caldiero Terme 2-1 Villafranca

20:00 Pinerolo FC 1-3 A.S.D. Bra

19:30 Ghivizzano 0-0 Livorno

19:30 US Casertana 1908 1-0 COS Sarrabus Ogliastra

18:30 Atletico Uri 1-1 Paganese

17:30 Jas Qyran 2-1 FK Taraz Reserves

17:00 1 Ordabasy Reserves 1-2 Akademia Ontustyk Reserves

16:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 2-0 Shakhter Karagandy Reserves

16:00 FK Aksu Reserves 3-3 Khan Tengri FC

14:00 Tobol Kostanay Reserves 2-1 Zhetysu Taldykorgan Reserves

22:59 1 Ullensaker/Kisa IL 1-0 Hodd

21:30 Brattvag 3-1 Asker

19:00 Traff 3-0 Eidsvold Turn

21:00 Cork City U19 0-2 St. Patricks U19

20:00 Treaty United FC U19 0-2 Kerry DL U19

20:00 Derry City U19 0-1 Longford Town U19

04:00 Xelaju Reserves 2-1 Antigua GFC Reserves 1

20:00 University of Western Cape 0-0 Coal City Wizards (w) 1

20:00 Vasco Da Gama RSA (w) 0-2 City Lads FC (W)

20:00 Johannesburg Uni (w) 4-0 Durban Ladies FC (w)

20:00 Astra Hungary (W) 1-1 MOL Fehervar FC (W)

19:45 Ferencvarosi TC (w) 4-0 Gyori Dozsa (w)

04:15 Alianza San Salvador 3-1 CD FAS 1

04:00 Luis Angel Firpo 0-0 CD Platense Municipal Zacatecoluca

04:00 CD Dragon 1-1 Aguila

20:00 Faetano 0-3 Folgore/Falciano

20:00 Tre Penne 2-1 Tre Fiori

20:00 Cailungo 0-3 San Giovanni

16:00 Saku Sporting (w) 6-0 JK Tallinna Kalev (w)

21:00 Stal Stalowa Wola 1-0 Podhale Nowy Targ

20:30 Wisla Sandomierz 1-2 Podlasie Biala Podlaska

20:00 KS Wiazownica 2-2 Korona II Kielce

20:00 Sokol Sieniawa 2-0 KSZO Ostrowiec

18:00 Cracovia II 2-3 Avia Swidnik

17:00 Pelikan Lowicz 0-0 Jagiellonia Bialystok II

17:00 Gornik II Zabrze 2-0 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie

22:00 CF Gazte Berriak U19 4-3 Berceo U19

20:30 Las Palmas U19 6-0 UD San Fernando U19

17:15 Recreativo Huelva U19 1-1 Vazquez Cultural U19

17:00 Inter Amistad U19 2-1 Getafe U19

17:00 Celta Vigo U19 7-2 Gimnastica de Torrelavega U19

17:00 Bilbao U19 4-0 Tudelano U19

17:00 Malaga U19 2-0 Algeciras CF U19

17:00 CD Alaves U19 1-1 Real Sociedad U19

16:25 CE Constancia U19 3-0 CD Ebro U19

16:00 Espanyol U19 1-1 UD Cornella U19

15:00 Valencia U19 2-0 Alboraya U19

02:40 CA Juventud Alianza 3-2 Sportivo Del Bono

02:30 Pacifico 2-1 Deportivo Algarrobal

02:30 Independiente de Villa Obrera 2-0 CS Sarmiento de Zonda

20:00 CA Paris (w) 1-0 Nantes (w)

18:00 Strasbourg W 3-1 Le Mans (w)

18:00 Nice W 2-1 Grenoble Claix (w)

18:00 Lens (W) 4-0 Brest (w)

20:00 1 Tj Sokol Lanzhot 4-1 Velka Bites 1

20:00 Sokol Tasovice 4-0 Stara Rise 2

15:15 Slavicin 3-2 TJ Skastice

15:15 MFK Havirov 2-2 Novy Jicin

15:15 Slovan Liberec II 5-0 Hlinsko

15:15 Meteor Praha 3-1 SK Vilemov

19:30 Dedza Dynamos 1-0 Mighty Tigers

19:30 Ekwendeni Hammers 4-0 Karonga United

00:00 Slavia Praha 3-0 Slovan Liberec

21:00 Teplice 5-1 Pardubice

21:00 Tescoma Zlin 0-2 Synot Slovacko

21:00 Baumit Jablonec 3-1 Brno

06:30 Union San Felipe 1-4 CD Magallanes

06:30 1 Melipilla 2-2 Fernandez Vial

19:00 Brann 5-0 Stjordals Blink

19:00 Fredrikstad 2-1 Mjondalen IF

19:00 Bryne 0-3 Skeid Oslo

20:30 Kaizer Chiefs 1-1 AmaZulu 1

16:00 ZNK Cerklje (w) 3-1 ND Primorje (W)

04:00 AD Isidro Metapan (w) 2-1 Atletico Marte (w)

05:00 Juventud Antoniana 5-0 Sportivo Las Parejas 1

02:30 Racing de Cordoba 1-0 Defensores Pronunciamiento

02:30 Desamparados 3-0 Club Circulo Deportivo 1

02:00 Gimnasia C. Uruguay 1-0 Union Sunchales

02:00 Douglas Haig 1-0 Defensores Belgrano (VR)

02:00 Villa Mitre 2-1 CA Juventud Unida San Luis

02:00 Estudiantes de San Luis 0-0 Sol de Mayo

02:00 1 Boca Unidos 0-0 Atletico Parana

21:00 Juventud U.Gualeguaychu 2-2 Gimnasia yTiro

21:00 Deportivo Camioneros 1-2 CDA Monte Miaz

18:00 Samut Sakon FC 1-3 Phram Bangkok FC

18:00 Rasi Salai United 1-1 Surin FC

18:00 Navy FC 2-1 Kabin United

18:00 Phitsanulok FC 9-0 Kong Krailas United

18:00 Nakhon Ratchasima United FC 1-1 Yasothon FC

17:00 Nonthaburi United 1-1 Royal Thai Air Force FC

17:00 Bangkok 2-1 Royal Thai Army FC

17:00 Chiangrai FC 2-0 Watbot FC

16:00 Narathiwat FC 2-1 Trang FC

15:30 Sakon Nakhon FC 1-3 Surin KCM FC

15:30 Kanchanaburi City 1-0 Singha GB Kanchanaburi

15:30 Chamchuri United FC 0-1 Samut Prakan FC

15:30 Lopburi City FC 0-1 Samut Songkhram FC

15:30 Udon United 1-1 Khonkaen Mordindang FC 1

15:30 Hua Hin City 1-0 Chainat United

15:30 Muang Trang United 1-1 Jalor City

15:30 See Kwae FC 1-0 Kamphaeng Phet

15:30 Warship United FC 0-1 Maptaphut Rayong FC

15:30 Banbueng 2-1 Chachoengsao

15:30 1 Wiang Sa Surat City 2-2 Mueang Kon D United 1

20:00 Portsmouth (w) 5-0 Billericay Town (w)

20:00 Plymouth Argyle (w) 2-1 Gillingham (w)

20:00 Oxford United (w) 1-1 Watford (w)

20:00 London Bees (w) 2-4 Cheltenham Town (w)

20:00 Ipswich Town (w) 3-0 Crawley Wasps (w)

20:00 Bridgwater United (W) 1-1 Milton Keynes Dons (w)

15:50 Anyar Pratama FC 0-6 Bantara SC

13:35 Persigon Cilegon 0-2 Astam FC

15:45 Persika 1951 2-0 Depok United

13:00 Perses Sumedang 2-1 PS BRT Subang

21:30 Sporting Cabinda 0-0 Dragao

21:00 Santa Rita FC 0-3 Petro Atletico de Luanda

21:00 Cuando Cubango 0-0 Academica Do Lobito

21:00 Bravos do Maquis 0-1 Primeiro de Agosto

20:15 SV Schlebusch 1-3 Bonn Endenich 1908

07:00 Reboceros de La Piedad 2-1 Lobos ULM

05:00 Gavilanes FC Matamoros 1-0 Loros De Colima

04:00 Sporting Canamy 4-0 Real de Arteaga

04:00 Deportivo Dongu 2-1 Deportiva Venados 3

04:00 Tampico Madero 3-0 Atletico Saltillo

00:00 Leviatan FC 0-1 Montaneses FC

00:00 Pachuca II 2-0 Inter Playa del Carmen 2

19:00 Bergheim/Hof (w) 0-1 Sturm Graz/Stattegg (w)

18:00 BW Linz (W) 1-5 St. Polten (w)

16:00 Vorderland (w) 2-1 First Vienna (W)

21:00 SK Slovan Varnsdorf 3-1 FK Graffin Vlasim 1

15:15 Slavia Prague B 3-1 Vyskov 1

08:30 1 Herrera FC 1-1 Veraguas FC

06:15 CD Universitario 0-0 Atletico Chiriqui

04:00 Tauro FC 0-2 Alianza FC (PAN)

21:00 Volna Pinsk 2-0 FC Baranovichi

19:00 Shakhter Soligorsk II 6-0 FC Molodechno

17:00 Naftan Novopolock 2-3 Dnepr Rohachev

22:30 San Gwann 3-1 Vittoriosa Stars 2

22:30 Naxxar Lions 2-0 Qrendi

20:00 Melita FC Saint Julian 6-2 St. Andrews

20:00 Swieqi United 1-1 Fgura United

16:00 Mqabba FC 1-2 Sliema Wanderers FC

04:00 Miami United 2-1 Guatemala U20

22:59 Portugal (w) U17 1-0 Republic of Ireland (w) U17

21:00 Brasil (w) U17 0-1 Mexico (w) U17

22:30 Junkeren 1-1 Byasen Toppfot

22:00 Strindheim IL 3-1 Rana FK 1

21:15 Orkla 4-3 Innstranden

20:00 Harstad 5-1 Skjetten Fotball

19:30 Mjolner 5-1 Lillestrom B

19:00 Molde B 1-0 Floro

18:00 Raufoss IL B 2-0 IL Hodd B

17:00 Funnefoss/Vormsund 2-0 Skjervoy

20:30 Leher TS 5-1 TuS Komet Arsten

20:30 3 TuRU Dusseldorf 3-2 TVD Velbert

20:30 SG Finnentrop/Bamenohl 2-4 TUS Bovinghausen 04

20:30 Konishisdorf 2-3 Siegburger SV 04 1

20:30 TuS Ennepetal 1-2 Erndtebruck

20:30 VfB Hilden 1-0 SF Baumberg

20:00 TSV Meerbusch 1-1 Uerdingen KFC 05

20:00 FC Eintracht Rheine 2-0 Siegen Sportfreunde

20:00 TSG Sprockhovel 4-2 Delbrucker SC

20:00 Rielasingen Arlen 4-2 SG Sonnenhof Grossaspach

20:00 1. FC Gievenbeck 0-0 Adams Sam Beek

20:00 VFB Homberg 0-2 DJK Teutonia St.Tonis

20:00 FC Kray 3-6 Sportverein Sonsbeck

20:00 Eintracht Celle 2-1 Heeslinger SC

20:00 Union 60 Bremen 2-1 KSV Vatan Sport Bremen

20:00 Gutersloh 0-3 SC Preussen Munster II

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 0-1 Freie Turnerschaft Braunschweig

20:00 MSV Pampow 0-1 RSV Eintracht

20:00 Sportfreunde Lotte 4-0 SpVgg Vreden 1921

20:00 SF Hamborn 07 2-0 Cronenberger SC

20:00 SV Westfalia Rhynern 1-0 ASC 09 Dortmund

20:00 Arminia Hannover 1-1 HSC Hannover

20:00 1 Ratingen SV 2-1 MSV Dusseldorf

20:00 SC BW 94 Papenburg 1-1 SV Ramlingen Ehlershausen

19:00 Mahdov FC 2-5 Hansa Rostock II

19:00 FSV Union Furstenwalde 1-1 Hertha 06 Charlotten

18:30 TSG Neustrelitz 4-1 FC Mecklenburg Schwerin

18:00 FC Türkiye Wilhelmsburg 2-2 TSV Buchholz 08

18:00 Budissa Bautzen 0-1 Bischofswerdaer FV

20:00 URS Lixhe-Lanaye 1-1 KSK Heist

20:00 Tienen 0-4 Patro Eisden

20:00 Royal Knokke 1-3 Gent B

19:30 Antwerp B 0-1 KFC Mandel United

21:00 Valerenga (w) 2-0 Rosenborg BK (w)

20:00 Stabaek (w) 0-1 SK Brann (W)

20:00 Roa (w) 2-1 Kolbotn (w)

20:00 LSK Kvinner (w) 2-3 Lyn (w)

20:00 Avaldsnes (w) 5-1 Tromso (w)

20:00 Aasane (w) 0-0 Arna Bjornar (w)

20:00 Gintra Universitetas (w) 4-1 MFA Zalgiris (w)

19:30 FK Vilnius (W) 4-1 FC Hegelmann (W)

19:00 FK Banga (w) 1-1 FK Saned (W)

22:59 Athletic Club Bibao (w) 0-3 Real Madrid (w)

21:00 Sevilla FC (w) 2-2 Real Sociedad (w)

17:00 Levante UD (w) 2-1 Atletico de Madrid (w)

17:00 Levante Las Planas (w) 3-1 Alhama CF (w)

19:00 Alexandria 7-1 CS Dunarea Turris Turnu Magurele

19:00 TSC Backa Topola U19 1-2 FK Radnicki 1923 U19

16:00 FK Brodarac U19 7-0 OFK Vrsac U19

05:30 Angostura FC 0-1 Atletico La Cruz

03:00 Academia Anzoategui 2-0 Deportivo Petare FC 2

20:00 Norrby IF 0-0 Skovde AIK

18:00 Utsiktens BK 0-2 Vasteras SK FK

21:00 Ferro Carril Oeste (W) 1-1 Estudiantes LP (w)

20:00 Sparta Praha II (W) 6-0 Sigma Olomouc (W)

15:15 Prague (w) 1-0 Teplice (w)

21:00 SC Freiburg (w) 5-2 SG Essen-Schonebeck (w)

21:00 FCR 2001 Duisburg (w) 0-4 Bayern Munchen (w)

18:01 SV Meppen (w) 0-2 Hoffenheim (w)

18:01 Eintracht Frankfurt (w) 3-1 Werder Bremen (w)

17:15 PSV Eindhoven (w) 1-1 ADO Den Haag (w)

17:15 Ajax Amsterdam (w) 7-0 SC Heerenveen (w)

20:00 ZESCO United Ndola 0-0 Power Dynamos

18:00 Buildcon FC 0-4 Nkwazi

00:15 Hapoel Tel Aviv 1-3 Hapoel Jerusalem

22:59 Hapoel Bnei Sakhnin FC 2-0 Sectzya Nes Ziona

19:00 SC Sand (w) 1-1 Nurnberg (w)

19:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) 2-3 Andernach (w)

16:00 FC Gutersloh (w) 2-0 FFC Turbine Potsdam II (w)

16:00 SC Freiburg II (w) 1-0 Carl Zeiss Jena (w)

16:00 Wolfsburg II (w) 1-0 Bayern Munich II (w)

16:00 RB Leipzig (w) 10-2 Koln II (w)

04:00 Chaco For Ever 2-1 San Martin San Juan

02:30 Estudiantes Rio Cuarto 0-0 Atletico Mitre de Santiago del Estero

02:30 Gimnasia Mendoza 1-0 Estudiantes de Caseros

02:00 Club Atletico Guemes 1-1 Atletico Rafaela

02:00 Almirante Brown 2-3 Defensores de Belgrano

01:30 Temperley 2-0 Agropecuario de Carlos Casares

01:30 San Telmo 1-0 Atletico Atlanta

18:00 FK Van Charentsavan 2-2 FC Noah

01:00 ASEC MIMOSAS 0-0 San Pedro FC

22:30 AF Amadou Diallo Djekanou 1-1 SOL FC Abobo

20:30 St Michael Bl 1-3 SV Donau Klagenfurt

19:00 FC Wacker Innsbruck 0-3 FC Volders

19:00 SC Landskron 1-4 SVG Bleiburg

18:00 SV Wienerberger 0-1 FC 1980 Wien

16:00 SV Strasswalchen 1-2 SK Adnet

16:00 FC Eisenkappel 3-3 SV Bad St. Leonhard

16:00 SC Austria Lustenau B 1-4 FC Hochst

15:30 Slovan Hutteldorfer AC 1-2 Favoritner AC

15:30 ASK Klagenfurt 3-1 SK Maria Saal

00:00 AD Inter San Salvador 2-1 AD Juayua

18:00 SP Falcons 1-2 FC Ulaanbaatar

15:00 Tuv Buganuud 1-2 Deren FC

12:00 Erchim 7-1 Khangarid Klub

18:00 VSK Arhus 1-0 Young Boys FD

18:00 Holstebro BK 3-0 Dalum

20:30 Polokwane City FC 2-0 Hungry Lions

16:00 Real Union de Tenerife (W) 6-0 Valencia B (w)

19:30 Roma CF (w) 5-0 Parma s (W)

17:30 Juventus (w) 3-0 Pomigliano (w) 1

00:20 Al Kuwait SC 2-1 Al Fahaheel SC 1

22:00 1 Al-Nasar 0-0 Al-Qadsia SC

19:00 Ranong FC 0-0 JL Chiangmai United FC

18:30 Chainat FC 1-0 Ayutthaya United

18:00 Uthai Thani Forest 2-2 Nakhon Si United FC

19:00 Navbahor Namangan B 1-1 Aral Qoraqalpogiston

19:00 FK Chigatoy 3-1 Lokomotiv BFK

18:00 Qizilqum Zarafshon B 3-2 FC Bunyodkor II Chrichik

18:00 Qumqo rg on FC 1-0 Nasaf Qarshi B

17:45 Le Havre (w) 2-2 Paris Saint Germain (w)

20:00 Dolany 0-1 Zelatovice

20:00 FC Rapotice 0-5 TJ Nova Ves

15:30 Sapeli Polna 1-1 Ledec nad Sazavou

15:15 FK Mas Taborsko B 5-0 FK Protivin

20:30 UCU Lady Cardinals (w) 4-0 Asubo Gafford (W)

20:00 1 Makerere University (W) 0-1 Kampala Queens (w)

16:30 Tartu JK Maag Tammeka B 1-1 Tallinna JK Legion B

16:30 JK Tallinna Kalev II 2-2 JK Welco Elekter

12:00 Giravanz Kitakyushu 4-0 Miyazaki 1

12:00 Kataller Toyama 1-0 SC Sagamihara

12:00 FC Gifu 1-1 Fukushima United FC

21:15 Nomme JK Kalju 0-1 Levadia Tallinn 1

18:30 Flora Paide 2-0 Trans Narva

08:00 1 Real Esteli 3-1 HYH Export Sebaco FC

07:00 Diriangen 6-1 Deportivo Ocotal

00:00 CA River Plate (w) 3-1 Nautico Montevideo (W)

21:00 1 Atletico Fenix Montevideo (W) 0-4 CA Penarol (w)

21:55 FK Panevezys 2-0 Suduva

02:30 Hassania Agadir 1-1 MCO Mouloudia Oujda 1

02:30 Wydad Casablanca 2-0 Renaissance Sportive de Berkane

00:15 Maghrib Association Tetouan 1-1 UTS Union Touarga Sport Rabat 1

22:00 Union Touarga Sport Rabat 0-0 Maghreb Fez

00:15 1 Fram Reykjavik 3-2 Leiknir Reykjavik

22:00 Keflavik 3-2 Akranes 1

22:00 KA Akureyri 1-0 KR Reykjavik

20:20 Al Arabi(UAE) 1-0 Al Taawon

20:15 Al-Thaid 1-1 Al-Hamriyah

20:15 1 Masfut 1-0 Masafi

22:00 CDEF Logrono (w) 0-1 Eibar (w)

18:15 CD Fontsanta Fatjo (W) 0-1 collerense (w)

18:00 1 UD San Antonio Pilar (w) 2-1 CD Julio Suarez (w)

18:00 Salamanca (w) 0-4 CFF Olympia Las Rozas (w)

17:15 Aldaia (w) 0-2 Plaza Argel (w)

17:00 Cacereno (W) 4-0 Deportivo Abanca (W)

17:00 CD Juan Grande (w) 0-3 Cordoba (w)

17:00 Fundacion Albacete (w) 3-2 Seccio Esportiva AEM (w)

17:00 Osasuna (w) 1-0 Athletic Bilbao B (w)

16:30 Discobolo La Torre AC (w) 3-0 Granada B (W)

16:00 CD Algaidas (W) 0-2 Zaragoza CFF II (W)

05:00 Universidad de Panama 0-0 CA Independiente de la Chorrera Reserves

05:00 Mario Mendez FC 1-0 Veraguas FC Reserves 1

05:00 Sporting San Miguelito Reserves 9-0 CD Centenario

04:00 CD Arabe Unido Reserves 0-1 UMECIT

20:00 Pakhtakor 0-1 Nasaf Qarshi

19:00 Dinamo Samarqand 1-1 Olympic FK Tashkent

07:00 Perez Zeledon 1-0 Sporting San Jose

07:00 Guadalupe FC 1-2 Deportivo Saprissa

04:00 AD Guanacasteca 1-1 Cartagines Deportiva SA 1

20:00 Wolverhampton U21 1-3 Manchester City U21

13:00 Warners Bay FC (W) 4-2 Newcastle Olympic FC (W)

17:00 Aland United (w) 2-0 HJK Helsinki (w)

19:30 UNA 1-1 HSC 21 Brein

19:00 ADO '20 2-1 Baronie 1

18:00 KF Ballkani 2-0 Gjilani

19:00 FC Bukovyna chernivtsi 3-1 FK Yarud Mariupol

17:30 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-1 Nyva Ternopil

16:00 LNZ Lebedyn 3-0 Skoruk Tomakovka

06:00 AC Syracuse Pulse 0-0 Michigan Stars

22:30 Glasgow City (w) 5-0 Aberdeen (w)

22:00 Motherwell (w) 2-1 Dundee United (w)

22:00 Kilmarnock (w) 2-0 Gartcairn FC (W)

18:45 Partick Thistle (w) 0-2 Celtic (w)

05:00 Atletico Pantoja 4-1 Atletico Vega Real

20:00 Tiszafured VSE 1-0 Kisvarda II

20:00 Senyo Carnifex 2-3 Tiszaujvaros

20:00 KARCAG SE 1-0 Penzugyor SE

16:00 Debreceni VSC II 1-1 Fuzesgyarmati SK

16:00 Puskas Academy II 4-1 Mori SE 1

16:00 Zalaegerszegi TE II 1-4 Tatabanya

20:00 Wolverhampton Wanderers WFC (w) 1-3 Burnley (w)

20:00 West Bromwich WFC (w) 1-1 Brighouse Town (w)

20:00 Loughborough Lightning (W) 0-2 Boldmere St.Michaels (W)

20:00 Huddersfield (w) 2-0 Liverpool Feds (w)

20:00 Fylde LFC (w) 2-2 Stoke City (w)

19:00 Team TG FF (w) 1-1 Gamla Upsala SK (w)

19:00 Ravasens IK Karlskoga (w) 3-6 Alvsjo AIK FF (w)

14:00 Ssu Singjamei 4-0 Ganggam SC

18:00 SC Villa 2-0 Gaddafi FC

02:00 1 Canadian SC 1-1 Mar de Fondo

23:30 Rampla Juniors FC 1-0 Uruguay Montevideo