Kết quả trận AB Copenhagen vs Brabrand, 18h00 ngày 14/08

AB Copenhagen
AB Copenhagen
2
Brabrand
Brabrand
2
Kết quả bóng đá Hạng 2 Đan Mạch

AB Copenhagen vs Brabrand


18:00 ngày 14/08/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ AB Copenhagen vs Brabrand


TLCA
0.80 : 0:0 : 1.04
TL bàn thắng:
3.70 : 4 1/2 : 0.15
TL Thắng - Hòa - Bại
6.00 : 1.23 : 7.10
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 1

Diễn biến chính AB Copenhagen vs Brabrand

 9'    0-1   goalPetersen
 28'    Albert goal 1-1  
 49'    goal 2-1  
 58'    2-2   goal

Đội hình thi đấu AB Copenhagen vs Brabrand

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê AB Copenhagen vs Brabrand

AB Copenhagen   Brabrand
3
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
2
9
 
Tổng cú sút
 
10
7
 
Sút trúng cầu môn
 
5
2
 
Sút ra ngoài
 
5
53%
 
Kiểm soát bóng
 
47%
51%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
49%
116
 
Pha tấn công
 
108
57
 
Tấn công nguy hiểm
 
92

16:30 Changchun Yatai 1-0 Shenzhen FC

18:30 Dalian Pro 1-2 Shanghai Shenhua

18:30 Wuhan FC 1-4 Cangzhou Mighty Lions

16:30 Shanghai Port 3-0 Chengdu Better City FC

05:00 Northeastern (w) 3-0 Stony Brook (W)

20:10 Kenya Police FC 1-0 Bidco United

17:50 Kariobangi Sharks 2-2 Nairobi Star City

01:30 Barracas Central 1-1 Gimnasia La Plata

03:30 FBC Melgar 2-1 EM Deportivo Binacional

01:00 Sporting Cristal 4-2 AD Tarma

01:00 Atletico Grau 3-0 Sport Boys

00:15 Arda 1-0 FC Hebar Pazardzhik

22:59 2 Saturn Moscow 2-1 Dinamo Vladivostok 1

18:00 Balashikha 2-0 SKA Khabarovsk II

08:00 Independiente Santa Fe 1-1 Atletico Nacional Medellin

09:05 Atletico La Paz 2-1 Alebrijes de Oaxaca

07:05 Club Chivas Tapatio 1-0 Venados FC

05:00 Monarcas Morelia 1-1 Tepatitlan de Morelos

20:00 1 FK Graficar Beograd 2-4 Sevojno Uzice

18:30 FC MERW 6-2 Nebitchi

18:30 HTTU Asgabat 1-0 Energetik Mary

21:00 FC Maritsa 1921 1-0 PFK Montana

20:00 Ruvu Shooting 2-1 Coastal Union

18:00 Dodoma Jiji FC 1-0 Geita Gold

20:30 PSS Sleman 1-2 Persita Tangerang

16:00 1 Persis Solo FC 1-1 PSM Makassar

16:00 Barito Putera 2-2 Persik Kediri

17:00 Kecskemeti TE U19 2-2 Paksi SEU19

06:00 Providence (W) 1-2 Butler (w)

00:00 Bayern Munchen (w) 3-1 Real Sociedad (w)

19:30 Roma CF (w) 4-1 Sparta Praha (w)

05:30 Palmeiras SP (w) 5-0 Portuguesa(w)

01:00 Realidade Jovem/SP (W) 1-1 Pinda SC (W) 1

16:25 Sudeva Delhi 3-0 Delhi FC 1

13:30 Indian Air Force 2-3 Garhwal FC

20:15 Nur Batken 0-0 FC Ilbirs

07:00 Sociedad Deportivo Quito 0-0 SC Imbabura

00:30 Everton FC (w) 1-0 Leicester City (w)

22:00 Honka Espoo 3-1 HJK Helsinki

15:45 Langsning SC 1-2 Mawlai SC

17:00 SC Shicun Hamizrah 2-5 FC Hapoel Bnei Ashdod

17:00 1 Maccabi Ironi Sderot 2-1 MS Hapoel Yeroham 1

16:00 1 Maccabi Lroni Amishav Petah Tikva 0-0 Hapoel Kiryat Ono

16:00 Hapoel Ramat Israel 1-3 Beitar Ramat Gan

16:00 MS Tirat HaCarmel 2-0 Ihud Bnei Kfar Kara

15:45 Hapoel Segev Shalom 1-2 Maccabi Lroni Kiryat Malakhi

15:30 Hapoel Bnei Lod 3-0 Maccabi Beer Sheva

15:00 1 Beitar Nahariya 0-2 Hapoel Bnei Biina

14:00 1 Hapoel Ironi Gedera 5-0 Hapoel Ashkelon 1

00:30 AC Hamachtesh Givataim 1-0 Hapoel Mahane Yehuda

23:30 Ahi Acre 2-1 Hapoel Ironi Sefad

14:30 Beitar Jerusalem Oren U19 0-2 Hapoel Kiryat Shmona U19

16:00 Shimshon Tel Aviv 2-1 Beitar Tel Aviv Ramla 1

16:00 Maccabi Tzur Shalom 1-0 Hapoel Kafr Kanna

15:00 Ihud Bnei Shefaram 6-2 Hapoel Migdal HaEmek

22:00 Hapoel Kfar Shalem 2-2 Hapoel Bikat Hayarden

20:30 Sport Club Dimona 1-1 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

00:00 Hobro 1-0 Fremad Amager

22:00 Urartu II 1-0 Shirak Gjumri B

18:00 FC West Armenia 1-0 Gandzasar Kapan

18:00 Lernayin Artsakh B 2-5 FC Syunik

18:00 Ararat-Armenia B 3-1 MIKA Ashtarak

13:30 Young Challengers 0-4 Student Union FC 1

17:30 BUFC 0-5 SC Bengaluru

15:30 Bangalore Independents 1-0 Deccan Rovers FC 1

00:00 Kvarnsvedens IK 3-2 Korsnas IF FK

00:30 Maan 1-0 Al-Jazeera

22:00 Sahab SC 1-2 Shabab AlOrdon 1

01:15 Valerenga U19 2-1 Asker U19

01:15 FF Lillehammer U19 1-2 Follo U19

01:15 Eidsvold TF U19 2-3 Skeid Oslo U19

22:59 Sarpsborg 08 U19 2-4 Grorud U19

16:00 Junior Lions 0-0 University FC

03:30 1 Cobreloa 1-1 CD Magallanes

14:30 1 AS Tel Aviv University (w) 1-0 Maccabi Hadera (w)

00:30 Hapoel Petah Tikva (w) 0-1 Hapoel Jerusalem (W)

22:59 Ironi Ramat Hasharon (w) 7-4 Hapoel Beer Sheva (w) 1

22:30 Maccabi Kiryat Gat (w) 1-0 Maccabi Emekheifer (w)

04:30 3 De Febrero 2-0 Sportivo Iteno

04:30 River Plate (PAR) 0-1 Atyra FC

07:30 Vasco da Gama 1-1 Londrina PR

05:00 Tombense 2-0 Gremio Novorizontin

23:30 Olstykke (w) 1-2 Solrod (w)

16:20 MO Constantine U21 3-0 JSM Skikda U21

16:15 ES Ben Aknoun U21 3-1 MCB Oued Sly U21

16:10 NA Hussein Dey U21 6-0 RC Relizane U21

16:10 CR Temouchent U21 0-0 RC Kouba U21

16:00 ASM Oran U21 3-1 MC Saida U21

16:00 ES Mostaganem U21 2-0 WA Boufarik U21

22:59 ES Setif U21 0-2 CS Constantine U21

22:00 US Biskra U21 2-1 NC Magra U21 1

22:00 Paradou AC U21 2-0 USM Khenchela U21

21:55 RC Arba U21 2-2 MC El Bayadh U21

17:00 Strogino Youth 0-1 Spartak Moscow Youth

17:00 1 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 2-3 FK Nizhny Novgorod Youth

17:00 Khimki Youth 0-0 FK Rostov Youth

14:00 FK Ural Youth 3-3 Krylya Sovetov Samara Youth

00:15 Atlantis II 4-0 Valtti

00:15 Toolon Taisto 1-4 MPS

00:05 LePa 0-5 EIF Academy

00:00 Tampereen Peli Toverit 0-2 NOPS

00:00 FC Melody 1-14 TPV Tampere

22:30 FC Inter II 5-1 PIF Parainen II

21:00 Macva Sabac 0-2 Crvena Zvezda

06:00 1 Petrolina PE 1-1 Decisao

06:00 Central SC 2-0 Maguary PE

01:00 Vera Cruz PE 0-1 Atletico Torres PE

01:00 Sete de Setembro PE 2-0 Santa Fe PE

05:00 Purdue (w) 1-1 Nebraska University (w)

17:00 FC Zhetysu Taldykorgan 3-1 Zhenis

17:00 FK Igilik 0-5 Okzhetpes

15:00 Astana B 2-3 Tarlan

16:00 Nara Club 5-0 Osaka FC

14:30 Shijiazhuang Kungfu 4-1 Bei Li Gong

14:30 Shenyang City Public 3-1 Suzhou Dongwu

14:30 Nanjing City 2-1 Xinjiang Tianshan Leopard

14:30 Sichuan Jiuniu 0-1 Nantong Zhiyun

16:15 Metalist Kharkiv U21 0-5 FC Shakhtar Donetsk U21

15:00 Inhulets Petrove U21 3-0 FC Vorskla U21

18:00 Veres Rivne U21 0-1 Rukh Vynnyky U21

16:25 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 0-2 Kolos Kovalivka U21

16:05 PS BRT Subang 0-1 Persika 1951

13:30 Karawang United 3-2 Depok United 1

08:00 Perses Sumedang 1-2 PSGC Ciamis

04:30 Catedraticos Elite 1-1 Reboceros de La Piedad

04:00 1 Lobos ULM 0-5 Gavilanes FC Matamoros

04:00 1 Montaneses FC 1-3 Pachuca II

04:00 Real de Arteaga 0-1 Deportivo Dongu

04:00 Yalmakan FC 1-3 Cafetaleros de Tapachula

00:00 Deportivo Tulancingo 0-2 Tampico Madero

04:00 Atletico Marte Reserves 0-1 CD FAS Reserves

04:00 1 CD Platense Zacatecoluca Reserves 2-0 CD Dragon Reserves 1

03:00 Jocoro FC Reserves 0-1 CD Luis Angel Firpo Reserves

13:15 Vanuatu U20 2-2 Papua New Guinea

10:00 Fiji 1-0 Solomon Islands

02:00 Algeria 2-0 Sudan

22:59 Costa Rica U17 1-1 Nicaragua U17

17:00 Turkey U16 0-0 Azerbaijan U16

16:30 Mexico (w) U17 1-1 Sweden (w) U17

01:00 TuS Bersenbruck 1-3 SC Spelle-Venhaus

00:30 1 VfL Oldenburg 2-0 FC Hansa Luneburg

16:00 PSDS Serdang 1-1 Semen Padang 1

00:45 1 SV Eintracht Verlautenheide 1-1 FC Union Schafhausen

22:59 ASEC MIMOSAS 2-1 Societe Omnisports De L'Armee 1

16:20 NISA 1-4 Trau FC

14:00 AIM 0-5 NACO

00:00 1 Eskisehirspor 2-3 Musspor

21:00 Menemen Belediye Spor 3-2 The state of Bay

19:00 Dai Lin Jissbon 0-0 Yeni Amasya Spor

18:00 Diyarbakirspor 3-0 Karsspor

00:30 Spartak Moscow 3-0 Zenit St. Petersburg

21:30 Fakel 0-1 Krylya Sovetov

19:00 Terek Grozny 3-1 Rostov FK

05:30 CA Carlos Renaux 2-1 Nacao

01:30 Uniao Paraense FC 1-2 Paraense FC

01:00 Anjos do Ceu FC 0-1 Crateus

19:55 AA Esmac 2-1 Parauapebas/PA

02:00 2 Hartstown Huntstown 1-4 Ballyfermot United 2

01:45 Blarney United 0-4 Rockmount

19:00 Yenisey Krasnoyarsk (w) 4-0 Krasnodar FK (w)

19:00 Sabayi II 2-1 Qarabag II 1

19:00 PFC Neftchi II 2-0 Zaqatala FK

18:30 Qaradag Lokbatan 4-0 FK Mughan

05:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 4-1 San Francisco Reserves

20:45 2 Qizilqum Zarafshon 0-1 Metallurg Bekobod

08:15 Sporting San Jose 2-1 AD San Carlos 1

06:00 Santos De Guapiles 1-1 Perez Zeledon

01:00 Goytacaz RJ 2-0 AA Carapebus

01:00 1 Tigres Brasil 2-2 Buzios 1

01:00 Belford Roxo RJ 1-2 Barra da Tijuca 1

01:00 1 Bonsucesso 0-0 CF Rio de Janeiro

17:00 Egypt Beach Soccer 2-1 Mozambique Beach Soccer

15:30 Senegal Beach Soccer 10-3 Uganda Beach Football Team

22:59 Brann U19 1-2 Molde U19

21:30 Valerenga U19 1-4 Stromsgodset U19

16:00 Odra Wodzislaw U19 0-5 GKS Tychy U19

16:00 Kremin Kremenchuk 0-3 Obolon Kiev

18:35 Cheng Fung 2-2 Benfica de Macau 1

01:30 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 0-1 Dinamo Bucuresti

22:45 Concordia Chiajna 0-2 Universitaea Cluj

20:30 Alexandria 1-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

20:00 1 FC Brasov 1-1 Hermannstadt

01:30 CSD Flandria Reserves 1-2 Deportivo Camioneros Reserves

01:00 Quilmes Reserves 1-0 Deportivo Riestra Reserves

00:00 Defensores Unidos Reserves 2-2 Argentino Quilmes Reserves 1

22:59 1 CA Ituzaingo Reserves 0-2 Atletico Fenix Reserves

22:59 JJ Urquiza Reserves 2-1 Villa San Carlos Reserves 1

22:00 Victoriano Arenas Reserves 0-3 Ferrocarril Midland Reserves

22:00 Deportivo Liniers Reserves 0-3 CA Claypole Reserves

21:00 CA Aldosivi Reserves 0-2 Tigre Reserves

21:00 Colon Reserves 3-0 Estudiantes LP Reserves

21:00 Almirante Brown Reserves 2-1 Tristan Suarez Reserves 3

21:00 Atletico Tucuman Reserve 0-0 CA Patronato Reserves

20:00 Nueva Chicago Reserves 0-0 Ferro Carril Oeste Reserves

20:00 River Plate R 1-0 Argentinos Jrs Reserves

19:40 2 Almagro Reserves 0-1 Chacarita Juniors Reserves 2