Kết quả trận England U17 vs Czech Republic U17, 21h00 ngày 23/09

England U17
England U17
3
Czech Republic U17
Czech Republic U17
0
Kết quả bóng đá Giao Hữu Quốc Tế

England U17 vs Czech Republic U17


21:00 ngày 23/09/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính England U17 vs Czech Republic U17

 64'    goal 1-0  
 72'    goal 2-0  
 90'    goal 3-0  

Đội hình thi đấu England U17 vs Czech Republic U17

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê England U17 vs Czech Republic U17

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

19:15 TP.HCM FC 0-2 Sài Gòn FC

18:00 Hải Phòng FC 1-1 Hoàng Anh Gia Lai

16:30 Changchun Yatai 1-0 Shenzhen FC

18:40 Chao Pak Kei 4-1 CD Monte Carlo

22:30 MFK Ruzomberok 2-0 MFK Skalica

21:45 Dnepr Mogilev 1-2 Slutsksakhar Slutsk

21:00 Cherno More Varna 2-1 Botev Vratsa

18:45 Septemvri Sofia 1-1 Spartak Varna

20:00 FK Kosmos Dolgoprudny 6-2 FK Kolomna 1

17:00 FC Yessentuki 0-1 FK Forte Taganrog

22:00 Novi Pazar 3-1 Mladost Lucani

20:00 Garbarnia Krakow 0-1 Zaglebie Lubin B

20:00 FC Floresti 3-1 FC Sucleia

20:00 Sporting Trestieni 2-4 FCM Ungheni 1

20:00 Vasieni 2-1 Drochia

20:10 Jableh SC 2-0 Al Jazeera

20:00 Hutteen FC 0-2 Al Wathbah

20:00 Al-Wahda Damascus 1-2 Al Ittihad (SYR) 1

20:00 Al-Taleiah 1-1 Al-Majd Damascus

20:00 Al-Karamah 0-2 Al futowa

17:30 1 FK Eskhata 0-0 FC Khatlon

20:00 Sagadam FK 1-1 FC Ahal

18:30 Kopetdag Asgabat 0-1 FC Altyn Asyr

21:00 1 Metalist 1925 Kharkiv 2-0 Kolos Kovalyovka

17:30 Veres 2-2 Rukh Vynnyky

20:00 Yadah FC 0-1 Tenax FC

20:00 Bahir Dar Kenema FC 2-1 Ethio Electric FC

17:00 Welkite Ketema 1-0 Arba Minch

20:00 Litex Lovech 1-0 Sportist Svoge

20:00 1 FC Dunav Ruse 4-1 Vitosha Bistritsa

20:00 Yantra Gabrovo 0-1 FK Levski Krumovgrad

20:00 Spartak Pleven 1-1 Belasitsa Petrich

20:00 Tanzania Prisons 1-0 Azam

20:30 Bali United 1-2 Persikabo 1973

17:00 Kecskemeti TE U19 2-2 Paksi SEU19

20:00 Rigas Futbola skola II 3-1 Skanstes SK

20:30 NK Orijent Rijeka 1-0 Kustosija

20:30 Salalah 1-0 Al Shabab(OMA)

20:10 Muscat 4-0 Al-Mdeebe 1

18:00 KF Ulpiana 2-1 KF Arberia

19:00 Tensung FC 1-3 RTC FC

20:00 KS Bylis 4-1 Erzeni

19:00 Ipswich U21 1-0 Watford U21 1

19:00 Coventry U21 2-0 Barnsley U21

19:00 Liverpool Montevideo U19 0-0 Torque U19

15:45 Langsning SC 1-2 Mawlai SC

22:00 FC Juarez U20 3-0 Pumas U20

21:00 Puebla U20 1-1 Club America U20

20:30 NK Zrinski Jurjevac 2-3 Hrvace

20:30 Medjimurje 0-3 NK Osijek II

21:00 Super Nova 1-4 Riga FC

19:30 MS Pardes Hana Karkur 0-1 Tzeirey Um El Fahem

19:00 Ironi Beit Dagan 1-1 MS Hapoel Lod

17:00 SC Shicun Hamizrah 2-5 FC Hapoel Bnei Ashdod

17:00 1 Maccabi Ironi Sderot 2-1 MS Hapoel Yeroham 1

16:00 1 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0-0 Hapoel Kiryat Ono

16:00 Hapoel Ramat Israel 1-3 Beitar Ramat Gan

16:00 MS Tirat HaCarmel 2-0 Ihud Bnei Kfar Kara

15:45 Hapoel Segev Shalom 1-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

15:30 Hapoel Bnei Lod 3-0 Maccabi Beer Sheva

15:00 1 Beitar Nahariya 0-2 Hapoel Bnei Biina

14:00 1 Hapoel Ironi Gedera 5-0 Hapoel Ashkelon 1

14:30 Beitar Jerusalem Oren U19 0-2 Hapoel Kiryat Shmona U19

19:30 Hapoel Bueine 1-3 Shimshon Bnei Tayibe

19:30 Shimshon Kafr Qasim 1-1 MS Ironi Kuseife

19:00 1 Hapoel Kaukab 3-1 Hapoel Bnei Zalfa

18:30 Hapoel Herzliya 1-1 Hapoel Holon Yaniv

18:30 Ironi Modiin 0-0 Maccabi Yavne

18:15 1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-0 Moadon Sport Tira

18:00 Tzeirey Kafr Kana 1-0 Hapoel Raanana

17:30 Ironi Nesher 1-1 Maccabi Tamra

17:30 Maccabi Shaarayim 3-1 Bnei Eilat 1

16:00 Shimshon Tel Aviv 2-1 Beitar Tel Aviv Ramla 1

16:00 Maccabi Tzur Shalom 1-0 Hapoel Kafr Kanna

15:00 Ihud Bnei Shefaram 6-2 Hapoel Migdal HaEmek

18:00 Pyunik B 1-2 Alashkert B Martuni

13:30 Young Challengers 0-4 Student Union FC 1

21:00 Marijampole City 2-0 FK Zalgiris Vilnius B

20:30 1 Nevezis Kedainiai 1-0 Banga Gargzdai B

21:00 Poprad 0-1 Novohrad Lucenec

22:00 Ramtha Club 1-1 Moghayer Al Sarhan

22:00 RC Arba 3-1 El Bayadh

16:00 Junior Lions 0-0 University FC

22:30 TPS Turku 2-2 KPV

18:30 Merani Martvili 1-2 Samtredia 1

14:30 1 AS Tel Aviv University (w) 1-0 Maccabi Hadera (w)

22:00 1 Sabail 1-2 FK Gilan Gabala

22:00 HB Chelghoum Laid U21 2-4 JS Kabylie U21

22:00 MC Alger U21 1-1 ASO Chlef U21

16:20 MO Constantine U21 3-0 JSM Skikda U21

16:15 ES Ben Aknoun U21 3-1 MCB Oued Sly U21

16:10 NA Hussein Dey U21 6-0 RC Relizane U21

16:10 CR Temouchent U21 0-0 RC Kouba U21

16:00 ASM Oran U21 3-1 MC Saida U21

16:00 ES Mostaganem U21 2-0 WA Boufarik U21

20:00 FK Krasnodar Youth 1-1 Lokomotiv Moscow Youth

19:00 Torpedo Moscow Youth 1-1 CSKA Moscow (R)

19:00 FC Terek Groznyi Youth 2-1 Kuban Krasnodar Youth 1

19:00 Fakel Youth 4-1 Dinamo Moscow Youth

18:00 FK Orenburg Youth 1-1 Zenit St.Petersburg Youth

17:00 Strogino Youth 0-1 Spartak Moscow Youth

17:00 1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-3 FK Nizhny Novgorod Youth

17:00 PFC Sochi Youth 4-5 Chertanovo Moscow Youth

17:00 Khimki Youth 0-0 FK Rostov Youth

14:00 FK Ural Youth 3-3 Krylya Sovetov Samara Youth

19:30 Trencin U19 2-2 FC Kosice U19

22:30 RiPS 3-11 LPS Helsinki

22:00 ASM Oran 0-0 MC Saida

22:00 CRB Temouchent 3-2 RC Kouba

22:00 MO Constantine 4-0 JSM Skikda

22:00 NA Hussein Dey 0-0 RC Relizane

22:00 ES Mostaganem 2-0 WA Boufarik

21:00 Kaisar Kyzylorda 2-1 Kairat Academy

19:00 Bulat Temirtau 4-2 Lashyn Karatau

18:00 1 Akademiya Ontustik 2-2 Baikonur

18:00 Yassy Turkistan 1-2 Ekibastuzets

17:00 FC Zhetysu Taldykorgan 3-1 Zhenis

17:00 FK Igilik 0-5 Okzhetpes

15:00 Astana B 2-3 Tarlan

20:00 1 Ironi Nir Ramat HaSharon 1-2 Hapoel Acre FC 1

20:00 Hapoel Umm Al Fahm 2-0 AS Ashdod

20:00 Kafr Qasim 0-0 Bnei Yehuda Tel Aviv

20:00 Hapoel Rishon Lezion 2-0 Maccabi Ahi Nazareth

20:00 Hapoel Afula 2-1 Maccabi Petah Tikva FC

16:00 Nara Club 5-0 Osaka FC

19:30 Al-Ansar (LIB) 2-1 Shabab Al Ghazieh

22:15 Bayern Munchen (Youth) 2-4 Greuther Furth (Youth)

22:00 DJK Vilzing 0-0 TSV Rain Am Lech 1

18:00 1 Lviv U21 0-2 Dnipro-1 U21

16:15 Metalist Kharkiv U21 0-5 FC Shakhtar Donetsk U21

15:00 Inhulets Petrove U21 3-0 FC Vorskla U21

22:00 1 Club Union Central 2-0 Ecatepec FC

21:30 Swit Skolwin 6-0 KS Pogon Nowe Skalmierzyce

21:00 1 Cartusia 1-2 Zawisza Bydgoszcz SA

22:00 1 Rionegro Aguilas Reserves 2-0 Sellos Colombianos

16:05 PS BRT Subang 0-1 Persika 1951

13:30 Karawang United 3-2 Depok United 1

22:30 Marila Pribram 5-0 Sigma Olomouc B

21:30 Dukla Prague 5-0 Vysocina jihlava

21:50 Botswana (w) 2-1 Namibia (w)

16:00 France U17 2-0 Wales U17

13:15 Vanuatu U20 2-2 Papua New Guinea

18:15 Deltras Sidoarjo 5-0 Kalteng Putra FC

16:00 PSDS Serdang 1-1 Semen Padang 1

21:00 1 CS Phoenix Buzias 2-1 CS Avantul Periam

21:00 Steaua Bucuresti 2 0-2 Tunari

21:00 FC Pucioasa 2-2 CSM Flacara Moreni

21:00 CS Soimii Lipova 0-1 Crisul Chisineu Cris

21:00 CS Aerostar Bacau 4-1 Unirea Branistea

21:00 Universitatea Alba Iulia 1-1 Unirea Alba Iulia

21:00 Baile Felix 1-1 CS Sportul Simleu Silvaniei

21:00 Avantul Reghin 0-0 CS Metalurgistul Cugir

21:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc II 0-2 CS Dante Botosani

21:00 1 CS Universitatea Craiova B 0-2 CSO Petrolul Potcoava

21:00 Real Bradu 3-2 CS Dinamo Bucuresti

21:00 Thagafi Tulkarem 1-1 Markz Balata

20:00 Shabab Al-Amaari 0-1 Al Bireh Foundation

22:30 Ararat Yerevan 0-2 Urartu

19:00 FC Avan Academy 1-0 BKMA

22:30 SOL FC Abobo 3-0 USC Bassam

20:00 JDR Stars 0-2 Pretoria Univ

18:00 Nakhon Pathom FC 4-1 Rayong FC

19:30 Fonte Nova/PA 1-2 Capitao Poco EC

21:00 Zvezda 2005 (w) 1-0 FK Ryazan (w)

20:30 Rubin Kazan (w) 1-2 Chertanovo Moscow (w)

22:00 FAR Forces Armee Royales 4-1 DHJ Difaa Hassani Jadidi

20:20 City Club 0-5 Dubba Al-Husun

20:15 Hatta 4-3 Gulf Heroes FC

20:30 Sogdiana Jizak 0-2 OTMK Olmaliq

20:45 1 Kelantan United 1-1 Kelantan 1

20:00 Selangor PKNS 0-1 Darul Takzim II

17:00 Egypt Beach Soccer 2-1 Mozambique Beach Soccer

15:30 Senegal Beach Soccer 10-3 Uganda Beach Football Team

16:00 Odra Wodzislaw U19 0-5 GKS Tychy U19

20:00 FK Velez Mostar 1-1 Posusje

20:00 FK Tuzla City 1-0 Sarajevo

16:00 Kremin Kremenchuk 0-3 Obolon Kiev

20:00 Vipers 0-0 Bright Stars

21:00 Sarmiento Junin Reserve 2-0 Central Cordoba SdE Reserves

21:00 Godoy Cruz Reserves 3-0 Banfield Reserves

21:00 Lanus Reserves 3-2 Talleres Cordoba Reserve 1

20:00 Velez Sarsfield Reserves 2-1 Boca Juniors Reserve