Kết quả trận Daejeon Citizen vs Chungnam Asan, 16h00 ngày 14/08

Daejeon Citizen
Daejeon Citizen
2
Chungnam Asan
Chungnam Asan
1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc

Daejeon Citizen vs Chungnam Asan


16:00 ngày 14/08/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 0

Tỷ lệ Daejeon Citizen vs Chungnam Asan


TLCA
1.31 : 0:0 : 0.66
TL bàn thắng:
11.11 : 3 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
1.12 : 5.10 : 80.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 1

Diễn biến chính Daejeon Citizen vs Chungnam Asan

 34'    0-1   goalLyu Kang Hyun
 40'    Renato Kayser De Souza (Assist:Lim Dug Keun) goal 1-1  
 44'    Willyan Barbosa (Assist:Leandro Sena) goal 2-1  
 71'    Kim In Kyun yellow_card  
 90'    Jun-yeong Min yellow_card  

Đội hình thi đấu Daejeon Citizen vs Chungnam Asan

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Daejeon Citizen vs Chungnam Asan

Daejeon Citizen   Chungnam Asan
0
 
Phạt góc
 
3
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
0
5
 
Tổng cú sút
 
10
4
 
Sút trúng cầu môn
 
6
1
 
Sút ra ngoài
 
4
1
 
Cản sút
 
4
60%
 
Kiểm soát bóng
 
40%
62%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
38%
512
 
Số đường chuyền
 
334
16
 
Phạm lỗi
 
11
2
 
Việt vị
 
3
24
 
Đánh đầu thành công
 
14
5
 
Cứu thua
 
2
13
 
Rê bóng thành công
 
15
14
 
Đánh chặn
 
5
1
 
Woodwork
 
0
9
 
Thử thách
 
18
109
 
Pha tấn công
 
106
66
 
Tấn công nguy hiểm
 
72

18:00 Hải Phòng FC 1-1 Hoàng Anh Gia Lai

16:30 Changchun Yatai 1-0 Shenzhen FC

18:40 Chao Pak Kei 4-1 CD Monte Carlo

18:45 Septemvri Sofia 1-1 Spartak Varna

17:00 FC Yessentuki 0-1 FK Forte Taganrog

17:30 1 FK Eskhata 0-0 FC Khatlon

17:30 Veres 2-2 Rukh Vynnyky

17:00 Welkite Ketema 1-0 Arba Minch

17:00 Kecskemeti TE U19 2-2 Paksi SEU19

18:00 KF Ulpiana 2-1 KF Arberia

19:00 Coventry U21 2-0 Barnsley U21

15:45 Langsning SC 1-2 Mawlai SC

17:00 SC Shicun Hamizrah 2-5 FC Hapoel Bnei Ashdod

17:00 1 Maccabi Ironi Sderot 2-1 MS Hapoel Yeroham 1

16:00 1 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0-0 Hapoel Kiryat Ono

16:00 Hapoel Ramat Israel 1-3 Beitar Ramat Gan

16:00 MS Tirat HaCarmel 2-0 Ihud Bnei Kfar Kara

15:45 Hapoel Segev Shalom 1-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

15:30 Hapoel Bnei Lod 3-0 Maccabi Beer Sheva

15:00 1 Beitar Nahariya 0-2 Hapoel Bnei Biina

14:00 1 Hapoel Ironi Gedera 5-0 Hapoel Ashkelon 1

14:30 Beitar Jerusalem Oren U19 0-2 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:30 Hapoel Herzliya 1-1 Hapoel Holon Yaniv

18:30 Ironi Modiin 0-0 Maccabi Yavne

18:15 1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-0 Moadon Sport Tira

18:00 Tzeirey Kafr Kana 1-0 Hapoel Raanana

17:30 Ironi Nesher 1-1 Maccabi Tamra

17:30 Maccabi Shaarayim 3-1 Bnei Eilat 1

16:00 Shimshon Tel Aviv 2-1 Beitar Tel Aviv Ramla 1

16:00 Maccabi Tzur Shalom 1-0 Hapoel Kafr Kanna

15:00 Ihud Bnei Shefaram 6-2 Hapoel Migdal HaEmek

18:00 Pyunik B 1-2 Alashkert B Martuni

13:30 Young Challengers 0-4 Student Union FC 1

16:00 Junior Lions 0-0 University FC

18:30 Merani Martvili 1-2 Samtredia 1

14:30 1 AS Tel Aviv University (w) 1-0 Maccabi Hadera (w)

16:20 MO Constantine U21 3-0 JSM Skikda U21

16:15 ES Ben Aknoun U21 3-1 MCB Oued Sly U21

16:10 NA Hussein Dey U21 6-0 RC Relizane U21

16:10 CR Temouchent U21 0-0 RC Kouba U21

16:00 ASM Oran U21 3-1 MC Saida U21

16:00 ES Mostaganem U21 2-0 WA Boufarik U21

18:00 FK Orenburg Youth 1-1 Zenit St.Petersburg Youth

17:00 Strogino Youth 0-1 Spartak Moscow Youth

17:00 1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-3 FK Nizhny Novgorod Youth

17:00 PFC Sochi Youth 4-5 Chertanovo Moscow Youth

17:00 Khimki Youth 0-0 FK Rostov Youth

14:00 FK Ural Youth 3-3 Krylya Sovetov Samara Youth

18:00 1 Akademiya Ontustik 2-2 Baikonur

18:00 Yassy Turkistan 1-2 Ekibastuzets

17:00 FC Zhetysu Taldykorgan 3-1 Zhenis

17:00 FK Igilik 0-5 Okzhetpes

15:00 Astana B 2-3 Tarlan

16:00 Nara Club 5-0 Osaka FC

18:00 1 Lviv U21 0-2 Dnipro-1 U21

16:15 Metalist Kharkiv U21 0-5 FC Shakhtar Donetsk U21

15:00 Inhulets Petrove U21 3-0 FC Vorskla U21

16:05 PS BRT Subang 0-1 Persika 1951

13:30 Karawang United 3-2 Depok United 1

16:00 France U17 2-0 Wales U17

13:15 Vanuatu U20 2-2 Papua New Guinea

18:15 Deltras Sidoarjo 5-0 Kalteng Putra FC

16:00 PSDS Serdang 1-1 Semen Padang 1

19:00 FC Avan Academy 1-0 BKMA

18:00 Nakhon Pathom FC 4-1 Rayong FC

17:00 Egypt Beach Soccer 2-1 Mozambique Beach Soccer

15:30 Senegal Beach Soccer 10-3 Uganda Beach Football Team

16:00 Odra Wodzislaw U19 0-5 GKS Tychy U19

16:00 Kremin Kremenchuk 0-3 Obolon Kiev