Kết quả trận FC Alberschwende vs Lustenau, 16h00 ngày 14/08

FC Alberschwende
FC Alberschwende
1
Lustenau
Lustenau
1
Kết quả bóng đá Hạng 4 Áo

FC Alberschwende vs Lustenau


16:00 ngày 14/08/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ FC Alberschwende vs Lustenau


TLCA
0.49 : 0:0 : 1.36
TL bàn thắng:
3.44 : 2 1/2 : 0.13
TL Thắng - Hòa - Bại
5.60 : 1.18 : 8.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính FC Alberschwende vs Lustenau

 56'    0-1   goal
 67'    goal 1-1  

Đội hình thi đấu FC Alberschwende vs Lustenau

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê FC Alberschwende vs Lustenau

FC Alberschwende   Lustenau
7
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
3
 
Thẻ vàng
 
1
14
 
Tổng cú sút
 
7
5
 
Sút trúng cầu môn
 
2
9
 
Sút ra ngoài
 
5
88
 
Pha tấn công
 
94
70
 
Tấn công nguy hiểm
 
41

16:30 Changchun Yatai 1-0 Shenzhen FC

17:00 FC Yessentuki 0-1 FK Forte Taganrog

17:30 1 FK Eskhata 0-0 FC Khatlon

17:30 Veres 2-2 Rukh Vynnyky

17:00 Welkite Ketema 1-0 Arba Minch

17:00 Kecskemeti TE U19 2-2 Paksi SEU19

15:45 Langsning SC 1-2 Mawlai SC

17:00 SC Shicun Hamizrah 2-5 FC Hapoel Bnei Ashdod

17:00 1 Maccabi Ironi Sderot 2-1 MS Hapoel Yeroham 1

16:00 1 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0-0 Hapoel Kiryat Ono

16:00 Hapoel Ramat Israel 1-3 Beitar Ramat Gan

16:00 MS Tirat HaCarmel 2-0 Ihud Bnei Kfar Kara

15:45 Hapoel Segev Shalom 1-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

15:30 Hapoel Bnei Lod 3-0 Maccabi Beer Sheva

15:00 1 Beitar Nahariya 0-2 Hapoel Bnei Biina

14:00 1 Hapoel Ironi Gedera 5-0 Hapoel Ashkelon 1

14:30 Beitar Jerusalem Oren U19 0-2 Hapoel Kiryat Shmona U19

17:30 Ironi Nesher 1-1 Maccabi Tamra

17:30 Maccabi Shaarayim 3-1 Bnei Eilat 1

16:00 Shimshon Tel Aviv 2-1 Beitar Tel Aviv Ramla 1

16:00 Maccabi Tzur Shalom 1-0 Hapoel Kafr Kanna

15:00 Ihud Bnei Shefaram 6-2 Hapoel Migdal HaEmek

13:30 Young Challengers 0-4 Student Union FC 1

16:00 Junior Lions 0-0 University FC

14:30 1 AS Tel Aviv University (w) 1-0 Maccabi Hadera (w)

16:20 MO Constantine U21 3-0 JSM Skikda U21

16:15 ES Ben Aknoun U21 3-1 MCB Oued Sly U21

16:10 NA Hussein Dey U21 6-0 RC Relizane U21

16:10 CR Temouchent U21 0-0 RC Kouba U21

16:00 ASM Oran U21 3-1 MC Saida U21

16:00 ES Mostaganem U21 2-0 WA Boufarik U21

17:00 Strogino Youth 0-1 Spartak Moscow Youth

17:00 1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-3 FK Nizhny Novgorod Youth

17:00 PFC Sochi Youth 4-5 Chertanovo Moscow Youth

17:00 Khimki Youth 0-0 FK Rostov Youth

14:00 FK Ural Youth 3-3 Krylya Sovetov Samara Youth

17:00 FC Zhetysu Taldykorgan 3-1 Zhenis

17:00 FK Igilik 0-5 Okzhetpes

15:00 Astana B 2-3 Tarlan

16:00 Nara Club 5-0 Osaka FC

16:15 Metalist Kharkiv U21 0-5 FC Shakhtar Donetsk U21

15:00 Inhulets Petrove U21 3-0 FC Vorskla U21

16:05 PS BRT Subang 0-1 Persika 1951

13:30 Karawang United 3-2 Depok United 1

13:15 Vanuatu U20 2-2 Papua New Guinea

16:00 PSDS Serdang 1-1 Semen Padang 1

17:00 Egypt Beach Soccer 2-1 Mozambique Beach Soccer

15:30 Senegal Beach Soccer 10-3 Uganda Beach Football Team

16:00 Odra Wodzislaw U19 0-5 GKS Tychy U19

16:00 Kremin Kremenchuk 0-3 Obolon Kiev