Kết quả trận Krylya Sovetov vs FC Krasnodar, 22h59 ngày 03/10

Krylya Sovetov
Krylya Sovetov
0
FC Krasnodar
FC Krasnodar
0
Kết quả bóng đá Nga

Krylya Sovetov vs FC Krasnodar


22:59 ngày 03/10/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Krylya Sovetov vs FC Krasnodar


TLCA
0.49 : 0:0 : 1.75
TL bàn thắng:
14.28 : 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
8.00 : 1.12 : 16.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Krylya Sovetov vs FC Krasnodar

 20'    Georgi Zotov↑Yuri Gorshkov↓ substitution  
 38'    Glenn Bijl yellow_card  
 38'      yellow_cardKaio Fernando da Silva Pantaleao
 56'    Maksim Glushenkov No penalty confirmed  
 72'    Maksim Glushenkov yellow_card  
 73'      substitutionIlzat Akhmetov↑Alexey Ionov↓
 73'    Maksim Vityugov↑Sergey Pinyaev↓ substitution  
 73'    Aleksandar Cirkovic↑Denis Yakuba↓ substitution  
 78'      substitutionJonathan Okoronkwo↑Kevin Pina↓
 88'    Sergey Babkin↑Aleksandr Kovalenko↓ substitution  
 88'      substitutionAleksandr Koksharov↑Olakunle Olusegun↓
 89'    Vladimir Khubulov↑Maksim Glushenkov↓ substitution  

Đội hình thi đấu Krylya Sovetov vs FC Krasnodar

Krylya Sovetov FC Krasnodar
1 Ivan Lomaev
5 Yuri Gorshkov
4 Aleksandr Soldatenkov
24 Roman Evgenyev
23 Glenn Bijl
9 Sergey Pinyaev
14 Aleksandr Kovalenko
10 Denis Yakuba
11 Roman Ezhov
20 Amar Rahmanovic
15 Maksim Glushenkov
39 Matvei Safonov
82 Sergey Volkov
84 Vyacheslav Litvinov
31 Kaio Fernando da Silva Pantaleao
6 Cristian Leonel Ramirez Zambrano
14 Mihajlo Banjac
16 Kevin Pina
10 Eduard Spertsyan
11 Alexey Ionov
88 Nikita Krivtsov
40 Olakunle Olusegun
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
73 Vladislav Shitov
39 Evgeni Frolov
8 Maksim Vityugov
30 Aleksandar Cirkovic
31 Georgi Zotov
6 Sergey Babkin
81 Bogdan Ovsyannikov
95 Ilya Gaponov
18 Artem Sokolov
7 Dmitri Tsypchenko
17 Vladimir Khubulov
44 Mateo Barac
7 Ilzat Akhmetov
28 Grigori Zhilkin
92 Ruslan Apekov
1 Stanislav Agkatsev
96 Aleksandr Koksharov
80 Egor Sorokin
85 Jonathan Okoronkwo

Số liệu thống kê Krylya Sovetov vs FC Krasnodar

Krylya Sovetov   FC Krasnodar
9
 
Phạt góc
 
3
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
1
21
 
Tổng cú sút
 
7
4
 
Sút trúng cầu môn
 
4
9
 
Sút ra ngoài
 
3
8
 
Cản sút
 
0
42%
 
Kiểm soát bóng
 
58%
46%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
54%
334
 
Số đường chuyền
 
492
80%
 
Chuyền chính xác
 
85%
7
 
Phạm lỗi
 
12
1
 
Việt vị
 
0
27
 
Đánh đầu
 
27
16
 
Đánh đầu thành công
 
11
4
 
Cứu thua
 
4
14
 
Rê bóng thành công
 
17
6
 
Đánh chặn
 
7
26
 
Ném biên
 
22
1
 
Woodwork
 
0
14
 
Cản phá thành công
 
17
6
 
Thử thách
 
6

22:59 Pháp 2-1 Đan Mạch

20:00 Ba Lan 2-0 Saudi Arabia

17:00 Tunisia 0-1 Australia

00:00 Dagenham Redbridge 1-1 Gillingham

22:15 Wrexham 4-1 Farnborough Town

22:00 Portsmouth 3-2 Milton Keynes Dons

22:00 Shrewsbury Town 3-1 Peterborough United

22:00 1 Forest Green Rovers 2-1 Alvechurch

22:00 Oxford United 4-1 Exeter City

22:00 Hartlepool United 3-1 Harrogate Town 1

22:00 Charlton Athletic 2-2 Stockport County

22:00 Cambridge United 1-2 Grimsby Town

22:00 AFC Wimbledon 0-2 Chesterfield

22:00 Accrington Stanley 1-0 Barnet

22:00 Barnsley 3-0 Crewe Alexandra

22:00 Walsall 2-1 Carlisle United

22:00 Sheffield Wednesday 2-1 Mansfield Town

19:45 Kings Lynn 0-3 Stevenage Borough

19:00 BG Pathum United 3-1 Chiangrai United

18:00 Muang Thong United 1-1 Bangkok United FC

19:00 Tianjin Tigers 1-0 Shanghai Port

18:30 Guangzhou Evergrande 1-1 Henan Songshan Longmen

18:30 Shenzhen FC 0-4 Wuhan Three Towns

18:00 Hebei FC 1-6 Zhejiang Greentown

16:30 Shandong Taishan 5-0 Wuhan FC

14:00 Changchun Yatai 0-2 Cangzhou Mighty Lions

14:00 Dalian Pro 2-1 Meizhou Hakka

21:00 Farul Constanta 1-2 Panaitolikos Agrinio

20:00 Millwall 1-1 Brondby IF

20:00 Hibernian 0-2 Middlesbrough

19:30 Blackpool 1-1 Watford

19:00 Ludwigsfelder FC 0-5 Hertha Berlin

19:00 AEP Paphos 0-2 Always Ready

18:00 Aarhus AGF 0-1 AC Horsens

18:00 St.Polten 7-1 Dynamo Ceske Budejovice

17:30 Cracovia Krakow 1-0 Dukla Banska Bystrica

17:00 Garbarnia Krakow 2-1 Wisla Plock

17:00 Arges 3-2 Tunari

17:00 Petrolul Ploiesti 0-0 FC Voluntari

00:00 Thun 1-1 Vaduz

00:00 FC Wil 1900 0-0 Stade Ouchy

16:30 Samgurali Tskh 1-1 Dinamo Tbilisi

16:30 1 FC Telavi 1-1 Dila Gori 1

16:30 Gagra Tbilisi 1-4 Dinamo Batumi

16:30 Lokomotiv Tbilisi 0-1 FC Saburtalo Tbilisi

16:30 Torpedo Kutaisi 3-0 FC Sioni Bolnisi

15:30 Sudeva Delhi 1-3 Rajasthan Club

22:00 FC Famalicao 1-1 Viseu

18:00 Oliveirense 0-0 Feirense

00:00 Pisa 3-1 Ternana

21:00 Parma 1-2 Modena

22:15 Alaves 2-0 Villarreal B 1

22:15 Malaga 1-0 Ponferradina

20:00 Slavia Sofia 1-2 Ludogorets Razgrad

22:59 1 Genclerbirligi 1-3 Caykur Rizespor

20:00 Boluspor 1-0 Sakaryaspor

17:30 Tuzlaspor 0-0 Yeni Malatyaspor

21:00 CSM Politehnica Iasi 1-0 Dinamo Bucuresti

18:45 FC Unirea 2004 Slobozia 1-1 Unirea Dej

16:00 Metaloglobus 3-0 Progresul Spartac

16:00 CSM Slatina 0-0 FC Timisoara

16:00 ACS Dumbravita 2-0 Unirea Constanta

16:00 Minaur Baia Mare 1-2 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

20:00 Apollon Larissas 0-2 AEL Larisa

20:00 AEK Athens B 3-1 Rouf FC

20:00 Olympiakos Piraeus B 0-1 Ilioupoli

18:45 PAOK Saloniki B 2-0 Anagenisi Karditsa

19:30 ND Beltinci 2-1 Roltek Dob

19:30 Triglav Gorenjska 0-4 Krka

19:30 NK Rudar Velenje 0-0 Jadran Dekani

19:30 NK Fuzinar 1-0 NK Primorje

17:00 Nebitchi 0-1 FC Ahal

17:00 HTTU Asgabat 1-0 Sagadam FK

16:30 Energetik Mary 0-2 FC Altyn Asyr

19:00 Dynamo Kyiv 0-0 Metalist 1925 Kharkiv

18:00 FC Inhulets Petrove 1-0 Veres 1

20:00 Tarup Paarup IF 2-1 B 1913 Odense

20:00 Marienlyst 3-0 Ringkobing

20:00 Greve Fodbold 3-0 GVI

20:00 Holbaek 1-0 Karlslunde IF

20:00 Bronshoj 2-2 B1908

20:00 KFUM Roskilde 2-2 Herstedoster

20:00 Tarnby FF 2-0 Gorslev IF

20:00 Varde 6-1 Otterup

20:00 Aarhus Fremad 2 2-0 Viby IF 1

19:00 BK Avarta 2-1 KFUM Kobenhavn

19:00 Næstved IF 2 3-1 Allerod

19:00 Ledoje-Smorum Fodbold 3-0 Frederikssund IK

19:00 Slagelse BI 4-1 Valle Brooklyn

19:00 1 Skjold 2-2 Herlev IF

19:00 OKS 4-2 Hedensted

19:00 ASA Aarhus 5-3 Vinder Vatanspor-VRI

19:00 Vejgaard BK 2-2 Aalborg young

18:30 Odder IGF 1-0 FC Djursland

18:30 Kjellerup 1-4 Norresundby

18:00 B 1909 Odense 1-3 Brabrand 2

22:15 Young Africans 2-0 Mbeya City

20:00 Ruvu Shooting 0-1 Singida United

18:00 Dodoma Jiji FC 0-1 Namungo FC

00:00 Sheffield United (w) 0-3 Everton FC (w)

22:15 Curzon Ashton FC 3-0 AFC Telford United

22:00 Bradford Park Avenue 2-1 Boston United

22:00 Blyth Spartans 1-1 Brackley Town

22:00 Banbury United 3-0 Chorley FC 1

22:00 Scarborough 1-3 Chester FC

22:00 AFC Fylde 2-0 Alfreton Town

22:00 Leamington 0-2 Peterborough Sports

22:00 Kidderminster Harriers 0-1 Gloucester City

22:00 Kettering Town 0-0 Southport FC

22:00 Hereford United 1-2 Darlington

19:30 HNK Vukovar 91 0-0 NK Dugopolje

19:30 NK Solin 2-0 NK Jarun

19:30 Rudes 3-1 NK Croatia Zmijavci

19:30 NK Dubrava Zagreb 0-1 Bijelo Brdo

19:30 Hrvatski dragovoljac 2-3 Kustosija

19:00 NK Orijent Rijeka 3-1 HNK Cibalia

18:00 Etimesgut Belediye Spor 0-4 Ankarademirspor

18:00 Menemen Belediye Spor 1-1 Batman Petrolspor

18:00 1 Bursa Niluferspor AS 2-2 Kocaelispor 1

18:00 Utkoi 3-0 Bursaspor

19:40 Ahli Sadab 3-1 Saham

19:00 Gyirmot SE 0-1 Szeged Csanad

22:00 Folkestone 3-0 Horsham 1

22:00 Carshalton Athletic FC 1-1 Cray Wanderers

22:00 Bognor Regis Town 0-1 Haringey Borough

22:00 Bishop's Stortford 2-2 Margate

22:00 Billericay Town 1-0 Canvey Island

22:00 Wingate Finchley 0-2 Enfield Town

22:00 Aveley 0-0 Kingstonian

22:00 Potters Bar Town 2-5 Hornchurch

22:00 lewes 2-2 Bowers Pitsea

22:00 Herne Bay 1-1 Brightlingsea Regent

22:00 Hastings United 3-0 Corinthian Casuals

20:30 Police(RWA) 0-1 Gorilla FC

20:00 Sunrise Rwamagana 1-0 Bugesera

20:00 Etincelles 0-0 Rutsiro FC

21:00 Prisons XI Gaborone 0-2 Eleven Angels FC

22:00 Zamalek 1-0 Al Masry

18:30 FC Maritsa 1921 0-0 Arda

18:30 FC Sevlievo 0-4 CSKA 1948 Sofia

18:30 Minyor Pernik 0-2 Beroe Stara Zagora

17:00 2 FK Gigant Saedinie 1-1 CSKA Sofia

22:00 Amora FC 6-0 Mokala Pancheners 1

22:00 Paredes 0-0 S. Joao Ver

22:00 CF Canelas 2010 3-2 Varzim 1

22:00 Sporting Braga II 1-2 Montalegre

22:00 Oliveira Hospital 2-2 Academica Coimbra

20:00 2 Fafe 1-1 Sanjoanense 1

18:00 Sporting CP B 2-2 GD Fontinhas

15:40 NRB Teleghma U19 1-1 MO Constantine U19

15:40 1 CS Constantine U19 1-1 US Chaouia U19

15:20 WA Boufarik U19 0-1 ES Ben Aknoun U19

15:20 JS Kabylie U19 3-1 SKAF Khemis Miliana U19

15:15 USM Annaba U19 0-3 AS Ain Mlila U19

15:05 1 NA Hussein Dey U19 1-1 USM El Harrach U19 1

22:00 Caillat Ayma Di Indoor soccer 1-2 SL Benfica Futsal

19:30 Klutin irapike five 2-2 Luxol St Andrews FC Futsal

20:00 CRB Temouchent 0-0 JS Bordj Menaiel

20:00 USF Constantine 1-0 EC Oued Smar

20:00 JS Azazga 1-0 JS Ghir Abadla

20:00 AB Barika 3-0 Bir Bouhouche

20:00 US Chaouia 2-0 NA Hussein Dey

20:00 1 RCG Oran 2-2 AS Khroub 1

20:00 CRB El Milia 1-1 NRB Tougourt

20:00 AE Medea 1-0 NRB Teleghma

22:00 Maidstone United 3-2 Maidenhead United

22:00 Dorking 1-0 York City

22:00 1 Yeovil Town 1-0 Halifax Town

22:00 Altrincham 2-1 Eastleigh

22:00 Aldershot Town 2-0 Southend United

22:00 Wealdstone FC 3-1 Scunthorpe United 1

22:00 Torquay United 1-1 Gateshead

22:59 Renaissance Zmamra 1-1 RCOZ Oued Zem

22:59 Raja de Beni Mellal 0-0 Wydad Temara

22:00 Stade Marocain du Rabat 2-1 Wydad Fes

22:00 Itihad Z. Khemisset 1-1 Chabab Ben Guerir

12:00 Hiroshima Sanfrecce (W) 1-1 INAC (w)

12:00 AS Elfen Sayama (w) 3-1 JEF United Ichihara Chiba (w)

12:00 Nagano Parceiro (w) 0-2 NTV Beleza (w)

19:00 Tensung FC 2-3 Druk Lhayul FC

21:00 ES Wasquehal 0-3 Creteil

21:00 St Pryve St Hilaire 2-0 Guingamp B

21:00 Sainte Genevieve Sports 2-1 Metz B

21:00 1 Louhans-Cuiseaux 2-2 Marignane Gignac

21:00 Maccabi Paris 4-3 Rennes II

21:00 Saumur OL 3-1 Yzeure AS

21:00 Voltigeurs Chateaubriant 1-1 Saint Malo

21:00 Hyeres 0-0 Frejus St-Raphael

21:00 Chartres FC 0-0 Beauvais

21:00 CHAMALIERES 3-1 GOAL FC

21:00 GRACES 1-2 Canet Roussillon 1

21:00 Bourges 1-0 Stade Bordelais

21:00 Andrezieux 2-2 Angers II

21:00 St. Maur Lusi 3-0 ASM Belfortaine 1

21:00 Bobigny A.C. 5-0 Fleury Merogis U.S.

21:00 Epinal 5-1 Haguenau

21:00 Auxerre B 0-0 Sete FC

21:00 Caen II 2-2 Granville

21:00 Aubagne 1-2 Evian Thonon Gaillard 1

20:30 Racing Club de France 2-1 Poissy As

20:30 zelzate 2-3 Merelbeke

20:30 1 Ternana u20 3-2 Perugia Youth 1

20:30 Venezia F.C. Youth 1-2 Vicenza U20

20:30 Reggiana U20 2-2 AlbinoLeffe Youth

20:30 Pescara Youth 0-2 Lazio U20

20:30 Pordenone Youth 1-5 Cittadella U20

20:30 Imolese Calcio Youth 1-1 Spezia U20

20:30 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-0 US Cremonese U20

20:30 Crotone U19 0-2 Cosenza Calcio Youth

20:30 FeralpiSalo Youth 1-0 Parma U20

20:30 Como U20 3-5 Brescia U20

20:30 Viterbese Castrense Youth 3-4 Ascoli Youth

20:30 Virtus Entella U20 3-2 Pisa U19

20:00 Padova U19 2-1 Spal U19

20:00 Genoa Youth 4-1 Alessandria Youth 1

18:00 Sha LAN U19 1-1 Benevento (Youth)

16:30 Monopoli Youth 3-0 Reggina U19

19:00 Nordsjaelland (w) 1-0 Kolding BK (w)

20:00 Bidco United 1-2 Gor Mahia

19:00 Nzoia United 0-0 Bandari

18:00 Sofapaka FC 0-0 Posta Rangers

19:30 Mladost Zdralovi 0-1 Bjelovar

19:30 Trnje 1-1 Hrvace

19:30 1 NK Marsonia 1909 2-2 DUGO SELO

19:30 NK Junak 5-0 NK GOSK Dubrovnik

19:30 Radnik Sesvete 0-0 NK Zrinski Jurjevac

23:10 Huachipato (W) 0-3 CD Antofagasta (w)

22:59 Puerto Montt (W) 4-0 Everton de Vina (W)

22:00 La Serena (W) 1-2 Deportes Iquique (w) 1

22:00 Universidad Catolica (w) 2-3 Audax Italiano (w)

22:00 Ballyclare Comrades 1-0 Institute FC

22:00 Ballinamallard United 2-1 Knockbreda 1

22:00 2 Warrenpoint Town 1-4 Ards FC

22:00 Dergview FC 2-0 Loughgall FC

23:30 Jamono Fatick 1-0 Demba Diop

22:59 Dakar Universite Club 0-0 US Ouakam Dakar

20:40 SSD ACF Calcio Arezzo (W) 2-2 Sassari Torres (W)

22:00 AS Binah 0-0 AS Togo-Port

22:00 FC Espoir Tsevie 1-0 Sara FC

19:20 Naivas FC 0-1 Mara Sugar FC

19:00 FK Riteriai B 4-0 Silute

00:00 AEK Larnaca 1-0 Apollon Limassol FC

22:00 Karmiotissa Polemidion 2-1 Doxa Katokopias

19:00 FK Rinija Gostivar 1-1 Detonit Plachkovica

19:00 KF Besa Doberdoll 3-0 Borec Veles

19:00 Belasica Strumica 3-1 FK Kozuv

19:00 1 Voska Sport 3-0 FK Ohrid 2004 1

19:00 FK Teteks Tetovo 0-2 FC Vardar Skopje

19:00 FK Sloga 1934 Vinica 0-0 KF Arsimi

19:00 Kamenica-Sasa 2-2 FK Karaorman

19:00 Lokomotiva Skopje 2-3 Pelister Bitola

22:00 Brentford U21 1-2 Blackburn Rovers U21

21:00 Swansea City U21 1-4 Arsenal U21

20:00 Bournemouth AFC U21 0-2 Brighton U21

20:00 1 Colchester United U21 0-5 Southampton U21

22:30 ASFA-Yennega 0-1 Sally Tas

21:30 LASK Crvena Zvezda (w) 4-0 ZFK Spartak Subotica (w)

17:00 1 Shirak Gjumri B 0-2 FC West Armenia

17:00 Alashkert B Martuni 0-3 MIKA Ashtarak

21:00 1 Willem II Reserves 0-2 Feyenoord U21

21:00 PEC Zwolle U21 3-1 Almere City FC U21

20:45 FC Emmen U21 2-6 FC Groningen Reserves

20:30 De Graafschap (R) 0-0 ADO Den Haag U21

22:00 Jeunesse Esch 1-0 Red Boys Differdange 1

19:30 Rakow Czestochowa (Youth) 3-0 Gornik Zabrze (Youth) 1

18:30 Slask Wroclaw U21 2-0 Lechia Gdansk (Youth)

18:00 Legia Warszawa (Youth) 1-0 Jagiellonia Bialystok (Youth)

18:00 Lech Poznan (Youth) 5-0 Cracovia Krakow (Youth)

17:00 Korona Kielce U19 2-2 Miedz Legnica Youth 1

17:00 Pogon Szczecin(Youth) 5-0 Escola Varsovia Warszawa Youth

00:00 Badajoz 2-4 Cordoba

00:00 Cultural Leonesa 2-0 Unionistas de Salamanca

00:00 Castellon 1-0 Real Murcia

22:00 CD Alcoyano 3-0 Calahorra

22:00 1 C.D. San Fernando Isleno 1-2 Celta vigo b

22:00 Sabadell 0-0 SD Logrones

22:00 CF Rayo Majadahonda 1-2 AD Alcorcon

22:30 Al-Sharjah 2-3 Banni Yas 1

19:45 Al-Dhafra 2-0 Ajman

19:45 1 Ittihad Kalba 1-5 Al Wehda(UAE)

20:00 Posidonas Neas Michanionas 2-1 Nestos Chrisoupolis 1

20:00 APS Patrai 2-2 Finikas Nea Epidaurus

20:00 Poros 1-0 AO Tympakiou

20:00 Agrotikos Asteras 2-0 Apollon Paralimniou

20:00 Pandramaikos 4-0 Megas Alexandros Orfaniou

20:00 Thermaikos Thermis 1-1 Vyron Kavala 1

00:00 Molinense 1-2 Racing Murcia

23:45 UCD Burlades 2-1 CD Huarte

23:30 Alcantarilla 0-0 CD Cieza

22:59 Castro 2-2 CD Cayon

22:59 Atletico Albericia 4-0 UC Cartes

22:59 Leioa 2-1 CD Lagun Onak

22:59 Villa Santa Brigida 3-1 UD Gran Tarajal ST 1

22:59 Cultural de Durango 4-0 SD Deusto

22:45 AD Llerenense 5-0 CP Montehermoso

22:30 Muleno CF 0-2 Ciudad de Murcia

22:30 Pena Balsamaiso CF 2-1 Haro Deportivo

22:30 CD Oberena 2-0 CD Ardoi Draw

22:30 CD Villacanas 0-1 Villarrubia CF

22:30 Pasaia KE 0-5 CD Vitoria(SPA)

22:30 Aurrera Ondarroa 1-1 SD San Ignacio

22:30 CD Binissalem 1-1 CD Manacor

22:00 Ceuta B 0-0 CD Gerena

22:00 U.M. Escobedo 1-0 Solares Medio Cudeyo

22:00 UD Poblense 2-2 PE Sant Jordi

22:00 CF Soller 1-4 SE Penya Independent

22:00 Hercules II 1-2 Orihuela CF

22:00 Atzeneta UE 2-3 Torrent C.F

22:00 Anaitasuna 3-1 Urduliz FT 2

21:45 SD Torina 0-0 Samano

21:45 1 CD La Virgen Del Camino 2-0 Palencia

21:30 Pamplona 0-2 CD Subiza

21:30 Inter Manacor 1-0 CE Mercadal

21:30 UE Tona 4-0 UE Rapitenca

21:30 CD Cortes 1-0 Valle de Egues

19:00 CD Huracan Melilla 0-5 Huetor Tajar

18:00 Fenerbahce SK (W) 7-0 Atasehir Belediyesi (w)

17:00 Fomget Genclik (w) 15-1 Kirecburnu (w)

20:00 Wayne's 2-2 FV Fortuna Heddesheim

20:30 MFK Ruzomberok (w) 1-2 AS Trencin (w)

17:45 FK Minsk (w) 6-0 ABFF U19 (w)

17:45 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 12-0 Dinamo Brest (W)

17:45 FC Gomel (w) 0-4 Bobruichanka Bobruisk (w)

17:45 Dnepr Mogilev (w) 1-2 Energetik-BGU Minsk (w)

17:45 Smorgon (W) 2-5 Lokomotiv Vitebsk (w)

22:00 fraserburgh 0-2 Arbroath

22:00 Greenock Morton 4-1 Queen of South

22:00 Formartine United 1-3 Stenhousemuir

22:00 Wick Academy 0-6 Falkirk

22:00 Dunfermline Athletic 4-0 Forfar Athletic

22:00 Raith Rovers 3-0 Auchinleck Talbot

22:00 Dundee 2-2 Airdrie United 1

22:00 Peterhead 0-3 Queen's Park

22:00 Cove Rangers 7-0 Dunipace FC

22:00 1 Partick Thistle 3-0 Kelty Hearts 1

22:00 Albion Rovers 0-0 Stirling University

22:00 Montrose 2-5 Darvel FC

22:00 Linlithgow Rose 1-0 Sauchie Juniors FC 1

22:00 Inverness 3-2 Stirling Albion

22:00 Hill of Beath FC 1-2 Elgin City 1

21:30 Hamilton Academical 4-0 East Kilbride

20:30 Drumshapel United 1-0 Edinburgh City

21:30 Goytre Utd 1-5 Llanelli

21:30 Barry Town United 1-0 Carmarthen 1

21:30 Prestatyn Town FC 5-2 Conwy Utd

21:30 Afan Lido 3-2 Briton Ferry Athletic

21:30 Porthmadog 1-2 Guilsfield

21:30 Penrhyncoch 2-0 Llanidloes Town

21:00 Gresford 0-2 Colwyn Bay

21:00 Chirk AAA 0-0 Newi Cefn Druids

21:00 Mold Alexandra 2-0 Buckley Town

21:00 Ynyshir Albions 2-3 Trefelin

21:00 Llantwit Major 3-1 Cambrian Clydach

21:00 Cwmbran Celtic 6-0 Pontardawe Town

20:00 St Gallen (w) 3-1 FC Rapperswil-Jona (W)

00:00 RCD Espanyol B 0-6 Valencia CF Mestalla

00:00 SD Laredo 1-0 Real Oviedo B

22:59 AD San Juan 1-0 Utebo FC

22:59 Rio Sports 1-2 Real Sociedad C

22:59 CD Guadalajara 2-0 Leganes B

22:59 CD Guijuelo 1-0 Polvorin

22:59 CA Cirbonero 1-2 CD Izarra

22:30 UD Mutilve 3-1 SD Tarazona 1

22:30 Burgos Promesas 1-2 CD Arenteiro

22:00 1 Granada CF B 4-2 Juventud Torremolinos CF 1

22:00 Cadiz B 1-3 Yeclano Deportivo

19:30 1 PAEEK 0-2 Agia Napa

19:30 AE Zakakiou 1-0 MEAP Nisou 1

19:30 Xylotympou 1-1 Omonia Aradippou

19:30 Peyia 2014 1-0 Olympiada Lympion

19:30 Othellos Athienou 1-0 Alki Oroklini

22:59 1 Meyrin 2-4 US Terre Sainte

22:59 Concordia Lausanne 2-2 Grand Saconnex

22:59 Lugano U21 1-0 FC Wettswil Bonstetten

22:00 Chiasso 2-0 Bulle

22:00 1 Zurich B team 0-1 Bavois

22:00 YF Juventus Zurich 1-2 Bruhl SG

22:00 FC Rapperswil-Jona 0-3 Etoile Carouge

22:00 FC Luzern U21 5-2 Breitenrain

22:00 Grasshoppers U21 5-1 Weesen

22:00 1 Echallens 2-0 FC Martigny Sports 2

22:00 SC Dornach 0-2 FC Black Stars Basel

22:00 FC Winterthur U21 4-1 Uzi

22:00 FC Linth 04 1-0 Freienbach

22:00 SV Hongg 3-1 FC Tuggen

22:00 1 SC Cham 4-1 Kriens 1

22:00 Neuchatel Xamax FCS U21 6-0 Muri

22:00 solothurn 1-1 FC Emmenbrucke

22:00 FC Schotz 1-0 Bassecourt

22:00 Vevey Sports 1-1 Portalban/Gletterens

21:30 Basuli B team 5-0 Baden

21:00 USV Eschen Mauren 1-0 FC Gossau

21:00 Rotkreuz 3-4 Concordia

21:00 Taverne 4-1 Kreuzlingen

21:00 FC Munsingen 2-2 Wohlen

20:15 FC Coffrane 2-0 FC Sion U21

20:00 Young Boys U21 3-1 FC St.Gallen U21

20:00 Union Neumunster 5-0 Eckernforder SV 1

20:00 TSV Pansdorf 0-6 FC Kilia Kiel

20:00 Husumer SV 1-1 SV Grun-Weib Siebenbaumen

19:30 TSV Bordesholm 3-0 Weiche Flensburg 08 II

19:00 Ferrocarril Midland (W) 1-1 Deportivo Laferrere (W) 1

18:00 FC NSA Sofia (w) 1-1 LP Super Sport Sofia (w) 1

19:00 VejleU17 2-1 Nordsjaelland U17

19:00 FC Kobenhavn U17 4-4 Midtjylland U17

18:30 Sonderjyske U17 1-2 Randers FC U17

20:00 Ajaccio U19 0-1 Colomiers U19

19:00 Bastia U19 3-3 Saint Etienne U19

20:00 Aris Thessaloniki U19 3-0 Levadiakos U19 1

19:00 Panathinaikos U19 5-0 Ionikos U19

17:00 PAOK Saloniki U19 4-1 Panaitolikos U19

16:00 Volos Nps U19 1-3 Asteras Tripolis U19

16:00 Atromitos U19 1-2 OFI Crete U19

22:00 Um Alhassam 0-1 Busaiteen

22:00 1 Qalali 1-1 Al-Ittifaq

22:00 Isa Town 2-1 Al-Ittihad(BHR)

18:00 FK Iskra Danilovgrad 2-1 Mornar

18:00 FK Rudar Pljevlja 0-0 Arsenal Tivat

18:00 Decic Tuzi 0-1 Jedinstvo Bijelo Polje

19:00 MFK Zemplin Michalovce U19 3-0 Dukla Banska Bystrica U19 1

17:00 FK Zeleziarne Podbrezova U19 2-2 Slovan Bratislava U19

17:00 FK Pohronie U19 0-3 Trencin U19

17:00 FC Petrzalka U19 2-1 DAC Dunajska Streda U19

17:00 SCP RuzomberokU19 1-2 FC Kosice U19

17:00 FC Vion Zlate Moravce U19 0-3 MSK Zilina U19

20:00 Johor Darul Takzim 2-1 Selangor

22:00 Marine 0-0 Hyde F.C. 1

22:00 Liversedge 2-1 Guiseley

22:00 Lancaster City 1-0 Ashton United

22:00 Gainsborough Trinity 2-2 Radcliffe Borough

22:00 Whitby Town 1-0 Atherton Collieries

22:00 Bamber Bridge 5-1 Matlock Town

22:00 Warrington Town AFC 3-2 South Shields

22:00 1 Stalybridge Celtic 1-2 Warrington Rylands

22:00 Stafford Rangers 1-0 FC United of Manchester

22:00 Morpeth Town 0-2 Belper Town

18:00 Energie Cottbus U19 1-1 Hertha Zehlendorf U19

17:00 Boluspor U19 0-4 Besiktas JK U19

16:00 Konyaspor U19 0-1 Bursaspor U19

16:00 Tuzlaspor U19 1-2 Pendikspor U19 1

16:00 Sivasspor U19 3-0 Trabzonspor U19

16:00 Eyupspor U19 1-0 Erokspor U19 1

16:00 Altay Spor KulubuU19 0-0 Eskisehirspor U19 1

16:00 1 Buyuksehir BLD.Spor U19 1-1 Alanyaspor U19

16:00 Kayserispor U19 3-0 Adana Demirspor U19 1

16:00 Fatih Karagumruk U19 2-1 Goztepe U19

16:00 Antalyaspor U19 3-0 Kasimpasa U19

16:00 Kocaelispor U19 2-1 Samsunspor U19

16:00 Gazisehir Gaziantep FK U19 4-1 Hatayspor U19

16:00 Giresunspor U19 1-0 Yeni Malatyaspor U19

16:00 1 Balikesirspor U19 1-0 Keciorengucu U19

16:00 Sakaryaspor U19 2-0 Adanaspor U19

16:00 1 Galatasaray U19 4-3 Ankaraspor U19

15:00 Bodrumspor U19 1-0 Erzurum BB U19

15:00 Manisa Belediyespor U19 3-0 Caykur Rizespor U19

21:00 Osterbro IF (w) 1-1 Herlufsholm GF (w)

21:00 Vildbjerg SF (w) 1-1 Boldklubben AF 1893 (w)

21:00 Aalborg (w) 2-0 Odense BK (w)

21:00 Naesby BK (w) 1-1 Varde (w)

22:00 College 1975 FC 0-5 Lincoln Red Imps FC

21:00 Al Bourj 0-0 Al-Ahed

19:15 Salam Zgharta 1-1 Shabab Al Ghazieh 1

19:15 Al-Safa 0-2 Shabab Sahel

17:00 Kitchee 3-0 Eastern A.A Football Team

14:00 Southern District 3-0 Sham Shui Po 1

14:00 Hong Kong U23 0-5 Biu Chun Rangers

19:00 Zabkovia Zabki (w) 0-8 KKP Stomil Olsztyn (w)

18:00 Pogon Szczecin (w) 1-0 KKP Bydgoszcz (w)

20:00 Costa do Sol Maputo 1-2 Ferroviario Maputo

23:30 A.C. Reggiana 1919 2-0 Rimini

23:30 Imolese 1-2 Pontedera

23:30 1 Gubbio 1-0 San Donato Tavarnelle

23:30 Fermana 1-0 Lucchese

23:30 1 ACD Virtus Entella 2-1 Vis Pesaro

23:30 Robur Siena S.S.D. 0-0 Carrarese

20:30 Olbia 0-1 Cesena

20:30 1 Montevarchi 1-1 Recanatese

20:30 US Fiorenzuola 0-0 Alessandria

20:30 Ancona 1-1 Sassari Torres

21:00 BSV Rehden 1-1 Bremer SV

20:15 1 Wattenscheid 09 4-5 Preuben Munster

20:00 Bocholt FC 0-3 Duren

20:00 Greuther Furth (Youth) 1-2 Te Cu Kukuh Atta Seip

20:00 Wurzburger Kickers 3-1 VfB Eichstatt

20:00 SV Lippstadt 2-2 Fortuna Koln

20:00 Holstein Kiel II 1-1 TuS Blau-Weiss Lohne

20:00 Alemannia Aachen 3-1 Rot-Weiss Oberhausen

20:00 Kickers Offenbach 3-0 VfR Wormatia Worms

20:00 FC 08 Hombrug 2-0 Red and White Koblenz

20:00 SpVgg Hankofen-Hailing 1-1 FC Pipinsried

20:00 Vfr Aalen 2-1 Freiberg

20:00 FV Illertissen 0-0 TSV Buchbach

20:00 Wacker Burghausen 1-1 Viktoria Aschaffenburg

20:00 St Pauli II 0-3 Phonix Lubeck

20:00 TSV Steinbach Haiger 1-1 SG Barockstadt

20:00 TSV Rain Am Lech 2-1 Nurnberg (Youth)

20:00 TSG Balingen 0-2 FSV Frankfurt

20:00 TSV Aubstadt 3-3 SpVgg Ansbach

20:00 FC Augsburg II 4-2 Schweinfurt 05 FC

20:00 SV Atlas Delmenhorst 3-2 VfV Borussia 06 Hildesheim

20:00 VfB Stuttgart II 0-1 Bahlinger

20:00 SV Straelen 0-0 Schalke 04 (Youth)

20:00 SSV Ulm 1846 4-1 FSV Mainz 05 (Youth)

20:00 Monchengladbach AM. 2-1 FC Kaan-Marienborn

20:00 Astoria Walldorf 2-1 Eintracht Trier

20:00 Koln Am 2-2 SV Rodinghausen

20:00 Wiedenbruck 3-1 Fortuna Dusseldorf (Youth)

19:30 ETSV Weiche Flensburg 4-1 Kickers Emden

19:00 Rot-Weiss Erfurt 6-2 SV Babelsberg 03

19:00 1 Sileks 1-2 Vlazrimi Struga

12:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 2-0 Gyeongju FC (w)

22:30 FC Koper U19 2-1 ND Gorica U19

19:30 1 NK Maribor U20 2-1 Domzale U19 2

22:59 Binga 1-0 Monrovia Black Star

22:45 USC Kita 1-1 Onze Createurs

22:00 Standard Liege II 1-2 KMSK Deinze 1

21:30 Zulte Waregem VV (w) 0-0 White Star Bruxelles (w)

19:30 Oud Heverlee Leuven (w) 3-1 Standard Liege (w)

22:00 FC Pyunik 3-0 FC Noah

20:00 FC Avan Academy 0-4 Urartu

20:30 Paganese 2-1 COS Sarrabus Ogliastra

22:59 Standard Liege B (w) 2-2 Westerlo (W)

22:59 Royal FC Liege (w) 2-2 Gent B (w)

22:59 RAEC Mons (w) 5-4 Moldavo (w)

22:59 ASE de Chastre (w) 0-5 Kontich FC (w)

18:00 Wuustwezel (w) 4-3 KSKV Zwevezele (w)

13:30 Zibo Cuju F.C. 2-1 Beijing BeiKong

13:30 1 Kunshan FC 0-2 Suzhou Dongwu

20:30 Bari U19 1-1 Virtus Francavilla U19

17:00 Lviv U21 1-2 Kolos Kovalivka U21

20:30 Richmond (w) 2-4 Mamelodi Sundowns (w)

20:00 University of Western Cape 2-0 Durban Ladies FC (w)

20:00 1 Johannesburg Uni (w) 1-0 First Touch Academy (w)

16:30 TUT FC (W) 5-1 Golden Ladies (w)

19:00 Szetomeharry (w) 0-10 Ferencvarosi TC (w)

19:00 MTK Hungaria FC (w) 1-0 Puskas Akademia (W)

19:00 Diosgyori VTK (w) 2-2 Astra Hungary (W)

19:00 Ujpesti (w) 0-7 Gyori Dozsa (w)

18:00 Kelen SC (w) 0-2 Viktoria FC Szombathely (w)

23:30 Teunhueth FC 1-1 ASC Linguere

23:30 SONACOS 1-0 US Goree

23:30 AS Douanes Dakar 0-2 Generation Foot

23:30 ASC Jaraaf 0-1 AS Dakar Sacre Coeur

22:59 Sporting Lisbon U19 3-1 Nacional U19

22:50 1 Clube Condeixa U19 1-0 SC Pombal U19

22:50 Leixoes U19 2-2 SC Lamego U19

22:25 1 Trofense U19 1-3 LimianosU19

22:15 Valadares Gaia FC U19 0-2 SC Espinho U19

22:00 Real Massama U19 2-1 Sacavenense U19

22:00 AC Marinhense U19 2-3 CD Gouveia U19 1

22:00 Vilaverdense FC Sub-19 2-1 Marinhas FC U19

22:00 1 Nogueirense U19 4-1 Sousense U19 1

22:00 FC Penafiel U19 0-2 Padroense U19

22:00 Uniao Leiria U19 3-0 SC Estrela U19

22:00 Braga U19 4-0 Anadia FC U19

22:00 Amora FC U19 2-0 Louletano U19

22:00 Amarante U19 0-3 Varzim U19

22:00 Luxita U19 2-1 Feirense U19

22:00 Merelinense U19 3-1 Chaves U19

18:00 Benfica U19 2-1 Vilafranquense U19

21:00 Tre Fiori 2-1 SP Domagnano

21:00 S.S Pennarossa 1-2 SP La Fiorita 1

21:00 SP Cosmos 4-0 Fiorentino

17:00 GKS Kowale 2-2 Powisle Dzierzgon

16:30 KSS Kotwica Kornik 2-2 MKS Notec Czarnkow

00:00 UD Cornella U19 0-1 CF Badalona U19

00:00 San Felix CF U19 1-2 Almeria U19

00:00 CF Rayo Majadahonda U19 4-1 Inter Amistad U19

22:00 Real Murcia U19 0-0 Alboraya U19 1

22:00 Rayo Vallecano U19 2-3 Valladolid U19

22:00 Recreativo Huelva U19 0-2 Malaga U19

22:00 Ural CF U19 0-2 Celta Vigo U19

19:30 Cultural Leonesa U19 0-1 Atletico de Madrid U19

19:30 Union Viera CF U19 2-0 UD San Fernando U19

19:00 CF Juventud Laguna U19 0-0 CD Juventud Maritima U19 1

19:00 SD San Jose U19 1-2 Mensajero U19

18:00 1 Arucas CF U19 4-1 CD Puerto Cruz U19 1

16:15 Real Betis U19 3-1 Calavera CF U19

00:00 FC Metz (w) 4-0 US Orleans (W)

21:00 Thonon Evian FC (W) 0-1 RC Saint Etienne (w)

20:30 Al-Madina 0-2 Asaria

20:00 Al Taawun 1-0 Al Ahli Benghzi

17:00 ZNK MSM Ptuj (W) 3-1 ND Primorje (W)

12:00 Okayama Prefecture Sakuyo High School (w) 2-1 Kamimura Gakuen High School (w)

12:00 Angeviolet Hiroshima (w) 5-0 Okayama Yunogo Belle (w)

12:00 Yokohama FC Seagulls (w) 1-1 JFA Academy Fukushima (w)

18:00 Samut Sakhon 0-1 North Bangkok College

15:30 1 Inter Bangkok 1-0 Muangnont Bankunmae FC 1

15:30 Udon United 0-0 Yasothon FC 1

15:30 Phram Bangkok FC 0-0 Bangkok

15:30 Surin Khongcheemool 3-2 Nakhon Ratchasima United FC

15:30 Chamchuri United FC 4-1 Royal Thai Army FC

15:30 Sakon Nakhon FC 1-1 Muang Loei United

20:00 Markranstadt 4-0 FSV Oderwitz 02

19:15 TSV Sasel II 0-3 ETSV Hamburg

19:30 Thoi Lakatamias 1-1 ENAD Polis

19:30 Kouris Erimi 1-0 APONA Anagias

18:00 Illes Akademia Haladas U19 0-3 Budapest Honved U19

18:00 Pecsi MFC U19 2-1 Szeged-Csanad Grosics U19

17:30 Debrecin VSC U19 1-3 Ujpesti TE U19

17:00 Diosgyor VTK U19 1-3 Gyori ETO U19

22:00 Malta U19 0-7 U19 Đức

22:00 Sportfreunde Eisbachtal 1-4 TSV Schott Mainz

22:00 FC 1906 Erlensee 0-3 Eintracht Stadtallendorf

22:00 TuS Dietkirchen 2-3 Turk Gucu Friedberg

22:00 1 TSV 1860 Munchen (Youth) 1-1 FC Ingolstadt 04 Am

22:00 SSV Jahn Regensburg II 2-2 Feucht SC

21:30 TSG Pfeddersheim 6-0 SG 2000 Mulheim-Karlich

20:35 SV Oberachern 1-3 Rielasingen Arlen 1

20:30 FSV Fernwald 0-0 Rot-Weiss Walldorf

20:30 FSV 08 Bissingen 4-2 SG Sonnenhof Grossaspach 1

20:30 Waldgirmes 5-2 SV Unter-Flockenbach

20:30 ATSV Mutschelbach 5-1 Neckarsulmer Sport-Union

20:30 Eintracht Frankfurt (Youth) 2-1 Steinbach

20:30 FC Karbach 2-0 Ahrweiler BC

20:30 Holzhausen 1-1 Freiburger FC

20:30 Nottingen 1-5 Stuttgarter Kickers

20:15 Sportverein Sonsbeck 2-2 TVD Velbert

20:00 SV Schalding Heining 0-0 FC Ismaning

20:00 Bayern Alzenau 0-0 FC Giessen

20:00 1 TSV Dachau 1865 0-2 SV Erlbach

20:00 1 TSV 1860 Rosenheim 1-1 VfR Garching

20:00 KSV Vatan Sport Bremen 4-2 TuS Komet Arsten

20:00 TSV Landsberg 1-2 TSV Kottern

20:00 FV Ravensburg 1-3 FV Offenburg

20:00 Pforzheim 4-0 Goppinger SV 1

20:00 TSV Schwaben Augsburg 6-1 Gundelfingen

20:00 TSV Nördlingen 0-2 FC Memmingen

20:00 ASV Neumarkt 0-2 TSV Abtswind

20:00 FC Deisenhofen 0-0 SV Kirchanschoring

20:00 TSG Backnang 1-3 SSV Reutlingen 05

20:00 OSC Bremerhaven 6-3 TuS Schwachhausen

20:00 Villingen 4-1 FSV Hollenbach

20:00 Aumund-Vegesack 0-1 Brinkumer SV

19:30 FC Oberlausitz 2-1 Hallen

19:30 FC Frankfurt 0-2 Hertha Zehlendorf

19:30 SV Westerhausen 2-0 SG Union Sandersdorf 1

19:30 2 SV Tasmania Berlin 0-2 Hansa Rostock II

19:30 RSV Eintracht 1-0 Hertha 06 Charlotten

19:30 VfB 1921 Krieschow 0-2 VfB Auerbach

19:30 Einheit Rudolstadt 0-2 SC Freital

19:30 FC An der Fahner Hohe 3-2 Bischofswerdaer FV

19:00 Tus Dassendorf 6-1 Eimsbutteler TV 1

19:00 1 BTS Neustadt 1-2 Leher TS

19:00 Rostocker FC 6-1 MSV Pampow

19:00 Werder Bremen III 2-4 Blumenthaler SV

19:00 FSV Optik Rathenow 2-2 Mahdov FC 1

22:00 2 Highworth Town 2-2 Ware

22:00 AS-FAN 1-1 JS Tahoua

22:00 FC Romariz (w) 2-0 Braga B (W)

22:00 AD Ovarense (w) 1-6 Vilaverdense B (W)

22:00 Vitoria SC (W) 2-1 Gil Vicente FC (w)

22:00 1 Villarreal (w) 1-6 Athletic Club Bibao (w)

18:00 Madrid CFF (w) 2-3 Sporting De Huelva (w)

18:00 Levante UD (w) 5-1 Sevilla FC (w)

19:00 CS Soimii Lipova 3-0 ACS Progresul Pecica

19:00 Jiul Petrosani 4-0 Progresul Ezeris

19:00 CSM Satu Mare 1-0 CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud

19:00 FC Bihor Oradea 4-0 Cluj II

19:00 ACS Viitorul Cluj 0-0 Avantul Reghin

19:00 1 Ceahlaul Piatra Neamt 3-5 SC Bacau

19:00 SR Brasov 2-1 ACS Olimpic Cetate Rasnov

19:00 CSM Flacara Moreni 2-0 Unirea Bascov

19:00