Kết quả trận FC Copenhagen vs Silkeborg, 18h00 ngày 27/06

FC Copenhagen
FC Copenhagen
0
Silkeborg
Silkeborg
2
Kết quả bóng đá Giao hữu câu lạc bộ

FC Copenhagen vs Silkeborg


18:00 ngày 27/06/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ FC Copenhagen vs Silkeborg


TLCA
0.93 : 0:0 : 0.97
TL bàn thắng:
2.77 : 2 1/2 : 0.26
TL Thắng - Hòa - Bại
300.00 : 9.40 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính FC Copenhagen vs Silkeborg

 50'    0-1   goalDithmer(OW)
 79'    0-2   goalVallys

Đội hình thi đấu FC Copenhagen vs Silkeborg

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê FC Copenhagen vs Silkeborg

FC Copenhagen   Silkeborg
2
 
Phạt góc
 
5
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
1
 
Thẻ vàng
 
1
1
 
Tổng cú sút
 
10
0
 
Sút trúng cầu môn
 
3
1
 
Sút ra ngoài
 
7
52%
 
Kiểm soát bóng
 
48%
51%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
49%
158
 
Pha tấn công
 
118
84
 
Tấn công nguy hiểm
 
70

22:30 Chelsea 2-2 Tottenham Hotspur

20:00 Nottingham Forest 1-0 West Ham United

01:45 Stade Brestois 1-1 Marseille

22:05 Nice 1-1 Strasbourg

20:00 1 AJ Auxerre 2-2 Angers

20:00 Troyes 0-3 Toulouse

20:00 1 Reims 2-4 Clermont

20:00 Ajaccio 0-0 Lens

03:00 Almeria 1-2 Real Madrid

00:30 1 Valencia 1-0 Girona

22:30 Cadiz 0-1 Sociedad

01:45 Salernitana 0-1 AS Roma

01:45 Spezia 1-0 Empoli

23:30 Fiorentina 3-2 Cremonese 1

23:30 1 Lazio 2-1 Bologna 1

22:30 Bayern Munchen 2-0 VfL Wolfsburg

20:30 FSV Mainz 05 0-0 Union Berlin

19:15 Hà Nội FC 2-1 Hoàng Anh Gia Lai

17:00 SHB Đà Nẵng 0-2 Viettel FC

17:00 Gamba Osaka 0-2 Shimizu S-Pulse

17:00 Sagan Tosu 0-0 Nagoya Grampus

16:30 Kashiwa Reysol 2-3 Hiroshima Sanfrecce

16:00 Kashima Antlers 2-0 Avispa Fukuoka

17:30 Suwon Samsung Bluewings 4-1 Seongnam FC

17:00 Jeju United 5-0 Pohang Steelers 1

19:00 Port FC 0-0 Lamphun Warrior

18:30 Sukhothai 0-3 Prachuap Khiri Khan

18:00 Chiangrai United 1-0 BEC Tero Sasana

03:00 AC Milan (w) 3-1 NTV Beleza (w)

01:00 Atletico Porcuna CF 0-0 Atletico Mancha real

01:00 CD Estebona 0-4 Atletico de Madrid B

01:00 CP San Cristobal 1-1 AE Prat

22:30 1 FK Zvijezda 09 U19 1-3 FK Sloboda Tuzla U19 1

22:00 Trento 2-0 US Levico Terme

22:00 Gubbio 3-1 Gavorrano

20:00 Birmingham (w) 1-0 Reading (w)

20:00 Basel (w) 1-1 SC Freiburg (w)

19:00 Werder Bremen (w) 5-0 Hamburger SV (w)

19:00 Monchengladbach (w) 0-5 Fortuna Sittard (W)

19:00 Guingamp (w) 4-1 Lille OSC Metropole (w)

17:00 Athletic Club Bibao (w) 2-0 Bordeaux (w)

17:00 Charlton (w) 1-2 West Ham United (w)

21:00 Blackburn Rovers 2-1 West Brom

20:00 Middlesbrough 2-2 Sheffield United

02:30 Vitoria Guimaraes 1-0 Estoril 1

00:00 Vizela 0-1 FC Porto

21:30 Boavista FC 2-1 Santa Clara 2

21:45 Sparta Rotterdam 2-3 AZ Alkmaar

19:30 FC Twente Enschede 3-0 Fortuna Sittard

19:30 AFC Ajax 6-1 Groningen

17:15 Volendam 1-4 NEC Nijmegen

03:00 Valledupar FC 1-1 Tigres Zipaquira

03:00 Atletico FC 2-1 Orsomarso

22:30 Elfsborg 1-1 IFK Norrkoping FK

22:30 Degerfors IF 1-1 Varbergs BoIS FC

20:00 AIK Solna 2-2 IFK Varnamo

20:00 Djurgardens 3-2 Kalmar

20:00 Malmo FF 3-1 GIF Sundsvall

21:00 Heart of Midlothian 4-1 Dundee United

18:00 Kilmarnock 0-5 Celtic FC

21:30 Basel 0-2 Lugano

21:30 Young Boys 3-0 Servette

19:15 Winterthur 1-1 FC Zurich

01:45 Alanyaspor 3-3 Besiktas JK 1

23:15 Gazisehir Gaziantep 1-0 Ankaragucu

23:15 Umraniyespor 0-1 Antalyaspor

02:00 Rijeka 0-1 Slaven Koprivnica

23:55 ZNK Osijek 2-2 NK Varteks Varazdin

02:00 Zulte-Waregem 1-4 Racing Genk

23:30 Oud Heverlee 0-3 Club Brugge

21:00 KAS Eupen 0-1 Royal Antwerp

18:30 Sint-Truidense 0-3 Anderlecht

00:00 Spartak Moscow 3-0 FK Sochi

21:30 FK Nizhny Novgorod 3-4 Rostov FK

21:30 Gazovik Orenburg 1-0 Torpedo moskva 1

19:00 Khimki 1-3 Terek Grozny

01:30 Dunajska Streda 3-0 Dukla Banska Bystrica

22:59 Michalovce 0-4 Spartak Trnava

22:59 Tatran LM 1-5 Slovan Bratislava

01:15 Domzale 3-2 Maribor

04:30 Colo Colo 1-0 Palestino

02:00 1 Deportes La Serena 0-1 Huachipato

22:59 1 St. Patricks Athletic 1-0 Sligo Rovers

01:30 FC Steaua Bucuresti 3-2 Chindia Targoviste 1

22:30 CFR Cluj 0-1 FC Botosani

20:00 CS Universitatea Craiova 1-0 CS Mioveni

05:00 Internacional RS 3-0 Fluminense RJ

04:00 America MG 1-0 Santos

02:00 Flamengo 5-0 Atletico Paranaense

02:00 Sao Paulo 3-0 Bragantino

02:00 Ceara 0-1 Fortaleza

21:00 Coritiba PR 0-1 Atletico Mineiro

22:59 Brondby IF 2-0 Odense BK

21:00 Aalborg 0-0 Nordsjaelland

19:00 Viborg 2-0 Silkeborg

04:00 Estudiantes La Plata 1-0 Talleres Cordoba

04:00 Argentinos juniors 2-0 Club Atlético Unión

01:30 Velez Sarsfield 1-1 Gimnasia La Plata

23:30 Arsenal Dzyarzhynsk 0-1 Dinamo Minsk

21:30 1 BATE Borisov 2-2 FC Belshina Babruisk

04:15 Universitario de Sucre 2-1 Universitario De Vinto

02:00 Nacional Potosi 1-0 Jorge Wilstermann

19:15 Vaduz 2-4 Thun

01:00 Lech Poznan 0-1 Slask Wroclaw

22:30 Rakow Czestochowa 2-2 Jagiellonia Bialystok

20:00 Radomiak Radom 4-1 Lechia Gdansk

01:00 Ham-Kam 1-1 Valerenga

22:59 Jerv 1-0 Lillestrom

22:59 Tromso IL 2-1 Kristiansund BK

00:00 Dila Gori 0-1 Dinamo Batumi

22:00 Lokomotiv Tbilisi 0-2 Gagra Tbilisi

01:00 1 Budapest Honved 3-3 Paksi SE Honlapja

01:00 Ferencvarosi TC 4-0 Fehervar Videoton

22:59 Varda SE 1-1 Videoton Puskas Akademia

01:45 Ascoli 2-1 Ternana

01:45 Brescia 2-0 SudTirol

01:45 Benevento 0-1 Cosenza Calcio 1914

01:45 Spal 1-3 Reggina

01:45 Venezia 1-2 Genoa

01:45 Modena 0-1 Frosinone

03:00 Burgos CF 1-0 Malaga

00:30 Ibiza Eivissa 0-2 Granada CF

22:30 Racing Santander 0-2 Villarreal B

21:30 Vilafranquense 2-1 Oliveirense

21:30 Belenenses 2-3 Porto B

17:00 1 Viseu 1-3 Moreirense

18:30 Fortuna Dusseldorf 2-2 Greuther Furth

18:30 St. Pauli 3-0 Magdeburg

18:30 Hannover 96 1-0 Jahn Regensburg

17:00 Tokushima Vortis 2-2 Oita Trinita

16:00 Tochigi SC 0-2 Albirex Niigata

16:00 JEF United Ichihara Chiba 1-2 Machida Zelvia

17:15 ADO Den Haag 0-2 Den Bosch

03:30 Sport Huancayo 4-0 UTC Cajamarca

01:15 Sport Boys 2-1 Cienciano

01:00 Atletico Grau 2-1 Deportivo Municipal

22:59 Alianza Atletico Sullana 3-0 Univ.Cesar Vallejo

00:00 CSKA Sofia 1-0 Septemvri Sofia

22:59 Chrobry Glogow 0-1 Podbeskidzie Bielsko-Biala

20:00 Gornik Leczna 1-2 Arka Gdynia

17:40 Stal Rzeszow 1-0 LKS Lodz

23:30 FK Chayka Pesch 6-1 Legion Dynamo

22:59 FK Sakhalinets 1-1 Strogino Moscow

22:59 Rotor Volgograd 2-1 FK Biolog

22:00 Spartak Kostroma 1-2 Znamya Truda

22:00 FK Spartak Tambov 1-1 SY Sakhalinsk

22:00 SKA Rostov 0-2 Chernomorets Novorossiysk

21:30 Mashuk-KMV 1-3 Stavropolye-2009 1

21:30 FK Forte Taganrog 5-0 Alania-d Vladikavkaz 1

21:00 Spartak Nalchik 2-0 FK Kuban Kholding 1

21:00 Tyumen 2-2 Sibir-M Novosibirsk

21:00 Sokol 1-0 Balashikha

21:00 Zenit-2 St.Petersburg 3-1 Luki Energiya

21:00 1 Dinamo Briansk 2-1 Kvant Obninsk 1

20:30 1 Zenit Penza 2-2 Saturn Moscow

20:00 Nosta Novotroitsk 1-1 FK Orenburg-2

20:00 Dynamo Vologda 3-2 FC Murom 1

20:00 FC Tver 0-3 Tekstilshchik Ivanovo

20:00 Yadro St. Petersburg 0-1 FK Leningradets

20:00 Dinamo Saint Petersburg 1-0 Elektron VN

20:00 Rodina Moskva II 1-2 Avangard

18:00 Torpedo Moskau II 3-1 Chertanovo Moscow

18:00 Torpedo Miass 1-2 FK Khimik-Avgust

18:00 FK Znamya Noginsk 1-0 FK Kosmos Dolgoprudny 3

17:00 FK Kolomna 0-4 Khimki (R)

17:00 1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 3-4 Baltika-BFU Kaliningrad

16:30 FK Ural-2 0-3 Chelyabinsk

02:30 1 Olimpia Asuncion 2-0 Cerro Porteno 1

18:00 Gimpo FC 1-3 Gyeongnam FC

16:00 Daejeon Citizen 2-1 Chungnam Asan

19:00 Erzgebirge Aue 1-5 SV Wehen Wiesbaden 1

18:00 SV Meppen 6-2 SV Waldhof Mannheim

04:00 Jaguares de Cordoba 1-2 Deportivo Pereira

04:20 CD Hermanos Colmenares 2-0 Universidad Central de Venezuela

00:30 Mladost Novi Sad 0-1 Partizan Belgrade

00:00 FK Spartak Zlatibor Voda 2-2 Habitpharm Javor

00:00 Mladost Lucani 3-2 Radnik Surdulica

00:00 1 Sakaryaspor 0-1 Goztepe

21:00 Bodrumspor 3-1 Yeni Malatyaspor

22:00 1 GAIS 3-0 Ljungskile

22:00 Sandvikens IF 1-3 IF Karlstad Fotboll

21:30 Umea FC 3-4 Hammarby TFF

21:00 Taby 1-2 Pitea IF

21:00 Falkenberg 2-0 IK Oddevold 1

21:00 Haninge 1-4 Orebro Syrianska IF

19:00 Motala AIF FK 1-3 Vasalunds IF

19:00 BK Forward 0-2 IF Sylvia

17:00 Tegs SK 0-2 Gefle IF

16:30 Albirex Niigata FC 2-2 Geylang United FC 1

17:30 FC Brasov 1-1 Minaur Baia Mare

22:59 Wisla Pulawy 1-2 Zaglebie Lubin B

22:30 GKS Jastrzebie 1-1 KP Calisia Kalisz 1

22:00 Pogon Siedlce 2-1 Motor Lublin

21:00 Lech II Poznan 1-3 Polonia Warszawa

21:00 1 Hutnik Krakow 1-5 Kotwica Kolobrzeg

17:00 Znicz Pruszkow 2-1 Garbarnia Krakow

00:00 FK Rad Beograd 0-3 FK Graficar Beograd

00:00 Macva Sabac 2-1 FK Radnicki Novi Belgrad

22:30 1 FK Loznica 0-0 Sevojno Uzice

22:30 Zlatibor Cajetina 1-1 Proleter

22:30 FK Zeleznicar Pancevo 1-0 FK Trajal Krusevac

22:30 Krka 2-0 Triglav Gorenjska 1

22:30 Jadran Dekani 1-1 NK Rudar Velenje

22:30 MNK FC Ljubljana 1-1 NK Brinje Grosuplje

19:00 FC Khatlon 0-1 Regar-TadAZ Tursunzoda

01:30 Liverpool URU 0-1 Nacional Montevideo

22:30 1 Torque 0-2 Defensor Sporting Montevideo

20:00 Triangle FC 1-1 Manica Diamond

20:00 Tenax FC 0-2 Dynamos FC

20:00 Capps linked 1-0 Bulawayo City

20:00 Bulawayo Chiefs 2-1 ZPC Kariba

22:00 Sokol Brozany 0-1 Chlumec nad Cidlinou

15:30 Zlin B 2-1 Unicov 1

15:30 Viktoria Plzen B 0-1 Bohemians1905 B

15:15 Dukla Praha B 2-1 Loko Vltavin

15:15 Slovacko II 0-0 SC Znojmo

15:15 Viktoria Zizkov 1-0 Hradec Kralove B

15:15 Pardubice B 2-0 Jablonec B

22:00 CSKA 1948 Sofia II 1-0 Botev Plovdiv II

17:00 1 Pyeongtaek Citizen 1-2 Chungju Citizen

15:00 Chuncheon Citizen 2-1 Jeonbuk Hyundai Motors II)

20:30 Persikabo 1973 1-1 Persija Jakarta

18:15 Persis Solo FC 1-2 Persita Tangerang

16:00 Persebaya Surabaya 2-2 Madura United

15:15 Dewa United FC 2-0 Bhayangkara Solo FC

01:30 Ben Hur Rafaela 2-1 Huracan La Criolla 1

01:30 Central Cordoba De Rosario 3-0 Club Infantil Oriental 1

01:00 1 Libertad Sunchales 4-2 La Salle Jobson 1

15:15 Brisbane Olympic (w) 0-1 Moreton Bay United (w)

14:00 Weston Pud(w) 0-3 Brisbane City (w)

03:00 York 9 FC 3-2 FC Edmonton

21:55 NK Jarun 1-3 Rudes

15:30 YANGON UNITED 2-1 Hantharwady United 1

00:00 FC Ajka 4-2 Kozarmisleny SE

00:00 Bodajk FC Siofok 1-0 Nyiregyhaza

00:00 Pecsi MFC 2-1 MTE Mosonmagyarovar

00:00 MTK Hungaria 5-2 Dorogi FC 1

00:00 Kazincbarcika 2-1 Dafuji cloth MTE

22:30 Duna-Tisza 1-2 Diosgyor VTK

22:30 SOROKSAR 2-2 Csakvari TK

22:30 Szentlorinc SE 2-0 Szeged Csanad

22:30 Szombathelyi Haladas 2-1 Gyori ETO

22:30 Gyirmot SE 0-1 Bekescsaba

16:00 Than KSVN (w) 2-0 Phong Phu Ha Nam (w)

20:00 Potters Bar Town 1-0 Herne Bay

21:00 Honefoss (w) 3-1 Fortuna Alesund (w)

20:00 Aasane (w) 4-1 Ovrevoll Hosle(w)

19:00 Klepp (w) 0-1 Tromso (w)

18:30 Medkila (w) 3-1 Amazon Grimstad (w)

17:00 KIL/Hemne (w) 1-1 Grand Bodo (w)

22:00 Dolny Kubin 0-4 FK Kosice

15:30 Slovan Bratislava B 1-4 MSK Puchov

15:30 Lachabadisilahua 0-1 Slavoj Trebisov

01:00 Al Ahly SC 1-0 Misr Elmaqasah 1

00:15 1 Suez Montakhab 0-2 Smouha SC

17:45 Indian Air Force 3-0 Uttarakhand FC

20:00 Musongati FC 0-0 Aigle Noir

20:00 Romania Inter Star 1-0 Magara Young Boys

20:00 Olympique Star 0-1 Bumamuru

20:00 Rukinzo FC 1-0 Flambeau du Centre

21:00 Stirling University 4-0 Broomhill FC 1

20:00 KuPs 1-0 IFK Mariehamn

19:00 FC Takin 1-8 Paro FC

13:00 Blacktown City Demons 2-0 A.P.I.A. Leichhardt Tigers

15:30 Kapfenberg 1-5 Lafnitz

20:00 1 Kolding BK (w) 0-3 Nordsjaelland (w)

18:00 Brondby IF (w) 2-1 Sundby BK (w)

05:00 Saint Louis Athletica (w) 2-0 Juarez FC (w) 2

00:00 Puebla (w) 3-2 Tijuana (w)

22:30 1 Sloboda Novi Grad 1-2 FK Krupa

22:00 Stupcanica Olovo 3-0 Mladost Doboj Kakanj

22:00 1 NK Travnik 2-1 FK Radnik Hadzici

21:00 Tigres UANL U20 2-2 Santos Laguna U20

22:59 Palestino (W) 1-2 Audax Italiano (w)

22:00 Universidad de Concepcion (w) 4-1 La Serena (W)

15:30 AZS UJ Krakow (w) 4-3 GKS Katowice (w)

01:30 Colegiales 2-1 CA San Miguel 1

01:00 Amadense SE 1-4 Rosario Central SE

01:00 Aracaju FC 0-4 Coritiba FBC Itabaiana

20:00 FK Spartaks Jurmala 2-3 FK Liepaja

02:00 OL Reign Reign (w) 4-1 Gotham FC (W)

03:00 1 Deportes Limache 1-1 General VelAsquez

02:00 Lota Schwager 1-1 CD Provincial Ranco 1

02:00 Real Juventud San Joaquin 1-1 Lautaro de Buin 1

22:59 Iberia Los Angeles 2-2 Rodelindo Roman

04:00 CD Junior Managua 1-1 Aguilas de Leon

14:00 Manly Utd (w) 1-2 Maca Searle (w)

14:00 Illawarra Stingrays (w) 2-4 University of Sydney (w) 1

14:00 Blacktown Spartans(w) 1-6 Apia L Tigers (w)

14:00 Sydney Olympic FC (w) 4-1 NWS Spirit (W)

12:25 Bankstown City Lions (w) 2-2 Northern Tigers FC (w)

12:00 Football NSW Institute (w) 2-0 Aime Rigi (w)

00:00 Coban Imperial 3-1 Antigua GFC

00:00 CD Achuapa 1-1 CD Puerto de Iztapa

01:00 Grindavik 2-0 Kordrengir

01:00 Thor Akureyri 2-0 HK Kopavogs

17:30 VMFD Zalgiris III 4-2 FM Fortuna

14:10 St George Willawong FC 1-0 Newmarket SFC

13:10 The Lakes 4-1 Mount Gravatt Hawks

00:00 CF Badalona 0-2 Barcelona B

14:45 Subiaco AFC (w) 4-2 NTC Football West (w)

14:00 Balcatta (w) 4-1 Curtin University FC (w)

04:00 FC Aserri 5-2 Santa Ana

04:00 Limon FC 0-1 Escorpiones Belen

02:00 Jicaral 2-3 Quepos Cambute FC

00:00 Municipal Turrialba 1-0 San Jose Costa Rica

22:30 Urartu II 1-2 Gandzasar Kapan

20:45 Pyunik B 4-0 MIKA Ashtarak

20:00 Shirak Gjumri B 1-3 BKMA II

00:30 Mondercange 1-2 Etzella Ettelbruck

00:00 Jeunesse Esch 0-0 UN Kaerjeng 97

00:00 Hostert 0-4 Swift Hesperange

23:30 Progres Niedercorn 2-3 F91 Dudelange

22:59 UNA Strassen 3-2 Red Boys Differdange 1

21:00 FC Wiltz 71 3-1 Victoria Rosport

03:30 Tecnico Universitario 3-1 Guayaquil City

01:00 1 Cumbaya FC 1-0 Macara

21:00 Gornik Zabrze (Youth) 0-1 Rakow Czestochowa (Youth)

17:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 3-4 Legia Warszawa (Youth)

20:00 Slavia Mozyr Reserve 0-1 FC Gomel Reserves

19:00 FC Isloch Reserves 1-1 Dinamo Brest Reserves

17:00 FC Minsk Reserves 4-0 FC Vitebsk Reserves

12:00 1 Canberra FC 2-2 Monaro Panthers

19:30 Werder Bremen U17 4-3 VfL Wolfsburg U17

18:00 St. PauliU17 1-0 Union Berlin U17

16:00 Bochum U17 3-1 MSV Duisburg U17

16:00 Preussen Munster U17 0-1 FC Schalke 04 U17

16:00 TSV 1860 Munchen U17 2-2 Augsburg U17

16:00 Bayern Munchen U17 4-1 Saarbrucken(U17)

16:00 SC Paderborn 07 U17 2-3 Arminia Bielefeld U17

16:00 RW Essen U17 4-1 Fortuna Koln U17

16:00 SC Freiburg U17 2-0 FSV Mainz 05 U17

16:00 FC Hennef 05 U17 1-5 Fortuna Dusseldorf U17

16:00 SV Deutz 05 U17 0-7 Dortmund U17

16:00 SpVgg Unterhaching U17 2-4 Hoffenheim U17

16:00 Chemnitzer(U17) 2-1 SV Meppen U17

21:00 FC Gomel (w) 0-1 Dnepr Mogilev (w)

19:00 Bobruichanka Bobruisk (w) 0-5 Smorgon (W)

17:00 Braga U23 2-0 Leixoes U23

17:00 Rio Ave U23 0-1 Vizela U23

17:00 Gil Vicente U23 2-0 Famalicao U23

17:00 Sporting Lisbon Sad U23 0-1 Estrela FC U23

17:00 CD Mafra U23 0-1 Maritimo U23

22:00 FK Svidnik 0-1 Novohrad Lucenec

22:00 FTC Filakovo 0-1 MFK Snina

22:00 Rimavska Sobota 3-0 Giraltovce

22:00 Podkonice 0-0 FK Nove Zamky 1

22:00 TJ Druzstevnik Vrakun 4-1 FK Belusa

15:30 Jednota Banova 1-2 Fomat Martin 1

18:00 Kaya FC 3-0 Dynamic Herb Cebu

15:00 FC Meralco Manila 1-2 Stallions FC

15:00 Mendiola FC 0-5 United City FC

22:00 Enskede IK 3-0 Trosa Vagnhärad SK 1

22:00 Assyriska 0-0 Syrianska FC

21:00 Ragsveds IF 3-0 Kungsangens IF

20:00 IFK Berga 2-2 Eslovs BK

20:00 Lidkopings FK 4-0 Nordvarmland FF

20:00 Jarfalla 3-0 Forsbacka IK

19:00 Husqvarna 1-1 Savedalens IF 1

19:00 Hittarps IK 0-4 Eskilsminne IF

19:00 Syrianska Botkyrka IF 3-5 Syrianska Eskilstuna IF

19:00 Korsnas IF FK 0-5 IFK Osterakers Fk

17:30 Ullared 0-2 BK Astrio

21:00 Servette U21 4-2 Chenois

21:00 FC Naters 1-2 US Terre Sainte

21:00 FC Kosova Zurich 1-1 Freienbach

20:00 Langenthal 2-3 Koniz

19:30 FC Munsingen 2-2 FC Thun U21

19:00 FC Coffrane 2-1 La Sarraz-Eclepens

22:00 1 Marcus Gdynia (w) 0-3 Zabkovia Zabki (w)

05:00 Real Espana 2-1 CD Victoria

05:00 1 CD Motagua 4-1 Marathon

04:00 Olancho FC 0-1 CD Olimpia

19:00 VfB Lübeck II 2-4 SV Todesfelde

00:30 KSC City Pirates 1-0 Olympic Charleroi

00:30 Dessel Sport 7-1 Wielsbeke

22:59 KSK Heist 3-0 Achel

22:59 Bocholter VV 2-1 Entite Manageoise

22:59 Deerlijk Sport 0-2 Tempo Overijse

22:59 Onhaye 1-1 Beringen

21:00 Mariekerke 1-7 Wellen

21:00 Erpe-Mere United 1-1 KFC Lille

21:00 FC Gullegem 1-0 Witgoor Sport

21:00 zelzate 3-4 Olsa Brakel

21:00 Raeren 0-4 Tubize

21:00 Mormont 0-1 Hoogstraten VV

21:00 K.RC.Mechelen 6-2 KVE Drongen

21:00 Herk Sport Hasselt 7-0 Union Bossiere Gembloux

21:00 Gosselies Sports 1-2 Racing Mol Wezel

21:00 Londerzeel SK 2-4 LaLouviere

21:00 Waremme 0-2 Ganshoren

21:00 Trois-Ponts 1-6 Jette

21:00 JS Fizoise 3-2 Roeselare Daisel

21:00 Eendracht Aalst 8-0 KFC Mandel United

21:00 SC Dikkelvenne 3-1 Herstal

21:00 SC Lokeren-Temse 3-0 RAEC Mons

21:00 Royal Knokke 3-1 ASV Geel

21:00 KVK Ieper 3-2 Habay la Neuve

21:00 Ranst 0-3 KFC Houtvenne

21:00 Binche 3-0 Olympia Wijgmaal

21:00 Verlaine 0-3 RFC de Liege

20:00 Avanti Stekene 1-3 VK Linden

22:00 Kaisar Kyzylorda 3-1 Kyzylzhar Petropavlovsk

22:00 FK Aktobe Lento 1-0 Tobol Kostanai

19:00 FC Shakhtyor Karagandy 1-7 Lokomotiv Astana

19:00 FC Zhetysu Taldykorgan 0-0 FK Arys 1

21:00 Sol de America Pastoreo 2-1 Atyra FC

21:00 Atletico Colegiales 1-1 3 De Febrero

23:30 FC Neftci Baku 5-2 FK Kapaz Ganca

21:20 FK Gilan Gabala 3-1 Samaxı FC

21:00 Gremio Novorizontin 3-1 Criciuma

18:00 VSK Aarhus(w) 4-0 IF Lyseng (w)

22:00 RW Rankweil 2-5 SC Bregenz

16:00 FC Brauerei Egg 3-1 Sc Rothis

22:30 TS Galaxy 2-0 Supersport United

20:00 Orlando Pirates 0-1 Chippa United

20:30 Resistencia FC (W) 0-5 Club Olimpia (w)

20:30 Club Guarani (w) 4-0 Guairena FC (W)

00:00 1 NK Brezice 4-3 NK Podvinci

22:30 TPS Turku II 2-1 TPK

20:00 PKKU II 1-1 RiPS

19:00 1 HauPa 2-2 FC Raahe

19:00 MSV Duisburg U19 1-1 Paderborn U19 1

19:00 1 Reutlingen U19 1-3 Nurnberg U19

18:00 Koln U19 5-0 SC Verl U19

18:00 BonnerU19 2-1 RW Oberhausen U19

18:00 SV Darmstadt U19 3-0 Eintracht Trier U19

18:00 Augsburg U19 2-0 Karlsruher SC U19

17:00 Werder Bremen U19 2-1 MagdeburgU19

17:00 FC Viktoria 1889 Berlin U19 0-4 Energie Cottbus U19

16:10 Bayer Leverkusen U19 3-2 VfB Hilden U19

16:00 Borussia Dortmund U19 3-1 Schalke 04 U19

16:00 SV Meppen U19 3-1 Berliner AK 07 U19

16:00 Holstein Kiel U19 0-3 Hertha Zehlendorf U19

16:00 Hamburger SV U19 0-3 Dynamo Dresden U19

22:00 1 FK Valmiera 0-0 FK Auda Riga 1

20:00 Tukums-2000 1-4 Rigas Futbola skola

22:59 AB Argir 0-2 KI Klaksvik

22:00 07 Vestur Sorvagur 2-6 Toftir B68

21:00 EB Streymur 1-4 HB Torshavn

04:15 Deportivo San Pedro 3-0 Coatepecano IB

04:00 Deportivo Mictlan 3-2 Chimaltenango FC

01:00 Nueva Concepcion 4-0 Marquense

00:30 Santa Catarina Clube 1-1 Quiche FC 1

00:00 Deportivo Barberena FC 3-0 Deportivo Sanarate

15:15 Petaling Jaya City U19 0-2 Selangor FA U19

15:15 1 Pahang U19 1-3 Terengganu U19 1

20:00 APR FC 0-0 AS Kigali

20:00 Esbjerg 0-0 Skive IK

18:00 AB Copenhagen 2-2 Brabrand

00:20 Club Deportivo Sur Car 3-0 Deportivo Shalon 1

20:00 Black Bulls 3-2 Clube Ferroviário de Nacala

20:00 Incomati Xinavane 0-0 CD Matchedje

20:00 1 Ferroviario Maputo 1-0 Ferroviario de Nampula

17:00 Ulsan Citizens 0-1 Cheongju Jikji

15:00 Gangneung City 2-1 Yangju Citizen

20:00 Pitea IF (w) 1-0 AIK Solna (w)

20:00 Orebro (w) 4-0 Brommapojkarna (w)

20:00 Eskilstuna United (w) 0-1 Hammarby (w)

18:00 Umea IK (w) 1-1 IFK Kalmar (w)

01:00 Pouso Alegrense U20 2-1 Betis FC U20

20:00 Nacional AC U20 3-0 America TO MG U20

19:20 1 Araguari AC U20 1-2 Boston City FC Brasil U20 1

21:00 Berliner FC Dynamo 0-1 Berliner AK 07

20:30 Rot-Weiss Erfurt 5-0 Lichtenberg 47

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 3-0 BSV Rehden

20:00 Bremer SV 1-3 VFB Lubeck

19:00 Monchengladbach AM. 3-0 Fortuna Dusseldorf (Youth)

19:00 VfB Stuttgart II 4-2 Eintracht Trier 1

19:00 Hessen Kassel 2-2 Red and White Koblenz

19:00 Werder Bremen (Youth) 2-0 St Pauli II 1

19:00 Phonix Lubeck 0-2 SV Atlas Delmenhorst

19:00 FC 08 Hombrug 7-0 FSV Frankfurt

18:00 Tennis Borussia Berlin 0-6 Carl Zeiss Jena

18:00 Greifswalder FC 0-0 Chemnitzer

18:00 Germania Halberstadt 0-3 ZFC Meuselwitz

22:00 Austria Lustenau 4-1 TSV Hartberg

22:00 Red Bull Salzburg 2-1 Wolfsberger AC

22:00 LASK Linz 2-1 Rapid Wien

22:00 Rabotnicki Skopje 0-5 Academy Pandev

22:00 Pobeda Prilep 0-1 FK Tikves Kavadarci

22:00 Bregalnica Stip 0-1 Vlazrimi Struga

22:00 FK Shkendija 79 1-1 Sileks

00:00 1 FC Milsami 1-0 CS Petrocub

22:00 Sheriff Tiraspol 2-0 Dinamo-Auto

01:00 Anderlecht II 0-0 KMSK Deinze

21:00 Genk II 4-1 Lierse

04:00 Manati FC 1-0 Izabal JC 1

21:00 El Alia 1-1 Al-Arabi(JOR)

21:00 Al-Jalil 0-0 Ethad Al-Ramtha

21:00 Al Yarmouk 0-1 Dar Al-Dawa 1

12:00 Whittlesea United 1-4 Caroline Springs George Cross

19:30 Cliftonville LFC (w) 6-2 Sion Swifts (w)

15:00 Shenyang City Public 0-3 Nantong Zhiyun

15:00 Shijiazhuang Kungfu 1-2 Kunshan FC

15:00 Qingdao Youth Island 2-1 Beijing BeiKong

21:00 Tromsdalen 0-1 Kjelsas

20:00 Frigg 0-3 Hodd

20:00 Strommen 1-3 Egersunds IK

18:00 Levanger FK 2-3 Traff

02:00 ASA AL 0-0 Rio Branco AC

02:00 Amazonas FC 2-1 Lagarto

02:00 1 Tocantinopolis 1-0 Santa Cruz PE 1

01:00 Nova Venecia FC 2-2 Portuguesa RJ

21:00 Derry City U19 0-1 Wexford Youths U19

19:00 Bohemians U19 0-0 Shamrock Rovers U19

20:00 Kathorus United (W) 5-2 Hallelujah Zebra Force (w)

20:00 University of Western Cape 2-0 City Lads FC (W)

18:00 Morning Stars Lacoste FC (W) 3-1 Real Mighty (w)

17:00 Soweto Fabulous (w) 2-5 Luso Africa (w)

16:30 Vasco Da Gama RSA (w) 0-1 Bloem Celtic (w)

22:30 Astra Hungary (W) 1-1 Diosgyori VTK (w)

23:15 KuPS (Youth) 1-1 NJS

22:30 1 Futura Porvoo 2-6 Atlantis

22:30 Klubi 04 Helsinki 4-3 Vantaa

22:30 Jyvaskyla JK 5-1 KajHa 1

22:30 JS Hercules 4-0 RoPS Rovaniemi

18:00 1 OLS Oulu 0-1 Jakobstads Bollklubb

02:00 Vasco da Gama (Youth) 1-0 Palmeiras (Youth)

18:30 Vaprus Parnu (w) 3-5 JK Tallinna Kalev (w)

22:00 Sokol Sieniawa 2-1 Chelmianka Chelm

22:00 Wisla Sandomierz 0-1 Czarni Polaniec

18:15 MKS Wladyslawowo 1-5 Pomezania Malbork FC

17:00 Pogon Szczecin II 2-1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1

17:00 Gornik II Zabrze 2-2 Stal Brzeg

21:00 Ferroviaria SP (w) 0-0 Sao Paulo/SP (w)

21:00 1 Real Brasilia FC (w) 0-2 SC Corinthians Paulista (w) 1

21:00 Gremio (w) 0-5 Palmeiras SP (w)

22:00 So Bruntal 1-4 Opava II

22:00 Stara Rise 0-2 Havlickuv Brod

22:00 Frenstat Pod Radhostem 0-0 Rymarov

22:00 Tj Sokol Lanzhot 5-1 MSK Breclav

15:15 MFK Karvina B 2-2 Polanka

15:15 Brno B 6-2 Tatran Vsechovice

19:30 TN Stars 0-3 Dedza Dynamos

19:30 Kamuzu Barracks 1-0 Karonga United

00:00 Sparta Praha 2-0 Sigma Olomouc

21:00 1 Dynamo Ceske Budejovice 2-2 Synot Slovacko

21:00 Pardubice 2-1 Slovan Liberec

21:00 1 Baumit Jablonec 2-3 Slavia Praha

13:05 Brisbane City 4-0 Capalaba Bulldogs

13:05 Queensland Lions SC 3-1 Moreton Bay United

13:05 Eastern Suburbs Brisbane 1-0 Brisbane Roar (Youth)

13:00 Sunshine Coast Wanderers FC 0-0 Gold Coast United

13:00 Gold Coast Knights 2-2 Brisbane Olympic United FC

03:30 Los Chankas 1-1 Cusco FC

03:30 1 Union Huaral 1-1 Alianza Universidad 1

03:00 Molinos El Pirata 1-0 Sport Chavelines Juniors

03:00 Deportivo Llacuabamba 2-3 CD Alfonso Ugarte de Puno 1

03:00 Santos Ica 1-0 Deportivo Union Comercio 2

23:30 Rangers Talca 0-1 Deportes Recoleta

22:59 KFUM Oslo 3-2 Sandnes Ulf

22:59 Skeid Oslo 2-0 Asane Fotball

22:59 Brann 3-0 Raufoss

22:59 Mjondalen IF 0-4 Sogndal

22:59 Stjordals Blink 3-2 Stabaek

20:00 Fredrikstad 1-1 Ranheim IL

20:00 Bryne 2-1 Grorud

20:00 Kongsvinger 2-2 Start Kristiansand

04:00 Atletico Parana 0-1 G.San Martin Formosa

02:00 1 Sportivo Las Parejas 0-1 Central Norte Salta

02:00 Gimnasia yTiro 1-0 Defensores Pronunciamiento 1

02:00 1 Club Cipolletti 2-0 Desamparados

01:30 Gimnasia C. Uruguay 0-2 Racing de Cordoba

01:30 1 Ferro Carril Oeste Gral Pico 1-1 CDA Monte Miaz

01:30 CA Juventud Unida San Luis 1-0 Club Circulo Deportivo

01:00 Villa Mitre 3-0 Deportivo Camioneros 1

01:00 Sansinena 2-2 Olimpo Bahia Blanca 1

14:00 Perst Tabanan 0-5 PS Tunas Muda Ubud 1

04:30 SV UNDEBA 1-1 SV Victory Boys

12:00 St George Willawong FC U23 3-3 Newmarket SFC U23

22:00 SK Slovan Varnsdorf 2-0 SK Prostejov

15:15 Sigma Olomouc B 1-0 Opava

21:00 FC Molodechno 0-0 Ostrowitz

19:00 1 Lokomotiv Gomel 0-0 FK Orsha

17:00 FC Baranovichi 0-3 Osipovichy

21:00 1 U23 Ả Rập Xê-út 2-1 Algeria U23

21:00 U23 Thổ Nhĩ Kỳ 1-0 Azerbaijan U23

20:00 Lebanon (w) 2-1 Syrian (w)

22:00 Bodo Glimt 2 4-0 Steinkjer FK

21:30 Lillestrom B 1-3 Skjervoy

21:00 Lorenskog 6-1 Senja

20:00 Sparta Sarpsborg B 4-1 Randesund IL

20:00 Sandvikens 3-2 Ready

20:00 Os Turn Fotball 5-0 Oppsal

19:00 Aalesund FK B 4-1 Brumunddal

04:15 Korea Rep (w) U20 0-1 Nigeria (w) U20

00:00 Japan (w) U20 2-0 Ghana (w) U20

02:30 Comercio Bermejo 1-0 Garcia Agreda

02:30 Real Oruro 3-1 Municipal Challapata

20:30 Leher TS 1-2 Aumund-Vegesack

20:30 TuRU Dusseldorf 1-1 FC Kray 1

20:30 VfB Hilden 3-1 SF Hamborn 07

20:00 Siegen Sportfreunde 3-0 ASC 09 Dortmund

20:00 1 Schwarz-Weiss Essen 1-1 Ratingen SV

20:00 TSG Sprockhovel 0-4 1. FC Gievenbeck

20:00 Union 60 Bremen 3-2 BTS Neustadt

20:00 TSV Victoria Clarholz 3-1 SG Finnentrop/Bamenohl 1

20:00 FC Union Tornesch 1-0 TuS Osdorf 1

20:00 SC Paderborn 07 II 0-1 SV Westfalia Rhynern

20:00 HSC Hannover 0-5 Rotenburger SV

20:00 TSV Sasel 5-1 TuRa Harksheide

20:00 Gonsenheim 2-2 FC Karbach

20:00 TUS Mechtersheim 2-3 FV Diefflen

20:00 FC Kleve 1-2 FC Monheim

20:00 SSVg Velbert 0-0 Sportverein Sonsbeck

20:00 TSV Meerbusch 6-0 Cronenberger SC

20:00 Rot-Weiss Walldorf 3-1 FSV Fernwald

19:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 3-4 TSV Schott Mainz

19:00 Hansa Rostock II 2-0 Rostocker FC

19:00 Hertha 06 Charlotten 2-2 MSV Neuruppin

19:00 Niendorfer TSV 6-2 FC Suderelbe

18:00 TuS Schwachhausen 0-2 KSV Vatan Sport Bremen

15:45 USC Paloma 1-1 HEBC Hamburg

20:00 Kolbotn (w) 0-2 Rosenborg BK (w)

20:00 Lyn (w) 1-1 Arna Bjornar (w)

20:00 Roa (w) 0-3 LSK Kvinner (w)

19:00 Avaldsnes (w) 0-3 Valerenga (w)

05:00 New England Revolution B 1-0 Chicago flame B

05:00 Philadelphia Union II 2-2 International Miami B

16:30 FK Zalgiris Vilnius (w) 4-1 FK Saned (W)

16:00 TSC Backa Topola U19 4-1 FK Brodarac U19

20:00 Skovde AIK 1-3 Ostersunds FK

18:00 Utsiktens BK 1-1 Norrby IF

01:00 River Plate (w) 5-0 Villa San Carlos (w)

22:59 Huracan (w) 1-1 Rosario Central (w)

21:00 Gimnasia LP (w) 2-1 SAT (W) 1

01:30 Liniers 1-2 Club Lujan

01:30 El Porvenir 1-1 Real Pilar

12:05 Geelong Galaxy (w) 6-0 Eltham Redbacks (w)

12:00 Melbourne Uni (w) 6-0 Melbourne Knights (w)

12:00 Preston Lions (w) 2-0 South Yarra SC (w)

12:00 Casey Comets (w) 1-1 Southern United (w)

03:40 San Martin Tucuman 0-0 Gimnasia Mendoza

02:30 Atletico Mitre de Santiago del Estero 3-2 Villa Dalmine

02:00 Alvarado Mar del Plata 0-1 Estudiantes Rio Cuarto

01:00 Defensores de Belgrano 0-0 San Telmo

01:00 CA Brown Adrogue 1-2 Chaco For Ever 1

01:00 Almagro 1-1 Deportivo Madryn

01:00 Guillermo Brown 1-0 Atletico Atlanta

00:45 1 Chacarita juniors 1-1 San Martin San Juan

22:59 Tristan Suarez 0-1 All Boys 1

13:00 Peninsula Power 2-1 Green Gully Cavaliers

22:59 UFC Markt Allhau 1-1 SC Pinkafeld

22:30 SV Gallizien 2-0 SC St Stefan

16:00 FC Alberschwende 1-1 Lustenau

15:30 Waf Brigittenau 4-3 SV Gerasdorf Stammer

15:30 Slovan HAC 3-2 Post SV Wien

19:15 1 Saunders SC 1-2 Matara City SC

17:00 Negombo Youth 1-5 Java Lane SC

17:00 Serendib SC 2-2 SLTB SC

19:00 Ranong FC 1-1 Chiangmai FC

18:30 Samut Prakan City 0-1 Nakhon Pathom FC

18:00 Udon Thani 2-4 Uthai Thani Forest

17:30 Suphanburi FC 2-0 Customs Department FC

01:30 Deportivo Muniz 0-1 Central Ballester

20:30 FK Do stlik Tashkent 2-3 Unired

20:00 FC Bunyodkor II Chrichik 2-3 Nasaf Qarshi B

19:00 Do stlik Oltiariq 2-0 Lokomotiv BFK

22:00 Velke Losiny 2-2 Dolany

15:30 1 Sapeli Polna 3-0 FK Pelhrimov

15:15 FC Velke Mezirici B 1-4 TJ Nova Ves

02:00 Potiguar U20 1-2 UNIVAP U20

01:45 1 BPM U20 1-2 Sparta U20

01:00 America RN (Youth) 0-0 CE Forca e Luz U20

01:00 Atletico Torres PE U20 1-2 Sport Club Recife Youth

12:30 West Adelaide (w) 3-1 Adelaide City (w)

15:00 Taiwan Power Company 5-3 Taiwan Shihu

15:00 Taichung Futuro 4-2 Hang Yuen FC

20:30 1 Pen-y-Bont FC 2-0 Bala Town F.C.

15:00 Bentleigh greens 0-1 Port Melbourne

12:00 St Albans Saints 2-1 Oakleigh Cannons

12:00 Heidelberg United 1-4 Avondale FC

22:59 FK Krasnodar 2 0-1 Akron Togliatti

22:59 Alania Vladikavkaz 1-0 Neftekhimik Nizhnekamsk

22:00 Volgar-Gazprom Astrachan 2-0 Yenisey Krasnoyarsk

22:00 1 SKA Khabarovsk 2-2 Baltika Kaliningrad

22:00 Arsenal Tula 1-1 FK Makhachkala

01:00 AA Itarare 0-3 Gremio Prudente

20:00 Penapolense 2-2 Itapirense/SP

16:00 Kagoshima United 4-2 Matsumoto Yamaga FC

16:00 AC Nagano Parceiro 1-0 Kataller Toyama

16:00 Ehime FC 7-2 Gainare Tottori 1

15:00 Yokohama SCC 1-0 Giravanz Kitakyushu

14:00 Imabari FC 1-0 FC Gifu 1

02:00 AA Anapolina 1-1 Jaragua EC

02:00 Goiania 1-2 ASEEV

01:30 Itumbiara EC GO 1-3 Inhumas

21:15 Flora Paide 0-0 FC Kuressaare

04:00 UNAN Managua 3-0 Matagalpa FC

04:00 1 HYH Export Sebaco FC 2-1 Managua FC

04:00 Juventus Managua 0-1 Walter Ferretti

01:30 CA River Plate (w) 0-1 Liverpool Montevideo (w)

00:00 Banga Gargzdai 0-0 Suduva

21:55 FK Riteriai 1-5 FK Zalgiris Vilnius

02:15 Valur Reykjavik 6-1 Stjarnan Gardabaer

22:59 IBV Vestmannaeyjar 4-1 Hafnarfjordur

22:59 KA Akureyri 3-0 Akranes 1

13:05 Broadbeach United 2-0 Burleigh Heads

21:00 Portuguesa Desportos 2-0 Juventus SP

20:00 1 Rio Claro 1-4 Desportivo Brasil SP

05:00 SD Panama Oeste 2-0 CA Independiente de la Chorrera Reserves

03:00 Tauro FC II 2-0 Potros Del Este Reserves 2

17:15 Inter Turku U20 2-1 GrIFK U20

00:00 AD Grecia 3-5 Cartagines Deportiva SA

20:00 FAM-MSN Project Squad 0-3 Kuching FA

21:00 Brighton U21 1-1 Liverpool U21 1

20:00 Blackburn Rovers U21 0-1 Wolverhampton U21

20:00 Manchester City U21 3-1 Leicester City U21

22:00 KF Drenica Skenderaj 0-1 KF Llapi

22:30 2 FK Igman Konjic 2-0 Sarajevo

05:00 Moca FC 0-0 Jarabacoa FC 1

22:00 Motherwell (w) 0-1 Glasgow City (w)

22:00 Aberdeen (w) 0-8 Glasgow Rangers (w)

19:00 Spartans (w) 2-1 Hearts (w)

19:00 Partick Thistle (w) 0-2 Celtic (w)

19:00 Hibernian (w) 4-0 Hamilton FC (w)

18:00 Glasgow Girls (w) 0-4 Dundee United (w)

23:30 HNK Gorica U19 0-0 NK Istra 1961 U19

15:00 ZNK Osijek U19 3-2 NK Dugopolje U19

22:30 III.Keruleti TUE 3-2 Kelen SC

22:30 1 Mako 1-2 Ivancsa

22:30 1 Senyo Carnifex 0-2 BKV Elore

22:00 Csornai SE 5-0 Zsambeki SK

18:00 Debreceni VSC II 1-1 BVSC Zuglo

18:00 Bekescsabai Elore SE II 0-3 Egri FC

16:00 Gyori ETO FC II 2-3 Puskas Academy II

16:00 Diosgyori VTK II 0-5 Korosladany MSK

16:00 Kecskemeti TE II 4-3 Monori SE

16:00 Kisvarda II 1-1 Tiszaujvaros

20:00 Alvsjo AIK FF (w) 1-4 IFK Norrkoping DFK (w)

21:00 Linfield FC 4-0 Portadown

01:00 2 Gramadense 2-0 Garibaldi 1

21:00 Al-Ahed 2-1 Tadamon Sour

20:30 Al-Ansar (LIB) 3-0 Shabab Sahel

04:15 Miramar Misiones FC 4-1 Cerro Montevideo

20:15 Racing Club Montevideo 2-1 Club Atletico Progreso