Kết quả trận JEF United Ichihara Chiba vs Machida Zelvia, 16h00 ngày 14/08

JEF United Ichihara Chiba
JEF United Ichihara Chiba
1
Machida Zelvia
Machida Zelvia
2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

JEF United Ichihara Chiba vs Machida Zelvia


16:00 ngày 14/08/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ JEF United Ichihara Chiba vs Machida Zelvia


TLCA
0.73 : 0:0 : 1.23
TL bàn thắng:
9.09 : 3 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
139.00 : 6.80 : 1.08
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính JEF United Ichihara Chiba vs Machida Zelvia

 18'    0-1   goalLuiz Eduardo dos Santos Gonzaga, Dudu (Assist:Shusuke Ota)
 30'    Shunsuke Nishikubo↑Andrew Kumagai↓ substitution  
 45'    Shunsuke Nishikubo yellow_card  
 52'      yellow_cardKota Fukatsu
 52'    Tiago Leonco goal 1-1  
 64'      substitutionChong Tese↑Shusuke Ota↓
 70'      substitutionJun Okano↑Kota Fukatsu↓
 73'    Tomoya Miki↑Koya Kazama↓ substitution  
 73'    Solomon Sakuragawa↑Tiago Leonco↓ substitution  
 84'    Koki Yonekura↑Takaki Fukumitsu↓ substitution  
 84'    Yosuke Akiyama↑Rui Sueyoshi↓ substitution  
 86'    1-2   goalLuiz Eduardo dos Santos Gonzaga, Dudu
 90'      substitutionYuki Nakashima↑Vinicius Araujo↓

Đội hình thi đấu JEF United Ichihara Chiba vs Machida Zelvia

JEF United Ichihara Chiba Machida Zelvia
1 Shota Arai
22 Shogo Sasaki
18 Andrew Kumagai
30 Shuto Tanabe
25 Rui Sueyoshi
4 Taishi Taguchi
5 Yusuke Kobayashi
17 Takaki Fukumitsu
37 Keita Buwanika
8 Koya Kazama
27 Tiago Leonco
42 Koki Fukui
5 Kota Fukatsu
13 Shunya Suganuma
17 Shohei Takahashi
2 Masayuki Okuyama
8 Reo Takae
41 Takuya Yasui
22 Hijiri Onaga
28 Shusuke Ota
7 Luiz Eduardo dos Santos Gonzaga, Dudu
40 Vinicius Araujo
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
21 Yosuke Akiyama
31 Sota Matsubara
10 Tomoya Miki
26 Shunsuke Nishikubo
40 Solomon Sakuragawa
48 Tanida S.
11 Koki Yonekura
9 Chong Tese
30 Yuki Nakashima
26 Takumi Narasaka
24 Jun Okano
4 Kosuke Ota
23 William Popp
20 Daiki Sato

Số liệu thống kê JEF United Ichihara Chiba vs Machida Zelvia

JEF United Ichihara Chiba   Machida Zelvia
5
 
Phạt góc
 
2
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
1
7
 
Tổng cú sút
 
5
1
 
Sút trúng cầu môn
 
2
6
 
Sút ra ngoài
 
3
17
 
Sút Phạt
 
8
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
44%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
56%
8
 
Phạm lỗi
 
14
1
 
Việt vị
 
4
1
 
Cứu thua
 
0
82
 
Pha tấn công
 
76
69
 
Tấn công nguy hiểm
 
55

18:00 Hải Phòng FC 1-1 Hoàng Anh Gia Lai

16:30 Changchun Yatai 1-0 Shenzhen FC

17:00 FC Yessentuki 0-1 FK Forte Taganrog

17:30 1 FK Eskhata 0-0 FC Khatlon

17:30 Veres 2-2 Rukh Vynnyky

17:00 Welkite Ketema 1-0 Arba Minch

17:00 Kecskemeti TE U19 2-2 Paksi SEU19

15:45 Langsning SC 1-2 Mawlai SC

17:00 SC Shicun Hamizrah 2-5 FC Hapoel Bnei Ashdod

17:00 1 Maccabi Ironi Sderot 2-1 MS Hapoel Yeroham 1

16:00 1 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0-0 Hapoel Kiryat Ono

16:00 Hapoel Ramat Israel 1-3 Beitar Ramat Gan

16:00 MS Tirat HaCarmel 2-0 Ihud Bnei Kfar Kara

15:45 Hapoel Segev Shalom 1-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

15:30 Hapoel Bnei Lod 3-0 Maccabi Beer Sheva

15:00 1 Beitar Nahariya 0-2 Hapoel Bnei Biina

14:00 1 Hapoel Ironi Gedera 5-0 Hapoel Ashkelon 1

14:30 Beitar Jerusalem Oren U19 0-2 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:15 1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-0 Moadon Sport Tira

18:00 Tzeirey Kafr Kana 1-0 Hapoel Raanana

17:30 Ironi Nesher 1-1 Maccabi Tamra

17:30 Maccabi Shaarayim 3-1 Bnei Eilat 1

16:00 Shimshon Tel Aviv 2-1 Beitar Tel Aviv Ramla 1

16:00 Maccabi Tzur Shalom 1-0 Hapoel Kafr Kanna

15:00 Ihud Bnei Shefaram 6-2 Hapoel Migdal HaEmek

13:30 Young Challengers 0-4 Student Union FC 1

16:00 Junior Lions 0-0 University FC

14:30 1 AS Tel Aviv University (w) 1-0 Maccabi Hadera (w)

16:20 MO Constantine U21 3-0 JSM Skikda U21

16:15 ES Ben Aknoun U21 3-1 MCB Oued Sly U21

16:10 NA Hussein Dey U21 6-0 RC Relizane U21

16:10 CR Temouchent U21 0-0 RC Kouba U21

16:00 ASM Oran U21 3-1 MC Saida U21

16:00 ES Mostaganem U21 2-0 WA Boufarik U21

18:00 FK Orenburg Youth 1-1 Zenit St.Petersburg Youth

17:00 Strogino Youth 0-1 Spartak Moscow Youth

17:00 1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-3 FK Nizhny Novgorod Youth

17:00 PFC Sochi Youth 4-5 Chertanovo Moscow Youth

17:00 Khimki Youth 0-0 FK Rostov Youth

14:00 FK Ural Youth 3-3 Krylya Sovetov Samara Youth

18:00 1 Akademiya Ontustik 2-2 Baikonur

18:00 Yassy Turkistan 1-2 Ekibastuzets

17:00 FC Zhetysu Taldykorgan 3-1 Zhenis

17:00 FK Igilik 0-5 Okzhetpes

15:00 Astana B 2-3 Tarlan

16:00 Nara Club 5-0 Osaka FC

18:00 1 Lviv U21 0-2 Dnipro-1 U21

16:15 Metalist Kharkiv U21 0-5 FC Shakhtar Donetsk U21

15:00 Inhulets Petrove U21 3-0 FC Vorskla U21

16:05 PS BRT Subang 0-1 Persika 1951

13:30 Karawang United 3-2 Depok United 1

13:15 Vanuatu U20 2-2 Papua New Guinea

18:15 Deltras Sidoarjo 5-0 Kalteng Putra FC

16:00 PSDS Serdang 1-1 Semen Padang 1

18:00 Nakhon Pathom FC 4-1 Rayong FC

17:00 Egypt Beach Soccer 2-1 Mozambique Beach Soccer

15:30 Senegal Beach Soccer 10-3 Uganda Beach Football Team

16:00 Odra Wodzislaw U19 0-5 GKS Tychy U19

16:00 Kremin Kremenchuk 0-3 Obolon Kiev