Kết quả trận Hàn Quốc vs Costa Rica, 18h00 ngày 23/09

Hàn Quốc
Hàn Quốc
2
Costa Rica
Costa Rica 1
2
Kết quả bóng đá Giao Hữu Quốc Tế

Hàn Quốc vs Costa Rica


18:00 ngày 23/09/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 3 - 2

Tỷ lệ Hàn Quốc vs Costa Rica


TLCA
0.15 : 0:0 : 4.00
TL bàn thắng:
8.33 : 4 1/2 : 0.02
TL Thắng - Hòa - Bại
4.03 : 1.27 : 16.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính Hàn Quốc vs Costa Rica

 21'    Chang-hun Kwon yellow_card  
 28'    Hee-Chan Hwang goal 1-0  
 41'    1-1   goalJewison Bennette
 46'      substitutionAlvaro Jose Zamora Mata↑Gerson Torres↓
 46'      substitutionRoan Wilson↑Brandon Aguilera↓
 47'      yellow_cardJewison Bennette
 51'    Jung Woo Young yellow_card  
 60'    Yoon Jong Gyu yellow_card  
 64'    1-2   goalJewison Bennette
 65'      substitutionAnthony Hernandez↑Jewison Bennette↓
 65'      substitutionJohan Alberto Venegas Ulloa↑Anthony Contreras↓
 70'    Hong Chul↑Kim Jin su↓ substitution  
 71'    Son Joon Ho↑Jung Woo Young↓ substitution  
 74'    Na Sang Ho↑Chang-hun Kwon↓ substitution  
 78'    Kwon Kyung Won↑KIM Young-Kwon↓ substitution  
 79'    Woo-Yeong Jeong↑Hwang Ui Jo↓ substitution  
 81'      red_cardEsteban Alvarado Brown
 84'      substitutionPatrick Sequeira↑Joel Campbell↓
 86'    Son Heung Min goal 2-2  
 90'      yellow_cardBryan Oviedo Jimenez

Đội hình thi đấu Hàn Quốc vs Costa Rica

Hàn Quốc Costa Rica
1 Kim Seoung-Gyu
3 Kim Jin su
19 KIM Young-Kwon
4 Kim Min-Jae
24 Yoon Jong Gyu
6 Hwang In Bum
5 Jung Woo Young
22 Chang-hun Kwon
7 Son Heung Min
16 Hwang Ui Jo
11 Hee-Chan Hwang
1 Esteban Alvarado Brown
22 Carlos Manuel Martinez Castro
6 Oscar Duarte
15 Francisco Calvo Quesada
8 Bryan Oviedo Jimenez
13 Gerson Torres
5 Celso Borges
2 Daniel Alonso Chacon Salas
9 Jewison Bennette
7 Anthony Contreras
12 Joel Campbell
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
9 Cho Young Wook
15 Cho Yu Min
14 Hong Chul
25 Woo-Yeong Jeong
18 Jung Jun Hyun
21 Dong-Jun Kim
23 Kim Moon Hwan
2 Kim Tae Hwan
20 Kwon Kyung Won
10 Lee Jae Sung
26 Lee Kang In
17 Na Sang Ho
8 Paik Seung Ho
12 Song Beom-Keun
13 Son Joon Ho
20 Brandon Aguilera
18 Aaron Cruz
4 Keysher Fuller Spence
14 Orlando Moises Galo Calderon
25 Anthony Hernandez
24 Douglas Lopez
21 Juan Carlos Morales
10 Gonzalez Bryan Ruiz
23 Patrick Sequeira
16 Aaron Suarez
3 Juan Pablo Vargas
11 Johan Alberto Venegas Ulloa
19 Kendall Jamaal Waston Manley
17 Roan Wilson
26 Alvaro Jose Zamora Mata

Số liệu thống kê Hàn Quốc vs Costa Rica

Hàn Quốc   Costa Rica
9
 
Phạt góc
 
1
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
2
0
 
Red card
 
1
21
 
Tổng cú sút
 
5
5
 
Sút trúng cầu môn
 
4
16
 
Sút ra ngoài
 
1
5
 
Sút Phạt
 
14
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
50%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
50%
13
 
Phạm lỗi
 
6
2
 
Việt vị
 
3
2
 
Cứu thua
 
4
144
 
Pha tấn công
 
79
111
 
Tấn công nguy hiểm
 
28

02:00 FC Porto 2-0 Bayer Leverkusen 1

02:00 Eintracht Frankfurt 0-0 Tottenham Hotspur

02:00 Inter Milan 1-0 Barcelona

02:00 1 AFC Ajax 1-6 Napoli

02:00 Liverpool 2-0 Glasgow Rangers

02:00 Club Brugge 2-0 Atletico Madrid

00:00 Marseille 4-1 Sporting CP 1

23:45 Bayern Munchen 5-0 FC Viktoria Plzen

02:00 Curzon Ashton FC 2-2 Scarborough

01:45 Hanley Town 0-4 Chester FC

01:45 AFC Fylde 5-1 Congleton Town

01:45 Plymouth Parkway 1-1 Oxford City

01:45 Boston United 2-2 Basford Utd 1

01:45 Biggleswade Town 3-0 Billericay Town

01:45 Ashington 3-0 Stocksbridge Park Steels

18:30 Shanghai Shenhua 1-0 Henan Songshan Longmen

18:30 1 Zhejiang Greentown 2-1 Wuhan Three Towns

18:30 Guangzhou City 1-1 Shenzhen FC

18:30 Dalian Pro 0-2 Tianjin Tigers

14:30 Hebei FC 0-5 Cangzhou Mighty Lions

22:00 Al-Seeb 4-0 Al-Riffa

20:10 Picuiense 1-2 SE Queimadense

02:00 Reading 1-1 Norwich City

02:00 Cardiff City 1-0 Blackburn Rovers

01:45 Sheffield United 0-1 Queens Park Rangers (QPR)

01:45 Bristol City 0-0 Coventry City

01:45 Luton Town 3-3 Huddersfield Town 1

01:45 Sunderland A.F.C 0-0 Blackpool

07:40 Leones 1-1 Boyaca Chico

01:45 Ross County 0-5 Motherwell

05:00 Colo Colo 0-0 Univ Catolica

07:30 Juventude 2-2 Corinthians Paulista (SP)

07:30 Velez Sarsfield 1-0 Banfield 1

05:00 Sarmiento Junin 2-2 Club Atletico Tigre

02:30 Godoy Cruz Antonio Tomba 0-0 San Lorenzo

02:30 1 Newells Old Boys 0-0 Arsenal de Sarandi

00:00 Aldosivi Mar del Plata 2-0 Barracas Central

07:30 1 Jorge Wilstermann 1-1 Bolivar 1

05:15 1 Nacional Potosi 3-1 Club Guabira

01:55 Atletico Palmaflor Vinto 1-1 Royal Pari FC

01:45 Guingamp 0-0 Rodez Aveyron

05:30 Cienciano 0-1 Sport Huancayo

03:15 Deportivo Municipal 1-2 UTC Cajamarca

01:00 1 Dep.San Martin 1-3 Academia Deportiva Cantolao

01:00 Atletico Grau 0-0 FC Carlos Stein

01:45 Swindon Town 1-0 Newport County

01:45 Walsall 1-0 Northampton Town

01:45 Hartlepool United 2-1 Doncaster Rovers

01:45 Stevenage Borough 3-0 Sutton United

06:15 CD Hermanos Colmenares 0-0 Caracas FC

04:00 Deportivo La Guaira 1-0 Estudiantes Merida FC

01:45 Queen's Park 1-2 Greenock Morton

01:45 Cove Rangers 3-1 Dundee

07:05 1 Pumas Tabasco 0-3 CSyD Dorados de Sinaloa 1

05:05 Leones Negros 0-2 Celaya FC

21:00 1 Dinamo Bucuresti 1-0 FC Unirea 2004 Slobozia

22:59 Kotwica Kolobrzeg 3-0 Garbarnia Krakow

19:00 Real Succes 1-3 Vasieni

19:00 Nebitchi 1-0 HTTU Asgabat

18:30 FC Altyn Asyr 1-0 FC MERW

18:30 Energetik Mary 1-1 Sagadam FK

20:00 Kedah 1-3 Johor Darul Takzim 1

20:00 Ludogorets Razgrad II 2-1 FC Dobrudzha 1

20:00 1 CSKA 1948 Sofia II 0-1 Etar

20:00 1 Strumska Slava 0-3 Minyor Pernik 1

20:00 FC Sozopol 1-1 Botev Plovdiv II

20:00 Ihefu SC 1-1 Tanzania Prisons

18:00 Polisi Tanzania FC 1-2 Geita Gold 1

20:00 Plaza Colonia Reseves 2-5 Nacional De Football Reserves

01:45 Bishop's Stortford 3-0 Folkestone

01:45 Margate 3-3 Haringey Borough

01:45 Dungannon Swifts 1-1 Portadown

01:45 Dundela 0-1 Linfield FC

01:45 Cliftonville 6-0 Carrick Rangers

01:45 1 Ballymena United 0-1 Coleraine

01:45 Ballyclare Comrades 1-2 Newry City

01:45 Annagh United 2-1 Larne FC 1

01:45 Glentoran FC 6-0 Warrenpoint Town

01:45 Glenavon Lurgan 1-2 Loughgall FC

01:30 Aseev U20 1-2 Trindade AC Youth

01:45 Shamrock Rovers U19 1-1 AZ Alkmaar U19

21:00 1 Inter Milan U19 1-6 Barcelona U19

21:00 1 Club Brugge U19 1-3 Atletico de Madrid U19 1

20:00 1 Ajax U19 5-1 Napoli(U19)

20:00 FK Gabala U19 1-2 Hajduk Split U19

19:00 Marseille U19 0-6 Sporting Lisbon U19 1

19:00 Juventus U19 3-1 Maccabi Haifa U19

19:00 Liverpool U19 4-1 Glasgow Rangers U19

19:00 Eintracht Frankfurt U19 1-0 Tottenham Hotspur U19

18:00 Bayern Munchen U19 1-2 Viktoria Plzen U19

18:00 FC Porto U19 3-1 Bayer Leverkusen U19

01:45 Torquay United 2-3 Maidenhead United

01:45 Barnet 4-3 Maidstone United

01:45 Southend United 1-1 Woking

01:45 Aldershot Town 0-0 Eastleigh

01:45 Solihull Moors 2-1 Wealdstone FC

01:45 Oldham Athletic 2-2 Scunthorpe United

01:45 Notts County 1-0 Wrexham

01:45 Gateshead 1-3 Altrincham

01:45 Halifax Town 1-0 York City

01:45 Dorking 1-1 Yeovil Town

01:45 Chesterfield 2-3 Dagenham Redbridge

01:45 Boreham Wood 0-2 Bromley

04:00 Real Espana Reserves 5-3 CD Real Sociedad Reserves

02:30 Real Ariquemes RO Youth 1-1 Remo PA (Youth)

02:00 America MG (Youth) 0-1 CR Flamengo (RJ) (Youth)

01:15 Fluminense RJ (Youth) 4-2 Cruzeiro (Youth) 1

01:00 Internacional RS U20 4-2 Londrina EC (Youth)

07:00 Manta FC 0-1 CD El Nacional

01:45 Civil Service Strollers FC 2-2 East Stirlingshire

01:45 Gala Fairydean 2-0 Dalbeattie Star

01:45 Cowdenbeath 0-1 Spartans

01:45 Berwick Rangers 2-2 Stirling University

19:00 Tensung FC 1-0 FC Takin

20:00 Peterborough U21 3-2 Birmingham U21

22:59 Elfsborg U21 3-1 Varbergs BoIS U21

20:30 Radnik Sesvete 1-0 Mladost Zdralovi 1

01:25 1 Estanciano EC 2-1 Dorense SE

21:00 FK Kauno Zalgiris II 2-2 Suduva Marijampole II

06:00 Brown 1-0 Northeastern

19:00 Watford U21 1-2 Huddersfield Town U21

19:00 Accrington Stanley Reserves 0-0 Fleetwood Town Reserve

18:00 Lyngby Reserve 0-0 FC Nordsjaelland Reserve 1

17:30 Signature (W) 1-6 Garhwal (W)

01:45 Corinthian FC 0-1 Sittingbourne 2

01:00 Marica RJ U20 0-0 Olaria RJ U20

00:00 Saar 05 Saarbrucken 1-3 SV Kollerbach

01:45 Colchester United 2-1 Charlton Athletic

01:45 Oxford United 1-2 Chelsea U21

01:45 Portsmouth 5-0 Aston Villa U21

01:30 Barrow 1-2 Manchester United U21

01:30 Bradford City 2-2 Leicester City U21

01:00 1 Bristol Rovers 2-0 Crystal Palace U21

01:00 Milton Keynes Dons 2-0 West Ham U21

01:00 Gillingham 3-2 Brighton U21

01:00 Exeter City 2-1 Southampton U21

01:00 Harrogate Town 1-1 Everton U21

01:00 Tranmere Rovers 3-5 Leeds United U21 1

01:00 Mansfield Town 1-1 Derby County

03:30 Defensor Sporting Montevideo 3-0 Liverpool URU 1

00:30 TSV Emmelshausen 1-5 Rot-Weiss Koblenz

07:30 Gremio Novorizontin 1-1 Bahia 1

07:30 Nautico (PE) 4-3 Tombense

05:00 Operario Ferroviario PR 2-3 Vasco da Gama

05:00 Gremio (RS) 2-0 Centro Sportivo Alagoano

05:00 CRB AL 2-1 Chapecoense SC

05:00 1 Brusque FC 0-1 Sport Club Recife PE 1

05:00 Vila Nova 1-0 Criciuma

00:00 1 SAK Klagenfurt 0-1 Union Gurten

00:30 TS Galaxy 0-1 Marumo Gallants FC

00:30 Supersport United 3-1 Royal AM

00:30 Stellenbosch FC 3-0 Maritzburg United

00:30 Lamontville Golden Arrows 1-1 Cape Town City

22:00 Sekhukhune United 2-0 Orlando Pirates 1

01:45 1 Morpeth Town 1-1 Bamber Bridge

01:45 FC United of Manchester 2-1 South Shields

01:45 Warrington Town AFC 3-3 Warrington Rylands

01:45 Ashton United 0-1 Whitby Town

01:45 Radcliffe Borough 2-1 Stalybridge Celtic

22:15 Atlantis II 10-0 FC Viikingit E

20:00 Koln U19 1-2 RW Oberhausen U19

00:15 Al-Akhdoud 1-0 Al-Shoalah

22:45 1 Ohod Medina 1-1 Al-Arabi(KSA)

22:00 Al-Qadasiya 1-1 Al-Riyadh

03:00 Harvard (w) 0-1 Boston University (W)

17:00 FC Zhetysu Taldykorgan 1-1 Okzhetpes

17:00 FK Igilik 0-4 Kaisar Kyzylorda

00:00 Luxembourg U17 (w) 3-0 Georgia (w) U17

22:00 Belarus (w) U17 6-0 Armenia (w) U17

20:00 Italy (w) U17 3-3 Iceland (w) U17

17:00 France (w) U17 1-2 Switzerland (w) U17

02:00 Paraguay U19 6-0 Peru U19

01:00 1 Venezuela U19 1-3 Uruguay U19 1

22:05 Argentina U19 0-1 Chile U19

19:45 Ecuador U19 3-2 Colombia U19

21:00 Buxoro FK 3-0 Mashal Muborak

00:30 Blama 0-0 Kufer Soom 1

20:00 El Alia 2-1 Amman FC

20:00 Al-Arabi(JOR) 1-2 Al-Jalil

06:00 1 Destroyers 2-0 CD Nueva Cliza

18:00 Ararat Yerevan 0-4 FC Avan Academy

21:00 Georgia (w) U19 0-1 North Macedonia (w) U19

20:30 Montenegro (w) U19 2-1 Azerbaijan (w) U19

20:00 Sweden (w) U19 1-0 Turkey (w) U19

19:00 Poland (w) U19 1-1 Ireland (w) U19

16:30 1 Greece (w) U19 1-1 Netherlands (w) U19

16:00 France (w) U19 5-1 Northern Ireland (w) U19

16:00 Croatia (w) U19 1-0 Cyprus (w) U19

02:00 Ipswich Town 3-0 Cambridge United

01:45 Burton Albion 0-1 Fleetwood Town

01:45 Cheltenham Town 1-0 Bolton Wanderers

01:45 Plymouth Argyle 2-1 Sheffield Wednesday

00:10 Medellin City FC 3-0 Politecnico J.I.C.

23:30 Total Soccer FC 1-3 Envigado FC Reserves

21:00 1 Aritma Praha 3-0 Marianske Lazne

00:00 Muaidar SC 2-2 Al Bidda SC

13:30 Billal FC 0-3 Inter Banten

06:00 CD Inter Queretaro 0-0 Deportivo Tulancingo

01:00 Kongsvinger IL B 4-2 Brumunddal

23:30 Oppsal 5-1 Skeid Oslo II

22:59 Sandvikens 2-8 Stabaek B

22:59 Grorud B 1-4 Lyn Oslo

21:30 IL Express 2-1 Start Kristiansand B

20:00 Tromso B 3-0 Mjondalen IF B

20:00 Sandnes B 4-1 Hou Ge Xinte B team

02:00 Francavilla 0-0 Potenza

02:00 Latina 0-2 Giugliano

02:00 Foggia 0-0 AZ Picerno ASD

22:30 Crotone 2-2 Messina

22:30 Taranto Sport 1-2 AC Monopoli

20:00 Avellino 1-0 A.S Andria Bat

20:00 Turris Neapolis 1-0 Gelbison

19:30 Juve Stabia 1-0 Audace Cerignola 2

19:00 CS Universitatea Craiova B 3-0 CS Sporting Rosiori 1

01:45 Ilkeston Town 2-3 St Ives Town

01:45 Nuneaton Borough 2-1 Bedford Town

00:00 Osters IF 4-1 Brommapojkarna

01:45 Sutton Coldfield Town 6-0 St Neots Town

01:45 1 Shepshed Dynamo 0-2 Stamford 1

01:10 Flandria 0-1 Tristan Suarez

01:45 SP Cosmos 0-1 SS Virtus

01:45 1 Fiorentino 0-5 SP La Fiorita 1

01:45 SP Domagnano 0-2 SP Libertas 2

00:30 SV Frannach 2-3 SV Ada Anger

21:00 Gil Vicente U23 1-1 Rio Ave U23

17:00 Vizela U23 2-1 Braga U23

17:00 Farense U23 3-1 Sporting Lisbon Sad U23 1

01:45 Hayes Yeading United 3-2 Gosport Borough

01:45 North Leigh 2-0 Hanwell Town 1

01:45 Defensores de Cambaceres 2-2 Yupanqui

01:40 1 CA Lugano 3-2 Central Ballester

01:30 Deportivo Muniz 0-4 Deportivo Paraguayo

01:30 Sportivo Barracas 1-0 Centro Espanol

21:00 FK Ivanovskoye 0-3 Neftekhimik Nizhnekamsk

01:30 Esmac PA(w) 0-0 Uniao Paraense (W)

01:00 Serra Branca EC 4-0 Serrano PB

01:00 Fluminense RJ U20 (W) 1-1 Vasco da Gama U20 (W)

01:45 Midleton FC 2-0 Cobh Wanderers

18:30 FK Mughan 2-3 Sabayi II

18:00 Keshla FK II 0-0 Qaradag Lokbatan

18:00 Qarabag II 0-1 PFC Neftchi II

21:00 GNK Sveta Nedelja 1-0 NK Vrbovec

01:00 1 CF Rio de Janeiro 1-0 Mageense FC

05:55 Paraguay Beach Soccer 10-3 Venezuela Beach Soccer

04:00 Peru Beach Soccer 4-6 Argentina Islands Beach Soccer

01:00 TEC 2-2 IJsselmeervogels

01:00 Spakenburg 0-1 Excelsior Maassluis

01:00 FC Lisse 2-4 Volendam (Youth) 1

01:00 Kozakken Boys 2-3 Noordwijk

01:00 Koninklijke HFC 1-1 Quick Boys

01:00 Staphorst 1-0 ACV Assen

01:00 GVVV Veenendaal 0-0 Sparta Nijkerk

01:45 Montrose 4-2 Airdrie United

20:00 Bright Stars 0-0 Ma Lu

01:00 1 CA Brown de Adrogue Reserves 0-6 Quilmes Reserves 1

00:00 Los Andes Reserves 2-1 Talleres Remedios Reserves

21:00 Talleres Cordoba Reserve 1-0 Huracan Reserves 2

21:00 CA Patronato Reserves 1-2 Colon Reserves

21:00 San Lorenzo Reserves 0-1 Godoy Cruz Reserves 1

21:00 Argentinos Jrs Reserves 1-3 Lanus Reserves

20:48 Lujan Reserves 1-2 San Martin Burzaco Reserves

20:00 Estudiantes LP Reserves 2-0 River Plate R

20:00 Defensores de Belgrano Reserves 0-0 CA Atlanta Reserves