Kết quả trận Garbarnia Krakow vs Resovia Rzeszow, 17h00 ngày 23/09

Garbarnia Krakow
Garbarnia Krakow
0
Resovia Rzeszow
Resovia Rzeszow
1
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ

Garbarnia Krakow vs Resovia Rzeszow


17:00 ngày 23/09/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Garbarnia Krakow vs Resovia Rzeszow

 4'    0-1   goalPedro Vieira

Đội hình thi đấu Garbarnia Krakow vs Resovia Rzeszow

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Garbarnia Krakow vs Resovia Rzeszow

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

02:00 FC Porto 2-0 Bayer Leverkusen 1

02:00 Eintracht Frankfurt 0-0 Tottenham Hotspur

02:00 Inter Milan 1-0 Barcelona

02:00 1 AFC Ajax 1-6 Napoli

02:00 Liverpool 2-0 Glasgow Rangers

02:00 Club Brugge 2-0 Atletico Madrid

00:00 Marseille 4-1 Sporting CP 1

23:45 Bayern Munchen 5-0 FC Viktoria Plzen

02:00 Curzon Ashton FC 2-2 Scarborough

01:45 Hanley Town 0-4 Chester FC

01:45 AFC Fylde 5-1 Congleton Town

01:45 Plymouth Parkway 1-1 Oxford City

01:45 Boston United 2-2 Basford Utd 1

01:45 Biggleswade Town 3-0 Billericay Town

01:45 Ashington 3-0 Stocksbridge Park Steels

18:30 Shanghai Shenhua 1-0 Henan Songshan Longmen

18:30 1 Zhejiang Greentown 2-1 Wuhan Three Towns

18:30 Guangzhou City 1-1 Shenzhen FC

18:30 Dalian Pro 0-2 Tianjin Tigers

14:30 Hebei FC 0-5 Cangzhou Mighty Lions

22:00 Al-Seeb 4-0 Al-Riffa

20:10 Picuiense 1-2 SE Queimadense

02:00 Reading 1-1 Norwich City

02:00 Cardiff City 1-0 Blackburn Rovers

01:45 Sheffield United 0-1 Queens Park Rangers (QPR)

01:45 Bristol City 0-0 Coventry City

01:45 Luton Town 3-3 Huddersfield Town 1

01:45 Sunderland A.F.C 0-0 Blackpool

07:40 Leones 1-1 Boyaca Chico

01:45 Ross County 0-5 Motherwell

05:00 Colo Colo 0-0 Univ Catolica

07:30 Juventude 2-2 Corinthians Paulista (SP)

07:30 Velez Sarsfield 1-0 Banfield 1

05:00 Sarmiento Junin 2-2 Club Atletico Tigre

02:30 Godoy Cruz Antonio Tomba 0-0 San Lorenzo

02:30 1 Newells Old Boys 0-0 Arsenal de Sarandi

00:00 Aldosivi Mar del Plata 2-0 Barracas Central

07:30 1 Jorge Wilstermann 1-1 Bolivar 1

05:15 1 Nacional Potosi 3-1 Club Guabira

01:55 Atletico Palmaflor Vinto 1-1 Royal Pari FC

01:45 Guingamp 0-0 Rodez Aveyron

08:00 Univ.Cesar Vallejo 3-2 Alianza Lima

05:30 Cienciano 0-1 Sport Huancayo

03:15 Deportivo Municipal 1-2 UTC Cajamarca

01:00 1 Dep.San Martin 1-3 Academia Deportiva Cantolao

01:00 Atletico Grau 0-0 FC Carlos Stein

01:45 Swindon Town 1-0 Newport County

01:45 Walsall 1-0 Northampton Town

01:45 Hartlepool United 2-1 Doncaster Rovers

01:45 Stevenage Borough 3-0 Sutton United

06:15 CD Hermanos Colmenares 0-0 Caracas FC

04:00 Deportivo La Guaira 1-0 Estudiantes Merida FC

01:45 Queen's Park 1-2 Greenock Morton

01:45 Cove Rangers 3-1 Dundee

07:05 1 Pumas Tabasco 0-3 CSyD Dorados de Sinaloa 1

05:05 Leones Negros 0-2 Celaya FC

21:00 1 Dinamo Bucuresti 1-0 FC Unirea 2004 Slobozia

22:59 Kotwica Kolobrzeg 3-0 Garbarnia Krakow

19:00 Real Succes 1-3 Vasieni

19:00 Nebitchi 1-0 HTTU Asgabat

18:30 FC Altyn Asyr 1-0 FC MERW

18:30 Energetik Mary 1-1 Sagadam FK

20:00 Kedah 1-3 Johor Darul Takzim 1

20:00 Ludogorets Razgrad II 2-1 FC Dobrudzha 1

20:00 1 CSKA 1948 Sofia II 0-1 Etar

20:00 1 Strumska Slava 0-3 Minyor Pernik 1

20:00 FC Sozopol 1-1 Botev Plovdiv II

20:00 Ihefu SC 1-1 Tanzania Prisons

18:00 Polisi Tanzania FC 1-2 Geita Gold 1

20:00 Plaza Colonia Reseves 2-5 Nacional De Football Reserves

01:45 Bishop's Stortford 3-0 Folkestone

01:45 Margate 3-3 Haringey Borough

01:45 Dungannon Swifts 1-1 Portadown

01:45 Dundela 0-1 Linfield FC

01:45 Cliftonville 6-0 Carrick Rangers

01:45 1 Ballymena United 0-1 Coleraine

01:45 Ballyclare Comrades 1-2 Newry City

01:45 Annagh United 2-1 Larne FC 1

01:45 Glentoran FC 6-0 Warrenpoint Town

01:45 Glenavon Lurgan 1-2 Loughgall FC

01:30 Aseev U20 1-2 Trindade AC Youth

01:45 Shamrock Rovers U19 1-1 AZ Alkmaar U19

21:00 1 Inter Milan U19 1-6 Barcelona U19

21:00 1 Club Brugge U19 1-3 Atletico de Madrid U19 1

20:00 1 Ajax U19 5-1 Napoli(U19)

20:00 FK Gabala U19 1-2 Hajduk Split U19

19:00 Marseille U19 0-6 Sporting Lisbon U19 1

19:00 Juventus U19 3-1 Maccabi Haifa U19

19:00 Liverpool U19 4-1 Glasgow Rangers U19

19:00 Eintracht Frankfurt U19 1-0 Tottenham Hotspur U19

18:00 Bayern Munchen U19 1-2 Viktoria Plzen U19

18:00 FC Porto U19 3-1 Bayer Leverkusen U19

01:45 Torquay United 2-3 Maidenhead United

01:45 Barnet 4-3 Maidstone United

01:45 Southend United 1-1 Woking

01:45 Aldershot Town 0-0 Eastleigh

01:45 Solihull Moors 2-1 Wealdstone FC

01:45 Oldham Athletic 2-2 Scunthorpe United

01:45 Notts County 1-0 Wrexham

01:45 Gateshead 1-3 Altrincham

01:45 Halifax Town 1-0 York City

01:45 Dorking 1-1 Yeovil Town

01:45 Chesterfield 2-3 Dagenham Redbridge

01:45 Boreham Wood 0-2 Bromley

04:00 Real Espana Reserves 5-3 CD Real Sociedad Reserves

02:30 Real Ariquemes RO Youth 1-1 Remo PA (Youth)

02:00 America MG (Youth) 0-1 CR Flamengo (RJ) (Youth)

01:15 Fluminense RJ (Youth) 4-2 Cruzeiro (Youth) 1

01:00 Internacional RS U20 4-2 Londrina EC (Youth)

07:00 Manta FC 0-1 CD El Nacional

01:45 Civil Service Strollers FC 2-2 East Stirlingshire

01:45 Gala Fairydean 2-0 Dalbeattie Star

01:45 Cowdenbeath 0-1 Spartans

01:45 Berwick Rangers 2-2 Stirling University

19:00 Tensung FC 1-0 FC Takin

20:00 Peterborough U21 3-2 Birmingham U21

22:59 Elfsborg U21 3-1 Varbergs BoIS U21

20:30 Radnik Sesvete 1-0 Mladost Zdralovi 1

01:25 1 Estanciano EC 2-1 Dorense SE

21:00 FK Kauno Zalgiris II 2-2 Suduva Marijampole II

06:00 Brown 1-0 Northeastern

19:00 Watford U21 1-2 Huddersfield Town U21

19:00 Accrington Stanley Reserves 0-0 Fleetwood Town Reserve

18:00 Lyngby Reserve 0-0 FC Nordsjaelland Reserve 1

17:30 Signature (W) 1-6 Garhwal (W)

01:45 Corinthian FC 0-1 Sittingbourne 2

01:00 Marica RJ U20 0-0 Olaria RJ U20

00:00 Saar 05 Saarbrucken 1-3 SV Kollerbach

08:00 Real Espana 0-3 Alajuelense

01:45 Colchester United 2-1 Charlton Athletic

01:45 Oxford United 1-2 Chelsea U21

01:45 Portsmouth 5-0 Aston Villa U21

01:30 Barrow 1-2 Manchester United U21

01:30 Bradford City 2-2 Leicester City U21

01:00 1 Bristol Rovers 2-0 Crystal Palace U21

01:00 Milton Keynes Dons 2-0 West Ham U21

01:00 Gillingham 3-2 Brighton U21

01:00 Exeter City 2-1 Southampton U21

01:00 Harrogate Town 1-1 Everton U21

01:00 Tranmere Rovers 3-5 Leeds United U21 1

01:00 Mansfield Town 1-1 Derby County

03:30 Defensor Sporting Montevideo 3-0 Liverpool URU 1

00:30 TSV Emmelshausen 1-5 Rot-Weiss Koblenz

07:30 Gremio Novorizontin 1-1 Bahia 1

07:30 Nautico (PE) 4-3 Tombense

05:00 Operario Ferroviario PR 2-3 Vasco da Gama

05:00 Gremio (RS) 2-0 Centro Sportivo Alagoano

05:00 CRB AL 2-1 Chapecoense SC

05:00 1 Brusque FC 0-1 Sport Club Recife PE 1

05:00 Vila Nova 1-0 Criciuma

00:00 1 SAK Klagenfurt 0-1 Union Gurten

00:30 TS Galaxy 0-1 Marumo Gallants FC

00:30 Supersport United 3-1 Royal AM

00:30 Stellenbosch FC 3-0 Maritzburg United

00:30 Lamontville Golden Arrows 1-1 Cape Town City

22:00 Sekhukhune United 2-0 Orlando Pirates 1

01:45 1 Morpeth Town 1-1 Bamber Bridge

01:45 FC United of Manchester 2-1 South Shields

01:45 Warrington Town AFC 3-3 Warrington Rylands

01:45 Ashton United 0-1 Whitby Town

01:45 Radcliffe Borough 2-1 Stalybridge Celtic

22:15 Atlantis II 10-0 FC Viikingit E

20:00 Koln U19 1-2 RW Oberhausen U19

00:15 Al-Akhdoud 1-0 Al-Shoalah

22:45 1 Ohod Medina 1-1 Al-Arabi(KSA)

22:00 Al-Qadasiya 1-1 Al-Riyadh

03:00 Harvard (w) 0-1 Boston University (W)

17:00 FC Zhetysu Taldykorgan 1-1 Okzhetpes

17:00 FK Igilik 0-4 Kaisar Kyzylorda

00:00 Luxembourg U17 (w) 3-0 Georgia (w) U17

22:00 Belarus (w) U17 6-0 Armenia (w) U17

20:00 Italy (w) U17 3-3 Iceland (w) U17

17:00 France (w) U17 1-2 Switzerland (w) U17

02:00 Paraguay U19 6-0 Peru U19

01:00 1 Venezuela U19 1-3 Uruguay U19 1

22:05 Argentina U19 0-1 Chile U19

19:45 Ecuador U19 3-2 Colombia U19

21:00 Buxoro FK 3-0 Mashal Muborak

00:30 Blama 0-0 Kufer Soom 1

20:00 El Alia 2-1 Amman FC

20:00 Al-Arabi(JOR) 1-2 Al-Jalil

06:00 1 Destroyers 2-0 CD Nueva Cliza

18:00 Ararat Yerevan 0-4 FC Avan Academy

21:00 Georgia (w) U19 0-1 North Macedonia (w) U19

20:30 Montenegro (w) U19 2-1 Azerbaijan (w) U19

20:00 Sweden (w) U19 1-0 Turkey (w) U19

19:00 Poland (w) U19 1-1 Ireland (w) U19

16:30 1 Greece (w) U19 1-1 Netherlands (w) U19

16:00 France (w) U19 5-1 Northern Ireland (w) U19

16:00 Croatia (w) U19 1-0 Cyprus (w) U19

02:00 Ipswich Town 3-0 Cambridge United

01:45 Burton Albion 0-1 Fleetwood Town

01:45 Cheltenham Town 1-0 Bolton Wanderers

01:45 Plymouth Argyle 2-1 Sheffield Wednesday

00:10 Medellin City FC 3-0 Politecnico J.I.C.

23:30 Total Soccer FC 1-3 Envigado FC Reserves

21:00 1 Aritma Praha 3-0 Marianske Lazne

00:00 Muaidar SC 2-2 Al Bidda SC

13:30 Billal FC 0-3 Inter Banten

06:00 CD Inter Queretaro 0-0 Deportivo Tulancingo

01:00 Kongsvinger IL B 4-2 Brumunddal

23:30 Oppsal 5-1 Skeid Oslo II

22:59 Sandvikens 2-8 Stabaek B

22:59 Grorud B 1-4 Lyn Oslo

21:30 IL Express 2-1 Start Kristiansand B

20:00 Tromso B 3-0 Mjondalen IF B

20:00 Sandnes B 4-1 Hou Ge Xinte B team

02:00 Francavilla 0-0 Potenza

02:00 Latina 0-2 Giugliano

02:00 Foggia 0-0 AZ Picerno ASD

22:30 Crotone 2-2 Messina

22:30 Taranto Sport 1-2 AC Monopoli

20:00 Avellino 1-0 A.S Andria Bat

20:00 Turris Neapolis 1-0 Gelbison

19:30 Juve Stabia 1-0 Audace Cerignola 2

19:00 CS Universitatea Craiova B 3-0 CS Sporting Rosiori 1

01:45 Ilkeston Town 2-3 St Ives Town

01:45 Nuneaton Borough 2-1 Bedford Town

00:00 Osters IF 4-1 Brommapojkarna

01:45 Sutton Coldfield Town 6-0 St Neots Town

01:45 1 Shepshed Dynamo 0-2 Stamford 1

01:10 Flandria 0-1 Tristan Suarez

01:45 SP Cosmos 0-1 SS Virtus

01:45 1 Fiorentino 0-5 SP La Fiorita 1

01:45 SP Domagnano 0-2 SP Libertas 2

00:30 SV Frannach 2-3 SV Ada Anger

21:00 Gil Vicente U23 1-1 Rio Ave U23

17:00 Vizela U23 2-1 Braga U23

17:00 Farense U23 3-1 Sporting Lisbon Sad U23 1

01:45 Hayes Yeading United 3-2 Gosport Borough

01:45 North Leigh 2-0 Hanwell Town 1

01:45 Defensores de Cambaceres 2-2 Yupanqui

01:40 1 CA Lugano 3-2 Central Ballester

01:30 Deportivo Muniz 0-4 Deportivo Paraguayo

01:30 Sportivo Barracas 1-0 Centro Espanol

21:00 FK Ivanovskoye 0-3 Neftekhimik Nizhnekamsk

01:30 Esmac PA(w) 0-0 Uniao Paraense (W)

01:00 Serra Branca EC 4-0 Serrano PB

01:00 Fluminense RJ U20 (W) 1-1 Vasco da Gama U20 (W)

01:45 Midleton FC 2-0 Cobh Wanderers

18:30 FK Mughan 2-3 Sabayi II

18:00 Keshla FK II 0-0 Qaradag Lokbatan

18:00 Qarabag II 0-1 PFC Neftchi II

21:00 GNK Sveta Nedelja 1-0 NK Vrbovec

01:00 1 CF Rio de Janeiro 1-0 Mageense FC

05:55 Paraguay Beach Soccer 10-3 Venezuela Beach Soccer

04:00 Peru Beach Soccer 4-6 Argentina Islands Beach Soccer

01:00 TEC 2-2 IJsselmeervogels

01:00 Spakenburg 0-1 Excelsior Maassluis

01:00 FC Lisse 2-4 Volendam (Youth) 1

01:00 Kozakken Boys 2-3 Noordwijk

01:00 Koninklijke HFC 1-1 Quick Boys

01:00 Staphorst 1-0 ACV Assen

01:00 GVVV Veenendaal 0-0 Sparta Nijkerk

01:45 Montrose 4-2 Airdrie United

20:00 Bright Stars 0-0 Ma Lu

01:00 1 CA Brown de Adrogue Reserves 0-6 Quilmes Reserves 1

00:00 Los Andes Reserves 2-1 Talleres Remedios Reserves

21:00 Talleres Cordoba Reserve 1-0 Huracan Reserves 2

21:00 CA Patronato Reserves 1-2 Colon Reserves

21:00 San Lorenzo Reserves 0-1 Godoy Cruz Reserves 1

21:00 Argentinos Jrs Reserves 1-3 Lanus Reserves

20:48 Lujan Reserves 1-2 San Martin Burzaco Reserves

20:00 Estudiantes LP Reserves 2-0 River Plate R

20:00 Defensores de Belgrano Reserves 0-0 CA Atlanta Reserves