Kết quả trận CSKA 1948 Sofia II vs Botev Plovdiv II, 22h00 ngày 14/08

CSKA 1948 Sofia II
CSKA 1948 Sofia II
1
Botev Plovdiv II
Botev Plovdiv II
0
Kết quả bóng đá Hạng Hai Bulgaria

CSKA 1948 Sofia II vs Botev Plovdiv II


22:00 ngày 14/08/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ CSKA 1948 Sofia II vs Botev Plovdiv II


TLCA
0.25 : 0:0 : 2.22
TL bàn thắng:
7.14 : 1 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
1.03 : 7.10 : 150.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính CSKA 1948 Sofia II vs Botev Plovdiv II

 66'    goal 1-0  

Đội hình thi đấu CSKA 1948 Sofia II vs Botev Plovdiv II

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê CSKA 1948 Sofia II vs Botev Plovdiv II

CSKA 1948 Sofia II   Botev Plovdiv II
10
 
Phạt góc
 
6
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
3
15
 
Tổng cú sút
 
4
5
 
Sút trúng cầu môn
 
2
10
 
Sút ra ngoài
 
2
48%
 
Kiểm soát bóng
 
52%
50%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
50%
83
 
Pha tấn công
 
92
69
 
Tấn công nguy hiểm
 
55

18:00 Hải Phòng FC 1-1 Hoàng Anh Gia Lai

16:30 Changchun Yatai 1-0 Shenzhen FC

17:00 FC Yessentuki 0-1 FK Forte Taganrog

17:30 1 FK Eskhata 0-0 FC Khatlon

17:30 Veres 2-2 Rukh Vynnyky

17:00 Welkite Ketema 1-0 Arba Minch

17:00 Kecskemeti TE U19 2-2 Paksi SEU19

18:00 KF Ulpiana 2-1 KF Arberia

15:45 Langsning SC 1-2 Mawlai SC

17:00 SC Shicun Hamizrah 2-5 FC Hapoel Bnei Ashdod

17:00 1 Maccabi Ironi Sderot 2-1 MS Hapoel Yeroham 1

16:00 1 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0-0 Hapoel Kiryat Ono

16:00 Hapoel Ramat Israel 1-3 Beitar Ramat Gan

16:00 MS Tirat HaCarmel 2-0 Ihud Bnei Kfar Kara

15:45 Hapoel Segev Shalom 1-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

15:30 Hapoel Bnei Lod 3-0 Maccabi Beer Sheva

15:00 1 Beitar Nahariya 0-2 Hapoel Bnei Biina

14:00 1 Hapoel Ironi Gedera 5-0 Hapoel Ashkelon 1

14:30 Beitar Jerusalem Oren U19 0-2 Hapoel Kiryat Shmona U19

18:30 Hapoel Herzliya 1-1 Hapoel Holon Yaniv

18:30 Ironi Modiin 0-0 Maccabi Yavne

18:15 1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-0 Moadon Sport Tira

18:00 Tzeirey Kafr Kana 1-0 Hapoel Raanana

17:30 Ironi Nesher 1-1 Maccabi Tamra

17:30 Maccabi Shaarayim 3-1 Bnei Eilat 1

16:00 Shimshon Tel Aviv 2-1 Beitar Tel Aviv Ramla 1

16:00 Maccabi Tzur Shalom 1-0 Hapoel Kafr Kanna

15:00 Ihud Bnei Shefaram 6-2 Hapoel Migdal HaEmek

18:00 Pyunik B 1-2 Alashkert B Martuni

13:30 Young Challengers 0-4 Student Union FC 1

16:00 Junior Lions 0-0 University FC

18:30 Merani Martvili 1-2 Samtredia 1

14:30 1 AS Tel Aviv University (w) 1-0 Maccabi Hadera (w)

16:20 MO Constantine U21 3-0 JSM Skikda U21

16:15 ES Ben Aknoun U21 3-1 MCB Oued Sly U21

16:10 NA Hussein Dey U21 6-0 RC Relizane U21

16:10 CR Temouchent U21 0-0 RC Kouba U21

16:00 ASM Oran U21 3-1 MC Saida U21

16:00 ES Mostaganem U21 2-0 WA Boufarik U21

18:00 FK Orenburg Youth 1-1 Zenit St.Petersburg Youth

17:00 Strogino Youth 0-1 Spartak Moscow Youth

17:00 1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-3 FK Nizhny Novgorod Youth

17:00 PFC Sochi Youth 4-5 Chertanovo Moscow Youth

17:00 Khimki Youth 0-0 FK Rostov Youth

14:00 FK Ural Youth 3-3 Krylya Sovetov Samara Youth

18:00 1 Akademiya Ontustik 2-2 Baikonur

18:00 Yassy Turkistan 1-2 Ekibastuzets

17:00 FC Zhetysu Taldykorgan 3-1 Zhenis

17:00 FK Igilik 0-5 Okzhetpes

15:00 Astana B 2-3 Tarlan

16:00 Nara Club 5-0 Osaka FC

18:00 1 Lviv U21 0-2 Dnipro-1 U21

16:15 Metalist Kharkiv U21 0-5 FC Shakhtar Donetsk U21

15:00 Inhulets Petrove U21 3-0 FC Vorskla U21

16:05 PS BRT Subang 0-1 Persika 1951

13:30 Karawang United 3-2 Depok United 1

16:00 France U17 2-0 Wales U17

13:15 Vanuatu U20 2-2 Papua New Guinea

18:15 Deltras Sidoarjo 5-0 Kalteng Putra FC

16:00 PSDS Serdang 1-1 Semen Padang 1

18:00 Nakhon Pathom FC 4-1 Rayong FC

17:00 Egypt Beach Soccer 2-1 Mozambique Beach Soccer

15:30 Senegal Beach Soccer 10-3 Uganda Beach Football Team

16:00 Odra Wodzislaw U19 0-5 GKS Tychy U19

16:00 Kremin Kremenchuk 0-3 Obolon Kiev