Kết quả trận Almeria vs Real Madrid, 03h00 ngày 15/08

Almeria
Almeria
1
Real Madrid
Real Madrid
2
Kết quả bóng đá La Liga

Almeria vs Real Madrid


03:00 ngày 15/08/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ Almeria vs Real Madrid


TLCA
1.96 : 0:0 : 0.43
TL bàn thắng:
7.69 : 3 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
205.00 : 11.00 : 1.05
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Almeria vs Real Madrid

 6'    Largie Ramazani (Assist:inigo Eguaras) goal 1-0  
 40'      yellow_cardEduardo Camavinga
 41'    Sadiq Umar yellow_card  
 46'      substitutionLuka Modric↑Eduardo Camavinga↓
 57'    Francisco Jose Sanchez Rodriguez, Curro↑Lucas Robertone↓ substitution  
 58'      substitutionEden Hazard↑Aurelien Tchouameni↓
 61'    1-1   goalLucas Vazquez Iglesias (Assist:Karim Benzema)
 66'    Francisco Jose Sanchez Rodriguez, Curro yellow_card  
 71'    Dyego Wilverson Ferreira Sousa↑Sadiq Umar↓ substitution  
 71'    Jose Carlos Lazo↑Largie Ramazani↓ substitution  
 74'      substitutionDavid Alaba↑Ferland Mendy↓
 75'    1-2   goalDavid Alaba
 81'    Arnau Puigmal↑Melo K.↓ substitution  
 81'    Francisco Portillo Soler↑inigo Eguaras↓ substitution  
 83'      substitutionCarlos Henrique Casimiro,Casemiro↑Toni Kroos↓
 83'      substitutionDaniel Ceballos Fernandez↑Vinicius Jose Paixao de Oliveira Junior↓
 86'    Arnau Puigmal yellow_card  

Đội hình thi đấu Almeria vs Real Madrid

Almeria Real Madrid
13 Fernando Martinez
15 Sergio Akieme
22 Srdjan Babic
19 Rodrigo Ely
2 Melo K.
21 Chumi
23 Samuel Almeida Costa
4 inigo Eguaras
5 Lucas Robertone
9 Sadiq Umar
7 Largie Ramazani
1 Thibaut Courtois
17 Lucas Vazquez Iglesias
22 Antonio Rudiger
6 Jose Ignacio Fernandez Iglesias Nacho
23 Ferland Mendy
12 Eduardo Camavinga
18 Aurelien Tchouameni
8 Toni Kroos
15 Santiago Federico Valverde Dipetta
9 Karim Benzema
20 Vinicius Jose Paixao de Oliveira Junior
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
11 Dyego Wilverson Ferreira Sousa
16 Jose Carlos Lazo
10 Francisco Jose Sanchez Rodriguez, Curro
33 Carlos Rojas
8 Francisco Portillo Soler
14 Arvin Appiah
18 Arnau Puigmal
1 Diego Licinio Lazaro Fuoli
20 Alex Centelles
11 Marco Asensio Willemsen
24 Mariano Diaz Mejia
5 Jesus Vallejo Lazaro
19 Daniel Ceballos Fernandez
16 Alvaro Odriozola Arzallus
3 Eder Gabriel Militao
10 Luka Modric
7 Eden Hazard
13 Andriy Lunin
4 David Alaba
26 Luis Federico Lopez Andugar
14 Carlos Henrique Casimiro,Casemiro

Số liệu thống kê Almeria vs Real Madrid

Almeria   Real Madrid
 
Giao bóng trước
 
0
2
 
Phạt góc
 
15
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
12
3
 
Thẻ vàng
 
1
10
 
Tổng cú sút
 
29
6
 
Sút trúng cầu môn
 
15
3
 
Sút ra ngoài
 
4
1
 
Cản sút
 
10
7
 
Sút Phạt
 
14
33%
 
Kiểm soát bóng
 
67%
31%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
69%
315
 
Số đường chuyền
 
641
81%
 
Chuyền chính xác
 
92%
11
 
Phạm lỗi
 
4
3
 
Việt vị
 
3
12
 
Đánh đầu
 
12
7
 
Đánh đầu thành công
 
5
13
 
Cứu thua
 
5
12
 
Rê bóng thành công
 
9
5
 
Đánh chặn
 
8
13
 
Ném biên
 
19
0
 
Woodwork
 
1
12
 
Cản phá thành công
 
9
8
 
Thử thách
 
8
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
60
 
Pha tấn công
 
137
17
 
Tấn công nguy hiểm
 
91

02:00 Leicester City 4-0 Nottingham Forest

02:00 Rayo Vallecano 2-1 Elche

01:45 Verona 1-2 Udinese

12:00 Seongnam FC 0-2 Suwon Samsung Bluewings

02:15 1 Maritimo 1-2 Casa Pia AC 1

03:00 Llaneros FC 1-0 Deportes Quindio 1

03:00 Real Santander 2-1 Atletico Huila

00:10 1 IFK Goteborg 1-3 Elfsborg

00:00 IFK Varnamo 2-1 Mjallby AIF

00:00 Karagumruk 1-2 Istanbulspor

22:59 Krylya Sovetov 0-0 FC Krasnodar

04:00 Universidad de Chile 2-3 Audax Italiano

01:45 Shelbourne 4-4 St. Patricks Athletic 1

01:00 Chindia Targoviste 2-1 Rapid Bucuresti

22:00 FC Botosani 1-1 Universitaea Cluj

06:00 Botafogo RJ 1-3 Palmeiras 1

00:00 Nordsjaelland 3-1 Randers FC

06:00 Rosario Central 1-1 Club Atlético Unión

00:00 Slask Wroclaw 0-2 Warta Poznan

00:25 AEK Athens 4-1 Ionikos

22:00 Pas Giannina 1-4 Panaitolikos Agrinio

02:00 Zaragoza 0-0 Eibar 2

01:45 Stade Lavallois MFC 1-2 Bordeaux

00:00 Beroe Stara Zagora 0-1 Levski Sofia

21:30 CSKA Sofia 2-1 Pirin Blagoevgrad

19:00 Lokomotiv Plovdiv 1-3 CSKA 1948 Sofia

22:59 Chrobry Glogow 2-2 Odra Opole

05:00 Guarani CA 0-1 resistencia SC

03:00 FC Nacional Asuncion 1-0 12 de Octubre

23:30 Concarneau 2-0 Chateauroux

00:00 Ingolstadt 0-0 Zwickau

21:00 Cukaricki Stankom 2-2 Radnicki Nis

00:00 Erzurum BB 1-0 Denizlispor 2

00:00 FC Trollhattan 0-1 IK Oddevold

20:00 Unirea Constanta 3-1 Gloria Buzau

22:59 Macva Sabac 0-0 Zlatibor Cajetina

20:00 FK Vrsac 0-0 Sevojno Uzice

20:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-0 Proleter Novi Sad

19:00 1 FK Radnicki Novi Belgrad 2-1 FK Graficar Beograd

20:00 Mekelakeya 1-0 Hadiya Hossana

17:00 1 Fasil Kenema 2-1 Adama City 1

00:15 Azam 1-0 Singida United

22:15 Ruvu Shooting 1-2 Young Africans

20:00 Coastal Union 2-0 Kagera Sugar

16:00 Ayeyawady united 6-1 Mahar United

20:00 FK Buducnost Banovici U19 1-4 Siroki Brijeg U19

01:00 1 Wanderers FC Reserve 2-2 Danubio Reserves

01:00 2 Penarol Reserve 2-1 Rentistas Reserves 2

20:00 Boston River Reserve 0-2 Albion fc Reserves

22:15 Unity FC 0-1 Young Apostles 1

22:00 Skyy FC 1-0 Cape Coast Ebusua Dwarfs

22:00 Nania FC 0-2 Heart of Lions

01:30 Bela Vista U20 0-4 Guanabara City U20

01:30 Vila Nova (Youth) 0-0 Itaberai U20

01:30 Vianopolis U20 1-3 Cerrado U20

01:30 Goias U20 2-0 Morrinhos U20

01:30 Aparecidense U20 2-3 Atletico Goianiense U20

17:30 FC Talant 1-2 Neftchi Kochkor-Ata

01:30 Brasil de Pelotas U20 0-3 Palmeiras (Youth)

01:00 Sheffield Wed U21 0-3 Sheffield Utd U21

01:00 1 Hull U21 3-6 Crewe U21

21:00 Swansea City U21 4-1 Colchester United U21

20:00 Millwall U21 1-1 Bristol City U21 1

20:00 Charlton Athletic U21 3-3 Queens Park R U21

19:10 Cardiff City U21 2-1 Reading U21 1

19:00 Wigan U21 0-2 Burnley U21

01:30 Sportivo Dock Sud 2-0 Comunicaciones BsAs

22:30 Al Ittehad Salalah 0-0 Al-Nasr(OMA)

20:10 Al-Msnaa 2-3 Dhufar

20:10 al bashaer 0-2 Sohar Club

22:00 Beitar Haifa Yakov 0-0 Maccabi Neve Shaanan Eldad

20:15 Tzeirey Um El Fahem 3-1 Ahva Reineh

20:15 Al Wahda Abu Dhabi U21 3-1 Al Bataeh U21

20:15 Shabab Dubai U21 5-2 Al-Dhafra U21

20:15 Ittihad Kalba U21 4-2 Al Ain U21

21:00 1 Universitario de Vinto Reserves 0-2 Always Ready U23

06:15 North Carolina State 0-1 Clemson

22:59 E.N.Paralimniou 2-0 Nea Salamis

22:59 Karmiotissa Polemidion 1-0 Olympiakos Nicosia FC

19:00 Sonderjyske Reserve 1-3 Odense BK Reserve

19:00 Horsens Reserve 2-0 Vejle Reserve

14:45 Growing Star (W) 0-1 Eves SC (W)

19:00 Slavia Mozyr Reserve 0-5 FC Isloch Reserves

19:00 FC Minsk Reserves 1-1 Energetik-BGU Minsk Reserves

18:00 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves 3-0 Neman Grodno Reserves

17:30 ASC Center FC 1-1 Kickstart Karnataka FC

22:59 Siauliai B 3-1 FK Panevezys B

21:30 MC Alger 2-1 ASO Chlef

19:00 Husumer SV 2-1 Dornbreite Lubeck

21:00 SV Grohn 1-1 TSV Wulsdorf

20:00 2 SV Curslack Neuengamme 0-4 TSV Sasel

20:00 TuS Bersenbruck 2-0 Rotenburger SV

15:45 SC Eilbek 1-3 FC Suderelbe

01:00 Mali U17 7-1 Cape Verde Islands U17

02:00 Larne Reserves 1-3 Carrick Rangers Reserves

01:45 Ballymena Utd Reserves 0-2 Crusaders Reserves

01:45 Portadown Reserves 2-2 Dungannon Swifts Reserves 1

01:45 Glentoran Reserves 3-4 Glenavon Reserves

00:30 Club Fernando de la Mora 3-1 Independiente Luque

00:30 Sol de America Pastoreo 1-0 2 de Mayo PJC

22:30 1 Al-Tadhmon 1-1 Al-Ittifaq 1

22:30 Buri 1-2 Al-Ittihad(BHR)

22:30 Busaiteen 1-1 Malkia

06:00 1 Guarani SP 1-0 Londrina PR 1

06:00 Sampaio Correa 2-1 Ponte Preta

21:30 Empoli U20 2-2 AS Roma U20

17:30 Udinese U20 0-2 Lecce U20

01:45 Longford Town 1-2 Waterford United

16:00 Kysucke Nove Mesto U19 0-2 Tesla StropkovU19

00:15 Najran SC 0-0 Al-Ameade

22:15 Al Qaisoma 2-2 Al-Jabalain

22:05 Hajer 3-2 Al-Hazm

22:00 AB Argir 2-0 Skala Itrottarfelag

22:59 Hapoel Petah Tikva 2-2 Ironi Tiberias

22:59 Maccabi Kabilio Jaffa 2-1 Hapoel Kfar Saba

22:59 Hapoel Ramat Gan 2-2 Hapoel Natzrat Illit

01:30 Padova 1-1 Feralpisalo

22:59 Viimsi MRJK 0-2 FC Nomme United

22:59 Parnu JK 2-1 Tallinna FC Levadia B

19:10 Wurzburger Kickers 3-1 Wacker Burghausen

19:10 Te Cu Kukuh Atta Seip 0-3 Unterhaching

19:00 SpVgg Hankofen-Hailing 1-0 SV Heimstetten 1

19:00 1 FC Pipinsried 0-3 FV Illertissen

19:00 TSV Rain Am Lech 1-1 Greuther Furth (Youth)

19:00 Nurnberg (Youth) 1-2 FC Augsburg II

19:00 TSV Aubstadt 2-0 Bayern Munchen (Youth)

19:00 1 SpVgg Ansbach 2-2 Schweinfurt 05 FC

19:00 1 DJK Vilzing 0-1 Viktoria Aschaffenburg

19:20 Espad Tehran 1-1 Be'sat Kermanshah FC

13:00 Seoul Amazones (w) 2-1 KSPO FC (w)

13:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 0-0 Boeun Sangmu (w)

13:00 Gyeongju FC (w) 2-1 Sejong Gumi Sportstoto (w)

13:00 Changnyeong (w) 0-3 Suwon FMC (w)

20:00 Al-Tora 2-1 AL-Karmel

20:00 Al-Ahly 1-0 Ethad Al-Ramtha

22:00 Flekkeroy 2-0 Odd Grenland 2

21:00 Tromsdalen 0-0 Valerenga B

02:30 CS Desamparados Reserves 1-2 Union Villa Krause

02:30 1 Penarol de San Juan Reserves 1-1 CS 9 de Julio San Juan 2

22:59 E.D.P IND. Medellin 4-0 Independiente Sabaneta

22:00 1 Club Deportivo La Chalaca 1-3 FC Leones Reserves

01:30 Deportes Recoleta 2-1 Deportes Santa Cruz 1

01:30 Barnechea 1-0 Santiago Wanderers

22:59 Kongsvinger 0-0 Sogndal

22:59 Ranheim IL 1-2 Sandnes Ulf

22:59 Stabaek 4-0 Asane Fotball

22:59 Start Kristiansand 3-2 KFUM Oslo 1

22:59 Grorud 1-1 Raufoss

00:00 Al-Khuraitiat 2-0 Al Shahaniya

04:00 CD Luis Angel Firpo (w) 1-1 CD Platense Zacatecoluca (w) 1

15:50 Anyar Pratama FC 0-6 Bantara SC

13:35 Persigon Cilegon 0-2 Astam FC

04:30 Cafetaleros de Tapachula 5-1 Escorpiones FC

03:00 Atletico Marte Reserves 1-2 AD Isidro Metapan Reserves

00:00 1 CD Luis Angel Firpo Reserves 0-0 CD Platense Zacatecoluca Reserves

00:00 Sparta Sarpsborg B 0-3 Eik-Tonsberg

21:00 Bodo Glimt 2 1-0 Rosenborg B

19:00 Stromsgodset B 7-0 Bossekop

21:00 SV Schalding Heining 1-0 Türkspor Augsburg 1

20:00 SV Weidenhausen 1-2 Waldgirmes

20:00 FC Eddersheim 0-0 SV Unter-Flockenbach

20:00 Bayern Alzenau 0-0 FC 1906 Erlensee

20:00 FC Giessen 2-0 Rot-Weiss Hadamar

20:00 KSV Baunatal 3-1 Rot-Weiss Walldorf

20:00 FC Hanau 93 3-0 TSV Steinbach II

20:00 Viktoria Griesheim 3-2 SV Neuhof 1910 1

20:00 TuS Dietkirchen 1-7 FSV Fernwald

00:00 Trelleborgs FF 1-3 Jonkopings Sodra IF

01:00 Camp grand RJ 1-2 Sao Goncalo

04:00 Ferrocarril Midland 3-1 Leandro N Alem

01:30 Club Lujan 0-1 Argentino de Merlo

01:30 CA Atlas 1-1 Real Pilar

00:15 1 Beitar Jerusalem 2-3 Maccabi Bnei Raina

05:05 All Boys 1-0 Santa Marina Tandil 3

05:00 Deportivo Moron 1-0 Instituto

01:30 Deportivo Riestra 1-1 Guillermo Brown 1

01:05 Nueva Chicago 2-1 Quilmes

01:00 Racing d'Abidjan 0-1 ES Bafing

22:30 Bouake FC 0-1 Sporting Gagnoa

22:59 1 CD Mafra U23 1-1 Estoril U23

20:30 Platinum City 1-1 Cape Town Spurs

01:45 Beaconsfield SYCOB 1-0 Hartley Wintney

23:20 Al-Salmiyah 1-1 Kazma

22:59 1 FK Kekava 0-1 FK Beitar

01:30 Maldives U17 0-5 India U17

01:00 Turkmenistan U17 1-1 Syria U17

23:45 Bahrain U17 1-1 Qatar U17

22:15 Kuwait U17 1-0 Myanmar U17

20:30 Philippines U17 0-3 Japan U17

20:00 Lebanon U17 1-2 Oman U17

20:00 Guam Island U17 0-14 Indonesia U17

16:00 UAE U17 4-3 PalestineU17

06:00 Marcilio Dias SC 3-2 Figueirense

20:00 Femar FC 0-2 Desportiva Guarabira PB

02:15 Breidablik 3-0 Stjarnan Gardabaer

20:30 Kuruvchi Kokand Qoqon 2-3 Termez Surkhon

20:30 1 Lokomotiv Tashkent 1-3 Neftchi Fargona

01:00 Nottingham Forest U21 1-0 Sunderland U21

01:00 AA Carapebus 1-0 Bonsucesso

01:00 Ceres/RJ 0-1 Belford Roxo RJ

20:00 Barra da Tijuca 1-0 Tigres Brasil

04:00 Uruguay Beach Soccer 5-6 Peru Beach Soccer 1

19:00 RTC FC (W) 1-4 Ugyen Academy (W)

14:00 Ssu Singjamei 4-0 Ganggam SC

21:00 Barracas Central Reserves 2-2 CA Aldosivi Reserves

21:00 Platense Reserves 3-0 Atletico Tucuman Reserve

20:00 Arsenal de Sarandi Reserves 1-2 Newell's Reserves

20:00 Union Santa Fe Reserves 1-0 Rosario Central Reserves

20:00 Racing Club Reserves 1-1 Defensa y Justicia Reserves

01:00 Westerlo U21 1-0 RS Waasland Beveren U21

01:00 RWD Molenbeek U21 1-2 St.-Truidense U21

00:30 Kortrijk U21 0-1 KV Oostende U21

00:30 AS Eupen U21 3-1 FCV Dender EH U21 1

00:00 Lommel SK U21 2-1 Lierse U21