Kết quả trận KAS Eupen vs Royal Antwerp, 21h00 ngày 14/08

KAS Eupen
KAS Eupen
0
Royal Antwerp
Royal Antwerp
1
Kết quả bóng đá Bỉ

KAS Eupen vs Royal Antwerp


21:00 ngày 14/08/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 0

Tỷ lệ KAS Eupen vs Royal Antwerp


TLCA
1.23 : 0:0 : 0.73
TL bàn thắng:
7.69 : 1 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
180.00 : 7.40 : 1.06
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính KAS Eupen vs Royal Antwerp

 15'    Isaac Christie-Davies yellow_card  
 19'    Jan Kral yellow_card  
 42'    Boris Lambert yellow_card  
 45'    Regan Charles-Cook Penalty cancelled  
 46'      substitutionJurgen Ekkelenkamp↑Pieter Gerkens↓
 62'      substitutionAnthony Valencia↑Koji Miyoshi↓
 62'      substitutionVincent Janssen↑Michael Frey↓
 70'    Smail Prevljak yellow_card  
 72'    Konan Ignace Jocelyn N’dri↑Jerome Deom↓ substitution  
 76'    Tyreek Magee↑Isaac Nuhu↓ substitution  
 78'    0-1   goalBoris Lambert(OW)
 81'      substitutionBirger Verstraete↑Radja Nainggolan↓
 89'    Lorenzo Offermann↑Gary Magnee↓ substitution  
 90'      substitutionGaston Avila↑Michel-Ange Balikwisha↓

Đội hình thi đấu KAS Eupen vs Royal Antwerp

KAS Eupen Royal Antwerp
1 Lennart Moser
3 Jason Alan Davidson
21 Jan Kral
35 Boris Lambert
2 Yentl Van Genechten
23 Isaac Christie-Davies
14 Jerome Deom
10 Regan Charles-Cook
7 Isaac Nuhu
15 Gary Magnee
9 Smail Prevljak
1 Jean Butez
2 Ritchie De Laet
23 Toby Alderweireld
51 William William Pacho Tenorio
21 Sam Vines
4 Radja Nainggolan
16 Pieter Gerkens
8 Alhassan Yusuf
19 Koji Miyoshi
99 Michael Frey
10 Michel-Ange Balikwisha
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
11 Konan Ignace Jocelyn N’dri
18 Yamadou Keita
47 Lorenzo Offermann
20 Tyreek Magee
33 Abdul Manaf Nurudeen
28 Rune Paeshuyse
30 Jan Gorenc
61 Dinis Da Costa Lima Almeida
6 Birger Verstraete
24 Jurgen Ekkelenkamp
55 Anthony Valencia
26 Ortwin De Wolf
18 Vincent Janssen
22 Gaston Avila

Số liệu thống kê KAS Eupen vs Royal Antwerp

KAS Eupen   Royal Antwerp
6
 
Phạt góc
 
3
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
4
 
Thẻ vàng
 
0
10
 
Tổng cú sút
 
8
5
 
Sút trúng cầu môn
 
3
5
 
Sút ra ngoài
 
5
6
 
Cản sút
 
1
11
 
Sút Phạt
 
11
36%
 
Kiểm soát bóng
 
64%
33%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
67%
281
 
Số đường chuyền
 
526
12
 
Phạm lỗi
 
9
3
 
Việt vị
 
2
15
 
Đánh đầu thành công
 
15
4
 
Cứu thua
 
5
24
 
Rê bóng thành công
 
23
6
 
Đánh chặn
 
6
1
 
Woodwork
 
0
25
 
Cản phá thành công
 
20
11
 
Thử thách
 
7
68
 
Pha tấn công
 
116
45
 
Tấn công nguy hiểm
 
67

16:30 Changchun Yatai 1-0 Shenzhen FC

17:00 FC Yessentuki 0-1 FK Forte Taganrog

17:30 1 FK Eskhata 0-0 FC Khatlon

17:30 Veres 2-2 Rukh Vynnyky

17:00 Welkite Ketema 1-0 Arba Minch

17:00 Kecskemeti TE U19 2-2 Paksi SEU19

15:45 Langsning SC 1-2 Mawlai SC

17:00 SC Shicun Hamizrah 2-5 FC Hapoel Bnei Ashdod

17:00 1 Maccabi Ironi Sderot 2-1 MS Hapoel Yeroham 1

16:00 1 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0-0 Hapoel Kiryat Ono

16:00 Hapoel Ramat Israel 1-3 Beitar Ramat Gan

16:00 MS Tirat HaCarmel 2-0 Ihud Bnei Kfar Kara

15:45 Hapoel Segev Shalom 1-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

15:30 Hapoel Bnei Lod 3-0 Maccabi Beer Sheva

15:00 1 Beitar Nahariya 0-2 Hapoel Bnei Biina

14:00 1 Hapoel Ironi Gedera 5-0 Hapoel Ashkelon 1

14:30 Beitar Jerusalem Oren U19 0-2 Hapoel Kiryat Shmona U19

17:30 Ironi Nesher 1-1 Maccabi Tamra

17:30 Maccabi Shaarayim 3-1 Bnei Eilat 1

16:00 Shimshon Tel Aviv 2-1 Beitar Tel Aviv Ramla 1

16:00 Maccabi Tzur Shalom 1-0 Hapoel Kafr Kanna

15:00 Ihud Bnei Shefaram 6-2 Hapoel Migdal HaEmek

13:30 Young Challengers 0-4 Student Union FC 1

16:00 Junior Lions 0-0 University FC

14:30 1 AS Tel Aviv University (w) 1-0 Maccabi Hadera (w)

16:20 MO Constantine U21 3-0 JSM Skikda U21

16:15 ES Ben Aknoun U21 3-1 MCB Oued Sly U21

16:10 NA Hussein Dey U21 6-0 RC Relizane U21

16:10 CR Temouchent U21 0-0 RC Kouba U21

16:00 ASM Oran U21 3-1 MC Saida U21

16:00 ES Mostaganem U21 2-0 WA Boufarik U21

17:00 Strogino Youth 0-1 Spartak Moscow Youth

17:00 1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-3 FK Nizhny Novgorod Youth

17:00 PFC Sochi Youth 4-5 Chertanovo Moscow Youth

17:00 Khimki Youth 0-0 FK Rostov Youth

14:00 FK Ural Youth 3-3 Krylya Sovetov Samara Youth

17:00 FC Zhetysu Taldykorgan 3-1 Zhenis

17:00 FK Igilik 0-5 Okzhetpes

15:00 Astana B 2-3 Tarlan

16:00 Nara Club 5-0 Osaka FC

16:15 Metalist Kharkiv U21 0-5 FC Shakhtar Donetsk U21

15:00 Inhulets Petrove U21 3-0 FC Vorskla U21

16:05 PS BRT Subang 0-1 Persika 1951

13:30 Karawang United 3-2 Depok United 1

13:15 Vanuatu U20 2-2 Papua New Guinea

16:00 PSDS Serdang 1-1 Semen Padang 1

17:00 Egypt Beach Soccer 2-1 Mozambique Beach Soccer

15:30 Senegal Beach Soccer 10-3 Uganda Beach Football Team

16:00 Odra Wodzislaw U19 0-5 GKS Tychy U19

16:00 Kremin Kremenchuk 0-3 Obolon Kiev