Kết quả trận Delbrucker SC vs SC Paderborn 07 II, 00h30 ngày 24/09

Delbrucker SC
Delbrucker SC
1
SC Paderborn 07 II
SC Paderborn 07 II
3
Kết quả bóng đá Germany Oberliga NOFV

Delbrucker SC vs SC Paderborn 07 II


00:30 ngày 24/09/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Delbrucker SC vs SC Paderborn 07 II


TLCA
0.95 : 1:0 : 0.85
TL bàn thắng:
0.88 : 3 1/4 : 0.93
TL Thắng - Hòa - Bại
4.50 : 4.20 : 1.53
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Delbrucker SC vs SC Paderborn 07 II

 20'    0-1   goal
 55'    goal 1-1  
 74'    1-2   goal
 86'    1-3   goal

Đội hình thi đấu Delbrucker SC vs SC Paderborn 07 II

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Delbrucker SC vs SC Paderborn 07 II

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

22:30 1 Leeds United 0-0 Aston Villa

20:00 Manchester City 6-3 Manchester United

01:45 Lens 1-0 Lyon

22:05 Monaco 4-1 Nantes

20:00 Troyes 2-2 Reims 1

20:00 Ajaccio 1-3 Clermont

20:00 1 Toulouse 4-2 Montpellier

20:00 1 AJ Auxerre 1-1 Stade Brestois

18:00 1 Lorient 2-1 Lille

02:00 Real Madrid 1-1 Osasuna 1

23:30 Girona 3-5 Sociedad

21:15 Celta Vigo 1-0 Betis 1

19:00 1 RCD Espanyol 2-2 Valencia 1

01:45 Juventus 3-0 Bologna

22:59 Atalanta 1-0 Fiorentina

20:00 Sampdoria 0-3 Monza

20:00 Lecce 1-1 Cremonese

20:00 Sassuolo 5-0 Salernitana

17:30 Lazio 4-0 Spezia

22:30 Schalke 04 2-3 Augsburg 1

20:30 Hertha Berlin 1-1 TSG Hoffenheim

12:00 Seongnam FC 0-2 Suwon Samsung Bluewings

14:30 Suwon FC 2-2 Gimcheon Sangmu FC

12:00 Jeju United 1-2 Gangwon FC

07:35 Nashville 1-2 Houston Dynamo 1

04:25 FC Kansas City 1-0 Seattle Sounders

02:05 Portland Timbers 1-2 Los Angeles FC

00:00 New York City FC 2-1 Orlando City

19:00 Buriram United 3-1 Prachuap Khiri Khan

18:00 1 Port FC 1-1 Bangkok United FC

18:00 Chonburi Shark FC 2-1 Nong Bua Lamphu

17:30 Ratchaburi FC 1-0 Lampang FC 1

22:59 Al Shorta 1-0 Al Karkh 1

20:30 Fikis 1-3 Trikala

13:00 Yeoju Sejong 0-1 Jungnang Chorus Mustang FC

18:00 Stoke City 0-4 Watford

02:30 FC Famalicao 4-0 Boavista FC

00:00 Pacos de Ferreira 1-1 FC Arouca

21:30 Rio Ave 1-0 Santa Clara 1

01:00 Emmen 0-0 SC Heerenveen

21:45 RKC Waalwijk 2-2 Sparta Rotterdam 1

19:30 Excelsior SBV 0-1 FC Utrecht

19:30 NEC Nijmegen 1-1 Feyenoord

17:15 Fortuna Sittard 2-0 Volendam 1

18:00 Phố Hiến 3-3 Khatoco Khanh Hoa

18:00 Bà Rịa Vũng Tàu 1-1 Bình Phước

16:30 Công An Nhân Dân 5-1 Cần Thơ

16:00 Phù Đổng 1-3 Quảng Nam FC

15:30 Đắk Lắk 3-1 Đồng Tâm Long An

08:00 Club Leon 2-2 Club Tijuana

06:05 Santos Laguna 3-0 Mazatlan FC

00:00 1 Toluca 4-1 Queretaro FC

22:30 IK Sirius FK 1-1 AIK Solna

22:30 Kalmar 2-0 Helsingborg

20:00 GIF Sundsvall 1-3 IFK Norrkoping FK

20:00 Varbergs BoIS FC 1-1 Hacken

21:30 Luzern 1-2 Young Boys

21:30 Lugano 1-0 Servette

19:15 FC Sion 1-3 Winterthur

00:00 Besiktas JK 0-0 Fenerbahce

21:00 Konyaspor 1-0 Umraniyespor

18:30 Sivasspor 1-2 Hatayspor 1

18:30 Alanyaspor 1-1 Giresunspor 1

22:30 1 HNK Sibenik 1-1 HNK Gorica 2

20:00 Rijeka 0-1 Hajduk Split

02:00 Sint-Truidense 0-1 KAS Eupen

23:30 Kortrijk 2-1 Royal Antwerp

21:00 KAA Gent 3-4 Cercle Brugge

18:30 Anderlecht 0-1 Charleroi

22:59 FK Nizhny Novgorod 1-2 Spartak Moscow

22:59 1 Terek Grozny 2-1 Dynamo Moscow

20:30 Zenit St. Petersburg 3-1 Rostov FK

18:00 Fakel 2-2 Torpedo moskva 1

22:59 Zlate Moravce 0-3 Spartak Trnava

22:30 Slovan Bratislava 3-1 Sport Podbrezova

22:30 NK Publikum Celje 2-1 Radomlje

20:00 ND Gorica 1-4 Maribor

04:00 Cobresal 2-0 Union Espanola

22:00 Nublense 2-2 O.Higgins 1

01:30 FC Steaua Bucuresti 3-2 Arges

22:30 1 Farul Constanta 2-0 UTA Arad

17:00 Hermannstadt 1-2 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

22:59 FC Copenhagen 1-0 Aarhus AGF

21:00 Brondby IF 3-3 Lyngby

19:00 Midtjylland 1-1 Viborg

19:00 Silkeborg 2-1 AC Horsens

06:45 Argentinos juniors 0-3 River Plate

04:30 Talleres Cordoba 0-1 Lanus

04:00 1 Boca Juniors 1-0 Velez Sarsfield 2

01:30 Patronato Parana 2-1 Atletico Tucuman

22:59 Al Ain 3-0 Ittihad Kalba

20:15 Al Bataeh 0-4 Al Wehda(UAE)

20:15 Al-Dhafra 3-2 Al Ahli(UAE)

21:00 Slavia Mozyr 0-1 FK Isloch Minsk

19:00 FC Minsk 0-0 Energetik-BGU Minsk

17:00 Arsenal Dzyarzhynsk 1-1 Neman Grodno

06:30 1 Oriente Petrolero 1-0 Blooming 1

04:15 1 The Strongest 1-0 Universitario de Sucre 1

02:00 Universitario De Vinto 1-2 Always Ready

21:30 1 Bellinzona 1-3 Schaffhausen

19:15 Vaduz 0-2 Stade Ouchy 1

22:30 Widzew lodz 0-0 Rakow Czestochowa

20:00 Jagiellonia Bialystok 4-1 Korona Kielce

17:30 Miedz Legnica 0-2 Stal Mielec

00:00 Kristiansund BK 4-4 Rosenborg

22:00 Ham-Kam 2-1 Jerv

22:00 Aalesund FK 2-1 Viking

22:00 Haugesund 2-2 Odd Grenland

22:00 Sandefjord 1-1 Sarpsborg 08

18:30 1 FC Sioni Bolnisi 1-1 Dinamo Batumi 1

18:30 Torpedo Kutaisi 0-0 Dinamo Tbilisi

23:45 Videoton Puskas Akademia 1-1 Fehervar Videoton

21:30 Kecskemeti TE 2-0 Ferencvarosi TC

01:30 PAOK Saloniki 1-2 Panathinaikos

23:30 1 Volos NFC 2-0 Aris Thessaloniki

20:00 Olympiakos Piraeus 2-0 Atromitos Athens

19:00 Asteras Tripolis 2-0 OFI Crete

21:15 Benevento 1-1 Ascoli

02:00 Ibiza Eivissa 3-2 CD Lugo

23:30 1 Granada CF 0-0 SD Huesca

23:30 Real Oviedo 1-3 FC Cartagena

21:15 Leganes 1-2 Albacete

21:15 Alaves 3-1 Ponferradina

18:30 Magdeburg 1-0 Jahn Regensburg

18:30 Karlsruher SC 3-0 Nurnberg

18:30 Kaiserslautern 1-1 Eintracht Braunschweig

12:00 Vegalta Sendai 0-2 Tokyo Verdy

12:00 Renofa Yamaguchi 2-2 Grulla Morioka

12:00 Mito Hollyhock 0-1 JEF United Ichihara Chiba

12:00 Zweigen Kanazawa FC 3-1 Fagiano Okayama

22:59 LKS Nieciecza 2-2 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1

20:00 Puszcza Niepolomice 2-0 Arka Gdynia

17:40 Ruch Chorzow 2-1 Sandecja Nowy Sacz

22:00 FK Znamya Noginsk 1-5 Khimki (R)

21:00 FK Chayka Pesch 3-1 Spartak Nalchik

21:00 2 FC Murom 1-0 Spartak Kostroma 1

20:00 FK Spartak Tambov 3-2 Arsenal Tula II

20:00 Dinamo Saint Petersburg 1-1 Zenit-2 St.Petersburg

20:00 Peresvet Podolsk 0-2 Rodina Moskva II

20:00 FK Ryazan 2-0 Dinamo Briansk

19:00 Dinamo Moscow B 2-1 Dynamo Vologda

19:00 Elektron VN 1-1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

19:00 1 Baltika-BFU Kaliningrad 0-1 FK Leningradets

19:00 Salyut-Energia Belgorod 6-1 FK Kaluga

19:00 Saturn Moscow 0-1 SKA Khabarovsk II

18:30 Zvezda Sint Petersburg 1-1 Zorkyi Krasnogorsk

18:00 Irtysh 1946 Omsk 2-1 Dinamo Barnaul

18:00 Sokol 1-0 Zenit Penza 1

18:00 Khimik Dzerzhinsk 1-0 Torpedo Moskau II

17:00 Strogino Moscow 1-0 Metallurg Lipetsk 1

17:00 Balashikha 2-1 Dinamo Vladivostok

17:00 Amkar Perm 1-0 Nosta Novotroitsk

17:00 Sibir-M Novosibirsk 1-1 FK Orenburg-2

16:00 Torpedo Miass 0-2 Chelyabinsk

05:30 Libertad 1-0 General Caballero LJM

03:00 1 Tacuary 1-1 Sportivo Ameliano

03:00 Guairena 0-1 Olimpia Asuncion

14:00 Gyeongnam FC 2-0 Jeonnam Dragons

19:00 SV Wehen Wiesbaden 3-1 Rot-Weiss Essen

18:00 Viktoria koln 1-2 Oldenburg

08:15 Independiente Santa Fe 1-0 Envigado FC

06:10 America de Cali 0-0 Atletico Nacional Medellin

04:05 Atletico Junior Barranquilla 1-0 Deportivo Cali

02:00 Deportivo Pereira 2-0 Deportivo Pasto

06:15 1 Deportivo Lara 0-2 Deportivo Tachira

04:00 Portuguesa FC 1-2 Academia Puerto Cabello

00:00 Partizan Belgrade 4-1 Vojvodina Novi Sad 1

22:00 Mladost Novi Sad 0-4 Crvena Zvezda

20:00 FK Spartak Zlatibor Voda 1-2 Radnicki 1923 Kragujevac

22:59 Altinordu 1-4 Keciorengucu

20:00 Boluspor 0-0 Tuzlaspor 1

17:30 1 Manisa BB Spor 3-2 Adanaspor

17:30 Bandirmaspor 0-0 Samsunspor

21:00 Falkenberg 1-0 Qviding FIF

21:00 Vasalunds IF 6-3 Pitea IF

18:00 IF Karlstad Fotboll 1-0 Tegs SK

16:30 Albirex Niigata FC 1-1 Hougang United FC

16:30 Balestier Khalsa FC 5-3 Lion City Sailors 1

15:00 FC Otelul Galati 2-1 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

15:00 FC Brasov 0-0 CSM Slatina

15:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 2-0 Metaloglobus

15:00 FC Timisoara 1-4 Concordia Chiajna

00:00 KP Calisia Kalisz 2-1 Hutnik Krakow

22:59 Polonia Warszawa 1-1 GKS Jastrzebie

22:59 Metalac Gornji Milanovac 1-0 FK Trajal Krusevac

22:00 FK Rad Beograd 2-3 IMT Novi Beograd

20:00 FK Loznica 0-0 FK Zeleznicar Pancevo

20:00 Indjija 2-1 Jedinstvo UB

20:30 Bistrica 2-1 NK Brinje Grosuplje

20:30 Jadran Dekani 0-1 NK Rogaska

20:30 NK Rudar Velenje 0-2 Triglav Gorenjska

18:00 ND Beltinci 2-2 NK Aluminij

17:30 FC Istaravshan 1-1 FC Istiklol Dushanbe

17:25 CSKA Pamir Dushanbe 1-2 Ravshan Zafarobod

05:30 Wanderers FC 0-2 CA Penarol

02:00 Boston River 3-0 Rentistas

21:00 CA River Plate 0-0 Deportivo Maldonado

21:00 Zorya 2-2 Kryvbas

19:00 1 Chernomorets Odessa 1-2 PFC Oleksandria

17:00 FC Mynai 0-1 Dynamo Kyiv

20:00 Manica Diamond 0-1 Dynamos FC

20:00 Highlanders 2-3 FC Platinum

20:00 Capps linked 2-1 Triangle FC

21:00 Sokol Brozany 2-1 Pardubice B

15:15 SC Znojmo 1-5 Hlucin

15:15 Bohemians1905 B 4-1 FK Banik Sokolov

15:15 Mlada Boleslav B 0-1 Viktoria Zizkov

15:15 Banik Ostrava B 3-1 Frydek-Mistek

15:15 1 Hradec Kralove B 0-3 FK Kolin

15:15 Chlumec nad Cidlinou 2-0 SK Zapy

15:00 Teplice B 1-2 Jablonec B

20:00 Hawassa City FC 1-2 Legetafo Legedadi

17:00 Wolaita Dicha 0-0 Ethiopia Bunna

20:00 Burreli 1-0 KF Oriku

17:30 Tomori berat 1-1 KS Dinamo Tirana

19:00 Ringkobing 4-2 B 1913 Odense

22:59 Simba Sports Club 3-0 Dodoma Jiji FC

19:55 1 Mtibwa Sugar 2-2 Mbeya City

21:00 Coventry (w) 2-0 Southampton (w)

21:00 Bristol Academy (w) 4-0 CrystalPalace (w)

20:00 Reading (w) 1-2 Tottenham Hotspur (w)

20:00 London City Lionesses (w) 2-2 West Ham United (w)

20:00 Blackburn Rovers (w) 0-3 Leicester City (w)

20:00 Birmingham (w) 3-2 Brighton H.A. (w)

20:00 Lewes (w) 2-0 Charlton (w)

18:00 Durham Wildcats LFC (w) 3-3 Sheffield United (w)

17:30 Sunderland (w) 0-1 Liverpool (w)

01:30 Argentino de Rosario 0-0 Rosario Central

19:00 FK Arys 2-2 Lokomotiv Astana

18:00 Akzhayik Oral 3-1 FK Aktobe Lento

16:00 Kyzylzhar Petropavlovsk 1-2 FC Kairat Almaty

16:00 Tobol Kostanai 3-1 FC Shakhtyor Karagandy 1

02:30 Cavalry FC 2-1 Valour

21:00 JDFS Alberts 0-1 Jelgava

17:00 Tukums-2000 II 2-2 Saldus SS/Leevon

20:30 NK Solin 1-0 Rudes

16:00 YANGON UNITED 10-0 Laconi Lian

22:00 FC Ajka 3-1 Bodajk FC Siofok

22:00 Duna-Tisza 1-0 SOROKSAR

22:00 Szeged Csanad 2-1 Dafuji cloth MTE 1

22:00 Pecsi MFC 1-0 Szombathelyi Haladas

22:00 MTK Hungaria 1-4 Csakvari TK

22:00 Kazincbarcika 0-0 Gyori ETO 1

20:00 Szentlorinc SE 2-0 Diosgyor VTK

20:00 Gyirmot SE 2-3 Nyiregyhaza

20:00 Dorogi FC 1-3 Kozarmisleny SE

20:00 1 Bekescsaba 0-1 MTE Mosonmagyarovar

09:00 Monterey Bay FC 1-2 Tampa Bay Rowdies 1

07:00 1 Los Angeles Galaxy II 2-0 Sacramento Republic FC

22:30 Sanat-Naft 1-1 Mes Rafsanjan

21:00 Persepolis 0-1 Tractor S.C.

20:30 Persepolis Pakdasht 1-2 Sepahan

21:00 1 Kingstonian 1-3 Potters Bar Town

20:00 Rutsiro FC 1-2 AS Kigali

20:00 Rwamagana City 2-3 APR FC

20:00 Musanze FC 2-1 Espoir FC

22:00 Klepp (w) 4-2 Honefoss (w)

21:00 Ovrevoll Hosle(w) 2-1 Fortuna Alesund (w)

18:00 Grand Bodo (w) 2-1 Amazon Grimstad (w)

22:59 Orduspor 1-1 Darica Genclerbirligi 1

19:30 Bayrampasa 0-2 Bulvarspor

19:30 EdirnesporGenclik 0-1 Celspor

19:30 Dai Lin Jissbon 1-1 Yeni Amasya Spor

19:30 Yldrm Belediyesispor 2-0 Erbaaspor S

19:30 Akhisar Bld.Geng 1-1 Osmaniyespor

19:30 Kusadasispor 4-3 Ergene Velimese

19:30 Tepecik Bld 0-0 Sapanca Genclikspor

19:30 Sile Yildizspor 0-0 Kelkit Belediye Hurriyet

19:30 Kutahyaspor 0-0 Yeni Orduspor

19:00 Yeni Altindag BS 2-1 Karsiyaka

19:00 Kepez Belediyespor 2-1 Halide Edip Adivarspor

19:00 Anadolu Selcukluspor 1-0 Yomraspor

19:00 Nevsehirspor Genclik 1-3 Agri 1970 Spor 1

19:00 Turk Metal Kirikkale 1-2 Ayvalikgucu Belediyespor

19:00 Karaman Belediyespor 0-0 Kestel

18:30 76 Igdir Belediye spor 5-0 Elazig Belediyespor

18:30 Gumushanespor 1-2 Eynesil

18:30 Elazigspor 2-1 Catalca Spor

18:30 Artvin Hopaspor 1-1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor

18:30 Fatsa Belediyespor 2-4 Cankaya FK

18:30 Arguvan 1-1 Efeler 09

18:30 1 Aksarayspor 0-0 Bergama Belediyespor

18:30 Ofspor 0-0 Kahramanmarasspor

18:30 Karaman Belediyesi Spor 3-0 Eskisehirspor

18:30 Musspor 1-0 Nigde Belediyespor

21:30 Bamboutos de 0-1 Coton Sport

20:00 Musongati FC 1-0 Romania Inter Star

20:00 BS Dynamic 0-0 Bujumbura City

20:00 Bumamuru 5-0 Magara Young Boys

20:00 Olympique Star 1-1 Rukinzo FC

20:00 Kayanza Utd 1-0 Le Messager Ngozi

20:00 Aigle Noir 1-0 Fc Tigre Noir

05:00 Deportivo Mixco (W) 0-0 Deportivo Amatitlan (w) 1

22:59 CSD Municipal (W) 1-2 Suchitepequez (w)

22:59 Wydad Temara 0-1 Stade Marocain du Rabat

22:59 RCOZ Oued Zem 1-1 Chabab Atlas Khenifra

22:59 Wydad Fes 2-1 ASS Association Sportive de Sa

19:35 Al-Faisaly Harmah Youth 0-3 Al-Hilal (Youth)

03:00 Chacaritas SC 3-0 CD Puerto Quito

00:30 Libertad FC 1-1 Sociedad Deportivo Quito

22:30 SC Imbabura 1-0 Olmedo Riobamba

22:30 HJK Helsinki 3-0 Inter Turku 1

20:00 Vaasa VPS 4-0 HIFK

20:00 AC Oulu 2-1 Lahti

20:00 KuPs 3-2 Honka Espoo

20:00 FC Haka 2-0 SJK Seinajoen

19:00 Ilves Tampere 2-3 IFK Mariehamn

19:00 Transport United FC 0-2 Paro FC

07:00 SV Britannia 1-2 SV River Plate

05:00 2 SV Atletico Santa Fe 0-1 SV Estrella

00:00 1 Partizani Tirana 0-2 KF Tirana 1

15:30 Floridsdorfer AC 2-1 FC Blau Weiss Linz

18:20 TPS Turku U20 2-2 GrIFK U20

16:00 TamFu U20 2-5 TPVTampereU20

20:00 zelzate 1-0 Torhout

20:00 Pepingen 3-0 Tongeren

21:45 Fortuna Hjorring (w) 1-2 Brondby IF (w)

21:00 HB Koge (w) 3-0 Sundby BK (w)

17:00 Thisted FC (w) 1-1 Kolding BK (w)

22:15 Balzan FC 0-2 Hibernians FC

21:00 Gzira United 4-0 Pieta Hotspurs

20:00 1 Birkirkara FC 3-0 Valletta FC

09:00 Chivas Guadalajara (w) 2-2 Club America (w)

08:00 Mazatlan FC (w) 1-3 Saint Louis Athletica (w)

07:00 Pachuca (w) 3-2 Juarez FC (w)

04:00 Club Necaxa (w) 0-2 Atlas (w)

00:00 Puebla (w) 1-3 Santos Laguna (w)

20:00 1 PAOK Kristonis FC 2-3 Panthrakikos

20:00 Nafpaktiakos 1-2 AEL Larisa

20:00 Almyros Gaziou 3-1 Elassona FC

20:00 1 Vyron Kavala 0-5 Panahaiki-2005

20:00 Ionikos Ionia 1-0 Diagoras Vrachneikon

20:00 1 Apollon Smirnis 0-2 AE Kifisias

22:59 1 Santos Laguna U20 2-3 Mazatlan U20

21:00 Deportivo Toluca Mexiquense U20 2-2 Queretaro U20

21:00 Leon U20 1-0 Club Tijuana U20 1

21:00 Sava Gao Char Meisel 0-6 NK Lucko

21:00 NK Granicar Zupanja 0-1 NK Slavija Pleternica 1

21:00 NK Bedem Ivankovo 3-1 HNK Dakovo Croatia

16:00 NK Dinamo Odranski Obrez 2-4 NK Ponikve

16:00 GAJ Mace 1-3 NK Samobor

01:30 Defensores Unidos 4-1 Argentino de Quilmes 1

00:05 Villa San Carlos 2-1 Uhl Que Sa

00:05 CA San Miguel 2-0 Ituzaingo

00:05 Deportivo Armenio 3-0 Los Andes

00:05 Deportivo Merlo 0-1 Colegiales

15:15 Brno B 2-0 Kozlovice

15:15 Vysocina Jihlava B 5-1 Bystrice Nad Pernste 1

22:00 BFC Daugavpils 1-1 FK Valmiera

05:00 Chicago Red Stars (w) 2-0 Angel City FC (W)

22:30 Al-Nahda Muscat 2-0 Al-Suwaiq

20:15 Al Rustaq 0-0 Al Oruba Sur

20:10 Oman Club 0-2 Sur Club

01:30 D. Concepcion 2-1 Rodelindo Roman

01:00 General VelAsquez 0-0 Iberia Los Angeles 1

23:40 MS Jerusalem 0-2 Agudat Sport Nordia Jerusalem

20:00 AGSM Verona (w) 3-2 SSD ACF Calcio Arezzo (W)

20:00 Genoa (W) 0-4 Brescia (w)

20:00 Apulia Trani (w) 0-1 Cesena (W)

20:00 1 Ternana W 2-3 Lazio (w)

20:00 San Marino College (w) 3-1 Ravenna (w)

20:00 Cittadella (W) 4-0 Tavagnacco (w)

16:00 Napoli (w) 1-0 Chievo (W)

20:15 Al-Jazira(UAE) U21 2-0 Baniyas SC Reserves

20:15 Wasl Dubai U21 0-2 Al-Nasr(KSA) U21

20:15 Khor Fakkan U21 3-3 Al-Sharjah U21

20:15 Ajman Club U21 1-1 Dabba Al-Fujairah U21

02:00 Academica Coimbra 1-1 CD Tondela 1

22:59 SC Angrense 0-2 Nacional da Madeira

22:59 FC Caldas 3-0 SC Covilha

22:00 GD Fontinhas 5-0 Praiense 1

21:00 Vila Caiz 1-1 Amora FC 1

21:00 Marr Tino 2-2 Guarda Desportiva

21:00 Fabril Barreiro 2-6 Viseu

21:00 Sertanense FC 3-0 AD Castro Daire

21:00 Valadares Gaia FC 2-0 CD Olivais Moscavide

21:00 1 Uniao Da Serra 0-4 Oliveirense

21:00 Pero pinheiro 2-1 FC Ferreiras

21:00 Coruchense 0-2 Clube Desportivo Trofense

21:00 Machico 1-1 Alverca

21:00 Sport Clube Paivense 1-2 Tirsense

21:00 Juventude de Evora 1-1 Vilafranquense

21:00 Pombal 2-0 Vigor Mocidade

21:00 Vilaverdense 1-1 Atletico Clube Purtugal

21:00 Oriental Lisboa 1-1 Paredes

21:00 Sintrense 2-2 Real Sport Clube 1

21:00 Resende-RJ 1-2 FC Felgueiras

21:00 Loures 0-3 Beira Mar

21:00 Moura 0-5 Dumiense

21:00 Oriental Dragon 0-2 CF Canelas 2010

21:00 Silves 3-5 Courense

21:00 Merelinense 3-3 Rabo Peixe 1

21:00 Vasco Gama VF do Campo 0-1 Imortal

21:00 Olhanense SC 1-0 Monte Trigo

21:00 Vitoria Setubal 4-0 Vilar de Perdizes 1

21:00 GD Braganca 1-0 Olimpico Montijo

20:55 Fafe 1-2 Anadia

20:00 UD Santarem 0-1 CD Mafra

17:00 Gondomar 2-2 Penafiel

17:00 Recreativa de Lamelas 0-1 Camacha 1

17:00 S. Joao Ver 3-0 Esp. Lagos 1

23:15 Al Rayyan 4-2 Al Shamal

23:15 Al-Garrafa 1-1 Al Duhail

23:15 Al-Arabi SC 1-0 Al Markhiya

06:00 Deportivo Xinabajul 1-1 Coban Imperial

02:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 2-3 CD Puerto de Iztapa

00:00 Guastatoya 0-1 C.S.D. Comunicaciones

17:00 FM Fortuna 1-1 FM Klaipedos

06:30 Tormenta FC 1-1 Richmond Kickers

18:00 Herfolge Boldklub Koge 0-1 Fredericia

18:00 Naestved 2-0 Hillerod Fodbold

22:59 Akritas Chloraka 0-3 Aris Limassol

22:59 APOEL Nicosia 0-0 AEL Limassol

02:00 Deportivo Saprissa U20 6-3 AD San Carlos U20 1

14:45 Growing Star (W) 0-1 Eves SC (W)

02:00 AD Sarchi 5-4 AD Carmelita

02:00 Limon FC 2-1 San Jose Costa Rica

00:00 Municipal Turrialba 3-2 AD Cariari Pococi

18:00 Ararat Yerevan II 2-1 BKMA II

22:00 Hamilton FC (w) 0-8 Hibernian (w)

06:00 Barcelona SC(ECU) 1-1 Guayaquil City

03:30 Cumbaya FC 0-0 Sociedad Deportiva Aucas 1

01:00 Orense SC 1-1 Delfin SC 1

17:00 Escola Varsovia Warszawa Youth 1-2 Lechia Gdansk (Youth)

17:00 Miedz Legnica Youth 0-2 Gornik Zabrze (Youth)

00:00 Deportivo La Coruna 0-1 C.D. San Fernando Isleno 1

00:00 Cordoba 0-1 UD San Sebastian Reyes

22:59 Real Sociedad B 2-0 Barcelona B

22:59 Castellon 2-0 Osasuna B

22:59 CF Talavera de la Reina 2-3 Cultural Leonesa

21:00 1 CF La Nucia 1-1 Real Union Irun

17:00 CD Alcoyano 2-1 Baleares

17:00 AD Alcorcon 4-1 Real Madrid Castilla

17:00 1 Real Balompedica Linense 1-1 Celta vigo b

17:00 Eldense 2-1 Gimnastic Tarragona

17:00 Calahorra 1-2 Athletic Bilbao B

17:00 1 SD Amorebieta 1-2 Numancia

17:00 AD Ceuta 1-3 Algeciras

18:00 Bate Borisov Reserves 2-1 Torpedo Zhodino Reserves

17:30 Belshina Babruisk Reserve 0-0 Dinamo Brest Reserves

16:00 Dinamo Minsk Reserves 2-0 Shakhter Soligorsk Reserves

19:00 Bayer Leverkusen U17 4-0 Preussen Munster U17

18:00 Astoria Walldorf U17 4-0 Saarbrucken(U17)

18:00 Bayern Munchen U17 3-0 Greuther Furth U17

17:00 Chemnitzer(U17) 2-0 RasenBallsport LeipzigU17

17:00 SC Freiburg U17 2-2 Eintracht Frankfurt U17

17:00 Hannover 96 U17 0-3 Werder Bremen U17

16:00 FSV Mainz 05 U17 3-2 Augsburg U17

16:00 Bochum U17 0-2 FC Schalke 04 U17

16:00 St. PauliU17 1-1 Niendorfer TSVU17

16:00 Dortmund U17 5-0 Fortuna Koln U17

16:00 Sportfreunde Siegen U17 1-2 Fortuna Dusseldorf U17

00:00 Moralo CP 1-2 UC La Estrella

00:00 Atletico Espeleno 0-1 Sevilla C

23:30 CD Robres 2-0 CD La Almunia

23:30 At. Pulpileno 1-1 Aguilas CF 1

23:30 CA Antoniano 3-0 CD Rota

23:30 Motril 1-4 UD Torre del Mar

23:05 Sant Andreu 2-0 UE Rapitenca

22:59 CD Don Alvaro 2-2 UP Plasencia

22:59 Arroyo Club Polideportivo 0-0 AD Llerenense

22:59 Alcantarilla 2-0 Muleno CF

22:59 CD Miajadas 1-2 Olivenza FC

22:59 Barakaldo CF 0-0 CD Basconia

22:59 Real Jaen CF 5-0 Maracena

22:59 Toledo 2-1 CF Talavera B

22:59 LHospitalet 3-1 CF Peralada

22:59 CS Puertollano 4-0 Tomelloso 1

22:59 Torrent C.F 0-1 Jove Espanol

22:59 UB Conquense 0-1 CD Villacanas

22:59 Puente Genil 1-0 Coria CF

22:59 RSD Alcala Henares 0-2 RSC International 1

22:59 UE Vilassar de Mar 3-1 Pobla De Mafumet CF

22:30 Jerez 0-0 CP Montehermoso

22:30 Pena Sport 1-1 Azkoyen

22:30 L Entregu CF 3-0 Aviles Stadium CF

22:30 EG El Palmar 1-2 La Union CF

22:30 CD Torrijos 1-1 CP Villarrobledo

22:30 CD Marchamalo 2-1 Villarrubia CF

22:30 La Solana 0-0 CD Azuqueca

22:30 CD Caspe 1-2 Tamar Ritter

22:30 CD Carinena 2-1 CA Monzon

22:30 1 Orihuela CF 2-1 CD Roda

22:00 CF Soller 1-0 CF Platges De Calvia

22:00 Arosa SC 0-0 CF Alondras

22:00 UD Marbella 3-1 CD El Palo

22:00 SD Ejea 0-1 AD Almudevar

22:00 Unami CP 2-2 Real Avila CF

22:00 CSD Arzua 1-2 UD Paiosaco

22:00 Silla CF 1-0 Acero

22:00 CF Illueca 0-0 CF Calamocha

22:00 CF Salmantino 3-0 CyDL Jupiter Leones

22:00 CD Binefar 3-0 CD Utrillas

22:00 CD Becerril 0-1 CA Bembibre

22:00 Hercules II 3-2 UD Rayo Ibense

22:00 Barbastro 0-0 CD Cuarte Industrial

22:00 Arandina 2-1 Almazan

22:00 Haro Deportivo 2-1 Yague CF

22:00 CF Badalona B 2-2 UE Sants

22:00 CDFC La Calzada 1-0 Vianes

22:00 CD Padura 2-2 Leioa

22:00 CD Anguiano 1-2 Naxara

22:00 SD Textil Escudo 1-2 Club Deportivo Tropezon

22:00 Caravaca CF 1-1 CD Cieza

22:00 SD Gama 2-1 CD Naval

21:45 1 CD Agoncillo 2-2 Casalarreina

21:30 Atletico Malagueno 4-0 CD Torreperogil

21:30 CD Galapagar 2-1 CD Paracuellos Antamira

21:30 CD Binissalem 2-0 Portmany

21:00 CF Fuenlabrada Promesas 2-1 CD Canillas

21:00 CA River Ebro 1-2 Comillas

20:00 CD Huracan Melilla 0-3 CD Huetor Vega

18:30 Lanzarote 2-0 Marino

18:00 Gran Pena 0-0 UD Somozas

18:00 CD Mensajero 1-1 CD La Cuadra

18:00 1 Las Palmas Atletico 0-1 UD San Fernando 2

18:00 UD Gran Tarajal ST 0-0 Estrella CF

17:15 1 Silva SD 0-0 UD Ourense

17:00 CD Praviano 1-0 CD Colunga

17:00 Atletico Tordesillas 2-1 CD Mirandes B

17:00 Gandia 0-1 UD Levante B

17:00 CP San Cristobal 2-0 UE Castelldefels

17:00 Viveiro CF 0-1 Racing Villalbes

17:00 Rayo Vallecano B 1-2 Torrejon CF

17:00 CF Montanesa 1-1 UE Tona

17:00 SD Huesca II 0-1 Epila CF

17:00 Atletico Arteixo 2-0 CD Choco

17:00 CD Lealtad 1-0 Luarca CF

17:00 Pena Balsamaiso CF 2-0 CD Varea

17:00 Racing Rioja B 0-4 Calahorra B

17:00 1 Almeria B 1-2 Torredonjimeno

17:00 Girona B 4-2 FC Vilafranca

17:00 CD Covadonga 1-0 Valdesoto

17:00 CD Calamonte 2-0 SP Villafranca

17:00 CD Berceo 1-1 Oyonesa Tudelano

17:00 Cordoba B 2-0 CD Gerena

17:00 Ted Contois Feng 2-1 Atletico Pueblonuevo

17:00 Xerez Deportivo 0-0 CD Pozoblanco

17:00 Las Rozas 0-3 Ursaria

17:00 Condal CF 1-2 CD Tuilla 1

17:00 SE Penya Independent 2-0 San Jodie

17:00 1 CF Trujillo 2-0 CD Azuaga

17:00 Conil CF 1-0 Ayamonte CF

17:00 Sporting de Gijon B 0-1 CD Llanes

17:00 Arenas Armilla 3-0 Malaga City

17:00 Villarreal C 4-0 Castellon B

17:00 CE Europa 3-0 Fundacio Esportiva Grama

16:45 AD Siete Villas 2-5 CD Cayon

16:45 CD Guarnizo 1-1 CF Vimenor 1

16:30 Athletic Torrellano 0-0 Elche CF Ilicitano

16:30 Getafe B 1-1 CF Pozuelo Alarcon

16:30 CD Illescas 1-1 CD Tarancon

16:30 Molinense 2-0 Lorca Deportiva FC

16:30 CF Trival Valderas 3-0 Mostoles

16:30 Real Aranjuez CF 0-2 CU Collado Villalba

16:00 Racing Murcia 3-1 Deportiva Minera 1

15:30 UCAM Murcia CF B 0-1 Murcia B

20:00 TuS Hiltrup 1-2 Westfalia Kinderhaus 1920

16:30 1 SFC Stern 1900 2-2 Berliner SC 1

23:30 NFA Kaunas 1-1 FK Riteriai B

22:30 LISCR FC 2-1 Jubilee FC

20:30 LPRC Oilers 1-3 Sandi FC

16:00 ACS Kids Tampa Brasov U19 3-0 Petrolul Ploiesti U19 1

16:00 ACB Ineu U19 4-1 LPS Cluj-Napoca U19

20:00 TJ Druzstevnik Vrakun 1-2 KFC Kalna nad Hronom

20:00 Galanta 4-0 FK Podkonice

20:00 TeslaStropkov 2-0 Rimavska Sobota

20:00 FK Belusa 2-2 RSC Hamsik Academy 1

20:00 MFK Snina 2-3 TJ Tatran Oravske Vesele

15:30 Jednota Banova 6-0 SK Vrakuna Bratislava 1

15:00 Mendiola FC 0-4 Stallions FC

22:00 1 Varmbols FC 0-2 Trosa Vagnhärad SK

21:00 Assyriska 7-0 IK Sleipner

20:00 Jarfalla 2-1 IFK Osterakers Fk

20:00 Angered BK 4-0 Vanersborg FK 1

19:00 Syrianska Botkyrka IF 1-3 Karlbergs BK

19:00 Torslanda IK 0-1 Eskilsminne IF

19:00 Sandvikens AIK FK 2-1 Ragsveds IF

19:00 Sifhalla 2-2 Yxhults IK

19:00 Mjolby AI FF 4-2 Grebbestads IF

02:00 JS Saoura 0-1 CR Belouizdad

02:00 1 MC Oran 1-0 USM Alger 1

00:00 ES Setif 0-0 CS Constantine

22:00 Paradou AC 0-1 USM Khenchela

22:00 HB Chelghoum Laid 0-2 JS kabylie

23:30 Recreativo Huelva 1-1 Cadiz B

22:59 CD Tudelano 2-1 UD Logrones B

22:59 Xerez Deportivo FC 1-1 Real Betis B

22:59 Velez CF 0-2 CD San Roque de Lepe

22:59 Sestao 3-1 Arenas Club de Getxo

22:59 Villanovense 2-0 Cacereno

22:30 1 Zamora CF 0-3 Compostela

22:30 CD Coria 1-1 G. Segoviana

22:00 CD Artistico Navalcarnero 0-2 CD Guadalajara

22:00 CD Izarra 2-0 Alfaro

22:00 Gimnastica Torrelavega 0-0 CD Cristo Atletico

22:00 1 SD Tarazona 0-2 Utebo FC

22:00 Union Langreo 2-0 Burgos Promesas 1

22:00 1 CD Guijuelo 1-0 Marino luanco 1

22:00 Teruel 1-0 Hercules

22:00 coruxo FC 1-0 SD Laredo

22:00 Bergantinos CF 0-1 Real Valladol B

21:45 Juventud Torremolinos CF 0-0 Yeclano Deportivo

21:30 Brea 2-0 UD Mutilve

17:20 FC Cartagena B 1-0 Ejido

17:00 CD Arenteiro 1-1 Real Aviles

17:00 SCR Pena Deportiva 1-0 UE Olot

17:00 Formentera 0-1 Lleida

17:00 CD Ebro 1-2 UD Alzira

17:00 CD Montijo 0-0 CD Estebona

17:00 Cerdanyola del Valles 1-4 Atletico de Madrid B

17:00 CE Manresa 2-1 Terrassa

17:00 1 Polvorin 2-3 Racing B 1

17:00 CD Atletico Paso 3-0 CD Diocesano

17:00 2 Mar Menor 0-2 Antequera CF

17:00 Atletico Mancha real 0-0 UCAM Murcia

17:00 CD Utrera 3-1 Granada CF B

17:00 Real Sociedad C 1-2 SD Gernika

17:00 AE Prat 1-0 Mallorca B

16:30 UD Melilla 3-0 Suokuaili Moss

16:00 Sevilla Atletico 2-3 Atletico Sanluqueno

20:00 PO Ahironas-Onisilos 2-0 Xylotympou

20:00 Olympiada Lympion 1-2 Alki Oroklini

12:00 IGA Kunoichi (w) 1-2 Setagaya Sfida (w)

21:00 FC Kosova Zurich 0-3 Taverne

20:00 Biel Bienne 1-1 Breitenrain

20:00 Langenthal 1-2 SC Dornach

20:00 La Sarraz-Eclepens 1-1 La Chaux-de-Fonds

19:30 1 FC St.Gallen U21 3-2 Bruhl SG 1

19:30 Delemont 3-0 Bassecourt

19:30 Muri 2-1 FC Schotz

19:00 FC Coffrane 0-2 Servette U21

19:00 FC Munsingen 3-1 Rotkreuz

21:00 MP MIKELI 6-2 PEPO Lappeenranta 1

21:00 1 Ekenas IF Fotboll 1-2 KTP Kotka

04:00 Olancho FC 2-1 CD Vida

03:00 Real Sociedad Tocoa 0-2 Lobos UPNFM

20:00 Eckernforder SV 1-2 TSB Flensburg

19:30 VfB Lübeck II 0-1 SV Grun-Weib Siebenbaumen

19:00 SV Eichede 1-1 Heider SV

15:45 SC Eilbek 1-3 FC Suderelbe

20:00 La Roche VF U19 1-4 Lorient U19

20:00 Avenir Sportif Beziers U19 2-0 Blagnac U19

20:00 Montfermeil U19 3-1 Orleans US 45 U19

20:00 Caen U19 1-4 LensU19

20:00 1 USSA Vertou (U19) 2-3 Laval U19

20:00 Dunkerque U19 2-1 Le Havre U19

20:00 Dijon U19 1-3 Metz U19

20:00 Niort U19 0-2 Rennes U19

20:00 Valenciennes US U19 0-0 Lille U19

20:00 Lyon U19 2-0 StrasbourgU19

20:00 Le Mans U19 0-0 SPA Merignacais U19

20:00 Nancy U19 2-0 Paris FC U19 1

20:00 Saran U19 0-6 Amiens U19

20:00 AC Bobigny U19 3-0 Le Puy Foot 43 Auvergne U19

20:00 Troyes U19 0-3 SochauxU19

20:00 1 Cannes AS U19 2-4 Air Bel U19 1

20:00 ESM DE Gonfreville U19 3-5 Drancy U19

18:00 Avranches U19 3-1 Guingamp U19

18:00 AuxerreU19 1-0 Bourg Peronnas U19

16:00 Bastia U19 1-5 Toulouse U19

16:00 Monaco U19 3-3 Saint Etienne U19

16:00 Angers SCO U19 2-1 Brest Stade U19

16:00 Clermont U19 3-0 Torcy U.S U19

16:00 Colomiers U19 1-2 Nice U19

19:30 Volos Nps U19 3-3 Aris Thessaloniki U19

16:00 1 PAOK Saloniki U19 2-1 Panathinaikos U19

15:30 PAS Lamia U19 2-0 Levadiakos U19

20:00 Sligo Rovers (W) 1-1 FC Treaty United (w)

21:00 Atletico Colegiales 0-1 Sportivo Trinidense

21:00 Sportivo San Lorenzo 2-0 Sportivo Luqueno

22:30 Etehad Alreef 3-2 Isa Town

22:30 Um Alhassam 1-1 Najma Manama 1

22:30 Qalali 1-1 A'Ali

21:00 Standard Sumgayit 0-0 FK Kapaz Ganca

18:30 Samaxı FC 0-1 Sabah FK Baku

17:30 FC Thy - Thisted Q (w) 0-2 VSK Aarhus(w)

22:59 JS Saoura U21 1-1 CR Belouizdad U21

20:00 FK Buducnost Podgorica 0-1 FK Iskra Danilovgrad

21:00 SV Telfs 0-1 SC Kundl

21:00 Wolfsberger AC Amateure 3-1 LASK (Youth) 1

20:30 Rheindorf Altach B 2-1 FC Wolfurt

19:00 USV Scheiblingkirchen-Warth 2-1 ASV Siegendorf

16:00 Rotenberg 1-1 Dornbirner SV 1

16:00 WSG Swarovski Tirol B 7-0 Worgl Obi SV

16:00 RW Rankweil 5-2 SC Gofis

18:00 Fiorentina U20 3-0 Verona U20

16:00 Bologna U20 0-3 AC Milan U20 1

22:59 Tinex Sencur 3-0 SD Visoko 1

20:00 Puiu 2-3 Ponnistajat

19:00 JäPS/47 0-1 FC Kuusysi

18:00 1 SIF 2-4 Kiisto Vaasa

14:00 1 Tai Chung FC 1-1 Hong Kong FC

16:00 SpVgg Unterhaching U19 2-2 Karlsruher SC U19

16:00 TSV 1860 Munchen U19 3-1 Eintracht Trier U19

16:00 Preuben Munster U19 1-4 Schalke 04 U19

16:00 MSV Duisburg U19 3-1 Monchengladbach U19

16:00 SV Meppen U19 2-0 Dynamo Dresden U19

16:00 Viktoria koln U19 3-0 Rot-Weiss Essen U19

16:00 Holstein Kiel U19 0-9 Union Berlin U19

16:00 SC Verl U19 1-1 Paderborn U19

01:00 Illinois (w) 0-4 Northwestern (w)

22:59 Wake Forest (w) 2-0 Syracuse DA (w)

22:59 HB Torshavn 1-2 Toftir B68 1

21:00 1 NSI Runavik 0-3 KI Klaksvik

21:00 B36 Torshavn 0-0 Vikingur Gotu

04:00 Deportivo San Pedro 1-1 San Juan FC

01:00 Nueva Concepcion 0-1 Puerto San Jose 1

00:30 Santa Catarina Clube 2-1 Marquense

00:00 CSD Solola 1-0 Coatepecano IB

00:00 Deportivo Barberena FC 3-0 Chimaltenango FC 2

20:30 FK Zeta 2-0 Otrant

20:30 OSK Igalo 0-1 Bokelj Kotor

20:30 FK Grbalj Radanovici 2-3 FK Mladost DG

20:30 FK Podgorica 0-1 KOM Podgorica 1

20:30 1 Celik Niksic 0-2 FK Berane

17:30 Moroka Swallows Reserves 0-2 Orlando Pirates Reserves

17:00 Amazulu Reserves 0-2 Richards Bay FC Reserves

15:00 Maritzburg United Reserves 0-3 Cape Town City FC Reserves 1

15:00 Supersport United Reserves 3-2 TS Galaxy Reserves

14:30 Kowloon City 4-1 Happy Valley

14:30 Yuen Long FC 3-2 South China AA

14:30 Shatin SA 7-1 Kwai Tsing District FA

12:30 Metro Gallery 0-1 Kai Jing

12:30 Wing Yee FT 1-0 Eastern District SA

12:30 1 Wong Tai Sin 0-1 Central Western District RSA

23:30 1 Lions Gibraltar 1-4 St Joseph's FC

21:00 College 1975 FC 0-4 Europa Point

01:00 Al-Fateh 3-0 Abha

01:00 1 Al-Nasr(KSA) 0-0 Al Ittihad(KSA) 1

22:20 Al Hilal 1-2 Al-Taawon 1

22:20 Al-Feiha 1-2 Al-Shabab(KSA)

19:35 Salam Zgharta 1-2 Al-Ahed

19:30 Tadamon Sour 5-2 Al Akhaahli Alay

19:30 Al-Safa 1-2 Al Bourj

20:00 Thisted FC 3-0 HIK Hellerup 1

20:00 LD Maputo 1-2 Costa do Sol Maputo

20:00 Black Bulls 1-0 Ferroviario Beira

20:00 Ferroviario Maputo 0-0 Incomati Xinavane

13:00 Gangneung City 4-1 Mokpo City

12:00 1 Yangju Citizen 1-2 Changwon City

12:00 Busan Transportation Corporation 3-2 Ulsan Citizens

22:30 Sangiuliano City Nova 3-1 Piacenza 1

22:30 Mantova 0-0 Pro Sesto 1

22:30 JuventusU23 1-1 Us Pergolettese 1

22:30 Azy based nano Bo 1-1 Trento

19:30 San Donato Tavarnelle 0-2 Lucchese

19:30 Renate AC 0-0 Pordenone Calcio SSD

19:30 Rimini 3-0 Alessandria

19:30 1 Pro Patria 2-1 Pro Vercelli

19:30 US Fiorenzuola 5-0 A.C. Reggiana 1919

19:30 Novara 3-0 Vicenza 1

19:30 Fermana 0-0 Olbia

19:30 ACD Virtus Entella 0-0 Imolese

19:30 Cesena 2-0 Recanatese

19:30 1 Carrarese 0-2 Gubbio

19:30 Ancona 1-2 Montevarchi 1

19:30 Triestina 3-2 USD Virtus Verona

20:00 Linkopings (w) 1-5 BK Hacken (W)

20:00 Eskilstuna United (w) 1-1 Kristianstads DFF (w)

20:00 Djurgardens (w) 4-2 AIK Solna (w)

20:00 Pitea IF (w) 1-1 Hammarby (w)

20:00 Orebro (w) 2-4 FC Rosengard (w)

18:00 Brommapojkarna (w) 2-3 IFK Kalmar (w)

18:00 Vittsjo GIK (w) 5-0 Umea IK (w)

16:30 Flora Tallinn II 8-0 Kohtla Jarve JK Jarve

20:00 Bremer SV 3-2 Holstein Kiel II

19:00 FSV Mainz 05 (Youth) 1-2 Freiberg

18:30 ZFC Meuselwitz 3-1 FSV luckenwalde 2

18:00 Berliner AK 07 4-0 VSG Altglienicke

21:30 Foolad Khuzestan B 3-1 Navad Urmia

19:30 Shohada Razakan 2-0 Shohada Babolsar

22:00 Austria Wien 0-3 Sturm Graz

19:30 SV Ried 2-3 Rheindorf Altach

19:30 TSV Hartberg 2-3 SK Austria Klagenfurt

23:30 FC Santa Coloma 1-1 Atletic Club D Escaldes

21:00 UE Santa Coloma 0-0 FC Ordino

18:30 1 UE Engordany 1-0 Penya Encarnada

16:00 Inter Club Escaldes 1-1 Sant Julia

20:00 Pobeda Prilep 1-3 FK Shkendija 79 1

20:00 FK Tikves Kavadarci 2-0 FK Skopje

20:00 1 FK Shkupi 0-0 Sileks

22:00 Sheriff Tiraspol 3-0 FC Sfintul Gheorghe

19:00 Dacia-Buiucani 0-0 CS Petrocub

13:00 Seoul Amazones (w) 2-1 KSPO FC (w)

13:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 0-0 Boeun Sangmu (w)

13:00 Gyeongju FC (w) 2-1 Sejong Gumi Sportstoto (w)

13:00 Changnyeong (w) 0-3 Suwon FMC (w)

01:00 Standard Liege II 1-3 Anderlecht II

21:00 Red Star Waasland 5-0 Lierse

06:00 AFF Guatemala 0-1 Fraijanes FC

00:00 1 CD Tejutla 3-1 Pajapita FC 2

21:00 Sama Al Sarhan 3-2 Al Yarmouk

20:00 Al Hashemeya 1-1 Al-Baq's

02:00 Deportivo FATIC 2-2 Atletico Bermejo

02:00 Stormers Sporting Club 1-3 Escuela Enrique Happ

02:00 Wilstermann Cooperativa 1-1 24 de Septiembre 1969 2

02:00 Libertad Gran Mamore FC 4-0 ABB

00:00 2 Universitario Cochabamba 1-2 Club Deportivo Sur Car

20:30 ASD Molfetta 2-3 Citta di Fasano

20:30 Pomezia 1-2 Real Monterotondo

20:30 FBC Gravina 1-1 Afragolese 1944

20:00 USD Pont Donnaz 1-1 Ligorna

20:00 ASD Ragusa Calcio 1-3 AC Locri

20:00 FC Francavilla 1-4 Team Altamura

20:00 Avezzano 1-1 Vastese

20:00 Ssd Group Citta Di Castello 1-0 Ponsacco

20:00 Athletic Carpi 3-0 Bagnolese

20:00 Villa dAlme Valbrembana 2-1 Sona

20:00 Derthona 3-0 Gozzano

20:00 Santa Maria 0-3 Citta Di S. Agata

20:00 Cavese 4-0 Matera 1

20:00 Arzachena 2-1 Lupa Frascati

20:00 Asd Pineto Calcio 3-0 Vigor Senigallia

20:00 Riccione 2-4 Aglianese

20:00 Montecchio Maggiore 3-2 ACD Campodarsego

20:00 Ponte San Pietro 1-1 Seregno

20:00 Fossano Calcio 0-2 FC Vado

20:00 ASD Licata 1-2 Catania

20:00 Casarano 1-1 Nocerina

20:00 SS Angri 0-2 SS Nola 1925

20:00 ASD Terranuova Traiana 0-1 AS Ostia Mare

20:00 Salsomaggiore 1-1 Prato

20:00 AC Mestre 2-0 Virtus Bolzano

20:00 Chisola 3-2 Fezzanese

20:00 Omnia Bitonto 0-1 Barletta

20:00 Tolentino 1-2 Vastogirardi

20:00 ASD Seravezza Calcio 0-0 Montespaccato

20:00 Pistoiese 0-0 Real Forte Querceta

20:00 1 Chieri 1-0 As Casale Calcio

20:00 Acireale 1-2 FC Lamezia Terme

20:00 Vis Artena 1-1 Cassino

20:00 Trastevere Calcio 3-2 FC Matese 1

20:00 Sangiovannese 1-0 Tau calcio

20:00 USD Castellanzese 1-0 Stresa Vergante

20:00 1 AS Sorrento Calcio 2-1 Tivoli Calcio

20:00 San Nicolo 0-0 ASD Montegiorgio

20:00 Castanese 2-0 Legnano

20:00 Vibonese 1-1 Castrovillari

20:00 ASD Martina Franca 0-2 FB Brindisi 1912

20:00 Portici 1906 2-3 Ilvamaddalena

20:00 Borgosesia 3-4 Sanremese

20:00 ASD Sancataldese 0-2 ASD Canicatti

20:00 USD Lavello 0-0 Nardo

20:00 Asti 1-2 Sestri Levante

20:00 ASD San Luca 1-1 US Mariglianese

20:00 Lumezzane 3-1 ASD Alcione

20:00 Luparense FC 0-0 Clodiense

20:00 Franciacorta 1-2 Virtus Ciserano Bergamo

20:00 US Levico Terme 2-2 Montebelluna

20:00 US Folgore Caratese 0-0 USD Casatese

20:00 Orvietana 0-1 US Pianese

20:00 Giana 6-1 ACD SantAngelo

20:00 Legnago Salus 0-0 US Adriese

20:00 ASD Citta Di Varese 0-2 Real Calepina FC

20:00 Roma City 2-1 ASD Termoli Calcio

20:00 Grosseto 0-0 ASD Sporting Trestina

20:00 Forli 0-1 US Corticella

20:00 AC Este 2-2 A.S.D. Torviscosa

20:00 SC Caronnese 0-0 Varesina Calcio

20:00 SSD Porto D’Ascoli 2-0 Alma Juventus Fano

20:00 ASD Fanfulla 3-0 Sammaurese

20:00 AC Dolomiti Bellunesi 2-4 ASD Cartigliano

20:00 ASD Brusaporto 2-0 Desenzano Calvina

20:00 Palmese 1914 0-0 Aprilia

20:00 Team Nuova Florida 1-0 Sambenedettese

20:00 Gavorrano 2-1 Poggibonsi

20:00 A.C. Crema 1908 1-2 Ravenna

20:00 Cjarlins Muzane 0-1 Portogruaro

20:00 Arconatese 5-0 US Breno

20:00 Real Agro Aversa 1-1 Cittanova Interpiana

20:00 Gladiator 2-1 Puteolana

20:00 Chieti 1-1 Cynthiabalonga 1

20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 0-1 Arezzo

20:00 Correggese Calcio 3-1 Scandicci

20:00 ASD Caldiero Terme 2-1 Villafranca

20:00 Pinerolo FC 1-3 A.S.D. Bra

19:30 Ghivizzano 0-0 Livorno

19:30 US Casertana 1908 1-0 COS Sarrabus Ogliastra

18:30 Atletico Uri 1-1 Paganese

17:30 Jas Qyran 2-1 FK Taraz Reserves

17:00 1 Ordabasy Reserves 1-2 Akademia Ontustyk Reserves

16:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 2-0 Shakhter Karagandy Reserves

16:00 FK Aksu Reserves 3-3 Khan Tengri FC

14:00 Tobol Kostanay Reserves 2-1 Zhetysu Taldykorgan Reserves

22:59 1 Ullensaker/Kisa IL 1-0 Hodd

21:30 Brattvag 3-1 Asker

19:00 Traff 3-0 Eidsvold Turn

21:00 Cork City U19 0-2 St. Patricks U19

20:00 Treaty United FC U19 0-2 Kerry DL U19

20:00 Derry City U19 0-1 Longford Town U19

04:00 Xelaju Reserves 2-1 Antigua GFC Reserves 1

20:00 University of Western Cape 0-0 Coal City Wizards (w) 1

20:00 Vasco Da Gama RSA (w) 0-2 City Lads FC (W)

20:00 Johannesburg Uni (w) 4-0 Durban Ladies FC (w)

20:00 Astra Hungary (W) 1-1 MOL Fehervar FC (W)

19:45 Ferencvarosi TC (w) 4-0 Gyori Dozsa (w)

04:15 Alianza San Salvador 3-1 CD FAS 1

04:00 Luis Angel Firpo 0-0 CD Platense Municipal Zacatecoluca

04:00 CD Dragon 1-1 Aguila

20:00 Faetano 0-3 Folgore/Falciano

20:00 Tre Penne 2-1 Tre Fiori

20:00 Cailungo 0-3 San Giovanni

16:00 Saku Sporting (w) 6-0 JK Tallinna Kalev (w)

21:00 Stal Stalowa Wola 1-0 Podhale Nowy Targ

20:30 Wisla Sandomierz 1-2 Podlasie Biala Podlaska

20:00 KS Wiazownica 2-2 Korona II Kielce

20:00 Sokol Sieniawa 2-0 KSZO Ostrowiec

18:00 Cracovia II 2-3 Avia Swidnik

17:00 Pelikan Lowicz 0-0 Jagiellonia Bialystok II

17:00 Gornik II Zabrze 2-0 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie

22:00 CF Gazte Berriak U19 4-3 Berceo U19

20:30 Las Palmas U19 6-0 UD San Fernando U19

17:15 Recreativo Huelva U19 1-1 Vazquez Cultural U19

17:00 Inter Amistad U19 2-1 Getafe U19

17:00 Celta Vigo U19 7-2 Gimnastica de Torrelavega U19

17:00 Bilbao U19 4-0 Tudelano U19

17:00 Malaga U19 2-0 Algeciras CF U19

17:00 CD Alaves U19 1-1 Real Sociedad U19

16:25 CE Constancia U19 3-0 CD Ebro U19

16:00 Espanyol U19 1-1 UD Cornella U19

15:00 Valencia U19 2-0 Alboraya U19

02:40 CA Juventud Alianza 3-2 Sportivo Del Bono

02:30 Pacifico 2-1 Deportivo Algarrobal

02:30 Independiente de Villa Obrera 2-0 CS Sarmiento de Zonda

20:00 CA Paris (w) 1-0 Nantes (w)

18:00 Strasbourg W 3-1 Le Mans (w)

18:00 Nice W 2-1 Grenoble Claix (w)

18:00 Lens (W) 4-0 Brest (w)

20:00 1 Tj Sokol Lanzhot 4-1 Velka Bites 1

20:00 Sokol Tasovice 4-0 Stara Rise 2

15:15 Slavicin 3-2 TJ Skastice

15:15 MFK Havirov 2-2 Novy Jicin

15:15 Slovan Liberec II 5-0 Hlinsko

15:15 Meteor Praha 3-1 SK Vilemov

19:30 Dedza Dynamos 1-0 Mighty Tigers

19:30 Ekwendeni Hammers 4-0 Karonga United

00:00 Slavia Praha 3-0 Slovan Liberec

21:00 Teplice 5-1 Pardubice

21:00 Tescoma Zlin 0-2 Synot Slovacko

21:00 Baumit Jablonec 3-1 Brno

06:30 Union San Felipe 1-4 CD Magallanes

06:30 1 Melipilla 2-2 Fernandez Vial

19:00 Brann 5-0 Stjordals Blink

19:00 Fredrikstad 2-1 Mjondalen IF

19:00 Bryne 0-3 Skeid Oslo

20:30 Kaizer Chiefs 1-1 AmaZulu 1

16:00 ZNK Cerklje (w) 3-1 ND Primorje (W)

04:00 AD Isidro Metapan (w) 2-1 Atletico Marte (w)

05:00 Juventud Antoniana 5-0 Sportivo Las Parejas 1

02:30 Racing de Cordoba 1-0 Defensores Pronunciamiento

02:30 Desamparados 3-0 Club Circulo Deportivo 1

02:00 Gimnasia C. Uruguay 1-0 Union Sunchales

02:00 Douglas Haig 1-0 Defensores Belgrano (VR)

02:00 Villa Mitre 2-1 CA Juventud Unida San Luis

02:00 Estudiantes de San Luis 0-0 Sol de Mayo

02:00 1 Boca Unidos 0-0 Atletico Parana

21:00 Juventud U.Gualeguaychu 2-2 Gimnasia yTiro

21:00 Deportivo Camioneros 1-2 CDA Monte Miaz

18:00 Samut Sakon FC 1-3 Phram Bangkok FC

18:00 Rasi Salai United 1-1 Surin FC

18:00 Navy FC 2-1 Kabin United

18:00 Phitsanulok FC 9-0 Kong Krailas United

18:00 Nakhon Ratchasima United FC 1-1 Yasothon FC

17:00 Nonthaburi United 1-1 Royal Thai Air Force FC

17:00 Bangkok 2-1 Royal Thai Army FC

17:00 Chiangrai FC 2-0 Watbot FC

16:00 Narathiwat FC 2-1 Trang FC

15:30 Sakon Nakhon FC 1-3 Surin KCM FC

15:30 Kanchanaburi City 1-0 Singha GB Kanchanaburi

15:30 Chamchuri United FC 0-1 Samut Prakan FC

15:30 Lopburi City FC 0-1 Samut Songkhram FC

15:30 Udon United 1-1 Khonkaen Mordindang FC 1

15:30 Hua Hin City 1-0 Chainat United

15:30 Muang Trang United 1-1 Jalor City

15:30 See Kwae FC 1-0 Kamphaeng Phet

15:30 Warship United FC 0-1 Maptaphut Rayong FC

15:30 Banbueng 2-1 Chachoengsao

15:30 1 Wiang Sa Surat City 2-2 Mueang Kon D United 1

20:00 Portsmouth (w) 5-0 Billericay Town (w)

20:00 Plymouth Argyle (w) 2-1 Gillingham (w)

20:00 Oxford United (w) 1-1 Watford (w)

20:00 London Bees (w) 2-4 Cheltenham Town (w)

20:00 Ipswich Town (w) 3-0 Crawley Wasps (w)

20:00 Bridgwater United (W) 1-1 Milton Keynes Dons (w)

13:35 Persigon Cilegon 0-2 Astam FC

15:45 Persika 1951 2-0 Depok United

13:00 Perses Sumedang 2-1 PS BRT Subang

21:30 Sporting Cabinda 0-0 Dragao

21:00 Santa Rita FC 0-3 Petro Atletico de Luanda

21:00 Cuando Cubango 0-0 Academica Do Lobito

21:00 Bravos do Maquis 0-1 Primeiro de Agosto

20:15 SV Schlebusch 1-3 Bonn Endenich 1908

07:00 Reboceros de La Piedad 2-1 Lobos ULM

05:00 Gavilanes FC Matamoros 1-0 Loros De Colima

04:00 Sporting Canamy 4-0 Real de Arteaga

04:00 Deportivo Dongu 2-1 Deportiva Venados 3

04:00 Tampico Madero 3-0 Atletico Saltillo

00:00 Leviatan FC 0-1 Montaneses FC

00:00 Pachuca II 2-0 Inter Playa del Carmen 2

19:00 Bergheim/Hof (w) 0-1 Sturm Graz/Stattegg (w)

18:00 BW Linz (W) 1-5 St. Polten (w)

16:00 Vorderland (w) 2-1 First Vienna (W)

21:00 SK Slovan Varnsdorf 3-1 FK Graffin Vlasim 1

15:15 Slavia Prague B 3-1 Vyskov 1

08:30 1 Herrera FC 1-1 Veraguas FC

06:15 CD Universitario 0-0 Atletico Chiriqui

04:00 Tauro FC 0-2 Alianza FC (PAN)

21:00 Volna Pinsk 2-0 FC Baranovichi

19:00 Shakhter Soligorsk II 6-0 FC Molodechno

17:00 Naftan Novopolock 2-3 Dnepr Rohachev

22:30 San Gwann 3-1 Vittoriosa Stars 2

22:30 Naxxar Lions 2-0 Qrendi

20:00 Melita FC Saint Julian 6-2 St. Andrews

20:00 Swieqi United 1-1 Fgura United

16:00 Mqabba FC 1-2 Sliema Wanderers FC

04:00 Miami United 2-1 Guatemala U20

22:59 Portugal (w) U17 1-0 Republic of Ireland (w) U17

21:00 Brasil (w) U17 0-1 Mexico (w) U17

22:30 Junkeren 1-1 Byasen Toppfot

22:00 Strindheim IL 3-1 Rana FK 1

21:15 Orkla 4-3 Innstranden

20:00 Harstad 5-1 Skjetten Fotball

19:30 Mjolner 5-1 Lillestrom B

19:00 Molde B 1-0 Floro

18:00 Raufoss IL B 2-0 IL Hodd B

17:00 Funnefoss/Vormsund 2-0 Skjervoy

20:30 Leher TS 5-1 TuS Komet Arsten

20:30 3 TuRU Dusseldorf 3-2 TVD Velbert

20:30 SG Finnentrop/Bamenohl 2-4 TUS Bovinghausen 04

20:30 Konishisdorf 2-3 Siegburger SV 04 1

20:30 TuS Ennepetal 1-2 Erndtebruck

20:30 VfB Hilden 1-0 SF Baumberg

20:00 TSV Meerbusch 1-1 Uerdingen KFC 05

20:00 FC Eintracht Rheine 2-0 Siegen Sportfreunde

20:00 TSG Sprockhovel 4-2 Delbrucker SC

20:00 Rielasingen Arlen 4-2 SG Sonnenhof Grossaspach

20:00 1. FC Gievenbeck 0-0 Adams Sam Beek

20:00 VFB Homberg 0-2 DJK Teutonia St.Tonis

20:00 FC Kray 3-6 Sportverein Sonsbeck

20:00 Eintracht Celle 2-1 Heeslinger SC

20:00 Union 60 Bremen 2-1 KSV Vatan Sport Bremen

20:00 Gutersloh 0-3 SC Preussen Munster II

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 0-1 Freie Turnerschaft Braunschweig

20:00 MSV Pampow 0-1 RSV Eintracht

20:00 Sportfreunde Lotte 4-0 SpVgg Vreden 1921

20:00 SF Hamborn 07 2-0 Cronenberger SC

20:00 SV Westfalia Rhynern 1-0 ASC 09 Dortmund

20:00 Arminia Hannover 1-1 HSC Hannover

20:00 1 Ratingen SV 2-1 MSV Dusseldorf

20:00 SC BW 94 Papenburg 1-1 SV Ramlingen Ehlershausen

19:00 Mahdov FC 2-5 Hansa Rostock II

19:00 FSV Union Furstenwalde 1-1 Hertha 06 Charlotten

18:30 TSG Neustrelitz 4-1 FC Mecklenburg Schwerin

18:00 FC Türkiye Wilhelmsburg 2-2 TSV Buchholz 08

18:00 Budissa Bautzen 0-1 Bischofswerdaer FV

20:00 URS Lixhe-Lanaye 1-1 KSK Heist

20:00 Tienen 0-4 Patro Eisden

20:00 Royal Knokke 1-3 Gent B

19:30 Antwerp B 0-1 KFC Mandel United

21:00 Valerenga (w) 2-0 Rosenborg BK (w)

20:00 Stabaek (w) 0-1 SK Brann (W)

20:00 Roa (w) 2-1 Kolbotn (w)

20:00 LSK Kvinner (w) 2-3 Lyn (w)

20:00 Avaldsnes (w) 5-1 Tromso (w)

20:00 Aasane (w) 0-0 Arna Bjornar (w)

20:00 Gintra Universitetas (w) 4-1 MFA Zalgiris (w)

19:30 FK Vilnius (W) 4-1 FC Hegelmann (W)

19:00 FK Banga (w) 1-1 FK Saned (W)

22:59 Athletic Club Bibao (w) 0-3 Real Madrid (w)

21:00 Sevilla FC (w) 2-2 Real Sociedad (w)

17:00 Levante UD (w) 2-1 Atletico de Madrid (w)

17:00 Levante Las Planas (w) 3-1 Alhama CF (w)

19:00 Alexandria 7-1 CS Dunarea Turris Turnu Magurele

19:00 TSC Backa Topola U19 1-2 FK Radnicki 1923 U19

16:00 FK Brodarac U19 7-0 OFK Vrsac U19

05:30 Angostura FC 0-1 Atletico La Cruz

03:00 Academia Anzoategui 2-0 Deportivo Petare FC 2

20:00 Norrby IF 0-0 Skovde AIK

18:00 Utsiktens BK 0-2 Vasteras SK FK

21:00 Ferro Carril Oeste (W) 1-1 Estudiantes LP (w)

20:00 Sparta Praha II (W) 6-0 Sigma Olomouc (W)

15:15 Prague (w) 1-0 Teplice (w)

21:00 SC Freiburg (w) 5-2 SG Essen-Schonebeck (w)

21:00 FCR 2001 Duisburg (w) 0-4 Bayern Munchen (w)

18:01 SV Meppen (w) 0-2 Hoffenheim (w)

18:01 Eintracht Frankfurt (w) 3-1 Werder Bremen (w)

17:15 PSV Eindhoven (w) 1-1 ADO Den Haag (w)

17:15 Ajax Amsterdam (w) 7-0 SC Heerenveen (w)

20:00 ZESCO United Ndola 0-0 Power Dynamos

18:00 Buildcon FC 0-4 Nkwazi

00:15 Hapoel Tel Aviv 1-3 Hapoel Jerusalem

22:59 Hapoel Bnei Sakhnin FC 2-0 Sectzya Nes Ziona

19:00 SC Sand (w) 1-1 Nurnberg (w)

19:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) 2-3 Andernach (w)

16:00 FC Gutersloh (w) 2-0 FFC Turbine Potsdam II (w)

16:00 SC Freiburg II (w) 1-0 Carl Zeiss Jena (w)

16:00 Wolfsburg II (w) 1-0 Bayern Munich II (w)

16:00 RB Leipzig (w) 10-2 Koln II (w)

04:00 Chaco For Ever 2-1 San Martin San Juan

02:30 Estudiantes Rio Cuarto 0-0 Atletico Mitre de Santiago del Estero

02:30 Gimnasia Mendoza 1-0 Estudiantes de Caseros

02:00 Club Atletico Guemes 1-1 Atletico Rafaela

02:00 Almirante Brown 2-3 Defensores de Belgrano

01:30 Temperley 2-0 Agropecuario de Carlos Casares

01:30 San Telmo 1-0 Atletico Atlanta

18:00 FK Van Charentsavan 2-2 FC Noah

01:00 ASEC MIMOSAS 0-0 San Pedro FC

22:30 AF Amadou Diallo Djekanou 1-1 SOL FC Abobo

20:30 St Michael Bl 1-3 SV Donau Klagenfurt

19:00 FC Wacker Innsbruck 0-3 FC Volders

19:00 SC Landskron 1-4 SVG Bleiburg

18:00 SV Wienerberger 0-1 FC 1980 Wien

16:00 SV Strasswalchen 1-2 SK Adnet

16:00 FC Eisenkappel 3-3 SV Bad St. Leonhard

16:00 SC Austria Lustenau B 1-4 FC Hochst

15:30 Slovan Hutteldorfer AC 1-2 Favoritner AC

15:30 ASK Klagenfurt 3-1 SK Maria Saal

00:00 AD Inter San Salvador 2-1 AD Juayua

18:00 SP Falcons 1-2 FC Ulaanbaatar

15:00 Tuv Buganuud 1-2 Deren FC

12:00 Erchim 7-1 Khangarid Klub

18:00 VSK Arhus 1-0 Young Boys FD

18:00 Holstebro BK 3-0 Dalum

20:30 Polokwane City FC 2-0 Hungry Lions

16:00 Real Union de Tenerife (W) 6-0 Valencia B (w)

19:30 Roma CF (w) 5-0 Parma s (W)

17:30 Juventus (w) 3-0 Pomigliano (w) 1

00:20 Al Kuwait SC 2-1 Al Fahaheel SC 1

22:00 1 Al-Nasar 0-0 Al-Qadsia SC

19:00 Ranong FC 0-0 JL Chiangmai United FC

18:30 Chainat FC 1-0 Ayutthaya United

18:00 Uthai Thani Forest 2-2 Nakhon Si United FC

19:00 Navbahor Namangan B 1-1 Aral Qoraqalpogiston

19:00 FK Chigatoy 3-1 Lokomotiv BFK

18:00 Qizilqum Zarafshon B 3-2 FC Bunyodkor II Chrichik

18:00 Qumqo rg on FC 1-0 Nasaf Qarshi B

17:45 Le Havre (w) 2-2 Paris Saint Germain (w)

20:00 Dolany 0-1 Zelatovice

20:00 FC Rapotice 0-5 TJ Nova Ves

15:30 Sapeli Polna 1-1 Ledec nad Sazavou

15:15 FK Mas Taborsko B 5-0 FK Protivin

20:30 UCU Lady Cardinals (w) 4-0 Asubo Gafford (W)

20:00 1 Makerere University (W) 0-1 Kampala Queens (w)

16:30 Tartu JK Maag Tammeka B 1-1 Tallinna JK Legion B

16:30 JK Tallinna Kalev II 2-2 JK Welco Elekter

12:00 Giravanz Kitakyushu 4-0 Miyazaki 1

12:00 Kataller Toyama 1-0 SC Sagamihara

12:00 FC Gifu 1-1 Fukushima United FC

21:15 Nomme JK Kalju 0-1 Levadia Tallinn 1

18:30 Flora Paide 2-0 Trans Narva

08:00 1 Real Esteli 3-1 HYH Export Sebaco FC

07:00 Diriangen 6-1 Deportivo Ocotal

00:00 CA River Plate (w) 3-1 Nautico Montevideo (W)

21:00 1 Atletico Fenix Montevideo (W) 0-4 CA Penarol (w)

21:55 FK Panevezys 2-0 Suduva

02:30 Hassania Agadir 1-1 MCO Mouloudia Oujda 1

02:30 Wydad Casablanca 2-0 Renaissance Sportive de Berkane

00:15 Maghrib Association Tetouan 1-1 UTS Union Touarga Sport Rabat 1

22:00 Union Touarga Sport Rabat 0-0 Maghreb Fez

00:15 1 Fram Reykjavik 3-2 Leiknir Reykjavik

22:00 Keflavik 3-2 Akranes 1

22:00 KA Akureyri 1-0 KR Reykjavik

20:20 Al Arabi(UAE) 1-0 Al Taawon

20:15 Al-Thaid 1-1 Al-Hamriyah

20:15 1 Masfut 1-0 Masafi

22:00 CDEF Logrono (w) 0-1 Eibar (w)

18:15 CD Fontsanta Fatjo (W) 0-1 collerense (w)

18:00 1 UD San Antonio Pilar (w) 2-1 CD Julio Suarez (w)

18:00 Salamanca (w) 0-4 CFF Olympia Las Rozas (w)

17:15 Aldaia (w) 0-2 Plaza Argel (w)

17:00 Cacereno (W) 4-0 Deportivo Abanca (W)

17:00 CD Juan Grande (w) 0-3 Cordoba (w)

17:00 Fundacion Albacete (w) 3-2 Seccio Esportiva AEM (w)

17:00 Osasuna (w) 1-0 Athletic Bilbao B (w)

16:30 Discobolo La Torre AC (w) 3-0 Granada B (W)

16:00 CD Algaidas (W) 0-2 Zaragoza CFF II (W)

05:00 Universidad de Panama 0-0 CA Independiente de la Chorrera Reserves

05:00 Mario Mendez FC 1-0 Veraguas FC Reserves 1

05:00 Sporting San Miguelito Reserves 9-0 CD Centenario

04:00 CD Arabe Unido Reserves 0-1 UMECIT

20:00 Pakhtakor 0-1 Nasaf Qarshi

19:00 Dinamo Samarqand 1-1 Olympic FK Tashkent

07:00 Perez Zeledon 1-0 Sporting San Jose

07:00 Guadalupe FC 1-2 Deportivo Saprissa

04:00 AD Guanacasteca 1-1 Cartagines Deportiva SA 1

20:00 Wolverhampton U21 1-3 Manchester City U21

13:00 Warners Bay FC (W) 4-2 Newcastle Olympic FC (W)

17:00 Aland United (w) 2-0 HJK Helsinki (w)

19:30 UNA 1-1 HSC 21 Brein

19:00 ADO '20 2-1 Baronie 1

18:00 KF Ballkani 2-0 Gjilani

19:00 FC Bukovyna chernivtsi 3-1 FK Yarud Mariupol

17:30 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-1 Nyva Ternopil

16:00 LNZ Lebedyn 3-0 Skoruk Tomakovka

06:00 AC Syracuse Pulse 0-0 Michigan Stars

22:30 Glasgow City (w) 5-0 Aberdeen (w)

22:00 Motherwell (w) 2-1 Dundee United (w)

22:00 Kilmarnock (w) 2-0 Gartcairn FC (W)

18:45 Partick Thistle (w) 0-2 Celtic (w)

05:00 Atletico Pantoja 4-1 Atletico Vega Real

20:00 Tiszafured VSE 1-0 Kisvarda II

20:00 Senyo Carnifex 2-3 Tiszaujvaros

20:00 KARCAG SE 1-0 Penzugyor SE

16:00 Debreceni VSC II 1-1 Fuzesgyarmati SK

16:00 Puskas Academy II 4-1 Mori SE 1

16:00 Zalaegerszegi TE II 1-4 Tatabanya

20:00 Wolverhampton Wanderers WFC (w) 1-3 Burnley (w)

20:00 West Bromwich WFC (w) 1-1 Brighouse Town (w)

20:00 Loughborough Lightning (W) 0-2 Boldmere St.Michaels (W)

20:00 Huddersfield (w) 2-0 Liverpool Feds (w)

20:00 Fylde LFC (w) 2-2 Stoke City (w)

19:00 Team TG FF (w) 1-1 Gamla Upsala SK (w)

19:00 Ravasens IK Karlskoga (w) 3-6 Alvsjo AIK FF (w)

14:00 Ssu Singjamei 4-0 Ganggam SC

18:00 SC Villa 2-0 Gaddafi FC

02:00 1 Canadian SC 1-1 Mar de Fondo

23:30 Rampla Juniors FC 1-0 Uruguay Montevideo