Kết quả trận Fluminense RJ (w) vs Perolas Negras (W), 01h00 ngày 24/09

Fluminense RJ (w)
Fluminense RJ (w)
3
Perolas Negras (W)
Perolas Negras (W)
0
Kết quả bóng đá Brazil Campeonato Carioca Women

Fluminense RJ (w) vs Perolas Negras (W)


01:00 ngày 24/09/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Fluminense RJ (w) vs Perolas Negras (W)


TLCA
0.83 : 0:3 3/4 : 0.98
TL bàn thắng:
1.05 : 5 : 0.75
TL Thắng - Hòa - Bại
1.05 : 15.00 : 26.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Đội hình thi đấu Fluminense RJ (w) vs Perolas Negras (W)

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Fluminense RJ (w) vs Perolas Negras (W)

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

02:00 Leicester City 4-0 Nottingham Forest

02:00 Rayo Vallecano 2-1 Elche

01:45 Verona 1-2 Udinese

12:00 Seongnam FC 0-2 Suwon Samsung Bluewings

02:15 1 Maritimo 1-2 Casa Pia AC 1

03:00 Llaneros FC 1-0 Deportes Quindio 1

03:00 Real Santander 2-1 Atletico Huila

00:10 1 IFK Goteborg 1-3 Elfsborg

00:00 IFK Varnamo 2-1 Mjallby AIF

00:00 Karagumruk 1-2 Istanbulspor

22:59 Krylya Sovetov 0-0 FC Krasnodar

04:00 Universidad de Chile 2-3 Audax Italiano

01:45 Shelbourne 4-4 St. Patricks Athletic 1

01:00 Chindia Targoviste 2-1 Rapid Bucuresti

22:00 FC Botosani 1-1 Universitaea Cluj

06:00 Botafogo RJ 1-3 Palmeiras 1

00:00 Nordsjaelland 3-1 Randers FC

06:00 Rosario Central 1-1 Club Atlético Unión

00:00 Slask Wroclaw 0-2 Warta Poznan

00:25 AEK Athens 4-1 Ionikos

22:00 Pas Giannina 1-4 Panaitolikos Agrinio

02:00 Zaragoza 0-0 Eibar 2

01:45 Stade Lavallois MFC 1-2 Bordeaux

00:00 Beroe Stara Zagora 0-1 Levski Sofia

21:30 CSKA Sofia 2-1 Pirin Blagoevgrad

19:00 Lokomotiv Plovdiv 1-3 CSKA 1948 Sofia

22:59 Chrobry Glogow 2-2 Odra Opole

05:00 Guarani CA 0-1 resistencia SC

03:00 FC Nacional Asuncion 1-0 12 de Octubre

23:30 Concarneau 2-0 Chateauroux

00:00 Ingolstadt 0-0 Zwickau

08:00 Patriotas FC 3-1 Union Magdalena

21:00 Cukaricki Stankom 2-2 Radnicki Nis

00:00 Erzurum BB 1-0 Denizlispor 2

00:00 FC Trollhattan 0-1 IK Oddevold

20:00 Unirea Constanta 3-1 Gloria Buzau

22:59 Macva Sabac 0-0 Zlatibor Cajetina

20:00 FK Vrsac 0-0 Sevojno Uzice

20:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-0 Proleter Novi Sad

19:00 1 FK Radnicki Novi Belgrad 2-1 FK Graficar Beograd

20:00 Mekelakeya 1-0 Hadiya Hossana

17:00 1 Fasil Kenema 2-1 Adama City 1

00:15 Azam 1-0 Singida United

22:15 Ruvu Shooting 1-2 Young Africans

20:00 Coastal Union 2-0 Kagera Sugar

16:00 Ayeyawady united 6-1 Mahar United

20:00 FK Buducnost Banovici U19 1-4 Siroki Brijeg U19

01:00 1 Wanderers FC Reserve 2-2 Danubio Reserves

01:00 2 Penarol Reserve 2-1 Rentistas Reserves 2

20:00 Boston River Reserve 0-2 Albion fc Reserves

22:15 Unity FC 0-1 Young Apostles 1

22:00 Skyy FC 1-0 Cape Coast Ebusua Dwarfs

22:00 Nania FC 0-2 Heart of Lions

01:30 Bela Vista U20 0-4 Guanabara City U20

01:30 Vila Nova (Youth) 0-0 Itaberai U20

01:30 Vianopolis U20 1-3 Cerrado U20

01:30 Goias U20 2-0 Morrinhos U20

01:30 Aparecidense U20 2-3 Atletico Goianiense U20

17:30 FC Talant 1-2 Neftchi Kochkor-Ata

01:30 Brasil de Pelotas U20 0-3 Palmeiras (Youth)

01:00 Sheffield Wed U21 0-3 Sheffield Utd U21

01:00 1 Hull U21 3-6 Crewe U21

21:00 Swansea City U21 4-1 Colchester United U21

20:00 Millwall U21 1-1 Bristol City U21 1

20:00 Charlton Athletic U21 3-3 Queens Park R U21

19:10 Cardiff City U21 2-1 Reading U21 1

19:00 Wigan U21 0-2 Burnley U21

01:30 Sportivo Dock Sud 2-0 Comunicaciones BsAs

22:30 Al Ittehad Salalah 0-0 Al-Nasr(OMA)

20:10 Al-Msnaa 2-3 Dhufar

20:10 al bashaer 0-2 Sohar Club

22:00 Beitar Haifa Yakov 0-0 Maccabi Neve Shaanan Eldad

20:15 Tzeirey Um El Fahem 3-1 Ahva Reineh

20:15 Al Wahda Abu Dhabi U21 3-1 Al Bataeh U21

20:15 Shabab Dubai U21 5-2 Al-Dhafra U21

20:15 Ittihad Kalba U21 4-2 Al Ain U21

21:00 1 Universitario de Vinto Reserves 0-2 Always Ready U23

06:15 North Carolina State 0-1 Clemson

22:59 E.N.Paralimniou 2-0 Nea Salamis

22:59 Karmiotissa Polemidion 1-0 Olympiakos Nicosia FC

19:00 Sonderjyske Reserve 1-3 Odense BK Reserve

19:00 Horsens Reserve 2-0 Vejle Reserve

14:45 Growing Star (W) 0-1 Eves SC (W)

07:00 Tecnico Universitario 1-0 Deportivo Cuenca 2

19:00 Slavia Mozyr Reserve 0-5 FC Isloch Reserves

19:00 FC Minsk Reserves 1-1 Energetik-BGU Minsk Reserves

18:00 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves 3-0 Neman Grodno Reserves

17:30 ASC Center FC 1-1 Kickstart Karnataka FC

22:59 Siauliai B 3-1 FK Panevezys B

21:30 MC Alger 2-1 ASO Chlef

19:00 Husumer SV 2-1 Dornbreite Lubeck

21:00 SV Grohn 1-1 TSV Wulsdorf

20:00 2 SV Curslack Neuengamme 0-4 TSV Sasel

20:00 TuS Bersenbruck 2-0 Rotenburger SV

15:45 SC Eilbek 1-3 FC Suderelbe

01:00 Mali U17 7-1 Cape Verde Islands U17

02:00 Larne Reserves 1-3 Carrick Rangers Reserves

01:45 Ballymena Utd Reserves 0-2 Crusaders Reserves

01:45 Portadown Reserves 2-2 Dungannon Swifts Reserves 1

01:45 Glentoran Reserves 3-4 Glenavon Reserves

00:30 Club Fernando de la Mora 3-1 Independiente Luque

00:30 Sol de America Pastoreo 1-0 2 de Mayo PJC

22:30 1 Al-Tadhmon 1-1 Al-Ittifaq 1

22:30 Buri 1-2 Al-Ittihad(BHR)

22:30 Busaiteen 1-1 Malkia

06:00 1 Guarani SP 1-0 Londrina PR 1

06:00 Sampaio Correa 2-1 Ponte Preta

21:30 Empoli U20 2-2 AS Roma U20

17:30 Udinese U20 0-2 Lecce U20

01:45 Longford Town 1-2 Waterford United

16:00 Kysucke Nove Mesto U19 0-2 Tesla StropkovU19

00:15 Najran SC 0-0 Al-Ameade

22:15 Al Qaisoma 2-2 Al-Jabalain

22:05 Hajer 3-2 Al-Hazm

22:00 AB Argir 2-0 Skala Itrottarfelag

22:59 Hapoel Petah Tikva 2-2 Ironi Tiberias

22:59 Maccabi Kabilio Jaffa 2-1 Hapoel Kfar Saba

22:59 Hapoel Ramat Gan 2-2 Hapoel Natzrat Illit

01:30 Padova 1-1 Feralpisalo

22:59 Viimsi MRJK 0-2 FC Nomme United

22:59 Parnu JK 2-1 Tallinna FC Levadia B

19:10 Wurzburger Kickers 3-1 Wacker Burghausen

19:10 Te Cu Kukuh Atta Seip 0-3 Unterhaching

19:00 SpVgg Hankofen-Hailing 1-0 SV Heimstetten 1

19:00 1 FC Pipinsried 0-3 FV Illertissen

19:00 TSV Rain Am Lech 1-1 Greuther Furth (Youth)

19:00 Nurnberg (Youth) 1-2 FC Augsburg II

19:00 TSV Aubstadt 2-0 Bayern Munchen (Youth)

19:00 1 SpVgg Ansbach 2-2 Schweinfurt 05 FC

19:00 1 DJK Vilzing 0-1 Viktoria Aschaffenburg

19:20 Espad Tehran 1-1 Be'sat Kermanshah FC

13:00 Seoul Amazones (w) 2-1 KSPO FC (w)

13:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 0-0 Boeun Sangmu (w)

13:00 Gyeongju FC (w) 2-1 Sejong Gumi Sportstoto (w)

13:00 Changnyeong (w) 0-3 Suwon FMC (w)

20:00 Al-Tora 2-1 AL-Karmel

20:00 Al-Ahly 1-0 Ethad Al-Ramtha

22:00 Flekkeroy 2-0 Odd Grenland 2

21:00 Tromsdalen 0-0 Valerenga B

02:30 CS Desamparados Reserves 1-2 Union Villa Krause

02:30 1 Penarol de San Juan Reserves 1-1 CS 9 de Julio San Juan 2

22:59 E.D.P IND. Medellin 4-0 Independiente Sabaneta

22:00 1 Club Deportivo La Chalaca 1-3 FC Leones Reserves

06:30 San Luis Quillota 0-0 Municipal Iquique

06:30 Universidad de Concepcion 1-0 Deportes Temuco

01:30 Deportes Recoleta 2-1 Deportes Santa Cruz 1

01:30 Barnechea 1-0 Santiago Wanderers

22:59 Kongsvinger 0-0 Sogndal

22:59 Ranheim IL 1-2 Sandnes Ulf

22:59 Stabaek 4-0 Asane Fotball

22:59 Start Kristiansand 3-2 KFUM Oslo 1

22:59 Grorud 1-1 Raufoss

00:00 Al-Khuraitiat 2-0 Al Shahaniya

04:00 CD Luis Angel Firpo (w) 1-1 CD Platense Zacatecoluca (w) 1

06:30 Sportivo Belgrano 2-1 G.San Martin Formosa

15:50 Anyar Pratama FC 0-6 Bantara SC

13:35 Persigon Cilegon 0-2 Astam FC

04:30 Cafetaleros de Tapachula 5-1 Escorpiones FC

03:00 Atletico Marte Reserves 1-2 AD Isidro Metapan Reserves

00:00 1 CD Luis Angel Firpo Reserves 0-0 CD Platense Zacatecoluca Reserves

00:00 Sparta Sarpsborg B 0-3 Eik-Tonsberg

21:00 Bodo Glimt 2 1-0 Rosenborg B

19:00 Stromsgodset B 7-0 Bossekop

21:00 SV Schalding Heining 1-0 Türkspor Augsburg 1

20:00 SV Weidenhausen 1-2 Waldgirmes

20:00 FC Eddersheim 0-0 SV Unter-Flockenbach

20:00 Bayern Alzenau 0-0 FC 1906 Erlensee

20:00 FC Giessen 2-0 Rot-Weiss Hadamar

20:00 KSV Baunatal 3-1 Rot-Weiss Walldorf

20:00 FC Hanau 93 3-0 TSV Steinbach II

20:00 Viktoria Griesheim 3-2 SV Neuhof 1910 1

20:00 TuS Dietkirchen 1-7 FSV Fernwald

00:00 Trelleborgs FF 1-3 Jonkopings Sodra IF

01:00 Camp grand RJ 1-2 Sao Goncalo

04:00 Ferrocarril Midland 3-1 Leandro N Alem

01:30 Club Lujan 0-1 Argentino de Merlo

01:30 CA Atlas 1-1 Real Pilar

00:15 1 Beitar Jerusalem 2-3 Maccabi Bnei Raina

07:10 Belgrano 3-0 Chacarita juniors

05:05 All Boys 1-0 Santa Marina Tandil 3

05:00 Deportivo Moron 1-0 Instituto

01:30 Deportivo Riestra 1-1 Guillermo Brown 1

01:05 Nueva Chicago 2-1 Quilmes

01:00 Racing d'Abidjan 0-1 ES Bafing

22:30 Bouake FC 0-1 Sporting Gagnoa

22:59 1 CD Mafra U23 1-1 Estoril U23

20:30 Platinum City 1-1 Cape Town Spurs

01:45 Beaconsfield SYCOB 1-0 Hartley Wintney

23:20 Al-Salmiyah 1-1 Kazma

22:59 1 FK Kekava 0-1 FK Beitar

01:30 Maldives U17 0-5 India U17

01:00 Turkmenistan U17 1-1 Syria U17

23:45 Bahrain U17 1-1 Qatar U17

22:15 Kuwait U17 1-0 Myanmar U17

20:30 Philippines U17 0-3 Japan U17

20:00 Lebanon U17 1-2 Oman U17

20:00 Guam Island U17 0-14 Indonesia U17

16:00 UAE U17 4-3 PalestineU17

06:30 Mixto EC (W) 2-2 CEO Varzeagrandense (W)

06:00 Marcilio Dias SC 3-2 Figueirense

20:00 Femar FC 0-2 Desportiva Guarabira PB

02:15 Breidablik 3-0 Stjarnan Gardabaer

20:30 Kuruvchi Kokand Qoqon 2-3 Termez Surkhon

20:30 1 Lokomotiv Tashkent 1-3 Neftchi Fargona

01:00 Nottingham Forest U21 1-0 Sunderland U21

01:00 AA Carapebus 1-0 Bonsucesso

01:00 Ceres/RJ 0-1 Belford Roxo RJ

20:00 Barra da Tijuca 1-0 Tigres Brasil

04:00 Uruguay Beach Soccer 5-6 Peru Beach Soccer 1

19:00 RTC FC (W) 1-4 Ugyen Academy (W)

14:00 Ssu Singjamei 4-0 Ganggam SC

21:00 Barracas Central Reserves 2-2 CA Aldosivi Reserves

21:00 Platense Reserves 3-0 Atletico Tucuman Reserve

20:00 Arsenal de Sarandi Reserves 1-2 Newell's Reserves

20:00 Union Santa Fe Reserves 1-0 Rosario Central Reserves

20:00 Racing Club Reserves 1-1 Defensa y Justicia Reserves

01:00 Westerlo U21 1-0 RS Waasland Beveren U21

01:00 RWD Molenbeek U21 1-2 St.-Truidense U21

00:30 Kortrijk U21 0-1 KV Oostende U21

00:30 AS Eupen U21 3-1 FCV Dender EH U21 1

00:00 Lommel SK U21 2-1 Lierse U21